Kết quả trận Aston Villa vs Manchester City, 03h15 ngày 02/12

Aston Villa
Aston Villa
1
Manchester City
Manchester City
2
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Aston Villa vs Manchester City


03:15 ngày 02/12/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Aston Villa vs Manchester City


TLCA
0.83 : 3/4:0 : 1.09
TL bàn thắng:
0.97 : 3 1/2 : 0.93
TL Thắng - Hòa - Bại
161.00 : 19.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Aston Villa vs Manchester City

 27'    0-1   goalRuben Dias (Assist:Raheem Sterling)
 31'    Ashley Young↑LEON BAILEY↓ substitution  
 43'    0-2   goalBernardo Mota Veiga de Carvalho e Silva (Assist:Gabriel Fernando de Jesus)
 47'    Ollie Watkins (Assist:Douglas Luiz Soares de Paulo) goal 1-2  
 67'    Carney Chukwuemeka↑Matt Targett↓ substitution  
 77'    Morgan Sanson↑Marvelous Nakamba↓ substitution  
 87'      substitutionJack Grealish↑Gabriel Fernando de Jesus↓

Đội hình thi đấu Aston Villa vs Manchester City

Aston Villa Manchester City
1 Damian Martinez
3 Matt Targett
5 Tyrone Mings
4 Ezri Konsa Ngoyo
2 Matthew Cash
6 Douglas Luiz Soares de Paulo
19 Marvelous Nakamba
7 John McGinn
10 Emiliano Buendia Stati
11 Ollie Watkins
31 LEON BAILEY
31 Ederson Santana de Moraes
27 Joao Cancelo
3 Ruben Dias
6 Nathan Ake
11 Olexandr Zinchenko
16 Rodrigo Hernandez
25 Fernando Luis Roza, Fernandinho
20 Bernardo Mota Veiga de Carvalho e Silva
26 Riyad Mahrez
9 Gabriel Fernando de Jesus
7 Raheem Sterling
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
8 Morgan Sanson
18 Ashley Young
33 Carney Chukwuemeka
41 Jacob Ramsey
21 Anwar El-Ghazi
16 Axel Tuanzebe
39 Keinan Davis
12 Jed Steer
30 Kortney Hause
87 James Mcatee
79 Luke Mbete
10 Jack Grealish
33 Scott Carson
47 Phil Foden
80 Cole Jermaine Palmer
13 Zackary Steffen
97 Joshua Wilson Esbrand
90 Romeo Lavia

Số liệu thống kê Aston Villa vs Manchester City

Aston Villa   Manchester City
0
 
Giao bóng trước
 
4
 
Phạt góc
 
10
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
6
9
 
Tổng cú sút
 
17
3
 
Sút trúng cầu môn
 
7
3
 
Sút ra ngoài
 
5
3
 
Cản sút
 
5
12
 
Sút Phạt
 
8
36%
 
Kiểm soát bóng
 
64%
35%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
65%
320
 
Số đường chuyền
 
602
80%
 
Chuyền chính xác
 
89%
8
 
Phạm lỗi
 
12
1
 
Việt vị
 
0
24
 
Đánh đầu
 
24
13
 
Đánh đầu thành công
 
11
5
 
Cứu thua
 
2
24
 
Rê bóng thành công
 
11
5
 
Đánh chặn
 
10
15
 
Ném biên
 
16
24
 
Cản phá thành công
 
11
10
 
Thử thách
 
8
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
77
 
Pha tấn công
 
126
30
 
Tấn công nguy hiểm
 
81

00:30 Southampton 1-1 Manchester City

22:00 Manchester United 1-0 West Ham United

22:00 Brentford 1-2 Wolves

22:00 Leeds United 0-1 Newcastle United

19:30 Everton 0-1 Aston Villa

22:59 Stade Brestois 2-0 Lille

00:30 Sevilla 2-2 Celta Vigo

22:15 Villarreal 3-0 Mallorca 1

20:00 Levante 0-2 Cadiz

00:00 Inter Milan 2-1 Venezia

21:00 1 Genoa 0-0 Udinese

00:30 VfL Bochum 2-2 FC Koln

21:30 Monchengladbach 1-2 Union Berlin

21:30 Greuther Furth 2-1 FSV Mainz 05

21:30 Bayer Leverkusen 5-1 Augsburg

21:30 SC Freiburg 2-0 VfB Stuttgart

21:30 TSG Hoffenheim 2-3 Borussia Dortmund

15:45 Sydney FC 1-2 Perth Glory

19:00 BG Pathum United 1-1 Nong Bua Lamphu

18:00 1 Samut Prakan City 1-1 BEC Tero Sasana

18:00 Prachuap Khiri Khan 1-3 Chiangrai United

02:00 Zatoka Braniewo 2-2 Huragan Morag

01:00 Salthill Devon Galway 0-2 Shelbourne

00:00 Treaty United 0-2 Finn Harps

22:59 Lokomotiv Moscow 1-1 Baumit Jablonec

22:59 Dynamo Kyiv 4-0 Racing Union Luxemburg

22:00 Chlumec nad Cidlinou 1-0 FK Kolin

22:00 KPV 1-5 Vaasa VPS

22:00 Sparta Praha 2-0 Rostov FK

21:30 Lech Poznan 4-1 NK Mura 05

21:30 Jeunesse Esch 1-1 Swift Hesperange

21:00 Maribor 2-1 LASK Linz

21:00 Orleta Radzyn Podlaski 4-2 Chelmianka Chelm

21:00 Drogheda United 1-1 Derry City

21:00 FC Salzburg 0-1 Trenkwalder Admira Wacker

21:00 Wiener SC 2-3 SK Vorwarts Steyr

21:00 TSV 1860 Rosenheim 0-0 TuS Holzkirchen

21:00 Basel 3-1 Neuchatel Xamax

21:00 FC Wels 0-0 FC Blau Weiss Linz

21:00 Gornik Zabrze 1-2 Baltika Kaliningrad

21:00 Krylya Sovetov 1-1 NK Publikum Celje

21:00 Jagiellonia Bialystok 1-1 Mladost Lucani

21:00 Pogon Szczecin 2-1 Rapid Wien

21:00 Terek Grozny 1-2 Lechia Gdansk

21:00 Chernomorets Odessa 4-0 Prishtina

21:00 Slask Wroclaw 0-0 Floridsdorfer AC

20:45 Szentlorinc SE 0-1 Kozarmisleny SE

20:30 St Pauli II 0-0 VfR Neumunster

20:30 FK Zarkovo 2-1 NK Lokomotiva Zagreb

20:30 Luzern 2-2 Rheindorf Altach

20:30 Vaduz 4-0 Austria Lustenau

20:30 Chiasso 0-1 Lugano

20:30 NK Bedem Ivankovo 1-2 NK Zrinski Jurjevac

20:25 Skra Czestochowa 1-5 Garbarnia Krakow

20:15 FC Wacker Innsbruck 0-0 SC Imst

20:00 Ovrevoll Hosle(w) 1-0 Valerenga (w)

20:00 Heider SV 0-0 Eckernforder SV

20:00 FK Krasnodar 2 5-2 FC Hebar Pazardzhik

20:00 FC Rosengard (w) 0-1 Brondby IF (w)

20:00 FC 08 Hombrug 2-0 UNA Strassen

20:00 HNK Gorica 2-1 ASK Bravo Publikum

20:00 Koln (w) 0-0 Andernach (w)

20:00 FC Zurich 1-0 FC Wil 1900

20:00 SG Austria Klagenfurt 5-1 NK Rogaska

20:00 SV Stripfing Weiden 0-0 SV Horn

20:00 Schweinfurt 05 FC 8-0 Bayern Alzenau

20:00 Voska Sport 0-0 Bratstvo 07

20:00 Rielasingen Arlen 0-1 TSG Balingen

20:00 IK Sirius FK 2-1 Orebro

20:00 Slaven Koprivnica 1-0 Inter Zapresic

20:00 Diosgyori VTK II 4-1 Salgotarjani Baratok TC

20:00 SV Ried 6-0 FC Superfund Pasching

20:00 Zenit St. Petersburg 2-2 Botev Plovdiv

20:00 FV Illertissen 1-2 FC Memmingen

20:00 LKS Nieciecza 0-0 Kolubara

20:00 FC Dornbirn 1913 0-0 SV Telfs

20:00 Rot-Weiss Erfurt 1-1 Hessen Kassel

20:00 Hamburger SV (Youth) 0-0 Eintracht Norderstedt

20:00 Nurnberg (Youth) 0-1 SG Sonnenhof Grossaspach

20:00 HJK Helsinki 3-0 Ilves Tampere

20:00 Cobh Ramblers 0-5 Waterford United

19:45 FA 2000 3-2 Vanlose

19:30 Chemnitzer 1-1 SpVgg Bayreuth

19:30 Znicz Pruszkow 0-1 GKS Belchatow

19:30 NK Opatija 1-3 Kustosija

19:00 Peresvet Podolsk 5-2 Kvant Obninsk

19:00 Lokomotiv Plovdiv 3-1 FC Maritsa 1921

19:00 SC Znojmo 0-3 MFK Skalica

19:00 VSK Arhus 1-4 Young Boys FD

19:00 Landskrona BoIS 2-3 Helsingor

19:00 Djurgardens 3-0 Vasteras SK FK

19:00 Lech II Poznan 3-3 Slask Wroclaw II

19:00 AC Oulu 3-0 Jaro

19:00 Slavia Sofia 0-5 Metalist Kharkiv

19:00 FK Zalgiris Vilnius 2-2 Rigas Futbola skola

19:00 Hajduk Split 1-1 FK Velez Mostar

19:00 Gyori ETO 3-2 Rapid Vienna (Youth)

19:00 KP Starogard Gdanski 1-2 Gedania Gdansk

19:00 Shelbourne 2-0 Wexford (Youth)

19:00 Young Boys 3-1 Lausanne Sports

19:00 1 LKS Lodz 2-1 Motor Lublin

19:00 Gyori ETO FC II 3-2 Rapid Vienna (Youth)

19:00 OKS Stomil Olsztyn 2-0 Sokol Ostroda

19:00 Michalovce 3-2 Slavoj Trebisov

19:00 FC Tundzha 1915 1-1 FC Sozopol

19:00 Kriens 6-0 Hergiswil

19:00 Neman Grodno 3-3 Dinamo Brest

19:00 Wanderers FC 0-0 Rentistas

19:00 CA River Plate 2-1 Deportivo Maldonado

19:00 Bayern Munchen (Youth) 5-0 FC Ismaning

19:00 Longford Town 1-1 Shamrock Rovers

19:00 Cukaricki Stankom 0-1 PFK Kuban

19:00 Brondby IF 1-4 Lyngby

19:00 Halmstads 2-0 Falkenberg

19:00 Deutschlandsberger SC 1-2 Grazer AK

18:30 Resovia Rzeszow 2-0 Hutnik Krakow

18:30 FC Koper 2-0 Kapfenberg

18:30 Naestved 3-1 Roskilde

18:30 1 Hertha Zehlendorf 2-2 Tennis Borussia Berlin

18:30 GKS Jastrzebie 1-2 GKS Katowice

18:00 KP Calisia Kalisz 1-0 Mieszko Gniezno

18:00 Unia Janikowo 0-0 Hermannstadt

18:00 SG Essen-Schonebeck (w) 8-0 Herforder SV (w)

18:00 FC Dunav Ruse 2-2 FC Dobrudzha

18:00 SC Gleisdorf 2-1 Weinland Gamlitz

18:00 Unirea Dej 0-1 Hermannstadt

18:00 Ruckersdorf 2-2 ATUS Ferach 1

18:00 Korona Kielce 2-1 Wisla Pulawy

18:00 Nykobing FC 2-1 Hillerod Fodbold

18:00 Odra Opole 7-1 Polonia Bytom

18:00 FC Wacker Innsbruck 4-2 Kufstein

18:00 Fremad Amager 4-1 AB Copenhagen

18:00 Widzew lodz 1-2 Chojniczanka Chojnice

18:00 Zaglebie Sosnowiec 0-1 Puszcza Niepolomice

18:00 HNK Gorica 1-3 Rudes

18:00 Herfolge Boldklub Koge 3-0 KFUM Roskilde

18:00 GKS Tychy 0-2 LKS Goczalkowice Zdroj

17:30 Chrobry Glogow 1-3 Miedz Legnica

17:30 FC Gomel 4-0 FC Belshina Babruisk

17:30 BATE Borisov 3-0 Slutsksakhar Slutsk

17:30 Dila Gori 2-2 FC Sioni Bolnisi

17:00 Vysocina jihlava 2-1 Zivanice

17:00 FC Viktoria Plzen 0-1 Mlada Boleslav

17:00 Astoria Walldorf 2-1 Pforzheim

17:00 Lisen 1-0 Slovan Bratislava

17:00 Tescoma Zlin 2-0 Slavia Kromeriz

17:00 Silkeborg 3-0 Middelfart G og

17:00 NK Olimpija Ljubljana 2-3 Szombathelyi Haladas

17:00 Slavoj Vysehrad 0-2 Viktoria Zizkov

17:00 Slovan Velvary 3-3 FK Graffin Vlasim

17:00 Banik Most Sous 0-3 Usti nad Labem

17:00 MFK Dubnica nad Vahom 1-0 Jednota Banova

17:00 FC Artmedia Petrzalka 2-3 Sokol Dolna Zdana

17:00 Ceska Lipa 6-6 Velke Hamry

17:00 Istra 1961 Pula 1-0 NK Dugopolje

17:00 Dinamo Minsk 1-1 FK Isloch Minsk

17:00 NK Dubrava Zagreb 3-2 Radnik Sesvete

17:00 Arka Gdynia 2-1 Olimpia Elblag

17:00 ZNK Osijek 3-0 Tabor Sezana

17:00 MSK Zilina B 0-3 Trinec

16:45 SJK Seinajoen 2-0 Flora Paide

16:15 FC Pisek 0-4 Dukla Prague

16:00 Uhersky Brod 5-0 Valasske Mezirici

16:00 Opava 1-3 Hlucin

16:00 Legia Warszawa B 0-3 LKS Lagow

16:00 Etar 3-1 FC Zagorets

16:00 SK Zapy 3-3 Admira Praha

15:00 Surfers Paradise 16-2 Tallebudgera Valley FC

15:00 Blacktown City Demons 4-0 SD Raiders FC

15:00 Sigma Olomouc B 1-1 Unicov

22:00 West Brom 3-0 Peterborough United

22:00 Swansea City 1-0 Preston North End

22:00 Stoke City 2-3 Fulham

22:00 Reading 3-4 Huddersfield Town

22:00 Birmingham City 2-1 Barnsley

22:00 Sheffield United 2-0 Luton Town 1

22:00 Bournemouth AFC 0-1 Hull City

22:00 Blackpool 1-0 Millwall

22:00 Coventry City 1-2 Queens Park Rangers (QPR)

19:30 Nottingham Forest 2-1 Derby County 1

19:30 Bristol City 3-2 Cardiff City

01:00 CD Tondela 2-3 Vizela

22:30 1 Moreirense 0-2 Santa Clara

02:00 AZ Alkmaar 0-0 SC Cambuur

02:00 SC Heerenveen 0-1 PEC Zwolle

00:45 1 Vitesse Arnhem 1-3 Groningen

02:00 Fortaleza F.C 3-1 Atletico Huila

22:59 Istanbul BB 1-2 Goztepe

20:00 Adana Demirspor 5-0 Karagumruk 1

20:00 Sivasspor 1-1 Fenerbahce

17:30 Yeni Malatyaspor 1-1 Besiktas JK

00:30 Beerschot Wilrijk 3-1 Oud Heverlee

00:30 Sint-Truidense 3-1 Seraing United

22:15 Kortrijk 1-1 KAS Eupen

01:00 CS Universitatea Craiova 1-0 Rapid Bucuresti

19:30 Chindia Targoviste 0-0 FC Voluntari

00:30 Ionikos 0-1 Panathinaikos

22:15 OFI Crete 2-4 Panaitolikos Agrinio

22:15 Perugia 0-1 Pordenone Calcio SSD

20:00 Como 1-1 Crotone 1

20:00 Monza 1-0 Reggina

20:00 Brescia 1-1 Ternana

20:00 Alessandria 2-0 Benevento

20:00 Spal 0-0 Pisa

20:00 1 Cosenza Calcio 1914 1-3 Ascoli

00:15 Fuenlabrada 3-2 Las Palmas

22:00 Zaragoza 0-0 Valladolid 1

22:30 Varzim 1-0 Academica Coimbra

18:00 Vilafranquense 4-3 Nacional da Madeira

01:00 1 Bastia 0-0 Toulouse 1

01:00 Amiens 3-0 Guingamp

01:00 Dijon 1-0 Quevilly

01:00 Le Havre 0-0 Rodez Aveyron

01:00 USL Dunkerque 0-0 Sochaux

02:30 Erzgebirge Aue 0-5 Schalke 04

19:30 SC Paderborn 07 3-4 Werder Bremen

19:30 Ingolstadt 0-2 Darmstadt

19:30 Hansa Rostock 0-0 Heidenheimer

22:30 Emmen 2-0 NAC Breda

23:15 Al-Sadd 2-4 Al-Arabi SC

20:30 1 Al Duhail 0-4 Al-Wakra

20:30 Al Khor SC 1-1 Al-Sailiya

22:00 Leyton Orient 0-0 Port Vale

22:00 Hartlepool United 1-1 Stevenage Borough

22:00 Harrogate Town 3-0 Oldham Athletic

22:00 Forest Green Rovers 3-0 Carlisle United

22:00 1 Walsall 0-2 Exeter City

22:00 Crawley Town 0-1 Tranmere Rovers

22:00 Barrow 1-3 Mansfield Town 1

22:00 1 Sutton United 0-0 Northampton Town

22:00 Scunthorpe United 0-1 Newport County

22:00 Salford City 0-3 Colchester United

22:00 Rochdale 0-0 Bradford City

20:00 Swindon Town 1-1 Bristol Rovers

20:00 Eintracht Braunschweig 1-0 Hallescher FC

20:00 Wurzburger Kickers 1-2 SV Waldhof Mannheim

20:00 SV Wehen Wiesbaden 0-0 VfL Osnabruck

20:00 Viktoria koln 5-2 SC Verl

20:00 Kaiserslautern 2-0 BFC Viktoria 1889

22:00 Dunfermline Athletic 1-1 Inverness

22:59 Ankaragucu 2-1 Denizlispor

20:00 Altinordu 0-5 Istanbulspor

17:30 Manisa BB Spor 3-1 Genclerbirligi

17:30 Umraniyespor 2-1 Menemen Belediye Spor 1

22:00 SKODA Xanthi 0-3 Veria FC

19:45 Niki Volou 0-2 Apollon Larissas

19:45 Almopos Arideas 3-0 Olympiakos Piraeus B

20:00 Mtibwa Sugar 0-0 Simba Sports Club

18:00 Tanzania Prisons 0-4 Azam

22:00 Spennymoor Town 1-1 Boston United

22:00 AFC Fylde 2-1 Guiseley 1

22:00 Kidderminster Harriers 3-0 York City

22:00 1 Gloucester City 0-1 Southport FC

22:00 Gateshead 3-1 Leamington

22:00 Farsley Celtic 0-4 Hereford United

22:00 Curzon Ashton FC 4-3 Chester FC

22:00 1 Bradford Park Avenue 2-1 Kettering Town

22:00 Brackley Town 0-0 Chorley FC

22:00 Alfreton Town 0-1 Blyth Spartans

22:00 AFC Telford United 5-0 Darlington 1

19:15 Kalongo Utd 1-0 Adjumani Town Center

17:00 1 S.Urfaspor 2-0 Eskisehirspor

17:00 Kirklarelispor 1-0 Ankarademirspor

17:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 2-1 Serik Belediyespor

17:00 Sariyer 4-1 Sakaryaspor

17:00 Kahramanmarasspor 0-0 Etimesgut Belediye Spor

17:00 Hekimoglu Trabzon 1-0 Inegolspor

17:00 Amedspor 1-1 Kirsehir Koyhizmetleri

17:00 Corum Belediyespor 1-2 Ergene Velimese

17:00 Erzincanspor 2-1 Tarsus Idman Yurdu

17:00 1 Bodrumspor 1-0 Diyarbakirspor

17:00 Bukaspor 2-2 Akhisar Bld.Geng

17:00 Anadolu Selcukluspor 0-4 Ispartaspor

17:00 Ankaraspor FK 1-1 Nigde Belediyespor

16:55 Bayburt Ozel Idare 0-0 Turgutluspor

16:30 Pazarspor 1-0 Nazillispor

21:30 Persepolis 1-0 Foolad Khozestan

18:30 Mes Rafsanjan 3-1 Sepahan

22:00 lewes 2-2 Brightlingsea Regent

22:00 Kingstonian 3-5 Enfield Town

22:00 1 Haringey Borough 2-3 Leatherhead

22:00 Folkestone 1-0 Wingate Finchley 1

22:00 Cray Wanderers 4-4 Carshalton Athletic FC

22:00 Cheshunt 1-1 Horsham

22:00 2 Bowers Pitsea 0-1 Merstham 1

22:00 Bognor Regis Town 2-0 Potters Bar Town

22:00 Worthing 1-1 Hornchurch

22:00 Bishop's Stortford 4-1 East Thurrock United

22:00 Margate 3-1 Corinthian Casuals 1

21:00 AS Kigali 0-0 APR FC

19:00 The Winners FC 0-0 La Jeunesse FC

19:00 Garhwal Heroes FC 2-0 UR FC

19:00 Nyanza FC 0-0 Sunrise FC

17:00 Catalca Spor 1-0 Kelkit Belediye Hurriyet

17:00 Sile Yildizspor 1-1 Yesilyurt Belediyespor

02:00 Oeirense 1-0 EC Flamengo PI

20:30 Masitaoka FC 1-3 Galaxy

00:00 Sporting CP B 2-1 Cova Piedade

22:00 Pevidem SC 1-2 Fafe

18:00 FC Felgueiras 2-1 CF Canelas 2010

18:25 1 RC Kouba U19 3-2 Ain Defla U19

15:40 CS Constantine U19 2-2 CA Batna U19

15:40 USM El Harrach U19 1-2 JS Bordj Menaiel U19

15:35 Olympique Medea U19 2-0 RC Arba U19

15:30 1 NA Hussein Dey U19 3-0 ES Setif U19

15:20 MC Oran U19 1-1 MC Saida U19

15:15 JS Saoura U19 2-0 WA Tlemcen U19

15:00 ASM Oran U19 5-2 USM Bel Abbes U19

20:00 Les Crocos 0-0 Le Messager Ngozi

20:00 Musongati FC 0-1 Aigle Noir

00:20 Dagenham Redbridge 0-2 Stockport County

22:00 Yeovil Town 1-2 Wrexham

22:00 Altrincham 1-2 Torquay United

22:00 Woking 2-0 Wealdstone FC 1

22:00 Solihull Moors 5-0 Dover Athletic

22:00 Maidenhead United 1-0 Halifax Town

22:00 Grimsby Town 1-2 Bromley

22:00 Chesterfield 0-0 Aldershot Town

22:00 Boreham Wood 1-1 Weymouth

22:00 1 Sp. Espinho 0-2 Salgueiros

18:00 Clube Condeixa 1-0 ARC Oleiros

01:15 Maghrib Association Tetouan 2-1 Stade Marocain du Rabat

21:00 TAS de Casablanca 1-1 Chabab Atlas Khenifra

21:00 Raja de Beni Mellal 1-0 Racing Casablanca

22:20 Al-Shabab (Youth) 5-0 Al-Tai (Youth)

20:10 Ohud Medina Youths 3-2 Al Wehda (Youth)

00:30 Gobelins 2-1 Entente Sannois

00:30 Vannes 1-4 Caen II

00:00 CHAMALIERES 1-2 Montpellier B

00:00 Lorient B 1-1 Versailles 78

00:00 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B 0-5 Saint-Priest

00:00 Marignane Gignac 2-0 GFA Rumilly Vallieres

00:00 FC Rouen 1-1 Poissy As

00:00 FC Nantes B 0-0 Le Puy Foot 43 Auvergne

00:00 Louhans-Cuiseaux 1-0 Lyon Duchere

00:00 Colomiers 0-0 Angers II

00:00 Canet Roussillon 0-2 Bourges

00:00 Angouleme 4-1 Mont-de-Marsan

00:00 St Pryve St Hilaire 2-1 Plabennec

00:00 1 Guingamp B 0-5 Vitre

00:00 Voltigeurs Chateaubriant 1-1 Granville

00:00 Chartres FC 1-0 Romorantin

00:00 GRACES 0-0 Monaco B

00:00 Bobigny A.C. 1-0 Schiltigheim

00:00 Blois 1-0 Saint Malo

22:59 Yzeure AS 0-0 FC Bergerac

22:59 1 Andrezieux 1-2 Les Herbiers

22:59 Stade Reims II 0-0 Sainte Genevieve Sports

22:59 Lens B 0-1 St. Maur Lusi

22:59 Auxerre B 1-2 ASM Belfortaine 1

22:00 Lyonnais II 0-1 Martigues

22:00 Jura Sud Foot 1-0 Frejus St-Raphael

22:00 Haguenau 3-2 Epinal 1

19:45 Teuta Durres 2-4 KF Laci

19:45 Partizani Tirana 0-0 Kastrioti Kruje

00:00 Gudja United 1-0 Sliema Wanderers FC 1

22:00 Mosta FC 1-1 Hibernians FC

20:00 Balzan FC 2-2 Hamrun Spartans 1

01:00 Cruz Azul (w) 0-1 Queretaro (w)

01:00 Atlas (w) 1-0 Santos Laguna (w)

22:00 Leon U20 4-3 Pachuca U20

22:00 Monterrey U20 2-2 CDSyC Cruz Azul U20

22:00 Chivas Guadalajara U20 0-0 Queretaro U20

02:30 Cuiaba 3-0 Sociedade Acao

22:00 Dergview FC 3-1 Institute FC 1

22:00 Ballinamallard United 0-2 Newry City

22:00 HW Welders 1-2 Queen's University

22:00 Dundela 0-0 Loughgall FC

21:00 Knockbreda 2-2 Ballyclare Comrades

01:45 SC Ramla 1-5 MS Jerusalem

01:00 Sporting Club Tel Aviv 2-3 Hapoel Pardesiyah Noam

00:30 1 Hapoel Segev Shalom 0-1 MS Hapoel Yeroham

22:00 Sara FC 0-4 ASC Kara

22:00 Entente 2 0-1 Gomido FC

22:00 Accra Lions 0-1 Ashanti Gold

22:00 Karela United FC 1-0 Accra Hearts of Oak

20:00 Ihud Bnei Baqa U19 3-0 Hapoel Akko U19 2

17:30 Hapoel Raanana Roei U19 1-3 Maccabi Petach Tikva U19

17:15 Hapoel Ramat Gan U19 2-0 Ironi Nesher U19

17:00 Ashdod MS U19 2-1 Beitar Jerusalem Oren U19 1

16:55 Maccabi Tel Aviv U19 3-0 Maccabi Netanya U19

16:50 Maccabi Haifa U19 3-0 Hapoel Hadera U19 1

16:00 Hapoel Haifa U19 1-2 Football Club Nave Yosef U19 1

16:00 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 6-1 Hapoel Kfar Saba U19 1

16:00 Beitar Nes Tubruk U19 3-0 Hapoel Afula U19

16:00 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 0-3 Hapoel Tel Aviv U19

16:00 FC Kfar Qasim U19 0-0 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19

16:00 1 Bnei Sakhnin U19 2-4 Hapoel Kiryat Shmona U19

15:30 Beitar Shimshon Tel Aviv U19 3-0 Hapoel Qiryat Ono U19 1

15:15 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 0-0 Maccabi Achi Nazareth U19

19:15 Kisumu All Stars 1-0 Shabana FC

19:00 Kibera Black Stars 1-0 Vihiga United

19:00 Kericho 3-1 Silibwet Leons FC

19:00 Fortune Sacco 3-1 Migori Youth

19:00 Mwatate United 1-2 Dandora Love 1

17:10 Coastal Heroes 1-1 MCF FC

00:00 AEL Limassol 1-0 Ethnikos Achnas FC

22:00 1 AEP Paphos 0-1 Apollon Limassol FC

01:00 Athletic Bilbao B 3-0 Extremadura

01:00 Real Valladol B 0-2 CD Tudelano

01:00 SD Logrones 0-1 Racing Santander

01:00 Barcelona B 2-2 UCAM Murcia

01:00 1 Andorra CF 0-0 UE Llagostera

22:59 CD Alcoyano 1-1 Real Madrid Castilla 1

22:59 UE Cornella 2-0 C.D. San Fernando Isleno

22:59 UD San Sebastian Reyes 0-7 Celta vigo b

22:59 1 Cultural Leonesa 1-1 Real Union Irun

22:30 Ajman 1-0 Al Nasr Dubai

20:00 Ittihad Kalba 1-0 Al-Wasl

01:00 CD Roces 1-2 CD Covadonga

01:00 EMD Aceuchal 1-1 Jerez 1

00:45 AD Complutense Alcala 1-2 CF Pozuelo Alarcon

23:30 CD Santa Ursula 3-1 CD Buzanada

23:30 Las Palmas C 2-0 La Quadra

22:59 FC Asco 2-0 EC Granollers

22:59 1 Sevilla C 1-1 UD Los Barrios 1

22:59 FC Vilafranca 0-1 UE Castelldefels

22:59 UD Poblense 4-0 Portmany

22:59 CD Colindres 3-1 Barreda Balompie

22:59 UDC Txantrea KKE 0-0 CD Subiza

22:59 CF Platges De Calvia 1-1 CD Manacor

22:59 Amurrio 1-2 Santutxu FC

22:59 UD Rotlet Molinar 1-0 CE Campos

22:30 Tolosa 0-3 Portugalete

22:30 Pasaia KE 1-0 SD Beasain

22:15 CA Bembibre 0-0 Atletico Astorga

22:00 San Rafael 1-2 CE Felanitx

22:00 CD Beti Onak 4-0 Pamplona 1

22:00 Sporting de Gijon B 2-0 CD Llanes 1

22:00 Llosetense 3-0 CD Serverense

22:00 San Jodie 2-0 Inter Ibiza 1

22:00 Valle de Egues 2-1 Avance Ezcabarte 1

22:00 Samanod 2-1 AD Siete Villas

22:00 Colegios Diocesanos 2-2 Numancia B

22:00 1 Salamanca B 2-2 Ciudad Rodrigo

21:45 CD Cortes 0-0 Beti Kozkor KE

21:45 1 CF Rapid De Murillo 2-4 Casalarreina

18:00 Ursaria 2-1 Las Rozas

16:00 Yabancilar (w) 0-6 Galatasaray SK (W)

13:05 Sydney FC (w) 3-0 Melbourne City (w)

00:30 Alloa Athletic 1-2 Celtic FC

22:00 Aberdeen 3-0 Edinburgh City

22:00 Clydebank FC 2-2 Annan Athletic

22:00 Kilmarnock 1-1 Dundee United

22:00 Peterhead 2-2 East Kilbride

22:00 Motherwell 0-0 Greenock Morton

22:00 1 Dumbarton 0-1 Dundee

22:00 Arbroath 3-0 Darvel FC

22:00 1 Partick Thistle 1-0 Airdrie United

22:00 Banks o Dee 0-3 Raith Rovers

22:00 Livingston 1-0 Ross County

22:00 Ayr United 0-2 Saint Mirren

22:00 Kelty Hearts 0-0 Saint Johnstone

19:30 Auchinleck Talbot 0-5 Heart of Midlothian

21:30 Llanidloes Town 1-6 Colwyn Bay

21:30 Llangefni town 1-2 Llanrhaeadr

21:30 Conwy Utd 2-1 Prestatyn Town FC

21:30 Ruthin Town FC 2-1 Airbus UK Broughton

21:30 Penrhyncoch 1-0 Buckley Town

21:30 Briton Ferry Athletic 0-0 Pontypridd

21:00 Llantwit Major 3-0 Llanelli

21:00 Cwmbran Celtic 2-1 Trefelin

21:00 Undy Athletic 0-1 Taffs Well

00:00 SD Laredo 0-1 Sestao

22:59 Marino luanco 0-0 Real Aviles

22:59 Bergantinos CF 0-1 Union Langreo

22:30 Burgos Promesas 2-0 CD Ardoi Draw

22:30 UD Mutilve 1-0 UD Logrones B

22:00 Granada CF B 0-0 Hercules

22:00 Leganes B 4-0 UC Ceares 1

19:40 Alki Oroklini 2-0 Othellos Athienou 1

19:30 E.N.Paralimniou 1-0 Nea Salamis

19:30 Asil Lysi 1-1 Akritas Chloraka

19:30 Onisilos Sotiras 1-2 Ermis Aradippou

20:30 Nice U19 1-2 Montpellier U19

20:00 Laval U19 2-1 Chateauroux U19

00:10 Al Dahab 0-2 Al-Sadd FC(SA)

20:10 Al Entesar 1-1 Al-Washm 1

19:35 Al-Nojoom 2-0 Al Liwaa

19:30 Al-Riyadh 1-1 Al-Sharq

20:00 Asteras Tripolis U19 1-1 Apollon Smirnis U19 1

19:30 Volos Nps U19 0-3 PAOK Saloniki U19

19:30 Aris Thessaloniki U19 5-0 PAS Lamia U19

18:00 Ionikos U19 1-2 Panathinaikos U19

17:00 Olympiakos Piraeus U19 2-3 PAS Giannina U19

16:55 OFI Crete U19 1-2 Panaitolikos U19

23:30 Tallinna FC Ararat TTU 0-3 Viimsi MRJK

22:00 Tartu JK Maag Tammeka 5-0 Vaprus Parnu

21:30 JK Tallinna Kalev 1-2 FC Kuressaare

19:30 1 Levadia Tallinn 2-0 Tallinna JK Legion

17:30 Parnu JK 1-1 Flora Tallinn II

02:00 Interporto FC 1-0 Palmas

02:00 Bela Vista 2-1 Araguacema TO

02:00 Frei Paulistano 1-2 Confianca SE

22:00 FC United of Manchester 2-1 Stalybridge Celtic

22:00 Basford Utd 1-0 Nantwich Town

22:00 Atherton Collieries 1-1 Stafford Rangers

22:00 Warrington Town AFC 1-2 South Shields

22:00 Ashton United 1-0 Lancaster City

22:00 Scarborough 2-0 Grantham Town

22:00 Radcliffe Borough 2-0 Gainsborough Trinity

22:00 Morpeth Town 3-0 Buxton FC

22:00 Mickleover Sports 2-1 Witton Albion

22:00 Matlock Town 2-1 Bamber Bridge

22:00 Hyde F.C. 1-2 Whitby Town

17:00 Sivasspor U19 4-0 Fenerbahce U19

16:00 1 Adana Demirspor U19 3-2 Fatih Karagumruk U19

16:00 Manisa Belediyespor U19 1-0 Genclerbirligi U19

15:30 Antalyaspor U19 4-1 Gazisehir Gaziantep FK U19

00:00 Siquinala FC 0-0 Marquense

15:00 Maritzburg United Reserves 2-3 Supersport United Reserves

00:30 2 Europa FC 4-1 St Joseph's FC 2

22:00 Europa Point 1-5 FC Lincoln

22:20 Al-Hazm 2-0 Al Raed

19:35 Al-Feiha 2-0 Al-Tai

19:15 Al-Hikma 0-0 Al Akhaahli Alay

19:15 Al-Ahed 2-1 Al-Safa

21:00 Pontedera 0-5 Ancona

20:30 Modena 2-0 Fermana

20:30 ACD Virtus Entella 4-0 Gubbio

20:30 Cesena 0-0 Viterbese

20:30 1 Vis Pesaro 0-2 Teramo

20:30 A.C. Reggiana 1919 3-1 Pistoiese

20:30 Pescara 4-2 Montevarchi

21:30 Koln Am 1-0 Rot-Weiss Oberhausen

20:05 Carl Zeiss Jena 2-3 FC Lokomotive Leipzig

20:00 Monchengladbach AM. 1-4 Schalke 04 (Youth)

20:00 Alemannia Aachen 3-0 SV Lippstadt

20:00 Wiedenbruck 5-1 Uerdingen KFC 05

20:00 SV Straelen 0-0 Bonner

01:00 AS Olympique de Missira 0-1 AS Police

23:30 1 Monrovia Black Star 0-1 AS Bakaridjan

22:59 Stade Malien de Bamako 2-2 Lafia Club de Bamako

22:30 CS Duguwolofila 1-1 Cercle de Bamako

22:15 Club Brugge (w) 8-0 Charleroi (w)

22:00 Eendracht Aalst (w) 2-3 White Star Bruxelles (w)

20:00 Standard Liege (w) 0-2 Anderlecht (w)

22:00 Wigan Athletic 3-2 Gillingham

22:00 Sunderland A.F.C 1-0 Portsmouth

22:00 Shrewsbury Town 0-1 Bolton Wanderers

22:00 Oxford United 3-2 Sheffield Wednesday

22:00 Morecambe 3-2 Wycombe Wanderers

22:00 Charlton Athletic 2-0 Fleetwood Town

22:00 Ipswich Town 2-1 Accrington Stanley

22:00 Plymouth Argyle 1-2 Lincoln City

22:00 Milton Keynes Dons 0-1 Doncaster Rovers

22:00 Rotherham United 1-0 Cheltenham Town

22:00 Burton Albion 1-1 AFC Wimbledon

22:00 Cambridge United 1-0 Crewe Alexandra

20:30 Lucchese U19 1-2 Vis Pesaro U19

20:30 ADC Viterbese U19 1-0 Olbia U19

20:30 1 Pro Vercelli U19 1-1 Pro Sesto U19

22:00 1 Vitoria SC Guimaraes U19 2-2 FC Famalicao U19 1

22:00 GD Estoril-Praia U19 1-0 Sacavenense U19

22:00 Sporting Lisbon U19 4-0 Vilafranquense U19

22:00 Gil Vicente U19 1-1 Rio Ave U19

22:00 FC Porto U19 4-1 Leixoes U19

22:00 Amora FC U19 0-3 Benfica U19

22:00 Oliveirense U19 0-3 Tondela U19

22:00 1 Vizela U19 3-1 Feirense U19 1

22:00 Alverca U19 3-0 Belenenses U19

22:00 Vitoria FC Setubal U19 1-1 Academica Coimbra U19

22:00 Nacional U19 1-0 Uniao Leiria U19 2

22:00 Hastings United 2-3 Burgess Hill Town

00:00 Universidad Guadalajara II 0-1 Mazorqueros FC

00:00 Real Sociedad U19 2-2 Tolosa CF U19

00:00 Real Aviles CF U19 1-3 Racing Santander U19

23:15 CE Europa U19 0-1 Girona U19

22:45 Seneca CF U19 1-0 Coria CF U19

22:00 Villegas U19 1-4 Mutilvera U19

22:00 Atletico Madrileno U19 1-1 La Nucia U19

22:00 Conquense U19 1-3 Valencia U19

19:00 Recreativo Huelva U19 3-0 Sporting Ceuta U19

18:40 Arucas CF U19 3-0 CD Marino U19

18:00 Barcelona U19 5-0 Lleida Esportiu U19

22:59 Morocco (w)U20 1-1 Senegal (w)U20

21:30 Cameroon (w)U20 0-0 Nigeria (w) U20

20:00 Uganda (w) U20 1-2 Ghana (w) U20

18:00 Bankhai United 3-0 Chanthaburi FC

17:00 Chiangrai FC 1-0 Nakhon Mae Sot United FC

15:30 Muang Loei United 1-0 Sisaket United

15:30 Chamchuri United FC 2-1 North Bangkok College

15:30 Surat Thani FC 0-2 Nakhon Si Thammarat FC

15:30 See Kwae FC 1-0 Nan FC

15:30 Muangnont Bankunmae FC 1-1 Bangkok

15:30 1 Mahasarakham United FC 1-0 Udon United

15:30 Royal Thai Air Force FC 3-1 Nonthaburi United

21:30 Sporting de Benguela 0-3 Recreativo Caala

21:30 Sagrada Esperanca 0-1 Progresso da Lunda Sul

21:30 Academica Do Lobito 0-1 Primeiro de Agosto

22:59 FC Guerreros de la Plata 1-3 Faraones Texcoco

01:15 Jocoro FC Reserves 0-2 Alianza FC San Salvador Reserves

02:00 Zejtun Corinthians 4-0 Rabat Ajax

00:00 St. Andrews 0-0 Pieta Hotspurs

18:00 San Gwann 4-1 Lija Athletic

22:00 Biggleswade FC 2-1 Waltham Abbey

22:15 AS GNN 0-2 AS Police (Niamey)

20:15 SONIDEP 1-0 Racing FC de Boukoki

22:00 Wick Academy 1-2 Rothes

22:00 Strathspey Thistle 1-1 Deveronvale

22:00 Lossiemouth 2-1 Turriff United

22:00 Huntly 1-2 fraserburgh

22:00 Fort William 1-4 Buckie Thistle FC

22:00 Forres Mechanics 2-3 Nairn County

22:00 Formartine United 1-3 Inverurie Loco Works

22:00 Clachnacuddin 0-1 Keith

22:00 Brora Rangers 0-2 Brechin City

22:00 Stratford Town 1-0 Tamworth

22:00 Stourbridge 1-0 Royston Town

22:00 Rushall Olympic 4-1 Biggleswade Town

22:00 Lowestoft Town 0-2 Nuneaton Borough

22:00 Hednesford Town 3-0 Peterborough Sports

22:00 Coalville 4-0 Bromsgrove Sporting FC 1

22:00 Barwell 2-0 Leiston FC 1

22:00 Banbury United 1-2 Redditch United

22:00 Alvechurch 1-2 Rushden Diamonds

21:00 Needham Market 3-1 Hitchin Town 1

20:00 Lun Lok 1-0 CF Benfica Macau

18:00 Casa De Portugal 0-6 CD Monte Carlo

22:00 Workington 4-0 Newcastle Town FC

22:00 Kidsgrove Athletic 1-0 Warrington Rylands

22:00 Stocksbridge Park Steels 2-1 Worksop Town

20:40 Red Arrows 3-0 Nkana FC

20:10 Chambishi FC 0-1 ZESCO United Ndola

20:00 Power Dynamos 0-0 Prison Leopards FC

20:00 Zanaco 1-1 Green Buffaloes

19:55 Kabwe Warriors 0-0 Kansanshi Dynamos

19:55 Buildcon FC 2-0 Forest Rangers

18:00 Indeni FC 2-1 Kafue Celtic FC

21:00 Chennai Titans 2-1 Northeast United

00:50 1 Maccabi Haifa 1-1 Hapoel Jerusalem 1

22:59 Hapoel Hadera 2-0 Hapoel Kiryat Shmona

22:20 Maccabi Tel Aviv 2-2 Maccabi Netanya

20:00 Hapoel Natzrat Illit 0-1 Hapoel Haifa

02:00 Coritiba PR 1-0 Cianorte PR

16:15 Afak Relizane(w) 3-0 FC Bejaia(w)

22:00 1 Belenenses U23 1-3 Famalicao U23

22:00 Vitoria Guimaraes U23 1-2 Coimbra EC U23

18:00 Vizela U23 3-1 Farense U23

22:00 Atletico Madrid B (w) 1-2 Seccio Esportiva AEM (w) 1

19:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 1-2 Elche (w)

18:00 RCD Espanyol (w) 2-2 Osasuna (w)

18:00 Alhama CF (w) 3-0 Real Union de Tenerife (W)

20:00 LIWA FC 1-3 LaLiga Academy HPC

20:30 Juventus (w) 2-2 Fiorentina (w)

20:30 Empoli (w) 1-2 Pomigliano (w)

18:30 Sassuolo (w) 4-0 AGSM Verona (w)

22:00 Gosport Borough 3-0 Harrow Borough

22:00 Dorchester Town 1-1 Chesham United

22:00 Yate Town 2-1 Hartley Wintney

22:00 Beaconsfield SYCOB 0-1 Taunton Town

22:00 1 Wimborne Town 1-0 Tiverton Town

22:00 Truro City 2-1 Hayes Yeading United

22:00 Swindon Supermarine 6-1 Walton Casuals

22:00 Salisbury FC 0-0 Weston Super Mare

22:00 Merthyr Town 2-3 Metropolitan Police

22:00 Kings Langley 1-1 Farnborough Town

22:00 Hendon 3-2 Poole Town

19:00 Phrae United FC 2-2 Ayutthaya United

19:00 Nakhon Pathom FC 3-2 Navy FC

18:30 Lampang FC 5-1 Kasetsart FC

18:00 Lamphun Warrior 1-1 Sukhothai 1

17:00 Trat FC 1-0 Raj Pracha FC

22:59 Banjul Hawks FC 1-3 WAA Banjul

21:00 IR Reykjavik 1-2 Throttur Reykjavik

22:59 Montpellier (w) 2-3 Lyon (w)

20:30 ASJ Soyaux (w) 1-3 Paris FC (w)

20:30 Issy FF (w) 0-2 Guingamp (w)

20:30 Bordeaux (w) 3-1 Reims (w)

21:30 Newtown AFC 1-1 Haverfordwest County

21:30 UWIC Inter Cardiff 0-0 Bala Town F.C.

21:30 Barry Town United 0-1 Flint Town

19:00 Dublin University FC 1-0 Portlaoise AFC

19:35 Rambura (w) 1-0 ES Mutunda (w)

19:00 FK MAS Taborsko 1-0 SK Slovan Varnsdorf

16:30 Vyskov 1-3 Brno

16:30 Zlate Moravce 1-2 FK Senica

22:00 Zamalek 0-3 Ghazl El Mahallah

19:30 1 Ceramica Cleopatra FC 1-2 Enppi

19:30 1 Pharco 0-0 Talaea EI-Gaish

01:30 Ceilandia DF 3-0 SE do Gama

01:30 Capital CF 1-1 CA Taguatinga DF

22:00 Cowdenbeath 0-1 Stranraer

20:10 Gulf Heroes FC 1-1 Al-Jazira Al-Hamra

20:05 Masfut 0-1 Dubba Al-Husun

20:05 Masafi 1-2 City Club 1

00:30 Racing Santander II (W) 0-5 CD Monte (w)

00:00 CD Achaman Santa Lucia (w) 1-4 Las Majoreras (w)

22:59 UD Geneto Del Teide (w) 4-0 Puerto del Carmen (W) 1

22:00 Athletic Bilbao C (W) 6-0 Mutilvera (W)

21:30 Arratia CD (w) 1-1 Oiartzun KE (w)

02:00 Vitoria da Conquista BA 0-2 Bahia de Feira BA

20:30 Keflavik 1-2 Leiknir Reykjavik

20:00 Breidablik 2-0 HK Kopavogs

22:00 Welling United 0-1 Oxford City

22:00 Tonbridge Angels 1-1 Hemel Hempstead Town

22:00 St Albans City 0-0 Maidstone United

22:00 Hungerford Town 2-1 Chelmsford City

22:00 Dulwich Hamlet 4-1 Concord Rangers

22:00 Dorking 5-1 Ebbsfleet United 1

22:00 Dartford 2-2 Hampton Richmond Borough

22:00 Billericay Town 1-1 Havant Waterlooville

22:00 Bath City 2-1 Eastbourne Borough

01:30 AJ Saint Georges 2-0 Etoile Filante Iracoubo

20:10 1 Al Wasl SC U19 2-1 Ajman SCC U19

20:05 Khor Fakkan U19 2-2 Al Hamriyah U19

22:00 Coleraine 3-0 Carrick Rangers

22:00 Ballymena United 1-0 Warrenpoint Town

22:00 Linfield FC 2-0 Glenavon Lurgan

22:00 Dungannon Swifts 3-1 Portadown

22:00 1 East Fife 0-2 Falkirk

22:00 Clyde 1-1 Queen's Park

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657