Kết quả trận Brondby IF vs Sparta Praha, 02h00 ngày 17/09

Brondby IF
Brondby IF
0
Sparta Praha
Sparta Praha
0
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu âu

Brondby IF vs Sparta Praha


02:00 ngày 17/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 2

Tỷ lệ Brondby IF vs Sparta Praha


TLCA
1.12 : 0:0 : 0.81
TL bàn thắng:
4.34 : 1/2 : 0.15
TL Thắng - Hòa - Bại
11.00 : 1.14 : 9.10
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Brondby IF vs Sparta Praha

 38'      substitutionAndreas Vindheim↑Matej Polidar↓
 45'      yellow_cardFilip Soucek
 45'    Sigurd Rosted yellow_card  
 60'      yellow_cardOndrej Celustka
 64'      substitutionDavid Moberg-Karlsson↑Lukas Haraslin↓
 69'    Christian Cappis↑Anis Ben Slimane↓ substitution  
 69'    Marko Divkovic↑Mikael Uhre↓ substitution  
 75'    Andrija Pavlovic↑Simon Hedlund↓ substitution  
 75'    Tobias Borchgrevink Borkeeiet↑Sigurd Rosted↓ substitution  
 85'    Jens Martin Gammelby↑Kevin Niclas Mensah↓ substitution  
 85'    Andrija Pavlovic yellow_card  
 90'      substitutionVaclav Drchal↑Michal Sacek↓

Đội hình thi đấu Brondby IF vs Sparta Praha

Brondby IF Sparta Praha
30 Mads Hermansen
18 Kevin Tshiembe
5 Andreas Maxso
4 Sigurd Rosted
14 Kevin Niclas Mensah
25 Anis Ben Slimane
22 Josip Radosevic
19 Morten Wetche Frendrup
17 Andreas Bruus
27 Simon Hedlund
11 Mikael Uhre
1 Florin Nita
28 Tomas Wiesner
3 Ondrej Celustka
33 David Hancko
24 Matej Polidar
6 Filip Soucek
8 David Pavelka
16 Michal Sacek
22 Lukas Haraslin
20 Adam Hlozek
21 Jakub Pesek
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
24 Marko Divkovic
42 Tobias Borchgrevink Borkeeiet
34 Pyndt Andreas
16 Thomas Mikkelsen
9 Andrija Pavlovic
12 Michael Lumb
2 Jens Martin Gammelby
31 Jagvir Singh Sidhu
3 Henrik Heggheim
20 Lars Erik Oskar Fallenius
8 Mathias Greve
23 Christian Cappis
43 Adam Gabriel
41 Martin Vitik
19 Lukas Stetina
32 Andreas Vindheim
29 Milan Heca
14 Vaclav Drchal
27 Filip Panak
7 David Moberg-Karlsson
11 Martin Minchev
36 Adam Karabec
40 Frantisek Kotek
10 Borek Dockal

Số liệu thống kê Brondby IF vs Sparta Praha

Brondby IF   Sparta Praha
2
 
Phạt góc
 
4
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
2
5
 
Tổng cú sút
 
13
1
 
Sút trúng cầu môn
 
4
4
 
Sút ra ngoài
 
9
13
 
Sút Phạt
 
18
48%
 
Kiểm soát bóng
 
52%
53%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
47%
14
 
Phạm lỗi
 
11
4
 
Việt vị
 
2
3
 
Cứu thua
 
0
14
 
Cản phá thành công
 
14
10
 
Thử thách
 
9
107
 
Pha tấn công
 
111
36
 
Tấn công nguy hiểm
 
62

02:00 2 Getafe 0-3 Celta Vigo

11:00 U23 Nhật Bản 4-0 U23 Campuchia

00:00 Syria U23 5-0 Sri LankaU23

22:59 Jordan U23 1-0 Turkmenistan U23

22:00 Qatar U23 3-0 Yemen U23

21:00 TajikistanU23 1-0 Lebanon U23

20:15 Iraq U23 4-0 Maldives U23

19:00 Singapore U23 2-2 U23 Đông Timo 1

18:00 Iran U23 4-0 Nepal U23

16:00 U23 Hàn Quốc 3-0 Philippines U23

14:00 Malaysia U23 1-0 U23 Lào

03:15 Boavista FC 0-0 Belenenses

01:00 Gil Vicente 0-1 Sporting Braga

08:05 Real Cartagena 1-1 Atletico FC 1

03:00 Cortulua 0-2 Boyaca Chico 1

00:10 Orebro 1-2 Degerfors IF

00:00 Besiktas JK 2-1 Galatasaray

22:59 Lokomotiv Moscow 2-1 FK Sochi

07:00 Curico Unido 1-1 Union La Calera

02:00 Palestino 3-3 Deportes La Serena

22:30 1 Santiago Wanderers 0-1 CSD Antofagasta

01:45 Bohemians 1-2 Waterford United

01:45 St. Patricks Athletic 1-0 Dundalk

00:30 1 CFR Cluj 2-0 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

21:30 Academica Clinceni 0-3 UTA Arad

07:30 Palmeiras 2-1 Sport Club Recife PE

06:00 Atletico Clube Goianiense 2-0 Gremio (RS) 1

00:00 Aalborg 2-5 Viborg

07:15 1 Independiente 1-0 Union Santa Fe

05:00 River Plate 3-0 Argentinos juniors

02:45 Atletico Tucuman 2-2 Patronato Parana

02:45 Lanus 3-3 Talleres Cordoba

00:30 Sarmiento Junin 2-1 Newells Old Boys

00:30 1 Aldosivi Mar del Plata 2-1 Arsenal de Sarandi

01:00 Future FC 1-0 Pharco

22:30 Smouha SC 4-4 Al-Ittihad Alexandria

20:00 NBE SC 3-0 Talaea EI-Gaish

02:00 Girona 1-1 Zaragoza

01:45 AJ Auxerre 1-0 Bastia

22:30 1 Botev Plovdiv 1-3 Ludogorets Razgrad

22:59 OKS Stomil Olsztyn 1-2 Sandecja Nowy Sacz

22:59 Saturn Moscow 1-2 Strogino Moscow 1

22:00 Znamya Truda 1-1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

22:00 FC Murom 1-1 Khimik Dzerzhinsk

22:00 1 Dinamo Saint Petersburg 0-1 FC Olimp Odintsovo

20:00 Dinamo Moscow B 3-2 Olimp-Dolgiye Prudy-2

20:00 FK Ryazan 3-1 Zenit Penza

20:00 Luki Energiya 0-1 FK Leningradets

20:00 Rodina Moskva 3-1 Mordovya Saransk

19:00 Peresvet Podolsk 2-1 FK Znamya Noginsk 1

18:00 FK Volna Nizhegorodskaya 3-2 Chertanovo Moscow

18:00 FK Kolomna 0-2 Kvant Obninsk

18:00 Zenit-2 St.Petersburg 1-1 FC Tver

18:00 Avangard 1-1 FK Fakel Voronezh Youth

18:00 Arsenal Tula II 1-4 Sokol

14:00 FK Chita 1-2 Zvezda Sint Petersburg

12:00 1 SKA Khabarovsk II 3-2 Metallurg Vidnoye

23:45 Qatar SC 0-0 Al-Wakra 1

21:20 1 Al-Ahli Doha 1-1 Al-Arabi SC

21:20 Al Shamal 0-1 Al Duhail 1

04:30 Guairena 0-2 Cerro Porteno

01:45 Red Star FC 93 1-2 Le Mans

00:00 MSV Duisburg 1-1 Kaiserslautern 1

19:30 Concordia Chiajna 2-1 ASC Corona Brasov

20:00 FC Altyn Asyr 3-0 Energetik Mary

18:15 Sagadam FK 4-2 FC MERW

17:00 FC Ahal 2-0 Nebitchi

02:00 CA River Plate 0-0 Centro Atletico Fenix

23:45 Cerro Largo 1-0 Plaza Colonia

20:15 Club Atletico Progreso 0-0 IA Sud America

22:00 Welkite Ketema 0-1 Fasil Kenema

19:00 Hadiya Hossana 0-1 Bahir Dar Kenema FC

20:00 Minyor Pernik 1-0 Spartak Varna

20:30 Persela Lamongan 1-0 Persik Kediri

15:15 Persipura Jayapura 0-1 Barito Putera

01:45 Bradford Park Avenue 2-1 Blyth Spartans

01:30 Juventud De Las Piedras Reserves 1-2 Albion fc Reserves

01:30 Villa Espanola Reserves 0-0 Liverpool Montevideo Reserve

01:30 Nacional De Football Reserves 1-0 Cerrito Reserves

21:30 Zob Ahan 0-2 Esteghlal Tehran

21:30 Tractor S.C. 3-0 Sanat-Naft

19:30 Fajr Sepasi 0-1 Gol Gohar FC

19:30 1 Persepolis Pakdasht 0-2 Peykan 1

01:00 Duque de Caxias (w) 2-2 Cabofriense (w)

19:30 MFK Dubnica nad Vahom 1-2 STK Samorin

01:00 Newcastle U23 2-3 Wolves U23

01:00 Blackburn Rovers U23 2-2 Liverpool U23

01:00 Reading U23 0-1 Southampton U23

19:00 West Bromwich U23 1-1 Stoke City U23

19:20 Al-Hilal (Youth) 4-0 Al-Tai (Youth)

04:00 Atletico Marte U20 0-1 CD Aguila Reserves 1

03:00 CD FAS U20 0-1 Municipal Limeno Reserves

00:45 1 KF Tirana 1-0 Partizani Tirana

22:15 Sohar Club 2-1 Saham

21:00 Nizwa Club 0-0 Muscat

20:00 Al-Seeb 2-0 Al-Nahda Muscat

03:00 1 San Antonio Unido 2-1 Colchagua CD

17:15 Velsao SCC 0-1 Dempo

16:30 Ahbab FC 0-5 Tarun Sangha FC

16:30 National United SC 1-3 Jaguar FC

14:00 1 Uttarakhand FC 1-1 Youngmen SC

13:55 1 CISF New Delhi 0-6 Royal Rangers FC

22:59 PAEEK 1-0 Omonia Nicosia FC

22:59 Anorthosis Famagusta FC 1-2 AEK Larnaca

07:00 Deportivo Cuenca 1-1 Macara 1

18:00 1 FC Minsk Reserves 5-0 Slavia Mozyr Reserve 1

21:00 NK Dugopolje U19 1-0 NK Orijent U19

23:30 Al-Wasl 2-0 Banni Yas

23:30 Al Oruba (UAE) 1-0 Ittihad Kalba

21:15 Al Nasr Dubai 0-0 Al-Dhafra

21:15 Al-Sharjah 3-3 Ajman

23:30 Guinea (w) 0-2 Mali (w)

23:30 Gambia (w) 1-1 Sierra Leone (w) 1

23:30 Cote D Ivoire (w) 11-0 Niger (w)

01:45 Clydebank FC 1-1 Elgin City

00:30 Enkoping 3-3 IFK Lidingo FK

01:00 Everton U23 2-0 Burnley U23

01:45 Linfield Reserves 1-2 Larne Reserves

01:45 Glenavon Reserves 3-4 Crusaders Reserves

19:30 1 Atyra FC 0-2 Deportivo Santani

19:30 Fulgencio Yegros 1-2 Deportivo Capiata

22:00 Sabail 3-1 Qarabag

15:15 Shanghai RCB (w) 2-0 Beijing Beikong (w)

15:15 Sichuan (w) 1-1 Guangdong Meizhou Huijun (w)

15:00 Jiangsu Suning (w) 0-0 Changchun Masses Properties (w)

13:00 HeNan Huishang (w) 0-5 Wuhan Jianghan (w)

13:00 Zhejiang Hangzhou (w) 2-2 Shandong Ticai (w)

17:00 FC Tatran Presov U19 1-0 Partizan Bardejov U19

23:30 Al Zawraa 2-1 AI Kahrabaa

21:15 Naft Alwasat 2-0 Baghdad

19:10 Newroz SC(IRQ) 3-2 Al Qasim Sport Club

19:00 Al Karkh 0-0 Al Sinaah

19:00 Al-Naft 0-1 Al Shorta

23:40 Al Sahel 1-4 Hajer

22:15 Najran SC 0-2 AL-Rbeea Jeddah

21:45 AL-jeel 0-1 Al-Akhdoud

01:00 1 de Maio FC 0-1 Petrolina PE

01:00 Ibis SC 3-1 Atletico PE

20:00 Quilmes U20 3-0 Almagro U20

01:45 Lynx FC 1-7 FC Lincoln

22:59 France (w) U17 4-0 Wales (w) U17

22:59 Sweden (w) U17 5-0 Italy (w) U17

02:00 1 Feralpisalo 1-0 Padova

01:00 Pontedera 2-2 A.C. Reggiana 1919

19:30 Al-Ahly 2-3 Al-Arabi Irbid

19:30 Sama Al Sarhan 3-2 Al-Tora 1

22:00 Iceland U17 1-2 Estonia U17

22:00 Hungary U17 0-1 Georgia U17

22:00 Czech (w) U19 1-3 Spain (w) U19

22:00 Slovakia (w) U19 2-4 Portugal (w) U19

20:00 Andorra U19 (W) 1-0 Moldova (w) U19

20:00 Albania U19(w) 1-4 Wales (w) U19

19:30 Armenia (w) U19 0-6 Estonia (w) U19

19:30 Montenegro (w) U19 0-1 Bosnia (w) U19

16:00 Liechtenstein (w) U19 0-0 Latvia (w) U19

16:00 Kosovo U19(w) 0-1 Croatia (w) U19

02:00 Platense Reserves (w) 1-0 Rosario Central Reserves (w)

01:00 Sanremese 0-1 Lavagnese

00:30 Hodd 7-1 Valerenga B

00:00 Odd Grenland 2 1-1 Kjelsas

21:30 Flekkeroy 2-1 Rosenborg B

08:10 FC Vorkuta 0-0 SC Scarborough Ontario

02:00 Sao Paulo (Youth) 3-2 Atletico Paranaense (Youth)

04:00 Cafetaleros de Tapachula 1-1 Sporting Canamy

21:45 Al Kuwait SC 3-1 Al-Yarmouk

04:30 Universidad de Concepcion 0-2 San Luis Quillota

22:00 Santiago Morning 1-0 Municipal Iquique

07:15 Paraguay (w) U20 0-2 Brasil (w) U20

04:00 Dominican Republic (w) 1-1 Bolivia (w) 1

02:30 Trinidad Tobago (w) 1-1 Panama (w)

23:45 Holland U23 (w) 6-0 Italy (w) U23

22:59 Norway (w) U23 2-3 Sweden (w) U23

06:30 Garcia Agreda 2-0 Mojocoya

02:00 Ciudad Nueva Santa Cruz 1-0 San Antonio Bulo Bulo

20:45 PS Hizbul Wathan 1-4 Putra Sinar Giri

20:30 1 Perseru Serui 4-1 Perserang Serang 1

18:15 PSIM Yogyakarta 2-2 Persijap Jepara

15:15 Persekat Tegal 0-2 Dewa United FC

00:00 IFK Varnamo 3-2 Falkenberg

00:45 Maccabi Haifa 2-0 Maccabi Netanya

00:15 1 Maccabi Tel Aviv 0-2 Ashdod MS

07:05 Temperley 3-2 Belgrano

07:00 Estudiantes Rio Cuarto 2-0 Deportivo Riestra

06:00 Instituto 2-2 CA Brown Adrogue

01:00 Defensores de Cambaceres 2-2 CA Lugano

01:00 Argentino de Rosario 2-1 Deportivo Paraguayo

01:00 Centro Espanol 0-2 Juventud Unida

01:00 Central Ballester 0-0 Deportivo Muniz

00:30 SC Kalksburg/Rodaun 1-6 SC Mannsworth

00:00 SC Gradisce 0-2 ASV Gartenstadt

01:30 Itaberai U20 1-0 Canedense U20

01:00 Caxias RS U20 1-1 Apafut RS (Youth)

06:00 Navegantes EC 2-3 Pedra Branca

02:00 Aparecida GO 1-4 AA Anapolina

01:20 Figueirense EC 1-2 Santarritense FC

01:00 Ceara (w) 1-0 Fortaleza CEIF FC (w)

00:30 Frederikssund FB U21 0-3 Hvidovre IF U21

00:15 Glostrup FKU21 2-4 Ehuate U21 1

17:15 FK Andijon 1-1 Nasaf Qarshi

01:00 1 Bonsucesso 1-1 Tigres Brasil 1

01:00 Barra da Tijuca 0-1 Paduano RJ

13:00 Qingdao Youth Island 1-0 Hebei Gongfu

13:00 Guangxi Pingguo Haliao 0-0 Xiamen Ludao

13:00 Shanxi Longjin 2-3 Qingdao Manatee

13:00 Shanghai Jiading Huilong 1-1 Dongguan Guanlian

02:00 1 Chelmsford City 0-0 Dartford

22:30 Obolon Kiev 3-1 Ahrobiznes TSK Romny

19:30 Vpk Agro Magdalinovka 1-2 Hirnyk-Sport

20:00 Swansea City U23 2-0 Watford U23

01:45 Larne FC 1-1 Linfield FC

20:00 Gimnasia LP Reserves 1-1 Central Cordoba SdE Reserves

20:00 CA Aldosivi Reserves 0-2 Arsenal de Sarandi Reserves

20:00 Colon Reserves 2-1 Estudiantes LP Reserves

20:00 Velez Sarsfield Reserves 1-2 Boca Juniors Reserve

19:00 Atletico Tucuman Reserve 0-1 CA Patronato Reserves

01:30 RWD Molenbeek U21 5-0 Seraing U21

01:00 Beerschot Wilrijk U21 4-2 Kortrijk U21

01:00 Oud Heverlee Leuven U21 0-1 Racing Genk U21

01:00 St. Gilloise U21 0-1 RS Waasland Beveren U21

01:00 Lommel SK U21 0-0 Lierse U21

00:30 AS Eupen U21 2-1 Excelsior Mouscron U21

00:30 KV Oostende U21 2-1 Westerlo U21

00:30 Royal Antwerp FC U21 0-2 Anderlecht U21

00:30 Zulte-Waregem U21 0-5 Club Brugge U21

00:30 St.-Truidense U21 0-0 KV Mechelen U21

00:30 Standard Liege U21 3-2 Cercle Brugge U21 1

00:30 Royal Charleroi U21 3-0 KAA GentU21

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657