Kết quả trận Darmstadt vs Jahn Regensburg, 18h30 ngày 24/07

Darmstadt
Darmstadt
0
Jahn Regensburg
Jahn Regensburg
2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đức

Darmstadt vs Jahn Regensburg


18:30 ngày 24/07/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 0

Tỷ lệ Darmstadt vs Jahn Regensburg


TLCA
1.19 : 0:0 : 0.76
TL bàn thắng:
5.55 : 2 1/2 : 0.11
TL Thắng - Hòa - Bại
214.00 : 12.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Darmstadt vs Jahn Regensburg

 21'    0-1   goalSarpreet Singh
 38'      substitutionJan-Niklas Beste↑Leon Guwara↓
 39'    Erich Berko yellow_card  
 61'    0-2   goalBenedikt Gimber (Assist:Max Besuschkow)
 70'    John Peter Sesay↑Erich Berko↓ substitution  
 74'      substitutionSebastian Nachreiner↑Benedikt Saller↓
 78'    Emir Karic yellow_card  
 83'    Clemens Riedel↑Emir Karic↓ substitution  
 90'      substitutionCarlo Boukhalfa↑Sarpreet Singh↓
 90'      substitutionBjorn Zempelin↑Max Besuschkow↓
 90'      substitutionAndre Becker↑David Otto↓

Đội hình thi đấu Darmstadt vs Jahn Regensburg

Darmstadt Jahn Regensburg
13 Morten Behrens
32 Fabian Holland
20 Jannik Muller
24 Lasse Sobiech
26 Matthias Bader
19 Emir Karic
8 Fabian Schnellhardt
18 Mathias Honsak
40 Erich Berko
7 Benjamin Goller
9 Phillip Tietz
1 Alexander Niklas Meyer
6 Benedikt Saller
23 Steve Breitkreuz
24 Scott Kennedy
20 Leon Guwara
7 Max Besuschkow
5 Benedikt Gimber
11 Konrad Faber
15 Sarpreet Singh
19 Andreas Albers
14 David Otto
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
38 Clemens Riedel
42 Till Streller
30 Adrian Stanilewicz
21 Steve Kroll
41 Philipp Sonn
35 John Peter Sesay
34 Leon Muller
25 Bjorn Zempelin
27 Joel Zwarts
4 Jan-Niklas Beste
29 Andre Becker
18 Christoph Moritz
28 Sebastian Nachreiner
10 Kaan Caliskaner
22 Carlo Boukhalfa
21 Thorsten Kirschbaum

Số liệu thống kê Darmstadt vs Jahn Regensburg

Darmstadt   Jahn Regensburg
1
 
Phạt góc
 
5
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
0
9
 
Tổng cú sút
 
16
0
 
Sút trúng cầu môn
 
6
7
 
Sút ra ngoài
 
7
2
 
Cản sút
 
3
16
 
Sút Phạt
 
27
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
44%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
56%
394
 
Số đường chuyền
 
376
77%
 
Chuyền chính xác
 
77%
25
 
Phạm lỗi
 
14
2
 
Việt vị
 
2
43
 
Đánh đầu
 
43
22
 
Đánh đầu thành công
 
21
5
 
Cứu thua
 
0
17
 
Rê bóng thành công
 
22
10
 
Đánh chặn
 
10
25
 
Ném biên
 
27
1
 
Woodwork
 
0
17
 
Cản phá thành công
 
22
7
 
Thử thách
 
5
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
109
 
Pha tấn công
 
108
57
 
Tấn công nguy hiểm
 
34

17:00 Shimizu S-Pulse 0-2 Vissel Kobe

18:00 Muang Thong United 2-1 Ratchaburi FC

18:45 Albirex Niigata FC 0-0 Tampines Rovers FC

15:30 1 FK Pribram B 1-0 Viktoria Plzen B

18:15 1 Persebaya Surabaya 0-1 Bhayangkara Surabaya United

15:15 Persiraja Aceh 1-2 Persipura Jayapura

15:15 Persita Tangerang 1-2 Bali United

19:00 Paksi SEU19 2-2 Budai FC U19

18:00 Pecsi MFC U19 1-2 Kecskemeti TE U19

19:45 Vision JN FC 0-1 Vision FC

19:00 Etoile de LEst 2-2 Rwamagana City

17:00 Fulham U23 3-1 Newcastle U23

19:45 Al-Faisaly Harmah Youth 1-2 Al-Nasr (Youth) 1

17:00 Philippines (w) 2-1 China Hong Kong (w)

19:30 Maccabi Ironi Yafia 0-2 Ihud Bnei Shefaram

18:15 1 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 0-4 Hapoel Hod HaSharon

17:30 Hapoel Mahane Yehuda 1-0 Shimshon Bnei Tayibe

17:00 Hapoel Ironi Gedera 1-0 Beitar Ironi Kiryat Gat

16:30 1 Beitar Ironi Maale Adumim 0-4 Maccabi Ironi Netivot

16:00 Hapoel Merhavim 1-4 MS Hapoel Lod

16:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 3-1 Hapoel Qalansawe 1

15:45 1 Maccabi Ahi Iksal 1-5 Maccabi Neve Shaanan Eldad

14:30 Moadon Sport Roch Tel Aviv 1-0 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-2 Hapoel Bnei Pardes

19:00 Hapoel Herzliya 0-1 Hapoel Iksal

19:00 Rubi Shapira 1-1 Hapoel Bnei Zalfa

19:00 Moadon Sport Tira 3-4 Hapoel Kaukab

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 2-0 Maccabi Herzliya 1

19:00 Tzeirey Kafr Kana 0-1 MS Tseirey Taybe

19:00 Hapoel Kfar Shalem 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

18:45 Maccabi Kabilio Jaffa 1-0 Hapoel Bikat Hayarden

18:30 Hapoel Holon Yaniv 2-1 SC Maccabi Ashdod

18:00 Hapoel Migdal HaEmek 0-3 Hapoel Kafr Kanna

17:15 Shimshon Kafr Qasim 0-0 Hapoel Azor

17:00 1 Sport Club Dimona 1-1 MS Ironi Kuseife 1

16:50 Hapoel Ashkelon 1-1 Bnei Eilat

16:15 Ironi Nesher 0-2 Ironi Tiberias

16:00 Shimshon Tel Aviv 1-1 Maccabi Yavne

15:00 Maccabi Tzur Shalom 0-1 Maccabi Tamra

17:20 Nerang B 2-1 Tweed United

18:30 Shirak 4-1 Urartu II

19:00 FC Isloch Reserves 3-3 Torpedo Zhodino Reserves

18:00 Rukh Brest Reserves 2-4 Bate Borisov Reserves

19:00 Dinamo Moscow Youth 5-3 FK Nizhny Novgorod Youth

18:00 Chertanovo Moscow Youth 1-2 Lokomotiv Moscow Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 4-3 Khimki Youth

17:00 FK Rostov Youth 3-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

17:00 Strogino Youth 1-2 Spartak Moscow Youth

17:00 Rubin Kazan (R) 5-1 Konopliev Youth

16:00 1 Krylya Sovetov Samara Youth 1-0 FK Ural Youth 1

16:00 Ufa Youth 0-3 CSKA Moscow (R)

16:00 Zenit St.Petersburg Youth 4-1 FC Terek Groznyi Youth

19:30 AL Nabi Sheet 1-0 Shabab Majdal Anjar

18:00 Spain (w) U17 3-0 Northern Ireland (w) U17

19:30 Desportivo Maputo 0-1 Costa do Sol Maputo

17:00 Daejeon Korail 1-1 Ulsan Citizens

18:35 1 Jiangxi Liansheng FC 1-1 Zhejiang Greentown

15:00 Nanjing City 2-1 Suzhou Dongwu

17:00 PFC Oleksandria U21 4-0 FC Mariupol U21

16:00 FC Shakhtar Donetsk U21 6-0 Veres Rivne U21

16:00 2 Rukh Vynnyky U21 1-2 Dinamo KyivU21

18:20 Kempton Park FC (W) 3-4 Kathorus United (W)

18:00 Croesus (w) 6-0 Luso Africa (w)

17:45 Adelaide United (w) 2-3 Fulham United (w)

15:30 Salisbury Inter (w) 3-0 Adelaide Comets (w)

15:30 West Adelaide (w) 1-1 Adelaide University (w)

16:30 Queensland Lions(w) 7-1 Weston Pud(w)

17:30 Eastern Suburbs U23(AUS) 2-1 Capalaba Bulldogs U23

15:15 Legends Reserves 1-1 Pacific Pines Reserves

15:30 FC Goa 5-1 Delhi FC

17:00 MFK Karvina U19 3-0 Meteor Praha(U19)

18:00 Ulaanbaatar City 0-0 Selenge Press

15:00 Erchim 1-2 Khangarid Klub

12:00 UB Mazaalainuud 1-4 Khoromkhon Club

17:00 Portimonense U23 0-1 Sporting Lisbon Sad U23

17:30 University of Queensland FC Snr (w) 2-2 Kangaroo P Rovers (w)

17:30 Mount Gravatt Hawks (W) 0-3 Taringa Rovers (w)

15:45 Kuching FA 1-3 Kelantan United

14:00 Xiamen Ludao 1-0 Shanxi Longjin

14:00 Dongguan Guanlian 1-3 Qingdao Youth Island

15:00 NK Varazdin U19 3-0 HNK Sibenik U19

17:00 Swansea City U23 1-1 Peterborough United U23

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657