Kết quả trận Dynamo Moscow vs FC Ufa, 20h30 ngày 05/12

Dynamo Moscow
Dynamo Moscow
2
FC Ufa
FC Ufa 2
0
Kết quả bóng đá Nga

Dynamo Moscow vs FC Ufa


20:30 ngày 05/12/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 2
Thẻ vàng: 1 - 3

Tỷ lệ Dynamo Moscow vs FC Ufa


TLCA
1.44 : 0:1/4 : 0.59
TL bàn thắng:
2.17 : 2 1/2 : 0.36
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 9.40 : 300.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Dynamo Moscow vs FC Ufa

 6'      red_cardVyacheslav Krotov
 7'    Konstantin Tyukavin↑Sebastian Szymanski↓ substitution  
 29'    Denis Makarov (Assist:Konstantin Tyukavin) goal 1-0  
 36'      red_cardEgas dos Santos Cacintura
 45'    Vyacheslav Grulev yellow_card  
 46'      substitutionAzer Aliev↑Filip Mrzljak↓
 46'      substitutionKonstantin Pliev↑Aleksei Nikitin↓
 46'      substitutionAleksandr Saplinov↑Gamid Agalarov↓
 65'      substitutionArtem Golubev↑Vladislav Kamilov↓
 73'      substitutionNemanja Miletic II↑Bojan Jokic↓
 75'      yellow_cardErving Botaka-Yoboma
 81'      yellow_cardAleksandr Belenov
 86'    Arsen Zakharyan (Assist:Denis Makarov) goal 2-0  
 87'    Sylvester Emeka Igboun↑Denis Makarov↓ substitution  
 89'    Iaroslav Gladyshev↑Vyacheslav Grulev↓ substitution  
 89'    Zaurbek Pliyev↑Aleksandr Kutitskiy↓ substitution  

Đội hình thi đấu Dynamo Moscow vs FC Ufa

Dynamo Moscow FC Ufa
1 Anton Shunin
50 Aleksandr Kutitskiy
18 Ivan Ordets
5 Fabian Cornelio Balbuena Gonzalez
4 Sergey Parshivlyuk
74 Daniil Fomin
8 Nikola Moro
53 Sebastian Szymanski
47 Arsen Zakharyan
20 Vyacheslav Grulev
25 Denis Makarov
31 Aleksandr Belenov
23 Egas dos Santos Cacintura
15 Erving Botaka-Yoboma
4 Aleksei Nikitin
44 Yuri Zhuravlev
5 Bojan Jokic
29 Vladislav Kamilov
6 Ruslan Fishchenko
24 Filip Mrzljak
57 Vyacheslav Krotov
9 Gamid Agalarov
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
15 Saba Sazonov
24 Roman Evgenyev
31 Igor Leshchuk
90 Vladislav Galkin
16 Ivan Budachev
91 Iaroslav Gladyshev
10 Sylvester Emeka Igboun
70 Konstantin Tyukavin
3 Zaurbek Pliyev
22 Artem Golubev
3 Konstantin Pliev
94 Danil Akhatov
33 Aleksandr Sukhov
1 Aleksey Kuznetsov
7 Azer Aliev
25 Aleksandr Saplinov
11 Nemanja Miletic II
19 Ivanov Oleg Alexandrovich

Số liệu thống kê Dynamo Moscow vs FC Ufa

Dynamo Moscow   FC Ufa
13
 
Phạt góc
 
1
7
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
2
0
 
Red card
 
2
28
 
Tổng cú sút
 
1
8
 
Sút trúng cầu môn
 
0
15
 
Sút ra ngoài
 
1
5
 
Cản sút
 
0
12
 
Sút Phạt
 
6
74%
 
Kiểm soát bóng
 
26%
70%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
30%
631
 
Số đường chuyền
 
234
88%
 
Chuyền chính xác
 
60%
6
 
Phạm lỗi
 
11
0
 
Việt vị
 
2
26
 
Đánh đầu
 
26
14
 
Đánh đầu thành công
 
12
0
 
Cứu thua
 
5
10
 
Rê bóng thành công
 
10
1
 
Đánh chặn
 
6
23
 
Ném biên
 
15
1
 
Woodwork
 
0
10
 
Cản phá thành công
 
10
1
 
Thử thách
 
24
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
152
 
Pha tấn công
 
74
71
 
Tấn công nguy hiểm
 
12

21:00 India (w) 0-0 Iran (w)

17:00 Trung Quốc nữ 4-0 Chinese Taipei (w)

01:00 Getafe 4-2 Granada CF

02:45 1 Arsenal 0-2 Liverpool

01:30 Falkensee Finkenkrug 2-0 SC Charlottenburg

01:10 1 Botafogo RJ 4-0 Sport Lagoa Seca

00:00 SK Treibach 0-4 SG Austria Klagenfurt

21:30 Lech Poznan 1-2 Dinamo Batumi

21:00 ZNK Osijek 3-1 Szombathelyi Haladas

20:00 FK Sochi 4-0 Tom Tomsk

20:00 Gornik Leczna 2-2 Zira FK

19:00 Eintracht Frankfurt (w) 0-1 SC Sand (w)

19:00 Kickers Offenbach 3-1 ZFC Meuselwitz

19:00 Rubin Kazan 4-4 Fakel

19:00 Odense BK 2-1 Fredericia

19:00 Legia Warszawa 2-0 Riga FC

19:00 NK Orijent Rijeka 3-0 Domzale

17:00 Tsarsko Selo 6-0 Slivnishki Geroy

16:30 CSKA 1948 Sofia 7-0 FC Tundzha 1915

16:00 Energetik-BGU Minsk 4-2 Shakhter Soligorsk

10:00 1 Atletico San Luis 0-1 FC Juarez

03:30 Athletic Bilbao 2-2 Barcelona

01:00 1 Elche 0-0 Real Madrid 1

00:00 Galatasaray 1-3 Kasimpasa

21:00 Alanyaspor 6-0 Hatayspor

21:00 Caykur Rizespor 2-1 Antalyaspor 1

02:00 Mali 2-0 Mauritania

02:00 Gambia 1-0 Tunisia 1

22:59 1 Sierra Leone 0-1 Guinea Xích Đạo

22:59 Bờ Biển Ngà 3-1 Algeria

03:00 AS Roma 3-1 Lecce 1

08:05 America de Cali 1-0 Envigado FC

06:00 Aguilas Doradas 1-1 Real Bucaramanga

06:00 Club Chivas Tapatio 1-0 Venados FC 1

19:45 Diagoras 0-2 Ergotelis

20:00 Mbeya City 1-0 Ruvu Shooting 1

20:10 Police(RWA) 1-1 Rutsiro FC

20:10 Gicumbi FC 1-1 Mukura

20:00 Musanze FC 1-0 Gasogi Utd

19:00 Kirehe FC 0-0 Vision FC

19:00 Alpha FC 5-1 Impessa FC

06:00 River PI 3-0 AA Corisabba

02:30 Vitoria Setubal 3-1 UD Santarem

19:00 Bandari 0-1 Wazito FC 1

19:00 Kakamega Homeboyz 4-4 Nairobi Star City

19:00 1 AFC Leopards 3-1 Mathare United 1

19:00 Tusker 2-0 Vihiga Bullets

02:30 Aris Thessaloniki 0-0 Lamia

22:00 San Luis U20 7-1 FC Juarez U20 1

22:00 Remo Stars 1-0 Abia Warriors

22:00 Kwara United 1-0 Kano Pillars

06:00 Centro Sportivo Alagoano 3-1 Desportiva Alianca AL 1

02:45 Hibernian 0-0 Cove Rangers

08:05 1 Marathon 1-0 Platense

20:00 Arar FC 2-2 Afief

01:30 Bnot Netanya (w) 1-3 Ironi Ramat Hasharon (w)

01:00 1 Hapoel Beer Sheva (w) 3-2 Hapoel Raanana (w)

22:00 Maccabi Kiryat Gat (w) 5-2 Maccabi Hadera (w)

23:25 Khaitan 1-1 Kazma

20:25 Al-Sahel 1-1 Al-Nasar

17:20 ES Setif U21 1-0 RC Arba U21

17:20 CS Constantine U21 1-0 USM Alger U21

17:10 Paradou AC U21 7-0 US Biskra U21

17:10 1 RC Relizane U21 1-1 NA Hussein Dey U21 1

17:00 MC Alger U21 2-0 HB Chelghoum Laid U21

16:55 NC Magra U21 1-2 ASO Chlef U21

17:00 Galatasaray U19 0-0 Kasimpasa U19

16:00 Alanyaspor U19 3-1 Hatayspor U19

02:00 Valur (w) 3-0 Vikingur Reykjavik (w)

22:10 Al-Shabab(KSA) 1-1 Al-Fateh

21:50 1 Al-Ettifaq 1-2 Abha

01:30 Levante UD (w) 2-3 Atletico de Madrid (w)

02:30 Italy Indoor Soccer 3-3 Finland Indoor Soccer

23:30 Kazakhstan Indoor Soccer 4-4 Slovenia Indoor Soccer

02:45 UE Santa Coloma 1-0 FC Ordino

22:00 Atletic Club D Escaldes 3-1 UE Engordany 1

20:00 Al Khmes 4-2 Al-Shat

20:00 Abu Salim 0-2 Al-Ahli tripoli

20:00 Shah Bob Chyba 0-0 AlHilal

03:00 AFC Ajax 9-0 Excelsior Maassluis

00:45 PSV Eindhoven 2-1 SC Telstar

21:45 Al Shahaniya 2-2 Al-Khuraitiat

21:45 Al Mesaimeer Club 3-3 Muaidar SC

03:00 1 Tarxien Rainbows F.C 3-3 Senglea Athletic

03:00 Qrendi 2-1 Luqa St. Andrew's

22:59 Marsaxlokk FC 0-2 Melita FC Saint Julian

08:00 Peru 3-0 Jamaica

22:00 Xylotympou 0-5 Omonia Nicosia FC

20:25 Al-Nasr(OMA) 2-0 Fnjaa

20:00 Nizwa Club 0-2 Al Rustaq

22:00 Bibiani Gold Stars 1-1 Bechem United

00:30 Al-Ahli(BHR) 2-1 Najma Manama

21:55 Al Khaldiya 1-0 Al-Muharraq 1

07:00 Avai 1-3 Figueirense

02:45 St. Mochtas 2-0 Booth Road Celtic

22:00 Future FC 1-0 Misr Elmaqasah

19:30 Pyramids FC 0-1 Al Masry

19:30 El Sharqia Dokhan 0-1 Al-Ittihad Alexandria

06:00 ASC Remire 2-2 CSC de Cayenne

01:00 Santa Cruz RN 2-2 ASSU RN

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657