Kết quả trận Derby County vs Reading, 01h45 ngày 30/09

Derby County
Derby County
1
Reading
Reading
0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Anh

Derby County vs Reading


01:45 ngày 30/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 4 - 0

Tỷ lệ Derby County vs Reading


TLCA
1.02 : 0:0 : 0.90
TL bàn thắng:
14.28 : 1 1/2 : 0.02
TL Thắng - Hòa - Bại
1.08 : 6.90 : 136.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Derby County vs Reading

 16'    Richard Stearman yellow_card  
 33'    Craig Forsyth (Assist:Jason Knight) goal 1-0  
 46'    Jack Stretton↑Sam Baldock↓ substitution  
 56'      substitutionJunior Hoiletts Profile↑George Puscas↓
 59'    Nathan Byrne yellow_card  
 63'      substitutionJahmari Clarke↑Alen Halilovic↓
 74'    Graeme Shinnie yellow_card  
 76'      substitutionScott Dann↑Dejan Tetek↓
 81'    Lee Buchanan↑Jason Knight↓ substitution  
 90'    Tom Lawrence yellow_card  
 90'    Dylan Williams↑Ravel Morrison↓ substitution  

Đội hình thi đấu Derby County vs Reading

Derby County Reading
31 Ryan Allsopp
3 Craig Forsyth
33 Curtis Davies
16 Richard Stearman
2 Nathan Byrne
4 Graeme Shinnie
8 Max Bird
10 Tom Lawrence
11 Ravel Morrison
38 Jason Knight
9 Sam Baldock
22 Luke Kevin Southwood
16 Dejan Tetek
17 Andy Yiadom
28 Josh Laurent
21 Abdul Rahman Baba
15 Daniel Drinkwater
19 Ayotomiwa Dele Bashiru
7 Alen Halilovic
10 John Swift
14 Ovie Ejaria
47 George Puscas
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
34 Jack Stretton
1 David Marshall
17 Louie Sibley
43 Dylan Williams
35 Louie Watson
26 Lee Buchanan
7 Kamil Jozwiak
38 Michael Stickland
24 Scott Dann
41 Ethan Bristow
35 Kelvin Ehibhationham
23 Junior Hoiletts Profile
39 Jahmari Clarke
33 Rafael Cabral Barbosa

Số liệu thống kê Derby County vs Reading

Derby County   Reading
2
 
Phạt góc
 
4
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
4
 
Thẻ vàng
 
0
14
 
Tổng cú sút
 
16
5
 
Sút trúng cầu môn
 
7
5
 
Sút ra ngoài
 
8
4
 
Cản sút
 
1
10
 
Sút Phạt
 
15
46%
 
Kiểm soát bóng
 
54%
48%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
52%
452
 
Số đường chuyền
 
543
83%
 
Chuyền chính xác
 
85%
10
 
Phạm lỗi
 
10
5
 
Việt vị
 
0
30
 
Đánh đầu
 
30
14
 
Đánh đầu thành công
 
16
7
 
Cứu thua
 
4
12
 
Rê bóng thành công
 
14
11
 
Đánh chặn
 
11
19
 
Ném biên
 
15
12
 
Cản phá thành công
 
14
12
 
Thử thách
 
8
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
117
 
Pha tấn công
 
109
39
 
Tấn công nguy hiểm
 
45

17:00 Urawa Red Diamonds 5-1 Kashiwa Reysol

18:00 FC Yessentuki 0-3 Stavropolye-2009

12:00 Dinamo Vladivostok 1-1 Dinamo Briansk 1

19:30 Gloria Buzau 1-1 FC Unirea 2004 Slobozia

19:00 Sporting Trestieni 0-2 Real Succes

19:00 Olimp Comrat 0-3 Dacia-Buiucani

20:00 Marek Dupnitza 0-1 Livstrom

20:00 Kagera Sugar 1-0 Mtibwa Sugar

18:15 Persib Bandung 4-2 PSS Sleman

15:15 Persita Tangerang 2-1 Pstni

20:00 Radnik Sesvete 4-0 NK Solin

16:00 Adelaide City FC 0-0 Adelaide Comets FC

19:15 Santa Rosa PA 2-1 Capitao Poco EC

18:30 Gumushanespor 0-2 Dai Lin Jissbon

18:30 Cankaya FK 2-3 Modafen Spor 1

18:00 Elazig Belediyespor 1-1 Yeni Orduspor

20:00 Vitoria Guimaraes B 1-0 Anadia

19:20 Al-Shabab (Youth) 0-3 Al-Faisaly Harmah Youth

19:05 Al-Jeel Youths 2-1 Al-Ittihad (Youth)

19:00 Danubio U19 1-3 Nacional De Football U19

19:00 River Plate U19 2-1 Fenix U19

19:55 Al-Suwaiq 2-0 Al Ittehad Salalah

17:30 Ironi Modiin 2-1 Maccabi Ironi Sderot

17:30 MS Hapoel Lod 2-1 SC Beer Sheva

17:00 Hapoel Mahane Yehuda 2-1 Ironi Beit Dagan

17:00 Beitar Petah Tikva 4-0 Beitar Kfar Saba Shlomi 1

16:00 1 Beitar Ramat Gan 1-0 Moadon Sport Roch Tel Aviv

15:30 1 Hapoel Qalansawe 2-1 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

15:15 1 Maccabi Neve Shaanan Eldad 2-2 Tzeirey Um El Fahem 1

15:00 MS Tirat HaCarmel 3-2 MS Pardes Hana Karkur

20:00 Khor Fakkan Reserves 4-1 Banni Yas U21

19:15 Shimshon Tel Aviv 4-2 Shimshon Kafr Qasim

19:00 Hapoel Bnei Arrara Ara 1-3 Maccabi Tamra

18:30 Ironi Nesher 2-2 Tzeirey Kafr Kana 1

18:30 Moadon Sport Tira 3-4 Hapoel Bnei Zalfa

18:15 SC Maccabi Ashdod 3-1 Agudat Sport Nordia Jerusalem

18:00 Rubi Shapira 3-2 Maccabi Tzur Shalom

17:55 1 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-0 Hapoel Bikat Hayarden 1

17:50 Hapoel Holon Yaniv 6-2 MS Ironi Kuseife

17:45 Sport Club Dimona 1-1 Maccabi Kabilio Jaffa

17:00 Hapoel Migdal HaEmek 1-1 Ironi Tiberias

17:00 Hapoel Herzliya 4-0 Hapoel Bnei Pardes

17:00 Hapoel Ashkelon 1-1 Maccabi Yavne

15:45 Bnei Eilat 0-1 Maccabi Shaarayim

17:00 Jaguar FC 0-1 CISF New Delhi

17:00 National United SC 0-2 Tarun Sangha FC

14:30 Youngmen SC 4-2 Friends United

14:30 Uttarakhand FC 1-0 Ahbab FC

18:10 Ararat-Armenia B 2-0 Alashkert B Martuni

18:00 Gandzasar Kapan 0-0 BKMA II

19:00 FC Slutsk Reserves 3-0 Smorgon 2

18:00 Dinamo Brest Reserves 1-2 FC Isloch Reserves

17:00 FC Gomel Reserves 2-1 Energetik-BGU Minsk Reserves

17:00 1 FC Vitebsk Reserves 1-1 Shakhter Soligorsk Reserves

19:15 Al-Riyadh 0-1 Al-Washm

15:15 Changchun Masses Properties (w) 3-0 HeNan Huishang (w)

15:15 Beijing Beikong (w) 3-1 Zhejiang Hangzhou (w)

15:00 Wuhan Jianghan (w) 1-1 Jiangsu Suning (w)

13:00 Shanghai RCB (w) 4-0 Sichuan (w)

13:00 Guangdong Meizhou Huijun (w) 1-0 Shandong Ticai (w)

18:00 CSKA Moscow (R) 1-3 Dinamo Moscow Youth

18:00 Spartak Moscow Youth 4-1 Konopliev Youth

17:55 FC Terek Groznyi Youth 3-3 FK Rostov Youth

17:00 Khimki Youth 3-1 PFC Sochi Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 1-2 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

16:30 FK Ural Youth 2-1 FK Nizhny Novgorod Youth

16:00 Krylya Sovetov Samara Youth 2-1 Strogino Youth

16:00 Rubin Kazan (R) 6-0 Ufa Youth

19:30 Petrojet 1-0 Wadi Degla SC

19:30 ZED FC 2-0 Telecom Egypt

19:30 Al Nasr Cairo 3-0 Belbeis FC

19:30 El Sekka El Hadid 0-0 Olympic El Qanal

19:30 1 Spal U19 1-3 Genoa U20

20:00 Hapoel Rishon Lezion 1-1 Sectzya Nes Ziona

20:00 Hapoel Ramat Gan 1-1 Maccabi Ahi Nazareth

20:00 Hapoel Kfar Saba 2-0 AS Ashdod

20:00 Hapoel Petah Tikva 0-2 Ironi Nir Ramat HaSharon

20:00 Hapoel Akko 0-0 Kafr Qasim

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 5-0 Hapoel Afula

20:00 Beitar Tel Aviv Ramla 0-0 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Maccabi Bnei Raina 2-0 Hapoel Raanana

17:00 Busan Transportation Corporation 1-3 Gyeongju KHNP

17:00 Daejeon Korail 0-2 Changwon City

17:00 Civil Aviation Authority FC 0-2 Pakistan Navy

18:00 Zimbru Chisinau 1-2 Dinamo-Auto

19:30 Montenegro (w) U19 4-0 Armenia (w) U19

19:30 Bosnia (w) U19 4-0 Estonia (w) U19

17:00 Wales (w) U19 4-0 Moldova (w) U19

17:00 Albania U19(w) 1-0 Andorra U19 (W)

16:00 Kosovo U19(w) 2-1 Liechtenstein (w) U19

17:00 Veres Rivne U21 0-2 FC Mariupol U21

16:00 Chernomorets Odessa U21 1-2 Lviv U21

17:00 Diosgyor VTK U19 5-3 Debrecin VSC U19 1

19:10 Indonesia U23 2-0 Nepal U23

18:00 Kazakhstan (w) 0-1 Greece (w)

19:00 Steaua Bucuresti 2 6-1 Arges Pitesti B

19:00 CSC Dumbravita 1-1 Frontiera Curtici

19:00 CSM Slatina 0-3 CS Universitatea Craiova B

19:00 CS Sanatatea Cluj 1-3 Unirea Ungheni

19:00 Ghiroda SI Giarmata VII 3-1 Gloria Lunca Teuz Cermei

19:00 CSM Flacara Moreni 0-2 Rapid Bucuresti II

19:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 1-1 CS Gilortul Targu Carbunesti

19:00 Unirea Bascov 1-1 FC Academica Clinceni II

19:00 FCM Alexandria 0-2 CS Viitorul Daesti

18:00 MFK Karvina U19 2-3 Banik Ostrava U19

18:00 FK Van Charentsavan 0-0 Se Wan Boy

20:00 Al Ain SCC Reserves 2-1 Al-Wasl (R)

16:30 Punjab Police Jalandhar 1-0 Punjab FC

16:30 CRPF 0-1 BSF FC

19:40 Tiradentes PA 0-2 Villariga pa

19:55 Hatta 1-1 Masfut

19:55 Al Taawon 1-3 Dabba Al-Fujairah

19:55 1 Al-Rams 0-5 Ahli Al-Fujirah

19:55 Al Bataeh 1-0 Al-Thaid

17:30 Termez Surkhon 1-0 Qizilqum Zarafshon

20:00 2 Charlton U23 2-1 Millwall U23 1

19:00 Bright Stars 0-1 Onduparaka FC

19:00 BUL FC 2-1 Uganda Police FC

19:00 Vipers 5-0 Wakiso Giants FC 1

20:00 Defensa y Justicia Reserves 1-0 Platense Reserves

20:00 Huracan Reserves 0-1 San Lorenzo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657