Kết quả trận Ferrocarril Midland U20 vs Deportivo Merlo U20, 19h10 ngày 27/11

Ferrocarril Midland U20
Ferrocarril Midland U20
2
Deportivo Merlo U20
Deportivo Merlo U20 1
0
Kết quả bóng đá Trẻ Argentina

Ferrocarril Midland U20 vs Deportivo Merlo U20


19:10 ngày 27/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 2 - 2
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Ferrocarril Midland U20 vs Deportivo Merlo U20

 21'    goal 1-0  
 74'    goal 2-0  
 90'      red_card

Đội hình thi đấu Ferrocarril Midland U20 vs Deportivo Merlo U20

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Ferrocarril Midland U20 vs Deportivo Merlo U20

Ferrocarril Midland U20   Deportivo Merlo U20
5
 
Phạt góc
 
2
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
2
0
 
Red card
 
1
10
 
Tổng cú sút
 
6
3
 
Sút trúng cầu môn
 
1
7
 
Sút ra ngoài
 
5
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
45%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
55%
61
 
Pha tấn công
 
58
44
 
Tấn công nguy hiểm
 
31

21:00 Chinese Taipei (w) 5-0 Iran (w)

01:00 Angers 0-1 Saint Etienne

18:00 Ratchaburi FC 0-1 Muang Thong United

18:00 Nakhon Ratchasima 1-0 Chiangrai United

08:00 Inter Miami 4-0 Universitario De Deportes

07:45 Estudiantes La Plata 1-2 San Lorenzo

06:35 1 Deportivo Metropolitano 1-1 Academia Puerto Cabello 2

06:00 Universitario de Sucre 1-2 Real Tomayapo

05:00 CA Penarol 1-0 Nacional Montevideo 1

03:15 Portuguesa FC 0-1 Monagas SC

02:30 Athlone Town 1-2 Sligo Rovers

02:00 Hessen Dreieich 6-0 SV Niedernhausen

01:30 Union Titus Petange 2-2 Red Boys Differdange

01:15 SV Heimstetten 2-0 SV Pullach

01:15 FSV Mainz 05 (Youth) 4-1 FC Basara Mainz

01:00 Waf Brigittenau 4-4 SC Columbia Floridsdorf

01:00 Sturm Graz (Youth) 4-1 SV Wildon

01:00 Hamburger SV (Youth) 7-1 SV Eichede

01:00 Wiener Viktoria 2-3 Helfort 15

01:00 Phonix Lubeck 4-0 SV Preussen 09 Reinfeld

00:20 FV Illertissen 0-2 Vfr Aalen

00:00 KP Calisia Kalisz 8-0 KS Pogon Nowe Skalmierzyce

00:00 Humenne 7-2 TeslaStropkov

00:00 Cuiavia Inowroclaw 0-5 Unia Solec Kujawski

22:59 ND Beltinci 3-0 ZalaegerzsegTE

22:59 DUGO SELO 4-3 NK Jarun

22:59 NK Dubrava Zagreb 3-2 Kustosija

22:59 Slask Wroclaw 0-2 Vojvodina Novi Sad

22:59 Rijeka 3-0 Triglav Gorenjska

22:59 Cracovia Krakow 1-0 Rabotnicki Skopje

22:30 Veszprem 3-1 Szekszard UFC

22:00 Union Berlin 0-0 Widzew lodz

22:00 Lokomotiv Moscow 3-2 Sparta Praha

22:00 Korona Kielce 1-0 Skra Czestochowa 1

22:00 Gornik Zabrze 2-2 PFC Oleksandria

21:30 Slovan Duslo Sala 1-6 KFC Komarno

21:00 Domzale 0-2 SG Austria Klagenfurt

21:00 FC Gomel 4-1 Dnepr Mogilev

21:00 Cukaricki Stankom 1-1 NK Mura 05

21:00 Prishtina 2-2 FK Atyrau

21:00 Chernomorets Odessa 1-1 FK Shkupi

21:00 Radomlje 2-0 Roltek Dob

20:45 FC Lviv 0-0 Dinamo Tbilisi

20:30 Radnik Sesvete 2-1 NK Opatija

20:30 NK Siroki Brijeg 0-3 FK Velez Mostar

20:30 FC Struga Trim Lum 1-1 Botev Vratsa

20:30 FC Vratimov 1-4 Viktoria Zizkov

20:00 Kazincbarcika 1-2 FK Kosice

20:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-1 FC Pyunik

19:00 MFK Ruzomberok 2-1 Radnicki Nis

19:00 FC Koper 0-2 Rudar Prijedor

19:00 Belasica Strumica 0-0 FK Sloga 1934 Vinica

19:00 Strumska Slava 0-2 Sportist Svoge

19:00 Wanderers FC 3-1 Albion FC

19:00 Mladost Novi Sad 1-1 FK Backa Backa Palanka

19:00 FK Spartak Zlatibor Voda 0-2 MFK Karvina

19:00 Michalovce 3-1 Lipany

18:59 Zaglebie Lubin 3-1 Metalac Gornji Milanovac

18:30 FK Makhachkala 6-1 Stavropolye-2009

18:00 Sokol Dolna Zdana 3-2 STK Samorin

18:00 Arka Gdynia 1-0 Olimpia Grudziadz

18:00 Maribor 1-2 FK Vozdovac Beograd

17:00 Podbeskidzie Bielsko-Biala 2-2 GKS Katowice

16:15 FC Artmedia Petrzalka 4-0 SC Znojmo

15:30 Visakha FC 3-2 Boeung Ket Angkor

15:00 Radomiak Radom 1-1 Metalist Kharkiv

03:00 West Brom 0-2 Preston North End

02:45 Saint Johnstone 0-0 Dundee

02:45 Glasgow Rangers 1-0 Livingston

02:45 1 Motherwell 0-0 Hibernian

02:45 Heart of Midlothian 1-2 Celtic FC

02:45 Dundee United 2-1 Ross County

03:00 Seraing United 2-1 Beerschot Wilrijk

03:00 1 Anderlecht 0-2 Cercle Brugge

00:45 KAS Eupen 0-2 Standard Liege

00:45 Zulte-Waregem 1-1 Oud Heverlee

02:00 Mali 0-0 Guinea Xích Đạo

22:59 Bờ Biển Ngà 0-0 Ai Cập

02:45 Sporting CP 2-1 Santa Clara 1

02:00 Lecce 2-1 Vicenza

01:00 Quevilly 1-1 Amiens

01:00 1 MSV Duisburg 0-5 Magdeburg

01:00 Zwickau 1-0 Eintracht Braunschweig

01:00 SC Verl 0-1 SV Meppen

01:00 Havelse 0-1 SV Wehen Wiesbaden

01:00 Saarbrucken 2-0 Borussia Dortmund (Youth)

06:20 Deportivo Cali 0-1 Deportes Tolima

04:20 Jaguares de Cordoba 2-1 Cortulua 1

02:00 1 La Equidad 1-2 Deportiva Once Caldas

08:05 Tampico Madero 1-1 CSyD Dorados de Sinaloa

08:05 Leones Negros 0-3 Correcaminos UAT 1

06:00 Monterrey B 2-0 Alebrijes de Oaxaca 1

20:00 AO Kavala 1-0 Trikala

20:00 SKODA Xanthi 0-0 Apollon Larissas

20:00 Panserraikos 1-1 Pierikos

20:00 Veria FC 5-0 Apollon Kalamarias

20:00 Almopos Arideas 1-2 PAOK Saloniki B

19:00 Giorgos Karaiskakis 0-2 Zakynthos

23:10 Waterside FC 0-1 Immigration FC

22:59 Gunjur United 3-2 Dibba Oil FC 1

20:00 1 Kagera Sugar 1-0 Simba Sports Club

20:30 Persita Tangerang 1-2 Persija Jakarta

15:15 Persiraja Aceh 2-2 Persela Lamongan

19:00 Impala Hill FC 1-1 Proline FC

22:00 UPI-ONM FC 1-2 ASPAC Cotonou 1

07:30 SC Paysandu Para 3-1 Bragantino PA

06:00 Ag. Maraba 1-1 Tuna Luso

06:00 1 AA Corisabba 0-2 Parnahyba PI

06:00 River PI 2-0 Altos/PI

04:00 Itupiranga 4-1 Caete FC

02:00 Granada CF(w) 0-1 Real Betis (w)

02:00 Oviedo Moderno (w) 1-4 Sporting De Huelva (w)

02:00 1 CD Juan Grande (w) 0-1 Colegio Aleman Valencia (w)

01:30 Racing de Santander (w) 0-5 Athletic Club Bibao (w)

00:00 RCD Espanyol (w) 2-0 CD Alaves (w)

00:00 Alhama CF (w) 3-1 Eibar (w)

22:59 Atleico Malaga (w) 0-2 Rayo Vallecano (w)

22:15 CDEF Logrono (w) 0-0 Villarreal (w)

06:20 Democrata 1-1 CA Patrocinense

06:00 Uberlandia MG 0-1 Athletic Club MG

05:00 Tombense 1-1 Pouso Alegre

05:00 Villa Nova-MG 1-1 Atletico Mineiro

03:00 Cruzeiro (MG) 3-0 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT

19:45 Flamurtari 1-2 Vllaznia Shkoder

19:45 Egnatia 1-1 KF Laci

22:59 Operario Desportivo Lagoa 1-0 Rabo Peixe 1

07:35 Palmeiras 3-0 Ponte Preta

05:00 Ituano SP 2-0 Gremio Novorizontin

05:00 Inter de Limeira 0-0 Santos 1

01:00 Ah so Santa SP 0-1 Sao Bernardo

02:00 Chelsea FC (w) 2-0 West Ham United (w)

07:35 Flamengo 2-1 Portuguesa RJ

05:00 Volta Redonda 2-4 Vasco da Gama

01:30 Audax Rio RJ 0-0 Nova Iguacu

00:00 Vannes 2-0 Guingamp B

00:00 1 Lens B 2-2 Bobigny A.C. 2

22:00 Jura Sud Foot 2-0 Saint-Priest

20:40 Lyon Duchere 0-0 Lyonnais II

20:00 Udinese U20 0-0 US Cremonese U20

01:00 Hamrun Spartans 0-0 Birkirkara FC

01:00 Sliema Wanderers FC 1-0 Balzan FC

19:00 Posta Rangers 3-0 Gor Mahia

01:00 Lamia 0-0 Aris Thessaloniki

07:00 CEO Varzeagrandense 1-2 Dom Bosco MT

06:30 Sport Sinop 2-0 Gremio Sorriso 1

06:00 Nova Mutum EC 1-0 Luverdense

02:30 Uniao Rondonopolis MT 1-2 Cuiaba

22:00 Shooting Stars SC 2-1 Kwara United

22:00 Enugu Rangers International 0-0 Remo Stars

22:00 Enyimba 1-0 Akwa United

19:10 Dandora Love 2-3 Fortune Sacco

19:00 Shabana FC 2-0 Mwatate United 1

19:00 Mombasa Elite 1-0 Kibera Black Stars

19:00 Vihiga United 2-1 Kisumu All Stars

02:45 Romford 0-7 East Thurrock United

00:00 Guadalupe FC U20 1-0 Deportivo Saprissa U20

21:55 Adamawa Queens (W) 1-0 Pelican Stars (W)

05:00 CD Barrio Mexico 0-0 Santa Ana

04:00 AD Cariari Pococi 1-2 FC Aserri

06:00 CS Esportivo AL 1-1 Desportivo Alianca AL

06:00 CRB AL 1-1 Murici

03:00 1 Badajoz 2-1 UD San Sebastian Reyes

03:00 Sevilla Atletico 2-1 Villarreal B

03:00 1 Atletico Sanluqueno 0-1 Castellon

03:00 C.D. San Fernando Isleno 1-0 Real Betis B 1

03:00 Racing Santander 1-0 Racing de Ferrol

03:00 CD Linares Deportivo 2-0 Baleares

02:00 Zamora CF 0-1 Deportivo La Coruna

02:00 Sabadell 3-0 CD Alcoyano

01:00 Gimnastic Tarragona 0-3 Andorra CF

01:00 Algeciras 3-2 UE Cornella

01:00 UCAM Murcia 1-0 Real Balompedica Linense

01:00 Unionistas de Salamanca 2-0 CF Internacional De Madrid

01:00 CF Rayo Majadahonda 3-1 Real Valladol B 1

01:00 Celta vigo b 1-2 Real Union Irun

03:00 Arroyo Club Polideportivo 2-2 EMD Aceuchal

03:00 1 UD Marbella 1-0 CD Torreperogil

03:00 Jerez Industrial CF 0-1 Moralo CP

03:00 1 RCD Carabanchel 2-2 AD Villaviciosa De Odon

03:00 CD Badazus II 1-1 CD Calamonte

02:40 Motril 2-0 Real Jaen CF

02:30 Torrejon CF 4-1 Getafe B

02:30 Las Rozas 1-1 CF Trival Valderas

02:00 CD Ribert 1-2 Real Avila CF

02:00 Villarreal C 0-0 Callosa Deportiva CF 1

02:00 Xerez Deportivo 1-1 CD Pozoblanco

02:00 Conil CF 2-1 UD Los Barrios

02:00 CD Guadalajara 5-1 AD Hogar Alcarreno

02:00 Recreativo Huelva 1-0 Lucena CF

02:00 Manchego Ciudad 1-1 UB Conquense

02:00 CD Alhaurino 2-1 Almeria B

02:00 Atletico Porcuna CF 2-0 UD San Pedro

02:00 1 CDF Tres Cantos 0-0 CF Fuenlabrada Promesas

02:00 Rayo Vallecano B 4-1 ED Moratalaz

02:00 CF Pozuelo Alarcon 2-1 RSD Alcala Henares

02:00 UD Torre del Mar 1-3 Atletico Malagueno

02:00 CD Paracuellos Antamira 1-0 AD Complutense Alcala

02:00 CD Beti Onak 1-0 Valle de Egues

02:00 1 CD Galapagar 4-0 Parla Escuela

02:00 UD Santa Marta 2-1 Colegios Diocesanos

02:00 Huetor Tajar 0-0 CD Huetor Vega

01:00 Cordoba B 3-1 CD Rota

22:30 Almazan 4-0 Ciudad Rodrigo

22:15 Sporting de Gijon B 2-0 SD Lenense

22:15 CD Llanes 2-1 L Entregu CF

22:15 CD Lealtad 1-0 UD Gijon Industrial

22:00 Alcorcon B 3-0 Ursaria

21:30 Athletic Torrellano 0-0 CD Roda

21:30 Intergym Melilla 0-4 Torredonjimeno

02:00 Atletico Mancha real 2-2 UD Melilla 1

01:45 CD Izarra 0-1 Osasuna B

19:30 Asil Lysi 2-1 E.N.Paralimniou 1

19:30 Omonia Aradippou 1-1 Karmiotissa Polemidion

19:30 Omonia 29is Maiou 2-0 Ermis Aradippou

06:00 AE Velo Clube SP 1-1 XV de Piracicaba

05:30 Linense(BRA) 1-0 Red Bull Brasil SP

05:00 Taubate 0-0 Oeste

05:00 AA Portuguesa Santista 0-0 Rio Claro

01:00 Monte Azul SP 1-0 Sao Caetano

01:00 Juventus SP 1-0 Lemense SP

01:00 Audax Sao Paulo 0-2 Sao Bento

02:30 1 Sao Raimundo 0-1 Operario/AM

02:30 Princesa AM 1-0 EC Iranduba

02:30 Amazonas FC 1-1 Manauara

02:00 Manaus (AM) 1-0 Fast Clube AM

02:45 Ballymena Utd Reserves 4-2 Carrick Rangers Reserves

07:30 Aimore RS 0-0 Brasil de Pelotas

06:00 Uniao Frederiquense RS 1-1 Novo Hamburgo RS

05:00 Gremio (RS) 2-1 Caxias RS

02:00 Juventude 1-2 Internacional RS

06:15 Confianca SE 5-0 America SE

22:00 Hajer 1-1 Ohod Medina

20:00 Bisha FC 1-1 Al-Akhdoud

19:30 Al-Shoalah 1-1 Al-Ameade

01:30 Juventude MA 1-2 Sampaio Correa

22:00 SudTirol 1-0 Triestina

06:30 Sport Club Recife PE 7-0 Sete de Setembro PE

02:30 Spain Indoor Soccer 2-2 Azerbaijan Indoor Soccer

23:30 Bosnia and Herzegovina Indoor 1-2 Georgia Indoor Soccer

03:00 CE Carroi 0-6 Sant Julia

02:45 FC Santa Coloma 3-1 UE Santa Coloma

03:30 Grindavik 3-0 Vikingur Olafsvik

21:00 Audace Cerignola 2-1 San Giorgio 1926 1

21:00 A.S.D. Bra 1-4 Sanremese

20:30 Borgo San Donnino 2-1 Forli 1

20:30 Sangiuliano City Nova 1-0 US Folgore Caratese 1

20:30 Caravaggio 1-1 Ponte San Pietro

20:30 Gozzano 3-3 Derthona

20:30 Chieri 1-1 Fossano Calcio

20:30 A.C. Crema 1908 1-1 Real Calepina FC

20:30 Aprilia 1-2 Team Nuova Florida

20:30 Ghivizzano 1-1 ASD Seravezza Calcio 1

20:30 Legnano 2-0 AC Leon Monza Brianza

20:30 ASD Biancavilla 0-0 Santa Maria

20:30 Afragolese 1944 0-2 Sassari Torres

20:30 ASD San Luca 2-0 Rende

22:59 Paganese U19 1-1 Foggia U19

08:15 Alianza San Salvador 3-1 CD Chalatenango

08:00 Luis Angel Firpo 0-0 A.D. Isidro Metapan

08:00 Aguila 4-1 Santa Tecla 1

04:30 Once Deportivo Ahuachapan 3-2 Municipal Limeno

04:15 Jocoro FC 2-2 CD FAS

04:15 CD Platense Municipal Zacatecoluca 1-1 Atletico Marte

22:00 Gil Vicente U19 2-2 Vizela U19

07:30 Avai FC SC 0-1 Chapecoense SC

05:00 Joinville SC 1-3 Concordia AC

05:00 Barra FC 0-0 Figueirense

02:00 EC Prospera 0-1 Hercilio Luz SC

02:30 Fram Reykjavik 2-0 Throttur Reykjavik

05:00 Huachipato 1-0 CD Copiapo S.A. 1

02:30 Raiders Lija (W) 1-3 Birkirkara (w)

16:00 Pattaya Dolphins Utd 4-0 Banbueng FC

16:00 Maejo United 1-0 Chiangrai FC

15:30 Krabi FC 3-1 Pattani

15:30 Bangkok 0-0 Samut Prakan FC

15:30 Grakcu Sai Mai United 0-1 Royal Thai Air Force FC

15:30 Maptaphut Rayong FC 2-0 Sa Kaeo City

15:30 Assumption Thonburi 0-1 Samut Songkhram FC

15:30 North Bangkok College 1-2 Phram Bangkok FC

15:30 Khonkaen Mordindang FC 0-2 Sisaket FC

15:30 Pluakdaeng United 0-0 Bankhai United

15:30 Sisaket United 2-2 Surin Khongcheemool

15:30 Kamphaeng Phet 1-4 Uthai Thani FC

15:30 Inter Bangkok 0-0 Muangnont Bankunmae FC

15:30 Ayutthaya FC 1-1 Chainat United

15:30 Nakhon Ratchasima United FC 2-2 Sakon Nakhon FC

02:45 Southampton (w) 8-0 Chichester City (w) 1

02:45 Ipswich Town (w) 0-0 Gillingham (w)

02:30 London Bees (w) 5-0 Queens Park Rangers (w)

05:00 Alianza FC San Salvador Reserves 6-1 CD Chalatenango Reserves 1

05:00 CD Luis Angel Firpo Reserves 2-2 AD Isidro Metapan Reserves

01:30 Jocoro FC Reserves 2-0 CD FAS Reserves

01:00 Once Deportivo de Ahuachapán U20 1-2 Municipal Limeno U20

00:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves 3-4 Atletico Marte Reserves

19:30 Kouris Erimi 1-1 Elia Lythrodonta

01:00 Hamm United 2-5 Uhlenhorster SC Paloma

06:30 Gremio Anapolis 0-0 Goias

06:30 Morrinhos FC 1-1 AE Jataiense

05:30 Atletico Clube Goianiense 1-0 katalang BA

02:45 Aylesbury United 1-2 Waltham Abbey

02:30 Willand Rovers 0-1 Highworth Town

22:15 Olympic FC 0-2 ASN Nigelec

22:59 Apollon Limassol FC 1-0 AEL Limassol 1

21:00 Ethnikos Achnas FC 3-1 Doxa Katokopias

01:30 TuS Makkabi Berlin 1-1 Tukiyemspor Berlin 1

20:00 Zanaco 1-1 Green Eagles

21:00 Bengaluru 3-0 Chennai Titans

07:30 Gremio Metropolitano Maringa 0-0 Atletico Paranaense

07:30 Londrina PR 1-0 Independente Sao Joseense PR

05:00 Parana PR 2-1 Azuriz FC

05:00 Cascavel PR 2-1 CE Uniao PR

18:00 Famalicao U23 2-3 Vitoria Guimaraes U23

18:00 Phrae United FC 2-1 Udon Thani 1

01:50 Samger FC 3-0 Elite United 1

02:00 Valur Reykjavik 2-0 Fylkir

06:00 1 Cruzeiro Arapiraca 3-1 Zumbi EC

03:15 1 St Francis FC 3-2 Swords Celtic FC

03:00 Home Farm FC 1-1 Crumlin United

02:45 Edenderry Town FC 0-1 Killester Donnycarne

02:45 Malahide United 2-0 Cherry Orchard

19:00 Brno 1-3 Trencin

17:00 SK Prostejov 3-1 Pardubice

19:30 El Sharqia Dokhan 1-1 Pyramids FC

19:30 Al-Ittihad Alexandria 0-0 Misr Elmaqasah

19:30 Al Masry 1-2 Future FC

06:00 SE do Gama 3-2 Brasiliense

01:30 SE Santa Maria 2-3 Ceilandia DF

01:30 Brasilia 2-2 Sociedade Esportiva Unai DF

01:30 Paranoa EC 2-1 Capital CF

05:15 Bahia 1-0 DOS Meyer

02:45 Havant Waterlooville 1-1 Tonbridge Angels

02:30 Hearts (w) 1-1 Spartans (w)

02:00 Hibernian (w) 1-0 Motherwell (w)

20:05 Ajman SCC U19 1-1 Al-Jazira UAE U19

06:00 Globo 0-1 ASSU RN

06:00 1 Potiguar RN 1-2 Potyguar-CN RN 1

01:00 CE Forca e Luz RN 0-0 America FC Natal RN

05:00 CD Muxes 2-0 Huracanes Izcalli FC 1

02:45 Derby County (w) 5-0 Stoke City (w)

02:45 Burnley (w) 2-2 Fylde LFC (w)

02:45 Brighouse Town (w) 1-0 Huddersfield (w)

02:45 West Bromwich WFC (w) 0-3 Wolves (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657