Kết quả trận Atletico San Luis vs Puebla, 05h00 ngày 18/04

Atletico San Luis
Atletico San Luis
1
Puebla
Puebla
4
Kết quả bóng đá VĐQG Mexico

Atletico San Luis vs Puebla


05:00 ngày 18/04/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Atletico San Luis vs Puebla


TLCA
0.94 : 0:0 : 0.98
TL bàn thắng:
8.33 : 5 1/2 : 0.06
TL Thắng - Hòa - Bại
35.00 : 4.85 : 1.18
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Atletico San Luis vs Puebla

 17'      yellow_cardClifford Aboagye
 41'    0-1   goalSantiago Ormeno (Assist:Omar Andres Fernandez Frasica)
 44'    Walter David Rodriguez Burgos yellow_card  
 46'    Luis Gerardo Ramirez Flores↑Dionicio Escalante↓ substitution  
 46'      substitutionDaniel Aguilar↑Clifford Aboagye↓
 46'    Luis Felipe Gallegos↑Juan David Castro Ruiz↓ substitution  
 57'    German Berterame↑Pablo Cesar Lopez Martinez↓ substitution  
 60'      substitutionDaniel Alvarez Lopez↑Maximiliano Araujo↓
 60'    0-2   goalChristian Tabo (Assist:Omar Andres Fernandez Frasica)
 67'    Luis Felipe Gallegos (Assist:Nicolas Ibanez) goal 1-2  
 74'    Federico Gino Acevedo Fagundez↑Ricardo Chavez Soto↓ substitution  
 78'      substitutionAmaury Gabriel Escoto Ruiz↑Christian Tabo↓
 78'      substitutionEmilio Martinez Gonzalez↑Santiago Ormeno↓
 82'    1-3   goalDaniel Alvarez Lopez
 83'    Ramiro Gonzalez Hernandez yellow_card  
 88'      substitutionAngel Manuel Robles Guerrero↑Omar Andres Fernandez Frasica↓
 88'      substitutionOmar Andres Fernandez Frasica↓
 90'    1-4   goalGuillermo Martinez Ayala

Đội hình thi đấu Atletico San Luis vs Puebla

Atletico San Luis Puebla
25 Juan Manuel Izquierdo Viana
22 Ricardo Chavez Soto
2 Juan David Castro Ruiz
16 Javier Guemez Lopez
3 Dionicio Escalante
17 Pablo Cesar Lopez Martinez
10 Damian Batallini
5 Ramiro Gonzalez Hernandez
9 Nicolas Ibanez
193 Walter David Rodriguez Burgos
13 Axel Werner
26 Salvador Reyes
25 Maximiliano Perg Schneider
6 Javier Salas
20 Maximiliano Araujo
8 Clifford Aboagye
1 Antony Domingo Silva Cano
12 Israel Reyes Romero
10 Christian Tabo
14 Santiago Ormeno
16 Juan Pablo Segovia Gonzalez
22 Omar Andres Fernandez Frasica
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
1 Carlos Felipe Rodriguez Rangel
7 German Berterame
90 Jesus Fernando Pinuelas Sandoval
97 Walter Castillo
19 Diego Juarez
116 Luis Gerardo Ramirez Flores
20 Federico Gino Acevedo Fagundez
24 Jhon Fredy Duque Arias
14 Rodrigo Javier Noya Garcia
6 Luis Felipe Gallegos
30 Jesus Rodriguez
11 Daniel Alvarez Lopez
21 Amaury Gabriel Escoto Ruiz
27 Lucas Maia
200 Angel Manuel Robles Guerrero
15 Guillermo Martinez Ayala
23 Daniel Aguilar
206 Ivo Saul Vazquez Serrano
17 Emanuel Gularte
5 Diego Eduardo De Buen Juarez

Số liệu thống kê Atletico San Luis vs Puebla

Atletico San Luis   Puebla
5
 
Phạt góc
 
8
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
3
 
Thẻ vàng
 
1
11
 
Tổng cú sút
 
16
5
 
Sút trúng cầu môn
 
3
6
 
Sút ra ngoài
 
13
38%
 
Kiểm soát bóng
 
62%
36%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
64%
16
 
Phạm lỗi
 
7
0
 
Việt vị
 
1
3
 
Cứu thua
 
4
88
 
Pha tấn công
 
119
38
 
Tấn công nguy hiểm
 
34

01:45 Verona 2-2 Bologna

19:00 Changchun Yatai 1-0 Shanghai Shenhua

17:00 Tianjin Tigers 2-1 Wuhan FC 1

23:05 Khujand 0-3 Nasaf Qarshi

21:00 Dordoi-Dynamo Naryn 0-2 FC Ahal

19:00 Alay 4-5 FC Altyn Asyr

01:30 Brighouse Town 1-0 Penistone Church

02:15 Barnsley 0-1 Swansea City

00:00 Bournemouth AFC 1-0 Brentford

23:30 IFK Goteborg 2-2 IK Sirius FK

23:30 Ostersunds FK 1-2 AIK Solna

23:30 Elfsborg 2-3 Halmstads

23:30 Varbergs BoIS FC 2-1 IFK Norrkoping FK

23:30 Mjallby AIF 1-1 Hacken

23:30 Malmo FF 3-1 Kalmar

01:45 Venezia 1-0 Lecce

23:30 Cittadella 3-0 Monza

02:00 Girona 1-0 Sporting Gijon

00:00 Real Oviedo 1-0 Malaga

00:00 Sonderjyske 2-0 Lyngby

00:00 Levski Sofia 1-1 Tsarsko Selo

21:30 Botev Plovdiv 1-1 Cherno More Varna

17:30 Bucheon FC 1995 1-1 Seoul E-Land FC

17:30 1 Jeonnam Dragons 2-0 Ansan Greeners FC 1

00:00 1 VFB Lubeck 1-2 Zwickau

00:00 Altay Spor Kulubu 3-2 Istanbulspor

01:00 Rapid Bucuresti 1-3 Universitatea Craiova

22:30 FC Timisoara 2-2 CS Mioveni

20:00 Dunarea Calarasi 0-2 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

19:00 Dire Dawa 3-1 Fasil Kenema

14:00 1 Jimma Aba Jifar 0-0 Bahir Dar Kenema FC

20:00 Kagera Sugar 3-1 Ruvu Shooting

06:05 Florida State (w) 1-1 Santa Clara (w)

06:00 SC Corinthians Paulista (w) 3-2 Gremio (w)

01:00 Internacional(w) 1-1 Kindermann (w) 1

01:00 Real Brasilia FC (w) 1-1 Flamengo/RJ (w)

20:30 Gasogi Utd 1-1 Rayon Sports FC 2

20:30 Kiyovu FC 1-2 Rutsiro FC

20:00 Muhanga 0-2 Bugesera

17:30 Gorilla FC 0-3 APR FC

01:00 Crystal Palace U23 2-2 Wolves U23

01:00 Stoke City U23 0-2 Sunderland U23

20:00 Athletico Olympic 1-2 Kayanza Utd 1

22:00 Alverca 4-0 Marinhense

06:00 Gremio Novorizontin 4-0 Ituano SP

22:30 HJK Helsinki 2-0 Lahti

22:00 Vllaznia Shkoder 1-0 Kastrioti Kruje

22:00 Skenderbeu Korca 2-0 Apolonia Fier

22:00 KS Perparimi Kukesi 2-1 KS Bylis

22:00 KF Tirana 0-1 KF Laci

22:00 Teuta Durres 0-1 Partizani Tirana

21:00 Osters U21 1-3 Helsingborg U21

16:00 Bonnyrigg White Eagles U20 0-0 St.George Saints U20

20:30 Sha LAN U19 1-4 Cosenza Calcio Youth

09:00 Chivas Guadalajara (w) 2-1 Atlas (w)

07:00 Tigres (w) 4-1 Monterrey (w)

06:00 1 Esporte Clube Sao Jose SP 0-0 Marilia Ac

03:00 Penapolense 0-0 Primavera

03:00 Noroeste 0-1 Linense(BRA)

03:00 Comercial-SP 5-0 Rio Preto SP

01:00 Nacional SP 2-0 Capie Warrero

01:00 Bandeirante 0-0 Barretos SP

01:00 Desportivo Brasil SP 2-2 CA Votuporanguense SP

01:00 Olimpia SP 1-1 Batatais

21:00 FK Ventspils 2-2 Noah

23:30 1 ASC Port Autonome 0-0 Thies FC

17:15 FC Bulleen Lions 1-0 Moreland Zebras

22:00 Ebusua Dwarfs 1-1 Ghana Dream FC

16:00 Surfers Paradise Blue 15-1 Tamborine Mountain Eagles Metro

08:20 Marshall 0-0 Indiana

02:40 ASAC Concorde 1-2 ASC Tevragh Zeine

21:15 1 ACS Ksar 1-2 F.C. Nouadhibou

00:00 Doxa Katokopias 1-2 APOEL Nicosia

22:00 Ermis Aradippou 7-1 Karmiotissa Polemidion

21:00 Rhodos FC 2-1 Asteras Vlachioti

01:15 RC Kadiogo 0-1 Vitesse Delft

22:59 AS Police Ouagadougou 1-2 ASF Bobo

02:15 Hamrarnir (w) 2-2 Volsungur Husavik (w)

02:15 Alftanes (w) 0-6 Grindavik (w)

02:15 Haffner John (w) 1-0 Vikingur Reykjavik (w)

20:00 Kataka FC 1-0 FC Calvary

07:00 Tecnico Universitario 1-2 Orense SC

03:00 Berserkir Reykjavik 0-3 RB Keflavik

17:05 Ethnikos Pireaus 0-2 AS Ano Mera

02:00 1 CD Montijo 0-0 Cacereno

01:00 Grom Warsaw 0-0 Laura Chylice

22:30 Vaasa VPS 2-2 KPV

22:30 TPS Turku 1-2 Jaro

04:00 Metropolitan FA 4-0 Real Rincon

04:00 Independiente Luque 3-0 Sportivo Iteno

21:00 Tersana SC 1-1 El Daklyeh

21:00 El Sekka El Hadid 1-0 Ghomhoreyet Shebin

21:00 1 Fayoum 6-2 Tahta SC

21:00 El Merrikh 0-1 Suez Montakhab

21:00 Petrojet 2-0 ZED FC

21:00 Tanta 0-2 Olympic El Qanal

21:00 Nogoom El Mostakbal 0-0 Sers Elyan

21:00 Marekh 0-1 FC Porto Suez

22:00 Atalanta U20 2-2 Sassuolo U20

20:00 Lazio U20 1-2 Juventus U20

20:00 2 Club Olimpia (w) 2-0 12 De Octubre Itaugua (W)

01:30 AL Najaf 2-1 Al-Hudod

22:59 Arbil 2-1 Al-Naft

22:59 Naft Al Junoob 2-3 Naft Alwasat

20:30 Zakho 0-2 Baghdad

20:30 Al Karkh 2-2 Al Talaba

18:00 Bulat Temirtau 2-0 Lashyn Karatau 1

18:00 Baikonur 1-0 FK Aksu

18:00 Kairat Academy 2-4 Tarlan

18:00 Maktaaral 3-0 FK Igilik

18:00 Ekibastuzets 2-1 Akademiya Ontustik

15:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 0-6 Okzhetpes 1

03:10 2 Newells Old Boys 0-1 Sarmiento Junin

00:00 Eskilstuna United (w) 1-1 Hammarby (w) 1

23:30 Djurgardens (w) 1-4 BK Hacken (W)

01:00 Reet 0-1 Sete de Setembro PE

01:00 2 Central SC 0-2 Vitoria PE

22:30 Honka Espoo (w) 0-0 HJK Helsinki (w)

22:30 Elmoadab Tabriz FC 1-0 Mes Novin Kerman

22:00 Shahrdari Hamedan 1-2 Iran Javan Bushehr 1

22:00 FC Vista Turbine 1-0 Espad Tehran

22:00 Foolad Natanz FC 2-2 Avalan Kamyaran 1

21:15 Shahrdari Bandar Abbas 1-0 Melli Hafari

02:00 Costa Rica MS 3-0 Operario FC MS

16:00 Suwon FMC (w) 2-2 Gyeongju FC (w)

16:00 Seoul Amazones (w) 1-0 Changnyeong (w)

16:00 Hyundai Steel Red Angels (w) 0-0 Boeun Sangmu (w)

14:30 Sejong Gumi Sportstoto (w) 1-1 KSPO FC (w)

03:30 Alianza Atletico Sullana 0-1 Academia Deportiva Cantolao

01:15 Sport Boys 0-2 Alianza Lima

22:59 1 Alianza Universidad 1-2 UTC Cajamarca 1

22:30 SJK Akatemia 3-1 Jyvaskyla JK

20:00 Tunduru Korosho FC 0-0 Green Warriors

18:00 Mashujaa FC 3-2 DTB FC

22:00 Lisen 1-0 Usti nad Labem

22:00 Dukla Prague 1-2 FK MAS Taborsko

16:00 Runaway Bay II Reserves 1-5 Mudgeeraba SC Reserves 1

16:00 Ormeau Reserves 3-1 Musgrave B Reserves

18:00 FK Radnicki Novi Belgrad U19 4-2 FK Brodarac U19

18:00 FK Graficar Beograd U19 3-1 IMT Novi Beograd U19

23:30 Vasteras SK FK 0-0 IFK Varnamo

15:30 Bulleen Lions U21 7-1 Moreland Zebras U20

07:10 Alvarado Mar del Plata 1-1 Club Atletico Tigre 1

02:00 San Martin Tucuman 2-0 Deportivo Riestra

01:10 Defensores de Belgrano 0-0 All Boys

01:00 1 Atletico Atlanta 0-0 Deportivo Maipu

00:00 Independiente Rivadavia 1-1 Gimnasia Jujuy

05:00 FC Nacional Asuncion 2-1 Olimpia Asuncion

21:45 Carme Dawson 4-2 Sandro Abate Avellino Futsal

00:00 Azuriz FC 1-0 Operario Ferroviario PR 1

00:00 1 Gremio Metropolitano Maringa 1-2 Cascavel PR

00:00 Londrina PR 1-1 Cianorte PR

01:30 1 Pacajus 1-2 Ferroviario CE 1

01:30 Fortaleza 6-0 Icasa CE

01:30 Ceara 5-2 Uniclinic Atletico Cearense CE

01:30 Caucaia CE 3-3 Crato CE

00:20 Al Fahaheel SC 3-1 Al-Sahel 1

00:20 Khaitan 1-1 Al-Arabi Club (KUW)

00:20 Al-Shabab(KUW) 1-0 Al-Qadsia SC

00:20 Al-Nasar 2-1 Kazma

00:20 Al Kuwait SC 5-1 Al-Salmiyah

01:30 Juventud Unida 2-3 Puerto Nuevo

01:30 1 Deportivo Paraguayo 1-2 Defensores de Cambaceres

01:30 Central Ballester 1-0 CA Lugano 1

13:00 Rines SS (W) 1-0 Kataka FC (W)

19:30 Zaqatala FK 0-4 PFC Neftchi II

19:00 Keshla FK II 1-1 Standard Sumgayit II

18:00 1 Qarabag II 0-1 Qaradag Lokbatan

18:00 FK Kapaz Ganca 1-0 Sabah II

17:00 FK MOIK Baku 1-3 Turan Tovuz

02:15 HK Kopavogs 1-3 Hafnarfjordur

02:15 KR Reykjavik 2-3 Valur Reykjavik

02:15 Akranes 0-0 Stjarnan Gardabaer

01:30 Keflavik 1-4 KA Akureyri

19:00 1 FK Andijon 1-2 Lokomotiv Tashkent

10:00 Herediano 2-1 Santos De Guapiles

05:00 Costa Rica Beach Soccer 5-3 Trinidad-Tobago Beach Soccer

03:30 Turks Caicos Islands Beach Soccer 1-11 USA Beach Soccer

02:00 Dominican Republic Beach Soccer 1-15 El Salvador Beach Soccer

00:30 Bahamas Beach Soccer 3-3 Guatemalan beach foot

22:59 Belize Beach Soccer 3-6 Mexico Beach Soccer

14:00 Kunming Zheng He Shipman 2-3 ChinaU20

19:00 Karpaty Lviv (w) 0-1 Mariupolchanka Mariupol (w)

21:45 Burgan SC 1-2 Al-Ttadamon(KUW)

21:45 Al-Salibikhaet 0-1 Al Gela

01:00 Sheffield Utd U23 4-0 Ipswich U23

01:00 Santa Cruz(RS) 2-1 Sapucaiense RS 1

01:35 Edinburgh City 1-3 Dumbarton

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Email liên hệ: ads.bongdalive88@gmail.com