Kết quả trận Crystal Palace vs Tottenham Hotspur, 18h30 ngày 11/09

Crystal Palace
Crystal Palace
3
Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur 1
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Crystal Palace vs Tottenham Hotspur


18:30 ngày 11/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 2 - 2

Tỷ lệ Crystal Palace vs Tottenham Hotspur


TLCA
0.39 : 0:0 : 2.04
TL bàn thắng:
3.57 : 2 1/2 : 0.18
TL Thắng - Hòa - Bại
1.07 : 7.40 : 105.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Crystal Palace vs Tottenham Hotspur

 12'      substitutionJoe Rodon↑Eric Dier↓
 53'      yellow_cardJaphet Tanganga
 54'    Wilfried Zaha yellow_card  
 58'      yellow_cardyellow_cardJaphet Tanganga
 60'      substitutionBen Davies↑Harry Winks↓
 67'    Luka Milivojevic↑Cheikhou Kouyate↓ substitution  
 76'    Wilfried Zaha goal 1-0  
 81'      yellow_cardLucas Rodrigues Moura, Marcelinho
 84'    Odsonne Edouard↑Christian Benteke↓ substitution  
 84'    Odsonne Edouard (Assist:Wilfried Zaha) goal 2-0  
 86'    Michael Olise↑Jordan Ayew↓ substitution  
 89'    Conor Gallagher yellow_card  
 90'    Odsonne Edouard (Assist:Conor Gallagher) goal 3-0  

Đội hình thi đấu Crystal Palace vs Tottenham Hotspur

Crystal Palace Tottenham Hotspur
13 Vicente Guaita Panadero
3 Tyrick Mitchell
6 Marc Guehi
16 Joachim Andersen
2 Joel Ward
18 James McArthur
8 Cheikhou Kouyate
23 Conor Gallagher
11 Wilfried Zaha
20 Christian Benteke
9 Jordan Ayew
1 Hugo Lloris
12 Emerson Aparecido Leite De Souza Junior
25 Japhet Tanganga
15 Eric Dier
3 Sergio Reguilón
5 Pierre Emile Hojbjerg
29 Oliver Skipp
8 Harry Winks
27 Lucas Rodrigues Moura, Marcelinho
20 Bamidele Alli
10 Harry Kane
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
12 Will Hughes
22 Odsonne Edouard
4 Luka Milivojevic
5 James Tomkins
17 Nathaniel Clyne
1 Jack Butland
34 Martin Kelly
44 Jairo Riedewald
7 Michael Olise
14 Joe Rodon
2 Matt Doherty
54 Dilan Markanday
11 Bryan Gil Salvatierra
49 Tobi Omole
28 Tanguy Ndombele Alvaro
33 Ben Davies
44 Dane Scarlett
22 Pierluigi Gollini

Số liệu thống kê Crystal Palace vs Tottenham Hotspur

Crystal Palace   Tottenham Hotspur
0
 
Giao bóng trước
 
8
 
Phạt góc
 
2
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
3
0
 
Red card
 
1
18
 
Tổng cú sút
 
2
4
 
Sút trúng cầu môn
 
1
7
 
Sút ra ngoài
 
1
7
 
Cản sút
 
0
10
 
Sút Phạt
 
14
62%
 
Kiểm soát bóng
 
38%
59%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
41%
486
 
Số đường chuyền
 
307
83%
 
Chuyền chính xác
 
74%
13
 
Phạm lỗi
 
15
31
 
Đánh đầu
 
31
12
 
Đánh đầu thành công
 
19
1
 
Cứu thua
 
1
17
 
Rê bóng thành công
 
16
13
 
Đánh chặn
 
13
27
 
Ném biên
 
20
17
 
Cản phá thành công
 
16
6
 
Thử thách
 
13
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
119
 
Pha tấn công
 
102
71
 
Tấn công nguy hiểm
 
22

02:00 Arsenal 2-2 Crystal Palace

02:00 RCD Espanyol 2-0 Cadiz

00:00 Alaves 0-1 Betis

01:45 Venezia 1-0 Fiorentina 1

08:00 Barranquilla FC 0-1 Leones

02:00 Tigres Zipaquira 0-2 Llaneros FC

02:00 Orsomarso 1-2 Union Magdalena

00:10 Djurgardens 0-3 Elfsborg

00:00 Hacken 5-0 IFK Norrkoping FK

00:00 Alanyaspor 6-3 Kayserispor

00:00 Hatayspor 2-1 Gazisehir Gaziantep

22:00 NK Publikum Celje 1-0 ASK Bravo Publikum

01:15 1 Shamrock Rovers 1-1 Bohemians

00:30 CS Universitatea Craiova 5-0 Academica Clinceni

21:30 FC Botosani 0-0 Chindia Targoviste 1

06:00 Sao Paulo 1-0 Corinthians Paulista (SP)

00:15 Aarhus AGF 1-0 Aalborg

02:00 Club Guabira 3-2 Nacional Potosi 1

01:30 Jagiellonia Bialystok 1-1 Radomiak Radom

22:59 Stal Mielec 4-2 Zaglebie Lubin 1

23:30 1 Lamia 0-1 Aris Thessaloniki

01:45 Nimes 0-2 Ajaccio

01:00 FC Utrecht (Youth) 1-2 Roda JC

01:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 2-3 SC Telstar

01:00 1 AZ Alkmaar (Youth) 1-1 Jong Ajax (Youth)

01:00 Volendam 1-0 NAC Breda

03:30 Univ.Cesar Vallejo 0-0 Sport Huancayo

01:15 EM Deportivo Binacional 1-2 Universitario De Deportes

22:59 Cusco FC 3-5 Deportivo Municipal

00:00 CSKA 1948 Sofia 1-0 Beroe Stara Zagora 1

23:00 GKS Tychy 1-2 OKS Stomil Olsztyn

10:00 SY Sakhalinsk 1-1 Dinamo Briansk

20:00 Alania-d Vladikavkaz 1-3 Anzhi Makhachkala

18:00 FC Tuapse 1-3 FK Biolog

06:30 Cerro Porteno 2-0 River Plate (PAR) 1

04:15 12 de Octubre 1-2 Guarani CA

00:00 SC Verl 5-3 Havelse

04:00 Envigado FC 4-1 Aguilas Doradas

22:00 1 Metalac Gornji Milanovac 0-2 Mladost Lucani

00:00 Istanbulspor 1-0 Tuzlaspor

00:30 FC Trollhattan 2-0 Skovde AIK

19:30 Unirea Dej 1-1 Hermannstadt

20:00 IMT Novi Beograd 0-1 FK Zarkovo

23:30 Chernomorets Odessa 0-1 Veres 1

22:00 Arba Minch 0-1 Mekelakeya

19:00 Adama City 1-1 Welkite Ketema 1

21:30 PFK Montana 1-0 Botev Plovdiv II

20:00 Litex Lovech 1-2 Ludogorets Razgrad II

01:00 1 Vasas 1-0 III.Keruleti TUE

01:35 Deportivo Maldonado Reserve 1-5 Nacional de Montevideo Reserves

01:30 1 CA River Plate Reserves 0-5 Penarol Reserve

01:30 IA Sud America Reserve 2-1 Boston River Reserve

01:30 Liverpool Montevideo Reserve 1-0 Torque Reserves

01:00 Sunderland U23 1-2 Newcastle U23

01:00 Stoke City U23 1-0 Nottingham Forest U23

01:00 Tottenham Hotspur U23 3-4 West Ham U23

01:00 Everton U23 4-2 Leeds United U23

18:00 Wolves U23 0-1 Southampton U23

19:20 1 Al-Hilal (Youth) 0-0 Al-Ettifaq (Youth)

03:00 1 CD FAS U20 1-4 CD Aguila Reserves

00:45 Vllaznia Shkoder 6-3 Tirana De Namo

09:00 1 Juarez FC (w) 1-3 Pachuca (w)

05:10 Santos Laguna (w) 2-0 Unam Pumas (w) 1

22:00 Laos (w) 0-4 Chinese Taipei (w)

18:00 UAE (nữ) 2-1 Guam (w) 1

13:00 Myanmar (w) 4-0 Lebanon (w)

17:00 National United SC 2-2 Ahbab FC

14:30 Jaguar FC 0-2 Friends United

23:30 King Nouakchott 2-1 AS Armee

21:30 AS Garde Nationale 4-0 Kaedi FC

22:59 APOEL Nicosia 2-1 Ethnikos Achnas FC

22:00 Doxa Katokopias 1-2 Aris Limassol

18:00 Hobro Reserve 0-4 Viborg Reserve

16:00 Vejle Reserve 4-0 Odense BK Reserve

18:30 Pyunik B 3-0 Ararat-Armenia B

18:20 BKMA II 2-1 Urartu II

07:00 Independiente Jose Teran 1-1 Manta FC

23:00 Sierra Leone (w) 0-2 Gambia (w)

00:30 Syrianska Eskilstuna IF 1-1 Karlslunds IF HFK

17:30 Chikhura Sachkhere 3-2 FC Merani Tbilisi 1

17:30 WIT Georgia Tbilisi 1-1 FC Gagra

17:30 Merani Martvili 1-0 FC Metalurgi Rustavi

17:30 FC Sioni Bolnisi 3-2 FC Shevardeni

17:30 Gareji Sagarejo 1-1 Baia Zugdidi

02:00 Crusaders Reserves 4-1 Carrick Rangers Reserves

01:45 Larne Reserves 0-1 Cliftonville Reserves

19:30 Sportivo San Lorenzo 5-1 Sportivo Trinidense

22:00 Busaiteen 2-2 Al-Ittifaq

22:00 Isa Town 0-1 Al-Ittihad(BHR)

06:00 Vila Nova 0-0 CRB AL 1

18:15 Racing Beirut 2-0 AL Nabi Sheet 1

20:00 Pescara Youth 0-3 AS Roma U20

04:15 CA Boca Juniors Tocoa 2-1 Saba FC

23:45 Al-Shoalah 4-0 Al-Draih

22:25 Bisha FC 1-0 Al Kholood 1

22:20 Al-Akhdoud 3-1 Al-Jabalain

21:50 Hajer 2-0 Al-Nahdha

22:00 Club Aurora Reserves 1-2 Real Tomayapo Reserves

16:00 Lashyn Karatau 1-2 Maktaaral

16:00 Bulat Temirtau 5-0 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II

22:59 1 Hapoel Raanana 0-1 Hapoel Rishon Lezion

22:59 1 Hapoel Umm Al Fahm 2-1 Hapoel Ramat Gan

22:59 Sectzya Nes Ziona 2-1 Beitar Tel Aviv Ramla

19:00 Tadamon Sour 4-1 Sporting Club Beirut

19:00 Al-Safa 1-2 Trables Sports Club

02:00 Renate AC 2-2 Pro Vercelli 1

19:30 Moghayer Al Sarhan 3-1 Al-Arabi Irbid 1

19:30 Kufer Soom 2-1 Al-Ahly

00:40 Senja 1-0 Valerenga B

20:00 Fram Larvik 0-1 Odd Grenland 2

03:00 1 Atletico Paranaense (Youth) 1-1 Sao Paulo (Youth) 1

01:00 Internacional RS (Youth) 2-1 Palmeiras (Youth)

04:00 Lobos ULM 2-3 Club Canoneros Marina

08:10 Talleres de Maria Juana 2-4 Sportivo Norte

23:45 Al-Arabi Club (KUW) 5-2 Al-Sahel

21:45 Al-Qadsia SC 4-2 Al-Ttadamon(KUW)

21:45 Kazma 4-0 Al-Shabab(KUW) 1

00:00 Estudiantes de Medellin 2-1 Politecnico J.I.C. 1

22:59 Al Markhiya 1-0 Al Nasa(QAT)

22:59 Al-Khuraitiat 1-0 Al Mesaimeer Club

18:00 1 Rubikon 0-3 Cherkaskyi Dnipro

22:00 Qatar U23 2-2 Kuwait U23

00:40 2 Finnsnes 3-4 Stabaek B

00:30 Ullensaker/Kisa B 2-2 Nybergsund IL Trysil 1

00:30 Traff 3-2 Molde B

00:00 Sparta Sarpsborg B 4-1 Assiden

00:00 Halsen 0-1 Stromsgodset B

00:00 Mjondalen IF B 1-2 Krakeroy IL

22:59 Brann 2 2-1 Os Turn Fotball

21:00 Spjelkavik 0-2 Aalesund FK B

00:00 FC Speyer 2-3 TUS Mechtersheim

20:30 1 Dewa United FC 2-0 PSKC Cimahi

18:15 Persis Solo FC 2-1 PS Hizbul Wathan

15:15 Persijap Jepara 0-0 PSCS Cilacap

15:15 Perserang Serang 1-3 Persekat Tegal

00:00 GIF Sundsvall 3-0 Akropolis IF

00:00 Osters IF 3-2 Vasalunds IF

00:00 Orgryte 2-2 Trelleborgs FF

06:00 Sportivo Italiano 0-0 Real Pilar

03:00 Excursionistas 0-0 Sportivo Dock Sud

01:00 El Porvenir 0-0 General Lamadrid

15:30 Marila Pribram U19 1-1 Sigma Olomouc U19

00:55 Hapoel Tel Aviv 1-0 Beitar Jerusalem

07:30 Atletico Mitre de Santiago del Estero 1-0 Alvarado Mar del Plata

07:10 San Martin Tucuman 2-1 Temperley

07:05 Belgrano 1-1 Estudiantes Rio Cuarto

01:35 Atletico Atlanta 0-0 Club Atletico Tigre

01:30 Deportivo Riestra 0-0 Gimnasia Mendoza

01:00 1 San Telmo 0-1 Deportivo Moron

01:45 Beaconsfield SYCOB 2-4 Walton Casuals

01:00 Juventud Unida 1-1 Argentino de Rosario

01:00 1 Central Ballester 0-1 Defensores de Cambaceres

01:00 1 Deportivo Muniz 1-1 Centro Espanol

01:30 Canedense U20 0-1 Itaberai U20

16:30 Roundglass Punjab FC 2-2 SGHS FA 1

16:30 Dalbir Football Academy 0-1 BSF FC

14:45 Kashmir Avenger 1-2 Arco FC

23:30 Heracles Almelo Reserves 1-0 FC Emmen Reserves

20:00 Feyenoord U21 2-0 Heerenveen U21

19:30 Jong Den Haag Reserve 4-2 Fortuna Sittard Reserve

18:30 MVV Maastricht Reserve 0-1 RKC Waalwijk Reserve

06:20 Colatina ES 1-1 Nova Venecia FC

06:00 Navegantes EC 2-4 CA Itajai

02:00 Atletico Amazonense 2-2 Taruma/AM

21:00 Nevezis Kedainiai 1-3 FK Zalgiris Vilnius

16:00 Khad (w) 0-1 Arvis (w)

12:00 Kharaatsai (w) 0-2 UBC FC (W)

22:00 Atlantis U20 7-0 GrIFK U20

02:00 Tombense 1-2 Gremio Novorizontin

01:45 Huracan (w) 2-1 Comunicaciones(W)

23:30 Villa San Carlos (w) 1-3 Platense (w)

20:10 Gimnasia LP (w) 2-3 Racing Club (w)

19:15 Ahrobiznes TSK Romny 2-1 Metalist Kharkiv

18:30 Henan Songshan Longmen 2-0 Chongqing Liangjiang Athletic

18:30 Shandong Taishan 3-0 Qingdao Youth Island

14:30 Dalian Pro 2-0 Tianjin Tigers

14:00 1 Changchun Yatai 0-2 Shanghai Shenhua 1

01:00 Hull City U23 0-2 Sheffield Utd U23

19:00 Watford U23 2-4 Bristol City U23

19:00 Coventry City U23 5-3 Wigan U23

20:00 Gaddafi FC 0-2 Busoga United 1

00:00 San Lorenzo Reserves 0-0 Lanus Reserves 1

22:00 Newell's Reserves 1-0 CA Aldosivi Reserves

20:00 Banfield Reserves 1-2 Huracan Reserves

20:00 1 Platense Reserves 2-2 Defensa y Justicia Reserves

20:00 1 Union Santa Fe Reserves 1-1 Racing Club Reserves

20:00 Platense Reserves 0-3 Rosario Central Reserves

20:00 CA Independiente Reserves 2-1 Sarmiento Junin Reserve

01:00 KV Mechelen U21 0-1 Oud Heverlee Leuven U21

01:00 Lierse U21 1-4 AS Eupen U21

01:00 Beerschot Wilrijk U21 4-0 Lommel SK U21

01:00 Westerlo U21 1-0 St. Gilloise U21

01:00 Seraing U21 0-3 Deinze U21

00:30 Cercle Brugge U21 0-1 Royal Charleroi U21

00:30 KAA GentU21 4-1 Zulte-Waregem U21

00:30 Kortrijk U21 0-0 KV Oostende U21

00:30 RS Waasland Beveren U21 3-2 Excelsior Virton U21

00:30 1 Excelsior Mouscron U21 4-2 RWD Molenbeek U21

00:30 Royal Antwerp FC U21 1-2 St.-Truidense U21

08:30 Albion FC 2-0 Rampla Juniors FC

05:45 1 Uruguay Montevideo 2-3 Danubio FC

03:15 CA Atenas 0-1 Central Espanol

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657