Kết quả trận Erzurum BB vs Nazillispor, 19h30 ngày 27/10

Erzurum BB
Erzurum BB
0
Nazillispor
Nazillispor
0

90phút [0-0], 120phút [0-0 ], Pen [5-6],
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ

Erzurum BB vs Nazillispor


19:30 ngày 27/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 4

Tỷ lệ Erzurum BB vs Nazillispor


TLCA
0.22 : 0:0 : 2.63
TL bàn thắng:
8.33 : 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
4.35 : 1.22 : 14.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0
90phút [0-0], 120phút [0-0 ], Pen [5-6],

Đội hình thi đấu Erzurum BB vs Nazillispor

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Erzurum BB vs Nazillispor

Erzurum BB   Nazillispor
7
 
Phạt góc
 
9
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
6
1
 
Thẻ vàng
 
4
18
 
Tổng cú sút
 
16
6
 
Sút trúng cầu môn
 
6
12
 
Sút ra ngoài
 
10
55%
 
Kiểm soát bóng
 
45%
55%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
45%
153
 
Pha tấn công
 
119
118
 
Tấn công nguy hiểm
 
84

03:15 Manchester United 3-2 Arsenal

02:30 Tottenham Hotspur 2-0 Brentford

02:45 1 Lazio 4-4 Udinese 2

00:30 1 Torino 2-2 Empoli

03:00 AFC Ajax 5-0 Willem II

00:45 AZ Alkmaar 2-1 Fortuna Sittard

10:00 Pumas U.N.A.M. 0-1 Atlas

02:45 Celtic FC 1-0 Heart of Midlothian

03:00 Ibiza Islas Pitiusas 1-1 Tenerife

03:00 Villa de Fortuna 0-7 Cadiz

02:45 Xerez Deportivo FC 1-2 Leganes

02:30 Eldense 0-1 CF Rayo Majadahonda

02:15 AD Union Adarve 2-2 CD Lugo

02:00 UD Llanera 2-1 UD Logrones

02:00 Atletico Pulpileno 0-1 Castellon

02:00 1 CD Cristo Atletico 2-0 Real Union Irun

02:00 Leioa 0-2 Elche

02:00 CS Puertollano 1-5 Girona

01:30 Pena Sport 0-3 Malaga

01:30 CD Utrillas 0-3 Valencia

01:00 Agustin Guadalix 0-4 Osasuna

01:00 CD Huracan Melilla 0-8 Levante

01:00 SD Gernika 1-2 Eibar

01:00 CD Guijuelo 1-1 Rayo Vallecano 1

22:00 Velez CF 2-3 Las Palmas 1

06:00 Gremio (RS) 3-0 Sao Paulo

04:00 Bahia 2-3 Atletico Mineiro

22:30 Slavia Mozyr 1-0 Krumkachy Minsk

07:00 Real Tomayapo 0-0 The Strongest 1

02:00 Club Guabira 3-2 Royal Pari FC

02:00 1 Real Potosi 0-5 Independiente Petrolero

02:00 Widzew lodz 1-3 Wisla Krakow

03:15 Casa Pia AC 1-0 Varzim

22:30 CSKA Sofia 2-0 Lokomotiv Sofia

20:00 Ludogorets Razgrad 4-1 Arda

17:45 CSKA 1948 Sofia 1-0 Pirin Blagoevgrad

08:05 Millonarios 3-0 Alianza Petrolera

06:00 Deportes Tolima 2-0 America de Cali 1

08:00 Venados FC 0-2 CF Atlante

19:30 Livstrom 1-2 Etar

19:30 FC Dobrudzha 1-1 FC Sozopol

20:30 Persela Lamongan 1-1 PSM Makassar

15:15 Persipura Jayapura 0-2 Bhayangkara Surabaya United

22:00 Lamia 2-0 Ionikos

20:15 Agios Nikolaos 0-1 Anagenisi Karditsa

00:00 CDSyC Cruz Azul U20 2-1 Santos Laguna U20

22:10 Al Khor SC 1-1 Al-Sailiya

20:00 Al-Garrafa 2-1 Al-Arabi SC

18:00 Esteghlal Khozestan 0-0 Malavan

18:00 Pars Jonoubi Jam 1-0 Shahrdari Hamedan

17:30 FC Vista Turbine 0-0 Shahin Bushehr 1

17:30 Qashqai Shiraz 1-0 Khouneh Be Khouneh

17:30 Mes Shahr-e Babak 1-0 Mashin Sazi

17:30 Mes krman 0-0 Arman Gohar Sirjan

17:30 Khooshe Talaee Sana Saveh 0-1 Shams Azar Qazvin

17:30 1 Kheybar Khorramabad 3-1 Esteghlal Mollasani

17:30 Shahrdari Astara 0-0 Saipa

00:30 Hvidovre IF 2-0 Esbjerg

22:00 Al-Tadhmon 0-4 Isa Town

22:00 Qalali 1-1 Najma Manama

22:00 Manama Club 1-1 Al-Riffa

22:00 Al-Ittifaq 1-4 Busaiteen

22:00 Al-Ittihad(BHR) 3-2 Al-Shabbab

19:00 Kyetume 1-2 FC Calvary

19:00 Kataka FC 1-0 Maroons

19:00 Blacks Power FC 2-1 Ndejje University

01:30 1 Internacional RS (Youth) 2-2 Juventude (Youth)

01:30 Sampaio Correa RJ U20 0-2 ABC FC RN (Youth)

01:00 Santos (Youth) 1-1 Palmeiras (Youth)

01:00 Desportivo Brasil Youth 0-2 Mirassol FC (Youth)

01:00 1 Sport Club Recife (Youth) 2-3 Floresta CE Youth

19:30 Remo PA (Youth) 1-1 Uniao Barbarense (Youth)

17:30 Kodagu FC 1-2 Jawahar Union

15:15 Bangalore Eagles 2-1 Bengaluru B

13:15 FC Bengaluru United 9-0 Deccan Rovers FC

02:00 Nova Mutum EC 1-1 Vila Nova 1

18:55 Al-Nojoom 4-0 Tuwaiq

02:45 Standard Liege 0-0 Beerschot Wilrijk

21:00 MC Alger U21 2-3 Paradou AC U21

21:00 RC Relizane U21 0-1 CS Constantine U21

21:00 WA Tlemcen U21 1-1 Olympique Medea U21

01:00 Orlando Pirates 0-0 Baroka FC

19:45 Sporting Alexandria 2-1 Baladiyet El Mahallah

19:30 Al Majd 1-0 El Zarqa

19:30 Sed Elmahla 2-4 El Olympi

19:30 Kafr El Shaikh 1-1 Abo Qair Semads

19:30 Egy Salloum 1-2 Dekernes

19:30 Haras El Hedoud 0-0 Ala ab Damanhour

19:30 El Mansoura 1-0 El Hammam

21:00 Habitpharm Javor 1-1 Vojvodina Novi Sad

19:00 Novi Pazar 2-0 FK Backa Backa Palanka

16:00 Fenerbahce U19 4-2 Antalyaspor U19

19:00 KOM Podgorica 4-1 FK Grbalj Radanovici

19:00 OSK Igalo 0-2 FK Mladost DG

19:00 FK Berane 5-1 Cetinje

19:00 Arsenal Tivat 1-3 Jedinstvo Bijelo Polje

19:00 Bangladesh Army 2-1 Mohammedan Dhaka

17:00 1 Muktijoddha SKC 2-3 Saif Sporting Club

15:30 Meghalaya 2-0 Arunachal 1

15:30 Manipur 1-0 Mizoram

01:25 ETSV Weiche Flensburg 0-1 Hamburger SV (Youth)

17:30 Espad Tehran 0-0 Oghab Tehran

02:00 Derby County U18 0-1 Peterborough United U18

02:00 Exeter City U18 0-2 Bournemouth U18

18:00 CS Petrocub 0-0 Sheriff Tiraspol

18:00 Olympic FK Tashkent 3-1 Mashal Muborak

01:40 AS Police 1-1 USC Kita 1

22:59 USFAS Bamako 1-3 Lafia Club de Bamako

16:00 FC Shakhtar Donetsk U21 4-0 Lviv U21

07:30 1 CD Chalatenango 0-0 CD FAS

11:00 Himachal Pradesh (W) 1-2 Assam (W)

11:00 Arunachal Pradesh (W) 0-1 Jammu Kashmir (W)

16:00 Gujarat (W) 5-1 Andhra Pradesh (W)

16:00 1 Mizoram (W) 0-0 Uttarakhand FC (W)

03:10 Universidad Nacional de Cuyo 0-1 CA Fray Luis Beltran

03:10 Godoy Cruz Reserves 0-2 Huracan Las Heras Reserves

02:45 Sarmiento de Resistencia Reserves 2-2 CSD Fontana 1

16:00 Poslab Labuhan Batu 2-0 PS Taruna Satria

16:00 Putra Delta Sidoarjo FC 2-0 Mojosari Putra

14:20 Batulicin Putra 69 Tanbu 2-1 Kotabaru FC 1

14:20 Bina Taruna 2-0 PS Mandiri

14:00 Undiksha FC 0-3 PS Jembrana

13:00 Persimi Sarmi 0-2 Persitoli Tolikara

13:00 Persibo Bojonegoro 1-0 Mitra Surabaya

17:00 PVF Vietnam U21 2-0 Huda Hue U21

17:00 T T Hanoi U21 3-0 Sanna Khanh Hoa U21

15:00 Hoang Anh Gia Lai U21 1-1 Gia Dinh U21

15:00 Viettel FC U21 3-0 QNK Quang Nam U21

14:30 SHB Da Nang U21 0-0 Dong Thap U21 1

14:30 TP Ho Chi Minh U21 0-2 Nam Dinh U21

13:00 Song Lan - yi U21 1-0 Ben Tre U21

13:00 Rebecca Max U21 3-1 College JMG U21

07:00 Inter Willemstad 1-1 Scherpenheuvel 1

07:00 SV SUBT 0-0 RKV FC Sithoc

03:30 CD Chalatenango Reserves 0-2 CD Aguila Reserves 1

01:00 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 0-0 Alianza FC San Salvador U20

19:30 Gyori ETO U19 3-1 NergihasaU19

02:00 SG Andernach 2-2 FC Metternich

01:30 ASC 09 Dortmund 2-1 TuS Haltern

01:30 TSV Meerbusch 0-5 VfB Hilden

07:00 Tauro FC (w) 3-1 CD Universitario (w)

15:15 1 Persewar Waropen 1-1 PSBS Biak 1

01:10 Dalkurd FF 2-1 GAIS

01:00 Skovde AIK 3-0 Akropolis IF

21:00 Jamshedpur FC 1-1 Hyderabad FC

01:30 Maccabi Haifa 5-1 Hapoel Haifa

15:45 Cooma Tigers 0-0 A.P.I.A. Leichhardt Tigers

23:35 Al-Nasar 1-1 Kazma

21:20 Al-Shabab(KUW) 1-1 Al Fahaheel SC

01:00 Gaziantepspor 3-1 Sakaryaspor

22:59 Konyaspor 3-1 Belediye Vanspor

21:00 Goztepe 5-0 Kahta 02 Spor

19:00 Yeni Malatyaspor 0-0 Akhisar Bld.Geng

19:00 Ankaragucu 3-0 Nazillispor

18:00 Menemen Belediye Spor 3-0 Hekimoglu Trabzon

17:00 Umraniyespor 3-2 Utkoi

17:00 Giresunspor 4-2 Ankarademirspor

01:30 ESMAC PA U20 2-0 Tapajos PA U20 2

01:25 Fonte Nova U20 2-3 Desportiva Paraense Youth

06:00 Centro Sportivo Paraibano 2-2 Sport Lagoa Seca

01:50 Imperatriz(MA) 0-2 Cordino

01:40 Juventude MA 1-1 Iape

01:30 CAB Tuntum 4-0 Americano Bacabal

01:10 Pague Menos 0-0 Guarani CE

06:30 Nacional De Football (w) 6-0 Defensor Sporting (w)

03:30 Puerto del Carmen (W) 4-3 Orientacion Maritima (W)

08:00 Santos De Guapiles 3-2 Alajuelense

06:00 ASC Remire 4-0 Loyola O.C

01:30 Filiasi 0-3 CS Universitatea Craiova

03:00 1 Argentino Merlo Reserves 1-2 San Martin Burzaco Reserves 1

03:00 Belgrano Reserves 1-0 Independiente Rivadavia Reserves

03:00 Club Atletico Mitre Reserves 1-4 Gimnasia Mendoza Reserves

19:00 1 Sarmiento Junin Reserve 1-1 CA Talleres de Córdoba Reserves

19:00 1 Huracan Reserves 0-3 Racing Club Reserves

02:00 1 Royal Charleroi U21 2-1 Royal Antwerp FC U21

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657