Kết quả trận Everton vs Southampton, 03h00 ngày 02/03

Everton
Everton
1
Southampton
Southampton
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Everton vs Southampton


03:00 ngày 02/03/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 2

Tỷ lệ Everton vs Southampton


TLCA
0.92 : 0:0 : 1.00
TL bàn thắng:
9.09 : 1 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
1.04 : 11.00 : 300.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Everton vs Southampton

 9'    Richarlison de Andrade (Assist:Gylfi Sigurdsson) goal 1-0  
 63'      substitutionNathan Tella↑Mohammed Salisu Abdul Karim↓
 77'      substitutionDaniel Nlundulu↑Che Adams↓
 77'      yellow_cardStuart Armstrong
 80'      yellow_cardNathan Tella
 87'    Alex Iwobi↑Andre Filipe Tavares Gomes↓ substitution  
 88'      substitutionCaleb Watts↑Nathan Redmond↓
 90'    Joshua King↑Richarlison de Andrade↓ substitution  

Đội hình thi đấu Everton vs Southampton

Everton Southampton
1 Jordan Pickford
12 Lucas Digne
22 Ben Godfrey
5 Michael Vincent Keane
4 Mason Holgate
21 Andre Filipe Tavares Gomes
6 Allan Marques Loureiro
16 Abdoulaye Doucoure
10 Gylfi Sigurdsson
7 Richarlison de Andrade
9 Dominic Calvert-Lewin
44 Fraser Forster
35 Jan Bednarek
4 Janick Vestergaard
22 Mohammed Salisu Abdul Karim
3 Ryan Bertrand
12 Moussa Djenepo
8 James Ward Prowse
17 Stuart Armstrong
11 Nathan Redmond
10 Che Adams
9 Danny Ings
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
38 Ryan Astley
48 Kyle Johnson
17 Alex Iwobi
34 Nathan Broadhead
20 Bernard Anicio Caldeira Duarte
18 Niels Nkounkou
11 Joshua King
31 Joao Virginia
62 Tyler Onyango
65 Caleb Watts
5 Jack Stephens
64 Alexandre Jankewitz
31 Kayne Ramsey
40 Daniel Nlundulu
1 Alex McCarthy
23 Nathan Tella
72 Kgagelo Chauke
47 Will Ferry

Số liệu thống kê Everton vs Southampton

Everton   Southampton
0
 
Giao bóng trước
 
4
 
Phạt góc
 
10
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
0
 
Thẻ vàng
 
2
7
 
Tổng cú sút
 
9
1
 
Sút trúng cầu môn
 
1
2
 
Sút ra ngoài
 
4
4
 
Cản sút
 
4
9
 
Sút Phạt
 
17
47%
 
Kiểm soát bóng
 
53%
48%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
52%
407
 
Số đường chuyền
 
456
74%
 
Chuyền chính xác
 
78%
13
 
Phạm lỗi
 
9
4
 
Việt vị
 
0
51
 
Đánh đầu
 
51
37
 
Đánh đầu thành công
 
14
1
 
Cứu thua
 
0
18
 
Rê bóng thành công
 
27
13
 
Đánh chặn
 
4
22
 
Ném biên
 
21
18
 
Cản phá thành công
 
27
12
 
Thử thách
 
18
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
101
 
Pha tấn công
 
119
42
 
Tấn công nguy hiểm
 
55

20:00 Southampton 0-1 Wolves

20:00 Stade Brestois 1-2 Metz

20:00 Reims 3-1 Nantes

20:00 1 Troyes 1-1 Angers

18:00 Bordeaux 1-1 Rennes

19:00 Mallorca 2-3 Osasuna

20:00 Empoli 4-2 Bologna

20:00 Udinese 0-1 Fiorentina

20:00 Sassuolo 1-0 Salernitana

17:30 Juventus 3-2 Sampdoria

20:30 VfL Bochum 0-0 VfB Stuttgart

17:00 Gamba Osaka 2-1 Kashiwa Reysol

15:00 Kawasaki Frontale 2-1 Shonan Bellmare

14:00 Nagoya Grampus 1-0 Oita Trinita

13:00 Cerezo Osaka 1-2 Kashima Antlers

14:30 Seongnam FC 2-0 Gangwon FC

13:00 Suwon Samsung Bluewings 0-2 FC Seoul

18:00 BEC Tero Sasana 1-1 Samut Prakan City

18:00 Suphanburi FC 2-1 Port FC 1

18:00 JL Chiangmai United FC 1-1 Nakhon Ratchasima

20:00 Uniao Desportiva Alagoana/AL (w) 1-1 Acaua FC (W)

19:30 Vipers 8-1 BUL FC

18:00 Desportiva Alianca Pilarense (W) 0-5 Atletico AL (W)

16:30 FC Stern Marienfelde 1-2 FSV Spandauer Kickers

19:30 SC Heerenveen 2-3 FC Twente Enschede

19:30 AZ Alkmaar 5-0 Go Ahead Eagles

17:15 1 Sparta Rotterdam 0-4 SC Cambuur

20:00 Ostersunds FK 0-3 Djurgardens

20:00 Mjallby AIF 4-0 Elfsborg 1

18:00 Saint Mirren 3-2 Aberdeen 1

19:15 Luzern 2-3 Lugano

20:00 Istanbul BB 3-0 Caykur Rizespor

20:00 Hatayspor 1-2 Fenerbahce

17:30 Giresunspor 1-1 Kayserispor

18:30 Saint Gilloise 1-2 Royal Antwerp

20:30 Rostov FK 1-2 Terek Grozny

18:00 Dynamo Moscow 2-0 Rubin Kazan

20:00 NK Aluminij 0-1 ASK Bravo Publikum

19:30 FC Viitorul Constanta 2-1 CS Mioveni

19:00 Midtjylland 1-0 Randers FC

19:00 Viborg 1-1 Odense BK

20:00 Smorgon FC 0-5 Dinamo Minsk

20:00 Slask Wroclaw 3-1 Wisla Plock

17:30 LKS Nieciecza 3-1 Gornik Zabrze

19:15 Varda SE 2-1 Debrecin VSC

20:00 Panathinaikos 5-1 Volos NFC

20:00 Asteras Tripolis 0-2 Olympiakos Piraeus

19:00 Perugia 1-1 Alessandria

19:00 Mirandes 1-2 Leganes

18:30 Hannover 96 1-2 SV Sandhausen

18:30 Hamburger SV 2-2 Nurnberg

18:30 Dynamo Dresden 3-0 Werder Bremen

13:00 Tokyo Verdy 0-1 Machida Zelvia

12:00 Mito Hollyhock 2-1 Zweigen Kanazawa FC

20:30 CSKA Sofia 2-1 Levski Sofia

20:00 OKS Stomil Olsztyn 3-0 Miedz Legnica

17:40 1 Podbeskidzie Bielsko-Biala 2-0 Resovia Rzeszow

20:30 Dinamo Moscow B 1-1 FK Volna Nizhegorodskaya

20:30 Mashuk-KMV 4-1 Alania-d Vladikavkaz 1

20:00 Torpedo Vladimir 0-2 Shinnik Yaroslavl

20:00 Salyut-Energia Belgorod 1-0 Sokol

20:00 Rodina Moskva 5-0 Metallurg Vidnoye 2

20:00 Kvant Obninsk 0-0 Khimki (R)

19:30 1 Spartak Nalchik 0-0 Druzhba Maykop

19:00 FK Kaluga 1-1 Zenit Penza

19:00 FK Fakel Voronezh Youth 0-3 FK Ryazan

19:00 Baltika-BFU Kaliningrad 1-2 Dinamo Saint Petersburg

19:00 Zvezda Perm 1-3 Amkar Perm

19:00 Legion Dynamo 0-0 FK Kuban Kholding

19:00 FK Znamya Noginsk 1-0 SKA Khabarovsk II

19:00 1 FK Leningradets 2-1 FC Olimp Odintsovo

19:00 Avangard 4-4 Dinamo Briansk

18:00 FK Kolomna 3-2 Saturn Moscow 1

18:00 FK Biolog 0-0 FK Forte Taganrog

18:00 FK Zenit Izhevsk 0-4 Tyumen

18:00 FK Spartak Tuymazy 2-2 Chelyabinsk

18:00 Nosta Novotroitsk 0-1 Sibir-M Novosibirsk 1

18:00 Stavropolye-2009 5-1 FC Tuapse

17:00 Chertanovo Moscow 1-0 Khimik Dzerzhinsk

17:00 Torpedo Miass 2-1 FK Ural-2 1

14:00 SY Sakhalinsk 1-5 Dinamo Vladivostok

13:00 1 FK Chita 0-2 FC Tver

16:30 Chungnam Asan 0-0 Jeonnam Dragons

14:00 Gimcheon Sangmu 2-1 Daejeon Citizen

19:00 Zwickau 0-0 SC Freiburg (Youth)

18:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 2-1 Borussia Dortmund (Youth)

20:00 Istanbulspor 1-0 Balikesirspor

20:00 Menemen Belediye Spor 1-1 Eyupspor

17:30 Bandirmaspor 2-1 Altinordu

18:00 Umea FC 2-2 Brommapojkarna

18:00 Taby 1-1 Haninge 1

16:30 Geylang United FC 0-3 Lion City Sailors

16:30 Young Lions 1-2 Tanjong Pagar Utd

15:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 2-1 FC Timisoara

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 0-1 Hermannstadt

15:00 Ripensia Timisoara 0-1 Concordia Chiajna

20:00 Wigry Suwalki 1-0 Slask Wroclaw II

20:00 Radunia Stezyca 2-2 Wisla Pulawy

20:00 1 FK Backa Backa Palanka 0-0 Indjija

20:00 FK Graficar Beograd 3-0 FK Zarkovo

20:00 Mladost Novi Sad 4-0 Kabel Novi Sad

20:00 Timok 1-1 FK Rad Beograd

20:00 Zlatibor Cajetina 0-0 Habitpharm Javor

18:00 FC Khatlon 2-1 Ravshan Kulob

20:15 Club Atletico Progreso 0-1 CS Cerrito

18:00 FC Mynai 1-2 FC Lviv

20:30 Vrchovina 1-2 Slovacko II

15:30 Zlin B 2-4 Otrokovice

15:15 Unicov 0-4 Sigma Olomouc B

15:15 Vysocina Jihlava B 2-1 Slovan Rosice

17:00 Union 0-3 Allerod

17:30 Spartak Varna 1-0 FC Hebar Pazardzhik

12:00 Pyeongchang FC 2-1 FC Namdong

12:00 Chungju Citizen 7-0 Goyang FC

19:00 FK Aktobe Lento 2-0 FC Zhetysu Taldykorgan

17:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-1 FK Arys

20:00 Serik Belediyespor 2-1 Sariyer

20:00 Usakspor 1-2 Bukaspor

20:00 Pendikspor 2-0 Anadolu Selcukluspor

20:00 Ergene Velimese 1-2 Belediye Vanspor

19:30 Nigde Belediyespor 1-5 Inegolspor

19:30 Kahramanmarasspor 0-1 Bayburt Ozel Idare

19:30 Etimesgut Belediye Spor 0-0 Sivas Dort Eylul Belediyespor

19:30 Kirsehir Koyhizmetleri 0-2 Zonguldak

19:00 1 Ankarademirspor 0-1 Amedspor

17:00 Adiyamanspor 0-1 Hekimoglu Trabzon

18:00 Ilves/2 (w) 5-2 Turun Weikot (w)

19:00 Fart (w) 2-0 Grei (w)

15:30 Slovan Bratislava B 3-0 Namestovo

15:30 FC Artmedia Petrzalka 0-1 Sport Podbrezova

20:00 1 New Oil 1-0 Le Messager Ngozi

13:00 Nojima Stella (w) 0-0 Nagano Parceiro (w)

12:00 Albirex Niigata (w) 2-1 AS Elfen Sayama (w)

20:00 Tottenham Hotspur (w) 1-0 Reading (w)

20:00 Brighton H.A. (w) 0-1 Aston Villa (w)

18:30 Manchester United (w) 1-6 Chelsea FC (w)

16:00 Paro Rinpung FC 2-3 Tensung FC

15:30 Austria Wien (Youth) 0-1 Lafnitz

15:30 Grazer AK 3-1 FC Wacker Innsbruck

16:00 Crotone U19 1-3 Perugia U20

16:00 Udinese U20 2-1 S.S.D. Monza 1912 Youth

20:00 Thisted FC (w) 3-1 Brondby IF (w)

18:00 Aalborg (w) 0-2 Kolding BK (w)

19:00 Sofapaka FC 3-1 Nairobi Star City

19:00 Ulinzi Stars Nakuru 1-0 Nzoia United

18:00 Kakamega Homeboyz 1-0 Kenya Police FC

17:00 AFC Leopards 1-0 Tusker

20:00 Ethnikos Sochos 0-1 AO Ipato

20:00 Giorgos Karaiskakis 0-2 SKODA Xanthi

20:00 1 PAO Agriniou 0-2 Trikala

20:00 Ilioupoli 2-0 Asteras Vlachioti

20:00 Fikis 0-1 Niki Volou

20:00 Thiseas Agrias 2-2 Panserraikos

20:00 Posidonas Neas Michanionas 0-5 Levadiakos

20:00 Diagoras Vrachneikon 0-1 Panahaiki-2005

20:00 AE Lefkimmis 1-1 Apollon Kalamarias

20:00 Nea Artaki 1-2 AE Kifisias

20:00 Thesprotos 1-2 Almopos Arideas

20:00 Rouf FC 0-3 Ergotelis

20:00 Edessaikos 1-3 Kozani F.S.

20:00 Pierikos 1-2 AO Triglia

20:00 Acheron Kanalaki 2-1 Olympiakos Volou

20:00 Apollon Larissas 0-3 AEL Larisa

19:00 Ierapetra 0-0 Kalamata AO

20:00 America TO MG 4-1 Betis FC

16:00 Trnje 1-2 NK Udarnik Kurilovec

17:00 KKP Bydgoszcz (w) 3-0 AZS UJ Krakow (w)

17:00 WKS Slask Wroclaw (w) 3-1 GKS Katowice (w)

20:00 Tajikistan (w) 4-0 Maldives (w)

20:10 FK Spartaks Jurmala 1-0 Metta/LU Riga

19:00 BFC Daugavpils 1-5 FK Valmiera

20:00 GD Vitoria Sernache 1-3 Rio Ave

18:00 1 Ideal 0-3 Valadares Gaia FC

17:00 ARC Oleiros 0-2 Varzim

20:00 AC Horsens 2-1 Nykobing FC

19:00 Jammerbugt 1-0 Esbjerg

14:00 Ipswich City 2-1 New Farm

15:00 Vasas Odorhei (w) 6-1 Banat Girls (w) 1

17:00 Albacete 2-0 Real Madrid Castilla

17:00 Villarreal B 2-0 UE Llagostera 1

17:00 1 Athletic Bilbao B 3-1 UD Logrones

17:00 Zamora CF 0-1 Racing de Ferrol

17:00 Unionistas de Salamanca 2-1 Deportivo La Coruna

17:00 Baleares 1-0 Real Betis B

15:00 Slaven Belupo U19 1-3 Sesvete U19

19:00 Slovacko (w) 2-0 Slovan Liberec (w)

16:00 Pardubice (w) 3-3 FC Viktoria Plzen (w)

18:15 HB Torshavn (w) 3-1 NSI Runavik (w) 2

12:00 St George Willawong Reserves 6-5 Western Spirit Reserves 1

18:00 Marino 0-1 CD Buzanada

18:00 Tenerife B 1-1 UD Las Zocas

17:30 1 EE Guineueta 1-3 EC Granollers

17:15 CD Alhaurino 2-2 CD Huetor Vega

17:15 2 Alhaurin de la Torre 0-0 Torredonjimeno 1

17:00 CDF Tres Cantos 0-0 Parla Escuela

17:00 Castellon B 0-2 Atzeneta UE

17:00 Real Titanico Laviana 2-1 Urraca

17:00 AD Siete Villas 0-1 Samanod

17:00 Las Rozas 1-1 Villaverde Boetticher CF 1

17:00 CD Cuarte Industrial 4-0 Giner Torrero

17:00 Real Oviedo B 2-1 CD Lealtad

17:00 Pobla De Mafumet CF 1-0 UE Sants

17:00 CE Campos 1-0 UD Rotlet Molinar

17:00 CP San Cristobal 2-1 Sant Andreu

17:00 1 SD San Ignacio 2-3 Portugalete

17:00 CD Calamonte 1-2 CD Don Alvaro 1

17:00 Hercules II 2-1 Callosa Deportiva CF

17:00 CP Villarrobledo 3-0 Huracan Balazote 1

17:00 Sevilla C 3-2 Puente Genil

17:00 UD Marbella 2-3 Almeria B

17:00 Avance Ezcabarte 0-2 MRA Navarra

17:00 CD Rota 1-2 Cordoba B

16:45 Barreda Balompie 1-1 CD Colindres

16:45 Sporting de Gijon B 0-0 CD Colunga

16:45 1 Grama 2-1 LHospitalet

16:45 CD Guarnizo 3-0 SD Textil Escudo

16:30 Recambios Colon CD 2-0 Villajoyosa

16:30 Torrejon CF 0-1 CF Pozuelo Alarcon

16:30 RCD Carabanchel 0-1 ED Moratalaz

16:30 Getafe B 0-2 Fuenlabrada B

16:30 Portmany 0-0 UD Poblense

16:30 CD Colonia Moscardo 4-1 Villaviciosa Odon

16:30 Alcorcon B 2-2 CF Trival Valderas

12:00 FC Isabel United 1-1 Marist FC

20:00 Bobruichanka Bobruisk (w) 2-1 Lokomotiv Vitebsk (w)

18:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 5-1 Neman Grodno (w)

16:00 FK Trakai II 1-0 Kazlu Ruda FK Silas

15:00 AFC Botosani U19 2-0 Concordia Chiajna U19

14:00 CS U Craiova U19 3-0 ACS Poli Timisoara U19

20:00 Tatran Krasno nad Kysucou 6-0 Rimavska Sobota

20:00 Galanta 2-0 Nitra

20:00 OFK Malzenice 0-1 Povazska Bystrica

20:00 Lednicke Rovne 0-1 FK Belusa

19:36 OFK-SIM Raslavice 1-0 MFK Snina

15:30 Jednota Banova 0-1 Rakytovce

15:30 1 Slavia TU Kosice 1-0 TeslaStropkov

20:00 Notvikens IK 2-0 Gottne IF

20:00 Nordvarmland FF 0-1 Angered BK

18:00 Sandvikens AIK FK 4-2 IFK Stocksund

18:00 Panaderia Pulido 1-2 AD Ceuta

17:00 Cacereno 1-1 CD Coria

17:00 Antequera CF 1-0 UD San Fernando

17:00 CE Europa 1-3 RCD Espanyol B 1

17:00 Brea 3-2 SD Ejea

17:00 Real Sociedad C 2-3 SD Gernika

17:00 Andratks 3-0 Lleida

17:00 CD San Roque de Lepe 1-0 UD Tamaraceite 1

17:00 AE Prat 2-1 Terrassa

17:00 Numancia 2-1 SCR Pena Deportiva

17:00 Las Palmas Atletico 2-0 Velez CF 1

17:00 1 Ibiza Islas Pitiusas 1-1 CD Ebro

17:00 Mostoles 2-1 CD Cristo Atletico

17:00 AD Union Adarve 3-0 CD Artistico Navalcarnero

17:00 SD Huesca II 0-0 Formentera

16:30 1 Leganes B 1-1 Compostela

16:00 CF Intercity 0-0 UD Melilla 1

12:00 NGU Nagoya (w) 3-2 AS Harima ALBION (w)

12:00 Setagaya Sfida (w) 2-0 Angeviolet Hiroshima (w)

20:00 MP MIKELI 5-2 MuSa

19:00 RoPS Rovaniemi 3-4 Gnistan Helsinki

14:15 Taringa Rovers 1-1 Grange Thistle SC

12:25 Coomera 2-1 Virginia United

12:15 Brisbane Wolves 0-4 SWQ Thunder

12:10 Ipswich knights SC 2-0 Sunshine Coast FC

17:00 Polonia Sroda Wlkp (w) 4-1 Row Rybnik (w)

14:30 Biu Chun Rangers 0-3 Kitchee

20:00 1 Inter Turkspor Kiel 2-1 SV Frisia 03

19:00 SV Eichede 7-1 SV Preussen 09 Reinfeld

19:50 Rial Kovachevci (w) 0-3 LP Super Sport Sofia (w)

20:00 1 Montpellier U19 2-0 Istres U19

20:00 Bourg Peronnas U19 4-0 Nancy U19 1

20:00 Toulon U19 0-1 Nice U19

20:00 LensU19 2-2 Caen U19

20:00 Concarneau U19 0-2 Laval U19

16:00 Chateauroux U19 1-1 Brest Stade U19 1

16:00 Saint Etienne U19 2-1 Colomiers U19

16:00 Avranches U19 2-3 Rennes U19

20:00 Nurnberg (w) 0-5 Eintracht Frankfurt (w)

20:00 Wurzburger Kickers (w) 0-5 Hoffenheim (w)

19:00 SV Meppen (w) 0-1 SG Essen-Schonebeck (w)

19:00 RB Leipzig (w) 1-3 Bayer Leverkusen (w)

19:00 Wormatia Worms (W) 0-2 Karlsruher SC (w)

19:00 Rostocker FC (w) 0-7 Henstedt-Ulzburg (w)

19:00 Arminia Bielefeld (w) 0-6 Koln (w)

17:00 FSV Babelsberg (w) 0-6 Sportfreunde Siegen (w)

16:00 Hegauer FV (w) 0-2 USV Jena (w)

16:30 Panathinaikos U19 4-0 Volos Nps U19

20:00 Cardiff City FC (w) 0-4 Swansea City (w)

20:00 Sabah FK Baku 1-2 FC Neftci Baku

14:30 Islands 1-5 Tsuen Wan

12:30 2 Heng Wah FC 0-1 Fukien AC

20:00 SV Stripfing Weiden 1-0 Trenkwalder Admira (Youth)

16:00 Rotenberg 6-0 SC Bregenz

15:30 Dornbirner SV 0-2 SC Austria Lustenau B

15:30 SVG Reichenau 3-0 FC Kitzbuhel

20:00 Royal AM 4-2 TS Galaxy 1

18:00 Lecce U20 0-1 Genoa U20

16:00 Spal U19 1-1 Cagliari U19

15:45 AS Roma U20 2-0 Verona U20

16:00 FK Senica U19 1-0 Slovan Bratislava U19

15:30 SD Videm 2-2 Prevalje

19:30 AI Kahrabaa 0-2 Al Shorta

20:00 Terengganu 2-0 Kuching FA

20:00 Selangor 1-0 Perak

20:00 Kuala Lumpur 3-1 Pahang

20:00 Pulau Pinang 1-3 Sarawak

20:15 Pirkkalan JK 0-7 NOPS

20:00 TPS Turku II 2-0 Aland 1

18:00 KajHa 5-0 TP47 Tornio

18:00 Greuther Furth U19 3-1 Stuttgarter Kickers Sv U19

16:00 MSV Duisburg U19 0-1 Wuppertaler SV Borussia U19

16:00 FC Astoria Walldorf U19 0-2 Ingolstadt U19

16:00 FSV Mainz 05 U19 7-1 Kaiserslautern U19

16:00 VfL Osnabruck U19 1-0 Chemnitzer U19

16:00 Kassel U19 0-5 FC Heidenheim U19

16:00 Schalke 04 U19 5-0 Alemannia Aachen U19

16:00 Rot-Weiss Essen U19 2-2 VfL Bochum U19

16:00 RW Oberhausen U19 1-1 Monchengladbach U19

16:00 Koln U19 6-1 Fortuna Dusseldorf U19

19:35 San Telmo U20 1-2 Tristan Suarez U20 1

17:30 Amazulu Reserves 2-3 Royal AM Reserves

15:00 Golden Arrows Reserves 0-2 TS Galaxy Reserves

15:00 Cape Town City FC Reserves 4-1 Marumo Gallants Reserves

17:00 FK Igilik 0-4 Tarlan

14:45 Eastern District SA 2-1 South China AA

14:45 Yuen Long FC 0-1 Sham Shui Po

14:30 Kai Jing 1-2 Wing Yee FT

14:30 Wofoo Tai Po 3-1 Citizen

14:30 North District FC 6-1 Happy Valley

14:30 Wong Tai Sin 3-1 Metro Gallery

12:30 Central Western District RSA 1-2 Shatin SA

19:00 Sundby BK (w) 0-2 ASA Aarhus (w)

20:00 Morocco Futsal 0-1 Brazil Futsal

13:30 Yokogawa Musashino 1-0 Verspah Oita

15:00 Khovd Western II 1-3 Selenge FC 1

16:00 Lithuania (w) U17 2-1 Armenia (w) U17

20:00 Al-Nejmeh 5-0 Shabab El-Bourj

19:30 Al Akhaahli Alay 0-1 Al-Safa

18:00 AB Copenhagen 1-2 B93 Copenhagen

19:30 LD Maputo 0-1 Black Bulls

13:00 Busan Transportation Corporation 2-1 Gimhae City

19:30 Foggia 1-1 Juve Stabia

19:30 Nuovo Campobasso 1-3 A.S Andria Bat

19:30 Avellino 1-0 Potenza

19:30 1 Bari 1-1 Paganese

19:30 Feralpisalo 3-2 JuventusU23

19:30 Francavilla 3-1 AC Monopoli

19:30 Triestina 2-0 Lecco

19:30 Vibonese 1-4 Turris Neapolis

19:30 Taranto Sport 2-0 Latina

19:30 Pro Vercelli 1-1 Trento

19:30 AZ Picerno ASD 2-1 Messina 1

19:30 Nuova Monterosi 1-1 Palermo

19:00 Pitea IF (w) 1-1 Vittsjo GIK (w)

17:00 Parnu JK 0-2 FC Nomme United

19:00 PK-35 RY (w) 1-2 Jyvaskylan Pallokerho (w)

19:00 FC Teutonia 05 2-1 Hamburger SV (Youth)

19:00 Holstein Kiel II 4-4 Eintracht Norderstedt

19:00 Preuben Munster 0-0 Wuppertaler

18:00 VfB Auerbach 3-2 Hertha BSC Berlin Youth

18:00 FC Lokomotive Leipzig 4-0 Germania Halberstadt

18:00 FSV Union Furstenwalde 1-4 SV Babelsberg 03

19:30 LASK Linz 3-1 Trenkwalder Admira Wacker

19:30 TSV Hartberg 3-4 Austria Wien

18:30 1 CE Carroi 1-5 FC Ordino 1

16:00 Sant Julia 1-2 UE Santa Coloma

20:00 Rabotnicki Skopje 1-1 Pelister Bitola

20:00 FK Tikves Kavadarci 3-0 FK Makedonija Gjorce Petrov

20:00 FC Struga Trim Lum 1-1 FK Shkendija 79

20:00 Borec Veles 0-2 Olimpus Skopje Balashikha

20:00 Renova Cepciste 5-2 Bregalnica Stip

20:00 FC Floresti 0-3 FC Milsami

20:00 Al Karmel JD 1-1 Sama Al Sarhan

20:00 Al-Arabi Irbid 0-1 Ethad Al-Ramtha 1

20:00 Al-Arabi(JOR) 0-1 Ethad Al-Ramtha 1

17:00 Czech Republic U17 4-0 Lithuania U17

20:00 Chieti 0-2 Atletico Terme Fiuggi

20:00 Azy based nano Bo 3-1 Montebelluna

20:00 Rende 3-4 ASD Paterno 1

20:00 US Breno 2-2 Caravaggio

20:00 Ponte San Pietro 0-1 Virtus Ciserano Bergamo

20:00 Castelfidardo 0-1 SSD Porto D’Ascoli 1

20:00 Trapani 0-1 Cavese

20:00 Derthona 2-4 Chieri

20:00 Lentigione 2-1 Ghivizzano 1

20:00 A.S. Varese 3-2 Fossano Calcio

20:00 Bagnolese 2-2 Rimini

20:00 ASD Cascina Caclio 2-2 US Pianese

20:00 USD Castellanzese 2-0 Vis Nova Giussano

20:00 Cattolica SM Calcio 1-0 GSD Ambrosiana

20:00 Montespaccato 2-0 US Follonica Gavorrano

20:00 AC Mestre 0-4 Delta Porto Tolle

20:00 A.S.D. Bra 3-0 USD Pont Donnaz

20:00 ASD Lornano Badese 0-1 San Donato Tavarnelle

20:00 Prato 0-2 ASD Alcione

20:00 ASD Molfetta 1-1 Audace Cerignola

20:00 1 SCD Progresso Calcio 0-1 Mezzolara

20:00 Scandicci 2-1 Poggibonsi

20:00 USD Casatese 2-3 Franciacorta

20:00 1 Legnano 3-0 US Folgore Caratese

20:00 Cittanova Interpiana 0-1 Citta Di S. Agata

18:35 Heilongjiang Lava Spring 1-1 Shanxi Chang An Athletic FC

18:35 1 Beijing BeiKong 0-1 Wuhan three town

15:30 Xinjiang Tianshan Leopard 1-1 Guizhou Hengfeng F.C.

20:00 Egersunds IK 3-1 Kjelsas

20:00 Notodden FK 1-1 Nardo FK

20:00 1 Oygarden FK 2-2 Levanger FK

19:00 Brattvag 3-2 Tromsdalen

19:00 Sotra 0-0 Flekkeroy 1

20:00 Derry City U19 2-1 Shamrock Rovers U19

13:15 Sunshine Coast Wanderers FC (W) 2-1 Souths United SC (w)

19:00 GBK Kokkola 2-2 OTP

19:00 KaPa 3-1 PEPO Lappeenranta

19:00 Narpes Kraft 4-0 Jakobstads Bollklubb 1

17:30 OLS Oulu 5-2 VIFK

20:00 1 Murata 0-1 SP La Fiorita

20:00 Santos (Youth) 1-0 CR Flamengo (RJ) (Youth)

20:00 1 Sokol Sieniawa 3-2 Avia Swidnik

17:00 Pelikan Lowicz 3-0 LKS Lodz II

16:00 Arka Gdynia II 3-2 Borowiak Czersk 1

17:00 Arenas Club de Getxo U19 0-3 CD Alaves U19

17:00 UD Tomares U19 2-0 CD Santa Fe U19

17:00 UDC Txantrea U19 1-3 Tolosa CF U19

17:00 Pabellon Ourense CF 1-4 Real Oviedo U19

17:00 Lugo U19 2-4 CF Bansander U19

20:00 Grenoble Claix (w) 0-1 Marseille (w)

20:00 Vendenheim (w) 2-2 Lens (W)

20:00 Nice W 5-1 Evian Thonon (w)

20:00 Rodez Aveyron (w) 0-2 Yzeure AS (w)

20:00 Nantes (w) 3-0 Brest (w)

20:00 FC Metz (w) 3-1 Saint Maurice (w)

19:00 Lille OSC Metropole (w) 2-1 Strasbourg W

20:30 Polanka 1-0 Frenstat Pod Radhostem

20:30 FC Prerov 5-2 SFK Holesov

20:30 Sokol Tasovice 2-0 Stara Rise

20:30 1 Tatran Sedlcany 0-4 FC Rokycany

15:15 Slavicin 0-2 Valasske Mezirici

15:15 Velka Bites 0-1 Tj Sokol Lanzhot

19:30 Big Bullets FC 0-1 Be Forward Wanderers

20:00 Start Kristiansand 2-6 Fredrikstad

16:00 Spartak Trnava (w) 4-2 FC Banik Horna Nitra (w)

15:30 Dukla Banska Bystrica (w) 1-6 TJ Spartak Myjava(w)

18:00 Uthai Thani Forest 3-1 Maejo United

15:30 Assumption Thonburi 2-2 Chainat United

15:30 Trang FC 3-0 Surat Thani FC

15:30 Maptaphut Rayong FC 0-1 Chachoengsao

15:30 Chamchuri United FC 2-1 Grakcu Sai Mai United

15:30 Royal Thai Air Force FC 0-2 North Bangkok College

20:00 Milton Keynes Dons (w) 1-1 Cardiff City (w)

17:30 Wan Chai 1-2 Yau Tsim Mong

16:30 Kwai Tsing District FA 3-2 Kwong Wah AA 2

14:30 Kowloon City 5-0 Sao Jose(AP) 1

12:30 Fu Moon FC 1-0 Lucky Mile FC

12:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 2-0 Kwun Tong

19:00 First Vienna (W) 7-0 Sudburgenland (w)

15:00 Vorderland (w) 1-1 Neulengbach (w)

15:30 Sparta Praha B 2-3 FK Graffin Vlasim

20:30 FC Livyi Bereh 2-0 Dinaz Vyshgorod

20:00 2 Krystal 0-1 FC Vovchansk 1

20:00 SC Poltava 1-1 Balkany Zorya

20:00 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 1-1 Rubikon 1

19:00 FC Peremoga Dnieper 0-1 Metalurh Zaporizhya

18:00 FC Halych 1-1 FC Chernigiv

19:00 Lokomotiv Gomel 0-3 Arsenal Dzyarzhynsk

20:00 Sogndal B 0-0 Bjarg

19:00 Eik-Tonsberg 2-2 Stromsgodset B

19:00 Molde B 0-1 Aalesund FK B

19:00 Sola 4-2 Mandalskameratene 1

18:00 Ranheim B 0-7 Spjelkavik

18:00 Mjolner 4-1 Skeid Fotball B

20:30 VfB Hilden 3-3 SSVg Velbert

20:30 FC Pesch 1956 0-2 Hennef 05

20:15 TuS Ennepetal 0-3 FC Kaan-Marienborn

20:00 VfL Alfter 2-0 Fortuna Cologne II

20:00 1 TVD Velbert 3-3 Bocholt FC 1

20:00 Schwarz-Weiss Essen 0-1 FC Kleve

20:00 Siegen Sportfreunde 3-1 RSV Meinerzhagen 1

20:00 Ratingen SV 8-2 Cronenberger SC

20:00 FC Monheim 1-1 SpVg Schonnebeck

20:00 SV Eilendorf 0-2 VfL Vichttal

20:00 SV Breinig 0-3 SpVg Frechen 20

20:00 Hammer SpVg 4-0 Westfalia Herne 1

20:00 SpVg Wesseling-Urfeld 1-1 Borussia Freialdenhoven

20:00 Gutersloh 4-1 SC Preussen Munster II

20:00 Union 60 Bremen 0-0 SFL Bremerhaven

20:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1-2 Hurth

20:00 1 Wattenscheid 09 0-2 ASC 09 Dortmund

20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 4-0 Arminia Hannover

20:00 TSG Sprockhovel 5-0 SV Westfalia Rhynern

20:00 FC Viktoria Arnoldsweiler 0-3 Bergisch Gladbach 09

20:00 Turk Gucu Friedberg 1-1 FC Eddersheim

20:00 TSV Schwabmünchen 3-3 SV Donaustauf 1

19:00 Hertha Zehlendorf 0-3 Torgelower SV Greif

19:00 Hertha 06 Charlotten 4-1 RSV Eintracht

19:00 Hansa Rostock II 0-4 1. FC Lok Stendal

19:00 Greifswalder FC 3-2 SFC Stern 1900

19:00 Wacker Nordhausen 3-2 Grimma

19:00 Niendorfer TSV 5-1 FC Suderelbe

19:00 Eintracht Northeim 0-4 Germania Egestorf

16:00 FC Ismaning 3-2 VFB Hallbergmoos

20:00 Francs Borains 1-0 Dessel Sport

20:00 1 URS Lixhe-Lanaye 1-2 Tienen

20:00 Sint-Eloois-Winkel 3-1 Patro Eisden

20:00 1 Royal Knokke 1-3 Rupel Boom

17:00 Sporting De Huelva (w) 0-3 Atletico de Madrid (w)

16:00 Levante UD (w) 1-1 Real Betis (w) 1

18:30 Persis Solo FC 2-0 Putra Sinar Giri

15:00 CSS Islla Te Nagh 2-0 ACSO Filiasi

18:12 FK Brodarac U19 4-0 FK Graficar Beograd U19

16:55 TSC Backa Topola U19 1-4 Cukaricki U19

15:50 Partizan Belgrade U19 7-1 FK Macva Sabac U19

15:50 Vojvodina U19 0-1 Spartak Subotica U19

20:00 Trelleborgs FF 2-3 IFK Varnamo

18:00 Osters IF 2-1 Helsingborg 1

14:10 St George Willawong FC 3-2 Western Spirit

14:00 Brisbane Knights 1-8 The Lakes

12:30 Albany Creek 4-0 Mount Gravatt Hawks

17:15 PSV Eindhoven (w) 2-1 FC Twente Enschede (w)

20:00 Red Arrows 1-2 Green Buffaloes 1

20:00 Kabwe Warriors 0-1 Nkana FC 1

16:00 Bayern Munich II (w) 4-1 Wolfsburg II (w)

12:00 Floreat Athena 1-1 Adelaide United

20:10 Lujan (W) 1-0 CA Atlanta (w) 1

19:30 ASKO Kottmannsdorf 2-0 ATSV Wolfsberg

16:00 SK Maria Saal 1-1 Admira Villach

16:00 SV Strasswalchen 11-2 Puch

15:30 1 Waf Brigittenau 2-3 Post SV Wien 1

18:00 Ulaanbaatar City 3-4 Athletic 220 FC

18:00 B 73 Slagelse 1-1 BK Frem

20:00 JDR Stars 2-3 Polokwane City FC

20:00 TS Sporting 1-1 Uthongathi FC

20:00 Black Leopards 0-0 Pretoria Univ

17:00 1 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 1-2 Cacereno (W) 1

17:00 CD Parquesol CF (w) 0-2 Barcelona B (w)

16:00 Granada CF(w) 2-0 Real Union de Tenerife (W)

17:30 Lazio (w) 1-6 Fiorentina (w)

19:00 Chiangmai FC 1-2 Customs Department FC

18:00 Muangkan FC 1-2 Kasetsart FC 1

18:00 Trat FC 4-0 Ayutthaya United

17:00 Nakhon Pathom FC 2-2 Udon Thani

20:00 Saran 3-0 Deols

20:00 OFC Les Mureaux 2-0 Blanc Mesnil

17:45 Paris Saint Germain (w) 4-0 Paris FC (w)

20:00 Sunderland (w) 1-1 Lewes (w)

20:00 Sheffield United (w) 3-0 Watford (w)

20:00 London City Lionesses (w) 2-2 Coventry (w)

20:00 Liverpool (w) 2-1 CrystalPalace (w)

18:00 Bristol Academy (w) 0-2 Durham Wildcats LFC (w)

18:00 Charlton (w) 2-0 Blackburn Rovers (w)

17:00 Halliu football College 4-2 Tallinna JK Legion B

17:00 Tallinna FC Ararat TTU 0-7 JK Tallinna Kalev II

17:00 Laanemaa Haapsalu 1-0 Vandra JK Vaprus

14:51 Ipswich knights SC W 6-0 Southside Eagles (w)

13:00 Imabari FC 0-1 Grulla Morioka

12:00 Roasso Kumamoto 1-0 Fukushima United FC

12:00 Kamatamare Sanuki 0-1 Yokohama SCC

19:00 Nomme JK Kalju 3-2 Flora Paide

17:00 Viljandi Tulevik 2-2 FC Flora Tallinn

18:00 Wayside Celtic 0-3 Malahide United

18:00 1 Bluebell United 1-2 Maynooth University Town FC

17:00 Kilnamanagh AFC 3-3 Liffeys Pearse

17:00 Sacred Heart 3-3 Cherry Orchard

17:00 Pegasus 1-1 Mid Sutton Sportslink 1

18:00 Phnom Penh FC 3-0 Cambodia Tiger FC 1

15:30 Kirivong Sok Sen Chey 2-3 Boeung Ket Angkor

15:30 Tiffy Army FC 1-3 Svay Rieng FC

15:30 1 National Police Commissary 2-0 Prey Veng

17:00 Lokomotiv Moscow (w) 1-0 FK Rostov (w) 1

19:00 Suduva 4-0 Banga Gargzdai

17:00 Hegelmann Litauen 1-1 Dziugas Telsiai

20:30 Navbahor Namangan 0-0 Qizilqum Zarafshon

20:30 OTMK Olmaliq 1-0 Termez Surkhon

18:15 Sogdiana Jizak 2-0 Metallurg Bekobod

19:00 GrIFK U20 2-1 IF Gnistan U20

18:15 Inter Turku U20 4-0 PK-35 Vantaa U20

18:00 Ilves U20 2-4 PPJ U20

16:30 FC Lahti U20 1-1 Haka Youth

19:30 TEC 3-2 Koninklijke HFC

20:00 1 KF Drita Gjilan 0-2 Gjilani

20:00 Posusje 2-2 NK Siroki Brijeg

19:30 1 Kryvbas 0-5 Metalist Kharkiv

19:30 Polissya Zhytomyr 1-4 Obolon Kiev

17:15 Hirnyk-Sport 0-0 FC Uzhgorod

19:00 Spartans (w) 0-0 Aberdeen (w)

18:30 Celtic (w) 2-1 Hibernian (w)

16:00 Ferencvarosi TC B 0-3 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial

16:00 Budapest Honved II 1-4 FC Dabas

16:00 Puskas Academy II 2-3 Gyirmot SE II

16:00 Paksi B 3-0 Rakosmenti KSK

20:00 West Bromwich WFC (w) 5-0 Loughborough Lightning (W)

20:00 Stoke City (w) 1-1 Brighouse Town (w)

20:00 Nottingham Forest (w) 1-0 Fylde LFC (w)

20:00 Hull City (w) 0-3 Burnley (w)

20:00 Huddersfield (w) 2-3 Wolves (w)

20:00 Derby County (w) 4-0 Middlesbrough (w)

17:00 Mallbackens IF (w) 1-2 Borgeby FK (w)

20:00 Oriental 0-0 Potencia

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657