Kết quả trận Brentford vs Manchester United, 03h00 ngày 20/01

Brentford
Brentford
1
Manchester United
Manchester United
3
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Brentford vs Manchester United


03:00 ngày 20/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Brentford vs Manchester United


TLCA
1.23 : 0:0 : 0.73
TL bàn thắng:
8.33 : 4 1/2 : 0.06
TL Thắng - Hòa - Bại
252.00 : 18.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Brentford vs Manchester United

 55'    0-1   goalAnthony Elanga (Assist:Frederico Rodrigues Santos)
 62'    0-2   goalMason Greenwood (Assist:Bruno Joao N. Borges Fernandes)
 64'    Shandon Baptiste↑Vitaly Janelt↓ substitution  
 64'    Rico Henry↑Sergi Canos↓ substitution  
 67'    Yoane Wissa↑Mathias Jensen↓ substitution  
 71'      substitutionHarry Maguire↑Cristiano Ronaldo dos Santos Aveiro↓
 71'      substitutionMarcus Rashford↑Mason Greenwood↓
 77'    0-3   goalMarcus Rashford (Assist:Bruno Joao N. Borges Fernandes)
 84'      substitutionNemanja Matic↑Scott Mctominay↓
 85'    Ivan Toney (Assist:Christian Norgaard) goal 1-3  

Đội hình thi đấu Brentford vs Manchester United

Brentford Manchester United
49 Jonas Lossl
29 Mads Bech Sorensen
18 Pontus Jansson
5 Ethan Pinnock
7 Sergi Canos
27 Vitaly Janelt
6 Christian Norgaard
8 Mathias Jensen
30 Mads Roerslev Rasmussen
17 Ivan Toney
19 Bryan Mbeumo
1 David De Gea Quintana
20 Diogo Dalot
2 Victor Nilsson-Lindelof
19 Raphael Varane
27 Alex Nicolao Telles
17 Frederico Rodrigues Santos
39 Scott Mctominay
11 Mason Greenwood
18 Bruno Joao N. Borges Fernandes
36 Anthony Elanga
7 Cristiano Ronaldo dos Santos Aveiro
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
40 Alvaro Fernandez
20 Kristoffer Ajer
3 Rico Henry
26 Shandon Baptiste
28 Mads Bidstrup
11 Yoane Wissa
9 Marcus Forss
36 Fin Stevens
14 Saman Ghoddos
4 Phil Jones
8 Juan Manuel Mata Garcia
34 Donny van de Beek
9 Anthony Martial
31 Nemanja Matic
22 Tom Heaton
5 Harry Maguire
10 Marcus Rashford
26 Dean Henderson

Số liệu thống kê Brentford vs Manchester United

Brentford   Manchester United
0
 
Giao bóng trước
 
6
 
Phạt góc
 
9
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
18
 
Tổng cú sút
 
13
8
 
Sút trúng cầu môn
 
5
4
 
Sút ra ngoài
 
2
6
 
Cản sút
 
6
9
 
Sút Phạt
 
8
43%
 
Kiểm soát bóng
 
57%
32%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
68%
395
 
Số đường chuyền
 
517
71%
 
Chuyền chính xác
 
80%
7
 
Phạm lỗi
 
9
3
 
Việt vị
 
0
48
 
Đánh đầu
 
48
18
 
Đánh đầu thành công
 
30
2
 
Cứu thua
 
7
17
 
Rê bóng thành công
 
19
4
 
Đánh chặn
 
13
16
 
Ném biên
 
8
0
 
Woodwork
 
1
17
 
Cản phá thành công
 
19
7
 
Thử thách
 
11
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
7
124
 
Pha tấn công
 
111
53
 
Tấn công nguy hiểm
 
58

17:30 Incheon United 2-2 Daegu FC

17:00 Suwon Samsung Bluewings 2-1 Gimcheon Sangmu

16:05 Western United FC 0-1 Melbourne Victory

21:15 Al-Wasl 2-4 Ajman

21:15 1 Al-Dhafra 0-1 Al Ahli(UAE)

21:15 Emirates Club 0-1 Al Oruba (UAE)

21:00 El Gounah 0-1 Misr Elmaqasah

22:00 Torpedo Kutaisi 1-1 FC Telavi

19:30 Gagra Tbilisi 0-2 Samgurali Tskh

19:30 FC Sioni Bolnisi 0-0 Dila Gori

22:00 U.S.Monastir 1-0 Sifakesi

17:30 Seoul E-Land FC 3-1 Gimpo FC 1

17:00 Jeonnam Dragons 2-0 FC Anyang

17:00 Daejeon Citizen 4-3 Busan I Park

20:00 Arba Minch 2-1 Awassa Kenema

17:00 Bahir Dar Kenema FC 1-0 Adama City

14:00 Addis Ababa Ketema 1-1 Dire Dawa

20:00 Kedah 0-0 Negeri Sembilan

20:00 Pulau Pinang 2-4 Sabah

19:15 Sarawak United 1-2 Kuala Lumpur

20:00 Biashara United FC 1-2 Namungo FC

18:00 1 Mbeya Kwanza 0-1 Geita Gold

19:00 Vipers 4-0 Mbarara City

22:00 Sitatunga 3-0 AS Police Porto-Novo 1

20:00 Yldrm Belediyesispor 0-1 Utkoi

20:00 Kutahyaspor 0-0 Artvin Hopaspor

18:15 Delhi Young Boys 0-1 Victory FC

22:00 FC Haka 1-1 SJK Seinajoen

22:00 HJK Helsinki 3-2 Lahti

22:00 AC Oulu 0-3 KuPs

19:00 Djurgardens U21 7-1 Degerfors IF U21

16:30 Pascoe Vale SC 1-2 Kingston City 1

19:00 Odense BK Reserve 0-2 Silkeborg IF Reserve

19:00 Edo Queens (W) 0-1 Nasarawa Amazons (W)

15:30 Naija Ratels (W) 0-4 Bayelsa Queens FC (W)

20:00 Perlis United FC 0-3 Kuching FA

19:15 BFF Elite Football Academy 0-1 Azampur FC Uttara

17:00 Wari Club 0-1 Gopalganj SC

20:00 Spaeri FC 3-1 WIT Georgia Tbilisi

20:00 FC Shukura Kobuleti 0-0 Samtredia

20:00 FC Metalurgi Rustavi 2-0 Gareji Sagarejo 1

20:30 Maritimo U23 0-2 Braga U23

17:00 Benfica U23 1-0 Estoril U23

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 1-0 FC Terek Groznyi Youth

21:00 El Alameen 2-0 Al Badari SC

16:00 Trabzonspor U19 4-0 Altay Spor KulubuU19

18:00 Hunters FC 0-4 Khukh Chononuud

20:00 Al Akhaahli Alay 4-0 Sporting Club Beirut

20:00 Al-Hikma 1-0 Al-Safa

22:00 FK Tauras Taurage 1-4 Marijampole City

21:30 Denmark U17 1-2 Sweden U17

21:30 Srbija C.Gora U17 1-1 Belgium U17

21:00 FC Flora Tallinn U19 0-4 Tartu JK Tammeka U19

21:00 1 Tallinna JK Legion U19 2-2 JK Nomme United U19

21:00 JK Laanemaa Hiiumaa U19 0-3 Ida-Virumaa FC Alliance U19

22:00 Tampere United 0-0 Klubi 04 Helsinki

20:00 Envigado FC Reserves 4-0 FC Leones Reserves

19:45 Dynamic Herb Cebu 0-1 United City FC

16:00 Kaya FC 1-0 Stallion Laguna FC

19:00 Perth SC 1-2 Armadale SC

18:45 1 Murdoch Uni Melville 1-0 FC Ashfield

18:30 Western Knights 3-0 Willip

17:30 Stirling Macedonia 3-0 Balga SC

17:00 Sydney University 3-1 Norwest FC

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 2-2 Marconi Stallions

16:45 SWQ Thunder 0-7 Queensland Lions SC

16:45 Hellenic AC 1-2 Mindil Aces

16:30 Melbourne Knights 1-0 Collingwood

16:30 Dandenong Thunder 1-0 Port Melbourne

16:30 Hearst Neville 4-0 Macquarie Dragons

16:30 Mounties Wanderers 3-0 Enfield Rovers)

16:30 Spirit FC 4-2 Hills Brumbies 1

16:30 Bonnyrigg White Eagles 1-1 Bankstown City Lions

16:00 Charleston City Blues 0-3 Newcastle Olympic

16:00 Monaro Panthers 3-3 Canberra Olympic

16:00 Kingborough Lions 2-0 Hobart United 1

16:00 Arncliffe Aurora 1-2 PCYC Parramatta Eagles

16:21 Sanepa Club 3-1 Manohara United Club

14:10 Swoyambhu Club 1-0 Oasis Club

20:00 Kampala Queens (w) 1-0 Olila High School (w)

20:00 Kawempe Muslim FC (w) 2-0 Lady Doves FC (w)

20:00 Uganda Martyrs (w) 5-1 She Maroons (W)

22:00 Tartu JK Maag Tammeka 1-3 JK Tallinna Kalev

18:30 Turan Tovuz 2-0 Zira FK II

18:30 Standard Sumgayit II 1-3 FK Qabala II

18:30 Qarabag II 0-0 Qaradag Lokbatan

18:30 PFC Neftchi II 2-3 Zaqatala FK

18:30 Keshla FK II 6-0 FK MOIK Baku 1

18:30 2 FK Kapaz Ganca 0-0 Sabah II

21:00 Navbahor Namangan 0-0 Neftchi Fargona 1

21:00 Nasaf Qarshi 5-0 Qizilqum Zarafshon

21:00 Metallurg Bekobod 2-1 Dinamo Samarqand 1

16:45 Rydalmere Lions FC 1-4 Inter Lions

19:15 FAM-MSN Project Squad 0-1 UiTM FC

22:00 CA Atlas Reserves 2-1 Deportivo Laferrere Reserves

22:00 Ferrocarril Midland Reserves 2-1 Sportivo Italiano Reserves

21:33 Sacachispas Reserves 1-4 Almagro Reserves

21:20 Argentino Merlo Reserves 0-0 Berazategui Reserves

21:00 Puerto Nuevo Reserves 1-1 Lujan Reserves

21:00 Almirante Brown Reserves 1-2 Chacarita Juniors Reserves

20:00 Atletico Fenix Reserves 3-6 UAI Urquiza Reserves

20:00 Ferro Carril Oeste Reserves 2-1 CA San Telmo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657