Kết quả trận AZ Alkmaar vs Sparta Rotterdam, 20h30 ngày 05/12

AZ Alkmaar
AZ Alkmaar
3
Sparta Rotterdam
Sparta Rotterdam
1
Kết quả bóng đá Hà Lan

AZ Alkmaar vs Sparta Rotterdam


20:30 ngày 05/12/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 0

Tỷ lệ AZ Alkmaar vs Sparta Rotterdam


TLCA
2.17 : 0:1/4 : 0.38
TL bàn thắng:
2.43 : 4 1/2 : 0.32
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 12.00 : 286.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 1

Diễn biến chính AZ Alkmaar vs Sparta Rotterdam

 19'    0-1   goalAdil Auassar (Assist:Lennart Thy)
 27'    Jesper Karlsson goal 1-1  
 31'    Jesper Karlsson goal 2-1  
 38'      substitutionSven Mijnans↑Bart Vriends↓
 45'    Evangelos Pavlidis yellow_card  
 46'      substitutionLaurent Jans↑Giannis Masouras↓
 58'    Evangelos Pavlidis (Assist:Jesper Karlsson) goal 3-1  
 70'      substitutionEmanuel Emegha↑Lennart Thy↓
 70'      substitutionKenzo Goudmijn↑Vito van Crooy↓
 78'    Yusuf Barasi↑Evangelos Pavlidis↓ substitution  
 86'    Sam Beukema↑Pantelis Hatzidiakos↓ substitution  
 86'    Mohamed Taabouni↑Jesper Karlsson↓ substitution  
 90'    Zico Buurmeester↑Fredrik Midtsjo↓ substitution  

Đội hình thi đấu AZ Alkmaar vs Sparta Rotterdam

AZ Alkmaar Sparta Rotterdam
1 Peter Vindahl Jensen
5 Owen Wijndal
4 Bruno Martins Indi
3 Pantelis Hatzidiakos
15 Aslak Fonn Witry
24 Tijani Reijnders
10 Dani De Wit
6 Fredrik Midtsjo
11 Jesper Karlsson
9 Evangelos Pavlidis
2 Yukinari Sugawara
1 Benjamin van Leer
2 Giannis Masouras
3 Bart Vriends
4 Tom Beugelsdijk
5 Mica Pinto
7 Vito van Crooy
8 Dirk Abels
6 Adil Auassar
10 Bryan Smeets
11 Mario Engels
9 Lennart Thy
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
12 Hobie Verhulst
28 Albert Gudmundsson
34 Zico Buurmeester
44 Yusuf Barasi
7 Zakaria Aboukhlal
23 Mohamed Taabouni
31 Sam Beukema
16 Beau Reus
36 Ernest Poku
14 Peer Koopmeiners
12 Laurent Jans
13 Jeremy Van Mullem
15 Aaron Meijers
14 Michael Heylen
18 Kenzo Goudmijn
19 Emanuel Emegha
17 Achraf Madi
30 Rijk Janse
20 Tim Coremans
16 Sven Mijnans

Số liệu thống kê AZ Alkmaar vs Sparta Rotterdam

AZ Alkmaar   Sparta Rotterdam
8
 
Phạt góc
 
0
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
0
10
 
Tổng cú sút
 
8
5
 
Sút trúng cầu môn
 
4
4
 
Sút ra ngoài
 
4
1
 
Cản sút
 
0
9
 
Sút Phạt
 
10
59%
 
Kiểm soát bóng
 
41%
64%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
36%
674
 
Số đường chuyền
 
467
85%
 
Chuyền chính xác
 
80%
6
 
Phạm lỗi
 
6
4
 
Việt vị
 
3
31
 
Đánh đầu
 
31
18
 
Đánh đầu thành công
 
13
3
 
Cứu thua
 
2
7
 
Rê bóng thành công
 
10
9
 
Đánh chặn
 
4
18
 
Ném biên
 
13
1
 
Woodwork
 
0
7
 
Cản phá thành công
 
10
11
 
Thử thách
 
15
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
123
 
Pha tấn công
 
99
33
 
Tấn công nguy hiểm
 
20

21:00 India (w) 0-0 Iran (w)

17:00 Trung Quốc nữ 4-0 Chinese Taipei (w)

01:00 Getafe 4-2 Granada CF

02:45 1 Arsenal 0-2 Liverpool

01:30 Falkensee Finkenkrug 2-0 SC Charlottenburg

01:10 1 Botafogo RJ 4-0 Sport Lagoa Seca

00:00 SK Treibach 0-4 SG Austria Klagenfurt

21:30 Lech Poznan 1-2 Dinamo Batumi

21:00 ZNK Osijek 3-1 Szombathelyi Haladas

20:00 FK Sochi 4-0 Tom Tomsk

20:00 Gornik Leczna 2-2 Zira FK

19:00 Eintracht Frankfurt (w) 0-1 SC Sand (w)

19:00 Kickers Offenbach 3-1 ZFC Meuselwitz

19:00 Rubin Kazan 4-4 Fakel

19:00 Odense BK 2-1 Fredericia

19:00 Legia Warszawa 2-0 Riga FC

19:00 NK Orijent Rijeka 3-0 Domzale

17:00 Tsarsko Selo 6-0 Slivnishki Geroy

16:30 CSKA 1948 Sofia 7-0 FC Tundzha 1915

16:00 Energetik-BGU Minsk 4-2 Shakhter Soligorsk

10:00 1 Atletico San Luis 0-1 FC Juarez

03:30 Athletic Bilbao 2-2 Barcelona

01:00 1 Elche 0-0 Real Madrid 1

00:00 Galatasaray 1-3 Kasimpasa

21:00 Alanyaspor 6-0 Hatayspor

21:00 Caykur Rizespor 2-1 Antalyaspor 1

02:00 Mali 2-0 Mauritania

02:00 Gambia 1-0 Tunisia 1

22:59 1 Sierra Leone 0-1 Guinea Xích Đạo

22:59 Bờ Biển Ngà 3-1 Algeria

03:00 AS Roma 3-1 Lecce 1

08:05 America de Cali 1-0 Envigado FC

06:00 Aguilas Doradas 1-1 Real Bucaramanga

06:00 Club Chivas Tapatio 1-0 Venados FC 1

19:45 Diagoras 0-2 Ergotelis

20:00 Mbeya City 1-0 Ruvu Shooting 1

20:10 Police(RWA) 1-1 Rutsiro FC

20:10 Gicumbi FC 1-1 Mukura

20:00 Musanze FC 1-0 Gasogi Utd

19:00 Kirehe FC 0-0 Vision FC

19:00 Alpha FC 5-1 Impessa FC

06:00 River PI 3-0 AA Corisabba

02:30 Vitoria Setubal 3-1 UD Santarem

19:00 Bandari 0-1 Wazito FC 1

19:00 Kakamega Homeboyz 4-4 Nairobi Star City

19:00 1 AFC Leopards 3-1 Mathare United 1

19:00 Tusker 2-0 Vihiga Bullets

02:30 Aris Thessaloniki 0-0 Lamia

22:00 San Luis U20 7-1 FC Juarez U20 1

22:00 Remo Stars 1-0 Abia Warriors

22:00 Kwara United 1-0 Kano Pillars

06:00 Centro Sportivo Alagoano 3-1 Desportiva Alianca AL 1

02:45 Hibernian 0-0 Cove Rangers

08:05 1 Marathon 1-0 Platense

20:00 Arar FC 2-2 Afief

01:30 Bnot Netanya (w) 1-3 Ironi Ramat Hasharon (w)

01:00 1 Hapoel Beer Sheva (w) 3-2 Hapoel Raanana (w)

22:00 Maccabi Kiryat Gat (w) 5-2 Maccabi Hadera (w)

23:25 Khaitan 1-1 Kazma

20:25 Al-Sahel 1-1 Al-Nasar

17:20 ES Setif U21 1-0 RC Arba U21

17:20 CS Constantine U21 1-0 USM Alger U21

17:10 Paradou AC U21 7-0 US Biskra U21

17:10 1 RC Relizane U21 1-1 NA Hussein Dey U21 1

17:00 MC Alger U21 2-0 HB Chelghoum Laid U21

16:55 NC Magra U21 1-2 ASO Chlef U21

17:00 Galatasaray U19 0-0 Kasimpasa U19

16:00 Alanyaspor U19 3-1 Hatayspor U19

02:00 Valur (w) 3-0 Vikingur Reykjavik (w)

22:10 Al-Shabab(KSA) 1-1 Al-Fateh

21:50 1 Al-Ettifaq 1-2 Abha

01:30 Levante UD (w) 2-3 Atletico de Madrid (w)

02:30 Italy Indoor Soccer 3-3 Finland Indoor Soccer

23:30 Kazakhstan Indoor Soccer 4-4 Slovenia Indoor Soccer

02:45 UE Santa Coloma 1-0 FC Ordino

22:00 Atletic Club D Escaldes 3-1 UE Engordany 1

20:00 Al Khmes 4-2 Al-Shat

20:00 Abu Salim 0-2 Al-Ahli tripoli

20:00 Shah Bob Chyba 0-0 AlHilal

03:00 AFC Ajax 9-0 Excelsior Maassluis

00:45 PSV Eindhoven 2-1 SC Telstar

21:45 Al Shahaniya 2-2 Al-Khuraitiat

21:45 Al Mesaimeer Club 3-3 Muaidar SC

03:00 1 Tarxien Rainbows F.C 3-3 Senglea Athletic

03:00 Qrendi 2-1 Luqa St. Andrew's

22:59 Marsaxlokk FC 0-2 Melita FC Saint Julian

08:00 Peru 3-0 Jamaica

22:00 Xylotympou 0-5 Omonia Nicosia FC

20:25 Al-Nasr(OMA) 2-0 Fnjaa

20:00 Nizwa Club 0-2 Al Rustaq

22:00 Bibiani Gold Stars 1-1 Bechem United

00:30 Al-Ahli(BHR) 2-1 Najma Manama

21:55 Al Khaldiya 1-0 Al-Muharraq 1

07:00 Avai 1-3 Figueirense

02:45 St. Mochtas 2-0 Booth Road Celtic

22:00 Future FC 1-0 Misr Elmaqasah

19:30 Pyramids FC 0-1 Al Masry

19:30 El Sharqia Dokhan 0-1 Al-Ittihad Alexandria

06:00 ASC Remire 2-2 CSC de Cayenne

01:00 Santa Cruz RN 2-2 ASSU RN

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657