Kết quả trận Brighton Hove Albion vs Newcastle United, 21h00 ngày 13/08

Brighton Hove Albion
Brighton Hove Albion
0
Newcastle United
Newcastle United
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Brighton Hove Albion vs Newcastle United


21:00 ngày 13/08/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Brighton Hove Albion vs Newcastle United


TLCA
0.48 : 0:0 : 1.78
TL bàn thắng:
4.54 : 1/2 : 0.14
TL Thắng - Hòa - Bại
9.20 : 1.13 : 18.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Brighton Hove Albion vs Newcastle United

 22'      yellow_cardAllan Saint-Maximin
 34'    Alexis Mac Allister yellow_card  
 58'    Solomon March yellow_card  
 58'      yellow_cardJoelinton Cassio Apolinario de Lira
 65'    Enock Mwepu↑Adam Lallana↓ substitution  
 75'    Tariq Lamptey↑Leandro Trossard↓ substitution  
 75'    Kaoru Mitoma↑Solomon March↓ substitution  
 75'      substitutionJacob Murphy↑Allan Saint-Maximin↓
 76'      substitutionSean Longstaff↑Joseph Willock↓
 87'      substitutionChris Wood↑Callum Wilson↓
 90'      yellow_cardFabian Schar

Đội hình thi đấu Brighton Hove Albion vs Newcastle United

Brighton Hove Albion Newcastle United
1 Robert Sanchez
4 Adam Webster
5 Lewis Dunk
34 Joel Veltman
11 Leandro Trossard
25 Moises Caicedo
10 Alexis Mac Allister
7 Solomon March
14 Adam Lallana
13 Pascal Gross
18 Danny Welbeck
22 Nick Pope
2 Kieran Trippier
5 Fabian Schar
4 Sven Botman
33 Dan Burn
28 Joseph Willock
39 Bruno Guimaraes Rodriguez Moura
7 Joelinton Cassio Apolinario de Lira
24 Miguel Angel Almiron Rejala
9 Callum Wilson
10 Allan Saint-Maximin
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
29 Jan Paul Van Hecke
23 Jason Steele
22 Kaoru Mitoma
21 Deniz Undav
6 Levi Samuels Colwill
8 Enock Mwepu
17 Steven Alzate
19 Jeremy Sarmiento
2 Tariq Lamptey
3 Paul Dummett
19 Javier Manquillo Gaitan
23 Jacob Murphy
36 Sean Longstaff
11 Matt Ritchie
20 Chris Wood
1 Martin Dubravka
32 Elliot Anderson
6 Jamaal Lascelles

Số liệu thống kê Brighton Hove Albion vs Newcastle United

Brighton Hove Albion   Newcastle United
0
 
Giao bóng trước
 
7
 
Phạt góc
 
3
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
3
13
 
Tổng cú sút
 
4
7
 
Sút trúng cầu môn
 
1
3
 
Sút ra ngoài
 
2
3
 
Cản sút
 
1
10
 
Sút Phạt
 
8
55%
 
Kiểm soát bóng
 
45%
48%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
52%
374
 
Số đường chuyền
 
312
76%
 
Chuyền chính xác
 
73%
8
 
Phạm lỗi
 
6
1
 
Việt vị
 
4
33
 
Đánh đầu
 
33
18
 
Đánh đầu thành công
 
15
1
 
Cứu thua
 
5
18
 
Rê bóng thành công
 
12
3
 
Đánh chặn
 
13
23
 
Ném biên
 
22
18
 
Cản phá thành công
 
12
8
 
Thử thách
 
14
91
 
Pha tấn công
 
75
66
 
Tấn công nguy hiểm
 
38

18:30 1 BEC Tero Sasana 2-2 Port FC

01:00 Crystal Palace U21 7-3 Paris Saint Germain U21

00:30 TUS Bovinghausen 04 6-5 BSV Schuren 1

21:00 Makedonikos Foufas 0-2 Thesprotos

21:00 Irodotos 4-2 Poros

18:00 Cần Thơ 1-4 Phố Hiến

17:00 Bình Phước 1-0 Đắk Lắk

16:30 Công An Nhân Dân 1-3 Phù Đổng

03:00 Deportes Quindio 1-1 Atletico Huila

01:30 Villarrubia CF 2-0 CD Illescas

01:30 CD Arenteiro 1-1 CD Naval

01:30 CF Trujillo 0-0 UD Melilla 1

01:30 1 Xerez Deportivo 0-2 Moralo CP 1

01:30 Puente Genil 0-1 CD San Roque de Lepe

01:00 CF Platges De Calvia 2-0 Lorca Deportiva FC

01:00 1 Bergantinos CF 2-2 Zamora CF 1

01:00 UD Alzira 2-0 Formentera

01:00 CD Anguiano 0-1 CF Illueca

01:00 Real Aviles 0-0 RSD Alcala Henares

01:00 Panaderia Pulido 1-0 UD Somozas

00:45 CD Izarra 2-0 CA Monzon

00:30 Real Union Irun 1-0 Naxara

00:15 UD Poblense 0-0 Mar Menor

00:00 CD Huarte 0-3 Terrassa

22:00 UD Marbella 11-0 Betis de Hadu 3

07:45 Atletico Mineiro 0-1 Palmeiras

07:45 Goias 0-1 Botafogo RJ

07:45 Internacional RS 0-0 Bragantino

07:40 Cuiaba 2-1 America MG

05:00 Corinthians Paulista (SP) 2-1 Atletico Clube Goianiense

05:00 Fluminense RJ 4-0 Juventude

05:00 Fortaleza 3-2 Flamengo

05:00 Coritiba PR 1-0 Ceara

02:00 Royal Pari FC 0-2 Always Ready

22:59 Naestved 0-3 Silkeborg

03:30 1 Sport Huancayo 2-1 Deportivo Municipal

01:15 1 Academia Deportiva Cantolao 3-2 FC Carlos Stein

09:15 CSyD Dorados de Sinaloa 0-2 Leones Negros

07:05 Cancun FC 0-0 CD Alacranes de Durango

05:00 Celaya FC 2-1 CF Atlante

00:00 Cimarrones de Sonora 2-1 Correcaminos UAT

00:11 Polonia Warszawa 3-2 KP Calisia Kalisz

22:00 1 FK Trajal Krusevac 1-1 Indjija

20:00 Jedinstvo UB 2-0 FK Radnicki Novi Belgrad

20:00 FK Rad Beograd 1-1 FK Vrsac

20:00 Proleter Novi Sad 0-1 Metalac Gornji Milanovac 1

20:00 IMT Novi Beograd 1-0 FK Loznica

20:30 NK Fuzinar 0-1 NK Aluminij

21:30 SK Zapy 2-1 Jablonec B

15:15 Benesov 2-1 Viktoria Zizkov 1

20:00 Kuala Lumpur 5-0 Sarawak United

08:05 Atletico Junior Barranquilla 1-0 Millonarios

16:00 1 Persis Solo FC 1-1 PSM Makassar

16:00 Barito Putera 2-2 Persik Kediri

22:30 Al-Ittihad(BHR) 1-1 Al-Tadhmon

22:30 Al-Ittifaq 1-1 Isa Town

22:30 Malkia 0-2 Busaiteen

22:30 Sitra 1-0 Qalali

18:00 Pakhtakor Tashkent (w) 4-2 Neftchi (w) 1

18:00 AGMK (w) 1-1 Sevinch (w)

18:00 PFK Qizilqum (w) 1-1 Sogdiana (w)

17:30 Navbahor (w) 0-5 Lokomotiv Tashkent (w)

09:00 Sacramento Republic FC 0-1 Phoenix Rising FC

06:30 Atlanta United FC II 0-1 Indy Eleven

01:30 1 Benfica (w) 0-1 Glasgow Rangers (w)

01:30 Juventus (w) 2-0 HB Koge (w)

01:00 Real Madrid (w) 2-1 Rosenborg BK (w)

00:30 FC Zurich Frauen (w) 3-0 SFK 2000 Sarajevo (w)

00:15 St. Polten (w) 1-2 KuPs (w)

00:00 Ajax Amsterdam (w) 0-1 Arsenal (w)

23:45 BK Hacken (W) 0-2 Paris Saint Germain (w)

22:59 FC Rosengard (w) 3-1 SK Brann (W)

21:00 Vllaznia Shkoder (w) 2-1 Zhilstroy Kharkov 2 (w)

20:00 Slavia Praha (w) 0-0 Valur (w)

05:00 Ferroviaria SP (w) 2-0 Sao Bernardo/SP(w)

01:00 Santos (w) 0-5 Sao Paulo/SP (w)

00:00 Bizkerre (w) 0-5 Alhama CF (w)

13:30 Indian Air Force 2-3 Garhwal FC

01:00 Botafogo RJ(w) 2-0 Perolas Negras (W)

01:00 Fluminense RJ (w) 7-0 America RJ (w)

01:00 Portuguesa Desportos (w) 7-0 Rio Sao Paulo (w)

01:00 Flamengo/RJ (w) 12-0 Serra Macaense (w)

01:00 Vasco Da Gama(w) 5-1 Cabofriense (w)

20:30 FC Tatran Presov (w) 0-0 FC Kosice (w)

01:30 Coleraine U19 3-2 Pobeda Prilep U19

20:00 Shkumbini Peqin 0-3 Egnatia

20:00 Partizani Tirana 0-0 KF Oriku

20:00 Lushnja KS 2-0 Terbuni Puke

20:00 Butrinti Sarande 0-1 KS Dinamo Tirana

20:00 KS Veleciku Koplik 0-3 KF Tirana

20:00 Burreli 2-1 Tomori berat 1

03:00 Sao Raimundo-RR Youth 3-1 Andira AC Youth 1

02:30 Real Ariquemes RO Youth 4-0 Santana AP (Youth)

02:00 Nacional Fast Club Youth 1-2 IAPE (Youth)

02:00 1 America MG (Youth) 3-1 Goias (Youth) 1

01:15 1 Ceara (Youth) 6-3 Confianca PB Youth

01:15 Remo PA (Youth) 3-1 Capital TO Youth

01:00 Avai (Youth) 2-2 Brasil de Pelotas U20

01:00 Palmeiras (Youth) 6-0 Uniao Harmonia U20 1

01:00 1 Nautico PE (Youth) 3-1 CSE AL Youth

01:00 ABC FC RN (Youth) 4-1 Lagarto Youth

01:00 Bahia (Youth) 0-0 Fluminense PI (Youth)

01:00 Internacional RS U20 3-1 Mirassol FC Youth

01:00 1 CR Flamengo (RJ) (Youth) 5-1 Aster Brasil Youth

20:00 Fluminense RJ (Youth) 2-0 Mixto MT Youth

07:00 CD Independiente Juniors 2-2 Manta FC

03:00 CD Puerto Quito 1-2 CD El Nacional

03:00 1 Guayaquil SC 0-0 Libertad FC

01:45 1 East Stirlingshire 1-4 Spartans

01:45 Tranent Juniors 4-2 Caledonian Braves 1

01:45 Stirling University 1-0 Cowdenbeath

01:45 Boness Utd 0-0 Civil Service Strollers FC 1

01:45 Dalbeattie Star 1-2 East Kilbride

01:45 Edinburgh University FC 0-1 Berwick Rangers

01:45 Gretna 3-1 Gala Fairydean

01:05 Chelsea FC (w) 3-1 West Ham United (w)

22:30 IFK Mariehamn 2-4 AC Oulu

22:00 SJK Seinajoen 3-1 KuPs

22:00 Inter Turku 0-1 FC Haka

22:00 Lahti 0-2 Vaasa VPS

22:00 HIFK 1-5 Ilves Tampere

01:00 SC Dikkelvenne 4-5 KRC Gent

01:00 SC Lokeren-Temse 1-0 Oudenaarde

01:00 Eendracht Aalst 2-1 zelzate 1

22:00 Elfsborg U21 3-1 Helsingborg U21

20:00 Osters U21 3-1 Halmstads U21

20:00 Brommapojkarna U21 3-0 IFK Goteborg U21

20:00 Varbergs BoIS U21 7-0 Djurgardens U21

20:00 Agios Nikolaos 0-0 AO Episkopis Rethymno

20:00 Ilioupoli 1-2 Kallithea

20:00 Tilikratis 1-1 OF Ierapetras

20:00 Veria FC 1-1 Chania FC

20:00 Tylikratis 1-1 Ierapetra

20:00 Kalamata AO 1-0 Proodeftiki FC

20:00 2 Iraklis 0-0 Niki Volou

20:30 Sarajevo 0-0 Radnik Bijeljina

21:00 Chivas Guadalajara U20 3-0 Monterrey U20

21:00 Tigres UANL U20 3-0 Club Tijuana U20

00:00 Karlovac 5-0 HASK Zagreb

21:15 Tekstilac Ravnice 1-2 NK Tresnjevka

21:30 CKS Czeladz 4-6 Szczakowianka Jaworzno

17:00 Piast Gliwice (Youth) 0-4 Gornik II Zabrze

22:00 Asante Kotoko FC 2-1 Nsoatreman FC

04:00 Deportivo Masaya 4-0 San Judas

04:00 FC Esteli 1-1 Las Sabanas FC

02:00 AD America 1-2 Organica Masachapa FC

21:30 Esteghlal Mollasani 1-1 Arman Gohar Sirjan 1

21:15 Pars Jonoubi Jam 2-1 Van Pars Isfahan

21:00 Shahrdari Hamedan 1-0 Khalij Fars Mahshahr

21:00 Kheybar Khorramabad 1-1 Esteghlal Khozestan

21:00 Shahrdari Astara 1-1 Chooka Talesh

20:45 Khooshe Talaee Sana Saveh 1-0 Shahr Khodrou

20:45 Fajr Sepasi 1-0 Shams Azar Qazvin

20:45 Mes Shahr-e Babak 0-0 Saipa

20:30 Darya Babol 1-1 Chadormalou Ardakan

06:30 North Carolina 2-1 Central Valley Fuego 1

18:58 Huddersfield Town (R) 1-1 Wrexham Reserve

01:15 AS Sonabel 1-1 RC Kadiogo

22:59 AS Douanes Ouagadougou 0-0 Vitesse Delft

14:45 Eves SC (W) 0-4 Royal Rangers FC (W)

01:45 New Salamis 2-3 Chertsey Town

01:30 Ramsgate 2-0 Hythe Town

01:00 Deportivo La Coruna 3-2 CF Talavera de la Reina

00:30 SG VFR Dersim Russelsheim 2-3 Sportfreunde Seligenstadt

20:30 Dukla Banska Bystrica (w) 4-1 GFC Topolcany (W)

20:30 AS Trencin (w) 0-3 TJ Spartak Myjava(w)

20:30 Spartak Trnava (w) 5-0 SKF Zilina (w)

20:30 MFK Ruzomberok (w) 5-1 FK Nove Zamky (w)

15:30 Bangalore Independents 1-0 Deccan Rovers FC 1

17:30 1 Bangalore Eagles 1-1 ASC Center FC

15:30 Rebels FC 1-1 Megt Centre

20:30 FK Podkonice 3-1 TJ Druzstevnik Vrakun

15:00 Azkals Development Team 3-0 Mendiola FC

07:00 CS Cerrito 0-0 Torque

06:30 Defensor Sporting Montevideo 2-0 CA River Plate

06:30 CA Penarol 0-0 Boston River

06:00 Baraunas 1-2 Visao Celeste

01:00 Alecrim Natal RN 6-0 Parnamirim SC

16:00 Dagon FC 1-0 Mawyawadi FC

01:15 La Sarraz-Eclepens 1-2 Portalban/Gletterens 1

01:00 FC St.Gallen U21 2-2 FC Rapperswil-Jona

01:00 US Terre Sainte 0-1 La Chaux-de-Fonds

00:30 Breitenrain 1-0 YF Juventus Zurich

21:00 Esbjerg FB U17 2-3 FC Kobenhavn U17

00:45 RSV Meinerzhagen 2-1 SV Rodinghausen

00:30 SpVgg Erkenschwick 0-0 Preuben Munster

00:30 Gutersloh 3-0 SV Westfalia Rhynern

00:30 SC Obersprockhovel 2-2 Yeg Hassel

00:30 ASC 09 Dortmund 2-1 Sportfreunde Lotte

00:00 Eimsbutteler TV 1-2 Eintracht Norderstedt

22:59 NK Publikum Celje 5-0 Dravinja

21:00 NK Skofja Loka 0-6 Triglav Gorenjska

01:45 Dungannon Swifts Reserves 10-0 Newry City Reserves

01:00 Grotta Kria U19 5-0 KR/KV II U19

07:45 Sport Club Recife PE 2-1 Nautico (PE)

05:00 Ponte Preta 1-4 Cruzeiro (MG)

23:30 FC Damso (w) 2-1 Fredensborg (w)

16:30 Electric Veng FC 3-2 Bethlehem VT FC

13:30 Chhinga Veng FC 1-0 Chawnpui

20:30 Trencianske Stankovce 0-6 Spartak Trnava

20:30 Galanta 0-6 MSK Puchov

20:30 Druzstevnik Mala Maca 0-7 Slovan Bratislava

15:00 Taichung Blue Whale (w) 3-1 Hang Yuan FC (w)

04:30 Villanueva FC 0-1 CA Independiente Siguatepeque 1

21:00 Smartno 2-2 SD Cirkulane

21:00 NK Posavje Krsko 1-0 NK Ljutomer

22:59 FC Jyvaskyla Blackbird 3-1 JPS

22:59 SavU 0-0 Union Plaani

22:30 BK-46 Karis Karjaa 2-1 GrIFK Reservi

20:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-1 Partizan Belgrade

01:30 2 1 de Maio FC 1-2 Flamengo de Arcoverde

01:00 1 Porto PE 0-0 Cha Grande PE

01:00 Vitoria PE 1-2 America PE

01:00 Atletico PE 2-1 Ipojuca AC

01:00 Ypiranga PE 0-0 Belo Jardim PE

01:00 Cabense PE 2-2 Santoli

20:00 1 All Boys U20 3-1 Tristan Suarez U20

20:30 Otrant 0-0 FK Grbalj Radanovici

20:30 FK Mladost DG 5-0 Celik Niksic

20:30 KOM Podgorica 1-2 FK Zeta

20:30 Bokelj Kotor 1-1 FK Podgorica

20:30 FK Berane 2-1 OSK Igalo

17:00 Belgium (w) U17 0-1 Poland (w) U17

17:00 Greece (w) U17 0-5 Spain (w) U17

08:05 Boca Juniors 3-2 Quilmes

05:00 Patronato Parana 2-2 River Plate

02:00 Independiente 0-0 Talleres Cordoba

20:00 CA Serranense U20 0-6 Atletico Mineiro U20

01:00 Havelse 0-3 TuS Blau-Weiss Lohne

00:00 Carl Zeiss Jena 1-1 Energie Cottbus

20:00 Al-Jalil 4-0 El Alia

00:00 Feucht SC 0-2 DJK Gebenbach

01:30 1 Catania 2-1 ASD San Luca 1

01:30 Seregno 0-0 ASD Brusaporto

23:30 Sambenedettese 1-1 San Nicolo

22:00 Alma Juventus Fano 3-2 Trastevere Calcio

22:00 Arezzo 2-0 ASD Terranuova Traiana

21:00 Castrovillari 1-2 FC Lamezia Terme

20:30 2 FB Brindisi 1912 1-1 Casarano

20:30 Barletta 1-0 FC Francavilla

20:00 Paganese 3-2 SS Angri

20:00 ASD Montegiorgio 1-0 Chieti

20:00 Scandicci 1-2 Forli

20:00 Virtus Bolzano 4-2 AC Dolomiti Bellunesi

20:00 Franciacorta 2-1 US Folgore Caratese

20:00 1 Gozzano 1-0 USD Castellanzese

20:00 Lupa Frascati 1-0 Vis Artena

20:00 FC Matese 1-3 Tolentino

20:00 ACD SantAngelo 1-1 Prato

20:00 Clodiense 3-2 Montecchio Maggiore

20:00 Desenzano Calvina 1-0 US Breno

20:00 Fezzanese 2-1 Derthona

20:00 Vibonese 2-1 ASD Licata

20:00 Sammaurese 1-0 Athletic Carpi

20:00 Montebelluna 3-3 Luparense FC

20:00 Virtus Ciserano Bergamo 2-3 Ponte San Pietro

20:00 Citta Di S. Agata 1-2 Real Agro Aversa 1

20:00 Cassino 3-1 US Casertana 1908

20:00 Cynthiabalonga 0-2 Avezzano

20:00 Real Forte Querceta 1-0 Correggese Calcio

20:00 ASD Cartigliano 1-2 AC Este

20:00 ASD Sporting Trestina 2-1 Gavorrano

20:00 Ravenna 1-1 ASD Fanfulla

20:00 Cittanova Interpiana 0-1 ASD Sancataldese

20:00 Vigor Senigallia 3-0 Team Nuova Florida

20:00 Tau calcio 0-3 ASD Flaminia Civita Castellana

20:00 Vastogirardi 0-0 Asd Pineto Calcio

20:00 Puteolana 0-3 Cavese

20:00 As Casale Calcio 3-1 Borgosesia

20:00 ASD Alcione 4-0 SC Caronnese

20:00 A.S.D. Bra 0-0 Asti 1

20:00 ACD Campodarsego 2-1 AC Mestre

20:00 Citta di Fasano 1-0 Gladiator 1

20:00 Renty ging 2-3 Riccione

20:00 Varesina Calcio 1-2 Arconatese

20:00 Stresa Vergante 0-1 USD Pont Donnaz

20:00 Ponsacco 0-3 Grosseto

20:00 Bagnolese 1-0 Salsomaggiore

20:00 USD Casatese 0-0 ASD Citta Di Varese

20:00 Sestri Levante 1-1 Chisola

20:00 US Mariglianese 0-2 ASD Ragusa Calcio

20:00 Vastese 5-2 Roma City

20:00 Giana 1-1 Pistoiese

20:00 Sona 0-2 Lumezzane

20:00 ASD Paterno 2-1 Santa Maria

20:00 Afragolese 1944 3-0 ASD Martina Franca

20:00 ASD Termoli Calcio 1-1 SSD Porto D’Ascoli

20:00 US Pianese 2-1 Sangiovannese

20:00 Ligorna 1-0 Fossano Calcio

20:00 Nardo 0-0 ASD Molfetta

20:00 Montespaccato 1-0 Ssd Group Citta Di Castello

20:00 Aglianese 3-0 A.C. Crema 1908

20:00 Real Calepina FC 0-0 Villa dAlme Valbrembana

20:00 Legnano 3-0 Pinerolo FC

20:00 ASD Canicatti 2-0 Acireale

20:00 Tivoli Calcio 0-0 Pomezia

19:30 Ilvamaddalena 1-1 Palmese 1914

19:30 Nocerina 0-1 USD Lavello

06:10 Libertad 0-0 Guarani CA 1

03:30 FC Nacional Asuncion 2-0 Tacuary

01:45 Linfield (w) 2-1 Lisburn (w)

14:30 Shijiazhuang Kungfu 4-1 Bei Li Gong

14:30 Shenyang City Public 3-1 Suzhou Dongwu

14:30 Nanjing City 2-1 Xinjiang Tianshan Leopard

14:30 Sichuan Jiuniu 0-1 Nantong Zhiyun

14:30 Zibo Cuju F.C. 1-3 Shanxi Chang An Athletic FC

14:30 Qingdao Manatee 3-0 Beijing BeiKong

14:00 Kunshan FC 4-1 Heilongjiang Lava Spring

22:59 JVW FC (w) 1-4 TUT FC (W)

20:00 Mamelodi Sundowns (w) 4-0 Thunderbirds (W)

09:00 Atletico Marte 0-0 CD FAS

08:00 Santa Tecla 1-2 Alianza San Salvador

04:30 Aguila 2-0 CD Chalatenango 1

04:15 1 CD Platense Municipal Zacatecoluca 0-0 CD Dragon

04:00 1 Jocoro FC 2-2 Luis Angel Firpo 1

01:45 Grays Athletic 2-0 Wroxham

04:00 Atletico Pachuca 1-0 Club Hidalguense

04:00 Faraones Texcoco 1-0 Deportivo Tulancingo II

22:59 CD Novillos Neza 3-4 Valle de Xico FC

22:00 CF Pachuca III 2-0 Halcones Zuniga SC

22:59 Saku Sporting (w) 5-0 FC Lootos Polva (w)

22:59 Vaprus Parnu (w) 2-4 Tammeka Tartu (w)

21:30 Afk Tuchlovice 1-0 Spartak Pribram

21:30 1 FC Rokycany 2-2 Aritma Praha

21:30 CLU Beroun 0-2 SK Sokolec

20:30 1 Vysocina Jihlava B 2-2 Sokol Tasovice

20:30 SK Batov 4-2 HFK Olomouc

19:00 SK Tochovice 1-5 FK Pribram B

15:40 FK Banik Most B 2-0 TJ KRUPKA

15:30 Jiskra Trebon 1-2 FK Olympie Tyn Nad Vltavou

15:30 Povltavska FA B 2-0 SK Poricany

15:15 FK Mas Taborsko B 1-1 TJ Hluboka nad Vltavou

15:00 Unie Hlubina 2-1 Valasske Mezirici 1

15:50 Persika 1951 0-0 PSGC Ciamis

13:00 Karawang United 2-0 Perses Sumedang

22:30 Primeiro de Agosto 0-0 Cuando Cubango 1

09:30 1 Coras De Nayarit 2-2 Cimarrones de Sonora FC II

09:00 Chihuahua FC 6-0 Mexicali FC

08:00 Calor de San Pedro 0-0 Huracanes Izcalli FC

05:00 Estudiantes Tecos 0-3 Universidad Guadalajara II 1

05:00 Loros De Colima 4-2 Correcaminos II

04:00 Escorpiones FC 2-1 Sporting Canamy

04:00 Aguacateros CDU 5-1 CD Inter Queretaro

04:00 Tritones Vallarta MFC 1-1 Los Cabos United

04:00 1 U.A. Zacatecas 3-3 Mineros de Fresnillo 1

04:00 Ciervos FC 6-3 Club Atletico Angelopolis

04:00 Deportiva Venados 3-1 Leviatan FC

00:00 Club Canoneros Marina 0-1 Chilpancingo

08:30 Plaza Amador 2-2 CD Arabe Unido

06:15 Costa Del Este 0-2 Tauro FC

04:00 Veraguas FC 2-0 CA Independente

04:00 Santa Tecla U20 2-1 Alianza FC Reserves

22:00 Saudi Arabia (W) 2-4 Bhutan (w)

22:00 France U17 2-0 Wales U17

00:30 Eik-Tonsberg 1-1 Follo

19:00 Mjondalen IF B 1-2 Tromso B

00:45 MSV Düsseldorf 3-3 SF Hamborn 07

00:00 1 FC Hanau 93 2-1 Bayern Alzenau

00:00 TSV Steinbach II 1-0 Waldgirmes

00:00 Neckarsulmer Sport-Union 3-0 FV Offenburg

01:00 Olympic Charleroi 0-2 Royal Knokke

01:00 Ninove 0-3 URS Lixhe-Lanaye

01:00 RFC de Liege 6-0 Dessel Sport

01:00 Antwerp B 1-3 LaLouviere

22:59 Tromsdalen 0-1 Bryne

02:00 Deportivo Petare FC 0-2 Petroleros de Anzoategui

02:00 Atletico La Cruz 0-2 Angostura FC

01:00 Paduano RJ 2-0 Angra Dos Reis RJ

01:00 Nova Cidade RJ 2-3 Serrano BA 1

01:00 Sao Goncalo 2-0 Serra Macaense

20:00 CGI April 7 2-1 Camp grand RJ

08:00 Alajuelense (w) 2-2 Municipal Pococi (w)

06:00 SUVA Sports (w) 1-7 CS Herediano (w)

01:15 Club Lujan 1-1 Leandro N Alem

04:00 1 CD Titan 4-1 Once Lobos Chalchuapa 1

14:00 AIM 0-5 NACO

01:45 Gosport Borough 1-2 Poole Town

00:00 1 Bursaspor 0-1 Boyabat 1868 Spor

21:30 S.Urfaspor 4-2 Karsiyaka

19:00 Kirklarelispor 5-0 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1

19:00 Sariyer 3-0 Tepecik Bld

19:00 Afjet Afyonspor 2-4 Eynesil

19:00 Nazillispor 2-1 Sile Yildizspor 1

19:00 Ergene Velimese 0-1 Elazig Karakocan

19:00 Catalca Spor 1-1 Sapanca Genclikspor

19:00 Kusadasispor 0-1 Bulvarspor

19:00 Usakspor 2-1 Arguvan

18:30 1 Serik Belediyespor 1-0 Kelkit Belediye Hurriyet

18:30 Ankarademirspor 0-2 Karaman Belediyespor

18:30 Etimesgut Belediye Spor 3-1 Yalovaspor

18:30 Nigde Belediyespor 2-1 Yomraspor

18:30 Anadolu Selcukluspor 1-2 Karaman Belediyesi Spor

18:30 Kirsehir Koyhizmetleri 1-1 Kilis Bld.Spor 1

18:00 Pazarspor 1-0 Mazidagi Fosfatspo

18:00 Adiyamanspor 0-0 Bartinspor

17:00 Kastamonuspor 0-0 Nevsehirspor Genclik

00:00 FC Krasnodar 2-0 FK Nizhny Novgorod

00:00 CSKA Moscow 2-1 FK Sochi

21:30 Khimki 0-5 Lokomotiv Moscow

21:30 1 Gazovik Orenburg 2-2 Dynamo Moscow

19:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-0 Torpedo Moscow

21:30 Loko Karlovy Vary 0-4 SK Touzim

21:30 Tatran Sedlcany 5-3 Mnichovohradistsky SK

21:00 Velke Losiny 0-1 FK Brodek u Prerova

21:00 Tj Sigma Lutin 0-4 TJ Medlov

21:00 Mutenice 0-2 FC Svratka Brno

21:00 Bosonohy 0-2 MS Brno

21:00 SK Olympia Rajecko 3-3 SK Krumvir

15:30 SK Hrebec 2-1 FC Velim

15:30 Boskovice 4-0 SK Lisen B

15:30 Sokol Nespeky 1-0 Horky Nad Jizerou

15:15 TJ Sokol Srbice 1-3 Tj Spartak Perstejn

15:15 1 FC Kurim 1-1 Bystrc Kninicky 1

01:00 Joinville SC Youth 3-1 Brusque U20 1

01:00 America-RJ U20 0-2 Marica RJ U20

01:00 Floresta CE Youth 2-2 Fortaleza U20 1

01:00 Olaria RJ U20 1-1 Goncalense FC U20

20:00 Angra Dos Reis RJ U20 0-2 Artsul U20

17:02 Jagat Singh Palahi FA 0-1 Punjab Police Jalandhar

05:30 1 EC Passo Fundo 3-0 Elite Clube Desportivo 1

02:00 Floresta CE 0-0 Guarany CE

01:00 Maracana CE 2-1 Icasa CE

01:00 Hercilio Luz SC 3-2 Figueirense 1

02:10 Liffeys Pearse 0-2 Ballymun United

01:45 St. Mochtas 3-2 Bangor Celtic

01:30 Firhouse Clover FC 0-1 St Francis FC

18:30 FK MOIK Baku 2-1 Kapaz PFK II 1

18:30 FK Qabala II 0-1 Zira FK II

18:30 E Nel G Tick 2-4 Keshla FK II

18:30 Araz Nakhchivan 4-0 Standard Sumgayit II

06:00 San Martin FC 3-2 Alianza FC Panama Reserves 1

06:00 Herrera FC Reserves 1-2 Mario Mendez FC 1

04:00 UMECIT 4-0 Sporting San Miguelito Reserves

09:15 Deportivo Saprissa 1-0 AD Guanacasteca

08:00 Puntarenas 0-2 Guadalupe FC

07:00 Cartagines Deportiva SA 1-2 Alajuelense

21:30 Egypt Beach Soccer 7-2 Uganda Beach Football Team

19:30 Mauritius Beach Soccer 2-5 Tanzania Beach Football Team

17:30 South Africa Beach Soccer 4-8 Mozambique Beach Soccer

15:30 Seychelles Beach Soccer 2-12 Senegal Beach Soccer

00:00 Prishtina 0-0 KF Drita Gjilan

18:00 Malisheva 2-3 KF Ballkani

09:00 California Utd Strikers 3-1 AC Syracuse Pulse

06:00 Chattanooga 2-1 Albion San Diego

22:59 Beech Sigit 2-2 Csornai SE

21:00 BVSC Zuglo 4-0 Jaszberenyi FC 1

21:00 Tatabanya 0-0 Kaposvar

21:00 Hajduszoboszlo SE 1-1 BKV Elore

21:00 Balatonfuredi FC 2-1 Gyori ETO FC II

21:00 Veszprem 2-0 UFC Nagykanizsa

21:00 DEAC 3-1 Korosladany MSK 2

21:00 Cegled 2-1 Ujpesti TE B

21:00 Penzugyor SE 3-1 Senyo Carnifex

21:00 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial 3-0 Szekszard UFC

21:00 RCO Agde 3-0 Kelen SC

21:00 Technoroll Teskand KSE 5-1 Zsambeki SK

21:00 Eger SE 2-0 KARCAG SE

21:00 Kecskemeti TE II 2-0 Szolnoki MAV FC

21:00 Kisvarda II 2-0 Diosgyori VTK II

21:00 Tiszaujvaros 1-4 Tiszafured VSE

01:45 Brighouse Town (w) 1-1 Huddersfield (w)

01:30 Rapid Bucuresti 3-0 Afumati

22:45 ACS Viitorul Selimbar 0-4 Petrolul Ploiesti

20:30 Scolar Resita 0-4 CS Mioveni

20:30 CS Ocna Mures 3-0 CSM Slatina

20:30 FC Gloria Bistrita 0-0 FC Unirea 2004 Slobozia

20:00 Jiul Petrosani 1-1 FC Otelul Galati

20:00 ACS Foresta Suceava 0-1 UTA Arad

02:10 Villa Dalmine Reserves 1-0 Defensores de Belgrano Reserves

02:00 CA Estudiantes Caseros Reserves 1-0 Deportivo Moron Reserves

01:00 CA San Telmo Reserves 4-0 CA Brown de Adrogue Reserves

01:00 CA Atlanta Reserves 0-0 All Boys Reserves 1

22:59 General Lamadrid Reserves 4-2 Argentino Merlo Reserves 1

21:00 Rosario Central Reserves 1-1 Racing Club Reserves

21:00 Gimnasia LP Reserves 5-0 Barracas Central Reserves 2

21:00 Temperley Reserves 5-0 Sacachispas Reserves 2

20:00 Huracan Reserves 3-1 San Lorenzo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657