Kết quả trận FC Koln vs RB Leipzig, 23h30 ngày 20/04

FC Koln
FC Koln
2
RB Leipzig
RB Leipzig
1
Kết quả bóng đá Bundesliga

FC Koln vs RB Leipzig


23:30 ngày 20/04/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ FC Koln vs RB Leipzig


TLCA
1.92 : 0:0 : 0.44
TL bàn thắng:
9.09 : 3 1/2 : 0.04
TL Thắng - Hòa - Bại
1.16 : 5.90 : 59.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính FC Koln vs RB Leipzig

 23'    Kingsley Ehizibue yellow_card  
 46'    Jonas Hector (Assist:Jannes Horn) goal 1-0  
 55'      yellow_cardDayot Upamecano
 59'    1-1   goalAmadou Haidara (Assist:Marcel Halstenberg)
 60'    Jonas Hector (Assist:Ondrej Duda) goal 2-1  
 61'      substitutionDani Olmo↑Emil Forsberg↓
 61'      substitutionJose Angel Esmoris Tasende↑Tyler Adams↓
 66'    Florian Kainz↑Marius Wolf↓ substitution  
 66'      substitutionJustin Kluivert↑Marcel Halstenberg↓
 75'    Benno Schmitz↑Kingsley Ehizibue↓ substitution  
 77'      substitutionHee-Chan Hwang↑Nordi Mukiele↓
 83'      yellow_cardKevin Kampl
 90'    Rafael Czichos yellow_card  
 90'    Max Meyer↑Dominick Drexler↓ substitution  
 90'    Salih Ozcan↑Jonas Hector↓ substitution  
 90'      yellow_cardAmadou Haidara

Đội hình thi đấu FC Koln vs RB Leipzig

FC Koln RB Leipzig
1 Timo Horn
23 Jannes Horn
5 Rafael Czichos
33 Sebastiaan Bornauw
19 Kingsley Ehizibue
24 Dominick Drexler
20 Elvis Rexhbecaj
28 Ellyes Skhiri
31 Marius Wolf
14 Jonas Hector
18 Ondrej Duda
1 Peter Gulacsi
22 Nordi Mukiele
16 Lukas Klostermann
5 Dayot Upamecano
23 Marcel Halstenberg
14 Tyler Adams
44 Kevin Kampl
8 Amadou Haidara
18 Christopher Nkunku
10 Emil Forsberg
19 Alexander Sorloth
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
22 Jorge Mere
16 Ron Robert Zieler
21 Salih Ozcan
43 Emmanuel Bonaventure Dennis
3 Noah Katterbach
11 Florian Kainz
7 Tolu Arokodare
13 Max Meyer
2 Benno Schmitz
3 Jose Angel Esmoris Tasende
11 Hee-Chan Hwang
21 Justin Kluivert
4 Willi Orban
20 Lazar Samardzic
33 Josep MartInez
6 Ibrahima Konate
39 Benjamin Henrichs
25 Dani Olmo

Số liệu thống kê FC Koln vs RB Leipzig

FC Koln   RB Leipzig
0
 
Giao bóng trước
 
0
 
Phạt góc
 
8
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
3
5
 
Tổng cú sút
 
25
3
 
Sút trúng cầu môn
 
6
2
 
Sút ra ngoài
 
12
0
 
Cản sút
 
7
17
 
Sút Phạt
 
9
29%
 
Kiểm soát bóng
 
71%
30%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
70%
257
 
Số đường chuyền
 
639
67%
 
Chuyền chính xác
 
87%
9
 
Phạm lỗi
 
16
48
 
Đánh đầu
 
48
29
 
Đánh đầu thành công
 
19
5
 
Cứu thua
 
1
15
 
Rê bóng thành công
 
8
4
 
Đánh chặn
 
10
16
 
Ném biên
 
21
0
 
Woodwork
 
1
21
 
Cản phá thành công
 
13
21
 
Thử thách
 
8
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
55
 
Pha tấn công
 
138
32
 
Tấn công nguy hiểm
 
80

02:00 Phần Lan 0-2 Bỉ

02:00 Đan Mạch 4-1 Nga

22:59 Ukraine 0-1 Áo

22:59 Hà Lan 3-0 Macedonia

00:00 SG Einheit Zepernick 0-0 BFC Viktoria 1889

22:59 NK Olimpija Ljubljana 1-1 FC Neftci Baku

22:00 FK Shkendija 79 2-0 FK Shkupi

22:00 FK Sochi 2-3 FK Krasnodar 2

21:00 Fakel 2-0 Torpedo moskva

15:00 Fakel 3-1 Torpedo moskva 1

17:00 Blaublitz Akita 0-2 Albirex Niigata

01:45 St. Patricks Athletic 4-1 Finn Harps

01:45 Bohemians 1-0 Shamrock Rovers

01:45 Drogheda United 0-1 Dundalk

01:45 Derry City 1-1 Sligo Rovers

01:45 1 Longford Town 1-2 Waterford United

00:00 Taby 3-2 Hammarby TFF

20:05 Namungo FC 0-0 Azam

18:00 KMC FC 1-1 Mtibwa Sugar

16:05 ARB Sporting Club (W) 7-0 Kumilla Utd (w)

12:05 FC Brahmanbaria (W) 3-1 Jamalpur Kacharipara Akadas (w)

21:45 Esteghlal Tehran 2-0 Shahr Khodrou

01:00 CE Bento Goncalves RS U20 2-0 Atletico Clube Sulbrasil U20

00:00 Jordan 3-0 Nam Sudan

19:05 Kenya Police FC 2-2 Modern Coast

00:15 FC Inter Nouakchott 0-2 AS Douanes Nouakchott

22:15 FC Souvara Riadh 0-1 Etoile Nouakchott

00:00 Riga FC 1-0 FK Valmiera

00:00 Rigas Futbola skola 5-0 Noah

21:30 FK Liepaja 0-0 BFC Daugavpils

00:00 Hapoel Ramot Menashe 1-4 Hapoel Sandala Gilboa

21:00 FC Achva Kfar Manda 0-0 Maccabi Ma'alot Tarshiha

14:00 MFM FC 1-0 Wikki Tourist

19:00 Vilnius FK Zalgiris C 8-0 FK Dziugas Telsiai II

23:20 Esteghlal Khozestan 0-0 Fajr Sepasi

23:05 Pars Jonoubi Jam 1-2 Baderan Tehran FC

22:30 Chooka Talesh 2-1 Esteghlal Mollasani

22:25 Kheybar Khorramabad 0-1 Shahin Bushehr

22:20 Persepolis Pakdasht 4-1 Oxin Alborz

22:00 Qashqai Shiraz 0-0 Khooshe Talaee Sana Saveh

21:45 Arman Gohar Sirjan 4-1 Navad Urmia

21:30 Khouneh Be Khouneh 1-0 Shahrdari Astara

21:30 Malavan 1-0 Mes krman

00:00 Saudi Arabia U20 2-0 Uzbekistan U20

00:00 Iraq U20 3-4 Comoros U20 1

21:00 Senegal U20 5-1 Lebanon U20

21:00 Tunisia U20 2-0 Yemen U20

21:00 FC Istiklol Dushanbe 4-1 Khujand

19:30 FC Istaravshan 2-1 CSKA Pamir Dushanbe

20:05 Farashganj SC 2-0 Dhaka City FC

18:00 Nofel Sporting Club 0-0 Wari Club

03:00 Vidir Gardur 0-4 Ellidi

00:30 SC Vahr Blockdiek 3-2 VfL Bremen 1

00:30 ESC Geestemunde 3-3 OSC Bremerhaven 1

02:00 Stade Malien de Bamako 2-2 Yeelen 1

01:30 AL Minaa 3-1 Zakho

23:15 Al Shorta 1-1 Al-Naft

20:45 Al Diwaniya 0-1 Al Zawraa

20:45 AI Kahrabaa 0-0 AL Najaf

20:45 Baghdad 0-1 Al Qasim Sport Club

00:00 FC Rosengard (w) 3-1 Vittsjo GIK (w)

00:00 Eskilstuna United (w) 1-0 Linkopings (w)

17:00 Sdushor-8 4-1 FK Aksu Pavlodar

00:00 Odd Grenland 2 2-2 Fram Larvik

00:00 Oygarden FK 1-1 Rosenborg B

22:59 Valerenga B 2-3 Baerum SK

00:00 Politecnico J.I.C. 4-0 Inder Girardota 1

20:10 Molino Viejo 0-1 Envigado FC Reserves

18:30 Ajesaia 2-1 Five FC

16:00 COSFA FC 1-0 AS Adema

00:30 1. FC Burg 0-7 Aumund-Vegesack

00:30 FC Roland Bremen 2011 0-11 Brinkumer SV

00:00 GIF Sundsvall 1-0 Vasteras SK FK

03:00 UMF Selfoss (w) 0-4 Breidablik (w)

03:00 Trottur Reykjavik (w) 2-4 Fylkir (w)

01:00 1 Stjarnan (w) 3-0 IBV Vestmannaeyjar (w)

01:00 Valur (w) 1-1 Thor KA Akureyri (w)

00:30 Blumenthaler SV 2-3 Union 60 Bremen

01:30 Phil diae Bolley 3-2 Catania Futsal

23:00 Wallidan 2-1 Elite United

21:00 Vaprus Parnu 0-1 Viljandi Tulevik

21:00 Tartu JK Maag Tammeka 0-3 FC Flora Tallinn

20:00 Renaissance de Guider (W) 0-1 Eding Sport (w)

22:30 1 Hvidovre IF U21 1-5 Vanlose U21

02:15 Vikingur Reykjavik 1-1 KR Reykjavik

17:15 FC Bulleen Lions (w) 5-0 Alamein (w)

01:00 1 Santa Cruz RJ 0-3 Buzios

20:00 Uni Souza 2-1 Barcelona EC

01:30 Kazakh beach foot 3-7 Portugal Beach Soccer

22:45 1 Norway Beach Soccer 0-8 Spain Beach Soccer

21:30 Estonia Beach Soccer 4-12 Switzerland Beach Soccer

20:00 Ukraine Beach Soccer 7-5 Turkey Beach Soccer

18:45 Germany Beach Soccer 8-0 Denmark Beach Soccer

17:15 Belarus Beach Soccer 8-2 Poland Beach Soccer

16:00 France Beach Soccer 0-2 Azerbaijan Beach Soccer

00:30 UAI Urquiza (w) 2-1 River Plate (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657