Kết quả trận Defensa Y Justicia vs Estudiantes La Plata, 07h15 ngày 16/10

Defensa Y Justicia
Defensa Y Justicia
2
Estudiantes La Plata
Estudiantes La Plata
1
Kết quả bóng đá Argentina

Defensa Y Justicia vs Estudiantes La Plata


07:15 ngày 16/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Defensa Y Justicia vs Estudiantes La Plata


TLCA
0.26 : 0:0 : 2.94
TL bàn thắng:
7.69 : 3 1/2 : 0.07
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 12.00 : 180.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Defensa Y Justicia vs Estudiantes La Plata

 22'    Miguel Merentiel (Assist:Adonis Uriel Frias) goal 1-0  
 41'    Nazareno Colombo yellow_card  
 51'    1-1   goalGustavo Del Prete (Assist:Jaime Javier Ayovi Corozo)
 56'    Carlos Rodolfo Rotondi↑Hugo Fernandez↓ substitution  
 61'      yellow_cardOmar Fernando Tobio
 62'    Raul Alberto Loaiza Morelos↑Gabriel Alejandro Hachen↓ substitution  
 69'      substitutionJuan Apaolaza↑Jaime Javier Ayovi Corozo↓
 69'      substitutionFranco Zapiola↑Matias Pellegrini↓
 71'    Walter Bou (Assist:Nicolas Tripichio) goal 2-1  
 79'    Marcelo Benitez↑Miguel Merentiel↓ substitution  
 79'      substitutionLeandro Diaz↑Juan Sanchez Mino↓
 79'      substitutionMatias Aguirregaray↑Nicolas Pasquini↓

Đội hình thi đấu Defensa Y Justicia vs Estudiantes La Plata

Defensa Y Justicia Estudiantes La Plata
22 Luis Ezequiel Unsain
13 Alexis Soto
6 Nazareno Colombo
2 Adonis Uriel Frias
14 Nicolas Tripichio
29 Francisco Andres Pizzini
31 Kevin Russel Gutierrez Gonzalez
19 Gabriel Alejandro Hachen
24 Hugo Fernandez
9 Miguel Merentiel
7 Walter Bou
21 Mariano Gonzalo Andujar
29 Luis Leonardo Godoy
2 Omar Fernando Tobio
18 Fabian Noguera
15 Nicolas Pasquini
7 Matias Pellegrini
25 Bautista Kociubinski
8 Fernando Zuqui
14 Juan Sanchez Mino
10 Gustavo Del Prete
19 Jaime Javier Ayovi Corozo
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
16 Lautaro Escalante
11 Carlos Rodolfo Rotondi
45 Manuel Agustin Duarte
1 Marcos Ledesma
30 Raul Alberto Loaiza Morelos
8 Lucas Ramon Barrios Caceres
15 Matias Rodriguez
23 Braian Rivero
33 Rodrigo Contreras
27 Vitor Hugo Silva
10 Tomas Martinez
3 Marcelo Benitez
9 Leandro Diaz
4 Mauricio Guzman
5 David Ayala
23 Franco Agustin Romero
28 Franco Zapiola
27 Nicolas Palavecino
11 Deian Veron
32 Bruno Valdez
16 Juan Apaolaza
3 Agustin Rogel
13 Matias Aguirregaray
1 Jeronimo Pourtau

Số liệu thống kê Defensa Y Justicia vs Estudiantes La Plata

Defensa Y Justicia   Estudiantes La Plata
8
 
Phạt góc
 
3
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
1
15
 
Tổng cú sút
 
8
5
 
Sút trúng cầu môn
 
1
9
 
Sút ra ngoài
 
3
1
 
Cản sút
 
4
48%
 
Kiểm soát bóng
 
52%
62%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
38%
391
 
Số đường chuyền
 
424
78%
 
Chuyền chính xác
 
79%
10
 
Phạm lỗi
 
10
7
 
Việt vị
 
1
28
 
Đánh đầu
 
28
12
 
Đánh đầu thành công
 
16
0
 
Cứu thua
 
3
19
 
Rê bóng thành công
 
10
7
 
Đánh chặn
 
1
25
 
Ném biên
 
17
19
 
Cản phá thành công
 
10
8
 
Thử thách
 
6
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
82
 
Pha tấn công
 
72
42
 
Tấn công nguy hiểm
 
24

00:30 Atalanta 4-0 Venezia

00:30 Naxara 0-1 Andorra CF

22:00 CD Marchamalo 0-1 Valladolid

22:00 1 CD Cayon 0-2 SD Huesca

21:00 FK Senica 2-2 MSK Zilina

00:00 Korona Kielce 1-2 Gornik Leczna

18:00 Olimpia Grudziadz 2-2 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

00:00 Pisa 1-1 Perugia 1

00:00 Cremonese 1-1 Frosinone

22:30 Beroe Stara Zagora 2-1 Slavia Sofia 1

20:00 Botev Plovdiv 2-1 Botev Vratsa

22:30 Universitaea Cluj 1-2 Astra Giurgiu

17:00 FC Ahal 1-2 FC Altyn Asyr

19:45 CA River Plate 4-2 Villa Espanola

22:00 Ethiopia Bunna 2-1 Jimma Aba Jifar

19:00 Kedus Giorgis 1-1 Sidama Bunna

22:59 Azam 1-0 Mtibwa Sugar

20:00 Biashara United FC 1-1 Polisi Tanzania FC

20:45 Bali United 5-0 Persiraja Aceh

19:30 Foolad Khozestan 0-0 Tractor S.C.

18:30 Shahr Khodrou 0-0 Fajr Sepasi

18:30 Shahrdary Arak 0-0 Zob Ahan

20:00 Musanze FC 2-1 Gorilla FC

22:59 BDF XI 2-1 Gaborone United

20:00 1 Santa Barbara U20 2-1 Belavistense U20 1

19:30 Goiania (Youth) 3-2 Maracana U20 1

23:30 Qatar 1-0 Bahrain

20:00 1 Iraq 1-1 Oman

17:00 Tunisia 5-1 Mauritania

00:30 Hapoel Raanana Roei U19 3-0 Bnei Sakhnin U19

21:30 1 Maccabi Petach Tikva U19 2-1 Sectzya Nes Ziona U19

21:00 Maccabi Tel Aviv U19 2-3 Hapoel Tel Aviv U19

21:00 Beitar Jerusalem Oren U19 5-0 Ironi Nesher U19

19:30 Maccabi Netanya U19 1-1 Hapoel Kiryat Shmona U19

18:00 Hapoel Kfar Saba U19 0-0 Hapoel Hadera U19

00:30 Maccabi Herzliya 2-3 Maccabi Shaarayim

22:30 Ironi Nesher 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara 1

19:30 Tzeirey Kafr Kana 0-1 Hapoel Kafr Kanna

19:30 Shimshon Kafr Qasim 2-0 Hapoel Holon Yaniv

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 5-0 Moadon Sport Tira

19:30 1 Hapoel Bnei Zalfa 0-0 Hapoel Bueine

19:30 Hapoel Bikat Hayarden 1-2 MS Ironi Kuseife

19:00 Hapoel Azor 1-3 Bnei Eilat

19:00 Shimshon Tel Aviv 3-0 Hapoel Bnei Lod

19:00 Sport Club Dimona 1-3 Hapoel Kfar Shalem

19:00 Maccabi Yavne 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Hapoel Ashkelon

19:00 Rubi Shapira 0-1 Hapoel Herzliya

18:30 Maccabi Tzur Shalom 0-2 Hapoel Migdal HaEmek

19:58 Morecambe Reserve 1-1 Preston (R)

20:00 Odense BK Reserve 1-2 Vejle Reserve

17:15 1 MEG 0-3 Bengaluru B

15:15 Kickstart Karnataka FC 4-1 BUFC

13:15 ADE FC 1-3 Deccan Rovers FC 1

14:30 Jiangsu Suning (w) 1-2 Wuhan Jianghan (w)

14:00 Shanghai RCB (w) 2-1 Changchun Masses Properties (w)

20:00 Kuala Lumpur 2-0 Johor Darul Takzim

19:00 FK Radnicki Novi Belgrad 1-1 Metalac Gornji Milanovac

21:25 Al-Nahdha 1-1 Al-Ameade

19:35 Uhud 3-2 Al Khaleej Club

19:20 Al-Orubah 1-0 Al-adalh

19:05 Al-Draih 2-4 Al Sahel

20:00 Real Tomayapo Reserves 2-3 Nacional Potosi Reserves

15:30 Nagaland 0-1 Mizoram 1

15:30 Arunachal 0-0 Assam

18:35 Meizhou Hakka 0-2 Wuhan three town

18:30 Suzhou Dongwu 0-1 Nantong Zhiyun

18:30 Beijing BeiKong 0-2 Shanxi Chang An Athletic FC

14:00 Zhejiang Greentown 1-3 Chengdu Better City FC

22:00 Rio Ave U19 1-0 Braga U19

16:00 Pondicherry (W) 0-12 Manipur FC (W)

16:00 Mizoram (W) 4-0 Madhya Pradesh (W)

00:00 Molino Viejo 0-0 CD Los Del Sur

22:59 Al-Nasr Benghazi 2-0 Al-Tahaddi

20:30 Al Khmes 0-1 Al Zawi A

20:00 Al Akhdar 2-0 Altai Phoenix

19:00 1 Persekabpas Pasuruan 0-1 Persatu Tuban

16:00 Gresik United 2-0 Bumi Wali FC

15:00 PSJS Jakarta Selatan 0-2 Taruna Persada

15:00 Jakarta United FC 2-0 Persitara Jakarta Utara

14:15 Sulut FC 0-1 Panzer Pegadaian

13:00 Persepam Pamekasan 0-1 Persepon Ponorogo

22:30 Colombia (w) 1-0 Uruguay (w)

17:00 Korea Rep (w) 0-2 New Zealand nữ

16:05 Australia nữ 1-1 Mỹ nữ

00:00 Denmark (w) 3-1 Russia (w)

00:00 Slovenia (w) 0-0 Greece (w)

00:00 Cyprus (w) 0-4 Iceland (w)

00:00 Hungary (w) 4-2 Ukraine (w)

23:30 Lithuania (w) 0-7 Switzerland (w)

23:30 Romania (w) 0-5 Italy (w)

22:59 Croatia (w) 4-0 Moldova (w)

22:00 Turkey (w) 3-2 Israel (w)

22:00 Kosovo (w) 1-3 Albania (w)

21:00 Bulgaria (w) 1-4 Serbia (w)

21:00 Azerbaijan (w) 1-0 Montenegro (w)

19:00 Bosnia and Herzegovina (w) 1-0 malta (w)

20:30 Perserang Serang 1-0 Perseru Serui

18:15 Sriwijaya FC 1-2 PSMS Medan

18:15 Persijap Jepara 0-1 PSIM Yogyakarta

15:15 Dewa United FC 0-1 Persekat Tegal

15:15 Putra Sinar Giri 1-1 PS Hizbul Wathan

21:00 Odisha FC 6-4 East Bengal

00:30 1 Maccabi Netanya 0-1 Ashdod MS

00:00 Maccabi Petah Tikva FC 1-1 Hapoel Hadera

17:00 Alashkert 1-0 Ararat Yerevan

22:30 SOL FC Abobo 2-0 USC Bassam

22:59 Adana Demirspor 5-0 Serik Belediyespor

21:00 1 Istanbul BB 1-1 Bodrumspor

19:00 Altay Spor Kulubu 4-2 Manisa BB Spor

19:00 Bursaspor 1-1 Kirsehir Koyhizmetleri

18:00 Istanbulspor 2-3 Afjet Afyonspor

18:00 Genclerbirligi 1-1 Mardin BB

17:00 Bandirmaspor 5-0 S.Urfaspor

17:00 Kasimpasa 5-0 Kestel

18:00 1 Ommal Hama 0-3 Mork

18:00 Afrin SC 6-0 Hayjanah SC

21:00 1 FC Groningen Reserves 3-2 Heerenveen U21

17:00 1 Standard Sumgayit II 0-3 FK MOIK Baku

17:00 1 Qarabag II 1-1 Zaqatala FK

17:00 Qaradag Lokbatan 3-2 Sabah II

22:00 HNK Gorica 2-2 Istra 1961 Pula

20:30 Millwall U23 1-1 Bristol City U23

20:00 Watford U23 1-4 Ipswich U23

20:00 Cardiff City U23 2-0 Colchester United U23

19:00 Tooro United 2-4 defense forces

19:00 Onduparaka FC 1-1 Express FC 1

19:00 Mbarara City 1-0 SC Villa

19:00 Busoga United 0-1 Arua Hill SC

19:00 Wakiso Giants FC 4-2 Bright Stars

19:00 URA Kampala 0-0 Uganda Police FC

19:00 Defensa y Justicia Reserves 0-2 Colon Reserves

19:00 Temperley Reserves 0-2 Tigre Reserves 1

19:00 Argentinos Jrs Reserves 1-2 Gimnasia LP Reserves 1

19:00 2 Boca Juniors Reserve 1-0 Newell's Reserves 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657