Kết quả trận Chongqing Liangjiang Athletic vs Shandong Taishan, 19h00 ngày 20/04

Chongqing Liangjiang Athletic
Chongqing Liangjiang Athletic
0
Shandong Taishan
Shandong Taishan
2
Kết quả bóng đá Trung Quốc

Chongqing Liangjiang Athletic vs Shandong Taishan


19:00 ngày 20/04/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 1

Tỷ lệ Chongqing Liangjiang Athletic vs Shandong Taishan


TLCA
1.85 : 0:0 : 0.42
TL bàn thắng:
2.85 : 2 1/2 : 0.23
TL Thắng - Hòa - Bại
93.00 : 6.80 : 1.06
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Chongqing Liangjiang Athletic vs Shandong Taishan

 13'    Chen Jie yellow_card  
 19'    Yang Shuai yellow_card  
 25'    Dong Honglin yellow_card  
 30'    Wen Tian Peng↑Dong Honglin↓ substitution  
 34'      yellow_cardXu Xin
 46'    Sun Kai↑Xu wu↓ substitution  
 46'      substitutionLeonardo Rodrigues Pereira↑Ji Xiang↓
 53'    0-1   goalLeonardo Rodrigues Pereira
 67'    0-2   goalTianyu Guo
 71'      substitutionMarouane Fellaini↑Xu Xin↓
 71'    Zhang Xingbo↑Huang Xiyang↓ substitution  
 77'    Luiz Fernando Pereira Da Silva, Fernandinho↑Yin Congyao↓ substitution  
 77'    Wu Qing↑Chen Jie↓ substitution  
 86'      substitutionLiuyu Duan↑Tianyu Guo↓

Đội hình thi đấu Chongqing Liangjiang Athletic vs Shandong Taishan

Chongqing Liangjiang Athletic Shandong Taishan
6 Jiang Shenglong
18 Dong Honglin
16 Deng Xiaofei
7 Feng Jin
35 Chen Jie
4 Hao Luo
15 Xu wu
3 Yang Shuai
20 Liu Le
13 Yin Congyao
31 Huang Xiyang
28 Son Joon Ho
17 Xinghan Wu
7 Tianyu Guo
39 Song Long
14 Wang Da Lei
37 Ji Xiang
6 Wang Tong
5 Zheng Zheng
8 Xu Xin
27 Shi Ke
33 Jingdao Jin
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
31 Zhang Xingbo
29 Deng Jiaxing
24 Baxtiyar Pezila
1 Zhao Chen
36 Fan Weixiang
37 Long Pan
8 Sun Kai
39 Zhang Xiang
30 Luiz Fernando Pereira Da Silva, Fernandinho
11 Wu Qing
23 Miller Bolanos
14 Wen Tian Peng
35 Dai lin
18 Han Rongze
25 Marouane Fellaini
32 Xin Tian
36 Liuyu Duan
1 Guanxi Li
21 Binbin Liu
31 Jianfei Zhao
9 Leonardo Rodrigues Pereira
13 Zhang Chi
3 Junshuai Liu
11 Yang Liu

Số liệu thống kê Chongqing Liangjiang Athletic vs Shandong Taishan

Chongqing Liangjiang Athletic   Shandong Taishan
4
 
Phạt góc
 
7
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
3
 
Thẻ vàng
 
1
2
 
Tổng cú sút
 
11
0
 
Sút trúng cầu môn
 
5
2
 
Sút ra ngoài
 
6
7
 
Sút Phạt
 
4
26%
 
Kiểm soát bóng
 
74%
50%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
50%
9
 
Phạm lỗi
 
14
1
 
Việt vị
 
1
3
 
Cứu thua
 
0
60
 
Pha tấn công
 
96
22
 
Tấn công nguy hiểm
 
82

02:15 Manchester United 2-4 Liverpool

00:00 Aston Villa 0-0 Everton

03:00 Granada CF 1-4 Real Madrid

01:00 Eibar 1-1 Real Betis

00:00 Real Valladolid 0-2 Villarreal

01:45 Crotone 2-1 Verona 1

07:00 DC United 1-0 Chicago Fire

16:05 Melbourne City 4-1 Adelaide United

22:59 ZFK Sloga Zemun (w) 2-1 ZFK Radnicki 1923 (w)

16:00 FK Aksu 2-3 Sdushor-8

19:30 PSV Eindhoven 4-2 PEC Zwolle

19:30 Emmen 3-1 SC Heerenveen 2

19:30 RKC Waalwijk 2-1 FC Twente Enschede 1

19:30 1 AFC Ajax 3-1 VVV Venlo

19:30 Sparta Rotterdam 0-0 FC Utrecht

19:30 ADO Den Haag 1-4 Willem II

19:30 Fortuna Sittard 3-3 Vitesse Arnhem

19:30 Heracles Almelo 1-1 Feyenoord

19:30 Groningen 0-0 AZ Alkmaar

23:30 IFK Norrkoping FK 1-1 Degerfors IF

23:30 AIK Solna 1-1 Malmo FF

22:00 Halmstads 1-1 Mjallby AIF

01:45 RB Leipzig 1-4 Borussia Dortmund

07:30 1 America de Cali 1-3 Atletico Mineiro

07:00 Always Ready 1-2 Olimpia Asuncion

05:00 Velez Sarsfield 3-1 Liga Dep. Universitaria Quito 1

01:00 Rosenborg 5-0 Viking

22:59 Tromso IL 3-3 Molde

09:10 Santos Laguna 2-1 Monterrey

07:00 Pachuca 3-1 Club America 1

20:00 1 Randers FC 4-0 Sonderjyske

23:30 Royal Antwerp 0-0 Club Brugge

21:00 Standard Liege 1-2 Mechelen 1

18:30 KAA Gent 2-1 Oostende

02:00 Venezia 1-1 Chievo

23:30 Cittadella 1-0 Brescia

20:30 Holstein Kiel 3-2 Jahn Regensburg

00:00 Levski Sofia 2-1 Cherno More Varna

21:30 Tsarsko Selo 0-0 Botev Plovdiv

06:15 Portuguesa FC 5-0 Trujillanos

04:00 Yaracuyanos 1-2 Carabobo FC 1

21:00 Pitea IF 3-0 Sollentuna United 1

19:00 Torns IF 1-4 Qviding FIF

00:30 Rapid Bucuresti 1-0 FC Timisoara 1

21:30 Universitatea Craiova 0-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

19:00 Awassa Kenema 1-2 Adama City

14:00 Bahir Dar Kenema FC 2-2 Ethiopia Bunna 1

22:59 Silkeborg KFUM 1-2 Vinder Vatanspor-VRI

21:00 Horsens Freja 1-0 Odder IGF

20:00 Tj rring 4-0 FC Djursland

19:00 Union 1-2 BSF

18:00 OKS 5-3 Marienlyst

18:00 Vejgaard B 2-3 IF Lyseng

18:00 Koge Nord FC 5-2 KFUM

17:00 GVI 3-1 Herlev IF

19:00 FC Sozopol 3-2 Neff supporting Simic

19:00 Septemvri Simitli 1-4 Lokomotiv Sofia

18:00 Mbeya City 2-0 Ruvu Shooting

20:20 Baobab Queens (w) 1-1 Tanzanite SC (w)

20:00 Simba Sports Club (w) 4-0 Mlandizi Queens (w)

20:00 VAC Varosi LSE U19 3-1 Budai FC U19

22:00 Dragons 1-0 Dynamo FC

22:00 Requins de lAtlantique FC 2-1 Damissa FC

08:15 North Carolina University (w) 1-3 Santa Clara (w)

05:00 Virginia (w) 0-0 Florida State (w)

18:00 TPS Turku (w) 1-0 VIFK Vaasa (w)

18:00 Turun Weikot (w) 0-6 FC Ilves II (w)

06:00 Sao Jose (w) 2-8 SC Corinthians Paulista (w)

03:00 Flamengo/RJ (w) 2-0 Santos (w)

02:00 Palmeiras SP (w) 4-0 Real Brasilia FC (w)

01:00 Gremio (w) 4-2 EC Bahia (w)

01:00 AA Napoli SC (w) 1-2 Internacional(w) 1

09:10 Tacoma Defiance 3-1 San Diego loyalty

20:00 1 Police FC 0-2 AS Kigali

20:00 1 Musanze FC 3-1 Etincelles 1

20:00 Mukura 0-1 Espoir FC

20:00 Marines FC 2-1 Sunrise FC

02:15 Grindavik (w) 1-1 Haukar (w)

21:00 HK Kopavogur (w) 1-4 KR Reykjavik (w)

01:45 EC Flamengo PI 0-4 Fluminense PI

18:00 FK Alga Bishkek 3-1 FK Kara-Balta

07:00 Ponte Preta 0-0 Botafogo SP

01:00 Ituano SP 5-1 Santo Andre

07:00 Club Atletico Porteno 1-4 CD Independiente Juniors

00:00 Partizani Tirana 0-0 KF Tirana

21:00 Apolonia Fier 0-3 KS Perparimi Kukesi

21:00 Kastrioti Kruje 1-2 Teuta Durres

21:00 KS Bylis 0-1 Vllaznia Shkoder

21:00 KF Laci 0-0 Skenderbeu Korca

15:30 Rapid Vienna (Youth) 1-1 Austria Wien (Youth)

15:30 FC Dornbirn 1913 3-1 SK Vorwarts Steyr

21:00 HB Koge (w) 1-1 Fortuna Hjorring (w)

19:15 Nordsjaelland (w) 5-1 Thisted FC (w)

19:00 Aalborg (w) 1-0 Boldklubben AF 1893 (w)

19:00 Brondby IF (w) 0-0 Kolding BK (w)

17:00 Sundby BK (w) 0-6 Odense BK (w)

02:00 1 Nova Mutum EC 2-2 Sociedade Acao

21:00 Riga FC 2-1 FK Spartaks Jurmala 1

20:20 FC Lubumbashi Sport 1-0 SM Sanga Balende

01:00 Great Olympics 2-3 Aduana Stars

22:00 Asante Kotoko FC 2-1 Ebusua Dwarfs

19:15 BK Hacken (W) 3-0 Eskilstuna United (w)

07:30 CA Penarol 4-0 Corinthians Paulista (SP)

07:30 Sociedad Deportiva Aucas 2-1 FBC Melgar

07:30 Libertad 1-0 Newells Old Boys 1

07:30 River Plate (PAR) 2-1 Sport Huancayo

05:15 Gremio (RS) 3-1 Lanus

05:15 Aragua FC 1-2 La Equidad

05:15 1 Club Guabira 0-1 Bahia

04:00 HYH Export Sebaco FC 0-0 Gutierrez Nicaragua

22:59 Thor Akureyri 4-1 Grindavik 1

20:45 Chooka Talesh 1-1 Mes krman

20:10 DTB FC 2-0 Kurugenzi FC

18:00 Green Warriors 1-0 Pan African

21:00 Olympiakos Volou 3-0 AEP Kozani

02:00 Sousa PB 1-0 Treze Campina Grande PB

20:57 Sputnik 2 6-1 Slavia Mozyr Reserve

21:00 Hamar Hveragerdi 2-0 IBU Uppsveitir

21:00 Neman Grodno (w) 2-2 Energetik-BGU Minsk (w)

19:00 ABFF U19 (w) 2-2 Lokomotiv Vitebsk (w)

16:45 1 St George Willawong FC 0-2 Albany Creek

20:00 MP MIKELI 2-1 Ekenas IF Fotboll

20:00 Jaro 4-1 Klubi 04 Helsinki 1

20:00 JIPPO 1-2 RoPS Rovaniemi

20:00 KPV 1-1 TPS Turku

18:00 Brondby IFU17 5-0 VejleU17

18:00 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 1-5 Midtjylland U17

00:00 Hapoel Beer Sheva (w) 3-0 Maccabi Holon FC (w)

01:00 NK Publikum Celje 1-0 FC Koper

18:00 1 Arsenal Tula Youth 2-0 FK Ural Youth

20:00 Club Olimpia (w) 5-2 Club Guarani (w)

22:30 HauPa 5-1 Tervarit

22:00 Toftir B68 2-2 Vikingur Gotu 1

21:00 TB/FCS/Royn 0-2 NSI Runavik

21:00 EB Streymur 0-1 HB Torshavn

21:00 IF Fuglafjordur 0-5 B36 Torshavn

21:00 07 Vestur Sorvagur 0-9 KI Klaksvik

21:00 Osterbro IF (w) 1-2 Naesby BK (w)

17:45 Vildbjerg SF (w) 1-1 JAI Fodbold (w)

17:00 IF Lyseng (w) 2-0 Romalt Woman's

17:00 Varde (w) 5-3 Fortuna Hjorring B (w)

16:30 Solrod (w) 5-0 Frederiksberg Boldklub (w)

16:10 Skovlunde IF (w) 1-1 Herlufsholm GF (w)

01:30 St Joseph's FC 2-2 FC Lincoln

00:10 Boca Unidos 0-2 Godoy Cruz Antonio Tomba

20:00 Linkopings (w) 4-3 Pitea IF (w)

19:00 Vittsjo GIK (w) 4-0 AIK Solna (w)

22:59 FC Maardu 5-0 Parnu JK 1

21:00 Aland United (w) 5-1 HPS (w)

02:00 Dourados 0-0 Costa Rica MS

02:00 Operario FC MS 1-1 Comercial-MS 1

21:30 Pozarevac (w) 1-5 ZFK Spartak Subotica (w)

21:30 ZFK Masinac (w) 2-2 Vojvodina (w)

20:00 LASK Crvena Zvezda (w) 4-0 ZFK Zemun (w)

19:00 Kaisar Kyzylorda Reserves 2-2 Ordabasy Reserves

18:00 1 Kyran Reserves 2-1 SD Family 1

18:00 Akademia Ontustyk Reserves 0-1 FK Aktobe Reserves

17:00 FK Atyrau Reserves 3-1 Yassy Turkistan

16:00 4-1

16:00 Jenis FK 2-0 FC Ruzayevka

16:30 Apia L Tigers (w) 3-1 Northern Tigers FC (w)

22:30 VIFK 4-1 Jakobstads Bollklubb

20:00 OTP 4-0 Narpes Kraft

22:59 Dynamo Kyiv 0-0 Zorya

02:15 GFA Rumilly Vallieres 1-5 Monaco

03:30 Club Nanas (w) 1-2 Independiente del Valle (W) 2

22:59 1 Quito FC (W) 0-0 CD Espuce (W) 1

04:00 Atletico Chiriqui (w) 4-0 SD Panama Oeste (w)

03:00 CD Universitario (w) 2-0 Veraguas CD (W)

04:00 Racing Club Haitien 4-0 Real Hope FA

20:00 Lumwana Radiants 1-1 Kitwe United

20:00 Buildcon FC 0-0 Indeni FC

20:00 TSG 1899 Hoffenheim II (w) 1-2 Andernach (w)

20:00 FFC Frankfurt II (w) 0-3 Koln (w)

20:00 Berghofen s (w) 0-2 Wolfsburg II (w)

19:00 FC Gutersloh (w) 0-5 Monchengladbach (w)

19:00 Herforder SV (w) 2-1 Arminia Bielefeld (w)

19:00 Wurzburger Kickers (w) 0-0 Ingolstadt 04 (w)

19:00 RB Leipzig (w) 1-0 FFC Turbine Potsdam II (w)

16:00 Bayern Munich II (w) 3-1 Saarbrucken (w) 1

07:10 Atletico Rafaela 2-2 Tristan Suarez 1

01:00 ASEC MIMOSAS 5-2 Stella Club d'Adjame

22:59 Tanda 1-0 SOL FC Abobo

22:30 Racing Club Abidjan 0-3 Societe Omnisports De L'Armee

08:00 Managua FC 3-1 Real Esteli

02:15 Hafnarfjordur 5-1 Akranes 1

02:15 Stjarnan Gardabaer 2-3 Vikingur Reykjavik

02:15 Breidablik 4-0 Keflavik

02:15 Valur Reykjavik 3-2 HK Kopavogs

01:00 CD Riudoms W 1-3 Girona FC (W)

20:45 Turon Nukus 0-1 Qizilqum Zarafshon

04:00 Herediano 2-0 Limon FC

04:00 Alajuelense 0-0 Guadalupe FC

04:00 Santos De Guapiles 2-2 AD Grecia

04:00 Perez Zeledon 3-1 Sporting San Jose

04:00 1 Jicaral 1-0 Cartagines Deportiva SA

04:00 AD San Carlos 2-0 Deportivo Saprissa 1

04:00 Atletico San Cristobal 2-1 Atletico Pantoja

06:30 ABC RN 0-0 Palmeira RN

01:00 Globo 4-1 Potiguar RN

01:00 Gaucho/RS 2-1 Elite Clube Desportivo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Email liên hệ: ads.bongdalive88@gmail.com