Kết quả trận FC Famalicao vs Maritimo, 21h40 ngày 18/09

FC Famalicao
FC Famalicao
0
Maritimo
Maritimo
0
Kết quả bóng đá Bồ Đào Nha

FC Famalicao vs Maritimo


21:40 ngày 18/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 3

Tỷ lệ FC Famalicao vs Maritimo


TLCA
0.47 : 0:0 : 1.81
TL bàn thắng:
7.14 : 1/2 : 0.08
TL Thắng - Hòa - Bại
6.60 : 1.17 : 14.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính FC Famalicao vs Maritimo

 38'    Ivo Rodrigues yellow_card  
 43'      yellow_cardLeonardo De Andrade Silva
 56'      yellow_cardZainadine Junior
 59'    Ivo Rodrigues  
 64'      substitutionRuben Macedo↑Ricardinho↓
 64'      substitutionRafik Guitane↑Henrique Roberto Rafael↓
 68'    Bruno Rafael Rodrigues do Nascimento↑Marcos Paulo Costa Do Nascimento↓ substitution  
 69'      substitutionIvan Rossi↑Diogo Mendes↓
 74'    Pedro Filipe Figueiredo Rodrigues Pepe yellow_card  
 76'    David Jose Gomes Oliveira Tavares↑Ivan Jaime Pajuelo↓ substitution  
 77'      yellow_cardFabio China
 81'    Jose Pedro Marques Freitas↑Pedro Filipe Figueiredo Rodrigues Pepe↓ substitution  
 85'      substitutionClesio Bauque↑Xadas↓
 85'      substitutionJorge Saenz de Miera Colmeiro, Jorge↑Leonardo De Andrade Silva↓
 90'    David Jose Gomes Oliveira Tavares yellow_card  

Đội hình thi đấu FC Famalicao vs Maritimo

FC Famalicao Maritimo
13 Dalberson Ferreira do Amaral
5 Adrian Marin Gomez
43 Alexandre Correia
4 Alex de Oliveira Nascimento
90 Diogo Jose Rosario Gomes Figueiras
88 Pedro Filipe Figueiredo Rodrigues Pepe
6 Charles Pickel
9 Marcos Paulo Costa Do Nascimento
10 Ivan Jaime Pajuelo
7 Ivo Rodrigues
17 Simon Banza
48 Paulo Victor Mileo Vidotti
2 Claudio Winck Neto
5 Zainadine Junior
66 Leonardo De Andrade Silva
45 Fabio China
60 Pedro Henrique Rocha Pelagio
16 Diogo Mendes
9 Ali Alipourghara
17 Xadas
93 Henrique Roberto Rafael
25 Ricardinho
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
22 Hernan De La Fuente
8 Pedro Brazao Teixeira
25 Jose Pedro Marques Freitas
31 Luiz Júnior
3 Alexandre Ruben Lima
11 Bruno Rafael Rodrigues do Nascimento
15 Riccieli Eduardo da Silva Junior
80 Lawrence Ofori
20 David Jose Gomes Oliveira Tavares
94 Vitor Costa de Brito
88 Rodrigo Andrade
24 Clesio Bauque
8 Rafik Guitane
1 Joao Miguel Macedo Silva
15 Ivan Rossi
21 Jorge Saenz de Miera Colmeiro, Jorge
23 Ruben Macedo
12 Jose Edgar Andrade Costa

Số liệu thống kê FC Famalicao vs Maritimo

FC Famalicao   Maritimo
7
 
Phạt góc
 
5
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
3
 
Thẻ vàng
 
3
16
 
Tổng cú sút
 
2
4
 
Sút trúng cầu môn
 
0
11
 
Sút ra ngoài
 
1
1
 
Cản sút
 
1
56%
 
Kiểm soát bóng
 
44%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
415
 
Số đường chuyền
 
338
83%
 
Chuyền chính xác
 
73%
20
 
Phạm lỗi
 
20
0
 
Việt vị
 
3
33
 
Đánh đầu
 
33
15
 
Đánh đầu thành công
 
18
0
 
Cứu thua
 
4
15
 
Rê bóng thành công
 
26
10
 
Đánh chặn
 
10
24
 
Ném biên
 
26
15
 
Cản phá thành công
 
26
16
 
Thử thách
 
9
111
 
Pha tấn công
 
80
62
 
Tấn công nguy hiểm
 
36

18:00 Troyes 1-0 Nice

17:30 Cagliari 3-1 Sampdoria

12:00 Oita Trinita 2-0 Vegalta Sendai

12:00 Gangwon FC 2-1 Gwangju Football Club

18:00 BEC Tero Sasana 2-2 Ratchaburi FC

18:00 Bangkok United FC 1-0 Chonburi Shark FC

17:00 Jeonbuk Hyundai Motors 2-2 Ulsan Hyundai FC

12:00 Pohang Steelers 3-0 Nagoya Grampus

18:00 Swansea City 3-0 Cardiff City

17:15 AZ Alkmaar 5-1 FC Utrecht

17:30 Kasimpasa 1-2 Goztepe

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 0-1 CSKA Moscow

18:00 Nordsjaelland 2-2 Midtjylland

17:00 1 FC Minsk 0-0 FC Gomel

17:30 1 Wisla Plock 1-0 Pogon Szczecin

14:00 Thespa Kusatsu 1-1 Kyoto Sanga

12:00 JEF United Ichihara Chiba 2-1 Omiya Ardija

12:00 Zweigen Kanazawa FC 1-2 Ventforet Kofu

12:00 Tochigi SC 1-1 Jubilo Iwata

12:00 Renofa Yamaguchi 2-2 Mito Hollyhock

17:40 1 LKS Lodz 1-0 Arka Gdynia

18:00 Stavropolye-2009 1-1 Chernomorets Novorossiysk

18:00 FK Orenburg-2 2-2 FK Zenit Izhevsk

18:00 Amkar Perm 2-0 Nosta Novotroitsk

17:00 Torpedo Miass 0-1 Chelyabinsk

17:00 FC Lada Togliatti 0-2 Tyumen

15:00 1 Dinamo Barnaul 1-1 Irtysh 1946 Omsk

16:30 FC Anyang 2-1 Seoul E-Land FC

14:00 Jeonnam Dragons 2-0 Busan I Park

18:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 1-0 SV Wehen Wiesbaden 2

17:30 Keciorengucu 0-1 Kocaelispor

16:30 1 ASC Corona Brasov 0-4 Petrolul Ploiesti

18:00 FC Mynai 0-0 Desna Chernihiv

15:30 FK Pribram B 0-2 Karlovy Vary Dvory

15:30 Viktoria Plzen B 3-1 FC Pisek

15:15 Slavia Prague B 1-2 Vysehrad

15:15 Slovacko II 4-0 Dolni Benesov

15:15 Admira Praha 2-2 FK Kraluv Dvur

15:15 1 Chlumec nad Cidlinou 1-1 Jiskra Usti nad Orlici

15:15 Sigma Olomouc B 5-1 Vrchovina

15:15 Pardubice B 2-1 Bohemians1905 B

15:15 Dukla Praha B 3-0 Teplice B

15:15 Hradec Kralove B 1-1 Slovan Velvary

15:00 1 Banik Ostrava B 2-4 SC Znojmo

18:00 Awassa Kenema 1-0 Jimma Aba Jifar

18:00 1 Mbeya Kwanza 0-0 Dodoma Jiji FC

13:00 Pocheon FC 4-0 Chuncheon Citizen

12:00 1 Pyeongchang FC 1-4 Siheung City

12:00 Chungju Citizen 1-0 Yangpyeong

12:00 Jeonju Citizen FC 1-3 Yeoju Sejong

15:15 PSM Makassar 2-1 Bali United 1

16:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-2 Tobol Kostanai

15:00 FC Zhetysu Taldykorgan 1-2 FK Taraz

18:00 1 Turgutluspor 4-3 Ankaraspor FK 1

18:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 0-0 Bodrumspor

18:00 Nazillispor 1-1 Erzincanspor 1

18:00 Kirsehir Koyhizmetleri 2-1 Tarsus Idman Yurdu

18:00 Kahramanmarasspor 0-3 Belediye Vanspor 1

18:00 Ergene Velimese 2-1 Inegolspor

18:00 Bayburt Ozel Idare 1-2 Corum Belediyespor

18:00 Usakspor 0-1 Ispartaspor

17:00 Kirklarelispor 1-1 Amedspor

18:00 Bodajk FC Siofok 2-2 Bekescsaba

18:00 Kecskemeti TE 0-0 Nyiregyhaza

18:00 Budaorsi SC 1-1 Szentlorinc SE

18:00 SOROKSAR 1-0 Szombathelyi Haladas 1

17:00 Drumcondra FC 0-1 Ardmore Rovers

17:00 Tek United 1-4 Inchicore Athletic FC

17:00 Killester Donnycarne 3-2 Cherry Orchard

18:00 Amazon Grimstad (w) 3-0 Fart (w)

18:00 Catalca Spor 0-2 Hendek Spor

18:00 Bergama Belediyespor 1-2 Erbaaspor S

18:00 Sancaktepe Belediye Spor 3-3 Elazigspor

18:00 Osmaniyespor 1-0 Utkoi

18:00 Mamak FK 0-0 Fatsa Belediyespor

18:00 Kelkit Belediye Hurriyet 1-3 Batman Petrolspor

18:00 Karaman Belediyespor 1-2 Kutahyaspor

18:00 Kahta 02 Spor 4-3 Nevsehirspor Genclik

18:00 Artvin Hopaspor 1-2 Yldrm Belediyesispor

18:00 Erzin Belediyespor 2-0 Elazig Belediyespor

18:00 Erokspor 6-1 Ofspor

18:00 Duzcespor 2-1 Hacettepe SK

18:00 Cankaya FK 1-0 EdirnesporGenclik

18:00 Darica Genclerbirligi 2-0 Kusadasispor

18:00 Carsambaspor 0-1 Kestel

18:00 Agri 1970 Spor 1-0 Tepecik Bld

18:00 Yeni Altindag BS 2-2 76 Igdir Belediye spor

18:00 Yeni Orduspor 0-0 Bayrampasa

18:00 Modafen Spor 2-2 Karaman Belediyesi Spor

18:00 Turk Metal Kirikkale 2-0 Kardemir Karabukspor

18:00 Sile Yildizspor 4-2 Aksarayspor

18:00 Celspor 1-0 Mardin BB

18:00 Yesilyurt Belediyespor 2-1 Kizilcabolukspor

17:00 1 Yomraspor 0-1 Siirt Il Ozle Idaresi Spor

16:00 FC Rohoznik 0-1 Humenne

15:30 STK Samorin 2-0 Slavoj Trebisov

16:30 FK Alga Bishkek 4-1 FK Kara-Balta

12:00 Albirex Niigata (w) 0-3 Vegalta Sendai (w)

15:30 FC Blau Weiss Linz 3-1 Austria Wien (Youth)

18:00 HB Koge (w) 4-2 Kolding BK (w)

17:00 Wazito FC 0-1 Kakamega Homeboyz

16:00 Trnje 0-0 NK Vrapce

17:00 Varzim 1-1 Maritimo 1

17:00 Silute 0-0 BFA Vilnius II

16:00 BE1 NFA 1-2 Ekranas Panevezys

16:00 Herentals FC 3-0 Harare City 1

16:30 Zha Buse U19 1-4 Warta Poznan Youth

16:15 Legia Warszawa (Youth) 1-5 Slask Wroclaw U21

17:00 Real Valladol B 3-1 Athletic Bilbao B

17:00 UE Llagostera 1-2 Baleares

17:00 CD Tudelano 0-1 Racing de Ferrol

17:00 Real Balompedica Linense 1-0 UE Cornella

17:00 CF Rayo Majadahonda 0-0 Celta vigo b

17:00 CF Internacional De Madrid 2-2 UD Logrones 1

17:30 NK Istra 1961 U19 4-0 ZNK Osijek U19

18:00 Tenerife B 1-1 Lanzarote

18:00 Son Veri 4-3 Inter Ibiza 2

17:30 Silva SD 5-0 CD Estradense

17:30 FC Vilafranca 1-0 Girona B

17:15 CD Alhaurino 0-0 Real Jaen CF

17:00 SD Lenense 1-0 Urraca

17:00 CF Pozuelo Alarcon 0-1 RCD Carabanchel

17:00 Mazarron CF 1-1 La Union CF

17:00 Salamanca B 1-2 CyDL Jupiter Leones

17:00 CA Antoniano 2-2 CD Utrera

17:00 Sporting de Gijon B 5-0 CD Tuilla

17:00 CD Cabecense 1-2 Ciudad Lucena

17:00 Castellon B 2-1 Silla CF

17:00 1 CD Llanes 0-0 CD Lealtad

17:00 CD Varea 3-2 CA River Ebro 1

17:00 SD San Ignacio 3-1 Anaitasuna 1

17:00 Real Oviedo B 1-0 UD Gijon Industrial

17:00 UE Castelldefels 2-0 Pobla De Mafumet CF

17:00 CF Platges De Calvia 3-1 Portmany

17:00 Alhaurin de la Torre 1-4 CD El Palo

17:00 EG El Palmar 1-0 Deportiva Minera

17:00 CP Villarrobledo 1-1 Albacete B 1

17:00 Hercules II 0-2 Athletic Torrellano

17:00 UD Los Barrios 3-1 CD Pozoblanco 1

17:00 CD Badazus II 0-2 Olivenza FC

17:00 Miguelturreno 0-4 UB Conquense

17:00 LHospitalet 2-1 EC Granollers

16:45 CD La Virgen Del Camino 1-1 CD Mirandes B

16:30 San Rafael 2-0 UD Collerense

16:30 Villaverde Boetticher CF 3-0 CDF Tres Cantos

16:30 Recambios Colon CD 0-1 Atletico Saguntino

16:30 Parla Escuela 0-1 Torrejon CF

16:30 Real Zaragoza B 3-1 Barbastro

16:15 AD Complutense Alcala 0-4 Atletico de Madrid B

16:00 Santutxu FC 0-2 SD Beasain

12:10 Southern United 1-3 FC Isabel United

16:00 ACS Sepsi U19 3-2 CSM Politehnica lasi U19

16:00 FC Ripensia Timisoara U19 4-1 LPS Bihorul Oradea U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 7-1 CSA Steaua Bucuresti U19

15:30 Raca Bratislava 2-0 Inter Bratislava

15:30 Jednota Banova 0-0 FTC Filakovo

15:30 Poprad 2-0 MFK Vranov nad Topou

18:00 UD Tamaraceite 0-1 Villanovense

18:00 UD San Fernando 1-1 Cacereno

17:00 Xerez Deportivo FC 2-2 AD Ceuta

17:00 SD Huesca II 2-1 AE Prat

17:00 RCD Espanyol B 1-1 SD Tarazona

17:00 Cerdanyola del Valles 3-1 Ibiza Islas Pitiusas

17:00 1 UD Melilla 3-1 Suokuaili Moss

17:00 Atletico Mancha real 1-2 Mar Menor

17:00 CD Montijo 1-0 Velez CF

17:00 SCR Pena Deportiva 2-2 CE Europa

17:00 Leganes B 1-2 Bergantinos CF

17:00 Mostoles 0-0 CD Arenteiro

16:30 CD Coria 3-1 Las Palmas Atletico

16:30 Formentera 1-0 CD Ebro

17:00 Wloclawek (w) 0-1 Warta Gorzow Wielkopolski (W)

17:00 Hong Kong U23 2-1 Hong Kong FC

14:30 Southern District 3-3 Eastern A.A Football Team

17:30 Toulouse U19 0-2 Cannes AS U19

16:00 PAS Giannina U19 1-0 Olympiakos Piraeus U19

15:30 Panaitolikos U19 1-2 OFI Crete U19

12:30 Ornament FC 0-1 WSE

15:30 SVG Reichenau 2-0 SV Telfs

17:30 Verona U20 0-3 Fiorentina U20

15:45 Cagliari U19 0-1 Sassuolo U20

16:00 MFK Zemplin Michalovce U19 1-2 SCP RuzomberokU19

16:00 Trencin U19 4-1 FC Petrzalka U19

15:00 Spartak Myjava U19 3-0 FK Krakovany U19

18:00 FC Astoria Walldorf U19 4-2 Kaiserslautern U19

16:00 Carl Zeiss Jena U19 0-1 FC Viktoria 1889 Berlin U19

16:00 Holstein Kiel U19 1-0 Eimsbutteler TV U19

16:00 1 RW Oberhausen U19 4-2 Preuben Munster U19

16:00 FSV Mainz 05 U19 0-0 SV Darmstadt U19

16:00 Kassel U19 0-5 SC Freiburg U19

16:00 Fortuna Dusseldorf U19 2-1 Alemannia Aachen U19

16:00 MSV Duisburg U19 2-1 Viktoria koln U19

16:00 Schalke 04 U19 8-0 Wuppertaler SV Borussia U19

15:00 Cape Town City FC Reserves 2-2 Kaizer Chiefs Reserves

17:00 Okzhetpes 3-1 Tarlan

16:00 Ekibastuzets 7-0 Baikonur

14:40 Eastern District SA 3-2 North District FC

14:40 Shatin SA 2-1 Citizen

14:30 Wong Tai Sin 0-4 Wofoo Tai Po

14:30 Sham Shui Po 0-1 South China AA

14:30 Wing Yee FT 0-1 Yuen Long FC

12:30 Metro Gallery 1-3 Kai Jing

12:30 Central Western District RSA 3-2 Happy Valley

18:00 Naestved 6-3 B93 Copenhagen

18:00 AB Copenhagen 2-2 Middelfart G og

18:00 AIK Solna (w) 0-0 BK Hacken (W)

17:00 Tallinna FC Levadia B 3-2 Parnu JK

17:00 JK Welco Elekter 2-3 FC Nomme United

18:00 NJS (w) 0-2 HPS (w)

17:00 WAPDA FC 3-0 Muslim FC

18:00 Hannover 96 Am 2-0 SSV Jeddeloh 1

18:00 Berliner AK 07 2-1 Lichtenberg 47 1

18:00 Tennis Borussia Berlin 0-1 BSG Chemie Leipzig

18:00 Eilenburg 3-1 Germania Halberstadt

17:15 TSV Buchbach 1-0 TSV 1860 Rosenheim 1

16:00 1 FC Santa Coloma 3-2 FC Ordino 1

16:00 Chernomorets Odessa U21 5-1 Veres Rivne U21

13:00 Gold Coast city (w) 1-2 Capalaba (w)

18:00 Jakobstads Bollklubb 3-2 GBK Kokkola

17:00 RoPS 2 1-0 PS Kemi Kings

18:00 GKS Kowale 2-1 Gryf Slupsk Youth

17:00 MKS Orkan Rumia 1-2 KS Wierzyca Pelplin

17:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0-0 Sokol Aleksandrow Lodzki

17:00 Pelikan Lowicz 0-3 Unia Skierniewice

16:00 MKS Slask Swietochlowice 2-6 Szczakowianka Jaworzno

17:30 Burgos U19 0-2 Leganes U19

17:30 Antiguoko KE U19 2-0 Real Sociedad U19

17:30 CD Getxo U19 0-1 Osasuna U19

17:00 CF Bansander U19 2-4 Marina Sport U19

17:00 Seneca CF U19 2-0 Atletico Jaen FC U19 1

16:30 Bilbao U19 0-1 CD Alaves U19

16:00 CD Roda U19 3-1 La Nucia U19

18:00 Marseille (w) 2-0 ASPTT Albi(w)

17:15 1 Brest (w) 0-2 FC Metz (w)

15:15 Opava II 6-0 So Bruntal

15:15 FC Strani 3-3 FC Prerov

15:15 Velka Bites 1-4 Sardice

14:00 Queensland Lions SC 4-1 Moreton Bay United

15:30 Muangnont Bankunmae FC 1-1 Royal Thai Air Force FC

15:30 Sisaket FC 2-0 Yasothon FC

15:30 Inter Bangkok 0-1 Siam FC

15:30 Surin FC 2-2 Udon United

15:30 Royal Thai Fleet 0-4 Pattaya Discovery United FC

15:30 Chainat United 0-0 Pathum Thani United

17:00 Tavagnacco (w) 1-3 Pomigliano (w)

17:30 1 Wan Chai 1-1 Kwai Tsing District FA

14:30 Kowloon City 2-1 Lucky Mile FC

12:30 Kwun Tong 1-1 Kwong Wah AA

12:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 0-2 Tuen Mun Football Team

12:30 Yau Tsim Mong 5-1 Fu Moon FC

17:00 Sturm Graz/Stattegg (w) 1-1 St. Polten (w)

16:00 Austria Wien (W) 6-1 Wacker Innsbruck (w)

15:30 First Vienna (W) 3-0 Vorderland (w)

15:30 Sparta Praha B 4-0 Trinec

15:15 Viktoria Zizkov 1-2 Chrudim

17:30 Lokomotiv Gomel 2-1 FK Orsha

16:00 BSC Hastedt 2-3 Werder Bremen III 1

15:45 Uhlenhorster SC Paloma 2-2 SC Concordia Hamburg

18:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 1-1 Atletico de Madrid (w)

17:00 Sporting De Huelva (w) 0-5 Barcelona (w)

17:00 Madrid CFF (w) 0-1 CD Alaves (w)

16:30 Eibar (w) 1-2 Real Betis (w)

15:55 FK Macva Sabac U19 1-2 FK Vozdovac U19

18:00 SC Sand (w) 0-1 Turbine Potsdam (w)

18:00 Hoffenheim (w) 2-1 VfL Wolfsburg (w)

14:30 Albany Creek 1-1 Bayside United FC

17:15 Feyenoord Rotterdam (W) 2-1 PSV Eindhoven (w)

17:15 ADO Den Haag (w) 4-4 FC Twente Enschede (w)

16:00 SV Meppen (w) 2-0 Wolfsburg II (w)

16:00 FC Gutersloh (w) 3-1 Bayern Munich II (w)

16:00 Elversberg (W) 1-2 Henstedt-Ulzburg (w)

16:00 Ingolstadt 04 (w) 1-2 Nurnberg (w)

16:00 Union Innsbruck 5-2 FC Zirl 1

15:30 Slovan HAC 1-1 SR Donaufeld Wien

15:30 ASK Klagenfurt 3-5 KAC 1909

17:00 Tuv Buganuud 4-3 Khoromkhon Club

18:00 Deportivo La Coruna W 2-0 Seccio Esportiva AEM (w)

17:30 Barcelona B (w) 0-1 CDEF Logrono (w)

17:00 Osasuna (w) 1-0 Athletic Bilbao B (w)

15:30 Fundacion Albacete (w) 3-1 CD Juan Grande (w)

17:00 Lucan United 3-1 Crumlin United

18:00 Navy FC 0-1 Udon Thani

17:45 Paris Saint Germain (w) 2-0 RC Saint Etienne (w)

17:45 Lyon (w) 5-0 Montpellier (w)

15:15 FC Velke Mezirici B 3-2 Zirovnice

17:00 JK Tallinna Kalev II 5-3 Kohtla Jarve JK Jarve 1

17:00 Vandra JK Vaprus 1-5 Nomme JK Kalju II

18:00 Veles 3-5 Torpedo moskva 1

17:00 Dolgiye Prudy 0-0 Gazovik Orenburg

17:00 Yenisey Krasnoyarsk 2-0 FK Krasnodar 2

16:00 Tom Tomsk 1-0 SKA Khabarovsk

12:00 Broadbeach United SC (w) 1-0 AC Carina (w) 1

14:00 1 FC Gifu 2-2 Grulla Morioka

12:00 AC Nagano Parceiro 1-3 Fujieda MYFC

17:00 FC Kuressaare 0-2 Tallinna JK Legion

12:00 Khoromkhon Club (w) 0-4 Khukh Chononuud (W)

17:00 UD Geneto Del Teide (w) 0-3 Union Viera CF (w)

17:00 Victoria FC (w) 1-3 Victoria CF (W)

17:15 Hirnyk-Sport 1-1 Volyn

18:00 BVSC 2-0 Komarom VSE 1

18:00 Mohacs 0-2 Vac-Dunakanyar 1

18:00 Kelen SC 3-2 Gardony

16:00 Budapest Honved II 1-2 ESMTK

16:00 Gyori ETO FC II 5-1 Zalaegerszegi TE II

16:00 Diosgyori VTK II 4-0 Tallya

15:28 Ferencvarosi TC B 4-2 Monori SE

16:00 Moron BK (w) 0-3 Lidkopings FK (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657