Kết quả trận Brighton Hove Albion vs Chelsea, 03h00 ngày 19/01

Brighton Hove Albion
Brighton Hove Albion
1
Chelsea
Chelsea
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Brighton Hove Albion vs Chelsea


03:00 ngày 19/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Brighton Hove Albion vs Chelsea


TLCA
1.78 : 0:0 : 0.48
TL bàn thắng:
3.44 : 2 1/2 : 0.21
TL Thắng - Hòa - Bại
13.00 : 1.20 : 7.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Brighton Hove Albion vs Chelsea

 29'    0-1   goalHakim Ziyech
 59'      yellow_cardMarcos Alonso
 60'    Adam Webster (Assist:Alexis Mac Allister) goal 1-1  
 62'    Leandro Trossard↑Danny Welbeck↓ substitution  
 62'    Neal Maupay↑Pascal Gross↓ substitution  
 76'    Solomon March↑Tariq Lamptey↓ substitution  
 80'      substitutionMateo Kovacic↑Jorge Luiz Frello Filho,Jorginho↓
 80'      substitutionKai Havertz↑Romelu Lukaku↓
 80'    Dan Burn yellow_card  
 81'      substitutionTimo Werner↑Hakim Ziyech↓
 81'      yellow_cardAntonio Rudiger

Đội hình thi đấu Brighton Hove Albion vs Chelsea

Brighton Hove Albion Chelsea
1 Robert Sanchez
3 Marc Cucurella
33 Dan Burn
4 Adam Webster
34 Joel Veltman
17 Steven Alzate
18 Danny Welbeck
10 Alexis Mac Allister
13 Pascal Gross
2 Tariq Lamptey
15 Jakub Moder
1 Kepa Arrizabalaga Revuelta
28 Caesar Azpilicueta
6 Thiago Emiliano da Silva
2 Antonio Rudiger
3 Marcos Alonso
7 Ngolo Kante
5 Jorge Luiz Frello Filho,Jorginho
22 Hakim Ziyech
19 Mason Mount
20 Callum Hudson-Odoi
9 Romelu Lukaku
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
28 Haydon Roberts
58 Evan Ferguson
20 Solomon March
42 Marc Leonard
11 Leandro Trossard
9 Neal Maupay
16 Kjell Scherpen
25 Moises Caicedo
38 Thomas McGill
29 Kai Havertz
12 Ruben Loftus Cheek
10 Christian Pulisic
8 Mateo Kovacic
17 Saul Niguez Esclapez
31 Malang Sarr
13 Marcus Bettinelli
11 Timo Werner
75 Lewis Hall

Số liệu thống kê Brighton Hove Albion vs Chelsea

Brighton Hove Albion   Chelsea
0
 
Giao bóng trước
 
5
 
Phạt góc
 
7
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
2
9
 
Tổng cú sút
 
15
2
 
Sút trúng cầu môn
 
3
7
 
Sút ra ngoài
 
12
4
 
Cản sút
 
7
4
 
Sút Phạt
 
8
43%
 
Kiểm soát bóng
 
57%
46%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
54%
432
 
Số đường chuyền
 
577
82%
 
Chuyền chính xác
 
87%
8
 
Phạm lỗi
 
5
1
 
Việt vị
 
0
23
 
Đánh đầu
 
23
8
 
Đánh đầu thành công
 
15
2
 
Cứu thua
 
1
16
 
Rê bóng thành công
 
14
7
 
Đánh chặn
 
4
25
 
Ném biên
 
19
16
 
Cản phá thành công
 
14
17
 
Thử thách
 
11
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
99
 
Pha tấn công
 
104
63
 
Tấn công nguy hiểm
 
65

17:30 Incheon United 2-2 Daegu FC

17:00 Suwon Samsung Bluewings 2-1 Gimcheon Sangmu

16:05 Western United FC 0-1 Melbourne Victory

21:15 Al-Wasl 2-4 Ajman

21:15 1 Al-Dhafra 0-1 Al Ahli(UAE)

21:15 Emirates Club 0-1 Al Oruba (UAE)

21:00 El Gounah 0-1 Misr Elmaqasah

22:00 Torpedo Kutaisi 1-1 FC Telavi

19:30 Gagra Tbilisi 0-2 Samgurali Tskh

19:30 FC Sioni Bolnisi 0-0 Dila Gori

22:00 U.S.Monastir 1-0 Sifakesi

17:30 Seoul E-Land FC 3-1 Gimpo FC 1

17:00 Jeonnam Dragons 2-0 FC Anyang

17:00 Daejeon Citizen 4-3 Busan I Park

20:00 Arba Minch 2-1 Awassa Kenema

17:00 Bahir Dar Kenema FC 1-0 Adama City

14:00 Addis Ababa Ketema 1-1 Dire Dawa

22:59 Tallinding United 1-2 Red Hawks FC

22:59 Greater Tomorrow FC 3-2 Gunjur United

20:00 Kedah 0-0 Negeri Sembilan

20:00 Pulau Pinang 2-4 Sabah

19:15 Sarawak United 1-2 Kuala Lumpur

20:00 Biashara United FC 1-2 Namungo FC

18:00 1 Mbeya Kwanza 0-1 Geita Gold

19:00 Vipers 4-0 Mbarara City

22:00 Sitatunga 3-0 AS Police Porto-Novo 1

20:00 Yldrm Belediyesispor 0-1 Utkoi

20:00 Kutahyaspor 0-0 Artvin Hopaspor

22:59 Gaborone United 1-0 Galaxy

18:15 Delhi Young Boys 0-1 Victory FC

22:00 FC Haka 1-1 SJK Seinajoen

22:00 HJK Helsinki 3-2 Lahti

22:00 AC Oulu 0-3 KuPs

19:00 Djurgardens U21 7-1 Degerfors IF U21

22:30 Vuteks Sloga 2-8 NK Belisce

16:30 Pascoe Vale SC 1-2 Kingston City 1

22:59 1 FC Kobenhavn U19 0-3 Nordsjaelland U19

19:00 Odense BK Reserve 0-2 Silkeborg IF Reserve

22:00 Rivers Angels (w) 0-0 Delta Queens (w)

19:00 Edo Queens (W) 0-1 Nasarawa Amazons (W)

15:30 Naija Ratels (W) 0-4 Bayelsa Queens FC (W)

20:00 Perlis United FC 0-3 Kuching FA

19:15 BFF Elite Football Academy 0-1 Azampur FC Uttara

17:00 Wari Club 0-1 Gopalganj SC

20:00 Spaeri FC 3-1 WIT Georgia Tbilisi

20:00 FC Shukura Kobuleti 0-0 Samtredia

20:00 FC Metalurgi Rustavi 2-0 Gareji Sagarejo 1

20:30 Maritimo U23 0-2 Braga U23

17:00 Benfica U23 1-0 Estoril U23

22:10 1 MC Oran U21 1-0 CR Belouizdad U21

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 1-0 FC Terek Groznyi Youth

21:00 El Alameen 2-0 Al Badari SC

23:15 TPK 0-3 TPS Turku II

23:05 Al-Shoalah 2-2 Al Wehda Mecca

22:59 Al Sahel 4-1 Al-Kawkab 1

16:00 Trabzonspor U19 4-0 Altay Spor KulubuU19

18:00 Hunters FC 0-4 Khukh Chononuud

20:00 Al Akhaahli Alay 4-0 Sporting Club Beirut

20:00 Al-Hikma 1-0 Al-Safa

22:00 FK Tauras Taurage 1-4 Marijampole City

19:30 Navad Urmia 0-0 Van Pars Naghsh Jahan

21:30 Denmark U17 1-2 Sweden U17

21:30 Srbija C.Gora U17 1-1 Belgium U17

21:00 FC Flora Tallinn U19 0-4 Tartu JK Tammeka U19

21:00 1 Tallinna JK Legion U19 2-2 JK Nomme United U19

21:00 JK Laanemaa Hiiumaa U19 0-3 Ida-Virumaa FC Alliance U19

22:00 Tampere United 0-0 Klubi 04 Helsinki

20:00 Envigado FC Reserves 4-0 FC Leones Reserves

19:45 Dynamic Herb Cebu 0-1 United City FC

16:00 Kaya FC 1-0 Stallion Laguna FC

19:00 Perth SC 1-2 Armadale SC

18:45 1 Murdoch Uni Melville 1-0 FC Ashfield

18:30 Western Knights 3-0 Willip

17:30 Stirling Macedonia 3-0 Balga SC

17:00 Sydney University 3-1 Norwest FC

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 2-2 Marconi Stallions

16:45 SWQ Thunder 0-7 Queensland Lions SC

16:45 Hellenic AC 1-2 Mindil Aces

16:30 Melbourne Knights 1-0 Collingwood

16:30 Dandenong Thunder 1-0 Port Melbourne

16:30 Hearst Neville 4-0 Macquarie Dragons

16:30 Mounties Wanderers 3-0 Enfield Rovers)

16:30 Spirit FC 4-2 Hills Brumbies 1

16:30 Bonnyrigg White Eagles 1-1 Bankstown City Lions

16:00 Charleston City Blues 0-3 Newcastle Olympic

16:00 Monaro Panthers 3-3 Canberra Olympic

16:00 Kingborough Lions 2-0 Hobart United 1

16:00 Arncliffe Aurora 1-2 PCYC Parramatta Eagles

16:21 Sanepa Club 3-1 Manohara United Club

14:10 Swoyambhu Club 1-0 Oasis Club

20:00 Kampala Queens (w) 1-0 Olila High School (w)

20:00 Kawempe Muslim FC (w) 2-0 Lady Doves FC (w)

20:00 Uganda Martyrs (w) 5-1 She Maroons (W)

22:00 Tartu JK Maag Tammeka 1-3 JK Tallinna Kalev

18:30 Turan Tovuz 2-0 Zira FK II

18:30 Standard Sumgayit II 1-3 FK Qabala II

18:30 Qarabag II 0-0 Qaradag Lokbatan

18:30 PFC Neftchi II 2-3 Zaqatala FK

18:30 Keshla FK II 6-0 FK MOIK Baku 1

18:30 2 FK Kapaz Ganca 0-0 Sabah II

21:00 Navbahor Namangan 0-0 Neftchi Fargona 1

21:00 Nasaf Qarshi 5-0 Qizilqum Zarafshon

21:00 Metallurg Bekobod 2-1 Dinamo Samarqand 1

16:45 Rydalmere Lions FC 1-4 Inter Lions

19:15 FAM-MSN Project Squad 0-1 UiTM FC

23:05 CA Independiente (w) 7-0 Deportivo Espanol (W)

22:30 NK Croatia Zmijavci 1-0 NK Dugopolje

23:10 Argentino Quilmes Reserves 0-0 Acassuso Reserves

22:10 Excursionistas Reserves 2-1 El Porvenir Reserves 3

22:00 CA Atlas Reserves 2-1 Deportivo Laferrere Reserves

22:00 Ferrocarril Midland Reserves 2-1 Sportivo Italiano Reserves

21:33 Sacachispas Reserves 1-4 Almagro Reserves

21:20 Argentino Merlo Reserves 0-0 Berazategui Reserves

21:00 Puerto Nuevo Reserves 1-1 Lujan Reserves

21:00 Almirante Brown Reserves 1-2 Chacarita Juniors Reserves

20:00 Atletico Fenix Reserves 3-6 UAI Urquiza Reserves

20:00 Ferro Carril Oeste Reserves 2-1 CA San Telmo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657