Kết quả trận FC Utrecht vs RKC Waalwijk, 02h00 ngày 19/09

FC Utrecht
FC Utrecht
2
RKC Waalwijk
RKC Waalwijk
2
Kết quả bóng đá Hà Lan

FC Utrecht vs RKC Waalwijk


02:00 ngày 19/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 3

Tỷ lệ FC Utrecht vs RKC Waalwijk


TLCA
0.17 : 0:0 : 4.00
TL bàn thắng:
7.69 : 4 1/2 : 0.07
TL Thắng - Hòa - Bại
3.95 : 1.36 : 11.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 2

Diễn biến chính FC Utrecht vs RKC Waalwijk

 4'    Simon Gustafson (Assist:Hidde ter Avest) goal 1-0  
 19'    Sander van der Streek↑Simon Gustafson↓ substitution  
 20'    1-1   goalJens Odgaard (Assist:Vurnon Anita)
 27'    Willem Janssen yellow_card  
 45'    1-2   goalAlexander Büttner (Assist:Richard van der Venne)
 46'    Mark Van Der Maarel↑Willem Janssen↓ substitution  
 46'    Mimoun Mahi↑Adam Maher↓ substitution  
 52'    Anastasios Douvikas goal 2-2  
 61'      substitutionMichiel Kramer↑Ahmed Touba↓
 69'      yellow_cardMichiel Kramer
 69'      substitutionThierry Lutonda↑Alexander Büttner↓
 80'      substitutionAchraf El Bouchataoui↑Ayman Azhil↓
 80'      substitutionLennerd Daneels↑Said Bakari↓
 80'      substitutionShawn Adewoye↑Dario van den Buijs↓
 81'    Othmane Boussaid↑Joris van Overeem↓ substitution  
 81'    Adrian Dalmau Vaquer↑Bart Ramselaar↓ substitution  
 90'      yellow_cardLennerd Daneels
 90'      yellow_cardEtienne Vaessen

Đội hình thi đấu FC Utrecht vs RKC Waalwijk

FC Utrecht RKC Waalwijk
1 Maarten Paes
21 Django Warmerdam
14 Willem Janssen
33 Mike van der Hoorn
5 Hidde ter Avest
8 Joris van Overeem
6 Adam Maher
23 Bart Ramselaar
10 Simon Gustafson
29 Moussa Sylla
18 Anastasios Douvikas
1 Etienne Vaessen
2 Jurien Gaari
3 Melle Meulensteen
59 Ahmed Touba
24 Dario van den Buijs
28 Alexander Büttner
6 Vurnon Anita
10 Richard van der Venne
8 Ayman Azhil
7 Jens Odgaard
22 Said Bakari
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
30 Remco Balk
2 Mark Van Der Maarel
16 Fabian de Keijzer
17 Benaissa Benamar
26 Othmane Boussaid
22 Sander van der Streek
11 Mimoun Mahi
19 Davy van den Berg
20 Arthur Zagre
32 Eric Oelschlagel
9 Adrian Dalmau Vaquer
5 Thierry Lutonda
12 Hans Mulder
15 Lars Nieuwpoort
33 Yassin Oukili
13 Jens Teunckens
4 Shawn Adewoye
29 Michiel Kramer
31 Issam El Maach
26 Sebbe Augustijns
20 Lennerd Daneels
14 Achraf El Bouchataoui
11 Iliass Bel Hassani

Số liệu thống kê FC Utrecht vs RKC Waalwijk

FC Utrecht   RKC Waalwijk
10
 
Phạt góc
 
4
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
3
14
 
Tổng cú sút
 
12
4
 
Sút trúng cầu môn
 
5
7
 
Sút ra ngoài
 
6
3
 
Cản sút
 
1
11
 
Sút Phạt
 
10
57%
 
Kiểm soát bóng
 
43%
47%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
53%
375
 
Số đường chuyền
 
295
79%
 
Chuyền chính xác
 
74%
11
 
Phạm lỗi
 
13
1
 
Việt vị
 
0
33
 
Đánh đầu
 
33
17
 
Đánh đầu thành công
 
16
3
 
Cứu thua
 
1
7
 
Rê bóng thành công
 
10
10
 
Đánh chặn
 
5
23
 
Ném biên
 
13
1
 
Woodwork
 
0
7
 
Cản phá thành công
 
10
8
 
Thử thách
 
18
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
109
 
Pha tấn công
 
72
61
 
Tấn công nguy hiểm
 
25

17:30 Cagliari 3-1 Sampdoria

12:00 Oita Trinita 2-0 Vegalta Sendai

12:00 Gangwon FC 2-1 Gwangju Football Club

17:00 Jeonbuk Hyundai Motors 2-2 Ulsan Hyundai FC

12:00 Pohang Steelers 3-0 Nagoya Grampus

17:15 AZ Alkmaar 5-1 FC Utrecht

17:30 Kasimpasa 1-2 Goztepe

17:00 1 FC Minsk 0-0 FC Gomel

17:30 1 Wisla Plock 1-0 Pogon Szczecin

14:00 Thespa Kusatsu 1-1 Kyoto Sanga

12:00 JEF United Ichihara Chiba 2-1 Omiya Ardija

12:00 Zweigen Kanazawa FC 1-2 Ventforet Kofu

12:00 Tochigi SC 1-1 Jubilo Iwata

12:00 Renofa Yamaguchi 2-2 Mito Hollyhock

17:00 Torpedo Miass 0-1 Chelyabinsk

17:00 FC Lada Togliatti 0-2 Tyumen

15:00 1 Dinamo Barnaul 1-1 Irtysh 1946 Omsk

16:30 FC Anyang 2-1 Seoul E-Land FC

14:00 Jeonnam Dragons 2-0 Busan I Park

17:30 Keciorengucu 0-1 Kocaelispor

16:30 1 ASC Corona Brasov 0-4 Petrolul Ploiesti

15:30 FK Pribram B 0-2 Karlovy Vary Dvory

15:30 Viktoria Plzen B 3-1 FC Pisek

15:15 Slavia Prague B 1-2 Vysehrad

15:15 Slovacko II 4-0 Dolni Benesov

15:15 Admira Praha 2-2 FK Kraluv Dvur

15:15 1 Chlumec nad Cidlinou 1-1 Jiskra Usti nad Orlici

15:15 Sigma Olomouc B 5-1 Vrchovina

15:15 Pardubice B 2-1 Bohemians1905 B

15:15 Dukla Praha B 3-0 Teplice B

15:15 Hradec Kralove B 1-1 Slovan Velvary

15:00 1 Banik Ostrava B 2-4 SC Znojmo

13:00 Pocheon FC 4-0 Chuncheon Citizen

12:00 1 Pyeongchang FC 1-4 Siheung City

12:00 Chungju Citizen 1-0 Yangpyeong

12:00 Jeonju Citizen FC 1-3 Yeoju Sejong

15:15 PSM Makassar 2-1 Bali United 1

16:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-2 Tobol Kostanai

15:00 FC Zhetysu Taldykorgan 1-2 FK Taraz

17:00 Kirklarelispor 1-1 Amedspor

17:00 Drumcondra FC 0-1 Ardmore Rovers

17:00 Tek United 1-4 Inchicore Athletic FC

17:00 Killester Donnycarne 3-2 Cherry Orchard

17:00 1 Yomraspor 0-1 Siirt Il Ozle Idaresi Spor

16:00 FC Rohoznik 0-1 Humenne

15:30 STK Samorin 2-0 Slavoj Trebisov

16:30 FK Alga Bishkek 4-1 FK Kara-Balta

12:00 Albirex Niigata (w) 0-3 Vegalta Sendai (w)

15:30 FC Blau Weiss Linz 3-1 Austria Wien (Youth)

17:00 Wazito FC 0-1 Kakamega Homeboyz

16:00 Trnje 0-0 NK Vrapce

17:00 Silute 0-0 BFA Vilnius II

16:00 BE1 NFA 1-2 Ekranas Panevezys

16:00 Herentals FC 3-0 Harare City 1

16:30 Zha Buse U19 1-4 Warta Poznan Youth

16:15 Legia Warszawa (Youth) 1-5 Slask Wroclaw U21

17:00 Real Valladol B 3-1 Athletic Bilbao B

17:00 UE Llagostera 1-2 Baleares

17:00 CD Tudelano 0-1 Racing de Ferrol

17:00 Real Balompedica Linense 1-0 UE Cornella

17:00 CF Rayo Majadahonda 0-0 Celta vigo b

17:00 CF Internacional De Madrid 2-2 UD Logrones 1

17:30 NK Istra 1961 U19 4-0 ZNK Osijek U19

17:30 Silva SD 5-0 CD Estradense

17:30 FC Vilafranca 1-0 Girona B

17:15 CD Alhaurino 0-0 Real Jaen CF

17:00 SD Lenense 1-0 Urraca

17:00 CF Pozuelo Alarcon 0-1 RCD Carabanchel

17:00 Mazarron CF 1-1 La Union CF

17:00 Salamanca B 1-2 CyDL Jupiter Leones

17:00 CA Antoniano 2-2 CD Utrera

17:00 Sporting de Gijon B 5-0 CD Tuilla

17:00 CD Cabecense 1-2 Ciudad Lucena

17:00 Castellon B 2-1 Silla CF

17:00 1 CD Llanes 0-0 CD Lealtad

17:00 CD Varea 3-2 CA River Ebro 1

17:00 SD San Ignacio 3-1 Anaitasuna 1

17:00 Real Oviedo B 1-0 UD Gijon Industrial

17:00 UE Castelldefels 2-0 Pobla De Mafumet CF

17:00 CF Platges De Calvia 3-1 Portmany

17:00 Alhaurin de la Torre 1-4 CD El Palo

17:00 EG El Palmar 1-0 Deportiva Minera

17:00 CP Villarrobledo 1-1 Albacete B 1

17:00 Hercules II 0-2 Athletic Torrellano

17:00 UD Los Barrios 3-1 CD Pozoblanco 1

17:00 CD Badazus II 0-2 Olivenza FC

17:00 Miguelturreno 0-4 UB Conquense

17:00 LHospitalet 2-1 EC Granollers

16:45 CD La Virgen Del Camino 1-1 CD Mirandes B

16:30 San Rafael 2-0 UD Collerense

16:30 Villaverde Boetticher CF 3-0 CDF Tres Cantos

16:30 Recambios Colon CD 0-1 Atletico Saguntino

16:30 Parla Escuela 0-1 Torrejon CF

16:30 Real Zaragoza B 3-1 Barbastro

16:15 AD Complutense Alcala 0-4 Atletico de Madrid B

16:00 Santutxu FC 0-2 SD Beasain

12:10 Southern United 1-3 FC Isabel United

16:00 ACS Sepsi U19 3-2 CSM Politehnica lasi U19

16:00 FC Ripensia Timisoara U19 4-1 LPS Bihorul Oradea U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 7-1 CSA Steaua Bucuresti U19

15:30 Raca Bratislava 2-0 Inter Bratislava

15:30 Jednota Banova 0-0 FTC Filakovo

15:30 Poprad 2-0 MFK Vranov nad Topou

17:00 Xerez Deportivo FC 2-2 AD Ceuta

17:00 SD Huesca II 2-1 AE Prat

17:00 RCD Espanyol B 1-1 SD Tarazona

17:00 Cerdanyola del Valles 3-1 Ibiza Islas Pitiusas

17:00 1 UD Melilla 3-1 Suokuaili Moss

17:00 Atletico Mancha real 1-2 Mar Menor

17:00 CD Montijo 1-0 Velez CF

17:00 SCR Pena Deportiva 2-2 CE Europa

17:00 Leganes B 1-2 Bergantinos CF

17:00 Mostoles 0-0 CD Arenteiro

16:30 CD Coria 3-1 Las Palmas Atletico

16:30 Formentera 1-0 CD Ebro

17:00 Wloclawek (w) 0-1 Warta Gorzow Wielkopolski (W)

17:00 Hong Kong U23 2-1 Hong Kong FC

14:30 Southern District 3-3 Eastern A.A Football Team

17:30 Toulouse U19 0-2 Cannes AS U19

16:00 PAS Giannina U19 1-0 Olympiakos Piraeus U19

15:30 Panaitolikos U19 1-2 OFI Crete U19

12:30 Ornament FC 0-1 WSE

15:30 SVG Reichenau 2-0 SV Telfs

17:30 Verona U20 0-3 Fiorentina U20

15:45 Cagliari U19 0-1 Sassuolo U20

16:00 MFK Zemplin Michalovce U19 1-2 SCP RuzomberokU19

15:00 Spartak Myjava U19 3-0 FK Krakovany U19

16:00 Carl Zeiss Jena U19 0-1 FC Viktoria 1889 Berlin U19

16:00 Holstein Kiel U19 1-0 Eimsbutteler TV U19

16:00 1 RW Oberhausen U19 4-2 Preuben Munster U19

16:00 FSV Mainz 05 U19 0-0 SV Darmstadt U19

16:00 Kassel U19 0-5 SC Freiburg U19

16:00 Fortuna Dusseldorf U19 2-1 Alemannia Aachen U19

16:00 MSV Duisburg U19 2-1 Viktoria koln U19

16:00 Schalke 04 U19 8-0 Wuppertaler SV Borussia U19

15:00 Cape Town City FC Reserves 2-2 Kaizer Chiefs Reserves

17:00 Okzhetpes 3-1 Tarlan

16:00 Ekibastuzets 7-0 Baikonur

14:40 Eastern District SA 3-2 North District FC

14:40 Shatin SA 2-1 Citizen

14:30 Wong Tai Sin 0-4 Wofoo Tai Po

14:30 Sham Shui Po 0-1 South China AA

14:30 Wing Yee FT 0-1 Yuen Long FC

12:30 Metro Gallery 1-3 Kai Jing

12:30 Central Western District RSA 3-2 Happy Valley

17:00 Tallinna FC Levadia B 3-2 Parnu JK

17:00 JK Welco Elekter 2-3 FC Nomme United

17:00 WAPDA FC 3-0 Muslim FC

17:15 TSV Buchbach 1-0 TSV 1860 Rosenheim 1

16:00 1 FC Santa Coloma 3-2 FC Ordino 1

16:00 Chernomorets Odessa U21 5-1 Veres Rivne U21

13:00 Gold Coast city (w) 1-2 Capalaba (w)

17:00 RoPS 2 1-0 PS Kemi Kings

17:00 MKS Orkan Rumia 1-2 KS Wierzyca Pelplin

17:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0-0 Sokol Aleksandrow Lodzki

17:00 Pelikan Lowicz 0-3 Unia Skierniewice

16:00 MKS Slask Swietochlowice 2-6 Szczakowianka Jaworzno

17:30 Burgos U19 0-2 Leganes U19

17:30 Antiguoko KE U19 2-0 Real Sociedad U19

17:30 CD Getxo U19 0-1 Osasuna U19

17:00 CF Bansander U19 2-4 Marina Sport U19

17:00 Seneca CF U19 2-0 Atletico Jaen FC U19 1

16:30 Bilbao U19 0-1 CD Alaves U19

16:00 CD Roda U19 3-1 La Nucia U19

17:15 1 Brest (w) 0-2 FC Metz (w)

15:15 Opava II 6-0 So Bruntal

15:15 FC Strani 3-3 FC Prerov

15:15 Velka Bites 1-4 Sardice

14:00 Queensland Lions SC 4-1 Moreton Bay United

15:30 Muangnont Bankunmae FC 1-1 Royal Thai Air Force FC

15:30 Sisaket FC 2-0 Yasothon FC

15:30 Inter Bangkok 0-1 Siam FC

15:30 Surin FC 2-2 Udon United

15:30 Royal Thai Fleet 0-4 Pattaya Discovery United FC

15:30 Chainat United 0-0 Pathum Thani United

17:00 Tavagnacco (w) 1-3 Pomigliano (w)

17:30 1 Wan Chai 1-1 Kwai Tsing District FA

14:30 Kowloon City 2-1 Lucky Mile FC

12:30 Kwun Tong 1-1 Kwong Wah AA

12:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 0-2 Tuen Mun Football Team

12:30 Yau Tsim Mong 5-1 Fu Moon FC

17:00 Sturm Graz/Stattegg (w) 1-1 St. Polten (w)

16:00 Austria Wien (W) 6-1 Wacker Innsbruck (w)

15:30 First Vienna (W) 3-0 Vorderland (w)

15:30 Sparta Praha B 4-0 Trinec

15:15 Viktoria Zizkov 1-2 Chrudim

17:30 Lokomotiv Gomel 2-1 FK Orsha

16:00 BSC Hastedt 2-3 Werder Bremen III 1

15:45 Uhlenhorster SC Paloma 2-2 SC Concordia Hamburg

17:00 Sporting De Huelva (w) 0-5 Barcelona (w)

17:00 Madrid CFF (w) 0-1 CD Alaves (w)

16:30 Eibar (w) 1-2 Real Betis (w)

15:55 FK Macva Sabac U19 1-2 FK Vozdovac U19

14:30 Albany Creek 1-1 Bayside United FC

17:15 Feyenoord Rotterdam (W) 2-1 PSV Eindhoven (w)

17:15 ADO Den Haag (w) 4-4 FC Twente Enschede (w)

16:00 SV Meppen (w) 2-0 Wolfsburg II (w)

16:00 FC Gutersloh (w) 3-1 Bayern Munich II (w)

16:00 Elversberg (W) 1-2 Henstedt-Ulzburg (w)

16:00 Ingolstadt 04 (w) 1-2 Nurnberg (w)

16:00 Union Innsbruck 5-2 FC Zirl 1

15:30 Slovan HAC 1-1 SR Donaufeld Wien

15:30 ASK Klagenfurt 3-5 KAC 1909

17:00 Tuv Buganuud 4-3 Khoromkhon Club

17:30 Barcelona B (w) 0-1 CDEF Logrono (w)

17:00 Osasuna (w) 1-0 Athletic Bilbao B (w)

15:30 Fundacion Albacete (w) 3-1 CD Juan Grande (w)

17:00 Lucan United 3-1 Crumlin United

17:45 Paris Saint Germain (w) 2-0 RC Saint Etienne (w)

17:45 Lyon (w) 5-0 Montpellier (w)

15:15 FC Velke Mezirici B 3-2 Zirovnice

17:00 JK Tallinna Kalev II 5-3 Kohtla Jarve JK Jarve 1

17:00 Vandra JK Vaprus 1-5 Nomme JK Kalju II

17:00 Dolgiye Prudy 0-0 Gazovik Orenburg

17:00 Yenisey Krasnoyarsk 2-0 FK Krasnodar 2

16:00 Tom Tomsk 1-0 SKA Khabarovsk

12:00 Broadbeach United SC (w) 1-0 AC Carina (w) 1

14:00 1 FC Gifu 2-2 Grulla Morioka

12:00 AC Nagano Parceiro 1-3 Fujieda MYFC

17:00 FC Kuressaare 0-2 Tallinna JK Legion

12:00 Khoromkhon Club (w) 0-4 Khukh Chononuud (W)

17:00 UD Geneto Del Teide (w) 0-3 Union Viera CF (w)

17:00 Victoria FC (w) 1-3 Victoria CF (W)

17:15 Hirnyk-Sport 1-1 Volyn

16:00 Budapest Honved II 1-2 ESMTK

16:00 Gyori ETO FC II 5-1 Zalaegerszegi TE II

16:00 Diosgyori VTK II 4-0 Tallya

15:28 Ferencvarosi TC B 4-2 Monori SE

16:00 Moron BK (w) 0-3 Lidkopings FK (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657