Kết quả trận FK Nizhny Novgorod vs Krylya Sovetov, 18h00 ngày 28/11

FK Nizhny Novgorod
FK Nizhny Novgorod
0
Krylya Sovetov
Krylya Sovetov
0
Kết quả bóng đá Nga

FK Nizhny Novgorod vs Krylya Sovetov


18:00 ngày 28/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 2

Tỷ lệ FK Nizhny Novgorod vs Krylya Sovetov


TLCA
2.43 : 0:0 : 0.33
TL bàn thắng:
12.50 : 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
22.00 : 1.10 : 8.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính FK Nizhny Novgorod vs Krylya Sovetov

 31'    Timur Suleymanov yellow_card  
 41'      yellow_cardYuri Gorshkov
 56'    Igor Gorbunov↑Kirill Kosarev↓ substitution  
 61'      yellow_cardAnton Zinkovskiy
 63'    Richie Ennin↑Timur Suleymanov↓ substitution  
 64'    Albert Sharipov yellow_card  
 70'      substitutionDenis Yakuba↑Yuri Gorshkov↓
 70'      substitutionMaksim Glushenkov↑Vladislav Sarveli↓
 76'    Alexander Sapeta↑Albert Sharipov↓ substitution  
 77'      substitutionSergey Pinyaev↑Anton Zinkovskiy↓
 77'    Bekim Balaj↑Ilya Berkovskiy↓ substitution  
 88'      substitutionDanil Lipovoy↑Roman Ezhov↓
 88'      substitutionDmitri Tsypchenko↑Maksim Vityugov↓

Đội hình thi đấu FK Nizhny Novgorod vs Krylya Sovetov

FK Nizhny Novgorod Krylya Sovetov
25 Artur Nigmatullin
6 Ibrokhimkhalil Yuldoshev
4 Akos Kecskes
5 Lucas Masoero
22 Nikita Kakkoev
34 Aleksey Kozlov
88 Ilya Berkovskiy
78 Nikolay Kalinskiy
37 Albert Sharipov
93 Timur Suleymanov
11 Kirill Kosarev
1 Ivan Lomaev
18 Medhi Zeffane
2 Silvije Begic
4 Aleksandr Soldatenkov
23 Glenn Bijl
11 Roman Ezhov
8 Maksim Vityugov
5 Yuri Gorshkov
17 Anton Zinkovskiy
10 Vladislav Sarveli
33 Ivan Sergeyev
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
24 Kirill Gotsuk
23 Daniil Penchikov
17 Igor Gorbunov
15 Ivan Miladinovic
41 Alexander Sapeta
33 Andrei Alekseyevich Sinitsyn
19 Bekim Balaj
7 Richie Ennin
1 Artur Anisimov
15 Maksim Glushenkov
71 Danil Beltyukov
35 Dmitriy Prishchepa
52 Danila Smirnov
6 Denis Yakuba
19 Dmitri Tsypchenko
47 Sergey Bozhin
9 Sergey Pinyaev
13 Danil Lipovoy
81 Bogdan Ovsyannikov
3 Nikita Chernov

Số liệu thống kê FK Nizhny Novgorod vs Krylya Sovetov

FK Nizhny Novgorod   Krylya Sovetov
3
 
Phạt góc
 
4
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
2
 
Thẻ vàng
 
2
2
 
Tổng cú sút
 
12
0
 
Sút trúng cầu môn
 
2
1
 
Sút ra ngoài
 
7
1
 
Cản sút
 
3
13
 
Sút Phạt
 
12
39%
 
Kiểm soát bóng
 
61%
36%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
64%
422
 
Số đường chuyền
 
626
74%
 
Chuyền chính xác
 
88%
11
 
Phạm lỗi
 
11
0
 
Việt vị
 
2
27
 
Đánh đầu
 
27
11
 
Đánh đầu thành công
 
16
2
 
Cứu thua
 
0
23
 
Rê bóng thành công
 
7
5
 
Đánh chặn
 
10
15
 
Ném biên
 
19
23
 
Cản phá thành công
 
7
6
 
Thử thách
 
15
78
 
Pha tấn công
 
159
22
 
Tấn công nguy hiểm
 
67

15:45 Brisbane Roar 1-0 Perth Glory

21:00 Zenit St. Petersburg 3-0 Emirates Club

21:00 FC Wil 1900 0-1 St. Gallen

21:00 Slask Wroclaw 2-1 TSV Hartberg

21:00 Zorya 1-3 Pogon Szczecin

21:00 Kapfenberg 2-1 Mauerwerk

20:30 FC Copenhagen 3-1 Hvidovre IF

20:30 Rijeka 4-0 HNK Gorica

20:30 NK Lokomotiva Zagreb 7-0 NK Dugopolje 1

20:30 Dinamo Zagreb 3-0 Domzale

20:00 Mlada Boleslav 4-1 Vysocina jihlava

20:00 NK Varazdin 1-0 Mladost Zdralovi

20:00 Radnik Sesvete 5-0 HASK Zagreb

20:00 Diosgyor VTK 4-1 Bekescsaba

20:00 RB Leipzig (w) 2-9 Turbine Potsdam (w)

20:00 Basel 3-0 Lausanne Sports

19:30 1 Inter Zapresic 0-2 NK Jarun 2

19:30 Piast Gliwice 1-4 FK Shkendija 79

19:00 Wisla Plock 1-1 FC Neftci Baku

19:00 Nzoia United 2-3 FC Talanta

19:00 Cherno More Varna 3-3 FC Dobrudzha

19:00 Kenya Police FC 0-0 Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Slaven Koprivnica 1-1 Rudes

19:00 FK Napredak Krusevac 2-0 Timok

19:00 FSV Optik Rathenow 1-4 FSV luckenwalde

19:00 1 Cracovia Krakow 1-2 Rapid Wien

19:00 LKS Nieciecza 4-1 MTK Hungaria

19:00 Legia Warszawa 2-1 FC Krasnodar

18:55 Beroe Stara Zagora 1-1 FC Sozopol

18:00 Sofapaka FC 0-0 Kariobangi Sharks 1

18:00 Pirin Blagoevgrad 3-0 Strumska Slava

18:00 Algeciras 1-1 Pardubice

17:00 FC Dabas 2-3 Rakosmenti KSK

17:00 Michalovce 3-0 FK Kosice

17:00 FK Iskra Danilovgrad 3-3 NK Opatija

17:00 FC Saburtalo Tbilisi 11-0 FC Shevardeni

17:00 FC Viktoria Plzen 1-1 Brno

15:30 Dandenong Thunder 0-2 Melbourne Knights

15:30 Rakow Czestochowa 3-0 Navbahor Namangan

21:00 Goztepe 2-1 Sivasspor

20:00 Volos NFC 1-0 Apollon Smirnis

20:00 Asteras Vlachioti 0-0 Kalamata AO

20:00 Pierikos 1-2 Olympiakos Piraeus B

20:00 Thesprotos 0-0 AEL Larisa

20:00 Panathinaikos B 3-1 Ierapetra

20:00 Irodotos 0-1 AO Episkopis Rethymno 1

20:00 Apollon Kalamarias 1-1 Iraklis

20:00 AEK Athens B 1-1 Egaleo Athens

20:00 Almopos Arideas 0-0 Niki Volou

19:00 AE Kifisias 3-0 Zakynthos

19:00 Al-Jaish Damascus 0-0 Jableh SC

19:35 Seeta United 1-3 Tepa FC

19:10 Kajjansi Utd 3-0 MYDA FC

19:00 Kiyinda Boys 0-1 Wakiso Giants FC

20:00 Etoile de LEst 0-0 Kiyovu FC

20:00 1 Bugesera 1-2 AS Kigali 1

20:00 1 Etincelles 0-2 Rayon Sports FC 1

20:00 APR FC 1-0 Gorilla FC

19:30 The Winners FC 2-1 Garhwal Heroes FC

19:00 Amagaju 1-1 Nyanza FC

21:00 1 BS Dynamic 1-1 Les Crocos

18:30 Bujumbura City 1-2 Rukinzo FC

21:00 SL Benfica (w) 1-0 Braga (w)

19:00 Gor Mahia 1-1 Bidco United

20:00 Panaitolikos Agrinio 2-1 Olympiakos Piraeus

20:00 Agrotikos Asteras 3-0 Thermaikos Thermis

20:00 Fostiras 4-1 Haravgiakos

20:00 Finikas Nea Epidaurus 2-4 Panthrakikos

20:00 Anagennisi Artas 0-3 Panahaiki-2005

20:00 Diagoras Vrachneikon 1-1 Diavolitsi

20:00 AO Giouchtas 1-0 Atsalenios

20:00 Poros 2-0 AE Neapolis

20:00 Aias Salaminas 1-2 Panelefsiniakos

20:00 Pandramaikos 4-1 Anagennisi Plagias

18:00 Ethnikos Pireaus 4-1 Eolikos Mytilinis 1

17:30 Iraklis Zygou 0-0 Agios Matthaios

18:00 Alaves B 1-2 SD San Ignacio

16:10 Konak BEL. (w) 2-0 Sivasspor (W)

18:00 Bangkok United FC 0-1 BEC Tero Sasana

18:00 Nakhon Ratchasima 3-1 Lampang FC 1

17:00 Buriram United 4-1 Chiangrai United

17:00 JL Chiangmai United FC 2-3 Suphanburi FC

17:00 Songkhla FC 0-0 Samut Prakan City

19:30 Olympiada Lympion 1-1 Omonia Aradippou

19:50 Al-Akhdoud 1-1 Al Wehda Mecca

19:25 Al-Kawkab 0-1 Al-adalh

17:00 Kayserispor U19 3-0 Medipol Basaksehir U19

16:00 Trabzonspor U19 0-0 Giresunspor U19

16:00 Goztepe U19 1-0 Sivasspor U19

15:00 Bandirmaspor U19 3-3 Erzurum BB U19

17:30 Foolad Khuzestan B 1-0 Pas 1

20:30 A.S. Varese 2-0 SC Caronnese

20:30 1 Vastese 1-1 ASD Montegiorgio

20:30 Aglianese 3-2 Carpi

20:30 1 Caravaggio 2-2 A.C. Crema 1908

20:30 US Folgore Caratese 2-1 Desenzano Calvina

20:30 Rende 1-2 Gelbison

20:30 Real Calepina FC 0-1 Sangiuliano City Nova

20:30 Scandicci 2-2 Arezzo

20:30 FB Brindisi 1912 0-4 Audace Cerignola

20:30 USD Castellanzese 1-2 Arconatese

20:30 Gladiator 0-1 Team Nuova Florida

20:30 1 Tiferno Lerchi 2-1 ASD Cannara

21:30 2 Catanzaro 0-1 Padova

21:30 2 AEP Paphos 1-3 Anorthosis Famagusta FC

20:30 E.N.Paralimniou 5-0 Ermis Aradippou

18:30 Karmiotissa Polemidion 0-1 Onisilos Sotiras

20:00 Prison Leopards FC 0-0 Zanaco

21:00 FC Goa 1-2 East Bengal

20:25 Dhufar 1-0 Al-Suwaiq

16:30 Zlate Moravce 0-0 MFK Skalica

16:30 SK Prostejov 0-1 MFK Karvina 1

19:00 Peterborough United U23 2-0 Sheffield Wed U23

13:55 Ssu Singjamei 1-0 Sagolband United

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657