Kết quả trận Brisbane Olympic (w) vs Eastern Suburbs SC (w), 16h35 ngày 18/05

Brisbane Olympic (w)
Brisbane Olympic (w)
3
Eastern Suburbs SC (w)
Eastern Suburbs SC (w) 1
0
Kết quả bóng đá Cúp Queensland Australia Nữ

Brisbane Olympic (w) vs Eastern Suburbs SC (w)


16:35 ngày 18/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Brisbane Olympic (w) vs Eastern Suburbs SC (w)


TLCA
1.38 : 0:1/4 : 0.56
TL bàn thắng:
1.56 : 3 1/2 : 0.46
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 8.40 : 90.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Brisbane Olympic (w) vs Eastern Suburbs SC (w)

 15'      red_card
 31'    goal 1-0  
 39'    goal 2-0  
 85'    goal 3-0  

Đội hình thi đấu Brisbane Olympic (w) vs Eastern Suburbs SC (w)

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Brisbane Olympic (w) vs Eastern Suburbs SC (w)

Brisbane Olympic (w)   Eastern Suburbs SC (w)
7
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
0
 
Red card
 
1
12
 
Tổng cú sút
 
5
7
 
Sút trúng cầu môn
 
1
5
 
Sút ra ngoài
 
4
65%
 
Kiểm soát bóng
 
35%
60%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
40%
116
 
Pha tấn công
 
60
50
 
Tấn công nguy hiểm
 
18

14:00 Ulsan Hyundai FC 2-2 Seongnam FC

17:00 Urawa Red Diamonds 2-3 Shonan Bellmare

15:00 Kashima Antlers 1-1 Vegalta Sendai

13:05 Melbourne City 2-0 FC Macarthur

16:00 Gazovik Orenburg 2-0 Fehervar Videoton

17:00 Giravanz Kitakyushu 0-2 Ehime FC

17:00 Thespa Kusatsu 0-1 Machida Zelvia

16:00 Mito Hollyhock 0-1 Montedio Yamagata

13:00 SC Sagamihara 0-2 Tokyo Verdy

16:30 Busan I Park 4-5 FC Anyang

14:00 Chungnam Asan 0-1 Jeonnam Dragons

14:00 Bucheon FC 1995 1-1 Gyeongnam FC

15:00 Jungnang Chorus Mustang FC 2-2 Pocheon FC

15:00 Gangwon II 0-2 Yeoju Sejong

14:00 Chungju Citizen 2-2 Seoul United

14:00 Weston Pud(w) 4-2 Brisbane City (w)

13:15 Sunshine Coast Wanderers (W) 1-5 Capalaba (w)

13:15 Logan Lightning (w) 3-0 The Gap NPL (w)

15:45 Sydney FC (Youth) 2-2 Manly United

13:00 Sydney Olympic 0-1 Ted Reiter Mountain City Rovers

12:15 Blacktown City Demons 3-2 Sutherland Sharks

12:10 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 0-1 Rockdale City Suns

12:00 Northbridge Bulls 1-1 Sydney United

17:00 Fortuna Kaunas 0-6 FK Viltis Vilnius

13:00 New Farm 2-1 North Pine United

14:05 Northern Redbacks (w) 2-1 Subiaco AFC (w)

13:55 Sorrento (w) 2-0 ECU Joondalup (w)

12:15 Gungahlin United 4-0 Canberra Olympic

12:00 Tuggeranong United 1-2 Cooma Tigers

16:30 Villanueva del Pardillo 3-0 CD El Alamo 2

16:30 DAV Santa Ana 4-2 Villaverde Boetticher CF

16:30 CD Paracuellos Antamira 3-1 Mostoles CF

16:30 AD Complutense Alcala 0-0 Atletico Pinto

12:25 Laugu United 6-0 Southern United Honiara

12:00 Angeviolet Hiroshima (w) 1-4 IGA Kunoichi (w)

15:00 Sunshine Coast FC 2-3 Western Pride

15:00 Brisbane Wolves 1-3 Holland Park Hawks FC

13:00 1 North Star 1-1 Caboolture FC 1

15:00 Lokomotiv Plovdiv (w) 1-2 FK Lokomotiv Stara Zagora (w)

15:00 AEL Larisa U19 0-4 OFI Crete U19

16:20 ES Setif U21 2-2 CA Bordj Bou Arreridj U21

17:00 Ankaragucu U19 1-4 Fatih Karagumruk U19

14:45 Kai Jing 8-3 Metro Gallery

14:30 North District FC 2-1 Wong Tai Sin

14:30 Central Western District RSA 0-1 South China AA

14:30 Sham Shui Po 4-2 Citizen

14:30 Wofoo Tai Po 3-4 Hong Kong FC

14:30 Eastern District SA 3-5 Yuen Long FC

14:30 1 Shatin SA 3-3 Wing Yee FT

17:00 Cheonan City 2-0 Gangneung City

17:00 Paide Linnameeskond B 4-0 Parnu JK

17:00 Elva 0-6 FC Maardu

12:00 1 Melborune Victory NPL 2-2 Springvale White Eagles

15:30 Arezzo U19 3-3 Cesena U20 1

13:05 Macarthur Rams (w) 0-0 NWS Koala (w)

12:00 University of Sydney (w) 2-0 Blacktown Spartans(w)

12:00 Bankstown City Lions (w) 1-4 Manly Utd (w)

17:00 Las Palmas U19 2-1 Deportivo La Coruna U19

12:30 Fu Moon FC 2-2 Kowloon City

12:30 Sao Jose(AP) 5-1 Tuen Mun Football Team

12:30 Yau Tsim Mong 1-4 Lucky Mile FC

12:30 Wan Chai 1-1 Chelsea FC Soccer School (HK)

12:30 Flower 2-1 Kwun Tong

12:30 Tung Sing FC 5-0 Kwai Tsing District FA

12:30 Kwong Wah AA 5-3 Mutual Football Club

13:30 Nagoya oceans Futsal 5-0 Shonan Bellmare Futsal 1

17:00 Santa Teresa CD (w) 1-5 Real Madrid (w)

16:30 CDEF Logrono (w) 0-2 Atletico de Madrid (w)

16:00 Athletic Club Bibao (w) 2-0 Sevilla FC (w)

15:05 Albany Creek 4-1 Acacia Ridge 1

16:05 Monchengladbach (w) 0-1 TSG 1899 Hoffenheim II (w)

14:00 Gold Coast Knights 4-0 Sunshine Coast Wanderers FC

15:30 Slovan HAC 1-3 SV Wienerberger

15:30 Annabichler SV 0-4 SC St Stefan

12:00 Gungahlin United(w) 4-0 Wagga City Wanderers (w)

17:00 Laanemaa Haapsalu 6-1 Vandra JK Vaprus

17:00 JK Tallinna Kalev II 1-2 Halliu football College

12:00 Heidelberg United 1-0 Green Gully Cavaliers

12:00 St Albans Saints 1-3 Bentleigh greens

14:30 Mount Gravatt Hawks (W) 2-0 Southside Eagles (w)

14:00 Ipswich knights SC W 1-0 Matsuyama (w)

17:30 Roasso Kumamoto 1-1 Gainare Tottori

14:00 Imabari FC 3-0 FC Gifu

13:00 Miyazaki 2-2 Kamatamare Sanuki

12:00 AC Nagano Parceiro 4-0 Kataller Toyama

17:00 CD Pradejon (w) 4-1 Union Viera CF (w)

17:00 Atletico Arousana (w) 1-4 Sporting Gijon II (W)

16:30 Berriozar CF (w) 0-2 San Ignacio (w)

16:00 Real Betis B (w) 0-0 Victoria CF (W)

12:00 Central Coast Mariners (Youth) 4-2 Spirit FC

12:00 Hake Ya Dong in Sydney City 1-2 SD Raiders FC

12:00 Mounties Wanderers 1-3 St George City FA

17:30 HKFC (w) 3-1 Chelsea SS HK (w)

15:00 GKS Grunwald Ruda Slaska U19 1-6 Polonia Bytom U19 1

17:00 Umea IK (w) 2-1 IFK Kalmar (w)

17:00 Mallbackens IF (w) 0-1 Moron BK (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657