Kết quả trận FC Tighina vs Real Succes, 21h00 ngày 15/05

FC Tighina
FC Tighina
0
Real Succes
Real Succes
6
Kết quả bóng đá Hạng 2 Moldova

FC Tighina vs Real Succes


21:00 ngày 15/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Đội hình thi đấu FC Tighina vs Real Succes

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê FC Tighina vs Real Succes

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

22:59 Thụy Sĩ 3-1 Thổ Nhĩ Kỳ

22:59 Italy 1-0 Wales 1

07:00 Colombia 1-2 Peru

04:00 Venezuela 2-2 Ecuador

14:00 Ulsan Hyundai FC 2-2 Seongnam FC

17:00 Urawa Red Diamonds 2-3 Shonan Bellmare

15:00 Kashima Antlers 1-1 Vegalta Sendai

01:15 Atlanta United 2-2 Philadelphia Union

13:05 Melbourne City 2-0 FC Macarthur

04:00 H H Export 2-0 Chinandega FC

22:59 Maribor 1-2 Dinamo Zagreb

22:00 Kapfenberg 1-4 Slovan Bratislava

22:00 Legia Warszawa 0-2 Ferencvarosi TC

20:00 AIK Solna 3-3 IK Sirius FK

19:30 1 Costa do Sol Maputo 2-2 Black Bulls

18:00 SV Deutz 05 0-0 SpVg Porz 1919

16:00 Gazovik Orenburg 2-0 Fehervar Videoton

01:00 Valerenga 1-1 Bodo Glimt

22:59 Tromso IL 1-2 Lillestrom

22:59 Rosenborg 0-1 Sarpsborg 08

22:59 Molde 2-1 Stabaek

22:59 Haugesund 3-0 Kristiansund BK

22:59 Brann 1-3 Odd Grenland

20:00 Mjondalen IF 1-1 Stromsgodset

02:00 Girona 0-2 Rayo Vallecano 1

17:00 Giravanz Kitakyushu 0-2 Ehime FC

17:00 Thespa Kusatsu 0-1 Machida Zelvia

16:00 Mito Hollyhock 0-1 Montedio Yamagata

13:00 SC Sagamihara 0-2 Tokyo Verdy

06:30 Juventude 1-0 Sport Club Recife PE

04:15 Santos 2-0 Sao Paulo

04:15 Fortaleza 1-1 Fluminense RJ

04:15 Atletico Paranaense 2-1 Atletico Clube Goianiense

02:00 Bahia 0-0 Corinthians Paulista (SP)

02:00 Internacional RS 1-1 Ceara

21:00 Palmeiras 2-1 America MG

01:40 LKS Lodz 0-1 Gornik Leczna

16:30 Busan I Park 4-5 FC Anyang

14:00 Chungnam Asan 0-1 Jeonnam Dragons

14:00 Bucheon FC 1995 1-1 Gyeongnam FC

07:30 CD Hermanos Colmenares 3-2 Zamora Barinas

02:00 Deportivo Tachira 1-0 Portuguesa FC

20:00 IFK Malmo FK 2-0 Oskarshamns AIK

22:59 Young Africans FC 3-2 Mwadui FC

20:00 Biashara United FC 1-0 JKT Tanzania 1

18:00 Kagera Sugar 0-0 Ihefu SC

15:00 Dangjin Citizen 1-0 Pyeongchang FC

15:00 Jungnang Chorus Mustang FC 2-2 Pocheon FC

15:00 Gangwon II 0-2 Yeoju Sejong

14:00 Chungju Citizen 2-2 Seoul United

14:00 Weston Pud(w) 4-2 Brisbane City (w)

13:15 Sunshine Coast Wanderers (W) 1-5 Capalaba (w)

13:15 Logan Lightning (w) 3-0 The Gap NPL (w)

22:00 Requins de lAtlantique FC 2-1 ASOS

08:00 Lamorinda United (W) 0-0 California storm (w)

07:05 Alabama (w) 1-1 Southern Soccer Academy (W)

06:30 Peachtree City (w) 0-1 Chattanooga Red Wolves (w)

06:00 Nashville Rhythm FC (w) 2-0 North Alabama SC (w)

05:30 Invictus Athletic Club (W) 2-4 SoCal FC (w)

05:15 St. Louis Lions(w) 2-3 Columbus Eagles (w)

05:05 Alacranes Fort Worth (W) 5-0 CTX Hornets (W)

04:30 Long Island Rough Riders (w) 2-0 Connecticut Rush (w)

04:00 Match Fit Academy FC (W) 3-4 NJ NY Gotham Reserves (W)

01:00 Independence North (w) 1-1 Oak City United(w)

01:00 Cleveland Ambassadors(w) 6-1 Motor City FC (w)

22:59 Side FC 92 (W) 0-2 FC Austin Elite (w)

06:30 Internacional(w) 2-1 Gremio (w)

05:00 Palmeiras SP (w) 8-0 AA Napoli SC (w)

03:00 Cruzeiro MG (w) 4-0 EC Bahia (w)

01:00 Sao Paulo/SP (w) 2-0 Real Brasilia FC (w)

04:00 Sporting Kansas City(R) 1-2 Indy Eleven

21:00 Andes Talleres 2-0 Deportivo Rodeo Del Medio

19:00 Grei (w) 0-2 Aasane (w)

01:00 2 Rey Sol U20 1-2 Caxias RS U20 2

00:00 Oman 2-1 Somalia

20:00 Hartlepool United 1-1 Torquay United

03:00 Millonarios 1-2 Deportes Tolima

01:00 Botafogo RJ (Youth) 1-1 Coritiba PR (Youth)

07:00 CD Independiente Juniors 3-0 Club Atletico Porteno 1

03:00 1 CD Puerto Quito 0-2 CD El Nacional

03:00 2 Gualaceo SC 0-0 Pottu Via Ho

03:00 Cumbaya FC 0-0 Chacaritas SC

19:00 Gelephu 2-4 Transport United FC

07:00 SV Britannia 1-1 Bubali SC

05:00 SV Caravel 1-1 SV Estrella

15:45 Sydney FC (Youth) 2-2 Manly United

13:00 Sydney Olympic 0-1 Ted Reiter Mountain City Rovers

12:15 Blacktown City Demons 3-2 Sutherland Sharks

12:10 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 0-1 Rockdale City Suns

12:00 Northbridge Bulls 1-1 Sydney United

22:00 IFK Varnamo U21 1-3 Malmo U21

13:30 Sydney FC U20 1-2 Manly United U20

19:00 1 Kibera Black Stars 2-1 Shabana FC

19:00 Posta Rangers 0-0 Bidco United

19:00 Kariobangi Sharks 0-1 Tusker

19:00 Gor Mahia 1-0 Sofapaka FC

19:00 Muranga Seal 1-0 Nairobi Stima

22:00 CD Antofagasta (w) 2-1 Everton de Vina (W) 1

05:05 Orlando Pride (w) 1-1 Sky Blue FC (w)

03:00 Portland Thorns FC (w) 1-0 Kansas City NWSL (W)

02:05 Racing Louisville (W) 1-0 Houston Dash (w)

03:00 San Antonio Unido 2-1 D. Concepcion

02:00 AC Colina 0-2 Deportes Limache

22:59 Deportes Valdivia 3-1 Independiente de Cauquenes

22:00 Accra Hearts of Oak 4-1 Windy Professionals FC

22:15 Plateau United 2-0 Warri Wolves FC

22:00 Lobi Stars 2-0 Kwara United

22:00 Jigawa Golden Stars 1-0 Kano Pillars

22:00 Ifeanyi Ubah 2-1 Heartland FC

22:00 Enyimba 0-0 Nasarawa United

22:00 Akwa Starlets 1-1 Enugu Rangers International

22:00 Sunshine Stars FC 2-1 Abia Warriors

22:00 Rivers United 1-0 Katsina United

00:00 Panerys Vilnius 4-0 Nevezis II

18:30 Hegelmann Litauen II 3-4 Niesky

18:30 FM Klaipedos 1-1 Utenis Utena

17:00 Fortuna Kaunas 0-6 FK Viltis Vilnius

07:00 1 Long Island Rough Riders 1-0 Cedar Stars Rush

06:05 Chattanooga Red Wolves 3-2 North Carolina

05:10 Cornerstone Toppro 2-3 Atletico Atlanta U23

05:00 Fort Wayne FC 0-3 Flint City Bucks

04:30 Kalamazoo 2-1 Grand Rapids FC 1

04:00 PDX FC 5-3 OVF Alliance

03:00 Miami Beach CF Academy 2-0 Palm Beach Stars U23

03:00 Kings Hammer FC 3-2 Oakland County FC

02:00 1 Tulsa Athletics 2-2 Springfield Demize

13:00 New Farm 2-1 North Pine United

00:00 Mauritania U20 0-1 Algeria U20

00:00 U20 UAE 8-0 Djibouti U20 1

21:00 Egypt U20 2-0 Niger U20

21:00 Morocco U20 6-1 Tajikistan U20

21:00 AO Triglia 3-0 AEP Kozani

21:00 Thesprotos 1-0 Almopos Arideas

21:00 Veria FC 2-1 Pierikos

21:00 AO Kavala 1-2 Olympiakos Volou

21:00 Panserraikos 2-0 Apollon Kalamarias

14:05 Northern Redbacks (w) 2-1 Subiaco AFC (w)

13:55 Sorrento (w) 2-0 ECU Joondalup (w)

19:30 Faizkand 1-2 FC Khatlon

19:30 FK Eskhata 3-1 Dushanbe-83

20:00 Sousa PB 0-0 Campinense

20:00 Cracovia Krakow (Youth) 0-0 Arka Gdynia (Youth)

17:15 Escola Varsovia Warszawa Youth 0-1 Wisla Krakow (Youth)

17:00 Gornik Zabrze (Youth) 0-2 Zha Buse U19

17:00 SMS Lodz Youth 2-1 Korona Kielce (Youth)

21:00 Torpedo Zhodino Reserves 3-0 Sputnik 2 1

18:15 Ki Klaksvik (w) 0-0 EB/Streymur (W)

12:15 Gungahlin United 4-0 Canberra Olympic

12:00 Tuggeranong United 1-2 Cooma Tigers

22:59 CD Becerril 2-1 CD La Granja

22:59 UD Alcudia 2-0 CD Genova 1

22:59 La Baneza 0-4 Almazan

22:59 CD As Pontes 1-1 UD Ourense

22:59 CD Penalanda 3-1 Real Burgos

22:59 Paiosaco 1-0 Deportivo Ourense 1

22:59 1 AG Estudiantes 3-1 UD Atios

22:59 CSD Arzua 1-1 CD Barco

22:59 Llosetense 0-5 CF Soller

22:59 UD Santa Marta 1-1 CD Cebrerena

22:59 CD Binissalem 1-0 CE Felanitx

22:59 Salmantino II 2-0 Beroil Bupolsa

22:59 CE Esporles 0-2 CD Cardassar

22:59 CD Penaranda 3-1 Real Burgos CF

22:00 Arosa SC 2-0 UD Somozas

18:00 La Quadra 2-0 Atletico Tacoronte

18:00 Tenisca 0-0 CD Atletico Paso

18:00 UD San Fernando 1-1 CD Buzanada

16:30 Villanueva del Pardillo 3-0 CD El Alamo 2

16:30 DAV Santa Ana 4-2 Villaverde Boetticher CF

16:30 CD Paracuellos Antamira 3-1 Mostoles CF

16:30 AD Complutense Alcala 0-0 Atletico Pinto

02:00 Pyramids FC 0-0 Raja Casablanca Atlhletic

22:59 Coton Sport 1-2 JS kabylie

12:25 Laugu United 6-0 Southern United Honiara

22:00 FK Neptunas Klaipeda 2-0 FK Kauno Zalgiris II

18:00 Suduva Marijampole II 0-1 FK Minija

18:00 UWKS Legia Warszawa 3-3 AP Eskadra

21:00 IK Tord 3-1 Varbergs GIF FK

20:00 Karlstad BK B 3-2 IFK Tidaholm

19:00 FC Stockholm Internazionale 2-1 Karlbergs BK

23:45 ES Setif 2-0 CA Bordj Bou Arreridj

21:00 IFK Visby 0-5 Ragsveds IF

22:00 KF Gardabaer 2-1 Dalvik Reynir

21:00 1 KFS Vestmannaeyjar 2-2 IH Hafnarfjordur

12:00 Angeviolet Hiroshima (w) 1-4 IGA Kunoichi (w)

21:00 Olympique de Geneve FC 0-2 FC Martigny Sports

22:30 MP MIKELI 4-1 JIPPO

20:00 Klubi 04 Helsinki 0-3 Gnistan Helsinki 1

20:00 Jaro 1-1 PK-35 Vantaa

20:00 KPV 1-2 MuSa

15:00 Sunshine Coast FC 2-3 Western Pride

15:00 Brisbane Wolves 1-3 Holland Park Hawks FC

13:00 1 North Star 1-1 Caboolture FC 1

20:00 Gimnasia Mendoza (W) 0-4 Las Pumas (W)

20:00 FC NSA Sofia (w) 10-0 FK Etar Veliko Tarnovo (w)

15:00 Lokomotiv Plovdiv (w) 1-2 FK Lokomotiv Stara Zagora (w)

21:00 1 TSV Abtswind 3-5 Te Cu Kukuh Atta Seip

20:00 ZFC Meuselwitz 0-5 Carl Zeiss Jena

15:00 AEL Larisa U19 0-4 OFI Crete U19

21:00 HK KopavogurU19 1-2 Stjarnan KFG Alftanes IIU19

06:30 Centro Sportivo Alagoano 1-0 Londrina PR

02:00 Nautico (PE) 3-1 Botafogo RJ

16:20 ES Setif U21 2-2 CA Bordj Bou Arreridj U21

02:00 1 Sport Chavelines Juniors 3-2 CD Coopsol 1

01:30 Al Talaba 1-1 Arbil

20:45 Al-Hudod 2-2 Naft Misan

20:45 Naft Alwasat 3-2 Alsinaat Alkahrabaiya

21:00 Vikingur Gotu 4-1 07 Vestur Sorvagur

21:00 KI Klaksvik 4-0 IF Fuglafjordur

21:00 Buyuksehir BLD.Spor U19 2-0 Genclerbirligi U19

21:00 Kasimpasa U19 5-1 Antalyaspor U19

17:00 Ankaragucu U19 1-4 Fatih Karagumruk U19

19:00 Lashyn Karatau 2-2 Kairat Academy

14:45 Kai Jing 8-3 Metro Gallery

14:30 North District FC 2-1 Wong Tai Sin

14:30 Central Western District RSA 0-1 South China AA

14:30 Sham Shui Po 4-2 Citizen

14:30 Wofoo Tai Po 3-4 Hong Kong FC

14:30 Eastern District SA 3-5 Yuen Long FC

14:30 1 Shatin SA 3-3 Wing Yee FT

17:00 Cheonan City 2-0 Gangneung City

22:00 Orebro (w) 0-2 Kristianstads DFF (w)

20:00 Pitea IF (w) 0-3 Hammarby (w)

20:00 BK Hacken (W) 10-0 AIK Solna (w)

18:00 Vaxjo (w) 0-0 Djurgardens (w)

17:00 Paide Linnameeskond B 4-0 Parnu JK

17:00 Elva 0-6 FC Maardu

01:00 Pouso Alegrense U20 2-0 Betis FC U20

20:00 Yangiyer 2-1 Oktepa

20:00 Shurtan Guzor 2-1 Xorazm Urganch

20:00 FK G'ijduvon 1-2 FC Neftgazmontaj

21:00 1 A.S. Varese 1-2 Derthona

21:00 Giulianova 0-1 Castelnuovo

20:00 Ge Kanter Arthur 1-0 Vastese

12:00 1 Melborune Victory NPL 2-2 Springvale White Eagles

18:00 St. James Swifts (W) 9-1 Ballymena Utd (w)

21:00 Kongsvinger 4-1 IF Floya

20:30 Brattvag 0-2 Asker

19:15 Kvik Halden 3-1 Tromsdalen

19:00 Levanger FK 2-4 Notodden FK

18:30 Hodd 3-0 Senja

18:00 Egersunds IK 3-0 Nardo FK

15:30 Arezzo U19 3-3 Cesena U20 1

18:00 Umlazi Arsenal FC (w) 3-4 Sapphire FC (W)

13:05 Macarthur Rams (w) 0-0 NWS Koala (w)

12:45 Northern Tigers FC (w) 1-1 APIA Leichardt (W)

12:00 University of Sydney (w) 2-0 Blacktown Spartans(w)

12:00 Bankstown City Lions (w) 1-4 Manly Utd (w)

00:00 ASEC Ndiambour 2-1 AS Douanes Dakar

00:00 Mbour 2-1 ASC Jaraaf

00:00 Casamance 0-0 CNEPS Excellence

00:00 Generation Foot 2-1 Toure Kunda Footpro

00:00 US Goree 0-2 Diambars

00:00 1 AS Dakar Sacre Coeur 0-2 Teunhueth FC

00:00 Pikine 1-0 NGB ASC Niarry Tally

20:00 Narpes Kraft 3-0 GBK Kokkola 1

20:00 SJK Akatemia 3-3 OLS Oulu

20:00 Jyvaskyla JK 2-0 JS Hercules

20:00 PS Kemi Kings 0-1 FC Vaajakoski

20:00 Lahden Reipas 0-1 KaPa

20:00 PEPO Lappeenranta 2-0 Mypa

22:30 Sokol Sieniawa 3-4 Podlasie Biala Podlaska

22:30 Siarka Tarnobrzeg 0-2 Chelmianka Chelm

22:30 Lewart Lubartow 0-2 Wisloka Debica

22:30 Podhale Nowy Targ 2-2 Stal Stalowa Wola

22:30 Wisla Sandomierz 5-2 Hetman Zamosc

22:30 KS Wiazownica 5-1 Korona II Kielce

21:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki 5-0 Legia Warszawa B

22:20 Persepolis 1-0 Tractor S.C. 1

01:00 Atletico de Madrid U19 1-2 Real Madrid U19

00:00 Barcelona U19 1-1 Levante U19 1

17:00 Las Palmas U19 2-1 Deportivo La Coruna U19

19:30 TN Stars 0-0 Ekwendeni Hammers

19:30 Karonga United 0-1 Silver Strikers

01:35 Gimnasia yTiro 1-0 Sportivo Las Parejas 2

01:30 Union Sunchales 0-1 Central Norte Salta

01:00 Sansinena 3-0 Estudiantes de San Luis

21:30 Academica Do Lobito 0-1 Petro Atletico de Luanda

21:00 Cuando Cubango 0-0 Benfica Lubango

21:00 Ferroviario Do Huambo 1-2 Recreativo Caala

21:00 Desportivo Huila 2-0 Interclube Luanda

12:30 Fu Moon FC 2-2 Kowloon City

12:30 Sao Jose(AP) 5-1 Tuen Mun Football Team

12:30 Yau Tsim Mong 1-4 Lucky Mile FC

12:30 Wan Chai 1-1 Chelsea FC Soccer School (HK)

12:30 Flower 2-1 Kwun Tong

12:30 Tung Sing FC 5-0 Kwai Tsing District FA

12:30 Kwong Wah AA 5-3 Mutual Football Club

22:59 ASFA-Yennenga 1-0 ASF Bobo Dioulasso 1

15:45 Nagano Futsal 2-3 Fuchu Athletic FC Futsal

13:30 Nagoya oceans Futsal 5-0 Shonan Bellmare Futsal 1

19:00 FK Vilnius (W) 3-0 FK Zalgiris Vilnius (w)

22:00 Real Sociedad (w) 1-4 Barcelona (w)

18:30 Levante UD (w) 1-1 Colegio Aleman Valencia (w)

18:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 2-0 Rayo Vallecano (w)

17:00 Santa Teresa CD (w) 1-5 Real Madrid (w)

16:30 CDEF Logrono (w) 0-2 Atletico de Madrid (w)

16:00 Athletic Club Bibao (w) 2-0 Sevilla FC (w)

20:00 Trelleborgs FF 2-1 Falkenberg

20:00 Windsor Arch Ka I 3-1 CD Monte Carlo

18:00 Sporting de Macau 3-2 PSP Macau

08:31 Porto Sad U17 1-1 Sporting Lisbon Sad U17

21:00 Fatima U17 1-2 Academica Coimbra U17

20:45 Real Sport Clube U17 0-2 GD Estoril-Praia U17

17:45 oeiras U17 0-1 Cova da Pied U17

17:00 Limianos U17 0-3 Palmeiras FC(U17)

17:00 FC Famalicao U17 1-4 Padroense U17

17:00 Pacos Ferreira U17 3-0 Boavista U17

17:00 Tondela U17 2-3 Feirense U17

17:00 Salgueiros U17 1-1 Lusitania Lourosa U17

17:00 Regua U17 0-7 Sp Espinho U17

17:00 Louletano U17 1-1 Portimonense U17

16:00 Seia FCU17 4-1 Academico Viseu U17

01:55 CA Penarol 4-0 Deportivo Maldonado

15:05 Albany Creek 4-1 Acacia Ridge 1

20:00 Prison Leopards FC 2-1 Zanaco

20:00 Green Eagles 3-1 Forest Rangers

20:00 ZESCO United Ndola 2-1 Young Green Eagles

18:00 Nkwazi 1-0 NAPSA Stars

16:05 Monchengladbach (w) 0-1 TSG 1899 Hoffenheim II (w)

14:00 Gold Coast Knights 4-0 Sunshine Coast Wanderers FC

01:00 San Pedro FC 3-0 AF Amadou Diallo Djekanou

22:30 ASEC MIMOSAS 2-0 Societe Omnisports De L'Armee

15:30 Slovan HAC 1-3 SV Wienerberger

15:30 Annabichler SV 0-4 SC St Stefan

03:30 AD Destroyer FC 1-2 CD Platense Municipal Zacatecoluca

02:00 Levante Futsal 4-1 Vaidepenas Futsal

12:00 Gungahlin United(w) 4-0 Wagga City Wanderers (w)

01:00 Atletico Alagoinhas U20 0-3 Camacariense U20

01:00 Bahia de Feira BAU20 1-1 Juazeirense U20

01:00 Barcelona BA U20 1-3 Jacuipense U20

01:00 Luziania U20 3-1 Planaltina (Youth)

21:00 Nacional-AM (Youth) 8-0 Sao Raimundo U20

20:30 Legiao DF Youth 2-0 SE Santa Maria U20

20:30 Ceilandense U20 3-2 FC Samambaia U20

22:15 Karela United FC 1-2 Medeama SC

22:00 Elmina Sharks 0-0 Venomous Vipers

22:00 Asokwa Deportivo 1-0 Skyy FC

22:00 Heart of Lions 0-0 Great Olympics

17:00 Laanemaa Haapsalu 6-1 Vandra JK Vaprus

17:00 JK Tallinna Kalev II 1-2 Halliu football College

12:00 Heidelberg United 1-0 Green Gully Cavaliers

12:00 St Albans Saints 1-3 Bentleigh greens

14:30 Mount Gravatt Hawks (W) 2-0 Southside Eagles (w)

14:00 Ipswich knights SC W 1-0 Matsuyama (w)

17:30 Roasso Kumamoto 1-1 Gainare Tottori

14:00 Imabari FC 3-0 FC Gifu

13:00 Miyazaki 2-2 Kamatamare Sanuki

12:00 AC Nagano Parceiro 4-0 Kataller Toyama

04:00 Galvez AC 2-1 Atletico Acreano

03:00 1 Boa 1-1 Caldense MG 1

02:00 Treze Campina Grande PB 2-2 Central SC

02:00 Retro/PE 3-1 Atletico Alagoinhas

02:00 Itabaiana(SE) 2-1 CS Sergipe

02:00 Aimore RS 1-1 Esportivo RS

02:00 Sao Bento 0-0 Inter de Limeira

02:00 America FC Natal RN 2-3 ABC RN

01:30 Juventude MA 0-3 Moto Club Sao Luis MA

01:00 1 Bangu 1-1 Cianorte PR 1

01:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 4-1 Caucaia CE

01:00 1 Rio Branco PR 0-1 Marcilio Dias SC

01:00 Rio Branco-ES 2-0 EC Aguia Negra

22:59 Kauno Zalgiris 2-2 Hegelmann Litauen

21:00 Baltija Panevezys 1-1 FK Riteriai

03:30 Hassania Agadir 1-1 Maghreb Fez

01:15 CAYB Club Athletic Youssoufia 2-1 Union Touarga Sport Rabat

22:59 DHJ Difaa Hassani Jadidi 1-1 RCOZ Oued Zem

02:15 Keflavik 1-0 Leiknir Reykjavik

02:15 Breidablik 4-0 Hafnarfjordur

00:00 Fylkir 3-1 Akranes

00:00 Stjarnan Gardabaer 2-1 HK Kopavogs

22:59 KA Akureyri 0-1 Valur Reykjavik

21:00 CD Itaroa Huarte (w) 3-2 Tolosa CF (W)

17:00 CD Pradejon (w) 4-1 Union Viera CF (w)

17:00 Atletico Arousana (w) 1-4 Sporting Gijon II (W)

16:30 Berriozar CF (w) 0-2 San Ignacio (w)

16:00 Real Betis B (w) 0-0 Victoria CF (W)

22:00 Lokomotiv Tashkent 0-1 Kuruvchi Kokand Qoqon

22:00 1 Nasaf Qarshi 2-0 FK Andijon

22:00 Navbahor Namangan 2-1 Mashal Muborak

22:00 GrIFK U20 1-2 KaPa U20

12:00 Central Coast Mariners (Youth) 4-2 Spirit FC

12:00 Hake Ya Dong in Sydney City 1-2 SD Raiders FC

12:00 Mounties Wanderers 1-3 St George City FA

04:00 Figueirense 1-1 Mirassol

02:00 Altos/PI 3-2 Manaus (AM)

21:00 Ypiranga(RS) 3-0 Botafogo SP

01:00 CAAC Brasil FC 1-0 Atletico Carioca

01:00 Belford Roxo RJ 2-1 Imperio Serrano

01:00 Goncalense 1-0 Cabofriense(RJ)

20:00 Spain Beach Soccer (w) 1-3 England Beach Soccer (w)

17:45 Switzerland Beach Soccer (w) 0-6 Russia Beach Soccer (w)

16:40 Ukraine Beach (W) 2-0 Czech Republic Beach Soccer (w)

22:59 Club Africain 0-0 U.S.Monastir

21:00 C.O.Transports 0-2 Sifakesi

17:30 HKFC (w) 3-1 Chelsea SS HK (w)

21:00 Chemik Bydgoszcz U19 3-0 Blekitni Stargard U19

19:00 AP Reissa Poznan U19 3-1 Vineta Wolin U19

15:00 GKS Grunwald Ruda Slaska U19 1-6 Polonia Bytom U19 1

05:00 Cibao FC 1-0 Atletico Vega Real

03:00 1 Jarabacoa FC 1-0 Atletico De San Francisco 1

03:00 Atletico Pantoja 3-2 Atlantico FC 1

03:00 East Central FC 6-0 LA STARZ

20:00 IK Uppsala (w) 3-2 IFK Norrkoping DFK (w)

20:00 Borgeby FK (w) 1-3 Lidkopings FK (w)

20:00 Bollstanas Sk (w) 1-3 Sundsvalls DFF (w)

19:00 Brommapojkarna (w) 4-1 Jitex DFF (w)

17:00 Umea IK (w) 2-1 IFK Kalmar (w)

17:00 Mallbackens IF (w) 0-1 Moron BK (w)

22:45 1 Racing Club Montevideo 2-1 Danubio FC 1

20:30 CA Atenas 0-0 Rocha

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657