Kết quả trận Barcelona SC(ECU) vs Santos, 07h00 ngày 27/05

Barcelona SC(ECU)
Barcelona SC(ECU)
3
Santos
Santos
1
Kết quả bóng đá Cúp Libertadores Nam

Barcelona SC(ECU) vs Santos


07:00 ngày 27/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Barcelona SC(ECU) vs Santos


TLCA
0.80 : 0:0 : 1.11
TL bàn thắng:
5.55 : 4 1/2 : 0.10
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 9.90 : 109.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Barcelona SC(ECU) vs Santos

 15'    Damian Rodrigo Diaz (Assist:Leonel Quinonez) goal 1-0  
 32'    Byron David Castillo Segura yellow_card  
 36'    Michael Alexander Carcelen Carabali yellow_card  
 45'    1-1   goalKaio Jorge Pinto Ramos
 46'      substitutionMarcos Leonardo Santos Almeida↑Angelo Gabriel Borges Damaceno↓
 54'    Damian Rodrigo Diaz (Assist:Michael Ryan Hoyos) goal 2-1  
 56'      yellow_cardMelo K.
 62'    Sergio Daniel Lopez↑Leandro Emmanuel Martinez↓ substitution  
 62'    Matias Oyola↑Michael Alexander Carcelen Carabali↓ substitution  
 73'      substitutionLucas Lourenço Andrade↑Ivonei Junior Da Silva Rabelo↓
 73'    Gabriel Jhon Cortez↑Damian Rodrigo Diaz↓ substitution  
 73'    Jean Carlos Montano Valencia↑Michael Ryan Hoyos↓ substitution  
 78'    Jean Carlos Montano Valencia goal 3-1  
 79'    Gonzalo Mathias Mastriani Borges↑Carlos Jhon Garces Acosta↓ substitution  
 80'      substitutionKevin Malthus de Sousa Ribeiro↑Vinicius Balieiro Lourenco Carvalho↓
 80'      yellow_cardKaio Jorge Pinto Ramos
 81'      substitutionMadson Ferreira dos Santos↑Marcos Rogerio Ricci Lopes,Para↓
 86'      yellow_cardLucas Lourenço Andrade
 89'      substitutionJonathan Copete↑Kaio Jorge Pinto Ramos↓

Đội hình thi đấu Barcelona SC(ECU) vs Santos

Barcelona SC(ECU) Santos
1 Javier Burrai
6 Leonel Quinonez
3 Williams Riveros
30 Luis Fernando Leon Bermeo
26 Byron David Castillo Segura
27 Michael Alexander Carcelen Carabali
8 Leandro Emmanuel Martinez
19 Nixon Molina
7 Michael Ryan Hoyos
11 Carlos Jhon Garces Acosta
11 Carlos Jhon Garces Acosta
10 Damian Rodrigo Diaz
34 Joao Paulo Silva Martins
3 Felipe Jonatan
14 Luan Peres Petroni
28 Melo K.
4 Marcos Rogerio Ricci Lopes,Para
45 Ivonei Junior Da Silva Rabelo
17 Vinicius Balieiro Lourenco Carvalho
30 Lucas Braga Ribeiro
20 Gabriel Pirani
27 Angelo Gabriel Borges Damaceno
9 Kaio Jorge Pinto Ramos
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
4 Bryan Caicedo
13 Gabriel Jhon Cortez
17 Sergio Daniel Lopez
9 Gonzalo Mathias Mastriani Borges
12 Victor Eduardo Mendoza Izurieta
28 Jean Carlos Montano Valencia
18 Matias Oyola
15 Jonathan Ezequiel Perlaza Leiva
16 Adonis Stalin Preciado Quintero
29 Quinonez J.
23 Edwin Valencia
29 Allan Victor Oliveira Mota
40 Francisco Anderson De Jesus Dos Santos
16 Jonathan Copete
2 Luiz Felipe Nascimento dos Santos
31 John Victor Maciel Furtado
36 Marcos Leonardo Santos Almeida
37 Lucas Lourenço Andrade
13 Madson Ferreira dos Santos
24 Kevin Malthus de Sousa Ribeiro
33 Sandro Martins
26 Robson Reis
1 Vladimir Orlando Cardoso de Araujo Filho

Số liệu thống kê Barcelona SC(ECU) vs Santos

Barcelona SC(ECU)   Santos
3
 
Phạt góc
 
6
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
2
 
Thẻ vàng
 
3
9
 
Tổng cú sút
 
10
6
 
Sút trúng cầu môn
 
5
3
 
Sút ra ngoài
 
5
41%
 
Kiểm soát bóng
 
59%
44%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
56%
15
 
Phạm lỗi
 
17
6
 
Việt vị
 
0
4
 
Cứu thua
 
3
71
 
Pha tấn công
 
86
45
 
Tấn công nguy hiểm
 
69

02:00 Glasgow Rangers 2-0 Brondby IF

02:00 Lokomotiv Moscow 0-1 Galatasaray

02:00 Eintracht Frankfurt 3-1 Olympiakos Piraeus

02:00 West Ham United 3-0 Racing Genk

02:00 Napoli 3-0 Legia Warszawa

02:00 1 Sturm Graz 0-1 Sociedad

02:00 PSV Eindhoven 1-2 Monaco

02:00 Sparta Praha 3-4 Lyon 1

23:45 Ludogorets Razgrad 0-1 Sporting Braga

23:45 Lazio 0-0 Marseille

23:45 Fenerbahce 2-2 Royal Antwerp

23:45 Rapid Wien 2-1 Dinamo Zagreb

23:45 Betis 1-1 Bayer Leverkusen

23:45 Midtjylland 1-1 Crvena Zvezda

02:00 CFR Cluj 0-1 AZ Alkmaar

02:00 Baumit Jablonec 2-2 Randers FC

02:00 Basel 3-1 Omonia Nicosia FC

02:00 1 CSKA Sofia 0-1 Zorya

02:00 Slovan Bratislava 2-0 FC Lincoln

02:00 Partizan Belgrade 0-1 KAA Gent

23:45 1 FC Copenhagen 1-2 PAOK Saloniki

23:45 Alashkert 0-3 LASK Linz

23:45 Maccabi Haifa 1-0 Slavia Praha

23:45 Feyenoord 3-1 Union Berlin

23:45 Qarabag 2-1 FC Kairat Almaty

23:45 Bodo Glimt 6-1 AS Roma

23:45 Vitesse Arnhem 1-0 Tottenham Hotspur

23:45 NK Mura 05 1-2 Rennes

23:45 Anorthosis Famagusta FC 2-2 FC Flora Tallinn

21:30 HJK Helsinki 0-5 Maccabi Tel Aviv

01:15 Koninklijke HFC 8-0 JOS Watergraafsmeer

22:59 Cordoba (w) 0-0 Real Betis (w)

16:00 Mandala (w) 0-3 Sunrise FC (w)

07:00 Union La Calera 1-2 Cobresal

04:30 Universidad de Chile 0-1 Palestino

02:00 CSD Antofagasta 1-2 Union Espanola

06:00 Internacional RS 1-1 Bragantino

07:15 Talleres Cordoba 0-2 River Plate 1

05:00 Independiente 1-1 Sarmiento Junin

02:45 Newells Old Boys 0-0 Aldosivi Mar del Plata

00:30 Argentinos juniors 3-1 Colon de Santa Fe 1

23:30 Al-Wasl 0-2 Al Ain

21:15 Banni Yas 2-2 Khor Fakkan 1

21:15 Ittihad Kalba 2-1 Al Oruba (UAE)

02:00 Mirandes 1-2 Girona

02:00 Real Oviedo 1-3 Burgos CF

00:00 Zaragoza 1-1 Ponferradina

23:45 Almeria 3-1 Real Sociedad B

23:10 1 OKS Stomil Olsztyn 2-4 Podbeskidzie Bielsko-Biala

23:30 Al-Wakra 4-1 Al Duhail

06:00 Deportiva Once Caldas 2-1 La Equidad

07:00 Portuguesa FC 1-1 Zulia FC

07:00 Zamora Barinas 0-0 Estudiantes Merida FC

03:00 Atletico Venezuela 2-4 Monagas SC 1

03:00 CD Hermanos Colmenares 2-1 Trujillanos

22:00 Universidad Central de Venezuela 4-1 Mineros de Guayana

21:30 FK Napredak Krusevac 1-1 Novi Pazar 1

05:00 Club Chivas Tapatio 1-3 CSyD Dorados de Sinaloa

23:30 Petrolul Ploiesti 2-0 CSA Steaua Bucuresti

06:30 Wanderers FC 1-0 Nacional Montevideo

01:30 Club Atletico Progreso 2-0 Deportivo Maldonado

23:15 Boston River 3-2 CS Cerrito

21:00 1 IA Sud America 0-0 Cerro Largo

08:00 Atletico Nacional Medellin 1-0 Deportivo Cali

20:30 Persebaya Surabaya 1-1 Persela Lamongan

18:15 Persik Kediri 4-2 Persipura Jayapura

08:10 Cavalry FC 2-1 Pacific FC

16:00 FC Kaganat 0-2 FC Ilbirs

03:00 1 Jocoro FC Reserves 4-2 CD FAS U20 1

16:00 White City Woodville 2-0 West Torrens Birkalla

19:00 Nairobi Star City 3-1 Wazito FC

07:00 San Francisco Reserves 0-2 Aguilas UP

06:00 Plaza Amador Reserves 4-1 Tauro Reserves 2

22:00 Bahrain (w) 0-0 Laos (w)

18:00 Guam (w) 0-8 Myanmar (w)

13:00 Lebanon (w) 1-0 UAE (nữ)

22:59 Al-Seeb 3-0 Muscat 1

20:15 Dhufar 1-0 Nizwa Club

20:00 Al-Nahda Muscat 4-0 Saham 1

19:55 Al-Msnaa 3-1 Sohar Club

22:00 1 Hapoel Segev Shalom 0-1 Hapoel Ironi Gedera

21:30 Hapoel Kfar Shalem 2-1 Hapoel Azor

21:00 Hapoel Bnei Lod 0-2 Maccabi Herzliya

17:15 Salgaocar Sports Club 1-1 Sesa Football Academy

17:00 Rangers SC 5-1 Garhwal Diamon

17:00 Garhwal FC 4-0 Sudeva Moonlight FC

14:30 Shastri FC 1-7 Hindustan Aeronautics Limited

18:00 Lernayin Artsakh 1-0 Shirak

01:00 1 Marilia (Youth) 2-2 Monte Azul SP (Youth)

01:00 Guarani SP (Youth) 2-1 Santos (Youth)

01:00 Ponte Preta (Youth) 0-1 Tanabi SP (Youth)

01:00 Desportiva Ferroviaria U20 1-0 Fernando Boris U20 1

01:00 Desportivo Brasil Youth 3-3 Portuguesa Santista U20

21:00 Juventus-AC (Youth) 1-2 Sao Bernardo (Youth)

21:00 XV de Piracicaba (Youth) 0-0 Capivariano FC SP Youth

21:00 1 Palmeira FC RN (Youth) 1-1 Osasco Audax Youth

21:00 Taubate (Youth) 2-1 Amparo U20

21:00 XV de Jau (Youth) 1-1 Velo Clube Youth

21:00 Sao Paulo (Youth) 4-1 AA Flamengo Guarulhos U20

20:00 Neman Grodno Reserves 1-2 Bate Borisov Reserves

07:00 Deportivo Saprissa 4-3 C.S.D. Comunicaciones

00:30 Sahab SC 0-2 Al Wihdat Amman

22:00 Ramtha Club 4-2 Shabab AlOrdon

22:00 Al Aqaba SC 4-0 Al-Jazeera

01:00 Moss U19 0-1 Follo U19

22:00 Tromso U19 3-0 Sandnes UlfU19

20:00 Aalesund FKU19 5-2 Asane Fotball U19

19:00 Brann u19 2-2 Stabaek U19

18:30 Haugesund U19 2-1 Molde U19

05:30 Vila Nova 3-0 Rio Branco VN 1

04:00 Atletico Acreano 1-1 Aquidauanense

00:30 VfR Krefeld-Fischeln 4-2 SC Union Nettetal

19:25 Al-Saqer 0-0 Al-Arabi(KSA)

01:30 Sportivo Trinidense 2-1 Guarani de Trinidad

21:30 CS Constantine U21 3-1 MC Oran U21

07:30 CRB AL 2-1 River PI

05:00 America FC Natal RN 1-1 Moto Club Sao Luis MA

19:30 Abo Qair Semads 1-0 EI Raja Marsa Matruh

19:30 Haras El Hedoud 2-2 Sporting Alexandria

19:30 Baladiyet El Mahallah 1-0 Dekernes

19:30 El Hammam 2-2 Al Zarka

19:30 El Olympi 1-0 Petrojet

23:30 Naft Alwasat 2-0 AL Minaa

21:15 Al Shorta 3-2 Zakho

19:00 Baghdad 2-2 Al-Naft

19:00 Al Diwaniya 3-1 Arbil

19:00 Samarra 0-1 Al Zawraa

01:00 Atletico PE 1-1 1 de Maio FC

21:00 TB/FCS/Royn 0-1 EB Streymur

00:00 Al-Tai 1-2 Al Ahli Jeddah

21:55 Al-Baten 2-0 Al-Feiha

02:00 Lecco 2-3 Renate AC

22:30 Pro Vercelli 2-1 Giana

20:15 Pakistan Army 1-1 WAPDA FC

17:00 Khan Research Laboratories 0-3 SSGC

18:00 Aral Nukus 1-1 Shurtan Guzor

18:00 Xorazm Urganch 1-1 Yangiyer

22:59 Srbija C.Gora U17 11-0 Liechtenstein U17

17:00 Bulgaria U17 1-0 Croatia U17

21:30 Flekkeroy 2-2 Kjelsas

01:00 Ibis SC 0-1 Petrolina PE

18:00 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 2-0 Inhulets Petrove U21 1

17:00 Desna Chernihiv U21 0-1 PFC Oleksandria U21

16:00 Sunshine Coast Wanderers U23 3-0 Peninsula Power U23

07:00 Mỹ nữ 0-0 Korea Rep (w)

02:30 Trinidad Tobago (w) 0-0 Panama (w)

01:00 Spain (w) 3-0 Morocco (w)

23:00 Costa Rica (w) 0-1 Jamaica (w)

21:05 Honduras U20 3-1 NicaraguaU20

20:30 Italy (w) U23 1-4 Spain (w) U23

20:30 Qatar U17 2-2 Saudi ArabiaU17

20:00 Boca Juniors (w) 0-3 Uruguay (w)

16:00 Czech Republic U16 2-1 Slovakia U16

01:00 Ireland (w) 0-1 Thụy Điển nữ

01:00 Belgium (w) 7-0 Kosovo (w)

00:15 Poland (w) 0-0 Norway (w)

00:00 Portugal (w) 2-1 Serbia (w)

22:59 Ukraine (w) 4-0 Faroe Islands (w)

22:59 Israel (w) 0-1 Germany (w)

22:59 Denmark (w) 8-0 Bosnia and Herzegovina (w)

22:00 Georgia (w) 0-3 Finland (w)

22:00 Turkey (w) 1-0 Bulgaria (w)

22:00 Latvia (w) 1-4 North Macedonia (w)

22:00 Albania (w) 5-0 Armenia (w)

21:00 Russia (w) 3-0 malta (w)

19:00 Montenegro (w) 2-0 Azerbaijan (w)

15:15 Sriwijaya FC 2-0 AS Abadi

00:00 GAIS 2-3 AFC Eskilstuna 1

19:15 Hapoel Shfaram U19 4-2 Neve Yosef U19

21:00 BKMA 0-1 FC Pyunik

18:00 1 Noravank 0-1 Urartu

01:00 Argentino de Rosario 1-2 Deportivo Muniz

01:30 Bela Vista U20 1-1 Independente AP(U20)

01:10 Riopardense RS 0-1 GE Bage 1

01:30 Guanabara City FC 1-2 ABD FC

01:30 Arapongas EC 0-1 Rolandia EC

00:30 Al Orthodoxi (w) 6-0 Al Istiqlal (W)

22:00 Amman (W) 19-0 Al Qadisiyah (W)

08:00 Real Madriz FC 0-1 UNAN Managua

08:00 Diriangen 3-0 Deportivo Ocotal

02:30 Wydad Casablanca 1-0 Olympique de Safi

21:00 MFK Tyumen Futsal 4-4 Novali Futsal

05:00 1 San Martin FC 1-2 Costa Del Este Reserves

04:40 1 Veraguas FC Reserves 2-0 CD Universitario Reserves

04:00 CD Centenario 0-4 Sporting San Miguelito Reserves

03:00 UMECIT 3-1 Colon C 3

20:15 Metallurg Bekobod 0-1 OTMK Olmaliq

02:00 Ceara U23 2-1 Gremio RS U23

01:15 Deportivo Armenio Reserves 1-0 Canuelas FC Reserves

01:10 Deportivo Merlo Reserves 1-1 CA San Miguel Reserves

01:00 JJ Urquiza Reserves 0-1 UAI Urquiza Reserves

01:00 1 CSD Flandria Reserves 3-1 Los Andes Reserves

01:00 Club Comunicaciones Reserves 1-1 CA Colegiales Reserves 1

01:00 1 CA Atlas Reserves 1-0 El Porvenir Reserves

01:00 Villa San Carlos Reserves 1-1 Talleres Remedios Reserves

22:10 1 Excursionistas Reserves 1-3 Berazategui Reserves

22:00 Sportivo Italiano Reserves 0-0 CA Ituzaingo Reserves

20:00 Deportivo Moron Reserves 3-2 Chacarita Juniors Reserves

20:00 Argentinos Jrs Reserves 2-1 Colon Reserves

19:00 1 Almagro Reserves 0-2 Almirante Brown Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657