Kết quả trận FC Juarez vs Queretaro FC, 07h00 ngày 09/10

FC Juarez
FC Juarez
0
Queretaro FC
Queretaro FC 1
0
Kết quả bóng đá Mexico

FC Juarez vs Queretaro FC


07:00 ngày 09/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 2 - 4

Tỷ lệ FC Juarez vs Queretaro FC


TLCA
0.19 : 0:0 : 3.44
TL bàn thắng:
7.69 : 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
5.40 : 1.15 : 22.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính FC Juarez vs Queretaro FC

 2'    Pedro Raul Garay da Silva yellow_card  
 11'      yellow_cardDaniel Angel Cervantes Fraire
 19'      red_cardJonathan David Dos Santos Dure
 46'    Fernando José Marques Maciel↑Alberto Joshimar Acosta Alvarado↓ substitution  
 46'    Fabian Castillo↑Jefferson Alfredo Intriago Mendoza↓ substitution  
 58'      substitutionNicolas Sosa Sanchez↑Bryan Olivera Calvo↓
 73'    Paul Nicolas Aguilar Rojas↑Jaime Gomez Valencia↓ substitution  
 73'    Francisco Contreras Baez↑Jose Esquivel↓ substitution  
 74'      substitutionJose Doldan↑Pablo Edson Barrera Acosta↓
 80'      yellow_cardWashington Aguerre
 82'      substitutionArelibetsiel Hernandez Huerta↑Erick Vera Franco↓
 83'      yellow_cardKevin Federik Ramirez Dutra
 83'      substitutionRaul Damian Torres Rodriguez↑Kevin Federik Ramirez Dutra↓
 84'    Fernando José Marques Maciel yellow_card  
 87'    Flavio de Jesus Santos Carrillo↑Jose Garcia↓ substitution  
 90'      yellow_cardNicolas Sosa Sanchez

Đội hình thi đấu FC Juarez vs Queretaro FC

FC Juarez Queretaro FC
32 Ariel Matias Garcia
5 Jaime Gomez Valencia
1 Hugo Alfonso Gonzalez Duran
26 Alberto Joshimar Acosta Alvarado
9 Diego Alejandro Rolan Silva
25 Gustavo Velazquez
35 Jefferson Alfredo Intriago Mendoza
16 Jose Esquivel
34 Pedro Raul Garay da Silva
24 Jose Garcia
15 Maximiliano Martin Olivera de Andrea
35 Kevin Balanta Lucumi
7 Kevin Federik Ramirez Dutra
17 Erick Vera Franco
5 Kevin Escamilla
2 Omar Israel Mendoza
1 Washington Aguerre
9 Jonathan David Dos Santos Dure
18 Pablo Edson Barrera Acosta
26 Maximiliano Perg Schneider
11 Bryan Olivera Calvo
25 Daniel Angel Cervantes Fraire
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
11 Fabian Castillo
22 Paul Nicolas Aguilar Rojas
2 Adrian Mora Barraza
17 Flavio de Jesus Santos Carrillo
4 Pol Garcia Tena
14 Francisco Contreras Baez
10 Martin Luis Galvan Romo
33 Carlos Felipe Rodriguez Rangel
6 Andres Iniestra Vazquez Mellado
7 Fernando José Marques Maciel
16 Raul Damian Torres Rodriguez
208 Alejandro Rivero Lopez
22 Jose Doldan
20 Nicolas Sosa Sanchez
21 Gerardo Daniel Ruiz Barragan
23 David Cabrera Pujol
10 Jefferson Antonio Montero Vite
4 Arelibetsiel Hernandez Huerta
33 Juan Pablo Meza Tepezano
29 Aristeo Garcia Moreno

Số liệu thống kê FC Juarez vs Queretaro FC

FC Juarez   Queretaro FC
10
 
Phạt góc
 
2
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
4
0
 
Red card
 
1
16
 
Tổng cú sút
 
3
2
 
Sút trúng cầu môn
 
3
14
 
Sút ra ngoài
 
0
6
 
Cản sút
 
0
78%
 
Kiểm soát bóng
 
22%
75%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
25%
600
 
Số đường chuyền
 
174
19
 
Phạm lỗi
 
10
0
 
Việt vị
 
2
18
 
Đánh đầu thành công
 
12
3
 
Cứu thua
 
2
9
 
Rê bóng thành công
 
18
7
 
Đánh chặn
 
3
10
 
Thử thách
 
18
156
 
Pha tấn công
 
45
110
 
Tấn công nguy hiểm
 
27

22:30 1 Newcastle United 2-3 Tottenham Hotspur

20:00 Everton 0-1 West Ham United

22:00 1 Montpellier 1-0 Lens

20:00 Bordeaux 1-1 Nantes

20:00 Strasbourg 5-1 Saint Etienne 1

20:00 Stade Brestois 1-1 Reims

20:00 Metz 0-3 Rennes

18:00 Troyes 1-0 Nice

23:30 Villarreal 1-2 Osasuna

21:15 Celta Vigo 0-1 Sevilla

19:00 Rayo Vallecano 2-1 Elche

22:59 Napoli 1-0 Torino

20:00 Empoli 1-4 Atalanta

20:00 1 Udinese 1-1 Bologna

20:00 Genoa 2-2 Sassuolo

17:30 Cagliari 3-1 Sampdoria

22:30 Augsburg 1-1 Arminia Bielefeld

20:30 Bayer Leverkusen 1-5 Bayern Munchen

12:00 Oita Trinita 2-0 Vegalta Sendai

12:00 Gangwon FC 2-1 Gwangju Football Club

00:00 New York Red Bulls 1-0 New York City FC

19:00 1 Buriram United 2-0 Nakhon Ratchasima

18:30 Chiangrai United 0-1 Muang Thong United 2

18:00 BEC Tero Sasana 2-2 Ratchaburi FC

18:00 Bangkok United FC 1-0 Chonburi Shark FC

17:00 Jeonbuk Hyundai Motors 2-2 Ulsan Hyundai FC

12:00 Pohang Steelers 3-0 Nagoya Grampus

22:15 AS Garde Nationale 0-2 ASN Nigelec 1

19:30 PAOK Saloniki B 2-2 Veria FC

18:00 Swansea City 3-0 Cardiff City

21:45 1 FC Twente Enschede 1-1 Willem II 1

19:30 NEC Nijmegen 0-1 Vitesse Arnhem

19:30 Sparta Rotterdam 1-1 Groningen

17:15 AZ Alkmaar 5-1 FC Utrecht

22:30 IFK Goteborg 2-0 Orebro

20:00 Mjallby AIF 4-0 Kalmar

20:00 Hammarby 1-0 AIK Solna

21:30 FC Sion 0-1 Basel 1

21:30 St. Gallen 2-1 Servette

19:15 1 Lausanne Sports 3-1 Grasshopper

22:59 Trabzonspor 3-1 Fenerbahce 1

20:00 Altay Spor Kulubu 0-1 Karagumruk

20:00 Galatasaray 1-0 Konyaspor

17:30 Kasimpasa 1-2 Goztepe

22:30 HNK Sibenik 2-0 Hajduk Split

20:00 Slaven Koprivnica 0-2 ZNK Osijek

23:30 Charleroi 2-0 Racing Genk

21:00 Beerschot Wilrijk 0-1 Mechelen

18:30 Sint-Truidense 2-2 Anderlecht

22:59 FC Krasnodar 1-1 FC Ufa

20:30 Khimki 2-0 Terek Grozny

20:30 Krylya Sovetov 2-0 FK Nizhny Novgorod

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 0-1 CSKA Moscow

22:00 Domzale 2-3 FC Koper

21:30 UTA Arad 1-0 Universitatea Craiova 1

19:00 Arges 2-1 FC Viitorul Constanta

22:59 Sonderjyske 1-1 FC Copenhagen

21:00 Brondby IF 3-2 Vejle 1

19:00 Odense BK 1-2 Randers FC

18:00 Nordsjaelland 2-2 Midtjylland

23:30 Shakhter Soligorsk 3-1 FC Torpedo Zhodino

21:00 Energetik-BGU Minsk 0-0 Dinamo Brest

19:00 1 FC Rukh Brest 1-3 Dinamo Minsk

17:00 1 FC Minsk 0-0 FC Gomel

22:30 Legia Warszawa 0-1 Lech Poznan

20:00 Cracovia Krakow 2-0 Warta Poznan

17:30 1 Wisla Plock 1-0 Pogon Szczecin

00:00 1 Rosenborg 2-2 Valerenga

22:00 Stromsgodset 0-1 Viking

22:00 Haugesund 7-0 Mjondalen IF

22:00 Bodo Glimt 2-1 Sarpsborg 08

22:00 Sandefjord 0-0 Odd Grenland

22:00 Brann 1-1 Stabaek

22:00 Mezokovesd Zsory 1-0 Debrecin VSC

19:30 1 Varda SE 0-0 Ujpesti

20:00 PAOK Saloniki 4-4 Volos NFC

20:00 Panaitolikos Agrinio 1-2 OFI Crete

21:15 Parma 0-0 Monza 1

19:00 Cremonese 1-1 Benevento

23:15 Burgos CF 1-1 CD Lugo

23:15 Real Sociedad B 1-1 Real Oviedo

21:00 Leganes 0-2 Valladolid

19:00 Ibiza Eivissa 0-2 Mirandes

18:30 Darmstadt 3-0 Werder Bremen

18:30 Hansa Rostock 1-1 SV Sandhausen

18:30 Dynamo Dresden 0-1 Nurnberg

14:00 Thespa Kusatsu 1-1 Kyoto Sanga

12:00 JEF United Ichihara Chiba 2-1 Omiya Ardija

12:00 Zweigen Kanazawa FC 1-2 Ventforet Kofu

12:00 Tochigi SC 1-1 Jubilo Iwata

12:00 Renofa Yamaguchi 2-2 Mito Hollyhock

22:59 FBC Melgar 6-0 Dep.San Martin

23:15 CSKA Sofia 3-2 Botev Plovdiv

21:00 Cherno More Varna 1-1 Slavia Sofia

23:30 U.S.Monastir 2-0 Chebba

21:00 US Tataouine 2-1 C.A.Bizertin

17:40 1 LKS Lodz 1-0 Arka Gdynia

21:00 1 Volga Ulyanovsk 1-0 FK Spartak Tuymazy

20:00 Rotor Volgograd B 1-0 Legion Dynamo

20:00 1 FK Forte Taganrog 0-0 Spartak Nalchik 1

20:00 SKA Rostov 1-0 FC Yessentuki

19:00 1 FK Kuban Kholding 0-1 FK Chayka Pesch

19:00 1 FK Makhachkala 2-1 Mashuk-KMV 1

18:00 Stavropolye-2009 1-1 Chernomorets Novorossiysk

18:00 FK Orenburg-2 2-2 FK Zenit Izhevsk

18:00 Amkar Perm 2-0 Nosta Novotroitsk

17:00 Torpedo Miass 0-1 Chelyabinsk

17:00 FC Lada Togliatti 0-2 Tyumen

15:00 1 Dinamo Barnaul 1-1 Irtysh 1946 Omsk

21:30 Al-Sadd 6-4 Al-Garrafa

21:30 Al Khor SC 2-2 Al-Ahli Doha

16:30 FC Anyang 2-1 Seoul E-Land FC

14:00 Jeonnam Dragons 2-0 Busan I Park

19:00 Viktoria koln 1-1 Wurzburger Kickers

18:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 1-0 SV Wehen Wiesbaden 2

00:05 Proleter 1-0 Backa Topola

22:00 Partizan Belgrade 2-0 Radnik Surdulica

22:59 Bursaspor 3-1 Boluspor

20:00 Erzurum BB 6-2 Altinordu

20:00 Manisa BB Spor 0-3 Adanaspor

17:30 Keciorengucu 0-1 Kocaelispor

21:30 IFK Lulea 0-2 Brommapojkarna

21:00 Assyriska 1-1 Orebro Syrianska IF

20:30 IF Karlstad Fotboll 3-1 Dalkurd FF

19:00 Hammarby TFF 0-1 Pitea IF

16:30 1 ASC Corona Brasov 0-4 Petrolul Ploiesti

20:00 Slask Wroclaw II 2-5 Radunia Stezyca

20:00 FK Backa Backa Palanka 1-1 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1

20:00 1 Kabel Novi Sad 1-1 FK Loznica 1

20:00 Zlatibor Cajetina 2-0 FK Graficar Beograd

22:30 Cerro Largo 1-0 Club Atletico Progreso

20:15 Villa Espanola 2-2 Wanderers FC

23:30 1 PFC Oleksandria 1-2 FC Vorskla Poltava

18:00 FC Mynai 0-0 Desna Chernihiv

19:30 SK Zapy 0-3 Jablonec B

15:30 FK Pribram B 0-2 Karlovy Vary Dvory

15:30 Viktoria Plzen B 3-1 FC Pisek

15:15 Slavia Prague B 1-2 Vysehrad

15:15 Slovacko II 4-0 Dolni Benesov

15:15 Admira Praha 2-2 FK Kraluv Dvur

15:15 1 Chlumec nad Cidlinou 1-1 Jiskra Usti nad Orlici

15:15 Sigma Olomouc B 5-1 Vrchovina

15:15 Pardubice B 2-1 Bohemians1905 B

15:15 Dukla Praha B 3-0 Teplice B

15:15 Hradec Kralove B 1-1 Slovan Velvary

15:00 1 Banik Ostrava B 2-4 SC Znojmo

22:00 Dire Dawa 1-0 Wolaita Dicha

18:00 Awassa Kenema 1-0 Jimma Aba Jifar

19:00 Besa Kavaje 2-0 Lushnja KS

19:00 Ringkobing 2-0 Vinder Vatanspor-VRI

20:00 Ruvu Shooting 1-0 Coastal Union

18:00 1 Mbeya Kwanza 0-0 Dodoma Jiji FC

13:00 Pocheon FC 4-0 Chuncheon Citizen

12:00 1 Pyeongchang FC 1-4 Siheung City

12:00 Chungju Citizen 1-0 Yangpyeong

12:00 Jeonju Citizen FC 1-3 Yeoju Sejong

20:30 Pstni 3-0 Pusamania Borneo FC

18:15 Persija Jakarta 0-1 Arema Malang 1

15:15 PSM Makassar 2-1 Bali United 1

19:00 Lokomotiv Astana 2-0 Kaisar Kyzylorda

16:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-2 Tobol Kostanai

15:00 FC Zhetysu Taldykorgan 1-2 FK Taraz

19:00 Super Nova 2-0 Saldus SS/Leevon

20:00 Dinamo Zagreb II 2-1 Radnik Sesvete

20:00 NK Croatia Zmijavci 1-0 Rudes

20:00 1 Bijelo Brdo 2-0 NK Dugopolje

22:59 Serik Belediyespor 1-0 Somaspor

22:59 Bursa Niluferspor AS 1-2 Zonguldak 1

22:59 Eskisehirspor 0-4 Bukaspor

22:59 Diyarbakirspor 3-0 Nigde Belediyespor

22:59 Afjet Afyonspor 1-0 Adiyamanspor

20:30 1 Sakaryaspor 0-0 Hekimoglu Trabzon

18:00 1 Turgutluspor 4-3 Ankaraspor FK 1

18:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 0-0 Bodrumspor

18:00 Nazillispor 1-1 Erzincanspor 1

18:00 Kirsehir Koyhizmetleri 2-1 Tarsus Idman Yurdu

18:00 Kahramanmarasspor 0-3 Belediye Vanspor 1

18:00 Ergene Velimese 2-1 Inegolspor

18:00 Bayburt Ozel Idare 1-2 Corum Belediyespor

18:00 Usakspor 0-1 Ispartaspor

17:00 Kirklarelispor 1-1 Amedspor

22:00 Pecsi MFC 3-1 Dafuji cloth MTE

22:00 Diosgyor VTK 2-0 Dorogi FC

22:00 Csakvari TK 3-1 Szegedi AK

22:00 FC Ajka 5-1 Duna-Tisza

22:00 1 Szolnoki MAV FC 0-2 Gyori ETO

18:00 Bodajk FC Siofok 2-2 Bekescsaba

18:00 Kecskemeti TE 0-0 Nyiregyhaza

18:00 Budaorsi SC 1-1 Szentlorinc SE

18:00 SOROKSAR 1-0 Szombathelyi Haladas 1

18:00 Bluebell United 4-3 Swords Celtic FC

17:00 Drumcondra FC 0-1 Ardmore Rovers

17:00 Tek United 1-4 Inchicore Athletic FC

17:00 Killester Donnycarne 3-2 Cherry Orchard

21:00 Kingstonian 1-1 Cheshunt

19:30 Aasane (w) 3-0 Honefoss (w)

18:00 Amazon Grimstad (w) 3-0 Fart (w)

21:00 Santos (w) 0-1 Sao Paulo/SP (w)

22:59 Karsiyaka 1-0 Ceyhanspor

22:59 Fethiyespor 4-2 Gumushanespor

18:00 Catalca Spor 0-2 Hendek Spor

18:00 Bergama Belediyespor 1-2 Erbaaspor S

18:00 Sancaktepe Belediye Spor 3-3 Elazigspor

18:00 Osmaniyespor 1-0 Utkoi

18:00 Mamak FK 0-0 Fatsa Belediyespor

18:00 Kelkit Belediye Hurriyet 1-3 Batman Petrolspor

18:00 Karaman Belediyespor 1-2 Kutahyaspor

18:00 Kahta 02 Spor 5-3 Nevsehirspor Genclik

18:00 Artvin Hopaspor 1-2 Yldrm Belediyesispor

18:00 Erzin Belediyespor 3-0 Elazig Belediyespor

18:00 Erokspor 6-1 Ofspor

18:00 Duzcespor 2-1 Hacettepe SK

18:00 Cankaya FK 1-0 EdirnesporGenclik

18:00 Darica Genclerbirligi 2-0 Kusadasispor

18:00 Dai Lin Jissbon 1-1 Orduspor

18:00 Carsambaspor 0-1 Kestel

18:00 Agri 1970 Spor 1-0 Tepecik Bld

18:00 Yeni Altindag BS 2-2 76 Igdir Belediye spor

18:00 Yeni Orduspor 0-0 Bayrampasa

18:00 Modafen Spor 2-2 Karaman Belediyesi Spor

18:00 Turk Metal Kirikkale 2-0 Kardemir Karabukspor

18:00 Sile Yildizspor 4-2 Aksarayspor

18:00 Celspor 1-0 Mardin BB

18:00 Yesilyurt Belediyespor 2-1 Kizilcabolukspor

17:00 1 Yomraspor 0-1 Siirt Il Ozle Idaresi Spor

16:00 FC Rohoznik 0-1 Humenne

15:30 STK Samorin 2-0 Slavoj Trebisov

19:00 1 Middlesbrough U23 1-2 West Bromwich U23

21:00 HBTorshavn II 4-1 EB/Streymur II

20:00 Le Messager Ngozi 2-1 Vitalo

20:00 Flambeau de LEst 0-5 New Oil

20:00 Rukinzo FC 1-1 Top Junior

20:00 Olympique Star 1-1 Les Crocos

16:30 FK Alga Bishkek 4-1 FK Kara-Balta

21:00 FC Mondercange 5-0 Blo Weiss Medernach 1

21:00 Maria da Fonte 1-1 Sal gadacz 1

00:00 Muniguate (w) 0-3 FC Cremas (W) 1

22:30 ASS Association Sportive de Sa 2-1 Chabab Ben Guerir

22:30 Stade Marocain du Rabat 1-0 Itihad Z. Khemisset

22:30 Racing Casablanca 1-2 Renaissance Zmamra

19:20 Al-Shabab (Youth) 1-2 Al Ahli Jeddah (Youth)

12:00 Albirex Niigata (w) 0-3 Vegalta Sendai (w)

21:45 Partizani Tirana 1-1 KS Perparimi Kukesi

15:30 FC Blau Weiss Linz 3-1 Austria Wien (Youth)

18:00 HB Koge (w) 4-2 Kolding BK (w)

00:00 1 Santa Lucia 2-2 Mosta FC

22:00 Valletta FC 3-1 Sirens

20:00 Sliema Wanderers FC 0-3 Hibernians FC 1

17:00 Wazito FC 0-1 Kakamega Homeboyz

00:00 Puebla (w) 1-1 Saint Louis Athletica (w)

21:00 Pumas U20 3-0 FC Juarez U20

20:30 NK Gornja Vrba 2-1 HNK Dakovo Croatia

20:30 Bistra 2-1 GAJ Mace

20:00 Slovam lovenson 1-0 Nk Neretvanac Opuzen

16:00 Trnje 0-0 NK Vrapce

20:00 1 Riga FC 1-1 Metta/LU Riga

23:10 Oman Club 0-1 Bahla

20:15 Al Ittehad Salalah 2-2 Alrstak

19:55 Muscat 0-2 Dhufar 1

22:00 Lautaro de Buin 2-0 Independiente de Cauquenes 1

22:59 Oliveirense 2-2 Portimonense

21:00 Feirense 1-1 Nacional da Madeira 1

21:00 CD Cinfaes 0-4 SC Farense

21:00 1 AD Castro Daire 2-2 Olhanense SC

21:00 Leca 1-1 FC Arouca

21:00 Benfica C.Branco 1-2 Penafiel

21:00 FC Serpa 0-0 SC Covilha 1

21:00 Aguias do Moradal 0-3 Pacos de Ferreira

21:00 1 FC Felgueiras 0-1 Estoril

21:00 Alverca 4-1 Anadia 1

21:00 SCU Torreense 1-1 Fafe 1

21:00 Clube Condeixa 0-5 Gil Vicente

21:00 moitens 0-5 Sporting Braga

21:00 CD Mafra 3-0 Uniao de Coimbra 1

20:00 Vitoria Setubal 0-2 Vizela

17:00 Varzim 1-1 Maritimo 1

22:59 Coban Imperial 2-0 Nueva Concepcion

17:00 Silute 0-0 BFA Vilnius II

16:00 BE1 NFA 1-2 Ekranas Panevezys

20:30 Shahin Bushehr 1-2 Qashqai Shiraz

20:30 Esteghlal Mollasani 2-2 Khouneh Be Khouneh

19:00 Khooshe Talaee Sana Saveh 1-0 FC Vista Turbine

19:00 Mashin Sazi 0-4 Shahrdari Hamedan

20:00 AC Horsens 1-1 Vendsyssel 1

19:00 Lyngby 1-1 Hobro

22:59 AEL Limassol 2-1 Anorthosis Famagusta FC

21:00 Omonia Nicosia FC 1-0 Apollon Limassol FC

22:30 Sally Tas 2-1 Majestic FC

00:00 Municipal Garabito 4-1 San Jose Costa Rica 1

20:00 Dynamos FC 1-1 Caps United FC

16:00 Herentals FC 3-0 Harare City 1

21:00 1 Red Boys Differdange 3-2 F91 Dudelange

21:00 Victoria Rosport 5-1 FC Wiltz 71

21:00 1 CS Petange 4-2 Racing Union Luxemburg 1

21:00 UNA Strassen 4-1 Rodange 91

21:00 US Mondorf-les-Bains 0-3 Hostert

21:00 Swift Hesperange 1-1 Progres Niedercorn

21:00 1 Fola Esch 2-1 Hamm RM Benfica FC

21:00 Etzella Ettelbruck 2-1 Jeunesse Esch

21:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 6-4 SMS Lodz Youth

17:00 Stal Rzeszow Youth 4-1 Cracovia Krakow (Youth)

17:00 Gornik Zabrze (Youth) 2-3 Lech Poznan (Youth)

16:30 Zha Buse U19 1-4 Warta Poznan Youth

16:15 Legia Warszawa (Youth) 1-5 Slask Wroclaw U21

22:00 Badajoz 0-1 Racing Santander

22:00 Sevilla Atletico 0-1 Albacete

22:00 1 CF Talavera de la Reina 1-1 Unionistas de Salamanca

17:00 Real Valladol B 3-1 Athletic Bilbao B

17:00 UE Llagostera 1-2 Baleares

17:00 CD Tudelano 0-1 Racing de Ferrol

17:00 Real Balompedica Linense 1-0 UE Cornella

17:00 CF Rayo Majadahonda 0-0 Celta vigo b

17:00 CF Internacional De Madrid 2-2 UD Logrones 1

17:30 NK Istra 1961 U19 4-0 ZNK Osijek U19

19:30 FC Viktoria Plzen (w) 2-0 Horni Herspice (w)

19:00 Eintracht Frankfurt U17 0-2 Nurnberg U17

00:00 UE Sants 1-1 FC Asco

00:00 Xerez Deportivo 3-0 UD Tomares

23:30 1 Puente Genil 1-0 AD Cartaya 1

22:59 ED Moratalaz 0-0 Las Rozas 1

22:59 Huercal 4-1 Murcia B

22:59 UE Vilassar de Mar 1-1 Grama

22:59 Sant Andreu 3-0 EE Guineueta

22:59 CD Vitoria(SPA) 1-1 Portugalete

22:59 Torredonjimeno 1-0 CD Huetor Vega

22:59 Huetor Tajar 0-2 Motril

22:59 CD Don Alvaro 0-0 AD Llerenense

22:59 Acero 2-2 Villarreal C

22:30 Conil CF 1-1 Recreativo Huelva

22:30 Orihuela CF 0-0 CD Roda

22:30 CD Arnedo 3-1 Casalarreina 1

22:00 UCAM Murcia CF B 0-0 Racing Murcia

22:00 CF Soller 1-2 Mallorca B

22:00 L Entregu CF 0-0 Luarca CF

22:00 1 Haro Deportivo 1-0 CDFC La Calzada 1

22:00 Sofan 1-1 Ourense CF

22:00 CD Olimpic Xativa 3-0 Callosa Deportiva CF

22:00 CSD Arzua 2-1 Racing Villalbes

22:00 CD Caspe 1-0 CD Cuarte Industrial

21:45 CD Praviano 3-0 CD Mosconia

21:30 CA Bembibre 4-1 CD Ribert 1

21:00 Biescas 2-2 CD Binefar

21:00 Juventud Torremolinos CF 2-1 UD Torre del Mar

18:00 Tenerife B 1-1 Lanzarote

18:00 Son Veri 4-3 Inter Ibiza 2

17:30 Silva SD 5-0 CD Estradense

17:30 FC Vilafranca 1-0 Girona B

17:15 CD Alhaurino 0-0 Real Jaen CF

17:00 SD Lenense 1-0 Urraca

17:00 CF Pozuelo Alarcon 0-1 RCD Carabanchel

17:00 Mazarron CF 1-1 La Union CF

17:00 Salamanca B 1-2 CyDL Jupiter Leones

17:00 CA Antoniano 2-2 CD Utrera

17:00 Sporting de Gijon B 5-0 CD Tuilla

17:00 CD Cabecense 1-2 Ciudad Lucena

17:00 Castellon B 2-1 Silla CF

17:00 1 CD Llanes 0-0 CD Lealtad

17:00 CD Varea 3-2 CA River Ebro 1

17:00 SD San Ignacio 3-1 Anaitasuna 1

17:00 Real Oviedo B 1-0 UD Gijon Industrial

17:00 UE Castelldefels 2-0 Pobla De Mafumet CF

17:00 CF Platges De Calvia 3-1 Portmany

17:00 Alhaurin de la Torre 1-4 CD El Palo

17:00 EG El Palmar 1-0 Deportiva Minera

17:00 CP Villarrobledo 1-1 Albacete B 1

17:00 Hercules II 0-2 Athletic Torrellano

17:00 UD Los Barrios 3-1 CD Pozoblanco 1

17:00 CD Badazus II 0-2 Olivenza FC

17:00 Miguelturreno 0-4 UB Conquense

17:00 LHospitalet 2-1 EC Granollers

16:45 CD La Virgen Del Camino 1-1 CD Mirandes B

16:30 San Rafael 2-0 UD Collerense

16:30 Villaverde Boetticher CF 3-0 CDF Tres Cantos

16:30 Recambios Colon CD 0-1 Atletico Saguntino

16:30 Parla Escuela 0-1 Torrejon CF

16:30 Real Zaragoza B 3-1 Barbastro

16:15 AD Complutense Alcala 0-4 Atletico de Madrid B

16:00 Santutxu FC 0-2 SD Beasain

21:00 Bayelsa United 1-0 Sifakesi

20:00 AS Kigali 1-2 Daring Club Motema Pembe

20:00 CFFA 0-3 Interclube Luanda

12:10 Southern United 1-3 FC Isabel United

16:00 ACS Sepsi U19 3-2 CSM Politehnica lasi U19

16:00 FC Ripensia Timisoara U19 4-1 LPS Bihorul Oradea U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 7-1 CSA Steaua Bucuresti U19

22:59 TJ Spartak Myjava 1-0 Lednicke Rovne

20:00 Dunajska Luzna 2-2 SK Bernolakovo

20:00 1 FK Slovan Ivanka pri Dunaji 4-3 PSC Pezinok

20:00 Kalinkovo 2-3 SFM Senec

19:00 SK Pramen Kovacova 2-1 SKM Liptovsky Hradok

19:00 OK castkovce 3-0 FC Vion Zlate Moravce B

19:00 Spisske Podhradie 0-3 Tatran Presov

19:00 Rakytovce 2-0 Rimavska Sobota

15:30 Raca Bratislava 2-0 Inter Bratislava

15:30 Jednota Banova 0-0 FTC Filakovo

15:30 Poprad 2-0 MFK Vranov nad Topou

22:59 Jarfalla 1-3 Karlbergs BK

22:00 IFK Lidingo FK 1-1 Enkoping

20:00 Kristianstads FF 3-0 Hassleholms IF

19:00 Nosaby IF 3-0 Karlskrona AIF

19:00 IFK Hassleholm 2-0 BK Olympic

18:30 FC Stockholm Internazionale 3-1 Skiljebo SK

20:00 1 Servette (w) 0-2 Grasshopper (w) 1

21:15 Viking U19 2-2 Lillestrom U19

00:00 Arosa SC 1-0 CD Artistico Navalcarnero

23:30 Eldense 3-1 Ejido

22:59 1 Aguilas CF 2-2 UD Alzira

22:59 Antequera CF 0-0 CD San Roque de Lepe 1

22:59 Sestao 4-0 CD Ardoi Draw

22:59 Real Murcia 1-1 Atletico Pulpileno

22:59 1 Hercules 0-3 UD Levante B

22:00 Lleida 0-0 Teruel

22:00 1 Don Benito 2-2 Merida AD

22:00 CD Izarra 1-1 Real Sociedad C

22:00 CF Salmantino 0-0 G. Segoviana

22:00 CD Cristo Atletico 1-2 Real Aviles

22:00 1 Toledo 0-1 CF Intercity

22:00 Club Deportivo Tropezon 1-0 SD Laredo

22:00 CS Puertollano 1-2 CF La Nucia

22:00 CD Marchamalo 0-1 Granada CF B

22:00 Compostela 1-1 Marino luanco

22:00 Naxara 1-1 CD Cayon

21:30 Brea 1-0 Numancia

21:00 Cadiz B 2-1 Panaderia Pulido

18:00 UD Tamaraceite 0-1 Villanovense

18:00 UD San Fernando 1-1 Cacereno

17:00 Xerez Deportivo FC 2-2 AD Ceuta

17:00 SD Huesca II 2-1 AE Prat

17:00 RCD Espanyol B 1-1 SD Tarazona

17:00 Cerdanyola del Valles 3-1 Ibiza Islas Pitiusas

17:00 1 UD Melilla 3-1 Suokuaili Moss

17:00 Atletico Mancha real 1-2 Mar Menor

17:00 CD Montijo 1-0 Velez CF

17:00 SCR Pena Deportiva 2-2 CE Europa

17:00 Leganes B 1-2 Bergantinos CF

17:00 Mostoles 0-0 CD Arenteiro

16:30 CD Coria 3-1 Las Palmas Atletico

16:30 Formentera 1-0 CD Ebro

19:30 Ahironas Liopetriou 1-1 Omonia Aradippou

19:30 1 Asil Lysi 1-3 Agia Napa

22:30 Klubi 04 Helsinki 2-0 MP MIKELI

21:00 KS Wlokniarz Bialystok (W) 3-4 KS Gorzno Unifreeze (W)

17:00 Wloclawek (w) 0-1 Warta Gorzow Wielkopolski (W)

17:00 Hong Kong U23 2-1 Hong Kong FC

14:30 Southern District 3-3 Eastern A.A Football Team

20:00 Inter Turkspor Kiel 3-1 Eckernforder SV 1

19:00 Weiche Flensburg 08 II 0-2 TSV Bordesholm

19:00 1 SV Todesfelde 5-2 VfB Lübeck II

19:00 SV Eichede 1-1 Union Neumunster

20:00 Istres U19 3-3 Marseille U19

20:00 2 Nancy U19 2-1 ASPTT Dijon U19

20:00 Lyon U19 2-1 Bourg Peronnas U19

20:00 Ajaccio U19 3-0 NimesU19 1

20:00 Drancy U19 2-0 Evreux U19 1

20:00 Dijon U19 2-0 Clermont U19

20:00 SPA Merignacais U19 3-0 Chateauroux U19

20:00 Chambly FC U19 4-0 St Pryve St Hilaire U19 2

20:00 Le Havre U19 4-2 Feignies U19 1

17:30 Toulouse U19 0-2 Cannes AS U19

20:00 Panathinaikos U19 4-1 Ionikos U19

16:00 PAS Giannina U19 1-0 Olympiakos Piraeus U19

15:30 Panaitolikos U19 1-2 OFI Crete U19

20:00 FC Treaty United (w) 0-6 Shelbourne (w)

19:30 Sportivo Iteno 0-0 3 De Febrero

19:30 Rubio nu 0-1 Sportivo Ameliano

19:30 1 Deportivo Santani 1-1 Tacuary 1

19:30 Guarani de Trinidad 1-0 Atyra FC

19:30 Deportivo Capiata 0-4 resistencia SC

21:45 1 Sabah FK Baku 1-2 Qarabag

19:30 Standard Sumgayit 1-1 FC Neftci Baku

21:00 Sbikha 1-1 Redeyef

21:00 1 Club Menzel Bouzelfa 0-1 Stade Gabesien

12:30 Ornament FC 0-1 WSE

22:59 Mornar 0-3 FK Buducnost Podgorica

22:00 FK Iskra Danilovgrad 1-0 FK Rudar Pljevlja

21:00 FC Brauerei Egg 2-5 RW Rankweil

20:00 SC Austria Lustenau B 0-4 Rotenberg

20:00 SC Schwaz 3-1 WSG Swarovski Tirol B

19:30 Trenkwalder Admira (Youth) 1-3 SV Leobendorf

19:00 Sc Rothis 0-1 Admira Dornbirn

15:30 SVG Reichenau 2-0 SV Telfs

20:30 Moroka Swallows 1-1 Stellenbosch FC

17:30 Verona U20 0-3 Fiorentina U20

15:45 Cagliari U19 0-1 Sassuolo U20

16:00 MFK Zemplin Michalovce U19 1-2 SCP RuzomberokU19

16:00 Trencin U19 4-1 FC Petrzalka U19

15:00 Spartak Myjava U19 3-0 FK Krakovany U19

20:00 1 Smartno 0-1 SD Cirkulane

20:00 NK Posavje Krsko 2-2 NK Smarje pri Jelsah

20:00 1 NK Fama Vipava 0-1 NK Sobec Lesce

20:00 NK Brinje Grosuplje 2-1 NK Sava Kranj

19:00 Greuther Furth U19 0-3 FC Heidenheim U19

18:00 FC Astoria Walldorf U19 4-2 Kaiserslautern U19

16:00 Carl Zeiss Jena U19 0-1 FC Viktoria 1889 Berlin U19

16:00 Holstein Kiel U19 1-0 Eimsbutteler TV U19

16:00 1 RW Oberhausen U19 4-2 Preuben Munster U19

16:00 FSV Mainz 05 U19 0-0 SV Darmstadt U19

16:00 Kassel U19 0-5 SC Freiburg U19

16:00 Fortuna Dusseldorf U19 2-1 Alemannia Aachen U19

16:00 MSV Duisburg U19 2-1 Viktoria koln U19

16:00 Schalke 04 U19 8-0 Wuppertaler SV Borussia U19

21:00 NSI Runavik 2-0 07 Vestur Sorvagur

21:00 Vikingur Gotu 3-2 IF Fuglafjordur 1

00:00 Marquense 2-1 Deportivo Xinabajul

00:00 Deportivo Sanarate 3-0 CD Zacapa

00:00 CSD Amatitlan 0-3 Coatepecano IB

00:00 Suchitepequez 2-1 Plataneros La Blanca

00:00 Deportivo Mictlan 1-0 Juventud Pinulteca FC

20:00 OFK Titograd 0-3 OSK Igalo

20:00 KOM Podgorica 0-1 Jedinstvo Bijelo Polje

20:00 Cetinje 0-1 FK Mladost DG

20:00 FK Berane 0-1 FK Grbalj Radanovici

20:00 1 Arsenal Tivat 0-0 Bokelj Kotor

15:00 Cape Town City FC Reserves 2-2 Kaizer Chiefs Reserves

17:00 Okzhetpes 3-1 Tarlan

16:00 Ekibastuzets 7-0 Baikonur

14:40 Eastern District SA 3-2 North District FC

14:40 Shatin SA 2-1 Citizen

14:30 Wong Tai Sin 0-4 Wofoo Tai Po

14:30 Sham Shui Po 0-1 South China AA

14:30 Wing Yee FT 0-1 Yuen Long FC

12:30 Metro Gallery 1-3 Kai Jing

12:30 Central Western District RSA 3-2 Happy Valley

23:30 FC Lincoln 3-1 Europa FC

21:00 Brunos Magpie 5-0 Europa Point

22:25 Dhamk 1-1 Al Ittihad(KSA)

22:15 Al-Hazm 0-0 Al-Faisaly Harmah

21:50 Al-Fateh 3-0 Al-Taawon

00:00 Al ittihad(LBY) 0-0 Esperance Sportive de Tunis

22:59 F.C. Nouadhibou 3-1 ES Setif 1

22:00 Accra Hearts of Oak 1-0 Wydad Casablanca

22:00 Rivers United 1-1 Al-Hilal Omdurman

22:00 LPRC Oilers 0-2 Raja Casablanca Atlhletic

21:30 AS Otoho 2-2 Petro Atletico de Luanda

21:00 Maniema Union 2-2 Mamelodi Sundowns

20:00 Galaxy 0-2 Simba Sports Club

20:00 Al-Nejmeh 2-2 Al Bourj

19:30 Al Akhaahli Alay 0-2 Al-Ansar (LIB)

19:30 Shabab El-Bourj 0-1 Shabab Sahel

18:00 Naestved 6-3 B93 Copenhagen

18:00 AB Copenhagen 2-2 Middelfart G og

20:00 Black Bulls 1-0 Costa do Sol Maputo

22:30 Padova 2-1 Trento

22:30 Mantova 1-1 Lecco

22:30 JuventusU23 2-1 Seregno

22:30 Giana 1-1 USD Virtus Verona

22:30 Feralpisalo 5-1 Legnago Salus

22:30 1 Piacenza 1-2 Pro Sesto

22:30 Us Pergolettese 1-0 Albinoleffe

19:30 Juve Stabia 2-3 AZ Picerno ASD

19:30 Foggia 1-0 AC Monopoli 1

19:30 A.S Andria Bat 1-1 Avellino

19:30 Catanzaro 3-0 Taranto Sport

19:30 Nuovo Campobasso 1-3 Bari

19:30 Triestina 1-0 US Fiorenzuola

19:30 Francavilla 1-1 Catania

19:30 Pro Patria 0-0 SudTirol

19:30 1 Vibonese 2-0 Latina

19:30 Turris Neapolis 3-0 Palermo

19:30 Potenza 2-3 Messina

19:30 Nuova Monterosi 1-0 Paganese

20:00 Eskilstuna United (w) 1-2 Orebro (w)

19:00 Pitea IF (w) 2-3 FC Rosengard (w)

18:00 AIK Solna (w) 0-0 BK Hacken (W)

17:00 Tallinna FC Levadia B 3-2 Parnu JK

17:00 JK Welco Elekter 2-3 FC Nomme United

18:00 NJS (w) 0-2 HPS (w)

20:15 SSGC 0-0 Pakistan Army

17:00 WAPDA FC 3-0 Muslim FC

20:00 HSC Hannover 2-1 BSV Rehden

20:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 1-1 FC Hansa Luneburg

19:00 Altona 93 0-3 Holstein Kiel II

19:00 SG Sonnenhof Grossaspach 1-1 VfB Stuttgart II

19:00 TSG Balingen 1-6 Kickers Offenbach

19:00 Vfr Aalen 1-4 SV Elversberg

18:00 Hannover 96 Am 2-0 SSV Jeddeloh 1

18:00 Berliner AK 07 2-1 Lichtenberg 47 1

18:00 Tennis Borussia Berlin 0-1 BSG Chemie Leipzig

18:00 Eilenburg 3-1 Germania Halberstadt

17:15 TSV Buchbach 1-0 TSV 1860 Rosenheim 1

22:00 Sturm Graz 1-0 SV Ried

19:30 1 WSG Wattens 2-2 TSV Hartberg

19:30 LASK Linz 0-1 Wolfsberger AC

23:30 1 Atletic Club D Escaldes 0-0 UE Santa Coloma

21:00 Sant Julia 2-0 CE Carroi

18:30 Inter Club Escaldes 3-0 UE Engordany 1

16:00 1 FC Santa Coloma 3-2 FC Ordino 1

22:00 Zimbru Chisinau 0-1 CS Petrocub

19:00 Dinamo-Auto 1-3 FC Milsami

17:00 Paktako 79 1-0 Lokomotiv BFK

17:00 FC Neftgazmontaj 3-1 FK G'ijduvon

17:00 FC Lochin 1-5 Navbahor Namangan B

17:00 FC Bunyodkor II Chrichik 4-1 Jizak

17:00 FK Chigatoy 2-4 FC Zhomboy

20:00 NK Bravo U19 2-2 NK Maribor U20

21:00 KVSK Lommel 3-0 Mouscron Peruwelz

22:59 Blama 0-1 Ethad Al-Ramtha

19:30 Amman FC 2-2 Al Karmel JD

20:00 DJK Don Bosco Bamberg 3-2 ASV Neumarkt

21:00 Team Altamura 2-2 US Mariglianese

20:00 Tritium 3-3 Carpi

20:00 Team Nuova Florida 2-1 Cassino

20:00 Castelnuovo 3-1 Aurora Alto Casertano

20:00 Vis Nova Giussano 2-3 Sona 1

20:00 Scandicci 0-0 ASD Lornano Badese

20:00 ASD Cannara 1-1 ASD Flaminia Civita Castellana

20:00 ASD Pro Livorno 0-0 Rieti

20:00 1 ASD San Luca 1-1 Gelbison

20:00 A.S. Varese 1-1 Chieri

20:00 US Folgore Caratese 1-1 Virtus Ciserano Bergamo

20:00 US Breno 2-1 A.C. Crema 1908

20:00 AC Mestre 1-1 US Levico Terme

20:00 Trastevere Calcio 3-0 ASD Montegiorgio

20:00 Nardo 1-2 US Casertana 1908

20:00 FC Spinea 1966 0-3 Luparense FC

20:00 Ligorna 2-2 Novara 1

20:00 Caravaggio 3-0 Villa dAlme Valbrembana

20:00 Rende 0-1 Cittanovese

20:00 Gladiator 4-0 Insieme Formia

20:00 Casarano 1-0 Polisportiva Virtus Matino

20:00 San Donato Tavarnelle 3-3 US Follonica Gavorrano

20:00 Recanatese 1-1 Asd Pineto Calcio

20:00 Sangiovannese 0-2 ASD Cascina Valdera

20:00 Citta di Fasano 2-1 FC Francavilla

20:00 SC Caronnese 1-1 As Casale Calcio

20:00 ASD Caldiero Terme 3-0 San Martino Speme

19:30 Carbonia 0-3 Giugliano

20:00 Levanger FK 1-0 Flekkeroy 1

19:00 Alta 1-4 Hodd

16:00 Chernomorets Odessa U21 5-1 Veres Rivne U21

20:00 Bray Wanderers U19 1-2 Drogheda United U19

20:00 Cape Town Roses (W) 3-1 Virgo Ladies FC (W)

20:00 Puskas Akademia (W) 2-3 Astra Hungary (W)

13:00 Gold Coast city (w) 1-2 Capalaba (w)

22:59 SC KuFu-98 1-1 Atlantis

19:00 FC Ilves-Kissat 0-5 Honka Akatemia

18:00 Jakobstads Bollklubb 3-2 GBK Kokkola

17:00 RoPS 2 1-0 PS Kemi Kings

22:00 Macara Reserves 1-1 Universidad Catolica del Ecuador Reserves

21:00 Leixoes U19 4-2 Tondela U19

21:00 Hashtag United 1-2 Heybridge Swifts

20:00 SP La Fiorita 2-1 Tre Fiori 1

20:00 Tre Penne 2-1 Cailungo

20:00 Murata 0-0 Fiorentino

00:00 1 Montaneses FC 1-0 Club Deportivo Zap 1

20:00 LKS Lagow 1-1 Cracovia II 1

20:00 Wisla Sandomierz 0-0 Tomasovia Tomaszow Lubelski

18:00 GKS Kowale 2-1 Gryf Slupsk Youth

17:00 MKS Orkan Rumia 1-2 KS Wierzyca Pelplin

17:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0-0 Sokol Aleksandrow Lodzki

17:00 Pelikan Lowicz 0-3 Unia Skierniewice

16:00 MKS Slask Swietochlowice 2-6 Szczakowianka Jaworzno

22:59 1 UD Tomares U19 0-2 Real Betis U19 1

20:30 Eibar U19 3-2 Tudelano U19

17:30 Burgos U19 0-2 Leganes U19

17:30 Antiguoko KE U19 2-0 Real Sociedad U19

17:30 CD Getxo U19 0-1 Osasuna U19

17:00 CF Bansander U19 2-4 Marina Sport U19

17:00 Seneca CF U19 2-0 Atletico Jaen FC U19 1

16:30 Bilbao U19 0-1 CD Alaves U19

16:00 CD Roda U19 3-1 La Nucia U19

20:00 Saint Malo (w) 2-1 Vendenheim (w)

20:00 Thonon Evian FC (W) 3-0 Le Puy (w)

20:00 Lens (W) 3-1 Le Havre (w)

18:00 Marseille (w) 2-0 ASPTT Albi(w)

17:15 1 Brest (w) 0-2 FC Metz (w)

19:30 FC Zenit Caslav 1-1 Trutnov

19:30 FK Bohumin 1-2 Novy Jicin 1

19:30 Dvur Kralove nad Labem 4-0 SK Poricany

19:30 Benatky Nad Jizerou 1-1 SK Vysoke Myto 1

19:30 Polna 2-2 Bystrice Nad Pernste

19:30 1 Polanka nad Odrou 2-3 MFK Karvina B 1

19:30 Frenstat Pod Radhostem 0-0 Frydlant Nad Ostravici

15:15 Opava II 6-0 So Bruntal

15:15 FC Strani 3-3 FC Prerov

15:15 Velka Bites 1-4 Sardice

00:00 Pardubice 2-4 Sparta Praha

21:00 Tescoma Zlin 2-3 Hradec Kralove

21:00 Teplice 0-1 FC Viktoria Plzen

21:00 Sigma Olomouc 2-0 MFK Karvina

14:00 Queensland Lions SC 4-1 Moreton Bay United

20:00 Aalesund FK 3-0 Sogndal

15:30 Muangnont Bankunmae FC 1-1 Royal Thai Air Force FC

15:30 Sisaket FC 2-0 Yasothon FC

15:30 Inter Bangkok 0-1 Siam FC

15:30 Surin FC 2-2 Udon United

15:30 Royal Thai Fleet 0-4 Pattaya Discovery United FC

15:30 Chainat United 0-0 Pathum Thani United

20:00 Chichester City (w) 1-2 Cardiff City (w) 1

22:00 Kabuscorp do Palanca 1-2 Academica Do Lobito

22:00 Benfica Lubango 3-1 Progresso

21:00 Progresso da Lunda Sul 1-0 Sporting de Benguela

20:00 Old Dominion Cesena (w) 0-3 Riozese (w)

20:00 Brescia (w) 1-1 Lazio (w)

20:00 Roma CF (w) 2-3 Bari (w)

20:00 SSD Pro Sesto (W) 0-1 San Marino College (w)

20:00 Granata Zedadina (w) 1-4 AGSM Verona (w)

19:30 Fimauto Valpolicella (w) 1-1 Napoli (w)

17:00 Tavagnacco (w) 1-3 Pomigliano (w)

19:30 Sao Jose(AP) 1-2 Tung Sing FC

17:30 1 Wan Chai 1-1 Kwai Tsing District FA

14:30 Kowloon City 2-1 Lucky Mile FC

12:30 Kwun Tong 1-1 Kwong Wah AA

12:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 0-2 Tuen Mun Football Team

12:30 Yau Tsim Mong 5-1 Fu Moon FC

17:00 Sturm Graz/Stattegg (w) 1-1 St. Polten (w)

16:00 Austria Wien (W) 6-1 Wacker Innsbruck (w)

15:30 First Vienna (W) 3-0 Vorderland (w)

20:30 SK Slovan Varnsdorf 1-3 Dukla Prague

20:30 FK MAS Taborsko 0-2 Lisen

15:30 Sparta Praha B 4-0 Trinec

15:15 Viktoria Zizkov 1-2 Chrudim

19:00 FC Peremoga Dnieper 1-0 FK Viktoriya Mykolaivka

19:00 FK Yarud Mariupol 6-0 Real Pharma Ovidiopol 1

21:30 Dnepr Mogilev 3-1 Volna Pinsk 1

19:30 Shakhter Soligorsk II 2-0 FK Lida

17:30 Lokomotiv Gomel 2-1 FK Orsha

00:00 St Georges 0-2 Melita FC Saint Julian

00:00 Rabat Ajax 0-2 Pembroke Athleta

20:00 Fgura United 1-1 Luqa St. Andrew's

20:00 Mgarr United FC 0-2 Marsa

22:59 Fredrikstad B 2-2 Eik-Tonsberg

21:00 Ray Heim B team 3-3 Ntnui

20:00 Donn 1-3 Akra

20:00 Funnefoss/Vormsund 0-5 Kongsvinger IL B

20:00 Tromso B 4-0 Bodo Glimt 2

19:30 Melbo 1-1 Skeid Fotball B

19:00 Melhus 3-0 Tynset

18:30 Junkeren 0-1 Nordstrand

20:30 Kaiserslautern (Youth) 0-3 Hassia Bingen

20:30 SC Dusseldorf-West 1-4 FC Monheim

20:30 Bocholt FC 3-0 FC Kray

20:30 SFL Bremerhaven 1-1 TuS Schwachhausen

20:30 1 Blau-Weib Friesdorf 1-4 BC Viktoria Glesch Paffendorf

20:15 1 Westfalia Herne 1-2 Gutersloh

20:00 FC Kleve 2-1 TuRU Dusseldorf

20:00 ASC 09 Dortmund 3-0 Hammer SpVg

20:00 SV Oberachern 3-1 FSV 08 Bissingen

20:00 Cronenberger SC 2-1 FSV Duisburg 1

20:00 SG Finnentrop/Bamenohl 2-1 TSG Sprockhovel

20:00 FC Viktoria Arnoldsweiler 1-3 Siegburger SV 04

20:00 FC Union Tornesch 3-1 SV Rugenbergen

20:00 Hurth 3-1 SV Deutz 05

20:00 Holzwickeder SC 0-2 Siegen Sportfreunde 1

20:00 Bergisch Gladbach 09 0-0 SV Breinig

20:00 SC Paderborn 07 II 5-0 Erndtebruck

20:00 SF Baumberg 2-4 Ratingen SV

20:00 TSV Meerbusch 2-1 DJK Teutonia St.Tonis

20:00 RSV Meinerzhagen 2-3 TuS Haltern

20:00 Gonsenheim 3-2 Wadegesi Heim

20:00 TV Jahn Hiesfeld 2-1 SC Velbert

20:00 TuS Komet Arsten 0-0 Bremer SV

20:00 Borussia Freialdenhoven 0-1 FC Pesch 1956

20:00 SC Borgfeld 0-0 BTS Neustadt

20:00 TVD Velbert 4-1 Sterkrade

20:00 SV Eilendorf 1-3 SpVg Wesseling-Urfeld

20:00 FC Kaan-Marienborn 5-2 FC Eintracht Rheine

20:00 SV Westfalia Rhynern 6-0 SpVgg Vreden 1921

20:00 Hennef 05 0-2 Duren

20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 2-2 Germania Egestorf 1

19:00 SV Hemelingen 0-0 Union 60 Bremen

19:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 0-1 SV Kirchanschoring

16:00 BSC Hastedt 2-3 Werder Bremen III 1

16:00 ESC Geestemunde 2-5 Blumenthaler SV

15:45 Uhlenhorster SC Paloma 2-2 SC Concordia Hamburg

15:45 HEBC Hamburg 6-2 Hamburger SV III

13:30 Espo Lada Hokkaido Futsal 0-3 Kitakyushu Futsal

20:00 Sint-Eloois-Winkel 0-3 Francs Borains

20:00 Royal Knokke 2-1 Thes Sport

20:00 1 Rupel Boom 0-1 KFC Mandel United

20:00 Arna Bjornar (w) 0-8 Valerenga (w)

19:00 Avaldsnes (w) 0-1 Sandviken (w)

21:00 Aylesbury United 2-1 Ware

21:00 Athletic Club Bibao (w) 2-1 Villarreal (w)

21:00 1 Real Sociedad (w) 0-1 Levante UD (w)

18:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 1-1 Atletico de Madrid (w)

17:00 Sporting De Huelva (w) 0-5 Barcelona (w)

17:00 Madrid CFF (w) 0-1 CD Alaves (w)

16:30 Eibar (w) 1-2 Real Betis (w)

15:55 FK Macva Sabac U19 1-2 FK Vozdovac U19

20:00 Norrby IF 2-3 IK Brage

21:00 Koln (w) 2-0 Carl Zeiss Jena (w)

21:00 Eintracht Frankfurt (w) 3-2 Bayern Munchen (w)

18:00 SC Sand (w) 0-1 Turbine Potsdam (w)

18:00 Hoffenheim (w) 2-1 VfL Wolfsburg (w)

14:30 Albany Creek 1-1 Bayside United FC

17:15 Feyenoord Rotterdam (W) 2-1 PSV Eindhoven (w)

17:15 ADO Den Haag (w) 4-4 FC Twente Enschede (w)

20:00 Steinbach 1-4 Eintracht Stadtallendorf

20:00 SV Zeilsheim 4-3 Rot-Weiss Hadamar

20:00 Power Dynamos 1-0 Lusaka Dynamos 1

23:30 Berazategui 0-0 Ituzaingo

22:59 1 Hapoel Kiryat Shmona 0-1 Hapoel Hadera

19:00 Andernach (w) 3-1 MSV Duisburg (W)

16:00 SV Meppen (w) 2-0 Wolfsburg II (w)

16:00 FC Gutersloh (w) 3-1 Bayern Munich II (w)

16:00 Elversberg (W) 1-2 Henstedt-Ulzburg (w)

16:00 Ingolstadt 04 (w) 1-2 Nurnberg (w)

00:00 Almirante Brown 1-0 Deportivo Maipu

22:00 BKMA 2-0 Noravank

19:00 FC Avan Academy 3-0 Ararat Yerevan

23:15 Cybertel Aniene Futsal 3-0 VD Manfredonia Futsal

20:00 All Boys (W) 1-2 Deportivo Merlo (W)

16:00 Union Innsbruck 5-2 FC Zirl 1

15:30 Slovan HAC 1-1 SR Donaufeld Wien

15:30 ASK Klagenfurt 3-5 KAC 1909

23:30 CD Vendaval 2-1 Once Lobos Chalchuapa 1

17:00 Tuv Buganuud 4-3 Khoromkhon Club

19:00 Young Boys FD 1-2 IF Lyseng

20:30 Uthongathi FC 3-1 Polokwane City FC

20:30 TS Sporting 1-1 Venda

20:30 Pretoria Callies 6-1 Cape Town Spurs 1

20:30 Tshakhuma Tsha Madzivhandila 0-0 Hungry Lions

18:00 Deportivo La Coruna W 2-0 Seccio Esportiva AEM (w)

17:30 Barcelona B (w) 0-1 CDEF Logrono (w)

17:00 Osasuna (w) 1-0 Athletic Bilbao B (w)

15:30 Fundacion Albacete (w) 3-1 CD Juan Grande (w)

17:00 Lucan United 3-1 Crumlin United

19:00 Chainat FC 3-1 Ranong FC

19:00 Chiangmai FC 1-4 Lamphun Warrior

18:30 Nakhon Pathom FC 4-4 Customs Department FC

18:00 Navy FC 0-1 Udon Thani

17:45 Paris Saint Germain (w) 2-0 RC Saint Etienne (w)

17:45 Lyon (w) 5-0 Montpellier (w)

15:15 FC Velke Mezirici B 3-2 Zirovnice

20:00 Lewes (w) 2-0 Charlton (w)

21:45 Al-Hala 2-4 Manama Club

17:00 JK Tallinna Kalev II 5-3 Kohtla Jarve JK Jarve 1

17:00 Vandra JK Vaprus 1-5 Nomme JK Kalju II

21:00 1 PFK Kuban 1-0 KAMAZ Naberezhnye Chelny

21:00 Alania Vladikavkaz 2-3 Neftekhimik Nizhnekamsk 1

20:00 Tekstilshchik Ivanovo 2-2 Akron Togliatti

19:00 2 Volgar-Gazprom Astrachan 0-2 Fakel

19:00 Spartak Moscow II 1-1 Rotor Volgograd

19:00 Metallurg Lipetsk 0-4 Baltika Kaliningrad

18:00 Veles 3-5 Torpedo moskva 1

17:00 Dolgiye Prudy 0-0 Gazovik Orenburg

17:00 Yenisey Krasnoyarsk 2-0 FK Krasnodar 2

16:00 Tom Tomsk 1-0 SKA Khabarovsk

12:00 Broadbeach United SC (w) 1-0 AC Carina (w) 1

20:00 1 Vocem SP 0-0 Matonense SP 1

14:00 1 FC Gifu 2-2 Grulla Morioka

12:00 AC Nagano Parceiro 1-3 Fujieda MYFC

20:00 Varginha EC 4-2 Figueirense EC

19:30 Paraense FC 1-0 Venus AC

19:00 Flora Paide 1-1 FC Flora Tallinn

17:00 FC Kuressaare 0-2 Tallinna JK Legion

20:30 CA Penarol (w) 3-0 CA Atenas (w)

19:00 1 Banga Gargzdai 2-1 Baltija Panevezys

12:00 Khoromkhon Club (w) 0-4 Khukh Chononuud (W)

22:00 CAYB Club Athletic Youssoufia 2-0 SCCM Chabab Mohamedia

21:00 Madrid CFF III (W) 3-2 Tres Cantos (W)

17:00 UD Geneto Del Teide (w) 0-3 Union Viera CF (w)

17:00 Victoria FC (w) 1-3 Victoria CF (W)

19:00 Navbahor Namangan 2-1 Kuruvchi Bunyodkor

19:00 Lokomotiv Tashkent 2-2 FK Andijon

19:30 KuPS U20 2-0 Inter Turku U20

00:00 AD Grecia 1-1 Deportivo Saprissa

20:00 Mageense FC 0-1 Bonsucesso

19:30 1 TEC 0-4 De Treffers

21:00 San Lorenzo (w) 2-1 Boca Juniors (w) 1

22:00 NK Siroki Brijeg 2-1 Rudar Prijedor

22:00 Sarajevo 1-0 Posusje 2

19:30 1 Alians Lypova Dolyna 2-3 FC Uzhgorod

17:15 Hirnyk-Sport 1-1 Volyn

22:10 Glasgow City (w) 1-1 Glasgow Rangers (w)

22:00 Motherwell (w) 2-0 Hearts (w)

19:00 Partick Thistle (w) 2-2 Hamilton FC (w)

19:00 Celtic (w) 2-2 Spartans (w)

19:00 Hibernian (w) 1-0 Aberdeen (w)

18:00 BVSC 2-0 Komarom VSE 1

18:00 Mohacs 0-2 Vac-Dunakanyar 1

18:00 Kelen SC 3-2 Gardony

16:00 Budapest Honved II 1-2 ESMTK

16:00 Gyori ETO FC II 5-1 Zalaegerszegi TE II

16:00 Diosgyori VTK II 4-0 Tallya

15:28 Ferencvarosi TC B 4-2 Monori SE

20:00 Middlesbrough (w) 1-2 Stoke City (w)

20:00 Hull City (w) 0-0 West Bromwich WFC (w)

16:00 Moron BK (w) 0-3 Lidkopings FK (w)

19:00 Uganda Police FC 0-2 Vipers

19:00 Wakiso Giants FC 0-3 Kampala City Council FC

19:00 Atletico Tucuman Reserve 0-0 Argentinos Jrs Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657