Kết quả trận Burnley vs Manchester United, 03h15 ngày 13/01

Burnley
Burnley
0
Manchester United
Manchester United
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Burnley vs Manchester United


03:15 ngày 13/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Burnley vs Manchester United


TLCA
1.81 : 0:0 : 0.47
TL bàn thắng:
8.33 : 1 1/2 : 0.04
TL Thắng - Hòa - Bại
292.00 : 11.00 : 1.05
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Burnley vs Manchester United

 32'      yellow_cardLuke Shaw
 45'      yellow_cardBruno Joao N. Borges Fernandes
 62'    Ashley Westwood yellow_card  
 65'    Dwight Mcneil↑Robbie Brady↓ substitution  
 71'    0-1   goalPaul Pogba (Assist:Marcus Rashford)
 80'    Matej Vydra↑Chris Wood↓ substitution  
 80'      substitutionMason Greenwood↑Marcus Rashford↓
 88'    Jay Rodriguez↑Ashley Barnes↓ substitution  
 89'      substitutionScott Mctominay↑Bruno Joao N. Borges Fernandes↓
 90'      substitutionAxel Tuanzebe↑Anthony Martial↓

Đội hình thi đấu Burnley vs Manchester United

Burnley Manchester United
1 Nick Pope
23 Erik Pieters
6 Ben Mee
5 James Tarkowski
2 Matthew Lowton
12 Robbie Brady
8 Josh Brownhill
18 Ashley Westwood
7 Johann Berg Gudmundsson
10 Ashley Barnes
9 Chris Wood
1 David De Gea Quintana
29 Aaron Wan-Bissaka
3 Eric Bertrand Bailly
5 Harry Maguire
23 Luke Shaw
6 Paul Pogba
31 Nemanja Matic
10 Marcus Rashford
18 Bruno Joao N. Borges Fernandes
9 Anthony Martial
7 Edinson Cavani
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
19 Jay Rodriguez
41 Josh Benson
27 Matej Vydra
26 Phil Bardsley
25 Will Norris
11 Dwight Mcneil
4 Jack Cork
16 Dale Stephens
28 Kevin Long
17 Frederico Rodrigues Santos
34 Donny van de Beek
39 Scott Mctominay
8 Juan Manuel Mata Garcia
11 Mason Greenwood
21 Daniel James
38 Axel Tuanzebe
26 Dean Henderson
27 Alex Nicolao Telles

Số liệu thống kê Burnley vs Manchester United

Burnley   Manchester United
 
Giao bóng trước
 
0
3
 
Phạt góc
 
4
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
2
12
 
Tổng cú sút
 
13
0
 
Sút trúng cầu môn
 
7
7
 
Sút ra ngoài
 
2
5
 
Cản sút
 
4
15
 
Sút Phạt
 
19
37%
 
Kiểm soát bóng
 
63%
33%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
67%
328
 
Số đường chuyền
 
555
66%
 
Chuyền chính xác
 
84%
15
 
Phạm lỗi
 
13
3
 
Việt vị
 
2
33
 
Đánh đầu
 
33
12
 
Đánh đầu thành công
 
21
5
 
Cứu thua
 
0
5
 
Rê bóng thành công
 
12
2
 
Đánh chặn
 
6
22
 
Ném biên
 
14
5
 
Cản phá thành công
 
12
11
 
Thử thách
 
10
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
103
 
Pha tấn công
 
111
33
 
Tấn công nguy hiểm
 
65

02:15 Southampton 3-1 Crystal Palace

00:00 Manchester United 1-2 Leicester City

03:00 Levante 3-3 FC Barcelona

01:00 Elche 0-2 Alaves

00:00 Osasuna 3-2 Cadiz

01:45 Napoli 5-1 Udinese

17:30 Suwon City 2-1 Gwangju Football Club

17:30 Incheon United 1-1 Pohang Steelers

19:00 Shanghai Port 0-0 Changchun Yatai

17:00 Dalian Pro 1-0 Tianjin Tigers

21:15 Valerenga (w) 3-2 Stabaek (w)

02:30 Sporting Lisbon 1-0 Boavista FC

00:00 Nacional da Madeira 1-3 Benfica

22:00 CD Tondela 1-3 Belenenses

22:00 Santa Clara 1-0 Rio Ave

01:00 Thun 1-0 Schaffhausen

01:00 FC Wil 1900 3-2 Chiasso

00:15 Aarau 4-0 Kriens

01:30 Basel 2-0 Lugano

23:15 Vaduz 0-2 Young Boys

00:30 Yeni Malatyaspor 1-1 Hatayspor

00:30 Kasimpasa 3-1 Ankaragucu

00:30 Genclerbirligi 5-3 Goztepe

00:30 Gazisehir Gaziantep 4-5 Caykur Rizespor

00:30 Fenerbahce 1-2 Sivasspor

00:30 1 Denizlispor 1-4 Galatasaray

00:30 Besiktas JK 1-2 Karagumruk 1

00:30 Istanbul BB 0-0 Kayserispor

00:30 Alanyaspor 2-3 Erzurum BB

21:00 Konyaspor 1-1 Trabzonspor 1

00:05 ZNK Osijek 3-0 HNK Sibenik

22:00 Istra 1961 Pula 1-1 NK Lokomotiva Zagreb

23:30 Lokomotiv Plovdiv 0-0 Beroe Stara Zagora 1

22:30 KAMAZ Naberezhnye Chelny 3-1 Nosta Novotroitsk

22:00 FC Murom 2-2 Zvezda Sint Petersburg 1

22:00 Torpedo Vladimir 1-2 Znamya Truda

21:00 Volga Ulyanovsk 5-0 FC Lada Togliatti

21:00 FK Zenit Izhevsk 6-0 FK Orenburg-2

20:00 1 Anzhi Makhachkala 2-2 FK Makhachkala

20:00 Dolgiye Prudy 2-0 Dinamo Moscow B 1

20:00 Zvezda Irkutsk 0-3 Dnepr Smolensk

17:00 Kazanka Moscow 0-1 Zenit-2 St.Petersburg

17:00 FK Kolomna 3-3 Rodina Moskva

17:00 FK Leningradets 1-0 FC Tver

17:00 Krylia Sovetov II 0-1 Zvezda Perm

16:00 FK Chita 1-0 Luki Energiya

01:00 Al Nasr Dubai 2-3 Al Ahli(UAE)

01:00 Al Ain 1-0 Hatta

01:00 Banni Yas 1-1 Al Wehda(UAE)

01:00 1 Al-Jazira(UAE) 3-1 Khor Fakkan

01:00 Ahli Al-Fujirah 1-2 Ajman

01:00 Ittihad Kalba 1-0 Al-Sharjah

01:00 Al-Wasl 2-1 Al-Dhafra

01:45 Airdrie United 2-2 Cove Rangers

01:45 Greenock Morton 2-1 Montrose

21:00 Stargard Szczecinski 0-0 GKS Katowice

21:00 FC Cahul-2005 2-0 Drochia

21:00 CSF Baliti 4-0 FC Tighina

21:00 Real Succes 2-1 CSF Sparta

21:00 FC Sucleia 1-1 Victoria Bardar

21:00 Iskra Stal Ribnita 1-1 FC Sireti

21:00 FC Sheriff B 3-1 Glodeni

14:00 Wolaita Dicha 1-1 Jimma Aba Jifar

22:00 Ludogorets Razgrad II 2-0 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa

21:00 FC Hebar Pazardzhik 1-1 FC Dobrudzha

18:00 Mwadui FC 0-3 Kagera Sugar

19:55 Rudes 0-2 Hrvatski dragovoljac

20:30 APR FC 2-1 Bugesera

20:00 Kiyovu FC 4-1 Gasogi Utd 1

20:00 Muhanga 1-2 Gorilla FC

02:00 Sutton United 3-2 Woking

01:45 Wealdstone FC 0-1 Bromley

01:45 Chesterfield 4-1 Kings Lynn

01:45 Maidenhead United 0-4 Notts County

01:00 Aldershot Town 2-0 Yeovil Town 1

01:00 Stockport County 1-1 Dagenham Redbridge

01:00 Solihull Moors 2-1 Weymouth

02:00 Corinthians Paulista (SP) 4-1 Inter de Limeira

22:30 Ilves Tampere 0-3 HJK Helsinki

22:30 1 Lahti 2-4 KuPs

22:00 Falkenbergs FF U21 0-1 Orgryte U21

22:00 Helsingborg U21 3-1 Trelleborg U21

20:00 Crotone U19 2-1 Pescara U20

22:00 NK Lucko 2-3 NK Vrbovec

17:15 Mudgeeraba 9-0 Tamborine Mountain Eagles

17:15 Legends 4-1 Pacific Pines Green

00:15 FK Kauno Zalgiris III 2-2 Panerys Vilnius 2

23:15 FK FM Ateitis 0-4 Ekranas Panevezys

22:30 Nevezis II 8-0 FM Fortuna 1

22:59 Odense BK U19 2-0 Sonderjyske U19

00:00 Hobro 3-0 Skive IK

00:00 Herfolge Boldklub Koge 0-5 Helsingor

00:00 Vendsyssel 3-0 Kolding FC

22:59 Ermis Aradippou 4-2 E.N.Paralimniou

21:00 Ibom Angels (W) 0-0 Pelican Stars (W)

19:00 Ararat Yerevan II 3-2 Noravank

01:15 EBS/Skala (w) 1-0 Vikingur Gota (W)

00:00 FC Flora Tallinn 2-1 Trans Narva

17:00 Acacia Ridge 0-1 Bardon Latrobe

16:40 Pine Hills 5-1 Toowong

16:30 Slack Creek 3-2 New Farm

16:30 Logan Metro 6-0 Ipswich City

16:30 2 Clairvaux 1-0 The Gap BPL 1

16:30 Annerley FC 3-2 Mount Gravatt Hawks

16:30 AC Carina 0-2 Ripley Valley FC

16:30 University of Queensland 1-1 Bayside United FC

16:00 North Brisbane 5-4 North Pine United

16:00 Park Ridge 3-2 Centenary Stormers

21:00 Dila Gori 1-2 Samgurali Tskh

20:00 FC Telavi 0-4 Torpedo Kutaisi

18:00 Gareji Sagarejo 3-0 Baia Zugdidi

18:00 Merani Martvili 2-0 FC Metalurgi Rustavi

18:00 FC Sioni Bolnisi 3-0 FC Shevardeni

03:00 Slotur U19 7-4 HK KopavogurU19

03:00 Throttur Reykjavik U19 7-4 HK YmirU19

15:30 Sichuan (w) 0-2 Beijing Beikong (w)

15:30 Zhejiang Hangzhou (w) 0-2 Changchun Masses Properties (w)

15:00 Jiangsu Suning (w) 0-0 Shanghai RCB (w)

13:15 HeNan Huishang (w) 1-4 Guangdong Meizhou Huijun (w)

13:15 Shandong Ticai (w) 0-4 Wuhan Jianghan (w)

22:00 JS Kabylie U21 1-0 MC Oran U21

20:00 Stellenbosch FC 0-0 Orlando Pirates

20:00 AmaZulu 0-1 Baroka FC

02:00 Al Talaba 1-1 Naft Misan

20:00 Al Qasim Sport Club 1-0 Alsinaat Alkahrabaiya

20:00 Zakho 1-1 Al Zawraa

20:00 Baghdad 0-1 AL Minaa

20:00 Al-Hudod 0-0 Al Semawah

20:00 Al Diwaniya 0-0 Naft Al Junoob

18:00 Tarlan 8-2 Baikonur 1

18:00 FK Aksu 5-0 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1

18:00 Okzhetpes 2-1 Bulat Temirtau

17:00 1 Maktaaral 1-0 Kairat Academy

01:30 Europa FC 4-0 Lions Gibraltar 1

19:00 Biu Chun Rangers 0-2 Sun Pegasus

00:00 TSG Balingen 0-4 SSV Ulm 1846

01:30 Austria Wien 3-1 TSV Hartberg

23:30 SV Ried 0-0 Trenkwalder Admira Wacker

23:30 St.Polten 3-3 Rheindorf Altach

22:00 Speranta Nisporeni 1-3 FC Floresti

20:00 Dacia-Buiucani 1-2 CS Petrocub

21:00 Dinamo Samarqand 2-0 Shurtan Guzor

01:00 Zulte Waregem VV (w) 2-0 Charleroi (w)

01:00 White Star Bruxelles (w) 1-3 Eendracht Aalst (w)

00:00 Standard Liege (w) 0-1 KAA Gent Ladies (w)

18:35 Chengdu Better City FC 4-1 Beijing BeiKong

18:35 Shenyang City Public 1-3 Wuhan three town

14:30 Guizhou Hengfeng F.C. 0-1 Heilongjiang Lava Spring

21:00 Novara U20 5-0 Lecco U19

20:00 Lucchese U19 2-1 Carrarese U19

16:30 Logan Lightning (w) 4-2 Gold Coast city (w)

01:45 Folgore/Falciano 3-1 SP Libertas 1

16:30 1 Eastern Suburbs Brisbane 2-0 Redlands United FC

01:45 Glentoran FC 0-1 Crusaders

01:45 Loughgall FC 1-3 Linfield FC

01:45 Larne FC 2-1 Carrick Rangers

01:45 Ballymena United 5-0 Dergview FC

16:00 Palm Beach Reserves 7-0 Robina City Reserves

23:30 Osters IF 0-2 GIF Sundsvall

00:30 Excelsior Barendrecht (w) 3-2 VV Alkmaar (w)

02:15 Stjarnan (w) 0-0 Keflavik (w) 1

01:00 Thor KA Akureyri (w) 0-2 UMF Selfoss (w)

01:10 Deportivo Riestra 1-2 Almirante Brown

22:30 Urartu 2-1 FK Van Charentsavan

22:30 FC Pyunik 0-0 FC Avan Academy

19:00 FC Noah 3-0 Shirak 1

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 1-1 Canterbury Bankstown FC 2

16:45 Spirit FC 0-2 Marconi Stallions 1

01:30 Ferroviario CE 1-0 Caucaia CE

01:30 Uniclinic Atletico Cearense CE 1-1 Pacajus

21:00 Estoril U23 2-1 Braga U23

00:30 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal 6-6 EiPozo Murcia Turistica Futsal

00:00 1 Inter Movistar Futsal 3-3 DKV Seguros Zaragoza Indoor So

01:30 Al-Sahel 3-5 Al-Salmiyah

01:30 Al Fahaheel SC 1-5 Al-Arabi Club (KUW)

01:30 Kazma 1-1 Al-Shabab(KUW)

01:30 Al Kuwait SC 1-3 Al-Qadsia SC

01:30 Khaitan 4-2 Al-Nasar

22:00 Tallinna JK Legion 7-1 Vaprus Parnu 1

22:00 Baltija Panevezys 0-2 FK Zalgiris Vilnius

19:00 Keshla FK II 2-1 FK Kapaz Ganca

19:00 Turan Tovuz 1-2 Zaqatala FK

19:00 Standard Sumgayit II 1-0 Qarabag II

19:00 Qaradag Lokbatan 3-1 FK MOIK Baku 1

19:00 PFC Neftchi II 2-3 Sabah II

16:30 1 Matsuyama (w) 3-1 Toowong (w)

16:30 Albany Creek (w) 2-1 Mount Gravatt Hawks (W)

16:30 Caboolture FC (w) 0-1 Taringa Rovers (w)

22:00 Saif Sporting Club 4-1 Muktijoddha SKC

20:00 Sheikh Russel KC 0-2 Chittagong Abahani

17:00 Arambagh KS 3-1 Sheikh Jamal

20:55 Sogdiana Jizak 4-1 FK Andijon

20:50 Lokomotiv Tashkent 1-3 Metallurg Bekobod

01:00 Borac Banja Luka 2-1 HSK Zrinjski Mostar

22:59 Sarajevo 0-0 Sloboda

21:00 Sheffield Utd U23 4-1 Wigan U23

01:45 Dumbarton 1-0 Stranraer

01:45 Edinburgh City 2-2 Elgin City

00:15 Dinamo Bucuresti 1-0 Astra Giurgiu

20:00 Onduparaka FC 1-0 SC Villa

20:00 defense forces 1-1 Malaba youth Football

20:00 Bright Stars 3-1 Mbarara City

20:00 Busoga United 1-1 Wakiso Giants FC 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s