Kết quả trận Bayern Munchen vs Arminia Bielefeld, 02h30 ngày 16/02

Bayern Munchen
Bayern Munchen
3
Arminia Bielefeld
Arminia Bielefeld
3
Kết quả bóng đá Bundesliga

Bayern Munchen vs Arminia Bielefeld


02:30 ngày 16/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Bayern Munchen vs Arminia Bielefeld


TLCA
2.00 : 0:1/4 : 0.42
TL bàn thắng:
2.38 : 6 1/2 : 0.34
TL Thắng - Hòa - Bại
4.65 : 1.30 : 15.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Bayern Munchen vs Arminia Bielefeld

 9'    0-1   goalMichel Vlap (Assist:Manuel Prietl)
 37'    0-2   goalAmos Pieper (Assist:Michel Vlap)
 41'      substitutionChristian Gebauer↑Ritsu Doan↓
 48'    Robert Lewandowski (Assist:David Alaba) goal 1-2  
 49'    1-3   goalChristian Gebauer (Assist:Andreas Voglsammer)
 57'    Corentin Tolisso (Assist:Leroy Sane) goal 2-3  
 58'    Joshua Kimmich↑Bouna Sarr↓ substitution  
 62'      substitutionSergio Duvan Cordova Lezama↑Michel Vlap↓
 62'      substitutionNils Seufert↑Andreas Voglsammer↓
 70'    Alphonso Davies goal 3-3  
 78'    Corentin Tolisso yellow_card  
 80'      yellow_cardFabian Kunze
 89'      substitutionMike van der Hoorn↑Fabian Klos↓

Đội hình thi đấu Bayern Munchen vs Arminia Bielefeld

Bayern Munchen Arminia Bielefeld
1 Manuel Neuer
19 Alphonso Davies
21 Lucas Hernandez
4 Niklas Sule
20 Bouna Sarr
27 David Alaba
24 Corentin Tolisso
29 Kingsley Coman
13 Eric Maxim Choupo-Moting
10 Leroy Sane
9 Robert Lewandowski
1 Stefan Ortega
27 Cedric Brunner
2 Amos Pieper
4 Joakim Nilsson
5 Jacob Barrett Laursen
16 Fabian Kunze
19 Manuel Prietl
8 Ritsu Doan
28 Michel Vlap
21 Andreas Voglsammer
9 Fabian Klos
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
47 Armindo Sieb
6 Joshua Kimmich
28 Tiago Dantas
22 Marc Roca
39 Ron Ron Hoffmann
5 Benjamin Pavard
42 Jamal Musiala
49 Maximilian Zaiser
36 Sven Schipplock
34 Oscar Linner
20 Nils Seufert
30 Marcel Hartel
11 Okugawa Masaya
6 Mike van der Hoorn
15 NATHAN DE MEDINA
7 Christian Gebauer
18 Sergio Duvan Cordova Lezama

Số liệu thống kê Bayern Munchen vs Arminia Bielefeld

Bayern Munchen   Arminia Bielefeld
 
Giao bóng trước
 
0
5
 
Phạt góc
 
2
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
1
17
 
Tổng cú sút
 
8
11
 
Sút trúng cầu môn
 
4
6
 
Sút ra ngoài
 
4
4
 
Cản sút
 
1
14
 
Sút Phạt
 
10
64%
 
Kiểm soát bóng
 
36%
63%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
37%
621
 
Số đường chuyền
 
345
86%
 
Chuyền chính xác
 
71%
7
 
Phạm lỗi
 
13
3
 
Việt vị
 
1
24
 
Đánh đầu
 
24
10
 
Đánh đầu thành công
 
14
1
 
Cứu thua
 
8
15
 
Rê bóng thành công
 
23
24
 
Đánh chặn
 
7
29
 
Ném biên
 
21
1
 
Woodwork
 
0
15
 
Cản phá thành công
 
23
5
 
Thử thách
 
11
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
3
194
 
Pha tấn công
 
66
77
 
Tấn công nguy hiểm
 
19

03:15 Crystal Palace 0-0 Manchester United

01:00 1 Sheffield United 1-0 Aston Villa

01:00 Burnley 1-1 Leicester City

02:45 Atalanta 5-1 Crotone

02:45 AC Milan 1-1 Udinese

02:45 Genoa 1-1 Sampdoria

02:45 Fiorentina 1-2 AS Roma

02:45 Cagliari 1-0 Bologna

02:45 Benevento 0-3 Verona

00:30 Sassuolo 3-3 Napoli

03:00 Strasbourg 1-0 Monaco

03:00 Nantes 1-2 Reims

03:00 Montpellier 1-1 Lorient

03:00 Lille 2-0 Marseille

03:00 Bordeaux 0-1 PSG

01:00 Saint Etienne 2-3 Lens

01:00 Nice 2-1 Nimes

01:00 1 Metz 0-1 Angers

01:00 Lyon 1-0 Rennes

01:00 Stade Brestois 3-1 Dijon

16:00 Kawasaki Frontale 3-2 Cerezo Osaka

19:00 Prachuap Khiri Khan 1-3 Port FC

18:30 1 Bangkok United FC 2-3 Nakhon Ratchasima

18:00 Suphanburi FC 1-2 Samut Prakan City

18:00 Rayong FC 0-3 Ratchaburi FC

07:30 JS Vieux-Habitants 2-3 Red Star PAP

22:59 Lunds BK 1-3 Varbergs BoIS FC

22:59 Eskilstuna United (w) 4-1 Djurgardens (w)

22:05 Rivers Angels (w) 1-0 Royal Queens FC (w)

21:00 Salthill Devon Galway 1-1 Sligo Rovers

16:15 Glenorchy Knights FC 0-0 New Town Eagles

15:30 Dnepr Mogilev 5-2 FK Orsha

14:30 Olympia FC Warriors Reserves 4-0 University of Tasmania SC

13:45 Beach City 3-3 South East United FC

17:00 Bosnia (w) U19 7-0 North Macedonia (w) U19

03:15 Stoke City 1-2 Swansea City

02:45 Sheffield Wednesday 1-2 Rotherham United 1

02:45 Bristol City 1-2 Bournemouth AFC

02:00 Queens Park Rangers (QPR) 1-3 Barnsley

02:00 Watford 2-0 Wycombe Wanderers

00:30 Norwich City 1-0 Brentford

01:00 Hamilton Academical 1-1 Saint Johnstone

01:00 Livingston 0-1 Glasgow Rangers

03:00 Barcelona 2-0 Sevilla 2

02:30 Vaduz 0-3 Lausanne Sports

02:30 Basel 1-1 Young Boys

00:15 St. Gallen 0-1 Servette 1

22:59 Kayserispor 2-1 Caykur Rizespor

22:59 Ankaragucu 2-1 Galatasaray 1

20:00 Sivasspor 1-1 Hatayspor

20:00 Istanbul BB 1-1 Konyaspor

17:30 Erzurum BB 2-2 Karagumruk

02:45 RB Leipzig 2-0 VfL Wolfsburg

00:30 Rot-Weiss Essen 0-3 Holstein Kiel

07:35 Guarani CA 1-1 Royal Pari FC

05:15 Caracas FC 2-0 Univ.Cesar Vallejo 1

02:30 Legia Warszawa 1-2 Piast Gliwice

23:30 Chojniczanka Chojnice 0-3 Cracovia Krakow

00:00 Penafiel 1-0 Oliveirense

22:00 SC Covilha 2-1 Viseu

00:45 Almere City FC 1-2 Volendam

02:00 FC Copenhagen 2-1 Vejle

00:00 1 Aarhus AGF 0-1 Nordsjaelland

00:00 AC Horsens 2-1 Aalborg

22:59 Saarbrucken 4-1 MSV Duisburg

22:59 VFB Lubeck 1-0 Hansa Rostock

22:59 Uerdingen KFC 05 0-3 Ingolstadt

06:00 Mineros de Zacatecas 2-0 Cancun FC 1

23:15 PSV Wellingara 1-1 Latrikunda Utd

19:35 Flamurtari 1-2 Egnatia

20:00 Kagera Sugar 1-2 Azam

20:00 Ruvu Shooting 0-2 Dodoma Jiji FC

18:00 Mwadui FC 0-1 Namungo FC

18:00 Ihefu SC 1-2 Gwambina FC

22:05 1 Backa Topola 1-3 Crvena Zvezda 1

22:05 FK Spartak Zlatibor Voda 3-2 Macva Sabac 1

22:05 Proleter 2-1 Radnicki Nis

22:05 Habitpharm Javor 1-1 Indjija 1

20:00 FK Vozdovac Beograd 2-1 FK Backa Backa Palanka

20:00 Cukaricki Stankom 2-0 Metalac Gornji Milanovac

20:00 Radnik Surdulica 4-1 Novi Pazar

20:00 FK Napredak Krusevac 0-2 FK Rad Beograd

20:00 Mladost Lucani 0-2 Zlatibor Cajetina

00:00 Vasas 1-0 Bodajk FC Siofok

00:00 Szegedi AK 3-2 Szolnoki MAV FC

00:00 1 Kaposvar 1-1 Budaorsi SC

00:00 FC Ajka 2-1 Debrecin VSC 2

20:30 SOROKSAR 2-1 Szentlorinc SE

20:30 Pecsi MFC 0-0 Szombathelyi Haladas

20:30 Nyiregyhaza 4-1 Bekescsaba

20:30 Gyori ETO 3-0 Kazincbarcika

20:30 Dorogi FC 1-1 Csakvari TK

20:30 DEAC 1-1 Gyirmot SE

16:00 Tobol Kostanai 3-3 FC Kairat Almaty 1

22:00 Vision FC 0-0 Phar Rangers FC

22:00 Bepong Storm Academy 1-0 Achiken FC

02:00 1 Chelsea FC (w) 2-0 Atletico de Madrid (w) 1

00:15 VfL Wolfsburg (w) 2-0 LSK Kvinner (w)

00:00 FC Rosengard (w) 2-2 St. Polten (w)

23:45 Manchester City (w) 3-0 Fiorentina (w)

22:45 Barcelona (w) 4-0 Fortuna Hjorring (w)

01:00 Botafogo RJ(w) 1-2 Flamengo/RJ (w)

01:00 Angra Dos Reis RJ (W) 4-5 Boavista SC Saquarema (W)

01:00 Fluminense RJ (w) 1-2 Vasco Da Gama(w)

18:00 Darica Genclerbirligi 0-1 Kutahyaspor

18:00 Karsiyaka 3-3 Catalca Spor

18:00 Nevsehirspor Genclik 0-1 Dai Lin Jissbon

18:00 Celspor 2-1 Yalovaspor 1

18:00 Yesilyurt Belediyespor 1-3 Ofspor 1

18:00 Yimpas Yozgatspor 0-4 Erzin Belediyespor

18:00 1 Kizilcabolukspor 0-1 Diyarbakirspor

18:00 Yomraspor 2-0 Fethiyespor

18:00 Artvin Hopaspor 1-1 Utkoi

18:00 Tepecik Bld 4-1 Ceyhanspor

18:00 Fatsa Belediyespor 1-0 EdirnesporGenclik

18:00 Tekirdagspor 1-1 Mardin BB

18:00 Nazillispor 1-1 Halide Edip Adivarspor

18:00 Karaman Belediyespor 1-1 Kahta 02 Spor

18:00 Erbaaspor S 3-1 Ispartaspor

18:00 1 Batman Petrolspor 1-1 Cizrespor 1

18:00 1 Yeni Altindag BS 3-1 Golcukspor

18:00 1 Cankaya FK 1-0 Kemerspor 2003

18:00 Somaspor 3-0 Arhavispor

18:00 1877 Alemdagspor 2-1 Manisaspor

18:00 Sile Yildizspor 3-1 Elazig Belediyespor

17:00 Sanger 3-0 Tokatspor

17:00 Osmaniyespor 2-0 Erokspor

17:00 Bukaspor 3-0 Payasspor

22:59 Levski Sofia 3-1 Beroe Stara Zagora 1

20:00 Tsarsko Selo 1-2 Ludogorets Razgrad

17:00 Botev Plovdiv 1-1 CSKA 1948 Sofia

07:35 Cruzeiro (MG) 0-1 Caldense MG

06:00 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT 1-0 Uberlandia MG

05:15 Athletic Club MG 0-1 America MG

05:00 Boa Esporte Clube 0-0 Pouso Alegre

05:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 0-1 CA Patrocinense

06:35 Real Santander 1-2 Orsomarso

06:00 Atletico Huila 3-1 Valledupar FC 1

04:00 Fortaleza F.C 1-1 Union Magdalena

03:00 Leones 1-0 Llaneros FC

03:00 Real Cartagena 1-1 Universitario de Popayan

03:00 Atletico FC 0-1 Tigres Zipaquira

03:30 Sporting CP B 1-1 Olimpico Montijo 1

02:30 CCDR Vila Cortez 0-1 AD Castro Daire

22:00 Alverca 1-0 Uniao Almeirim

22:00 Pinhalnovense 1-1 Louletano

22:00 Amora FC 1-0 Esp. Lagos

05:00 Sao Caetano 0-2 Bragantino

05:00 Corinthians Paulista (SP) 2-2 Palmeiras

03:00 1 Inter de Limeira 0-4 Sao Paulo

03:00 Santos 1-1 Ferroviaria SP

07:05 Vasco da Gama 0-1 Portuguesa RJ

04:00 Botafogo RJ 0-0 Boavista F.C

03:00 Volta Redonda 2-2 Madureira

01:00 Macae 0-1 Bangu

22:00 KS Perparimi Kukesi 1-2 KF Laci

22:00 Teuta Durres 1-0 Vllaznia Shkoder

19:00 Skenderbeu Korca 0-1 Kastrioti Kruje

19:00 KF Tirana 2-0 KS Bylis

19:00 Apolonia Fier 1-1 Partizani Tirana

19:15 1 Kakamega Homeboyz 1-2 Gor Mahia

19:00 Nairobi Stima 1-3 Modern Coast

01:00 Panathinaikos 1-2 Pas Giannina

22:59 Lamia 1-1 PAOK Saloniki

06:45 Club Tijuana U20 0-1 Club America U20

22:35 1 Warri Wolves FC 1-1 Enyimba

22:00 Plateau United 1-1 Rivers United 1

22:00 Akwa Starlets 2-1 Wikki Tourist

03:15 FC Porto 2-3 Sporting Braga 1

04:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 0-0 Xelaju MC

04:00 CSD Municipal 3-1 Deportivo Sanarate

04:00 Guastatoya 3-0 CD Achuapa

04:00 Coban Imperial 2-2 CSyD Sacachispas

01:00 Malacateco 2-0 Antigua GFC

01:00 CD Puerto de Iztapa 3-3 C.S.D. Comunicaciones

20:30 Trikala 0-0 Panahaiki-2005

20:00 SKODA Xanthi 0-0 Apollon Larissas

20:00 Levadiakos 4-0 Giorgos Karaiskakis

20:00 Ionikos 2-3 Ergotelis

19:00 Diagoras 1-0 Ierapetra

18:30 Doxa Dramas 0-1 Kissamikos

22:00 FC Robo (w) 5-0 Dream Star (W)

22:00 Delta Queens (w) 1-0 Pelican Stars (W)

06:00 Centro Sportivo Alagoano 5-0 CEO AL

17:00 Urartu II 1-1 BKMA

01:30 Hamm RM Benfica FC 0-1 Hostert

01:30 FC Wiltz 71 0-2 Swift Hesperange

01:30 F91 Dudelange 5-1 Rodange 91

01:30 Fola Esch 2-0 Victoria Rosport

01:30 Racing Beirut 1-0 Jeunesse Esch

01:30 CS Petange 0-0 Etzella Ettelbruck

01:30 UNA Strassen 1-1 Red Boys Differdange

01:30 Progres Niedercorn 1-0 US Mondorf-les-Bains

02:30 CD Pontellas 0-3 CF Alondras

02:00 1 Mostoles CF 0-3 Leganes B

02:00 Manzanares CF 2-0 La Roda CF

02:00 Santfeliuenc FC 0-1 UE Castelldefels

02:00 AD Union Adarve 2-0 Flat Earth FC

02:00 CD Vera 2-1 Atletico Union Guimar 2

01:15 AD Siete Villas 3-1 Samanod

01:00 CF Montanesa 4-2 CE Europa

01:00 Cerdanyola del Valles 2-2 UE Vilassar de Mar

01:00 Real Zaragoza B 2-0 CF Illueca

00:00 Villarreal C 3-0 Atletico Saguntino

00:00 UD Paterna 1-1 Silla CF

00:00 Novelda CF 0-1 CF Intercity

00:00 1 Jove Espanol 0-0 Crevillente 2

23:30 Atletico Victoria 0-0 CD Atletico Paso

22:59 UD Ibarra 1-0 Tenisca

22:30 1 San Rafael 2-2 San Jodie 2

12:10 Honiara City FC 3-1 Southern United Honiara

16:30 FC Bengaluru United 1-2 Kickstart FC

20:00 Dhaka City FC 0-3 Farashganj SC

18:00 Wari Club 0-0 Nofel Sporting Club

16:45 Khumaltar Youth Club 3-0 Boys Union Club

13:30 Naya Basti Yuwa Club 1-1 Tushal Youth Club

00:30 Ostersunds FK 1-1 Akropolis IF

02:00 Yeclano Deportivo 1-2 Lorca Deportiva FC

00:30 1 Leioa 1-1 Arenas Club de Getxo

00:00 Real Madrid Castilla 1-0 CF Rayo Majadahonda

22:59 Barakaldo CF 0-1 SD Amorebieta

22:30 Numancia 4-1 Real Oviedo B

19:00 Las Palmas Atletico 3-3 Recreativo Huelva

18:00 Baleares 0-0 CD Artistico Navalcarnero

20:30 Xylotympou 0-2 Asil Lysi

20:30 Akritas Chloraka 2-2 Omonia Psevda

23:30 MP MIKELI 5-0 JIPPO 1

06:00 1 Platense 5-3 Marathon

04:30 Real Sociedad Tocoa 2-2 CD Olimpia

04:00 C.D. Real de Minas 0-3 CD Motagua

20:25 Wajj 2-1 Al Kholood

20:10 Al-Orubah 2-2 Al Najma(KSA)

19:55 Afief 1-3 Al mojzel

19:55 Al-Sharq 2-1 Al-Riyadh

19:55 Al-Washm 3-1 Hottain (KSA)

19:40 Al-Rawdhah 1-1 Al Dahab

19:35 Al-Trgee 3-1 Al Selmiyah

02:45 Anderlecht 1-0 Cercle Brugge

00:00 KAS Eupen 1-0 KAA Gent

20:00 Rejiche 1-1 Club Africain

20:00 Etoile Metlaoui 1-1 ES du Sahel

20:00 J.S. Kairouanaise 0-1 Olympique de Beja

00:30 Elva 2-1 Tartu JK Maag Tammeka B

21:15 FC Neftci Baku 2-1 Sabah FK Baku

19:00 Standard Sumgayit 0-0 Zira FK

06:05 Aimore RS 2-0 Esportivo RS

06:00 1 Gremio (RS) 4-1 Brasil de Pelotas

06:00 Ypiranga(RS) 3-3 Novo Hamburgo RS

21:00 FC Tambov Youth 2-1 Chertanovo Moscow Youth

18:00 Spartak Moscow Youth 1-1 Rotor Volgograd Youth 1

18:00 FK Krasnodar Youth 2-1 PFC Sochi Youth

18:00 FK Rostov Youth 1-1 Arsenal Tula Youth

17:00 FC Terek Groznyi Youth 2-1 Dinamo Moscow Youth

17:00 Khimki Youth 1-0 Lokomotiv Moscow Youth

16:00 2 Zenit St.Petersburg Youth 2-4 CSKA Moscow (R) 1

16:00 Konopliev Youth 2-1 Rubin Kazan (R)

05:30 Fortaleza 1-0 CRB AL

22:00 Lamontville Golden Arrows 0-0 Baroka FC

20:00 Chippa United 0-0 Cape Town City

20:00 1 Al Zarka 0-2 Tanta 1

06:20 Itabaiana(SE) 1-0 Boca Juniors SE

02:00 Frei Paulistano 0-0 CS Maruinense

01:15 America EC Pedrinhas 0-6 AD Confianca

22:20 Al-Thuqbah 0-2 Najran SC

22:20 Al Sahel 2-2 Al-Nahdha

20:30 Al Bukayriyah 0-2 Hajer

20:20 Uhud 1-1 Arar FC

20:05 Al-Hazm 2-0 Al-Draih

19:50 Al-Shoalah 1-2 Al-Feiha

19:40 AL-jeel 2-1 AL-Rbeea Jeddah

01:30 Juventude MA 0-0 Sampaio Correa

01:30 Lions Gibraltar 0-3 Lynx FC

19:30 Inglewood United 1-6 Perth Glory (Youth)

19:30 ECU Joondalup 1-0 Cockburn City

19:30 Bayswater City 4-0 Armadale SC

17:30 Rocking ham City 3-4 Willip

17:30 Balcatta FC 1-5 Perth SC

17:30 Floreat Athena 4-1 Sorrento F.C.

07:35 Boca Juniors 2-1 Claypole

02:30 AC Monopoli 1-1 Bisceglie 1913

02:30 1 USD Virtus Verona 0-1 Padova

02:30 Catania 0-1 Palermo 1

00:30 Pontedera 2-0 Pistoiese

00:00 JuventusU23 2-1 Novara 1

23:30 Modena 3-1 Imolese

23:30 Juve Stabia 0-2 Bari

23:30 1 Catanzaro 0-1 Avellino 1

23:30 SudTirol 3-0 Alma Juventus Fano

23:30 Ravenna 0-1 Societa Sportiva Matelica Calcio

21:00 1 Foggia 0-0 Vibonese

21:00 Albinoleffe 0-0 Lucchese

21:00 Legnago Salus 0-0 Carpi

21:00 Fermana 2-1 Cesena 1

21:00 1 Paganese 1-1 Viterbese

21:00 Arezzo 1-1 Mantova

21:00 Vis Pesaro 2-0 Feralpisalo

21:00 Triestina 0-0 Gubbio

21:00 US Casertana 1908 4-0 Francavilla

21:00 Pro Vercelli 1-0 Us Pergolettese

21:00 1 Piacenza 0-0 Giana

21:00 Lecco 2-1 Renate AC

04:00 Sport Club Recife PE 1-2 Salgueiros AC

02:00 1 Afogados da Ingazeira FC 1-1 Reet 1

02:00 1 Central SC 1-1 Santa Cruz PE

01:30 Croatia Indoor Soccer 3-2 Ukraine Indoor Soccer

01:00 Albania Indoor Soccer 1-3 Denmark Indoor Soccer

19:30 Hungary Indoor Soccer 3-7 Israel Indoor Soccer

01:00 FSV Frankfurt 2-2 SC Freiburg (Youth)

01:00 SSV Ulm 1846 1-1 Rot-Weiss Koblenz

00:00 Alemannia Aachen 1-4 Preuben Munster

00:00 Wuppertaler 2-0 Fortuna Koln

00:00 SV Lippstadt 1-2 Sportfreunde Lotte

20:00 Renova Cepciste 3-0 FC Vardar Skopje 1

20:00 Rabotnicki Skopje 0-0 FK Shkendija 79

20:00 Borec Veles 2-1 Belasica Strumica

20:00 Academy Pandev 2-1 FK Makedonija Gjorce Petrov

20:00 FC Struga Trim Lum 0-1 Pelister Bitola

20:00 2 Sileks 0-1 FK Shkupi

01:00 Monrovia Black Star 1-1 AS Korofina

22:59 Djoliba 0-0 Cercle de Bamako

22:45 AS Nianan 1-1 Sonni AC 1

00:30 Club Brugge(U23) 1-1 Westerlo

00:30 Jeunesse Molenbeek 2-4 Seraing United

20:45 Al Shorta Al Qadarif 0-0 Hay Al-Arab

20:45 Al Ahly Shendi 1-0 Alamal Atbara

02:30 Sant Julia 4-1 Penya Encarnada

02:30 Inter Club Escaldes 2-0 CE Carroi

21:00 L'Aquila 1-0 Scandicci

20:30 1 ASD Muravera 0-1 Latina

20:30 San Nicolo Notaresco 2-2 Tolentino 1

20:30 Forli 1-1 Real Forte Querceta

20:30 Foligno Calcio 1-0 San Donato Tavarnelle 1

20:30 FC Matese 2-1 Atletico Porto Santelpidio

20:25 Olympia Agnonese 2-3 Giulianova 1

20:15 Nuova Monterosi 3-1 Vis Artena

22:59 US Goree 1-0 ASC Jaraaf 1

22:59 CNEPS Excellence 2-0 Casamance

06:35 Avai FC SC 1-0 Figueirense

06:00 Marcilio Dias SC 2-0 EC Prospera

03:00 Concordia AC 2-1 Brusque FC

02:00 Juventus SC 2-0 Hercilio Luz SC

02:30 CD Ofra U19 3-1 Llano del Moro U19

00:45 CD Castellon U19 2-1 Alboraya U19

00:00 CD Choco U19 1-2 Celta Vigo U19

00:00 Ural CF U19 1-0 Calasanz U19

00:00 CF Rayo Majadahonda U19 3-4 Rayo Vallecano U19

00:00 Seneca CF U19 1-1 Castilleja CF U19

22:00 Valladolid U19 0-0 Alcorcon U19

03:05 Sturm Graz 0-4 Red Bull Salzburg

01:00 Wolfsberger AC 0-0 LASK Linz

20:30 Al Zawi A 1-0 J Verhoe Leigh

20:00 Al Akhdar 2-1 Al-Tahaddi

00:30 Xaghra United 0-6 Hamrun Spartans

00:30 Santa Lucia 0-2 Mosta FC

00:30 Senglea Athletic 0-1 Valletta FC

22:59 Pembroke Athleta 0-1 Hibernians FC

02:30 Martal Method (w) 0-5 Kirkop United (w)

03:00 SC Heerenveen 0-3 AFC Ajax

19:00 Jrmana 1-2 Al-Majd Damascus

19:00 Al-Yaqdhah 1-0 Al-Mkhram

00:00 FC Dnipro Dnipropetrovsk 1-1 PFC Oleksandria 1

00:00 Ahrobiznes TSK Romny 0-0 FC Shakhtar Donetsk 1

22:00 Dynamo Kyiv 0-0 Kolos Kovalyovka 2

19:00 1 Defensores de Forres 1-2 Zorya

06:35 Goias 1-0 Goianesia GO

06:35 Anapolis FC 1-0 Itumbiara EC GO

02:00 AE Jataiense 0-1 Gremio Anapolis

01:30 Jaragua EC 1-0 Ipora EC

00:30 Deportivo La Coruna W 1-0 Sporting De Huelva (w)

22:00 Real Madrid (w) 2-0 CDEF Logrono (w)

22:59 Thaqafi Tulkarm 1-1 Hilal AL Quds

20:00 Tubas 0-0 Wadi Al Nes

02:00 Fehervar Videoton 2-2 Paksi SE Honlapja

23:30 Ujpesti 2-0 Dafuji cloth MTE 1

21:15 Mezokovesd Zsory 2-0 ZalaegerzsegTE 1

00:00 Ethnikos Achnas FC 1-1 Olympiakos Nicosia FC

22:00 AEL Limassol 2-0 Nea Salamis

20:00 SC Freiburg (w) 2-1 SC Sand (w)

20:00 Lusaka Dynamos 0-3 Forest Rangers

20:00 Green Eagles 1-3 Green Buffaloes

20:00 Buildcon FC 2-1 Power Dynamos

18:00 1 Nkwazi 0-2 Zanaco

15:00 Pursath 2-3 Pailin

15:00 Takeo 0-1 Kampong Speu

01:45 Hapoel Tel Aviv 1-2 Maccabi Haifa

01:00 Hapoel Kiryat Shmona 2-2 Hapoel Beer Sheva 1

00:50 Maccabi Petah Tikva FC 1-1 Maccabi Netanya

19:00 Ranong FC 2-1 Navy FC

19:00 Udon Thani 1-1 Khonkaen United

19:00 1 Customs Department FC 2-0 Ayutthaya United

19:00 Khonkaen FC 1-0 Uthai Thani Forest 1

18:00 Chainat FC 7-1 Samut Sakhon

18:00 JL Chiangmai United FC 2-2 Phrae United FC

18:00 Nakhon Pathom FC 2-2 Lampang FC

18:00 Sisaket FC 2-2 Kasetsart FC

17:00 Nong Bua Lamphu 4-1 Chiangmai FC 1

22:59 Gambia Armed Force 1-1 BK Milan

16:00 FC Ufa 3-0 Ural Sverdlovsk Oblast

22:10 1 Al-Hadd 4-3 East Riffa

02:00 CRE Tocantins (GO) 1-1 Capital TO

02:00 River AC Teresina 2-2 4 de Julho

02:00 Parnahyba PI 1-1 Altos/PI

14:05 KYVO 4-3 FC Lamjao

01:30 AA Luziania 0-4 Brasiliense

03:00 Atletico Union Guimar (w) 2-0 UD San Antonio Pilar (w)

02:00 Torrelodones (w) 0-1 Dinamo Guadalajara (w)

04:00 Bahia 0-1 United Nations Club

02:00 Alagoinhas Atletico BA 0-1 Bahia de Feira BA

02:00 Vitoria da Conquista BA 1-0 AD Atlanta Doce Mel

04:00 San Judas 6-4 El Sauce FC

04:00 Tipitapa 1-2 Diriangen

00:00 Organica Masachapa FC 0-0 Jalapa

06:00 Sporting San Jose 0-1 Perez Zeledon

04:00 Limon FC 0-2 Herediano

01:30 IRT Itihad de Tanger 1-1 FAR Forces Armee Royales

22:59 Raja Casablanca Atlhletic 2-0 USK US Sidi Kacem

20:30 Kawkab de Marrakech 0-0 Hassania Agadir

22:59 Dinamo Zagreb 2-0 Slaven Koprivnica

20:30 ZNK Osijek 1-2 Rijeka

22:00 Sporting FC (w) 2-1 Braga (w)

01:00 Slavia Praha 10-3 Karlovy Vary Dvory

22:59 Slovan Liberec 1-0 Dynamo Ceske Budejovice

20:00 Teplice 2-0 Brno

20:00 Wigan U23 1-1 Crewe Alexandra U23

20:00 Sheffield Utd U23 1-1 Sheffield Wed U23 1

23:15 Al-Sailiya 1-4 Al-Arabi SC

20:50 Al-Garrafa 0-5 Al-Sadd

01:30 Petrolul Ploiesti 0-3 FC Astra Giurgiu

22:30 1 Universitaea Cluj 1-3 Luceafarul Oradea

20:00 Vipers 2-0 Bright Stars

20:00 Uganda Police FC 3-1 Mbarara City

17:00 Kashima Antlers 3-0 Sagan Tosu

17:00 Hiroshima Sanfrecce 0-0 Shimizu S-Pulse

16:00 Yokohama Marinos 1-0 Vegalta Sendai

16:00 Kashiwa Reysol 0-1 Yokohama FC

16:00 FC Tokyo 1-0 Tokushima Vortis

16:00 Avispa Fukuoka 2-3 Consadole Sapporo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s

Livescore bóng đá | Kqbd | Lịch thi đấu bóng đá | Kèo bóng đá hôm nay | Nhận định bóng đá