Kết quả trận Burnley vs Arsenal, 19h30 ngày 06/03

Burnley
Burnley
1
Arsenal
Arsenal
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Burnley vs Arsenal


19:30 ngày 06/03/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Burnley vs Arsenal


TLCA
2.00 : 0:0 : 0.42
TL bàn thắng:
5.26 : 2 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
20.00 : 1.12 : 9.30
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Burnley vs Arsenal

 6'    0-1   goalPierre-Emerick Aubameyang (Assist:Willian Borges da Silva)
 39'    Chris Wood goal 1-1  
 55'      yellow_cardBukayo Saka
 63'      substitutionAlexandre Lacazette↑Martin Odegaard↓
 63'    Erik Pieters↑Charlie Taylor↓ substitution  
 68'    Robbie Brady↑Johann Berg Gudmundsson↓ substitution  
 69'      substitutionNicolas Pepe↑Willian Borges da Silva↓
 71'    Erik Pieters yellow_card  
 80'      substitutionDaniel Ceballos Fernandez↑Thomas Partey↓
 86'    Jay Rodriguez↑Matej Vydra↓ substitution  

Đội hình thi đấu Burnley vs Arsenal

Burnley Arsenal
1 Nick Pope
3 Charlie Taylor
6 Ben Mee
5 James Tarkowski
2 Matthew Lowton
11 Dwight Mcneil
8 Josh Brownhill
18 Ashley Westwood
7 Johann Berg Gudmundsson
9 Chris Wood
27 Matej Vydra
1 Bernd Leno
21 Calum Chambers
23 David Luiz Moreira Marinho
22 Pablo Mari Villar
3 Kieran Tierney
18 Thomas Partey
34 Granit Xhaka
7 Bukayo Saka
11 Martin Odegaard
12 Willian Borges da Silva
14 Pierre-Emerick Aubameyang
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
28 Kevin Long
23 Erik Pieters
34 Jimmy Dunne
12 Robbie Brady
16 Dale Stephens
19 Jay Rodriguez
41 Josh Benson
26 Phil Bardsley
15 Bailey Peacock-Farrell
2 Hector Bellerin
8 Daniel Ceballos Fernandez
6 Gabriel Dos Santos Magalhaes
16 Robert Holding
25 Mohamed El-Nenny
9 Alexandre Lacazette
33 Mathew Ryan
19 Nicolas Pepe
35 Gabriel Teodoro Martinelli Silva

Số liệu thống kê Burnley vs Arsenal

Burnley   Arsenal
0
 
Giao bóng trước
 
2
 
Phạt góc
 
3
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
1
9
 
Tổng cú sút
 
15
5
 
Sút trúng cầu môn
 
3
4
 
Sút ra ngoài
 
6
0
 
Cản sút
 
6
15
 
Sút Phạt
 
7
41%
 
Kiểm soát bóng
 
59%
41%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
59%
419
 
Số đường chuyền
 
595
72%
 
Chuyền chính xác
 
82%
5
 
Phạm lỗi
 
12
2
 
Việt vị
 
2
52
 
Đánh đầu
 
52
26
 
Đánh đầu thành công
 
26
2
 
Cứu thua
 
4
15
 
Rê bóng thành công
 
12
4
 
Đánh chặn
 
3
21
 
Ném biên
 
22
0
 
Woodwork
 
1
15
 
Cản phá thành công
 
12
11
 
Thử thách
 
5
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
126
 
Pha tấn công
 
99
51
 
Tấn công nguy hiểm
 
56

17:30 Nagoya Grampus 1-0 Hiroshima Sanfrecce

17:00 Kawasaki Frontale 3-1 Avispa Fukuoka

17:00 Sagan Tosu 0-1 Gamba Osaka

16:00 Cerezo Osaka 1-2 Tokushima Vortis

16:35 Adelaide United 3-1 FC Macarthur

18:00 Puszcza Niepolomice 0-4 Radomiak Radom

15:00 FK Chita 1-1 Zenit-2 St.Petersburg

20:00 Adanaspor 3-1 Akhisar Bld.Geng

17:30 Menemen Belediye Spor 2-2 Samsunspor

16:00 CSS Islla Te Nagh 0-0 Ripensia Timisoara

15:00 1 ACS Comuna Recea 3-1 Metaloglobus

18:00 Lech II Poznan 2-5 Znicz Pruszkow

19:00 Panserraikos 1-0 Veria FC

19:00 Kallithea 2-3 Rhodos FC

19:00 AO Triglia 3-2 AO Kavala

19:00 Aspropyrgos Enosis 3-0 Ialysos

19:00 Almopos Arideas 0-1 Olympiakos Volou

19:00 Kalamata AO 2-0 Asteras Vlachioti

19:00 Thesprotos 3-1 AEP Kozani

19:00 Egaleo Athens 1-3 AO Episkopis Rethymno

19:00 Apollon Kalamarias 2-2 Pierikos

19:00 Niki Volou 1-1 Santorini 2020 1

20:00 1 Minyor Pernik 1-1 Pirin Blagoevgrad

20:00 Simba Sports Club 5-0 Mtibwa Sugar

19:00 1 FK Atyrau 2-2 FC Zhetysu Taldykorgan

18:00 Tobol Kostanai 1-0 Kaisar Kyzylorda 1

17:00 FK Kaspyi Aktau 1-1 FC Kairat Almaty 1

16:00 Ordabasy 1-4 Lokomotiv Astana

19:00 EdirnesporGenclik 1-0 Utkoi

19:00 Kelkit Belediye Hurriyet 1-0 Yeni Orduspor

19:00 Kutahyaspor 6-1 Ceyhanspor

19:00 Cankaya FK 1-2 Bukaspor

19:00 1 Bergama Belediyespor 0-1 Kestel

19:00 Yalovaspor 2-1 Golcukspor

19:00 Aksarayspor 2-2 Duzcespor

19:00 Somaspor 1-0 Yeni Altindag BS

19:00 Adiyamanspor 2-1 Silivrispor

19:00 Karsiyaka 1-0 Sile Yildizspor

19:00 1 Ofspor 1-1 Diyarbakirspor

19:00 Cizrespor 0-0 Erokspor

19:00 Nevsehirspor Genclik 2-0 Payasspor

19:00 Catalca Spor 1-0 Ispartaspor

19:00 Turk Metal Kirikkale 0-3 Karaman Belediyesi Spor

19:00 1 Carsambaspor 0-2 Osmaniyespor

19:00 Kizilcabolukspor 4-2 Artvin Hopaspor

19:00 Muglaspor 3-0 Bayrampasa

19:00 Batman Petrolspor 2-0 Celspor

19:00 Kemerspor 2003 3-0 Dai Lin Jissbon 1

19:00 Halide Edip Adivarspor 3-1 Fethiyespor

19:00 Erzin Belediyespor 1-1 Kahta 02 Spor

19:00 Darica Genclerbirligi 0-2 Yimpas Yozgatspor

19:00 Sanger 0-0 Karaman Belediyespor

19:00 Modafen Spor 0-2 Yldrm Belediyesispor

19:00 Tokatspor 0-2 Yomraspor

19:00 Arhavispor 0-3 Erbaaspor S

19:00 Kozan BLD.SPOR 2-1 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1

19:00 Nazillispor 5-2 Tekirdagspor

18:00 Yesilyurt Belediyespor 3-1 1877 Alemdagspor

17:00 Fatsa Belediyespor 2-1 Manisaspor

17:00 Agri 1970 Spor 3-1 Tepecik Bld

16:30 Sydney Olympic 0-1 Wollongong Wolves

19:00 Napoli(U19) 2-2 Spezia U19

16:00 Surfers Paradise White 7-0 Bond Bullsharks

16:00 Mudgeeraba 0-4 Runaway Bay Metro

19:00 Al-Horiyah 1-0 Hutteen FC

19:00 1 Teshrin SC 1-1 Al-Jaish Damascus

19:00 Al-Sahel(SYR) 2-1 Al Ittihad (SYR)

19:00 Al-Shorta Damascus 0-1 Al-Karamah

19:00 Jableh SC 2-3 Ha Ji lage

19:00 1 Al Wathbah 1-1 Al-Taleiah 1

19:00 Al-Wahda Damascus 0-0 Al futowa

18:30 Olimpia Cluj II (w) 0-3 FCM Targu Mures (w)

19:30 Shirak Gjumri B 0-4 FC West Armenia

20:00 Kataka FC 3-0 Paidha Black Angels

12:00 Koloale FC (W) 15-0 West Honiara (W)

18:00 LPS Buzau U19 0-4 Viitorul Constanta U19

16:10 1 CS U Craiova U19 4-2 CFR Cluj U19 1

16:00 FC Voluntari U19 1-1 Petrolul Ploiesti U19

16:00 Universitaea Cluj U19 1-3 Gaz Metan Medias U19

16:00 LPS Banatul Timisoara U19 2-2 CSJ Stiinta U Craiova U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 4-2 FC Academica Clinceni U19

15:00 AFC Botosani U19 1-2 ACS Sepsi U19

14:00 FC Ripensia Timisoara U19 0-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19

16:45 1 Disepshen Bay 1-6 Logan Village

16:30 Jimboomba United 0-8 Clairvaux

16:30 Narangba United 4-0 Ridge Hills Utd

16:00 Pine Rivers United 2-6 North Brisbane

20:00 Akritas Chloraka 1-1 Agia Napa

20:00 Aris Limassol 2-0 AE Zakakiou

20:00 Dignis Yepsonas 1-4 Digenis Morphou

20:00 Xylotympou 4-1 Kouris Erimi

20:00 Thoi Lakatamias 4-2 Omonia Psevda

19:30 US Tataouine 1-3 Esperance Sportive de Tunis

19:30 Sifakesi 0-0 Olympique de Beja 1

19:30 U.S.Monastir 3-1 ES du Sahel

18:30 Dukla Banska Bystrica 3-2 Dunajska Streda

19:00 Rotor Volgograd Youth 3-3 Khimki Youth

17:00 Lokomotiv Moscow Youth 2-0 FK Rostov Youth

17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 5-5 Chertanovo Moscow Youth

16:00 Konopliev Youth 0-6 Arsenal Tula Youth

16:00 CSKA Moscow (R) 8-1 FC Terek Groznyi Youth 1

16:00 Zenit St.Petersburg Youth 3-1 PFC Sochi Youth 1

16:00 Rubin Kazan (R) 0-3 FK Krasnodar Youth

15:00 FK Ural Youth 1-0 Dinamo Moscow Youth

14:00 Ufa Youth 6-0 FC Tambov Youth

19:20 Instituto AC Cordoba U20 1-0 Belgrano U20

19:20 1 Atletico Rafaela U20 2-0 Estudiantes Rio Cuarto U20

18:30 Umraniyespor U19 2-1 Boluspor U19

17:00 Altay Spor KulubuU19 2-2 Ankaraspor U19

20:00 Palermo 1-0 Foggia

20:00 Olbia 3-0 Como

18:00 FC Vardar Skopje 1-1 Renova Cepciste

18:00 FC Struga Trim Lum 1-1 Rabotnicki Skopje

18:00 FK Shkupi 0-1 Belasica Strumica

18:00 FK Shkendija 79 1-0 Academy Pandev 1

18:00 Pelister Bitola 3-2 Sileks

18:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 2-1 Borec Veles

20:00 ASD Lornano Badese 2-2 AS Ostia Mare

20:00 Team Nuova Florida 0-2 ASD Lanusei

20:00 Fossano Calcio 2-2 SC Caronnese

20:00 SCD Progresso Calcio 2-1 US Corticella

20:00 Rimini 4-1 ASD Pro Livorno

20:00 Gavorrano 0-1 Robur Siena S.S.D.

20:00 Cjarlins Muzane 3-0 ASD Cartigliano

20:00 Delta Porto Tolle 1-0 Virtus Bolzano

20:00 San Nicolo Notaresco 3-0 Castelnuovo

20:00 Montespaccato 1-2 ASD Flaminia Civita Castellana

20:00 Portici 1906 3-4 AZ Picerno ASD

20:00 Clodiense 1-3 AC Mestre

20:00 Scandicci 0-0 Trastevere Calcio

20:00 San Donato Tavarnelle 4-1 UC Sinalunghese

20:00 APDC Chions 1-2 ACD Campodarsego

20:00 USD Castellanzese 5-1 Chieri

20:00 1 Taranto Sport 1-0 Nardo

20:00 Gladiator 0-0 FC Savoia 1908

20:00 Mezzolara 1-1 Prato 1

20:00 ASD Troina 1-1 Santa Maria

20:00 Recanatese 2-0 ASD Montegiorgio

20:00 1 Azy based nano Bo 2-0 ASD San Giorgio-Sedico

20:00 Vis Nova Giussano 1-0 Franciacorta 1

19:30 ASD Muravera 4-0 Afragolese 1944

20:00 Podlasie Biala Podlaska 1-0 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska

18:00 Cracovia II 1-2 Chelmianka Chelm

20:00 FC Bukovyna chernivtsi 1-0 Niva Vinica

19:00 SC Tavriya 1-1 Metalurh Zaporizhya

19:00 Volyn Lutsk Reserves 0-1 FC Chernigiv 1

19:00 FC Peremoga Dnieper 0-4 FK Metal Kharkiv

16:00 FC Karpaty Lviv 1-3 FC Halych

18:20 FK Napredak U19 0-0 FK Graficar Beograd U19

18:00 Vojvodina U19 2-0 FK Radnicki 1923 U19

17:56 FK Trayal Krusevac U19 1-0 FK Rad U19

17:56 RFK Novi Sad 1921 U19 1-4 Mladost Lucani U19

17:10 FK Internacional U19 1-0 IMT Novi Beograd U19

16:10 OFK Belgrade U19 0-3 Cukaricki U19

15:00 1 FK Brodarac U19 2-1 Red Star Belgrade U19

18:00 Kitwe United 2-1 Nkana FC

19:30 Alashkert 1-0 Urartu

17:30 1 FK Van Charentsavan 0-3 FC Pyunik

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 7-0 Sydney University

17:00 Ghan Kilburn SC 6-1 Adelaide Titans FC

16:30 Sydney United 1-3 Bankstown City Lions

16:30 Southside Eagles 4-2 Buderim

16:30 Rockdale City Suns 2-1 Rydalmere Lions FC

16:30 Marconi Stallions 3-0 Central Coast United FC

16:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 4-0 Connells Point Rovers FC

16:30 Eastern Suburbs Brisbane 7-2 Bayside United FC

16:10 New Farm 0-3 Peninsula Power

20:00 TS Sporting 1-1 Sekhukhune United

18:00 Taiwan Power Company 0-0 Hang Yuen FC

18:00 Taichung Futuro 0-1 Tainan City Steel

15:00 Taiwan CPC 2-0 Taicheng Lions

15:00 NTUPES 0-3 Tatung FC

17:30 FC Seoul 0-1 Seoul E-Land FC

17:00 Busan Transportation Corporation 2-2 Gwangju Football Club

17:00 Gyeongnam FC 1-1 Mokpo City

17:00 Cheongju Jikji 1-2 Gangwon FC

17:00 Ansan Greeners FC 0-1 Chungnam Asan

17:00 Seongnam FC 1-0 Busan I Park

17:00 Gimcheon Sangmu 1-0 Jeju United

17:00 Gimhae City 1-1 Bucheon FC 1995

17:00 Incheon United 0-3 FC Anyang

17:00 Daejeon Citizen 1-2 Suwon Samsung Bluewings

17:00 Suwon City 1-1 Jeonnam Dragons

17:00 1 Pocheon FC 0-2 Yangju Citizen

20:00 Fiorentina U19 2-0 Genoa U19

18:00 Lazio U20 2-2 Verona U19

16:00 Ujpesti TE B 1-1 Szegedi VSE

20:00 SC Villa 0-0 Express FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s