Kết quả trận Brentford vs Wolves, 22h00 ngày 22/01

Brentford
Brentford
1
Wolves
Wolves
2
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Brentford vs Wolves


22:00 ngày 22/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Brentford vs Wolves


TLCA
0.74 : 0:0 : 1.21
TL bàn thắng:
16.66 : 4 1/2 : 0.01
TL Thắng - Hòa - Bại
143.00 : 8.20 : 1.09
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Brentford vs Wolves

 26'    Mads Roerslev Rasmussen↑Rico Henry↓ substitution  
 27'    Shandon Baptiste↑Mathias Jensen↓ substitution  
 48'    0-1   goalJoao Filipe Iria Santos Moutinho (Assist:Nelson Cabral Semedo)
 58'    Yoane Wissa↑Mads Roerslev Rasmussen↓ substitution  
 60'      yellow_cardRuben Neves
 70'      yellow_cardToti Gomes
 71'    Ivan Toney (Assist:Bryan Mbeumo) goal 1-1  
 75'      substitutionAdama Traore Diarra↑Fabio Silva↓
 75'    Pontus Jansson yellow_card  
 78'    1-2   goalRuben Neves (Assist:Joao Filipe Iria Santos Moutinho)
 79'    Marcus Forss↑Shandon Baptiste↓ substitution  
 83'    Saman Ghoddos↑Sergi Canos↓ substitution  
 83'    Christian Norgaard yellow_card  
 90'      yellow_cardJose Sa
 90'      substitutionFrancisco Trincao↑Daniel Castelo Podence↓

Đội hình thi đấu Brentford vs Wolves

Brentford Wolves
49 Jonas Lossl
5 Ethan Pinnock
18 Pontus Jansson
20 Kristoffer Ajer
3 Rico Henry
27 Vitaly Janelt
6 Christian Norgaard
8 Mathias Jensen
7 Sergi Canos
17 Ivan Toney
19 Bryan Mbeumo
1 Jose Sa
23 Max Kilman
16 Conor Coady
24 Toti Gomes
22 Nelson Cabral Semedo
32 Leander Dendoncker
8 Ruben Neves
28 Joao Filipe Iria Santos Moutinho
3 Rayan Ait Nouri
10 Daniel Castelo Podence
17 Fabio Silva
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
30 Mads Roerslev Rasmussen
40 Alvaro Fernandez
29 Mads Bech Sorensen
36 Fin Stevens
26 Shandon Baptiste
28 Mads Bidstrup
11 Yoane Wissa
14 Saman Ghoddos
9 Marcus Forss
39 Luke James Cundle
2 Ki-Jana Hoever
33 Ryan John Giles
6 Bruno Jordao
5 Fernando Marcal De Oliveira
20 Francisco Jorge Tomas Oliveira
21 John Ruddy
11 Francisco Trincao
37 Adama Traore Diarra

Số liệu thống kê Brentford vs Wolves

Brentford   Wolves
0
 
Giao bóng trước
 
6
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
3
13
 
Tổng cú sút
 
9
2
 
Sút trúng cầu môn
 
3
11
 
Sút ra ngoài
 
6
5
 
Cản sút
 
2
7
 
Sút Phạt
 
4
61%
 
Kiểm soát bóng
 
39%
67%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
33%
455
 
Số đường chuyền
 
474
73%
 
Chuyền chính xác
 
74%
6
 
Phạm lỗi
 
7
0
 
Việt vị
 
4
39
 
Đánh đầu
 
39
25
 
Đánh đầu thành công
 
14
17
 
Rê bóng thành công
 
21
10
 
Đánh chặn
 
15
29
 
Ném biên
 
19
17
 
Cản phá thành công
 
20
10
 
Thử thách
 
9
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
118
 
Pha tấn công
 
140
59
 
Tấn công nguy hiểm
 
34

17:30 Incheon United 2-2 Daegu FC

17:00 Suwon Samsung Bluewings 2-1 Gimcheon Sangmu

16:05 Western United FC 0-1 Melbourne Victory

21:15 Al-Wasl 2-4 Ajman

21:15 1 Al-Dhafra 0-1 Al Ahli(UAE)

21:15 Emirates Club 0-1 Al Oruba (UAE)

21:00 El Gounah 0-1 Misr Elmaqasah

19:30 Gagra Tbilisi 0-2 Samgurali Tskh

19:30 FC Sioni Bolnisi 0-0 Dila Gori

17:30 Seoul E-Land FC 3-1 Gimpo FC 1

17:00 Jeonnam Dragons 2-0 FC Anyang

17:00 Daejeon Citizen 4-3 Busan I Park

20:00 Arba Minch 2-1 Awassa Kenema

17:00 Bahir Dar Kenema FC 1-0 Adama City

14:00 Addis Ababa Ketema 1-1 Dire Dawa

20:00 Kedah 0-0 Negeri Sembilan

20:00 Pulau Pinang 2-4 Sabah

19:15 Sarawak United 1-2 Kuala Lumpur

20:00 Biashara United FC 1-2 Namungo FC

18:00 1 Mbeya Kwanza 0-1 Geita Gold

19:00 Vipers 4-0 Mbarara City

20:00 Yldrm Belediyesispor 0-1 Utkoi

20:00 Kutahyaspor 0-0 Artvin Hopaspor

18:15 Delhi Young Boys 0-1 Victory FC

19:00 Djurgardens U21 7-1 Degerfors IF U21

16:30 Pascoe Vale SC 1-2 Kingston City 1

19:00 Odense BK Reserve 0-2 Silkeborg IF Reserve

19:00 Edo Queens (W) 0-1 Nasarawa Amazons (W)

15:30 Naija Ratels (W) 0-4 Bayelsa Queens FC (W)

20:00 Perlis United FC 0-3 Kuching FA

19:15 BFF Elite Football Academy 0-1 Azampur FC Uttara

17:00 Wari Club 0-1 Gopalganj SC

20:00 Spaeri FC 3-1 WIT Georgia Tbilisi

20:00 FC Shukura Kobuleti 0-0 Samtredia

20:00 FC Metalurgi Rustavi 2-0 Gareji Sagarejo 1

20:30 Maritimo U23 0-2 Braga U23

17:00 Benfica U23 1-0 Estoril U23

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 1-0 FC Terek Groznyi Youth

21:00 El Alameen 2-0 Al Badari SC

16:00 Trabzonspor U19 4-0 Altay Spor KulubuU19

18:00 Hunters FC 0-4 Khukh Chononuud

20:00 Al Akhaahli Alay 4-0 Sporting Club Beirut

20:00 Al-Hikma 1-0 Al-Safa

21:30 Denmark U17 1-2 Sweden U17

21:30 Srbija C.Gora U17 1-1 Belgium U17

21:00 FC Flora Tallinn U19 0-4 Tartu JK Tammeka U19

21:00 1 Tallinna JK Legion U19 2-2 JK Nomme United U19

21:00 JK Laanemaa Hiiumaa U19 0-3 Ida-Virumaa FC Alliance U19

20:00 Envigado FC Reserves 4-0 FC Leones Reserves

19:45 Dynamic Herb Cebu 0-1 United City FC

16:00 Kaya FC 1-0 Stallion Laguna FC

19:00 Perth SC 1-2 Armadale SC

18:45 1 Murdoch Uni Melville 1-0 FC Ashfield

18:30 Western Knights 3-0 Willip

17:30 Stirling Macedonia 3-0 Balga SC

17:00 Sydney University 3-1 Norwest FC

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 2-2 Marconi Stallions

16:45 SWQ Thunder 0-7 Queensland Lions SC

16:45 Hellenic AC 1-2 Mindil Aces

16:30 Melbourne Knights 1-0 Collingwood

16:30 Dandenong Thunder 1-0 Port Melbourne

16:30 Hearst Neville 4-0 Macquarie Dragons

16:30 Mounties Wanderers 3-0 Enfield Rovers)

16:30 Spirit FC 4-2 Hills Brumbies 1

16:30 Bonnyrigg White Eagles 1-1 Bankstown City Lions

16:00 Charleston City Blues 0-3 Newcastle Olympic

16:00 Monaro Panthers 3-3 Canberra Olympic

16:00 Kingborough Lions 2-0 Hobart United 1

16:00 Arncliffe Aurora 1-2 PCYC Parramatta Eagles

16:21 Sanepa Club 3-1 Manohara United Club

14:10 Swoyambhu Club 1-0 Oasis Club

20:00 Kampala Queens (w) 1-0 Olila High School (w)

20:00 Kawempe Muslim FC (w) 2-0 Lady Doves FC (w)

20:00 Uganda Martyrs (w) 5-1 She Maroons (W)

18:30 Turan Tovuz 2-0 Zira FK II

18:30 Standard Sumgayit II 1-3 FK Qabala II

18:30 Qarabag II 0-0 Qaradag Lokbatan

18:30 PFC Neftchi II 2-3 Zaqatala FK

18:30 Keshla FK II 6-0 FK MOIK Baku 1

18:30 2 FK Kapaz Ganca 0-0 Sabah II

21:00 Navbahor Namangan 0-0 Neftchi Fargona 1

21:00 Nasaf Qarshi 5-0 Qizilqum Zarafshon

21:00 Metallurg Bekobod 2-1 Dinamo Samarqand 1

16:45 Rydalmere Lions FC 1-4 Inter Lions

19:15 FAM-MSN Project Squad 0-1 UiTM FC

21:33 Sacachispas Reserves 1-4 Almagro Reserves

21:20 Argentino Merlo Reserves 0-0 Berazategui Reserves

21:00 Puerto Nuevo Reserves 1-1 Lujan Reserves

21:00 Almirante Brown Reserves 1-2 Chacarita Juniors Reserves

20:00 Atletico Fenix Reserves 3-6 UAI Urquiza Reserves

20:00 Ferro Carril Oeste Reserves 2-1 CA San Telmo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657