Kết quả trận FC Viktoria Plzen vs Baumit Jablonec, 21h00 ngày 24/10

FC Viktoria Plzen
FC Viktoria Plzen
5
Baumit Jablonec
Baumit Jablonec
0
Kết quả bóng đá hạng nhất Séc

FC Viktoria Plzen vs Baumit Jablonec


21:00 ngày 24/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ FC Viktoria Plzen vs Baumit Jablonec


TLCA
0.40 : 0:0 : 2.00
TL bàn thắng:
4.54 : 5 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 9.70 : 150.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính FC Viktoria Plzen vs Baumit Jablonec

 15'    Jan Kopic (Assist:John Mosquera) goal 1-0  
 18'    Jean-David Beauguel (Assist:Radim Reznik) goal 2-0  
 20'    Milan Havel yellow_card  
 64'      yellow_cardJan Krob
 68'      substitutionTomas Smejkal↑Tomas Cvancara↓
 68'      substitutionDominik Plestil↑Vaclav Pilar↓
 70'    Jan Kopic (Assist:Jan Sykora) goal 3-0  
 73'    John Mosquera goal 4-0  
 76'    Tomas Chory↑Jean-David Beauguel↓ substitution  
 76'    Pavel Sulc↑Jan Kopic↓ substitution  
 76'    Ales Cermak↑Jan Sykora↓ substitution  
 81'      substitutionTomas Hubschman↑Jakub Povazanec↓
 81'      substitutionMartin Nespor↑Martin Dolezal↓
 82'    Matej Hybs↑John Mosquera↓ substitution  
 82'      yellow_cardTomas Malinsky
 86'      substitutionAntonin Vanicek↑Tomas Malinsky↓
 89'    Pavel Sulc (Assist:Matej Hybs) goal 5-0  
 90'    Dominik Janosek↑Pavel Bucha↓ substitution  

Đội hình thi đấu FC Viktoria Plzen vs Baumit Jablonec

FC Viktoria Plzen Baumit Jablonec
36 Jindrich Stanek
24 Milan Havel
2 Lukas Hejda
4 Ludek Pernica
14 Radim Reznik
23 Lukas Kalvach
20 Pavel Bucha
18 John Mosquera
7 Jan Sykora
10 Jan Kopic
9 Jean-David Beauguel
1 Jan Hanus
4 Libor Holik
27 Vojtech Kubista
12 Jaroslav Zeleny
16 Jan Krob
6 Tomas Malinsky
7 Jakub Povazanec
17 Milos Kratochvil
11 Vaclav Pilar
10 Tomas Cvancara
15 Martin Dolezal
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
25 Ales Cermak
31 Pavel Sulc
39 Dominik Janosek
11 Matej Hybs
35 Filip Kasa
15 Tomas Chory
16 Ales Hruska
26 Martin Nespor
24 Dominik Plestil
3 Tomas Hubschman
2 Antonin Vanicek
13 Tomas Vajner
14 Tomas Smejkal
23 Michal Surzyn

Số liệu thống kê FC Viktoria Plzen vs Baumit Jablonec

FC Viktoria Plzen   Baumit Jablonec
3
 
Phạt góc
 
2
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
2
13
 
Tổng cú sút
 
4
9
 
Sút trúng cầu môn
 
0
4
 
Sút ra ngoài
 
4
9
 
Sút Phạt
 
22
47%
 
Kiểm soát bóng
 
53%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
19
 
Phạm lỗi
 
8
3
 
Việt vị
 
1
4
 
Cứu thua
 
0
108
 
Pha tấn công
 
133
63
 
Tấn công nguy hiểm
 
68

00:30 Watford 1-3 Manchester City

22:00 Southampton 1-1 Brighton Hove Albion

22:00 Newcastle United 1-0 Burnley

22:00 Wolves 0-1 Liverpool

19:30 West Ham United 3-2 Chelsea

03:00 Lens 1-1 PSG

01:00 Lille 2-1 Troyes

22:59 Marseille 1-2 Stade Brestois

03:00 Sociedad 0-2 Real Madrid

00:30 Atletico Madrid 1-2 Mallorca

22:15 Barcelona 0-1 Betis

20:00 Sevilla 1-0 Villarreal

02:45 Napoli 2-3 Atalanta

00:00 AS Roma 0-3 Inter Milan

21:00 AC Milan 2-0 Salernitana

00:30 Borussia Dortmund 2-3 Bayern Munchen

21:30 TSG Hoffenheim 3-2 Eintracht Frankfurt

21:30 FSV Mainz 05 3-0 VfL Wolfsburg

21:30 Bayer Leverkusen 7-1 Greuther Furth

21:30 Augsburg 2-3 VfL Bochum

21:30 Arminia Bielefeld 1-1 FC Koln

12:00 Sagan Tosu 0-2 Vissel Kobe

12:00 Nagoya Grampus 0-0 Urawa Red Diamonds

12:00 Kashiwa Reysol 2-3 Oita Trinita

12:00 Gamba Osaka 0-0 Shonan Bellmare

12:00 FC Tokyo 0-0 Avispa Fukuoka

12:00 Yokohama Marinos 1-1 Kawasaki Frontale

12:00 Yokohama FC 0-1 Consadole Sapporo

12:00 Vegalta Sendai 0-1 Kashima Antlers

12:00 Tokushima Vortis 2-4 Hiroshima Sanfrecce

12:00 Shimizu S-Pulse 2-1 Cerezo Osaka

13:00 Pohang Steelers 1-2 FC Seoul

13:00 Gwangju Football Club 1-1 Incheon United

13:00 Gangwon FC 2-1 Seongnam FC

06:55 Portland Timbers 2-0 Real Salt Lake 1

00:30 Yeovil Town 1-0 Stevenage Borough

22:00 Ipswich Town 0-0 Barrow

22:00 Carlisle United 1-2 Shrewsbury Town

22:00 Walsall 1-2 Swindon Town

22:00 Doncaster Rovers 2-3 Mansfield Town

22:00 Leyton Orient 4-0 Tranmere Rovers

22:00 AFC Wimbledon 4-3 Cheltenham Town

22:00 Lincoln City 0-1 Hartlepool United

22:00 Burton Albion 1-2 Port Vale

22:00 Bristol Rovers 2-1 Sutton United

22:00 Cambridge United 2-1 Exeter City

22:00 Portsmouth 1-2 Harrogate Town

19:45 Buxton FC 0-1 Morecambe

15:45 Melbourne City 0-1 Western United FC

15:45 Sydney FC 2-2 Newcastle Jets

13:05 Brisbane Roar 0-0 Adelaide United 1

01:30 Masitaoka FC 2-1 Township Rollers

20:45 Gaborone United 3-0 Galaxy

16:15 SC Znojmo 5-0 Otrokovice

22:00 Nottingham Forest 2-0 Peterborough United

22:00 Blackpool 0-3 Luton Town

22:00 Reading 1-1 Hull City

22:00 Blackburn Rovers 1-0 Preston North End

22:00 Millwall 3-1 Birmingham City

22:00 1 Cardiff City 2-3 Sheffield United

22:00 Barnsley 1-1 Huddersfield Town

22:00 Middlesbrough 1-0 Swansea City

22:00 Bristol City 1-0 Derby County

19:30 Coventry City 1-2 West Brom

03:30 Pacos de Ferreira 1-2 Vitoria Guimaraes

01:00 1 Boavista FC 1-1 Maritimo 1

03:00 Heracles Almelo 0-1 SC Heerenveen

00:45 SC Cambuur 1-6 Vitesse Arnhem

22:30 PSV Eindhoven 4-1 FC Utrecht

10:00 Club Leon 2-1 Tigres UANL

03:00 Llaneros FC 1-2 Union Magdalena

03:00 Fortaleza F.C 1-2 Bogota FC

21:15 Hammarby 5-3 Kalmar

21:00 Malmo FF 0-0 Halmstads

21:00 Ostersunds FK 0-1 Degerfors IF

21:00 Varbergs BoIS FC 0-3 Mjallby AIF

21:00 AIK Solna 4-2 IK Sirius FK

21:00 1 Orebro 2-3 Elfsborg

21:00 1 Hacken 0-1 Djurgardens

21:00 IFK Norrkoping FK 1-2 IFK Goteborg

22:00 Hibernian 1-1 Motherwell

22:00 Aberdeen 4-1 Saint Mirren

22:00 Glasgow Rangers 3-0 Dundee

02:30 1 Young Boys 1-2 Servette

00:00 FC Zurich 4-0 Luzern

22:59 Galatasaray 2-2 Altay Spor Kulubu

20:00 Trabzonspor 2-0 Adana Demirspor

17:30 Alanyaspor 0-1 Sivasspor 1

23:05 Rijeka 4-1 Hrvatski dragovoljac

19:00 HNK Gorica 1-1 ZNK Osijek 1

02:45 Club Brugge 3-2 Seraing United

00:30 Kortrijk 0-2 Cercle Brugge

00:30 Oostende 2-1 KAS Eupen

22:15 Oud Heverlee 0-1 KAA Gent

22:59 1 Lokomotiv Moscow 0-1 Ural Sverdlovsk Oblast

21:00 1 Spartak Moscow 2-1 Terek Grozny

18:00 Krylya Sovetov 0-1 CSKA Moscow

21:00 SKF Sered 4-2 Trencin

21:00 FK Senica 1-0 Tatran LM

21:00 Michalovce 0-3 MFK Ruzomberok

21:00 Dunajska Streda 2-0 Sokol Dolna Zdana

02:15 NK Publikum Celje 0-1 Maribor

22:59 NK Mura 05 1-0 Tabor Sezana

21:00 NK Aluminij 1-1 FC Koper 1

04:00 Deportes La Serena 0-0 Santiago Wanderers

04:00 Everton CD 0-3 Univ Catolica

04:00 CSD Antofagasta 1-0 Colo Colo 1

04:00 1 Palestino 1-4 Nublense

02:30 Farul Constanta 2-0 Rapid Bucuresti

20:00 Chindia Targoviste 0-1 CFR Cluj

07:30 CA Huracan 1-0 Racing Club

07:30 Lanus 2-2 Rosario Central

05:15 Godoy Cruz Antonio Tomba 2-2 CA Platense

05:15 Sarmiento Junin 1-2 Talleres Cordoba

03:00 Arsenal de Sarandi 1-1 Boca Juniors

07:30 Oriente Petrolero 2-0 Real Santa Cruz 1

02:00 Atletico Palmaflor Vinto 3-2 Aurora

00:00 Thun 2-4 FC Wil 1900

00:00 Kriens 1-3 Vaduz 1

02:00 1 Lechia Gdansk 3-1 Rakow Czestochowa

23:30 Jagiellonia Bialystok 1-2 Gornik Leczna

21:00 LKS Nieciecza 1-3 Pogon Szczecin

21:30 Dinamo Tbilisi 3-2 Lokomotiv Tbilisi

16:30 Torpedo Kutaisi 4-1 Samgurali Tskh

16:30 1 FC Telavi 2-1 FC Shukura Kobuleti 1

16:30 FC Saburtalo Tbilisi 5-1 Samtredia

23:30 ZalaegerzsegTE 2-1 Debrecin VSC

21:30 Ferencvarosi TC 1-1 Videoton Puskas Akademia 1

19:00 Gyirmot SE 0-1 Mezokovesd Zsory

00:30 OFI Crete 1-3 Olympiakos Piraeus

22:15 Atromitos Athens 4-1 Apollon Smirnis 1

22:15 Volos NFC 1-2 Panaitolikos Agrinio

00:00 Vejle 5-1 Kolding FC

22:15 Lecce 2-0 Reggina

20:00 Cosenza Calcio 1914 0-2 Cremonese

20:00 Crotone 1-2 Spal

20:00 1 Frosinone 1-1 Ternana

20:00 Benevento 2-1 Pordenone Calcio SSD

00:15 Fuenlabrada 1-1 Almeria

01:00 1 SL Benfica B 2-0 Rio Ave 1

22:30 Porto B 1-0 Leixoes

21:00 1 Nacional da Madeira 4-1 Estrela da Amadora 1

18:00 Vilafranquense 1-1 Feirense

21:00 1 AJ Auxerre 2-2 Caen

02:30 St. Pauli 2-1 Schalke 04

19:30 SV Sandhausen 1-1 SC Paderborn 07

19:30 Hansa Rostock 1-1 Ingolstadt

19:30 Nurnberg 2-1 Holstein Kiel

20:00 Levski Sofia 2-0 Botev Plovdiv

17:30 Botev Vratsa 1-0 Beroe Stara Zagora

02:30 Skra Czestochowa 0-1 Resovia Rzeszow

18:40 Podbeskidzie Bielsko-Biala 1-2 GKS Katowice

06:30 2 Guarani CA 2-2 Cerro Porteno 2

04:15 Sportivo Luqueno 0-1 Guairena

04:15 12 de Octubre 1-0 Sol de America

00:00 Cholet So 1-1 Avranches

20:00 Eintracht Braunschweig 5-0 SV Meppen

20:00 1 BFC Viktoria 1889 0-0 Te Cu Kukuh Atta Seip

20:00 1 SC Verl 0-3 Borussia Dortmund (Youth)

20:00 TSV 1860 Munchen 2-5 Magdeburg

20:00 Kaiserslautern 4-0 Viktoria koln

20:00 Hallescher FC 0-0 Wurzburger Kickers

08:00 1 Deportivo Cali 3-1 Atletico Nacional Medellin 1

05:30 Deportivo Pereira 2-2 Atletico Junior Barranquilla

04:30 Deportivo Metropolitano 2-2 Aragua FC

04:15 Portuguesa FC 3-0 CD Hermanos Colmenares

21:00 Proleter 1-0 Metalac Gornji Milanovac

22:00 Greenock Morton 2-2 Ayr United

22:00 Hamilton Academical 1-0 Dunfermline Athletic 1

22:00 Arbroath 0-0 Raith Rovers

22:00 Queen of South 0-0 Partick Thistle

22:00 Adanaspor 1-1 Tuzlaspor

17:30 Bandirmaspor 1-2 Genclerbirligi

17:30 Erzurum BB 3-1 Istanbulspor

08:05 CSyD Dorados de Sinaloa 1-0 Tepatitlan de Morelos

06:00 Monarcas Morelia 0-2 Tampico Madero

17:30 CSA Steaua Bucuresti 1-0 Gloria Buzau

17:00 Astra Giurgiu 0-2 FC Timisoara

17:00 Unirea Dej 1-0 Metaloglobus 1

16:00 ASC Corona Brasov 4-2 Unirea Constanta

16:00 Dunarea Calarasi 3-1 Dacia Unirea Braila

16:00 ACS Viitorul Selimbar 0-0 CSM Politehnica Iasi

16:00 FC Unirea 2004 Slobozia 2-0 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

22:00 KP Calisia Kalisz 1-2 Sokol Ostroda

19:00 Olimpia Elblag 4-1 Wigry Suwalki

19:00 Pogonmazovik 1-2 Radunia Stezyca

22:00 Ergotelis 1-0 Panathinaikos B

19:45 Apollon Larissas 0-1 Iraklis

19:45 Egaleo Athens 2-0 Irodotos

19:45 Olympiakos Volou 0-1 Pierikos

19:45 Diagoras 0-1 AEK Athens B

18:55 2 FK Zarkovo 1-2 Indjija

19:00 Krka 2-0 Jadran Dekani

19:00 Krsko Posavlje 0-2 NK Nafta

03:00 Nacional Montevideo 4-2 CA River Plate

03:00 Wanderers FC 1-1 Centro Atletico Fenix

03:00 Torque 1-0 Club Atletico Progreso

03:00 Rentistas 2-3 Plaza Colonia

03:00 CA Penarol 3-1 IA Sud America 1

03:00 Boston River 2-1 Deportivo Maldonado

00:30 Metalist 1925 Kharkiv 0-1 Kolos Kovalyovka

22:00 Rukh Vynnyky 0-0 FC Vorskla Poltava 1

19:00 2 Veres 0-3 Dynamo Kyiv 1

22:00 Welkite Ketema 0-0 Arba Minch

19:00 Wolaita Dicha 0-0 Fasil Kenema

20:00 Polisi Tanzania FC 1-0 Tanzania Prisons

20:45 Madura United 0-1 Persib Bandung

18:15 2 Persebaya Surabaya 2-0 Barito Putera

22:00 Guiseley 0-1 York City

22:00 1 Gloucester City 2-0 Spennymoor Town 2

22:00 Curzon Ashton FC 1-2 Alfreton Town

22:00 Chester FC 2-1 Leamington

22:00 Bradford Park Avenue 0-3 Brackley Town

22:00 Southport FC 2-0 Hereford United

22:00 AFC Fylde 4-1 Blyth Spartans 1

22:00 Kettering Town 2-3 Boston United

19:30 NK Solin 0-0 Inter Zapresic 1

19:30 Rudes 4-0 NK Dugopolje

19:30 NK Opatija 0-1 NK Orijent Rijeka

19:30 NK Jarun 4-3 Radnik Sesvete 1

19:00 NK Varteks Varazdin 2-1 NK Dubrava Zagreb

07:30 Talleres de Perico 1-0 AH Zapla

06:30 Guarani A. Franco 2-0 Olimpia San Antonio

06:00 Puerto San Martin Futbol 3-0 Union Sociedad Italiana

06:00 CA 9 de Julio Rafaela 2-2 Libertad Sunchales

06:00 1 Monterrico San Vicente 2-1 Ciudad de Nieva 1

04:00 1 CA Juventud Alianza 4-1 CA Trinidad

04:00 Argentino Oeste 2-0 Sportivo Barracas Colon

04:00 Atletico Policial 1-3 Americo Tesorieri 2

03:30 1 CA Sarmiento de Humboldt 1-1 Union Santiago 1

03:30 General Paz Junlors 3-1 Independiente Cosquin

03:30 EFI Juniors 3-0 CA Alianza Futbolistica VM

03:11 1 CAYB Campana 0-0 Atletico Carcarana 1

03:00 Racing Trelew 1-1 JJ Moreno 1

03:00 CA Belgrano Parana 4-0 San Martin Diamante 1

03:00 Colon Chivilcoy 5-1 El Fronton

03:00 Gimnasia y Esgrima Pedernera Unidos 2-2 Huracan de San Luis

03:00 Club Deportivo Zoe 1-0 Musou Argentina

03:00 Estrella de Berisso 1-1 Alumni Los Hornos

03:00 Unidos de Olmos 0-1 Defensores de Glew

03:00 Social Atletico Television 1-2 Sportivo Baradero 1

03:00 Gaiman FC 1-1 Germinal de Rawson 1

03:00 Escuela Presidente Roca 1-1 Argentino Penarol 1

03:00 CSD Jose C Paz 0-1 Deportivo Malvinas

03:00 Andes Talleres 2-2 Gutierrez

03:00 1 CA Avellaneda de Cordoba 0-0 CA Las Palmas

03:00 San Jorge de Almagro 1-2 Ferroviario Corrientes

03:00 Santo Pipo SC 2-2 CA Bartolome Mitre

19:50 Esteghlal Tehran 0-0 Persepolis

19:30 Sanat-Naft 0-0 Peykan

18:30 Persepolis Pakdasht 0-0 Naft Masjed Soleyman FC

18:30 Gol Gohar FC 4-2 Sepahan

22:00 Leatherhead 0-2 Brightlingsea Regent

22:00 Hornchurch 2-1 Kingstonian

22:00 Haringey Borough 3-3 Bognor Regis Town

22:00 Enfield Town 2-3 Folkestone

22:00 East Thurrock United 0-2 Bowers Pitsea

22:00 Corinthian Casuals 1-1 Wingate Finchley

22:00 Bishop's Stortford 1-1 Carshalton Athletic FC

22:00 Worthing 2-0 Cray Wanderers

22:00 Merstham 1-3 Horsham

22:00 Margate 2-2 Cheshunt

22:00 lewes 1-5 Potters Bar Town

20:25 AS Kigali 1-1 Musanze FC

20:00 Mukura 4-0 Etoile de LEst

19:15 Impessa FC 1-1 Nyagatare FC

19:00 Kirehe FC 3-1 Amagaju 1

18:00 1 Interforce 0-0 Garhwal Heroes FC 1

04:00 Tiradentes-PI (w) 5-0 Fluminense PI (W)

02:00 3B Sport AM (w) 1-0 Recanto da Crianca (W)

02:00 Comercial MS (w) 1-1 Comercial Tres Lagoas (W)

02:00 Sao Paulo/SP (w) 1-0 SC Corinthians Paulista (w)

19:00 Estanciano SE (W) 4-0 Forca Jovem Aquidaba (W)

17:00 Baskent Gozgozler 0-1 Catalca Spor

17:00 1 Yldrm Belediyesispor 0-3 Nevsehirspor Genclik

17:00 Orduspor 1-6 EdirnesporGenclik

17:00 1 Modafen Spor 0-1 Turk Metal Kirikkale

17:00 Sile Yildizspor 2-0 Erzin Belediyespor

17:00 Halide Edip Adivarspor 0-4 Bayrampasa 1

17:00 Fethiyespor 1-0 Karsiyaka

17:00 Cankaya FK 3-1 Erokspor

05:00 Hankook Verdes 2-1 Altitude FC

02:30 Vitoria Setubal 1-1 Cova Piedade

22:00 Oliveirense 4-2 Pevidem SC

22:00 UD Santarem 1-1 Oliveira Hospital 1

20:00 Sporting Braga II 2-1 Lusitania

18:00 Real Sport Clube Queluz 3-4 Uniao Leiria

19:00 Tottenham Hotspur U23 3-0 Manchester City U23

18:00 Chyasal Youth Club 1-1 New Road Team

14:15 Sankata FC 2-2 Manang Marshyangdi Club

20:00 Kayanza Utd 2-3 Flambeau de LEst

20:00 Musongati FC 0-0 Bujumbura City

20:00 Aigle Noir 1-1 Athletico Olympic

20:00 Vitalo 0-0 Top Junior

02:00 Palestine 1-1 Saudi Arabia

22:59 2 Sudan 0-5 Ai Cập

20:00 1 Lebanon 0-2 Algeria 1

17:00 Jordan 0-4 Morocco

22:00 Dover Athletic 0-1 Wrexham

22:00 Dagenham Redbridge 3-2 Grimsby Town 1

22:00 Bromley 3-2 Wealdstone FC 1

22:00 Barnet 3-0 Maidenhead United

22:00 Weymouth 1-2 Torquay United

22:00 Aldershot Town 2-2 Altrincham

22:00 Solihull Moors 2-0 Woking 1

22:00 SCU Torreense (w) 1-0 Famalicao (w)

22:00 Sal gadacz 2-3 Merelinense

22:00 Vianense 2-1 Forjaes

22:00 Estoril Praia (w) 0-3 Amora (w)

21:30 ASS Association Sportive de Sa 0-1 JSM Jeunesse Sportive El Massi

21:30 Stade Marocain du Rabat 2-2 Olympique Dcheira

21:30 Kawkab de Marrakech 0-3 Chabab Ben Guerir

22:25 Ohud Medina Youths 1-1 Al-Jeel Youths

20:50 Al-Ittihad (Youth) 0-1 Al-Taawon Youths

19:45 Al Wehda (Youth) 3-0 Arar (Youth)

19:25 Al Raed U20 1-1 Al-Fath (Youth)

19:15 Al-Shabab (Youth) 2-0 Al-Orubah Youths

18:55 Al Khaleej Youths 1-1 Al-Faisaly Harmah Youth

18:55 Al-Qadasiya (Youth) 1-1 Al-Tai (Youth)

18:55 Al-Ettifaq (Youth) 3-1 Al Ahli Jeddah (Youth)

22:00 Civil Service Strollers FC 3-1 Broomhill FC 1

00:30 Mont-de-Marsan 1-2 Andrezieux

00:30 Yzeure AS 1-1 FC Nantes B

00:00 Fleury Merogis U.S. 1-3 Gobelins

00:00 1 GRACES 2-1 Toulon 1

00:00 Angers II 2-2 Les Herbiers

00:00 Saint Quentin 1-2 Beauvais

00:00 Trelissac 0-1 Canet Roussillon

00:00 Le Puy Foot 43 Auvergne 2-0 Montpellier B

00:00 Voltigeurs Chateaubriant 2-1 Poissy As

00:00 Chartres FC 4-0 Caen II 1

00:00 GFA Rumilly Vallieres 0-3 Chasselay M.D. Azergues

00:00 Saint-Priest 1-3 Frejus St-Raphael

00:00 Vitre 1-0 Plabennec

00:00 Versailles 78 1-0 Saint Malo

00:00 Martigues 0-0 Aubagne

00:00 FC Rouen 1-1 St Pryve St Hilaire

00:00 Lyon Duchere 0-0 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B

00:00 St. Maur Lusi 3-0 Haguenau 1

00:00 Bourges 2-1 CHAMALIERES

00:00 Romorantin 1-1 Blois

00:00 Avenir Sportif Beziers 3-0 Colomiers

00:00 Granville 0-0 Lorient B

22:59 Schiltigheim 0-1 Stade Reims II

22:59 1 Entente Sannois 0-1 Sainte Genevieve Sports

22:59 Metz B 0-2 Auxerre B

22:59 Hyeres 0-1 Marignane Gignac

22:00 Epinal 1-2 ASM Belfortaine

22:00 Monaco B 1-1 Jura Sud Foot

07:30 SV Deportivo Nacional 7-4 Sport Club United

05:30 SV River Plate 1-1 Racing Club Aruba

22:45 Partizani Tirana 2-1 Skenderbeu Korca

19:45 Egnatia 0-2 KF Tirana

19:45 Kastrioti Kruje 1-6 KS Perparimi Kukesi

20:30 Ternana u20 1-1 Cesena U20

20:30 Venezia F.C. Youth 5-0 Vicenza U20

20:30 Reggiana U20 0-1 Alessandria U19

20:30 S.S.D. Monza 1912 Youth 1-1 Parma U20

20:30 Frosinone U20 3-2 Sha LAN U19

20:30 Cittadella U20 1-2 Brescia U20

17:30 Spezia U20 2-1 Ascoli U20

17:00 Reggina U19 1-3 Benevento (Youth)

17:00 Cosenza Calcio Youth 1-2 Lazio U20

17:00 Virtus Entella U20 1-0 Pordenone Youth

00:00 Sirens 1-3 Gzira United

22:00 Valletta FC 0-0 Birkirkara FC

20:00 Mosta FC 0-3 Gudja United 1

19:00 1 Bidco United 1-0 AFC Leopards

19:00 Wazito FC 1-0 Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Kenya Police FC 0-2 Sofapaka FC

19:00 Mathare United 0-2 FC Talanta

18:00 Nzoia United 0-1 Kakamega Homeboyz

17:00 Nairobi Star City 1-2 Kariobangi Sharks

19:00 NK Granicar Zupanja 0-1 NK Marsonia 1909

07:10 Talleres Rem de Escalada 1-0 Villa San Carlos

03:00 Canuelas FC 1-1 CA Fenix Pilar

03:00 Comunicaciones BsAs 4-1 Argentino de Quilmes 2

03:00 Brasil Farroupilha (w) 1-1 Flamengo Sao Pedro (W)

22:00 1 HW Welders 3-1 Dergview FC

22:00 Ballinamallard United 1-1 Ards FC 1

21:00 Queen's University 0-1 Loughgall FC

21:00 Knockbreda 2-2 Institute FC

02:00 Sporting Club Tel Aviv 2-1 Shimshon Bnei Tayibe 1

01:00 SC Ramla 2-0 SC Shicun Hamizrah 1

00:00 Hapoel Ramat Israel 0-0 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

22:00 ASC Kara 3-0 Sara FC

22:00 AS OTR 0-0 AS Togo-Port

01:00 Elmina Sharks 2-1 Karela United FC

22:00 Aduana Stars 3-0 WAFA

22:00 Accra Lions 1-0 Techiman Eleven Wonders 1

21:30 Sectzya Nes Ziona U19 0-2 Maccabi Netanya U19

18:00 2 Bnei Sakhnin U19 1-2 Ashdod MS U19

17:00 Hapoel Tel Aviv U19 5-1 Hapoel Kiryat Shmona U19

16:55 Maccabi Tel Aviv U19 1-0 Hapoel Raanana Roei U19

16:50 Maccabi Haifa Shmuel U19 2-0 Hapoel Kfar Saba U19

16:30 FC Kfar Qasim U19 0-1 Maccabi Yaffo Kabilio U19

16:15 Hapoel Hadera U19 3-0 Beitar Jerusalem Oren U19 1

16:10 1 Hapoel Ramat Gan U19 2-0 Bnei Yehuda Tel Aviv U19

16:00 Maccabi Petah Tikva Asis Dabid U19 4-0 Ironi Nesher U19 1

16:00 Hapoel Hod Hasharon U19 4-0 Hapoel Qiryat Ono U19

16:00 1 SC Haifa Robi Shapira U19 1-1 Hapoel Herzliya U19 1

16:00 Hapoel Beer Sheva U19 3-6 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

16:00 Hapoel Akko U19 1-0 Hapoel Iksal Imad U19

16:00 Beitar Nes Tubruk U19 4-1 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19

15:40 Football Club Nave Yosef U19 0-1 Maccabi Achi Nazareth U19

15:30 Gadna Tel Aviv U19 4-0 Maccabi Ashdod U19

13:30 Maccabi Herzliya U19 1-3 Hapoel Ashkelon U19

01:30 Hapoel Bnei Lod 1-0 Sport Club Dimona

19:30 Hapoel Bnei Arrara Ara 1-0 MS Tseirey Taybe

22:59 NSI Runavik 1-1 B36 Torshavn

19:30 Odense BK U19 3-0 Sonderjyske U19

19:00 Nordsjaelland U19 3-1 Vejle U19

20:00 Nykobing FC 1-1 Vendsyssel

19:00 Herfolge Boldklub Koge 3-3 Lyngby

00:00 Anorthosis Famagusta FC 2-3 PAEEK

22:00 Doxa Katokopias 1-4 AEK Larnaca

20:00 African Lyon 1-4 Pan African

20:00 African Sports 3-0 Gwambina FC

20:00 Fountain Gate FC 0-1 DTB FC

20:00 Pamba SC 0-1 JKT Tanzania

20:00 Ndanda FC 1-0 Green Warriors 1

19:00 Pehchevo 2-1 Bratstvo 07

19:00 Detonit Junior 1-3 Kamenica-Sasa

19:00 Belasica Strumica 1-1 FK Kozuv

19:00 Voska Sport 0-0 Sileks

19:00 FC Vardar Skopje 4-0 KF Veleshta 1

19:00 FK Teteks Tetovo 1-1 FK Ohrid 2004

19:00 FK Rinija Gostivar 1-0 FK Kadino

19:00 Korab Debar 0-3 KF Besa Doberdoll

19:00 Pobeda Prilep 1-2 FK Sloga 1934 Vinica

19:00 FK Lokomotiva Gradsko 1-1 FK Osogovo

00:45 AS Sonabel 0-1 Majestic FC

22:30 ASF Bobo 2-0 US Forces Armees

19:45 Al-Nahda Muscat 0-1 Al-Suwaiq

19:40 Nizwa Club 2-0 Muscat

19:40 Saham 1-3 Sohar Club 1

08:00 CD Barrio Mexico 2-1 Marineros de Puntarenas

23:30 1 Racing Union Luxemburg 0-1 Fola Esch

22:59 F91 Dudelange 5-1 Rodange 91

22:59 Progres Niedercorn 6-0 Etzella Ettelbruck

22:00 FC Wiltz 71 1-0 Hamm RM Benfica FC

22:59 Warta Poznan Youth 1-1 SMS Lodz Youth

19:00 Stal Rzeszow Youth 1-3 Wisla Krakow (Youth)

18:15 Zaglebie Lubin (Youth) 1-0 Slask Wroclaw U21

18:00 Cracovia Krakow (Youth) 2-1 Gornik Zabrze (Youth)

18:00 Polonia Warszawa (Youth) 2-1 Lech Poznan (Youth)

18:00 Pogon Szczecin(Youth) 1-3 Arka Gdynia (Youth)

16:00 Zha Buse U19 0-2 Legia Warszawa (Youth)

01:00 Albacete 2-0 CD Alcoyano

01:00 1 C.D. San Fernando Isleno 2-1 UCAM Murcia

01:00 SD Logrones 0-0 Calahorra

01:00 Real Betis B 1-3 CD Linares Deportivo

01:00 Racing de Ferrol 0-0 Deportivo La Coruna

22:59 CF Talavera de la Reina 1-1 CF Internacional De Madrid

22:59 1 Extremadura 2-2 Zamora CF

20:00 Sesvete U19 4-1 HNK Sibenik U19

19:30 ZNK Osijek U19 3-2 Inter Zapresic U19

18:00 Bjelovar U19 1-2 Zagreb locomotive U19

18:00 Rijeka U19 2-2 HNK Gorica U19 1

17:00 Hajduk Split U19 0-0 NK Dugopolje U19

16:00 Slaven Belupo U19 1-3 NK Rudes U19

23:15 Al-Sharjah 1-1 Al Oruba (UAE)

21:00 Al-Dhafra 1-2 Khor Fakkan

21:00 Banni Yas 0-1 Emirates Club

21:00 Hamburger SV U17 5-2 Hertha Zehlendorf U17

20:30 Augsburg U17 4-1 Kaiserslautern U17

20:00 Hallescher FC U17 0-3 Hertha BSC Berlin U17

20:00 SC Paderborn 07 U17 1-2 Monchengladbach U17

17:00 FC IngolstadtU17 1-1 Eintracht Frankfurt U17

20:00 Makedonikos 1-1 Kozani F.S.

01:00 CD Colonia Moscardo 1-4 Alcorcon B

01:00 Urraca 1-1 Caudal

00:30 Rayo Vallecano B 1-1 CDF Tres Cantos 1

00:30 Xerez Deportivo 3-0 Conil CF

00:30 1 CA Antoniano 0-1 CD Gerena

00:30 CD Barco 2-2 CF Alondras

00:30 Atletico Porcuna CF 2-2 Torredonjimeno

00:30 UD Collerense 0-1 CE Campos 1

00:15 CD Bullense 1-0 EG El Palmar

00:00 Las Palmas C 0-0 UD Las Zocas

00:00 SD Lenense 2-2 CD Covadonga

00:00 Olivenza FC 1-1 CF Trujillo

00:00 Yeclano Deportivo 1-0 Archena Sport

00:00 AD Complutense Alcala 2-2 Ursaria

00:00 1 Acero 1-0 CD Olimpic Xativa

23:30 Uritarra 2-1 Pasaia KE

23:30 Manchego Ciudad 1-1 Albacete B

23:30 Polvorin 1-1 Rapido de Bouzas

22:59 Portugalete 1-0 Barakaldo CF

22:59 Ceuta B 1-0 UD Los Barrios

22:59 CD Santa Ursula 1-0 Herbania 1

22:59 CA Monzon 3-0 Giner Torrero

22:59 Atletico Albericia 2-2 Castro 1

22:59 1 CD Utrera 3-2 CD Pozoblanco

22:59 UD Gijon Industrial 1-1 CD Roces 1

22:59 Atletico Saguntino 2-0 Elche CF Ilicitano

22:59 Recambios Colon CD 1-1 Castellon B

22:59 Torrent C.F 1-0 Jove Espanol

22:59 FC Asco 1-1 Girona B

22:59 Cultural de Durango 1-1 SD Beasain

22:59 Portmany 0-0 Inter Ibiza

22:59 Anaitasuna 2-0 Santutxu FC

22:59 Villarrubia CF 2-1 Huracan de Balazote

22:30 Miguelturreno 1-2 CD Azuqueca

22:30 CD Guadalajara 1-0 AD San Clemente

22:30 Almansa 0-2 CD Torrijos

22:30 Utebo FC 2-1 SD Borja 1

22:30 Extremadura B 2-1 Jerez 1

22:30 CD Rota 0-2 Sevilla C

22:30 Silla CF 2-0 Atzeneta UE

22:30 Ourense CF 1-1 Silva SD

22:30 Almazan 2-0 UD Santa Marta

22:30 Sofan 2-2 CSD Arzua

22:30 Santanyi 0-3 CD Manacor

22:30 UD Los Garres 1-2 Racing Murcia

22:30 CD Binissalem 0-3 CD Murense

22:30 Tolosa 3-2 CD Vitoria(SPA)

22:30 Beti Gazte 1-1 Aurrera Ondarroa

22:30 CD Villacanas 2-1 CP Villarrobledo

22:15 UB Conquense 2-0 AD Hogar Alcarreno

22:15 Viveiro CF 0-4 Racing Villalbes

22:00 UD Poblense 0-1 CF Platges De Calvia

22:00 Real Oviedo B 1-2 L Entregu CF

22:00 Mallorca B 2-0 CE Mercadal

22:00 1 CyDL Jupiter Leones 2-3 Atletico Astorga

22:00 CD Illescas 1-0 CD Tarancon

22:00 Hercules II 0-1 Orihuela CF

22:00 Urduliz FT 0-0 SD Deusto

22:00 1 San Jodie 2-1 UD Rotlet Molinar

22:00 Moratalaz 2-2 CF Trival Valderas

22:00 U.M. Escobedo 1-0 AD Siete Villas

22:00 RSD Alcala Henares 1-0 Parla Escuela

21:45 Salamanca B 1-0 Colegios Diocesanos

21:45 SD Torina 2-0 CD Guarnizo

21:45 SD Navarro CF 1-0 CD Llanes

21:45 1 Llosetense 1-1 Son Veri

21:45 CD Mosconia 0-1 Sporting de Gijon B

21:45 CD Lealtad 3-2 CD Praviano

21:30 SD Noja 1-2 SD Textil Escudo

21:30 Santa Anastasia 0-1 Real Zaragoza B

19:00 CD Paracuellos Antamira 1-1 Getafe B

18:00 Atletico de Madrid B 2-1 Las Rozas

18:00 Athletic Torrellano 4-1 UF Beniganim

17:30 Villarreal C 0-1 Valencia CF Mestalla

22:59 Rot-Weib Frankfurt 1-1 Germania Ober-Roden

18:05 Perth Glory (w) 2-1 Brisbane Roar (w)

13:05 Sydney FC (w) 3-1 Newcastle (w) 1

22:00 Montrose 1-1 Kelty Hearts

21:30 Llanidloes Town 1-1 Holywell

21:30 1 Llandudno 0-0 Guilsfield 1

21:30 Holyhead 1-2 Airbus UK Broughton

21:30 Ruthin Town FC 5-1 Penrhyncoch

21:00 Port Talbot 0-2 Swansea University

21:00 Llantwit Major 0-1 Briton Ferry Athletic

21:00 Undy Athletic 3-4 Cwmbran Celtic

21:00 Trefelin 0-2 Carmarthen

21:00 Llanrhaeadr 3-2 Prestatyn Town FC

21:00 Fcf Rapid Lugano (w) 0-4 St Gallen (w)

22:59 MC Oran 1-1 RC Arba

20:30 MC Magra 0-2 ES Setif

20:30 HB Chelghoum Laid 0-0 USM Alger

20:30 CR Belouizdad 1-0 NA Hussein Dey

00:00 Union Langreo 1-2 Pontevedra 1

22:59 Villanovense 2-0 CD Montijo

22:59 Arenas Club de Getxo 0-0 Naxara

22:30 CD Ardoi Draw 0-1 SD Laredo

19:30 Agia Napa 0-1 Othellos Athienou

19:30 Asil Lysi 1-1 Alki Oroklini

19:30 Anagennisi FC Deryneia 1-1 Akritas Chloraka

19:30 E.N.Paralimniou 2-0 Omonia 29is Maiou

19:30 Nea Salamis 3-0 Xylotympou

19:30 Karmiotissa Polemidion 1-1 Olympiada Lympion

19:30 Ermis Aradippou 1-1 Omonia Aradippou 1

22:59 Etoile Carouge 0-0 FC Black Stars Basel

22:59 Grasshoppers U21 1-0 FC Luzern U21

22:00 Zurich B team 3-1 SC Cham 1

22:00 FC Rapperswil-Jona 2-1 Bruhl SG

21:30 Basuli B team 0-6 Stade Nyonnais

21:00 Breitenrain 3-2 YF Juventus Zurich

20:15 Arbil 0-0 Al Shorta

17:55 Al Karkh 2-1 Diyala FC

08:00 CD Motagua 1-1 Real Espana

14:00 Eastern A.A Football Team 3-1 Hong Kong FC

21:30 Nordsjaelland U17 4-0 VejleU17

17:00 Odense BK U17 7-1 Horsens U17

03:00 1 Remo Belem (PA) 2-0 SC Paysandu Para 1

20:30 Concarneau U19 2-2 Angers SCO U19

20:30 U19 PSG 8-0 Valenciennes US U19

19:45 Al-Ansar 1-1 Al-Jndal

19:35 Hottain (KSA) 1-1 Al Najma(KSA)

19:35 Arar FC 0-1 Al-Rayyan

19:15 Al-Taqdom 0-2 Al-Zlfe

19:10 Afief 2-3 Taraggi

18:55 Al-Thuqbah 0-2 Al Qaisoma

18:00 1 OFI Crete U19 1-1 Olympiakos Piraeus U19

17:15 Atromitos U19 1-1 Apollon Smirnis U19 1

17:00 Ionikos U19 1-1 PAOK Saloniki U19

16:00 Aris Thessaloniki U19 2-3 Asteras Tripolis U19

16:00 Volos Nps U19 0-0 Panaitolikos U19

20:30 Swaziland U17 0-1 Zambia U17

18:00 Angola U17 1-0 Botswana U17

21:15 Qarabag 5-1 Sabah FK Baku

19:00 1 Keshla FK 2-2 Sabail

20:00 CS Bembla 1-0 ES Rades

20:00 Sfax Railways 0-0 Sporting Ben Arous

20:00 Kalaa Sport 2-0 S.S. Sfaxien

20:00 AS Gabes 1-1 AS Mhamdia

20:00 Croissant Msaken 1-0 E. M. Mahdia

20:00 Jerba Midoun 2-1 C.O.Transports 1

20:00 J.S. Kairouanaise 1-0 Jendouba Sport

20:00 Menzel Nour 1-1 A.S Djerba 1

17:30 MC EI Eulma U21 2-1 JSM Skikda U21

17:10 ES Ben Aknoun U21 1-1 SKAF Khemis Miliana U21

17:10 RC Kouba U21 2-1 CR Temouchent U21

17:10 MO Bejaia U21 3-0 USM Annaba U21

17:00 CA Batna U21 3-0 NRB Teleghma U21 1

17:00 MCB Oued Sly U21 2-1 GC Mascara U21 1

16:55 Hamra Annaba U21 1-3 CA Bordj Bou Arreridj U21

01:15 Stellenbosch FC 1-1 Mamelodi Sundowns

20:30 AmaZulu 0-0 Royal AM

20:30 Moroka Swallows 1-1 Maritzburg United

20:30 Chippa United 1-2 Lamontville Golden Arrows

19:40 El Alameen 0-3 Al Madina Al Monawara SC

19:30 El Alominiom 1-2 Al Minya

19:30 Telecom Egypt 0-1 Suez Montakhab

19:30 Beni Suef 0-0 Tamiya Youth Center

19:30 Fayoum 1-1 Al Badari SC

19:30 EI Raja Marsa Matruh 0-2 Pioneers Club

17:00 Hang Yuan FC (w) 2-1 Taipei Xiongzan (w)

15:00 Hualien (w) 3-0 Inter Taoyuan FC (w)

14:00 Taichung Blue Whale (w) 1-1 Kaohsiung Sunny Bank (w)

19:00 1 Napoli U20 0-2 Inter Milan U20

17:00 Pescara Youth 1-1 Juventus U20

17:00 AC Milan U20 4-1 Spal U19

08:00 Juticalpa 4-1 Lone FC

03:30 Olancho FC 4-0 Genesis Huracan

22:00 Warrington Town AFC 5-1 Lancaster City

22:00 Morpeth Town 2-0 Gainsborough Trinity

22:00 Mickleover Sports 2-2 Grantham Town

22:00 Matlock Town 2-3 Stafford Rangers 1

22:00 Hyde F.C. 1-0 Nantwich Town

22:00 Basford Utd 1-1 Stalybridge Celtic

20:30 VfB Stuttgart U19 7-0 Kassel U19

20:00 FC Heidenheim U19 4-0 SpVgg Unterhaching U19

19:00 SC Freiburg U19 1-1 FC Astoria Walldorf U19

19:00 SV Darmstadt U19 1-3 Kaiserslautern U19

18:00 Fortuna Koln U19 3-0 RW Oberhausen U19

18:00 Hallescher FC U19 1-1 Chemnitzer U19

17:00 Saarbrucken U19 0-1 Nurnberg U19

17:00 Bayern Munchen U19 7-2 FSV Mainz 05 U19

17:00 Koln U19 1-1 Monchengladbach U19

19:10 Defensores Unidos U20 0-3 CA Colegiales U20

17:00 Umraniyespor U19 0-1 Boluspor U19 1

16:00 Kasimpasa U19 1-2 Besiktas JK U19

16:00 Galatasaray U19 2-0 Altay Spor KulubuU19

16:00 Bandirmaspor U19 5-3 Genclerbirligi U19

16:00 Trabzonspor U19 3-2 Adana Demirspor U19

15:55 Erzurum BB U19 7-0 Istanbulspor U19

07:00 Deportivo Mixco 1-0 Marquense 1

19:00 OFK Titograd 0-2 Bokelj Kotor

21:00 MC Saida 2-2 USM Bel Abbes

21:00 Hamra Annaba 4-0 CA Bordj Bou Arreridj 1

21:00 MCB Oued Sly 2-1 GC Mascara

21:00 MO Bejaia 0-0 USM Annaba

21:00 RC Kouba 1-0 CRB Temouchent

21:00 CA Batna 1-1 NRB Teleghma

21:00 SC Ain Defla 3-0 USM EL HARRACH

21:00 IRB Ouargla 3-0 JSM Bejaia

21:00 El Bayadh 1-0 ASM Oran

21:00 Hanshely 2-1 US Chaouia

21:00 ES Ben Aknoun 6-0 SKAF Khemis Melina

21:00 AS Ain Mlila 0-1 JS Bordj Menaiel

21:00 CRB Ain Ouessara 0-1 USMM Hadjout

21:00 JSM Tiaret 2-0 WA Boufarik

21:00 IRB Lakhdaria 1-2 MO Constantine

21:00 MC El Eulma 2-1 JSM Skikda

17:00 Bangladesh Police Club 0-1 Bashundhara Kings

00:30 Glacis United FC 1-1 Manchester 62 FC

00:30 Grazies Union 1-1 Manchester 62 FC

22:00 Lions Gibraltar 1-0 College 1975 FC 1

21:00 USD Virtus Verona 0-0 Albinoleffe 1

20:30 Pro Patria 0-2 Feralpisalo

20:30 Us Pergolettese 1-1 Mantova

20:30 Legnago Salus 1-1 Pro Sesto

20:30 1 Trento 0-1 Seregno 1

20:30 Pontedera 0-3 Teramo

18:00 1 Parnu JK 0-0 Kohtla Jarve JK Jarve 1

22:00 Berliner FC Dynamo 1-2 FC Lokomotive Leipzig

22:00 BSG Chemie Leipzig 2-1 Eilenburg

21:00 FC Oberneuland 0-3 VfV Borussia 06 Hildesheim

21:00 BSV Rehden 1-4 Oldenburg

20:00 Rot-Weiss Oberhausen 3-1 Bonner

20:00 Rot-Weiss Koblenz 0-0 FSV Frankfurt

20:00 Koln Am 1-1 Preuben Munster

20:00 FK Pirmasens 1-1 TSG Balingen 1

20:00 Hessen Kassel 4-0 SG Sonnenhof Grossaspach

20:00 Holstein Kiel II 0-0 St Pauli II

20:00 Wiedenbruck 2-2 Schalke 04 (Youth)

20:00 Wegberg-Beeck 0-3 Wuppertaler

20:00 Werder Bremen (Youth) 4-2 SSV Jeddeloh

20:00 Uerdingen KFC 05 1-3 SV Lippstadt

20:00 SV Rodinghausen 3-0 SV Straelen

20:00 SSV Ulm 1846 1-2 FC 08 Hombrug

19:00 FSV Optik Rathenow 2-4 VSG Altglienicke

22:59 WSG Wattens 0-1 SG Austria Klagenfurt

22:59 Sturm Graz 1-1 Trenkwalder Admira Wacker

22:59 Red Bull Salzburg 2-1 TSV Hartberg

20:30 Northampton Town U18 0-6 Charlton Athletic U18

18:55 Rabotnicki Skopje 0-0 Renova Cepciste

02:50 AS Olympique de Missira 1-1 Afrique Football Elite

00:55 Djoliba 2-0 US Bourgouni

02:45 Red Star Waasland 2-3 Jeunesse Molenbeek

22:00 Sunderland A.F.C 1-1 Oxford United

22:00 Accrington Stanley 5-1 Fleetwood Town 1

00:00 AC Leon Monza Brianza 1-4 US Breno

20:30 SCD Progresso Calcio 3-1 Prato

20:30 Foligno Calcio 1-1 US Pianese

20:30 Sona 0-2 USD Casatese

20:30 FC Vado 2-2 Asti

20:30 Sestri Levante 1-2 Ligorna

20:30 Legnano 1-2 Franciacorta

20:30 1 Derthona 0-2 A.S.D. Bra

20:30 Fossano Calcio 4-1 Lavagnese

20:30 FBC Gravina 2-0 AS Sorrento Calcio

20:30 Mezzolara 1-1 Lentigione

22:59 RAEC Mons (w) 2-3 Ladies Genk B (w)

22:00 Famkes Merkem (w) 1-1 Moldavo (w)

21:30 KVK Tienen (w) 1-4 KV Mechelen (w)

21:00 Royal FC Liege (w) 3-2 Anderlecht II (w)

18:35 Kunshan FC 0-1 Meizhou Hakka

18:30 Suzhou Dongwu 2-2 Beijing BeiKong

18:30 Shanxi Chang An Athletic FC 1-0 Shenyang City Public

14:00 Nanjing City 2-0 Zibo Cuju F.C.

13:30 Sichuan Jiuniu 0-2 Nantong Zhiyun

22:00 Stjordals Blink 3-0 Hodd

22:59 Paganese U19 2-1 CartanU19

21:00 1 Pro Vercelli U19 2-4 Lecco U19

20:30 Virtus Francavilla U19 0-0 Catania U19

14:30 SFI FC 2-1 PlayOne NTNU

12:00 Ming Chuan University 2-0 ACA FC

17:00 Desna Chernihiv U21 1-0 FC Mariupol U21 1

17:00 PFC Oleksandria U21 3-0 FC Mynai U21

17:00 Zorya U21 7-1 Inhulets Petrove U21

01:00 Amora FC U19 0-3 Vitoria FC Setubal U19

22:00 Braga U19 1-1 Tondela U19

22:00 Alcanenense U19 1-4 Real Massama U19

22:00 Vizela U19 2-3 Vitoria SC Guimaraes U19

22:00 Vilafranquense U19 2-2 Uniao Leiria U19

22:00 Belenenses U19 1-1 Academica Coimbra U19

22:00 Alverca U19 0-0 Sporting Lisbon U19

22:00 Feirense U19 0-2 Rio Ave U19

18:00 FC Porto U19 8-0 Oliveirense U19 1

18:00 Nacional U19 0-0 GD Estoril-Praia U19

00:00 SP La Fiorita 1-1 San Giovanni

21:00 SS Virtus 2-1 Fiorentino

21:00 Tre Penne 3-0 S.S Pennarossa

21:00 SP Libertas 1-1 Cailungo

21:00 SP Cosmos 0-0 SP Domagnano

09:00 1 CD Alacranes de Durango 1-0 Atletico Saltillo

08:00 Cafetaleros de Tapachula 3-3 Coras Tepic

04:30 CD Guerreros de Xico 1-4 Calor de San Pedro

04:00 Lobos Huerta FC 2-4 Alebrijes de Oaxaca II

03:20 Inter Playa del Carmen II 3-0 CD Yucatan 1

19:00 Jagiellonia Bialystok II 0-1 Mamry Gizycko

21:00 Vikingur Reykjavik 3-1 Hafnarfjordur

20:00 Breidablik 3-2 Stjarnan Gardabaer

22:00 Real Juventud San Joaquin 1-2 CD Trasandino de Los Andes

01:30 UD Cornella U19 4-0 Cerdanyola del Valles FC U19

00:00 Espanyol U19 2-0 UE Sant Andreu U19

22:55 Vazquez Cultural U19 1-0 Cordoba U19

22:00 Cartagena FC U19 2-1 CF Talavera U19

22:00 Compostela U19 1-1 Real Oviedo U19

21:00 Recreativo Huelva U19 1-2 Granada U19

20:00 Union Viera CF U19 1-0 Arucas CF U19

19:00 Danok Bat U19 1-1 Eibar U19 1

19:00 CD Marino U19 2-3 SD San Jose U19

18:45 Arenas Club de Getxo U19 0-1 Real Sociedad U19

18:30 Lleida Esportiu U19 3-0 UD Montecarlo U19 2

18:30 Villegas U19 0-2 Tudelano U19

18:00 1 Archena FC U19 0-2 Elche U19

18:00 RC Victoria U19 0-1 CD Juventud Maritima U19

17:55 Valladolid U19 1-0 Union Adarve U19

17:00 1 CD Pamplona U19 1-3 Osasuna U19

17:00 Trival Valderas U19 2-3 Las Rozas U19

16:00 Atletico Perines U19 1-1 CD Bezana U19

02:20 Envigado FC Reserves 1-0 Molino Viejo

00:00 1 Deportivo Alexis Garcia 3-2 CD Gallegol S.A.S.

00:00 Sigma Olomouc 0-1 Slavia Praha

21:20 Teplice 4-1 Tescoma Zlin

21:00 Slovan Liberec 1-0 Hradec Kralove

21:00 MFK Karvina 1-2 Sparta Praha

00:00 Senegal (w)U20 2-0 Guinea U20 (W)

21:00 Cameroon (w)U20 3-0 Gabon (w) U20

20:00 Zambia (w)U20 0-0 Ghana (w) U20

19:00 Tanzania (w)U20 3-2 Burundi (w) U20

17:00 ZNK MSM Ptuj (W) 0-2 ZNK Cerklje (w)

08:00 1 Santa Tecla (w) 1-3 Alianza FC San Salvador (w)

08:30 Speranza Takatsuki(w) 2-3 Fujieda Junshin High School (w)

08:30 Yokohama FC Seagulls (w) 0-1 Orca Kamogawa FC (w)

12:00 AS Harima ALBION (w) 4-1 NGU Nagoya (w)

15:30 Muangnont Bankunmae FC 0-1 Phram Bangkok FC

15:30 1 Grakcu Sai Mai United 0-1 Royal Thai Army FC 1

15:30 Kasem Bundit University FC 1-0 Royal Thai Air Force FC

15:30 Siam FC 1-1 Thonburi United FC

16:00 PS Harjuna Putra 1-1 Poslab Labuhan Batu

16:00 1 Persema Malang 2-2 Persinga Ngawi 1

16:00 Medan Utama FC 0-0 Victory Dairi

15:00 Jakarta United FC 4-0 Jakarta City 1

15:00 Tunas Ngaglik 3-2 Bina Taruna

15:00 Sleman United 2-1 Persikup Kulonprogo

14:00 1 Perst Tabanan 0-2 PS Gianyar

14:00 Yob Belawan FC 1-1 Tanjung Balai United 1

14:00 PS Taruna Satria 1-6 Madina Jaya FC

13:00 Persedikab Kediri 2-0 PSPK Pasuruan Kota

21:30 Academica Do Lobito 1-2 CRD Libolo

15:00 College JMG U21 3-2 Viettel FC U21

13:00 QNK Quang Nam U21 2-3 Song Lan - yi U21

13:00 Gia Dinh U21 1-4 T T Hanoi U21

13:00 Ben Tre U21 0-5 Rebecca Max U21

08:00 Atletico Nayarit 0-6 Camaroneros de Escuinapa

05:00 Gallos NL 1-2 Saltillo Soccer 2

04:00 1 Celaya Linces 2-0 Strikers FC International 1

04:00 Progreso Yucatan 3-0 Mayas FC Hunucma

03:00 Atletico Boca del Rio 0-6 SK Sport Street Soccer FC

22:59 2 Guerreros de Puebla 2-0 Reales de Puebla FC 2

22:59 Guerreros Aztecas IAFE 1-1 Halcones Zuniga SC

22:00 1 Puerto Aventuras FC 1-2 Deportiva Venados

19:00 Al Tadamon Latakia 0-2 Al-Sahel(SYR)

19:00 Musfat Banyas 2-0 Al-Mkhram

19:00 1 Al-Dumair FC 0-6 Al-Yaqdhah

19:00 Al Kiswa 2-1 Al-Nabek

19:00 1 Moadameet Al-Sham 0-0 Jrmana

19:30 SK Prostejov 1-0 Sparta Praha B 1

19:30 Opava 0-2 Brno

06:00 Herrera FC 1-0 Veraguas FC 1

05:00 1 Santa Tecla U20 3-0 AD Isidro Metapan Reserves

04:00 CD Aguila Reserves 4-1 CD Chalatenango Reserves 2

00:00 Tarxien Rainbows F.C 1-1 Marsa

00:00 1 Zebbug Rangers 0-0 Mgarr United FC

20:00 1 San Gwann 0-1 Marsaxlokk FC

20:00 St Georges 1-4 Mqabba FC

09:00 El Salvador 1-1 Ecuador

18:30 Five FC 1-1 COSFA FC

18:30 USCAFOOT 2-4 Fosa Juniors

00:00 SC Union Nettetal 1-0 SpVg Schonnebeck 2

00:00 FC Suderelbe 1-5 Niendorfer TSV

22:00 TuS Dietkirchen 2-1 VfB Ginsheim

20:30 KSV Baunatal 2-1 Hünfelder SV

20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 1-4 MTV Gifhorn

20:00 Waldgirmes 1-0 SV Zeilsheim

20:00 FSV Fernwald 3-1 Buchonia Flieden

20:00 Aumund-Vegesack 2-4 ESC Geestemunde

20:00 HSC BW Schwalbe Tundern 1-2 Arminia Hannover

20:00 OSC Bremerhaven 4-2 Werder Bremen III

20:00 SV Ramlingen Ehlershausen 2-0 Germania Egestorf

20:00 SV Curslack Neuengamme 4-1 VFL Lohbrugge 1

19:00 Uhlenhorster SC Paloma 3-3 TSV Sasel

19:00 Tus Dassendorf 7-0 Meiendorfer SV

19:00 Bremer SV 4-0 Habenhauser

19:00 TB Uphusen 0-1 SC Spelle-Venhaus

19:00 BTS Neustadt 3-1 Blumenthaler SV

12:00 Kitakyushu Futsal 0-3 Peace Does Machida Futsal

02:00 Olympic Charleroi 2-2 RFC de Liege

02:00 La Louviere Centre 0-0 Thes Sport

02:00 1 Patro Eisden 1-1 FCV Dender EH 1

01:30 Dessel Sport 3-2 Rupel Boom

22:00 1 St Neots Town 0-4 AFC Dunstable

10:00 1 Nadroga FC 0-3 Rewa FC

10:00 Ba 3-0 Navua FC 1

10:00 Suva FC 2-1 Lautoka

08:00 Labasa FC 0-1 Nadi FC

22:30 Villarreal (w) 0-2 Real Madrid (w)

19:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 3-2 Rayo Vallecano (w)

18:00 Real Betis (w) 0-0 Sevilla FC (w)

18:00 Barcelona (w) 4-0 Athletic Club Bibao (w)

18:00 CS Dante Botosani 0-3 Vaslui

18:00 ACS Foresta Suceava 3-0 Bucovina Radauti

18:00 CSO Plopeni 1-2 Odorheiu Secuiesc

18:00 ACS Kids Tampa Brasov 1-5 CS Blejoi

18:00 1 Frontiera Curtici 1-2 Pobeda Star Bisnov

18:00 CS Universitatea Craiova B 1-2 ACS Vedita Colonesti MS

18:00 Corvinul Hunedoara 4-1 CS Ocna Mures

18:00 Scolar Resita 7-0 Progresul Ezeris

18:00 CS Avantul Periam 1-2 CS Soimii Lipova

18:00 CSM Oltenita 4-3 Recolta Gheorghe Doja

17:55 Afumati 2-0 FC Voluntari II

22:00 Brora Rangers 4-0 Huntly

22:00 Wick Academy 1-4 Formartine United

19:09 FK Macva Sabac U19 0-2 TSC Backa Topola U19

18:44 Red Star Belgrade U19 2-1 IMT Novi Beograd U19

18:44 Mladost Lucani U19 2-1 FK Rad Beograd U19

18:00 Partizan Belgrade U19 1-1 FK Radnicki 1923 U19

17:30 Spartak Subotica U19 3-1 OFK Belgrade U19

16:35 Cukaricki U19 1-3 FK Vozdovac U19

22:00 Stratford Town 1-2 Lowestoft Town

22:00 St Ives Town 2-1 Banbury United

22:00 Royston Town 0-0 Bromsgrove Sporting FC

22:00 1 Peterborough Sports 0-1 Redditch United

22:00 Needham Market 1-3 Stourbridge

22:00 Hitchin Town 1-2 Rushden Diamonds

22:00 Hednesford Town 4-0 Leiston FC

22:00 Coalville 4-1 Nuneaton Borough

22:00 Biggleswade Town 1-1 Alvechurch

22:00 Barwell 0-0 Rushall Olympic

19:00 Bayern Munchen (w) 7-1 Bayer Leverkusen (w)

22:00 Halesowen Town 2-1 Daventry

22:00 Cleethorpes Town 0-2 Hebburn Town

00:30 1 Giesenkirchen 0-6 FK Rad Beograd

20:00 Eintracht Stadtallendorf 2-3 FC Hanau 93

20:00 Green Buffaloes 3-3 Prison Leopards FC

20:00 Nkana FC 2-0 Forest Rangers

19:44 Chambishi FC 1-0 Nkwazi

18:00 Indeni FC 0-3 Lusaka Dynamos

22:59 Bengaluru 1-3 Mumbai City

21:00 Northeast United 2-1 FC Goa

00:50 Hapoel Kiryat Shmona 2-1 Maccabi Netanya

22:30 Maccabi Petah Tikva FC 0-1 Ashdod MS

20:00 Hapoel Hadera 2-1 Hapoel Bnei Sakhnin FC

20:00 Ararat Yerevan 2-1 BKMA

17:00 Noravank 0-2 Alashkert

00:45 ES Bafing 1-1 Racing Club Abidjan

00:00 Royal Saint Giuseppe Futsal 7-1 Cormar Polistena Indoor Soccer

22:00 VD Manfredonia Futsal 2-2 Lido Di Ostiav Meta Futsal

21:00 Cybertel Aniene Futsal 4-5 Pescara Futsal

21:00 Zulte Waregem VV (w) 1-3 Anderlecht (w)

20:00 Al Karmil 4-1 Markaz Jenin

17:00 CF Akbou(w) 1-5 Afak Relizane(w)

16:10 JF Khroub(w) 2-3 AS Surete Nationale (w)

15:00 AS Intissar Oran (w) 1-1 FC Bejaia(w)

22:00 Coimbra EC U23 3-2 Rio Ave U23

22:00 Sporting Lisbon Sad U23 1-2 Portimonense U23

18:00 Maritimo U23 2-2 Farense U23 1

18:00 Benfica U23 5-0 Estoril U23

20:45 Jomo Cosmos 2-0 Black Leopards

20:30 Free State Stars 1-0 JDR Stars

20:30 Venda 1-0 Pretoria Callies

20:30 Uthongathi FC 0-1 Tshakhuma Tsha Madzivhandila

20:30 Richards Bay 2-1 Pretoria Univ

22:59 Atletico Madrid B (w) 2-1 Athletic Bilbao B (w)

19:00 RCD Espanyol (w) 1-0 Barcelona B (w)

19:00 CE Seagull (w) 1-2 Seccio Esportiva AEM (w) 1

01:00 Manzanares FS Futsal 4-3 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

00:30 Inter Movistar Futsal 4-2 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal

00:30 Jaen Paraiso Interior Futsal 6-2 Cordoba Futsal

20:30 Sassuolo (w) 0-2 Juventus (w)

20:30 1 Fiorentina (w) 3-1 Pomigliano (w)

18:30 Lazio (w) 1-0 AGSM Verona (w)

22:30 Walton Casuals 1-1 Taunton Town

22:10 Poole Town 6-2 Kings Langley

22:00 Beaconsfield SYCOB 0-4 Yate Town

22:00 Wimborne Town 1-4 Hendon

22:00 Tiverton Town 2-2 Gosport Borough 1

22:00 Swindon Supermarine 2-1 Salisbury FC 1

22:00 1 Hayes Yeading United 1-2 Metropolitan Police

22:00 Hartley Wintney 1-2 Weston Super Mare

22:00 Farnborough Town 3-2 Merthyr Town

22:00 Dorchester Town 3-1 Harrow Borough

22:00 Chesham United 3-1 Truro City

22:40 Al Kuwait SC 3-0 Al-Qadsia SC

19:00 Navy FC 1-2 Muangkan FC

19:00 Lampang FC 1-2 Trat FC

18:00 Nakhon Pathom FC 2-1 Phrae United FC 1

18:00 Rayong FC 1-1 Chainat FC

17:00 Raj Pracha FC 0-1 Lamphun Warrior

03:00 Puerto Nuevo 0-1 Sportivo Barracas

03:00 Defensores de Cambaceres 0-0 Centro Espanol

00:00 1 Stade Briochin II 0-5 Dinan Lehon FC

00:00 Vaulx en Velin 1-1 FC Limonest

00:00 Chambery SO 2-1 Lyon Duchere II

00:00 Mantes-la-Ville 3-2 Drancy

22:30 Issy FF (w) 0-3 Paris Saint Germain (w)

20:30 Guingamp (w) 1-1 RC Saint Etienne (w) 1

20:30 Bordeaux (w) 1-1 Dijon w

20:00 Reims (w) 3-1 ASJ Soyaux (w)

01:30 Atletico Clube Sulbrasil U20 5-0 Gremio Nacional U20

01:30 1 Garibaldi U20 1-3 Apafut RS (Youth) 1

01:30 Caxias RS U20 0-3 Juventude (Youth)

01:30 2 Interporto FC U20 1-0 Capital TO U20 1

01:00 Bonsucesso U20 1-3 Barra Mansa/RJ U20 1

21:30 Newtown AFC 2-1 Barry Town United

21:30 Flint Town 4-1 Haverfordwest County

21:30 Newi Cefn Druids 1-3 UWIC Inter Cardiff

21:30 Caernarfon 1-2 Pen-y-Bont FC

03:00 CE Dom Bosco U21 0-2 Uniao EC U21

01:30 Aruko Sports Brasil 3-0 Foz do Iguacu PR

00:00 Flora Paide 5-3 Nomme JK Kalju 1

21:00 Tartu JK Maag Tammeka 3-0 JK Tallinna Kalev

18:00 Tallinna JK Legion 0-2 Trans Narva

19:00 Fatima (w) 2-1 Bugesera (w)

15:15 Freedom (w) 1-2 AS Kigali (w)

08:00 Real Esteli 2-0 Walter Ferretti

18:00 Pakhtakor 1-2 Nasaf Qarshi 1

20:00 MFK Torpedo Futsal 7-4 Dynamo Samarra Futsal

20:00 Novali Futsal 4-5 Norilsky Nickel Futsal

19:00 Ukhta Tyumen Futsal 2-6 MFK CPRF Futsal

22:00 Cowdenbeath 1-0 Stirling Albion

22:00 Albion Rovers 2-3 Forfar Athletic

22:00 Stenhousemuir 1-4 Stranraer

07:30 Baymon FC 8-2 Criollos De Caguas

06:00 Metropolitan FA 5-0 Puerto Rico Sol FC

19:40 Hatta 0-2 Al Arabi(UAE)

19:40 Al Bataeh 1-2 Dubba Al-Husun

19:35 Al-Rams 2-1 City Club

22:30 CDEF Logrono II (W) 1-2 Atletico Madrid C (w)

21:30 Real Sociedad II (W) 4-1 Racing Santander II (W)

18:30 Rayo Vallecano II (w) 3-1 Pozuelo Alarcon (w)

13:00 Hunan Billows 1-2 Inner Mongolia Caoshangfei F.C

13:00 Quanzhou Yaxin 1-1 Xi'an Wolves

13:00 Hebei Zhuoao 2-1 Shaoxing Keqiao Yuejia

20:30 HHC Hardenberg 1-0 Excelsior Maassluis

20:00 1 Volendam (Youth) 1-2 Quick Boys

18:00 Standard Perpetual MLFA (w) 1-2 Wofoo Tai Po (w)

17:30 Shatin (w) 0-2 Citizen AA (w)

09:00 1 Miramar Rangers 2-2 Selwyn United

07:00 Cashmere Technical 5-1 Wellington Olympic

22:00 Welling United 0-2 Eastbourne Borough

22:00 Slough Town 2-1 Tonbridge Angels

22:00 1 Hungerford Town 0-1 Oxford City

22:00 Havant Waterlooville 1-3 Bath City

22:00 Hampton Richmond Borough 0-1 Hemel Hempstead Town

22:00 Dulwich Hamlet 5-2 Ebbsfleet United

22:00 Dartford 1-0 Billericay Town 1

22:00 Concord Rangers 2-2 Braintree Town

22:00 Chippenham Town 4-1 Dorking

19:00 Gjilani 3-1 Malisheva 1

19:00 KF Drenica Skenderaj 0-1 KF Ballkani

21:00 Borac Banja Luka 3-1 Sloboda

19:00 1 Sarajevo 0-2 FK Velez Mostar

19:00 Posusje 0-0 Rudar Prijedor 1

17:00 Gyori ETO FC II 1-1 Tatabanya

22:00 Larne FC 3-0 Warrenpoint Town

22:00 Glentoran FC 3-1 Portadown

22:00 Glenavon Lurgan 1-0 Crusaders 1

22:00 Coleraine 1-2 Linfield FC

22:00 Cliftonville 1-0 Ballymena United

22:00 Carrick Rangers 1-2 Dungannon Swifts

22:00 Queen's Park 6-0 Falkirk

22:00 East Fife 1-1 Alloa Athletic 1

22:00 Cove Rangers 2-0 Dumbarton

22:00 Clyde 2-2 Peterhead

19:00 1 CA Aldosivi Reserves 2-2 Argentinos Jrs Reserves

19:00 Arsenal de Sarandi Reserves 1-2 Boca Juniors Reserve

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657