Kết quả trận Aston Villa vs West Brom, 01h00 ngày 26/04

Aston Villa
Aston Villa
?
West Brom
West Brom
?
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Aston Villa vs West Brom


01:00 ngày 26/04/2021

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Aston Villa vs West Brom


TLCA
0.88 : 0:3/4 : 1.02
TL bàn thắng:
0.98 : 2 1/2 : 0.90
TL Thắng - Hòa - Bại
1.66 : 3.70 : 4.85

Đội hình thi đấu Aston Villa vs West Brom

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Aston Villa vs West Brom

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

19:15 Viettel FC 2-1 Than Quảng Ninh

17:00 Consadole Sapporo 1-3 Yokohama Marinos

16:05 Western Sydney 1-2 Brisbane Roar

17:30 Caloundra (w) 0-4 Nambour Yandina Utd (w)

16:45 New Lambton FC (W) 0-3 Newcastle Olympic FC (W)

22:59 Besiktas JK 2-2 Ankaragucu

22:59 Antalyaspor 2-3 Caykur Rizespor

20:00 Konyaspor 0-0 Kayserispor

20:00 Genclerbirligi 2-3 Sivasspor

17:00 Binh Phuoc 0-2 Dak Lak

17:00 Cong An Nhan Dan 1-0 An Giang

22:59 Podbeskidzie Bielsko-Biala 0-2 Pogon Szczecin

23:05 HNK Gorica 0-1 Slaven Koprivnica

21:00 NK Varteks Varazdin 1-1 HNK Sibenik

22:59 NEC Nijmegen 3-2 AZ Alkmaar (Youth)

21:45 NK Aluminij 0-0 Maribor

21:30 UTA Arad 1-0 FC Viitorul Constanta

21:15 Etar 0-0 Botev Vratsa

22:40 LKS Lodz 1-2 Arka Gdynia

22:30 KAMAZ Naberezhnye Chelny 3-0 Tyumen 2

20:00 SKA Rostov 4-0 Mashuk-KMV 1

18:00 Nosta Novotroitsk 2-1 Lada SOK Dimitrovgrad

18:00 FK Orenburg-2 2-2 FC Lada Togliatti

17:00 Krylia Sovetov II 1-2 Chelyabinsk 1

22:59 Le Mans 1-1 Avranches

19:00 Olimp Comrat 3-1 Drochia

22:59 Wolaita Dicha 2-3 Awassa Kenema

20:00 Jimma Aba Jifar 1-2 Sebeta City

21:00 Terengganu 1-0 Kuala Lumpur

21:00 1 Pahang 0-2 Johor Darul Takzim

23:15 Vordingborg IK 2-1 Ledoje-Smorum Fodbold

20:00 KMC FC 3-0 Gwambina FC

18:00 JKT Tanzania 0-1 Azam

17:30 Souths United SC (w) 3-1 Brisbane Olympic (w) 1

21:30 NK Dubrava Zagreb 2-1 Hajduk Split II

23:05 Macva Sabac 1-2 Partizan Belgrade

21:00 FK Backa Backa Palanka 1-2 Vojvodina Novi Sad

17:45 Metrostars SC 2-3 Cumberland United FC

20:20 Tuna Luso 0-0 Itupiranga

20:00 Middlesbrough U23 1-0 Fulham U23

19:00 Reading U23 0-2 Burnley U23

19:00 Norwich City U23 2-3 Sunderland U23

20:00 Vitalo 1-1 Le Messager Ngozi

20:00 Royal Muramvya FC 1-0 BS Dynamic

20:00 Kayanza Utd 1-0 Musongati FC

20:00 Olympique Star 2-1 Muzinga FC

20:00 Les Elephants FC 1-3 Flambeau de l'Est

22:59 Wydad Temara 1-0 Chabab Atlas Khenifra

22:00 ASS Association Sportive de Sa 1-1 KAC de Kenitra 1

17:50 Modbury Jets 0-1 West Adelaide SC 1

22:59 Austria Lustenau 1-1 Kapfenberg

22:00 Mazatlan U20 2-2 Atlas U20

19:45 Beitar Haifa Yakov 1-1 Hapoel Ramot Menashe

18:30 Beitar Kfar Saba Shlomi 1-1 Beitar Ramat Gan

17:00 Bnei Eilat 2-2 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi

16:40 1 Sporting Club Tel Aviv 0-5 Hapoel Mahane Yehuda

16:30 Hapoel Merhavim 1-0 Hapoel Ironi Gedera

16:15 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 1-1 Shimshon Tel Aviv

16:00 MS Jerusalem 3-0 SC Shicun Hamizrah

15:30 1 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 3-0 Ironi Beit Dagan

15:30 MS Tirat HaCarmel 5-2 Hapoel Sandala Gilboa

15:00 1 Shimshon Bnei Tayibe 1-2 Hapoel Kiryat Ono

17:30 Moreland Zebras 2-2 Northcote City

22:00 Great Olympics 0-0 Asante Kotoko FC

16:30 Beitar Shimshon Tel Aviv U19 1-3 Hapoel Katamon U19

19:30 Hapoel Bnei Arrara Ara 2-1 Rubi Shapira

19:30 Hapoel Migdal HaEmek 3-4 Hapoel Bnei Zalfa 1

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 2-1 SC Daburiyya Osama

19:00 Hapoel Kaukab 2-0 Maccabi Tamra

19:00 Hapoel Herzliya 0-0 Maccabi Tzur Shalom

18:30 Hapoel Kafr Kanna 0-1 Ironi Tiberias

18:30 SC Maccabi Ashdod 1-1 AS Nordia Jerusalem

18:30 Hapoel Bnei Pardes 3-0 Bnei Majd Kurum

18:00 Maccabi Shaarayim 1-1 MS Ironi Kuseife

17:45 Hapoel Holon Yaniv 0-1 Maccabi Kabilio Jaffa

17:45 Moadon Sport Tira 2-0 Maccabi Bnei Raina

17:30 Hapoel Azor 0-2 Sport Club Dimona

17:30 Hapoel Bikat Hayarden 0-0 AS Ashdod

17:00 Hakoah Amidar Ramat Gan FC 0-1 Hapoel Ashkelon

17:00 Hapoel Bnei Lod 1-1 Maccabi Yavne

18:00 1 Port Darwin FC 0-2 Casuarina FC

16:00 Tally Valley 2-1 Nerang B

16:00 1 Musgrave Yellow 3-4 Burleigh Heads

22:59 Detroit City 2-0 Stumptown Athletic FC

22:59 Viborg 4-0 Esbjerg 1

17:40 Ipswich City 3-1 Ripley Valley FC

21:20 E.N.Paralimniou 0-0 Doxa Katokopias

23:01 US Ouagadougou 1-2 Majestic FC 1

18:00 Fremantle City FC (w) 2-1 Subiaco AFC (w) 1

18:30 Faizkand 3-1 FC Kuktosh

19:30 Tampines Rovers FC 3-2 Geylang United FC

21:00 Torpedo Zhodino Reserves 6-0 Dinamo Brest Reserves 1

19:00 Shakhter Soligorsk Reserves 5-2 Slavia Mozyr Reserve

18:00 Neman Grodno Reserves 2-0 FC Minsk Reserves

17:30 Bate Borisov Reserves 6-1 Energetik-BGU Minsk Reserves

21:00 ABFF U19 (w) 0-7 Dnepr Mogilev (w)

21:30 Lietava Jonava 3-2 Kazlu Ruda FK Silas

22:00 Sputnik Rechitsa 1-5 FK Isloch Minsk

19:00 Lokomotiv Tbilisi 1-3 Dinamo Tbilisi

22:00 MC Magra 0-0 CR Belouizdad

22:00 JSM Skikda 1-0 MC Alger

17:30 Grange Thistle SC 1-1 Samford Ranges

16:30 1 Holland Park Hawks FC 2-3 Souths United

16:00 WIT Georgia Tbilisi 2-1 Merani Martvili

16:00 Chikhura Sachkhere 0-2 Gareji Sagarejo

23:15 Standard Sumgayit 2-0 FK Gilan Gabala

21:00 Sabail 1-1 Qarabag

20:00 Al Diwaniya 1-1 Al-Hudod

20:00 Al-Naft 1-0 AL Najaf

20:00 Ironi Nir Ramat HaSharon 0-1 Hapoel Ramat Gan

20:00 Hapoel Umm Al Fahm 1-1 Hapoel Kfar Shalem

20:00 Hapoel Petah Tikva 1-0 Hapoel Raanana

20:00 Hapoel Afula 5-0 Maccabi Ahi Nazareth

19:00 Happy Valley 1-3 Kitchee

17:00 Changwon City 1-0 Gangneung City

20:00 CS Petrocub 1-1 FC Milsami 1

17:00 Dacia-Buiucani 1-1 Zimbru Chisinau

17:00 Speranta Nisporeni 0-10 Sheriff Tiraspol

18:00 Olympic FK Tashkent 2-1 Yangiyer 1

17:30 Springvale White Eagles 3-3 North Sunshine Eagles

17:30 Geelong Sc 1-1 Western United FC NPL

18:00 FC Vorskla U21 2-1 Zorya U21

16:00 FC Shakhtar Donetsk U21 0-2 Dinamo KyivU21

15:00 FC Mynai U21 2-0 Desna Chernihiv U21

21:00 Viktoria FC Szombathely (w) 0-0 Gyori Dozsa (w)

17:45 Adelaide University (w) 0-2 Salisbury Inter (w)

15:40 Metropolis United (w) 1-1 Fulham United (w)

15:30 Adelaide University Reserve (w) 4-0 Salisbury Inter Reserves (w)

14:00 Lower Hutt City 1-2 Wellington Olympic

22:00 KS Energetyk ROW 1-3 Miedz Legnica II

22:59 Bohemians 1905 1-1 Banik Ostrava

16:30 Redlands United FC 3-2 Brisbane Strikers

21:00 FC Lviv 3-1 PFC Oleksandria

21:01 1 Astra Giurgiu II 0-1 ACS Olimpic Cetate Rasnov

21:00 Clinceni College B 2-1 CSM Flacara Moreni

21:00 Unirea Dej 3-1 CS Ocna Mures

21:00 ASC Corona Brasov 1-0 CSO Plopeni

21:00 Dinamo Bucuresti 2 2-0 Tunari

21:00 1 CS Soimii Lipova 1-1 Crisul Chisineu Cris

21:00 Unirea Ungheni 1-2 Avantul Reghin 1

21:00 ACS Poli Timisoara 0-2 ACS Dumbravita

21:00 Unirea Bascov 2-1 FCM Alexandria 2

21:00 AFC Hermannstadt 2 3-1 CS Gilortul Targu Carbunesti

22:59 Dafuji cloth MTE 1-2 Diosgyor VTK

15:30 Modbury Jets Reserves 1-1 West Adelaide Reserve

20:00 Lun Lok 4-1 CD Monte Carlo

15:30 Moreland Zebras U20 0-2 Northcote City U20

22:20 MZ Biskra (w) 2-0 FC Bejaia(w)

22:05 AS Surete Nationale (w) 1-3 Afak Relizane(w)

22:00 JF Khroub(w) 2-1 CF Akbou(w)

21:10 ESF Amizour (w) 4-0 AS Oran Centre (w)

20:00 Cape Umoya United 1-1 Real Kings

17:30 Dandenong City SC 1-1 Green Gully Cavaliers

17:15 Bentleigh greens 1-0 Oakleigh Cannons

16:45 Port Melbourne 1-1 Avondale FC

16:30 Melbourne Knights 2-1 Altona Magic

17:30 Mount Gravatt Hawks (W) 0-3 Toowong (w)

22:59 Tartu JK Maag Tammeka 1-1 Viljandi Tulevik

22:59 Tallinna JK Legion 1-0 FC Kuressaare

15:30 Dandenong City U20 2-1 Green Gully Cavaliers U20

15:15 Bentleigh greens U20 1-1 Oakleigh Cannons U20

22:05 FK Zalgiris Vilnius 1-2 Suduva

21:00 Dziugas Telsiai 1-4 FK Riteriai

18:00 Keshla FK II 3-0 Sabah II

22:59 Ukhta Tyumen Futsal 6-6 MFK CPRF Futsal 1

22:59 Novali Futsal 4-3 TTG-Ugra Yugorsk Futsal

20:15 Lokomotiv Tashkent 2-1 Kuruvchi Bunyodkor

20:05 Navbahor Namangan 0-0 Turon Nukus

21:00 Sarawak United 0-2 PDRM

20:00 KF Besa Pec 1-2 KF Drenica Skenderaj

20:00 Polissya Zhytomyr 1-2 Alians Lypova Dolyna

20:00 1 Vpk Agro Magdalinovka 1-1 Prykarpattya Ivano Frankivsk 1

20:00 Nyva Ternopil 0-1 Veres

20:00 MFK Mikolaiv 5-3 Obolon Kiev

20:00 1 Kremin Kremenchuk 1-1 Chernomorets Odessa

20:00 Ahrobiznes TSK Romny 1-1 Hirnyk-Sport

21:00 Dynamo de Douala 1-0 Ngaoundere University FC

19:30 Birmingham City U23 3-1 Queens Park Rangers U23

16:30 NISA 3-0 Muvanlai Athletics

13:55 UKB 5-2 AIM

20:00 Airtel Kitara FC 0-3 Vipers

20:00 URA Kampala 3-1 BUL FC

22:59 Sarmiento Junin Reserve 4-1 Lanus Reserves

20:20 CA Independiente Reserves 2-3 Defensa y Justicia Reserves

20:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-2 River Plate R

20:00 San Lorenzo Reserves 2-2 Argentinos Jrs Reserves

20:00 CA Aldosivi Reserves 1-3 Rosario Central Reserves

20:00 Banfield Reserves 2-2 Platense Reserves

20:00 Colon Reserves 1-2 Godoy Cruz Reserves

20:00 Arsenal de Sarandi Reserves 1-1 Racing Club Reserves

20:00 1 CA Talleres de Córdoba Reserves 0-0 Union Santa Fe Reserves

20:00 Newell's Reserves 1-0 CA Patronato Reserves

20:00 Boca Juniors Reserve 3-1 Atletico Tucuman Reserve

20:00 Velez Sarsfield Reserves 2-0 Huracan Reserves

20:00 1 Estudiantes LP Reserves 2-0 Gimnasia LP Reserves

20:50 Persib Bandung 2-1 PSS Sleman

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s