Kết quả trận Chelsea vs Tottenham Hotspur, 23h30 ngày 23/01

Chelsea
Chelsea
2
Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Chelsea vs Tottenham Hotspur


23:30 ngày 23/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Chelsea vs Tottenham Hotspur


TLCA
0.59 : 0:0 : 1.49
TL bàn thắng:
5.88 : 2 1/2 : 0.10
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 19.00 : 159.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Chelsea vs Tottenham Hotspur

 24'    Thiago Emiliano da Silva yellow_card  
 37'      yellow_cardJaphet Tanganga
 42'    Jorge Luiz Frello Filho,Jorginho yellow_card  
 47'    Hakim Ziyech (Assist:Callum Hudson-Odoi) goal 1-0  
 55'    Thiago Emiliano da Silva (Assist:Mason Mount) goal 2-0  
 56'      substitutionLucas Rodrigues Moura, Marcelinho↑Ryan Sessegnon↓
 57'      substitutionOliver Skipp↑Japhet Tanganga↓
 73'    Ngolo Kante↑Jorge Luiz Frello Filho,Jorginho↓ substitution  
 87'    Marcos Alonso↑Callum Hudson-Odoi↓ substitution  
 89'      substitutionBryan Gil Salvatierra↑Harry Winks↓
 90'    Saul Niguez Esclapez↑Hakim Ziyech↓ substitution  

Đội hình thi đấu Chelsea vs Tottenham Hotspur

Chelsea Tottenham Hotspur
1 Kepa Arrizabalaga Revuelta
31 Malang Sarr
6 Thiago Emiliano da Silva
2 Antonio Rudiger
28 Caesar Azpilicueta
5 Jorge Luiz Frello Filho,Jorginho
20 Callum Hudson-Odoi
8 Mateo Kovacic
19 Mason Mount
22 Hakim Ziyech
9 Romelu Lukaku
1 Hugo Lloris
25 Japhet Tanganga
15 Eric Dier
6 Davinson Sanchez Mina
33 Ben Davies
2 Matt Doherty
8 Harry Winks
5 Pierre Emile Hojbjerg
19 Ryan Sessegnon
10 Harry Kane
23 Steven Bergwijn
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
10 Christian Pulisic
13 Marcus Bettinelli
29 Kai Havertz
11 Timo Werner
7 Ngolo Kante
17 Saul Niguez Esclapez
14 Trevoh Thomas Chalobah
18 Ross Barkley
3 Marcos Alonso
11 Bryan Gil Salvatierra
22 Pierluigi Gollini
44 Dane Scarlett
12 Emerson Aparecido Leite De Souza Junior
3 Sergio Reguilón
14 Joe Rodon
42 Harvey White
27 Lucas Rodrigues Moura, Marcelinho
29 Oliver Skipp

Số liệu thống kê Chelsea vs Tottenham Hotspur

Chelsea   Tottenham Hotspur
0
 
Giao bóng trước
 
10
 
Phạt góc
 
3
7
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
1
12
 
Tổng cú sút
 
5
7
 
Sút trúng cầu môn
 
3
5
 
Sút ra ngoài
 
2
3
 
Cản sút
 
1
12
 
Sút Phạt
 
17
65%
 
Kiểm soát bóng
 
35%
69%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
31%
586
 
Số đường chuyền
 
319
87%
 
Chuyền chính xác
 
77%
17
 
Phạm lỗi
 
14
0
 
Việt vị
 
1
20
 
Đánh đầu
 
20
12
 
Đánh đầu thành công
 
8
3
 
Cứu thua
 
5
14
 
Rê bóng thành công
 
14
6
 
Đánh chặn
 
8
18
 
Ném biên
 
21
14
 
Cản phá thành công
 
14
9
 
Thử thách
 
10
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
135
 
Pha tấn công
 
84
51
 
Tấn công nguy hiểm
 
14

17:30 Incheon United 2-2 Daegu FC

17:00 Suwon Samsung Bluewings 2-1 Gimcheon Sangmu

16:05 Western United FC 0-1 Melbourne Victory

21:15 Al-Wasl 2-4 Ajman

21:15 1 Al-Dhafra 0-1 Al Ahli(UAE)

21:15 Emirates Club 0-1 Al Oruba (UAE)

21:00 El Gounah 0-1 Misr Elmaqasah

22:00 Torpedo Kutaisi 1-1 FC Telavi

19:30 Gagra Tbilisi 0-2 Samgurali Tskh

19:30 FC Sioni Bolnisi 0-0 Dila Gori

22:00 U.S.Monastir 1-0 Sifakesi

17:30 Seoul E-Land FC 3-1 Gimpo FC 1

17:00 Jeonnam Dragons 2-0 FC Anyang

17:00 Daejeon Citizen 4-3 Busan I Park

20:00 Arba Minch 2-1 Awassa Kenema

17:00 Bahir Dar Kenema FC 1-0 Adama City

14:00 Addis Ababa Ketema 1-1 Dire Dawa

22:59 Tallinding United 1-2 Red Hawks FC

22:59 Greater Tomorrow FC 3-2 Gunjur United

20:00 Kedah 0-0 Negeri Sembilan

20:00 Pulau Pinang 2-4 Sabah

19:15 Sarawak United 1-2 Kuala Lumpur

20:00 Biashara United FC 1-2 Namungo FC

18:00 1 Mbeya Kwanza 0-1 Geita Gold

19:00 Vipers 4-0 Mbarara City

22:00 Sitatunga 3-0 AS Police Porto-Novo 1

20:00 Yldrm Belediyesispor 0-1 Utkoi

20:00 Kutahyaspor 0-0 Artvin Hopaspor

22:59 Gaborone United 1-0 Galaxy

18:15 Delhi Young Boys 0-1 Victory FC

22:00 FC Haka 1-1 SJK Seinajoen

22:00 HJK Helsinki 3-2 Lahti

22:00 AC Oulu 0-3 KuPs

19:00 Djurgardens U21 7-1 Degerfors IF U21

22:30 Vuteks Sloga 2-8 NK Belisce

16:30 Pascoe Vale SC 1-2 Kingston City 1

22:59 1 FC Kobenhavn U19 0-3 Nordsjaelland U19

19:00 Odense BK Reserve 0-2 Silkeborg IF Reserve

22:00 Rivers Angels (w) 0-0 Delta Queens (w)

19:00 Edo Queens (W) 0-1 Nasarawa Amazons (W)

15:30 Naija Ratels (W) 0-4 Bayelsa Queens FC (W)

20:00 Perlis United FC 0-3 Kuching FA

19:15 BFF Elite Football Academy 0-1 Azampur FC Uttara

17:00 Wari Club 0-1 Gopalganj SC

20:00 Spaeri FC 3-1 WIT Georgia Tbilisi

20:00 FC Shukura Kobuleti 0-0 Samtredia

20:00 FC Metalurgi Rustavi 2-0 Gareji Sagarejo 1

20:30 Maritimo U23 0-2 Braga U23

17:00 Benfica U23 1-0 Estoril U23

22:10 1 MC Oran U21 1-0 CR Belouizdad U21

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 1-0 FC Terek Groznyi Youth

21:00 El Alameen 2-0 Al Badari SC

22:59 Al Sahel 4-1 Al-Kawkab 1

16:00 Trabzonspor U19 4-0 Altay Spor KulubuU19

18:00 Hunters FC 0-4 Khukh Chononuud

20:00 Al Akhaahli Alay 4-0 Sporting Club Beirut

20:00 Al-Hikma 1-0 Al-Safa

22:00 FK Tauras Taurage 1-4 Marijampole City

19:30 Navad Urmia 0-0 Van Pars Naghsh Jahan

21:30 Denmark U17 1-2 Sweden U17

21:30 Srbija C.Gora U17 1-1 Belgium U17

21:00 FC Flora Tallinn U19 0-4 Tartu JK Tammeka U19

21:00 1 Tallinna JK Legion U19 2-2 JK Nomme United U19

21:00 JK Laanemaa Hiiumaa U19 0-3 Ida-Virumaa FC Alliance U19

22:00 Tampere United 0-0 Klubi 04 Helsinki

20:00 Envigado FC Reserves 4-0 FC Leones Reserves

19:45 Dynamic Herb Cebu 0-1 United City FC

16:00 Kaya FC 1-0 Stallion Laguna FC

19:00 Perth SC 1-2 Armadale SC

18:45 1 Murdoch Uni Melville 1-0 FC Ashfield

18:30 Western Knights 3-0 Willip

17:30 Stirling Macedonia 3-0 Balga SC

17:00 Sydney University 3-1 Norwest FC

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 2-2 Marconi Stallions

16:45 SWQ Thunder 0-7 Queensland Lions SC

16:45 Hellenic AC 1-2 Mindil Aces

16:30 Melbourne Knights 1-0 Collingwood

16:30 Dandenong Thunder 1-0 Port Melbourne

16:30 Hearst Neville 4-0 Macquarie Dragons

16:30 Mounties Wanderers 3-0 Enfield Rovers)

16:30 Spirit FC 4-2 Hills Brumbies 1

16:30 Bonnyrigg White Eagles 1-1 Bankstown City Lions

16:00 Charleston City Blues 0-3 Newcastle Olympic

16:00 Monaro Panthers 3-3 Canberra Olympic

16:00 Kingborough Lions 2-0 Hobart United 1

16:00 Arncliffe Aurora 1-2 PCYC Parramatta Eagles

16:21 Sanepa Club 3-1 Manohara United Club

14:10 Swoyambhu Club 1-0 Oasis Club

20:00 Kampala Queens (w) 1-0 Olila High School (w)

20:00 Kawempe Muslim FC (w) 2-0 Lady Doves FC (w)

20:00 Uganda Martyrs (w) 5-1 She Maroons (W)

22:00 Tartu JK Maag Tammeka 1-3 JK Tallinna Kalev

18:30 Turan Tovuz 2-0 Zira FK II

18:30 Standard Sumgayit II 1-3 FK Qabala II

18:30 Qarabag II 0-0 Qaradag Lokbatan

18:30 PFC Neftchi II 2-3 Zaqatala FK

18:30 Keshla FK II 6-0 FK MOIK Baku 1

18:30 2 FK Kapaz Ganca 0-0 Sabah II

21:00 Navbahor Namangan 0-0 Neftchi Fargona 1

21:00 Nasaf Qarshi 5-0 Qizilqum Zarafshon

21:00 Metallurg Bekobod 2-1 Dinamo Samarqand 1

16:45 Rydalmere Lions FC 1-4 Inter Lions

19:15 FAM-MSN Project Squad 0-1 UiTM FC

23:05 CA Independiente (w) 7-0 Deportivo Espanol (W)

22:30 NK Croatia Zmijavci 1-0 NK Dugopolje

22:10 Excursionistas Reserves 2-1 El Porvenir Reserves 3

22:00 CA Atlas Reserves 2-1 Deportivo Laferrere Reserves

22:00 Ferrocarril Midland Reserves 2-1 Sportivo Italiano Reserves

21:33 Sacachispas Reserves 1-4 Almagro Reserves

21:20 Argentino Merlo Reserves 0-0 Berazategui Reserves

21:00 Puerto Nuevo Reserves 1-1 Lujan Reserves

21:00 Almirante Brown Reserves 1-2 Chacarita Juniors Reserves

20:00 Atletico Fenix Reserves 3-6 UAI Urquiza Reserves

20:00 Ferro Carril Oeste Reserves 2-1 CA San Telmo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657