Kết quả trận Deportes Tolima vs La Equidad, 06h05 ngày 11/06

Deportes Tolima
Deportes Tolima 1
1
La Equidad
La Equidad
1
Kết quả bóng đá Colombia

Deportes Tolima vs La Equidad


06:05 ngày 11/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 3 - 2

Tỷ lệ Deportes Tolima vs La Equidad


TLCA
0.94 : 0:0 : 0.94
TL bàn thắng:
4.54 : 2 1/2 : 0.08
TL Thắng - Hòa - Bại
12.00 : 1.07 : 12.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Deportes Tolima vs La Equidad

 7'    Yohandry Orozco goal 1-0  
 38'    1-1   goalJuan Mahecha Molina
 39'    Anderson Angulo yellow_card  
 45'    Leider Riascos yellow_card  

Đội hình thi đấu Deportes Tolima vs La Equidad

Deportes Tolima La Equidad
31 Alvaro Montero Fernandez
24 Jeison Andres Angulo Trujillo
16 Sergio Mosquera
2 Anderson Angulo
4 Leider Riascos
14 Juan David Rios Henao
26 Cristian Trujillo
30 Yohandry Orozco
10 Daniel Catano
15 Juan Pablo Nieto Salazar
9 Juan Fernando Caicedo Benitez
1 Cristian Bonilla
3 Andres Correa Valencia
2 Jefferson Mena Palacios
15 John Edison Garcia Zabala
26 Amaury Torralvo
4 Jean Franco Alexi Fuentes Velasco
18 Daniel Mantilla
6 Pablo Lima Gualco
24 Juan Mahecha Molina
11 William Omar Duarte Figueroa
9 Diego Herazo
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
7 Andrey Estupiñán
17 Junior Hernandez
25 Jefersson Martinez
28 Luis Mario Miranda Da Silva
23 John Narvaez
20 William Parra Sinisterra
27 Gustavo Adrian Ramirez Rojas
27 Cesar Castano
20 Juan Colina
10 Stalin Motta Vaquiro
5 JEAN CARLOS Pestana
23 Sergio Roman Sena
16 Kevin Salazar
7 Hansel Zapata

Số liệu thống kê Deportes Tolima vs La Equidad

Deportes Tolima   La Equidad
3
 
Phạt góc
 
3
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
2
 
Thẻ vàng
 
0
1
 
Tổng cú sút
 
2
1
 
Sút trúng cầu môn
 
2
60%
 
Kiểm soát bóng
 
40%
60%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
40%
5
 
Phạm lỗi
 
2
1
 
Việt vị
 
0
2
 
Cứu thua
 
0
75
 
Pha tấn công
 
64
29
 
Tấn công nguy hiểm
 
37

02:00 Nga 0-3 Bỉ

22:59 Đan Mạch 0-1 Phần Lan

20:00 Wales 1-1 Thụy Sĩ

12:00 Nhật Bản (nữ) 5-1 Mexico (w)

07:00 Mexico 0-0 Honduras

02:00 Morocco 1-0 Burkina Faso

01:15 Montenegro U20 2-0 Albania U20

01:00 Australia U23 2-3 Mexico U23

01:00 Slovenia (w) 4-1 Croatia (w)

01:00 Uruguay (w) 5-1 Puerto Rico (w)

22:59 Luxembourg (w) 0-1 Belgium (w)

20:00 Armenia (w) 2-1 Kazakhstan (w)

20:00 U23 Pháp (nữ) 2-1 Finland (w) U23

17:00 1 U23 Hàn Quốc 3-1 Ghana U23

02:00 FC Kansas City 1-1 Austin FC

12:05 Brisbane Roar 1-2 Adelaide United

16:05 Central Coast Mariners 0-0 FC Macarthur 1

06:15 Panama 2-1 Curacao

04:00 Haiti 0-1 Canada

03:00 St. Kitts and Nevis 0-4 El Salvador

07:40 Oklahoma City (w) 1-0 FC Tulsa Spirit (w)

07:00 Fire and Ice SC(w) 1-1 Dayton Dutch Lions (w)

06:30 2 Germantown City FC 0-4 Olympia Savintsi

06:00 Cincinnati Sirens (w) 2-1 Columbus Eagles (w)

05:00 Naples City 0-1 Florida Premier FC

05:00 New Jersey FC 8-1 Salone FC

03:30 CD Victoria La Ceiba 3-0 CA Pinares 1

02:00 1 Trem (Youth) 1-4 Macapa U20

01:00 Angra Dos Reis RJ 0-2 Sampaio Correa (RJ)

01:00 Americano RJ 2-0 Cabofriense(RJ)

01:00 Madureira Youth 0-0 Boavista (RJ) Youth

01:00 CFRJ Marica RJ 1-0 America-RJ

01:00 Friburguense RJ 3-1 Goncalense

23:30 WSC Hertha Wels 2-1 SPG Pregarten

22:59 SC Kalsdorf 0-2 Maribor

21:00 Zivanice 3-4 Slavia Prague B

21:00 IF Floya 2-1 Senja

21:00 Chatham Town 2-0 Rochester Utd

20:30 Oygarden FK 5-0 Floro

20:00 Fram Larvik 1-1 Kvik Halden

20:00 Cruzeiro MG U20 2-0 Boston City FC Brasil U20

20:00 Malmo FF 0-1 Kalmar

19:00 Vard Haugesund 6-0 Sotra

19:00 Tromsdalen 2-1 Alta

19:00 Eckernforder SV 0-2 ETSV Weiche Flensburg

19:00 Black Bulls 4-0 Textafrica

18:00 FC Ufa 0-2 Veles

18:00 Asker 1-2 Moss

16:00 FK Chomutov 0-6 Karlovy Vary Dvory

16:00 Hlucin 6-0 Novy Jicin

15:00 Sparta Kutna Hora 2-4 Benatky Nad Jizerou

15:00 Hranice KUNZ 1-2 Otrokovice

15:00 Benesov 5-2 SK Motorlet Praha

20:00 Kristiansund BK 2-0 Odd Grenland

20:00 Sandefjord 1-3 Molde

12:00 Montedio Yamagata 2-0 Renofa Yamaguchi

12:00 V-Varen Nagasaki 1-0 Matsumoto Yamaga FC

12:00 JEF United Ichihara Chiba 0-1 Tokyo Verdy

12:00 Albirex Niigata 0-1 Fagiano Okayama

12:00 Mito Hollyhock 2-0 SC Sagamihara

12:00 Kyoto Sanga 2-2 Thespa Kusatsu

01:45 Sligo Rovers 1-2 Drogheda United

01:30 Longford Town 1-3 St. Patricks Athletic

05:00 Santos 0-0 Juventude

05:00 Palmeiras 1-1 Corinthians Paulista (SP)

17:00 Sibir-M Novosibirsk 1-0 Nosta Novotroitsk

17:00 Dinamo Barnaul 2-0 FK Orenburg-2

11:00 Jeonnam Dragons 0-2 Bucheon FC 1995

16:30 Chungnam Asan 3-1 Daejeon Citizen

14:00 FC Anyang 0-0 Seoul E-Land FC

06:15 Deportivo Tachira 4-1 Zulia FC 1

04:00 Deportivo La Guaira 0-1 Academia Puerto Cabello 1

22:00 Orebro Syrianska IF 1-2 Umea FC

21:00 Karlstad BK 2-0 Sollentuna United

21:00 Hudiksvalls ABK 1-1 Dalkurd FF

21:00 Gefle IF 4-1 Taby

21:00 Torns IF 3-2 Skovde AIK

21:00 Assyriska Turab IK JKP 2-0 Lindome GIF

21:00 Atvidabergs 0-1 Vanersborgs IF

21:00 Oskarshamns AIK 4-1 Lunds BK

18:00 Assyriska 0-1 Haninge

18:00 FC Linkoping City 2-4 Tvaakers IF

18:00 1 IFK Malmo FK 1-1 Osterlen FF

21:00 Volsungur husavik 1-3 Leiknir F

21:00 1 Kari Akranes 0-0 KF Fjardabyggd 1

17:00 Chojniczanka Chojnice 1-1 Gornik Polkowice

17:00 Bytovia Bytow 4-3 Pogon Siedlce 1

17:00 Wigry Suwalki 0-0 Znicz Pruszkow

17:00 Stal Rzeszow 0-2 Lech II Poznan

17:00 Slask Wroclaw II 5-1 Stargard Szczecinski 1

17:00 Sokol Ostroda 3-2 GKS Katowice

17:00 Motor Lublin 5-2 Olimpia Grudziadz

17:00 KP Calisia Kalisz 1-1 Olimpia Elblag

17:00 2 Garbarnia Krakow 4-4 Skra Czestochowa

23:30 Steve Biko 1-0 Red Hawks FC

20:50 Horsens Freja 5-2 Nørresundby 2

19:00 Odder IGF 1-3 Silkeborg KFUM

19:00 Koge Nord FC 0-3 Herlev IF

19:00 Rishoj 3-2 Ledoje-Smorum Fodbold

19:00 Union 0-1 B1908

18:00 Vejgaard B 7-1 Hedensted 1

18:00 Varde 2-0 Tjorring IF

18:00 OKS 1-4 IF Lyseng

18:00 Tarup Paarup IF 1-0 FC Djursland

17:25 GVI 2-2 Frederikssund IK

17:00 Tarnby FF 5-1 Otterup

17:00 1 KFUM 2-1 IF Skjold Birkerod

17:00 BK Fremad Valby 2-3 Greve Fodbold

17:00 Viby IF 0-0 Kjellerup

16:00 1 BSF 2-0 RB 1906

18:05 Schweinfurt 05 FC 0-1 Havelse

17:00 Geoje Citizen 2-1 Jeonju Citizen FC

17:00 Jinju Citizen 2-2 FC Namdong

15:00 Dangjin Citizen 3-3 Yangpyeong

14:00 Chuncheon Citizen 3-1 Goyang FC

15:30 Gold Coast city (w) 1-1 Souths United SC (w)

14:00 Capalaba (w) 1-1 Eastern Suburbs SC (w)

14:00 Peninsula Power NPL (w) 1-6 Logan Lightning (w)

12:45 Dare southwest Queensland (w) 1-1 Brisbane City (w)

22:00 FC Shakhtyor Karagandy 0-1 Kyzylzhar Petropavlovsk

21:00 Akzhayik Oral 0-1 Ordabasy

20:00 FK Aktobe Lento 1-0 FK Atyrau

19:00 FC Zhetysu Taldykorgan 0-1 FK Kaspyi Aktau

22:00 Dynamo FC 3-0 Hodio FC

08:00 MVLA Wolves (w) 2-1 Marlin FC Alliance (w)

08:00 Colorado Rush (w) 6-0 Utah Red Devils (w)

07:25 North Alabama SC (w) 1-1 Southern Soccer Academy (W) 1

07:00 Chicago Red Stars Reserves (w) 1-0 Milwaukee Bavarian SC (W)

07:00 San Ramon (w) 0-2 FC Davis (W)

07:00 Colorado Pride (w) 2-0 Utah Surf (W)

06:40 Detroit City FC (w) 1-2 Corktown AFC (w)

06:05 Chicago Mustangs (W) 10-0 Indiana Elite FC (W)

06:00 Clermont Kicks FC (W) 3-4 Tampa Bay Utd (w)

06:00 Muskegon Risers SC (W) 1-5 Lansing United (w)

02:00 FC Pride (w) 2-3 Lady Victory FC (W)

18:00 VJS Vantaa (w) 1-1 EBK (W)

18:00 NJS (w) 2-0 FC Ilves II (w)

18:00 PK Keski Uusimaa (w) 2-1 VIFK Vaasa (w)

17:10 Croydon Kings 1-3 Adelaide Raiders SC

15:30 Adelaide Olympic 1-1 Adelaide United FC (Youth)

12:30 Adelaide Comets FC 2-0 Adelaide City FC

12:30 Metrostars SC 3-0 Sturt Lions 1

12:30 Adelaide Panthers 2-2 Campbelltown City SC

12:30 Cumberland United FC 2-1 Adelaide Blue Eagles

12:05 Inglewood United U20 1-1 Armadale SC U20

12:00 Sorrento F.C. U20 1-2 Cockburn City U20

12:00 Balcatta U20 0-5 FloreatAthena U20

12:00 ECU Joondalup U20 1-0 Gwelup Croatia U20

12:00 Perth Glory FC U20 1-2 Pires U20

12:00 1 Rockingham City FC U20 0-2 Bayswater U20

09:35 San Diego loyalty 2-1 Los Angeles Galaxy II

09:35 Phoenix Rising FC 3-0 Tacoma Defiance

09:00 Orange County Blues FC 1-0 Oakland Roots

08:30 New Mexico United 0-0 Austin Bold

08:30 El Paso Locomotive FC 1-1 Colorado Springs Switchbacks FC

07:30 OKC Energy FC 1-2 Birmingham Legion

07:00 Rio Grande Valley 1-0 Real Monarchs 1

06:35 Louisville City FC 3-0 Memphis 901 1

06:00 Pittsburgh Riverhounds 1-1 Miami FC

21:20 PWD de Bamenda 1-0 Canon Yaounde

21:05 APEJES Academy 0-0 UMS de Loum

21:05 New Star De Douala 1-1 Stade Renard de Melong

21:00 Dynamo de Douala 0-2 Djiko FC de Bandjoun

21:00 Racing de Bafoussam 1-1 AS Fortuna Mfou

19:00 Fovu de Baham 1-0 Lion Blesse

01:30 Uniao Inhumas U20 1-1 Canedense U20

19:25 Vidal Pro FC U20 1-0 Rey Sol U20

14:00 Western Knights 1-1 Quinns FC 1

14:00 FC Ashfield 0-1 Olympic Kingsway SC

14:00 Fremantle City 2-0 Subiaco AFC

14:00 Joondalup United 0-0 Forrestfield United

14:00 Mandurah City 1-0 UWA-Nedlands FC

14:00 Swan United 2-3 Stirling Macedonia

18:00 Torquay United 2-2 Notts County

22:59 Raja de Beni Mellal 0-1 Wydad Fes

22:59 UTS Union Touarga Sport Rabat 1-3 Club Salmi

22:59 ASS Association Sportive de Sa 2-2 Olympique Dcheira

06:00 Cumbaya FC 1-1 Pottu Via Ho

03:30 Chacaritas SC 1-0 Sociedad Deportivo Quito

07:00 SV Dakota 5-1 SV Caravel

05:00 SV La Fama 1-3 Racing Club Aruba 1

16:30 1 Adelaide Hills 0-1 Para Hills Knlghts SC

14:35 Fulham United FC 0-1 Playford City Patriots

12:30 Adelaide Victory 3-0 West Adelaide SC

12:30 Adelaide Cobras FC 1-1 Modbury Jets

12:30 Eastern United 2-2 White City Woodville

12:00 Sydney United 1-0 Marconi Stallions

12:00 Rockdale City Suns 2-4 Blacktown City Demons

16:05 1 Ted Reiter Mountain City Rovers 0-1 Sutherland Sharks

14:30 Sydney Olympic 1-0 Sydney FC (Youth)

10:00 Rockdale City Suns U20 2-1 Blacktown City FC U20

09:45 Sydney United 58 U20 2-0 Marconi Stallions U20

14:10 Manly United U20 3-1 APIA Leichhardt Tigers U20

14:05 Blacktown Spartans U20 0-1 Northern Tigers U20

14:00 NWS Spirit FC U20 5-0 Hakoah Sydney City East U20

14:00 Mt Druitt Town Rangers U20 2-1 Sutherland Sharks U20

13:10 2 St George City FA U20 3-5 St.George Saints U20

12:15 Sydney Olympic U20 0-0 Sydney FC U20

19:30 Parma U20 1-1 Napoli(U19)

16:00 Lecce U20 1-0 US Cremonese U20

19:30 Administration Police FC 1-0 Soy United

19:25 Kenya Police FC 1-1 Shabana FC

19:20 Kisumu All Stars 3-0 Modern Coast

19:00 Muranga Seal 3-1 Coast Stima

17:35 Silibwet Leons FC 1-1 Nairobi Stima

04:00 Linense(BRA) 1-0 Primavera

00:30 Karlovac 3-0 Bistra

22:59 Podravina 5-0 Radnik Krizevci

22:30 NK Split 4-1 NK Neretva

22:30 Urania 1-4 Slovam lovenson

22:30 NK Jarun 1-2 NK Vrbovec 1

22:30 Hrvace 1-5 NK Primorac Biograd

22:30 Trnje 0-2 NK Spansko

22:30 NK GOSK Dubrovnik 2-1 NK Vodice

22:30 NK OSK Otok 5-2 NK Zagora Unesic

22:30 NK Lucko 2-0 HNK Segesta Sisak

22:30 NK Udarnik Kurilovec 2-2 NK Ponikve

22:30 DUGO SELO 2-2 NK Tresnjevka

02:30 Universidad de Concepcion (w) 4-1 Deportes Iquique (w)

17:35 Mindil Aces 3-3 Casuarina FC

12:00 Musgrave Yellow 8-2 Robina City Blue 2

15:05 2 Southport Warriors 1-3 Palm Beach

14:00 Nerang B 10-2 Legends

14:00 Palm Beach SC B 1-4 Musgrave Mustangs B

14:00 Burleigh Heads 3-0 Runaway Bay Green

13:00 Mudgeeraba 7-0 Runaway Bay II

12:00 Nerang 2-1 Broadbeach United

20:00 Vestri 2-1 Afturelding

13:05 Kahibah FC 1-0 Cessnock City Hornets

12:30 Thornton Redbacks FC 1-5 Cooks Hill United

19:00 Aarhus AGF U19 1-1 Horsens U19

18:15 Sonderjyske U19 0-3 Esbjerg U19

18:00 Randers Freja U19 3-0 Lyngby Fodbold Club U19

18:00 Aalborg BK U19 1-1 Vejle U19

17:30 1 Odense BK U19 0-6 Midtjylland U19

17:00 Silkeborg U19 0-4 Nordsjaelland U19

17:00 FC Kobenhavn U19 4-0 BrondbyU19

09:00 FC Tucson 2-3 Chattanooga Red Wolves

08:15 Miami Dutch Lions FC 4-1 Central Florida Panthers

07:40 Irving City FC 0-1 Katy 1895 FC 1

07:30 Barrasso valley 1-1 AHFC Royals

07:30 Fort Worth Vaqueros 0-1 Midland Odessa Sockers FC

07:00 Little Rock Street 3-0 Round Rock SC

07:00 Des Moines Menace 2-0 FC Sonic Lehigh Valley

07:00 AFC Mobile 1-1 New Orleans Jesters

07:00 Forward Madison FC 0-0 Richmond Kickers

07:00 Omaha 4-2 New England Revolution B

07:00 Milwaukee Torrent 2-1 FC Columbus

06:05 Georgia Revolution 2-0 Appalachian FC

06:00 FC Motown U23 2-1 FC Monmouth

06:00 Hartford City FC 1-1 Kingston Stockade FC

05:00 North Alabama 2-0 Georgia Storm

04:00 2 South Bend Lions 0-1 Oakland County FC

04:00 New Jersey Copa 0-2 New York Red Bull U23

04:00 Miami City Championship 0-2 Florida U23

03:45 Northern Virginia United 1-2 Baltimore Christos

02:00 Storm FC 0-0 Naples United FC

01:30 Lynchburg FC 1-0 Sure Sports FC

02:20 Medine Trarza 1-0 ASC Kedia

23:35 1 AS Garde Nationale 1-0 ASC Police

20:10 Arusha FC 2-1 DTB FC

11:45 Perth SC U23 (W) 1-0 Curtin University FC U23 (W)

00:00 Veria FC 2-0 AO Kavala

21:00 Olympiakos Volou 4-2 Thesprotos

00:00 Ghana 0-0 Bờ Biển Ngà

01:15 AS Douanes Ouagadougou 3-2 Sally Tas

14:00 1 Inglewood United 2-1 Armadale SC

14:00 ECU Joondalup 1-1 Willip

14:00 Balcatta FC 1-5 Floreat Athena

14:00 Sorrento F.C. 2-1 Cockburn City

14:00 Rocking ham City 0-1 Bayswater City

14:00 Perth Glory (Youth) 1-1 Perth SC

18:00 Cracovia Krakow (Youth) 1-2 Slask Wroclaw U21

17:00 Zha Buse U19 5-2 Jagiellonia Bialystok (Youth)

16:30 Nowy Hutnik Youth 1-0 Gornik Zabrze (Youth)

20:50 Rukh Brest Reserves 3-1 Torpedo Zhodino Reserves

20:00 FC Isloch Reserves 8-0 Dinamo Brest Reserves

18:05 Dukla Prague (w) 3-3 Slovan Liberec (w)

22:59 Vaengir Jupiters 4-1 Samherjar

21:00 1 Smari 2020 1-1 IBU Uppsveitir

12:00 Tuggeranong United 0-1 Canberra FC

12:00 Belconnen United 0-1 Canberra Olympic

12:00 St George Willawong Reserves 3-4 Bayside United FC Reserve

14:00 Toowong Reserves 6-1 Acacia Ridge Reserves

21:00 Thyella Patras 2-3 Zakynthos

02:00 2 Arosa SC 0-0 CD Estradense 1

00:00 FC Rinconeda Polanco 2-3 Castro

00:00 1 CD Genova 2-1 Santa Catalina Atletico

00:00 Deportivo Ourense 0-2 CSD Arzua

23:30 CD Ardoi Draw 1-1 MRA Navarra

23:30 CE Felanitx 3-0 CE Esporles

23:30 CD Baztan 0-0 CD Corellano

22:59 Santurtzi CD 1-0 Tolosa

22:59 CD Lagun Onak 2-3 Aurrera Ondarroa

22:59 Cultural de Durango 1-0 Urgatz

22:59 Beroil Bupolsa 0-1 UD Santa Marta

22:59 1 CD Ariznabarra 2-3 SD Balmaseda FC

22:59 UD Ibarra 0-2 Arucas CF

22:59 Bidzala 0-2 CD Subiza

22:59 CD Ferriolense 0-1 CD Binissalem

22:59 Almazan 2-1 Salmantino II

22:59 Beti Kozkor KE 0-0 CD Huarte

22:45 Suodu Pei 1-3 JD Somorrostro

22:30 CF Peralada 0-3 Pobla De Mafumet CF

22:00 Lourdes 2-3 CD River Ega

21:45 Formentera 0-0 Mallorca B

21:30 Fontellas 0-3 CD Beti Onak

21:00 Colegios Diocesanos 2-0 La Baneza

18:00 Atletico Victoria 2-1 La Quadra

12:10 Solomon Warriors FC 4-0 Marist FC

10:05 Waneagu United 1-0 Kossa FC 1

08:00 Central Coast Football Club 3-2 Real Kakamora

21:00 Siauliai 5-0 FK Zalgiris Vilnius B

21:00 FK Minija 1-2 Lietava Jonava

19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 1-0 Banga Gargzdai B

17:00 Nofel Sporting Club 1-0 Dhaka Wanderers

22:10 SK Bahon 1-3 Raca Bratislava

22:00 1 FK Nove Zamky 2-1 Lednicke Rovne

22:00 TJ Rovinka 4-0 Lokomotiva Devinska Nova Ves

22:00 Slovan Giraltovce 3-0 MFK Snina

22:00 Lipany 4-0 MFK Vranov nad Topou

22:00 1 Slovan Duslo Sala 1-1 FK Belusa

22:00 Inter Bratislava 6-0 FK Slovan Most pri Bratislave

22:00 OK castkovce 3-0 Nove Mesto

22:00 Malacky 6-2 PSC Pezinok

22:00 Kalinkovo 0-1 FC Rohoznik

22:00 KFC Kalna nad Hronom 1-1 Galanta

22:00 Povazska Bystrica 3-0 FK Marcelova

20:00 FK Druzstevnik Plavnica 2-1 Tatran Presov

16:00 Nitra B 0-4 TJ Spartak Myjava

19:10 KTS Weszlo 4-0 Lochow

16:00 MKS Wladyslawowo 5-3 Cartusia 1

00:45 Shakhter Soligorsk 2-0 FK Vitebsk

22:45 BATE Borisov 3-0 Neman Grodno

20:45 Sputnik Rechitsa 0-5 Dinamo Minsk

18:45 Smorgon FC 1-1 Slutsksakhar Slutsk

21:00 Gamla Upsala SK 1-1 FC Arlanda

21:00 Asarums IF FK 2-2 Hassleholms IF

19:00 Karlbergs BK 1-1 Kungsangens IF

19:00 Enskede IK 0-1 IFK Osterakers Fk

19:00 Taftea IK 0-2 Bodens BK

19:00 Stöde IF 3-2 Umea FC Academy

19:00 1 Kumla 0-2 Ahlafors IF

19:00 Rynninge IK 1-3 Syrianska FC

19:00 Grebbestads IF 1-2 IK Oddevold

19:00 Tyreso FF 1-1 Mjolby AI FF

19:00 Torslanda IK 0-4 Angelholms FF

18:00 1 Assyriska BK 1-0 Dalstorps IF

18:00 Froso IF 0-1 Notvikens IK

21:00 Vidir Gardur 0-2 HotturHuginn

19:00 Kolstad U19 1-2 Ranheim IL U19

12:00 Cerezo Osaka Sakai (w) 2-1 Yokohama FC Seagulls (w)

15:35 Southside Eagles 3-1 Holland Park Hawks FC

15:05 SWQ Thunder 3-0 Souths United

14:30 Samford Ranges 1-3 Grange Thistle SC

13:15 Magic United TFA 5-1 Coomera

00:00 Lechia Gdansk (W) 2-0 KTS-K Luzino (W)

20:00 FC Merani Tbilisi 3-0 Baia Zugdidi

20:00 FC Gagra 2-0 FC Shevardeni

20:00 VejleU17 2-1 Silkeborg IF U17

19:45 AalborgU17 1-1 Sonderjyske U17

18:00 Midtjylland U17 7-0 Horsens U17

18:00 1 Esbjerg FB U17 0-1 LYNGBY FODBOLD CLUB U17

18:00 1 Brondby IFU17 4-1 Odense BK U17

16:45 AGF Viby U17 1-1 Randers FC U17

21:00 PAS Giannina U19 1-0 PAS Lamia U19

21:00 Olympiakos Piraeus U19 1-0 Volos Nps U19

21:00 AEK Athens U19 0-3 Panathinaikos U19

15:30 PAOK Saloniki U19 4-0 Asteras Tripolis U19

15:00 OFI Crete U19 2-1 Apollon Smirnis U19

14:30 Panaitolikos U19 3-1 AEL Larisa U19

18:00 ASDCT (W) 3-1 Chabab Atlas Khenifra (W)

02:00 General Caballero 5-2 Deportivo Santani

21:00 Sportivo Ameliano 4-1 General Diaz

07:00 1 Cruzeiro (MG) 1-1 Goias

05:00 Brasil de Pelotas 1-2 Vasco da Gama

05:00 Vila Nova 1-0 Centro Sportivo Alagoano

02:30 CRB AL 3-2 Confianca SE

12:30 Wing Go FC 2-2 New fair Kuitan

12:30 Lansbury FC 0-1 Kowloon Cricket Club

12:30 KCDRSC 1-10 King Mountain

12:30 Tsun Tat Kwok Keung 5-2 Lung Moon FC

07:30 CD Coopsol 1-0 Universitario De Deportes

03:00 Molinos El Pirata 0-0 Cienciano

00:15 Comerciantes Unidos 0-1 UTC Cajamarca 1

21:05 Tahta SC 0-1 Suhag

21:00 Fayoum 1-1 Kima Aswan

21:00 Beni Suef 0-0 Asyut Petroleum

21:00 Shoban Moslemen Qena 2-1 El Sharqia Dokhan

21:00 El Alameen 1-0 Dayrot

21:00 Al Minya 0-0 El Alominiom

20:00 Fiorentina U20 1-1 Sampdoria Youth

17:00 Cagliari U19 5-1 Empoli U20

16:00 Ascoli U20 0-5 Atalanta U20

20:00 TP-T 0-8 Tampere United

19:45 Tikka 3-3 NuPS

19:30 EsPa 1-2 EBK

19:00 FC Espoo 0-1 CLE

18:45 ToTe 2-0 Toolon Taisto

17:00 KoiPS 2-4 FC Finnkurd

21:00 Boluspor U19 1-2 Menemenspor U19

21:00 Istanbulspor U19 1-0 Eskisehirspor U19

21:00 Akhisar Bld.Geng U19 0-3 Bursaspor U19

19:05 Umraniyespor U19 0-1 Altinordu U19

18:15 Ankaraspor U19 1-0 Balikesirspor U19

17:00 1 Altay Spor KulubuU19 2-4 Giresunspor U19

12:30 Metro Gallery 2-2 Eastern District SA 1

17:00 Naesby BK (w) 2-2 Fredensborg (w)

17:00 Varde (w) 1-0 aalborg Freja (w)

17:00 FC Damso (w) 0-3 Osterbro IF (w)

17:00 JAI Fodbold (w) 4-0 Romalt Woman's 1

16:00 Skovlunde IF (w) 1-1 Solrod (w)

11:00 Mio Biwako Shiga 1-0 Kochi United

11:00 Ban Di Tesi Iwaki 3-1 Matsue City FC

11:00 Maruyasu Industries 0-0 Honda FC 1

11:00 Run Mel Aomori 1-1 Sony Sendai

11:00 Honda Lock SC 1-1 Veertien Kuwana

13:00 FC Kariya 1-4 FC Tiamo Hirakata

17:00 Ulsan Citizens 0-1 Gimpo FC

17:00 Mokpo City 2-0 Yangju Citizen

17:00 Changwon City 1-1 Paju Citizen FC

17:00 FC Maardu 2-2 Tartu JK Maag Tammeka B

01:00 Minas Boca/MG Youth 2-2 Tupi MG Youth

01:00 Santarritense U20 1-1 Coimbra EC U20

01:00 Nacional MG U20 1-0 Araguari AC U20

20:30 Figueirense SC (Youth) 0-0 Guarani MG U20

20:00 America FC (Youth) MG 0-5 America MG Youth

19:05 SSV Ulm 1846 0-2 FC 08 Hombrug

19:05 VfB Stuttgart II 7-1 Eintracht Stadtallendorf

19:00 Bayern Alzenau 0-3 SV Elversberg

19:00 FK Pirmasens 3-0 TSV Schott Mainz 1

19:00 TSG Hoffenheim (Youth) 2-4 Vfr Aalen

19:00 1 SG Sonnenhof Grossaspach 1-3 Bahlinger

19:00 FC Giessen 3-1 Hessen Kassel

19:00 SC Freiburg (Youth) 2-0 Rot-Weiss Koblenz

20:00 Buxoro FK 3-0 Shurtan Guzor

20:00 Oktepa 0-2 Olympic FK Tashkent

20:00 Paktako 79 2-0 Jizak

20:00 FC Neftgazmontaj 0-1 Navbahor Namangan B

19:30 FK Rubin (UZB) 0-3 Lokomotiv BFK

21:30 Nuova Monterosi 3-3 Carbonia

21:00 Cjarlins Muzane 2-2 Belluno

21:00 Chieri 0-1 Derthona

20:10 Como U20 4-1 Pro Sesto U19 1

20:10 Mantova U20 4-1 San Marino Calcio U19 1

20:05 1 Arezzo U19 2-1 Livorno U19

20:05 1 Pistoiese U19 1-0 Lucchese U19

20:05 CartanU19 2-0 Monopoli U19

20:00 1 ADC Viterbese U19 4-1 Pontedera U19

20:00 Vis Pesaro U19 2-2 Gubbio U19

20:00 Paganese U19 5-2 SS Turris Calcio U19

20:00 Virtus Verona U19 0-8 Albinoleffe U20

20:00 Bisceglie 1913 U19 0-1 Catania U19

20:00 Virtus Francavilla U19 4-1 Vibonese U19

20:00 1 Modena U19 0-3 Imolese U19

20:00 Novara U20 3-0 Alessandria U19

12:30 Adelaide Vipers 7-6 Pontian Eagles

20:10 Morning Stars Lacoste FC (W) 2-0 Tshandama Young Stars (W)

18:10 Croesus (w) 4-0 Hallelujah Zebra Force (w)

12:15 Manly Utd (w) 0-1 Illawarra Stingrays (w)

12:00 Bankstown City Lions (w) 0-4 University of Sydney (w)

15:05 Adelaide Comets (w) 1-4 Adelaide City (w)

12:30 Fulham United (w) 0-0 Adelaide University (w)

00:00 NGB ASC Niarry Tally 0-0 Generation Foot

09:00 Napier City Rovers 5-0 Wainuiomata AFC

20:00 SC KuFu-98 7-0 Kiffen Helsinki 1

19:30 RoPS 2 3-0 Narpes Kraft

18:00 JS Hercules 3-0 Jakobstads Bollklubb

18:00 MiPK Mikkeli 5-1 Mypa

01:00 1 GD Estoril-Praia U19 2-2 Alverca U19

00:00 Sacavenense U19 3-0 Vilafranquense U19

00:00 Benfica U19 3-2 FC Porto U19

22:59 Associacao Naval U19 2-0 Loures U19

22:59 Academica Coimbra U19 1-8 Vitoria SC Guimaraes U19

22:59 Pacos Ferreira U19 4-0 Vizela U19

22:59 Gondomar U19 0-2 Boavista U19

22:59 FC Famalicao U19 1-0 Rio Ave U19

22:00 Vitoria FC Setubal U19 2-2 Amora FC U19

22:00 Sporting Lisbon U19 3-0 Leixoes U19

00:10 MKS Polonia Warsaw 4-0 MLKS Znicz Biala Piska

22:30 Wisloka Debica 3-1 Podhale Nowy Targ 1

22:30 Stal Stalowa Wola 2-2 Cracovia II

22:30 Jutrzenka Giebultow 0-1 KS Wiazownica

22:30 1 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 3-2 Stal Krasnik

22:30 Podlasie Biala Podlaska 0-2 Wisla Pulawy

22:30 Avia Swidnik 1-1 Sokol Sieniawa

22:30 Korona II Kielce 2-0 Wisla Sandomierz

22:15 Okecie Warsaw 4-0 Drukarz Warszawa

22:00 Gwardia Koszalin 2-6 Sokol Kleczew

22:00 Polonia-Stal Swidnica 1-0 Gornik II Zabrze

22:00 Olimpia Zambrow 2-1 Huragan Morag

22:00 Concordia Elblag 0-3 Blonianka Blonie

22:00 Piast Zmigrod 0-0 Gwarek Tarnowskie Gory

22:00 MKS Kluczbork 1-2 Miedz Legnica II

22:00 Pelikan Lowicz 3-1 Ruch Wysokie Mazowieckie

22:00 Polonia Bytom 3-1 KS Energetyk ROW

22:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 9-1 KS Wasilkow

22:00 Rekord Bielsko-Biala 5-1 Foto-Higiena Olawa

22:00 Ruch Chorzow 1-2 LKS Goczalkowice Zdroj

22:00 Zaglebie Lubin B 1-0 Stal Brzeg

22:00 Swit Skolwin 1-0 Elana Torun

22:00 Wikielec 0-1 Lechia Tomaszow Mazowiecki 1

21:00 Gryf Wejherowo 3-0 Kotwica Kolobrzeg

20:00 KS Legionovia Legionowo 4-2 Unia Skierniewice

19:00 Baltyk Koszalin 2-4 Flota Swinoujscie

18:05 Unia Swarzedz 1-1 Unia Janikowo 2

17:00 Legia Warszawa B 2-3 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

19:40 TN Stars 2-2 Civo United

19:35 Kamuzu Barracks 0-0 Silver Strikers

19:30 1 Mafco 0-1 Blue Eagles 1

16:30 Magpies Crusaders 0-1 Gold Coast United

16:30 Redlands United FC 1-3 Brisbane Olympic United FC

16:15 Capalaba Bulldogs 1-1 Eastern Suburbs Brisbane

01:00 Aalesund FK 2-2 Fredrikstad

23:05 Grorud 2-2 KFUM Oslo

22:59 Asane Fotball 2-0 Start Kristiansand

22:59 1 Jerv 2-1 Bryne

22:59 Ullensaker/Kisa IL 4-1 Stjordals Blink

22:59 1 Sandnes Ulf 1-1 Raufoss

22:59 Ham-Kam 2-0 Strommen

22:59 Ranheim IL 0-4 Sogndal

22:30 Petro Atletico de Luanda 3-0 Primeiro de Agosto

22:30 Progresso 0-0 Academica Do Lobito

21:30 Interclube Luanda 1-1 Cuando Cubango

21:30 Sporting Cabinda 0-1 Recreativo Caala

21:30 Baixa de Cassanje 1-3 Sagrada Esperanca

18:00 1 Chelsea FC Soccer School (HK) 2-2 Mutual Football Club

12:55 Brisbane Strikers U23 2-4 Lions FC U23

12:10 Ipswich knights U23 1-1 Mitchelton U23

11:00 Logan Lightning U23 1-3 Moreton Bay United U23

10:55 1 Gold Coast Knights U23 3-2 Sunshine Coast Wanderers U23

14:15 Redlands United U23 2-3 Brisbane Olympic FC U23

13:20 1 Southside Eagles U23 4-1 Holland Park Hawks U23 1

12:00 Capalaba Bulldogs U23 2-4 Eastern Suburbs U23(AUS)

22:59 FK Orsha 0-1 FC Belshina Babruisk

21:00 Shakhter Soligorsk II 1-3 Dnepr Mogilev

19:00 Lokomotiv Gomel 1-1 Naftan Novopolock

17:00 Debrecin VSC U19 1-3 Ferencvarosi U19

11:00 Peace Does Machida Futsal 4-7 Espo Lada Hokkaido Futsal

08:45 Kitakyushu Futsal 5-3 Vasagey oita Futsal

14:15 Fuchu Athletic FC Futsal 1-0 Bardral Urayasu Futsal

12:00 Shonan Bellmare Futsal 3-1 Nagano Futsal

06:15 Chantimelle FC 2-1 Mt Rich SC

04:00 Hard Rock FC 1-1 FC Camerhogne

12:00 Swan Utd Reserves 0-2 Stirling Macedonia Reserves

12:00 Joondalup Utd Reserves 2-3 Forrestfield Utd Reserves

12:00 Western Knights Reserves 2-3 Quinns FC Reserves

14:45 Croydon Kings Reserve 3-2 Adelaide Raiders SC Reserve

14:15 Adelaide Hills Reserves 1-7 Para Hills Reserves

20:00 Orgryte 0-0 Jonkopings Sodra IF

20:00 Landskrona BoIS 2-1 IK Brage

20:00 Akropolis IF 3-2 Vasalunds IF

18:00 1 Vasteras SK FK 0-0 Osters IF

18:00 AFC Eskilstuna 1-1 Falkenberg

20:10 Casa De Portugal 1-3 Lun Lok

18:00 Chao Pak Kei 7-0 Sporting de Macau

21:00 Sacavenense U17 0-2 Porto Sad U17

06:20 1 CA Penarol 1-1 Rentistas 1

03:20 CS Cerrito 1-2 Plaza Colonia

01:00 CA River Plate 4-0 Club Atletico Progreso

16:05 Toowong 1-1 Acacia Ridge

15:10 Albany Creek 13-0 Western Spirit 2

20:00 Young Green Eagles 3-2 Nkana FC

20:00 Lumwana Radiants 1-2 Red Arrows

00:05 Maccabi Petach Tikva U19 1-0 Maccabi Tel Aviv U19

21:30 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 0-5 FC Ashdod U19

15:30 Lambton Jarvis 0-1 Newcastle Olympic FC

13:20 Broadmeadow Magic 8-0 Port United

21:00 1 SV Wienerberger 0-0 SV Donau

20:00 ASV 13 Vienna 0-2 Favoritner AC

20:00 SV Innsbruck 2-0 SK Ebbs

01:30 Palma Futsal 2-2 F.C.Barcelona Futsal

23:30 Levante Futsal 6-3 Vaidepenas Futsal 1

18:00 FM Zaibas U19 1-5 SRC-FK Vidzgiris U19

12:00 Gungahlin United(w) 2-3 Canberra Olympic(w)

11:30 Wagga City Wanderers (w) 3-0 Tuggeranong Utd(w)

11:30 Canberra FC (w) 4-1 West Canberra Wanderers FC (W) 1

05:00 1 Tallinding United 0-0 Real Banjul

03:00 Banjul Hawks FC 1-0 WAA Banjul

21:00 1 Resende RJ U20 1-1 Nova Iguacu U20

20:00 Portuguesa RJ U20 0-3 Bangu U20

20:00 1 Vasco (Youth) 0-0 Fluminense U20 1

17:00 1 Vandra JK Vaprus 2-6 Viimsi MRJK

17:00 JK Tallinna Kalev II 5-2 Tabasalu Charma

17:00 Tallinna JK Legion B 2-6 Laanemaa Haapsalu

00:30 Bellinzona 2-1 Breitenrain

22:00 Yverdon 3-3 Stade Nyonnais

21:00 FC Rapperswil-Jona 1-2 Basel U21

21:00 SC Cham 6-0 Bruhl SG

21:00 FC Black Stars Basel 6-1 FC Sion U21

21:00 Bavois 3-0 Etoile Carouge

17:00 YF Juventus Zurich 2-2 Koniz

14:00 Robina City FC (w) 1-2 AC Carina (w)

12:00 Kataller Toyama 1-1 Roasso Kumamoto

12:00 Kamatamare Sanuki 1-2 Fukushima United FC

11:00 Fujieda MYFC 1-1 Imabari FC

11:00 Azul Claro Numazu 0-2 Kagoshima United

11:00 Gainare Tottori 1-8 AC Nagano Parceiro

11:00 Vanraure Hachinohe FC 3-0 Yokohama SCC

13:00 FC Gifu 3-1 Miyazaki

05:00 4 de Julho 2-0 Imperatriz(MA)

05:00 Esportivo RS 2-1 Juventus SC

03:00 Sao Raimundo/RR 1-1 Fast Clube AM

02:00 Murici 2-0 Bahia de Feira BA

02:00 Palmas 1-2 Juventude MA

02:00 Atletico Alagoinhas 0-0 Itabaiana(SE)

02:00 1 Uberlandia MG 3-2 Rio Branco-ES

02:00 Sao Bento 1-1 Bangu

01:30 Moto Club Sao Luis MA 0-2 Guarany CE

01:30 SE do Gama 0-0 Aparecidense GO

01:00 Joinville SC 1-0 Aimore RS

01:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 2-2 Treze Campina Grande PB 1

22:59 FK Riteriai 1-1 Dziugas Telsiai

21:00 Nevezis Kedainiai 0-1 Baltija Panevezys

19:00 Kauno Zalgiris 1-0 DFK Dainava Alytus

20:00 ASFF Diamare (w) 1-0 Renaissance de Figuil (w)

19:00 Vision Sports Bamenda (w) 1-3 AS Awa FF (w)

00:00 Vikingur Reykjavik 2-0 Hafnarfjordur

00:00 Stjarnan Gardabaer 2-1 Valur Reykjavik

21:00 Breidablik 2-0 Fylkir

03:00 Union Viera CF (w) 1-3 CD Pradejon (w)

19:00 1 Atlantis U20 2-0 IF Gnistan U20

17:00 KaPa U20 0-3 Ilves U20

17:00 KaaPo U20 5-2 PK-35 Vantaa U20

16:15 TPS Turku U20 2-3 Inter Turku U20

12:00 Central Coast Mariners (Youth) 4-1 SD Raiders FC

16:10 Hills Brumbies 1-0 Bonnyrigg White Eagles

16:05 Spirit FC 2-2 Hake Ya Dong in Sydney City

16:05 Blacktown Spartans 0-2 Northern Tigers

16:00 Western Sydney Wanderers AM 3-2 Mounties Wanderers

15:05 St George City FA 3-0 St George Saints 1

05:00 EC Jacuipense 0-2 SC Paysandu Para

03:00 Botafogo SP 1-3 Mirassol

03:00 Manaus (AM) 2-1 Floresta CE

01:00 Gremio Novorizontin 0-0 Oeste

01:00 Sao Jose PoA RS 0-0 Ituano SP

01:00 Audax Rio RJ 6-0 Macae Esporte FC

20:05 Citizen AA (w) 3-0 Wofoo Tai Po (w)

18:00 Kitchee (w) 0-2 Happy Valley (w)

12:15 Canberra White Eagles 4-2 Brindabella Blues FC

21:30 FK Avanhard Kramatorsk 3-1 Prykarpattya Ivano Frankivsk

21:30 Hirnyk-Sport 1-2 Veres

21:30 Alians Lypova Dolyna 1-1 Kremin Kremenchuk

21:30 Ahrobiznes TSK Romny 1-1 MFK Mikolaiv

21:30 Polissya Zhytomyr 1-2 Obolon Kiev

21:30 1 Volyn 1-2 Chernomorets Odessa

21:30 Metalist 1925 Kharkiv 1-2 Vpk Agro Magdalinovka

21:30 Krystal 1-1 Nyva Ternopil

07:00 San Diego 1904 FC 1-1 Chattanooga

03:00 Moca FC 0-0 Atletico Pantoja

21:00 Delfines Del Este 1-0 Atlantico FC

09:45 Tuggeranong United U23 1-1 Canberra Croatia FC U23

20:00 Alvsjo AIK FF (w) 1-2 Brommapojkarna (w)

01:00 SC 12 Horas/RS 3-4 Rio Grande 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657