Kết quả trận Austin FC vs San Jose Earthquakes, 07h10 ngày 19/09

Austin FC
Austin FC 1
3
San Jose Earthquakes
San Jose Earthquakes
4
Kết quả bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS

Austin FC vs San Jose Earthquakes


07:10 ngày 19/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 5 - 4

Tỷ lệ Austin FC vs San Jose Earthquakes


TLCA
1.26 : 0:0 : 0.69
TL bàn thắng:
4.16 : 7 1/2 : 0.14
TL Thắng - Hòa - Bại
75.00 : 6.00 : 1.09
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 3 - 1

Diễn biến chính Austin FC vs San Jose Earthquakes

 4'    Daniel Pereira yellow_card  
 6'    Sebastian Driussi goal 1-0  
 17'    1-1   goalMarcos Johan Lopez Lanfranco (Assist:Carlos Eduardo Fierro Guerrero)
 35'    Jon Gallagher (Assist:Alex Ring) goal 2-1  
 45'    Alex Ring (Assist:Sebastian Driussi) goal 3-1  
 46'      substitutionCade Cowell↑Carlos Eduardo Fierro Guerrero↓
 46'    Sebastian Berhalter↑Daniel Pereira↓ substitution  
 46'    Cecilio Dominguez↑Moussa Kalilou Djitte↓ substitution  
 49'    3-2   goalCristian Espinoza (Assist:Benjamin Kikanovic)
 58'    3-3   goalJavier Lopez
 58'    Alex Ring yellow_card  
 60'    Brad Stuver yellow_card  
 61'      yellow_cardCristian Espinoza
 61'    Rodney Redes↑Jon Gallagher↓ substitution  
 61'    Diego Fagundez↑Tomas Pochettino↓ substitution  
 63'    3-4   goalJavier Lopez
 65'    Alex Ring yellow_cardyellow_card  
 68'      substitutionPaul Marie↑Tommy Thompson↓
 69'    Julio Cascante yellow_card  
 72'      yellow_cardPaul Marie
 76'      substitutionJack Skahan↑Cristian Espinoza↓
 85'      substitutionAndres Lorenzo Rios↑Javier Lopez↓
 86'      substitutionOswaldo Alanis Pantoja↑Nathan Raphael Pelae Cardoso↓
 90'      yellow_cardERIC DAIAN REMEDI
 90'      yellow_cardAndres Lorenzo Rios
 90'    McKinze Gaines↑Julio Cascante↓ substitution  

Đội hình thi đấu Austin FC vs San Jose Earthquakes

Austin FC San Jose Earthquakes
41 Brad Stuver
24 Nick Lima
3 Jhohan Sebastian Romana Espitia
18 Julio Cascante
16 Hector Jimenez
8 Alex Ring
15 Daniel Pereira
7 Tomas Pochettino
25 Sebastian Driussi
17 Jon Gallagher
99 Moussa Kalilou Djitte
1 James Thomas Marcinkowski
22 Tommy Thompson
13 Nathan Raphael Pelae Cardoso
15 Tanner Beason
27 Marcos Johan Lopez Lanfranco
5 ERIC DAIAN REMEDI
14 Jackson Yueill
10 Cristian Espinoza
9 Javier Lopez
7 Carlos Eduardo Fierro Guerrero
28 Benjamin Kikanovic
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
27 McKinze Gaines
14 Diego Fagundez
10 Cecilio Dominguez
21 Zan Kolmanic
11 Rodney Redes
31 Andrew Tarbell
20 Jared Stroud
19 Freddy Kleemann
6 Sebastian Berhalter
4 Oswaldo Alanis Pantoja
44 Cade Cowell
8 Chris Wondolowski
3 Paul Marie
29 Jacob Akanyirige
17 Mario Daniel Vega
25 Andres Lorenzo Rios
2 Luciano Abecasis
16 Jack Skahan

Số liệu thống kê Austin FC vs San Jose Earthquakes

Austin FC   San Jose Earthquakes
8
 
Phạt góc
 
8
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
5
 
Thẻ vàng
 
4
1
 
Red card
 
0
15
 
Tổng cú sút
 
15
10
 
Sút trúng cầu môn
 
8
3
 
Sút ra ngoài
 
4
2
 
Cản sút
 
3
14
 
Sút Phạt
 
17
51%
 
Kiểm soát bóng
 
49%
40%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
60%
359
 
Số đường chuyền
 
346
79%
 
Chuyền chính xác
 
83%
17
 
Phạm lỗi
 
10
0
 
Việt vị
 
2
26
 
Đánh đầu
 
26
13
 
Đánh đầu thành công
 
13
4
 
Cứu thua
 
7
20
 
Rê bóng thành công
 
9
7
 
Đánh chặn
 
10
20
 
Ném biên
 
13
20
 
Cản phá thành công
 
9
10
 
Thử thách
 
11
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
75
 
Pha tấn công
 
85
57
 
Tấn công nguy hiểm
 
40

19:50 1 Kyrgyzstan U23 0-1 Oman U23

17:00 1 Chinese TaipeiU23 0-1 Vietnam U23

17:00 Bangladesh U23 0-1 Kuwait U23

17:00 U23 Ả Rập Xê-út 2-2 Uzbekistan U23

14:55 SK Stresovice U19 3-3 ABC Branik U19

21:30 CD Ebro 0-0 Lleida

22:30 Pyramids FC 2-1 Misr Elmaqasah

17:00 Jubilo Iwata 0-2 Oita Trinita

16:30 Gamba Osaka 0-2 Urawa Red Diamonds

16:00 Nagoya Grampus 0-3 Cerezo Osaka

16:00 Kawasaki Frontale 3-1 Kashima Antlers

22:30 Zaglebie Sosnowiec 0-1 Piast Gliwice

19:00 Olimpia Grudziadz 3-0 Lech II Poznan

18:30 Gawin Sleza Wroclaw 1-2 Gornik Zabrze 1

18:00 Pogon Siedlce 0-5 Motor Lublin

20:00 Middelfart G og 0-4 Randers FC

20:00 Mashuk-KMV 7-0 FC Yessentuki 1

22:00 Radnik Surdulica 2-1 Crvena Zvezda

19:00 FK Graficar Beograd 0-2 FK Radnicki Sremska Mitrovica

20:00 Jadran Dekani 1-2 ND Gorica

19:00 Sheriff Tiraspol 6-0 Saxan Ceadir Lunga

19:00 FC Milsami 5-1 FCM Ungheni

17:00 Drochia 1-4 Zimbru Chisinau

17:00 FC Floresti 3-1 FC Singerei

19:00 Livstrom 1-2 CSKA 1948 Sofia II

20:00 Tanzania Prisons 0-3 Biashara United FC

20:45 PSS Sleman 0-2 Bali United

18:15 Arema Malang 2-2 Persita Tangerang

15:15 Bhayangkara Surabaya United 2-1 Pusamania Borneo FC

15:15 Persiraja Aceh 1-2 Madura United

21:30 Persepolis 2-1 Nassaji Mazandaran

21:30 Shahrdary Arak 3-0 Foolad Khozestan

22:00 MFK Skalica 2-0 FC Artmedia Petrzalka

20:00 Slavia Sofia 1-0 Pirin Blagoevgrad

22:30 KTP Kotka 2-4 FC Haka

22:30 IFK Mariehamn 0-3 Lahti

22:30 Honka Espoo 6-1 AC Oulu

22:30 SJK Seinajoen 2-2 KuPs

22:30 Ilves Tampere 0-2 Inter Turku

22:00 Gais Goteborg U21 0-3 Elfsborg U21

22:00 Falkenbergs FF U21 1-1 Norrby IF(U21)

22:00 Osters U21 1-2 Landskrona BoIS U21

21:00 Trelleborg U21 0-8 Helsingborg U21

19:00 Tusker 1-2 FC Talanta

17:00 Kariobangi Sharks 0-2 Gor Mahia

21:15 Panserraikos 1-3 Volos NFC

19:00 Ilioupoli 0-3 Lamia

19:00 SKODA Xanthi 1-2 Ionikos

18:00 AE Lefkimmis 1-2 Agios Nikolaos

22:00 Karlovac 3-0 NK Vrapce

20:00 Slovam lovenson 4-1 NK Split

20:00 NK GOSK Dubrovnik 2-0 NK Junak

20:00 NK Zagora Unesic 3-0 Urania 1

20:00 HNK Segesta Sisak 0-1 Tekstilac Ravnice

20:00 NK Vodice 2-2 Zmaj Makarska

19:00 FK Valmiera 1-1 Riga FC

18:00 FK Liepaja 3-0 Noah

18:00 1 BFC Daugavpils 0-3 Rigas Futbola skola

22:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 3-1 CSD Solola

16:30 Uttrakhand 4-0 Jaguar FC

14:00 Delhi FC 3-1 Hindustan Aeronautics Limited

14:00 National United SC 1-2 Friends United

21:30 AS Armee 1-3 ACS Ksar

20:00 Huddersfield Town (R) 7-0 Walsall Reserve

22:00 Union San Martin 0-0 Los Caimanes

21:45 EI San Martin 1-2 Urraca

17:40 Bengaluru B 1-1 Bangalore Dream United FC 1

15:15 Kickstart Karnataka FC 5-0 Young Challengers

13:25 Student Union FC 2-2 Kodagu FC

18:20 Phrae United FC 0-3 Buriram United

18:00 Rayong FC 0-1 Khonkaen United

18:00 Samut Prakan FC 4-1 Prachuap Khiri Khan

18:00 Uthai Thani Forest 7-0 Don Mueang Police Station FC

18:00 Ratchaburi FC 8-1 Customs Department FC

18:00 Suphanburi FC 3-0 Chiangrai FC

18:00 Chiangmai FC 2-3 Muang Loei United

18:00 1 Muangkan FC 0-3 Nakhon Ratchasima

18:00 Chonburi Shark FC 4-0 Udon Thani

18:00 JL Chiangmai United FC 7-0 IPE Samut Sakhon

17:30 Chiangrai United 12-0 Nan City

17:30 Nakhon Pathom FC 1-0 Sukhothai

17:00 Lampang FC 2-0 Surat Thani City

17:00 Khonkaen FC 0-3 Bangkok United FC

15:00 Roi Et United 1-1 Singha GB Kanchanaburi

15:00 Phram Bangkok FC 1-1 Pathumthani Univ

15:00 PS Planet Team 0-6 Rasi Salai United

15:00 Pattaya Discovery United FC 3-2 Chainat FC

15:00 Chattrakarn City 0-6 Nong Bua Lamphu

15:00 KDC Solution 0-4 Phitsanulok FC

15:00 1 Maptaphut Rayong FC 2-3 Mahasarakham United FC

15:00 Prachinburi City 0-8 Lamphun Warrior

15:00 Udon United 0-2 BG Pathum United

15:00 Nonthaburi 1-0 Raj Pracha FC

15:00 Chiangrai Dragon 0-2 BEC Tero Sasana

15:00 Bangkok 3-0 See Kwae FC

15:00 Kasem Bundit University FC 3-1 Chaturapakpiman

15:00 Songkhla FC 5-1 Pluakdaeng United

15:00 MBF Amphawa 1-22 Port FC

15:00 Grakcu Sai Mai United 1-1 Chainat United

15:00 MH Nakhonsi 1-4 Muang Thong United

15:00 Khonkaen Mordindang FC 1-1 Kamphaeng Phet

19:00 Zabkovia Zabki (w) 1-2 Row Rybnik (w)

20:00 1 Radomlje 0-0 NK Publikum Celje

20:00 Kaisar Kyzylorda 0-2 FC Kairat Almaty

17:00 FC Shakhtyor Karagandy 3-1 FK Taraz

21:00 MFK Ruzomberok 1-0 Lipany

19:30 Galanta 1-2 Humenne

19:30 SK Sasova 3-2 TJ Rovinka

19:30 Slavia 0-5 Slovan Bratislava

19:30 SK Bela 0-1 MFK Vranov nad Topou

19:30 TJD Pribelce 0-3 Trencin

22:30 1 Sekhukhune United 2-0 AmaZulu

20:30 Stellenbosch FC 1-0 Marumo Gallants FC

19:00 Hannover 96 U19 2-0 Hallescher FC U19

22:00 Mladost Lucani 2-3 Kolubara

21:00 Vojvodina Novi Sad 5-1 Jagodina

21:00 FK Spartak Zlatibor Voda 1-1 FK Dubocica

20:00 Habitpharm Javor 2-1 Macva Sabac

19:30 FK Backa Backa Palanka 1-1 Proleter

19:30 Zlatibor Cajetina 0-4 Backa Topola

19:30 FK Zeleznicar Pancevo 0-1 FK Napredak Krusevac

19:30 FK Loznica 1-0 Cukaricki Stankom

19:30 Radnicki Nis 1-0 Dinamo Vranje 1

19:30 FK Radnicki Beograd 2-1 FK Vozdovac Beograd

19:00 Novi Pazar 1-0 FK Buducnost Dobanovci

19:00 Sloga Pozega 0-1 FK Rad Beograd 1

21:55 Al-Draih 3-1 Al-Ameade

21:40 Al Khaleej Club 1-2 Al-Orubah

19:00 1 Chacarita Juniors U20 1-0 Tristan Suarez U20

19:00 CA Brown de Adrogue U20 3-1 CA Tigre U20 1

17:00 Lyallpur 1-0 Humma FC

19:00 Koln Am 2-3 SV Rodinghausen

22:00 Brinje Grosuplje U19 3-2 NK Krka U19

20:00 1 NK Bravo U19 1-2 NK Triglav Kranj U19

19:00 Domzale U19 8-0 Ns Mura U19

21:00 Northern Ireland U17 2-3 Scotland U17

19:00 Liechtenstein U17 0-5 Bulgaria U17

19:00 Croatia U17 0-1 Srbija C.Gora U17

19:30 Afragolese 1944 1-0 USD Latte Dolce 1

21:30 Moss 4-0 Tromsdalen

21:00 1 Nacional U19 2-1 Sacavenense U19 1

21:00 Uniao Leiria U19 0-4 Benfica U19

22:00 Gyori ETO 1-0 Videoton Puskas Akademia 1

22:00 Varda SE 4-1 MTK Hungaria

18:30 1 Szegedi VSE 0-2 Cegled

18:30 Nagykanizsai TE 1866 0-0 Tatabanya

18:30 ESMTK Budapest 2-4 Bekescsaba

18:30 Jaszberenyi 0-1 Vasas

18:30 Tokol ksk 0-7 Ferencvarosi TC

20:00 Lechia Gdansk II 6-2 Sparta Sycewice

20:00 Czarni Pruszcz Gdanski 0-1 KS Wierzyca Pelplin

19:10 AC Bihor United (w) 1-1 Atletic Olimpia Gherla (w)

22:00 Barnechea 1-1 San Marcos de Arica

13:55 1 Panua GFC 0-2 Muara Tirta 1

12:15 Boalemo FC 1-1 PS Pohuwato 1

21:30 Interclube Luanda 1-2 Primeiro de Agosto

19:00 OFK Titograd 1-0 Jedinstvo Bijelo Polje

19:00 FK Podgorica 2-0 FK Zeta

19:00 OSK Igalo 0-0 Mornar

19:00 Decic Tuzi 2-0 OFK Petrovac

19:00 Bokelj Kotor 1-2 FK Sutjeska Niksic

19:00 FK Rudar Pljevlja 3-0 Arsenal Tivat

19:00 KOM Podgorica 0-1 FK Iskra Danilovgrad

19:00 Jezero Plav 1-3 FK Buducnost Podgorica

19:00 Al Majd 4-1 Moadameet Al-Sham

19:00 Shortet Homa 0-1 Al Tadamon Latakia

19:00 Musfat Banyas 1-0 Morek

19:00 Artouz 3-2 Al Shola

19:00 Al-Mkhram 1-4 Al-Sahel(SYR) 1

19:00 Al Mayadin 0-5 Jrmana

22:30 Sarajevo 1-0 Ljubic Prnjavor

21:30 FK Zeljeznicar 2-4 FK Tuzla City

19:30 Radnik Bijeljina 0-1 NK Siroki Brijeg

19:30 1 Leotar 1-2 Borac Banja Luka

19:30 FK Omarska 0-1 FK Igman Konjic

19:30 Zvijezda Gradacac 1-1 Posusje

19:30 HNK Sloga Uskoplje 0-6 FK Velez Mostar

19:00 Sloboda 1-1 HSK Zrinjski Mostar

21:00 FC Mariupol 1-2 Dynamo Kyiv

18:00 1 Veres 1-3 FC Vorskla Poltava

18:15 BaBel United 0-0 PSPS Pekanbaru

15:15 PSBS Biak 2-0 Persewar Waropen 1

19:00 Pascani 0-1 SC Bacau

16:00 2 Tescoma Zlin U19 2-1 Slovacko U19 1

15:30 Dynamo Ceske Budejovice U19 3-0 Opava U19

22:00 FC Pyunik 2-0 Noravank

19:30 BKMA 2-3 FC Avan Academy

17:00 Alashkert 0-0 FC Noah

20:30 Tshakhuma Tsha Madzivhandila 0-1 TS Sporting

20:30 Pretoria Univ 4-2 Cape Town Spurs

20:30 Platinum City 5-1 Hungry Lions

20:30 Free State Stars 2-2 Uthongathi FC

20:30 Cape Town All Stars 1-0 Black Leopards

20:30 Byzas Megaron 2-0 Ermis Liosion

20:00 Apollon Pontion 3-4 Ethnikos Panoramatos

22:00 Bursaspor 6-1 Ceyhanspor

19:30 Erzurum BB 0-0 Nazillispor

18:00 Menemen Belediye Spor 1-0 Karsiyaka

18:00 Bursa Niluferspor AS 1-2 S.Urfaspor

18:00 Ankaraspor FK 2-0 Inegolspor

18:00 Bodrumspor 1-1 Ispartaspor

18:00 1 Usakspor 1-1 Nevsehirspor Genclik 1

18:00 Istanbulspor 5-0 Ergene Velimese

18:00 Bandirmaspor 2-0 Cankaya FK

18:00 Afjet Afyonspor 3-1 Sivas Dort Eylul Belediyespor

18:00 Eskisehirspor 0-2 76 Igdir Belediye spor

18:00 Kirklarelispor 0-1 Osmaniyespor

18:00 Manisa BB Spor 1-0 Fatsa Belediyespor

18:00 Sariyer 2-0 EdirnesporGenclik

18:00 Balikesirspor 0-2 Kestel

18:00 1 Denizlispor 1-1 Sile Yildizspor

17:30 Ankarademirspor 1-1 Yomraspor

17:30 Kirsehir Koyhizmetleri 3-2 Darica Genclerbirligi

17:30 Keciorengucu 0-0 Agri 1970 Spor

17:30 Etimesgut Belediye Spor 0-1 Kahta 02 Spor

17:30 Serik Belediyespor 7-0 Pazarspor

17:00 Hekimoglu Trabzon 0-0 Duzcespor

17:00 Corum Belediyespor 0-2 Utkoi

17:00 Belediye Vanspor 1-0 Zonguldak

17:00 1 Turgutluspor 1-2 Mardin BB

17:00 1 Kocaelispor 0-0 Bayburt Ozel Idare

17:00 Erzincanspor 1-3 Yeni Orduspor

22:00 KAMAZ Naberezhnye Chelny 1-0 Ural Sverdlovsk Oblast

22:00 Fakel 0-1 FK Nizhny Novgorod

21:00 Alania Vladikavkaz 2-0 FC Ufa 1

19:00 Yenisey Krasnoyarsk 1-0 Krylya Sovetov 1

16:40 Sant Baba Bhag Singh FA 2-0 Sikh Regiment Centre FC

16:30 Jagat Singh Palahi FA 0-2 BSF FC

17:00 Ulsan Hyundai FC 1-2 Jeonnam Dragons

17:00 Gangwon FC 0-1 Daegu FC

19:30 Pedreira EC 0-0 AA Esmac

22:00 Kauno Zalgiris 1-1 Baltija Panevezys

17:30 FK Kapaz Ganca 2-2 PFC Neftchi II 1

17:30 Qarabag II 1-1 Turan Tovuz

17:00 Standard Sumgayit II 1-0 Keshla FK II

22:30 Ilves U20 3-2 Inter Turku U20

22:30 NK Varteks Varazdin 2-3 NK Lokomotiva Zagreb

20:30 Rudar Labin 2-3 Istra 1961 Pula

20:00 HNK Gorica 2-0 Mladost Zdralovi

20:00 Bijelo Brdo 2-3 Dinamo Zagreb

22:00 1 Teplice 0-2 Sparta Praha

21:30 Banik Ostrava 1-2 Hradec Kralove

20:00 1 Mlada Boleslav 2-0 FC Viktoria Plzen

20:00 Napoli U20 0-1 Cosenza Calcio Youth

19:30 Sassuolo U20 1-0 Pescara Youth 1

19:30 AC Milan U20 2-1 Brescia U20

19:00 Ascoli U20 3-1 Pisa U19

19:00 Torino U20 3-2 Alessandria U19

17:00 Lecce U20 1-2 Lazio U20 1

16:00 Cagliari U19 2-1 Parma U20

22:00 FC Maramures Baia Mare 0-4 CS Universitatea Craiova

19:00 Busoga United 0-1 Kampala City Council FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657