Kết quả trận FK Ohrid 2004 vs Rabotnicki Skopje, 22h00 ngày 24/07

FK Ohrid 2004
FK Ohrid 2004
0
Rabotnicki Skopje
Rabotnicki Skopje
2
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ

FK Ohrid 2004 vs Rabotnicki Skopje


22:00 ngày 24/07/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính FK Ohrid 2004 vs Rabotnicki Skopje

 40'    0-1   goal
 44'    0-2   goal

Đội hình thi đấu FK Ohrid 2004 vs Rabotnicki Skopje

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê FK Ohrid 2004 vs Rabotnicki Skopje

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

22:30 Tottenham Hotspur 0-3 Chelsea

20:00 Brighton Hove Albion 2-1 Leicester City

20:00 West Ham United 1-2 Manchester United

01:45 PSG 2-1 Lyon

22:00 Marseille 2-0 Rennes

20:00 Troyes 1-1 Montpellier 1

20:00 Reims 0-0 Lorient

20:00 Angers 1-4 Nantes

20:00 1 Clermont 1-1 Stade Brestois

18:00 Nice 2-2 Monaco

02:00 Valencia 1-2 Real Madrid

23:30 1 Betis 2-2 RCD Espanyol

21:15 Sociedad 0-0 Sevilla

19:00 Mallorca 0-0 Villarreal

01:45 Juventus 1-1 AC Milan

22:59 Verona 3-2 AS Roma

22:59 Lazio 2-2 Cagliari 1

20:00 Venezia 1-2 Spezia

17:30 Empoli 0-3 Sampdoria

00:30 VfL Wolfsburg 1-1 Eintracht Frankfurt

22:30 Borussia Dortmund 4-2 Union Berlin

20:30 VfB Stuttgart 1-3 Bayer Leverkusen 1

14:30 FC Seoul 2-1 Suwon City

12:00 Incheon United 0-1 Seongnam FC

08:05 Colorado Rapids 1-1 Vancouver Whitecaps

06:55 Portland Timbers 2-1 Los Angeles FC

03:00 Philadelphia Union 3-1 Orlando City 1

00:00 Montreal Impact 2-0 Chicago Fire

21:00 Longlevens 1-3 Gloucester City

18:00 Suphanburi FC 2-2 Prachuap Khiri Khan

18:00 Nakhon Ratchasima 1-0 BEC Tero Sasana 1

06:00 Houston Dash (w) 5-1 Tigres (w)

01:45 1 Caicara EC 1-2 Oeirense

23:30 Callosa Deportiva CF 1-0 Acero

20:10 BSV Al-Dersimspor 1-5 Berlin Turkspor

16:30 Elche CF Ilicitano 2-2 Castellon B

02:30 Estoril 0-1 Sporting CP

00:00 FC Porto 5-0 Moreirense

21:30 Vizela 1-1 Pacos de Ferreira 1

21:45 1 Vitesse Arnhem 1-4 FC Twente Enschede

21:45 Heracles Almelo 3-2 AZ Alkmaar 1

19:30 PSV Eindhoven 0-4 Feyenoord

17:15 Go Ahead Eagles 1-0 PEC Zwolle

09:05 Santos Laguna 1-1 Puebla 1

07:05 Monterrey 2-0 Tigres UANL

07:00 CDSyC Cruz Azul 2-0 Queretaro FC

03:00 Atletico FC 0-3 Fortaleza F.C

02:00 Leones 2-0 Real Cartagena

22:30 Halmstads 0-1 Kalmar

20:00 IFK Norrkoping FK 3-0 Orebro

20:00 Ostersunds FK 3-1 Elfsborg 1

21:00 Glasgow Rangers 1-1 Motherwell

21:00 Livingston 1-0 Celtic FC

18:00 Dundee United 1-0 Dundee

22:59 Hatayspor 2-1 Kayserispor

22:59 Istanbul BB 2-0 Fenerbahce

20:00 Galatasaray 0-1 Alanyaspor

17:30 Giresunspor 0-0 Konyaspor

00:05 ZNK Osijek 3-2 HNK Gorica

02:00 Kortrijk 1-0 KAA Gent

23:30 2 Standard Liege 0-1 Anderlecht

21:00 Royal Antwerp 2-1 Seraing United

18:30 Sint-Truidense 1-2 Racing Genk

22:59 FK Sochi 0-1 Dynamo Moscow

20:30 FK Nizhny Novgorod 2-3 Arsenal Tula

22:00 Slovan Bratislava 2-2 MSK Zilina

01:15 1 Maribor 1-2 NK Mura 05

22:00 FC Koper 0-1 ASK Bravo Publikum

20:00 Tabor Sezana 4-0 NK Aluminij

22:59 Dinamo Bucuresti 1-2 FC Botosani

20:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 0-0 UTA Arad

17:30 Academica Clinceni 0-1 Arges

06:30 Flamengo 0-1 Gremio (RS)

04:15 Corinthians Paulista (SP) 1-1 America MG

02:00 Sao Paulo 2-1 Atletico Clube Goianiense

21:00 1 Internacional RS 1-0 Fortaleza 1

22:59 FC Copenhagen 0-1 Midtjylland 1

21:00 Sonderjyske 1-0 Brondby IF

19:00 Randers FC 3-2 Nordsjaelland

19:00 Vejle 1-1 Viborg

06:15 River Plate 1-0 Arsenal de Sarandi

04:00 CA Huracan 0-1 Independiente

01:45 Colon de Santa Fe 1-0 Central Cordoba SDE

01:45 CA Platense 0-0 Argentinos juniors

23:30 Patronato Parana 1-2 Estudiantes La Plata

00:00 Neman Grodno 5-0 Smorgon FC

22:00 FK Vitebsk 3-1 FC Minsk

20:00 Dinamo Minsk 2-1 FK Isloch Minsk

06:30 Oriente Petrolero 3-0 Atletico Palmaflor Vinto 1

04:15 The Strongest 3-1 Jorge Wilstermann

02:00 Independiente Petrolero 2-1 Bolivar

22:30 Legia Warszawa 3-1 Gornik Leczna

20:00 Gornik Zabrze 1-0 Warta Poznan

17:30 Stal Mielec 0-3 Rakow Czestochowa 1

01:00 Tromso IL 1-1 Brann 1

22:59 Viking 1-3 Bodo Glimt

22:59 Sarpsborg 08 1-3 Rosenborg

22:59 Valerenga 1-1 Molde

22:59 Mjondalen IF 1-1 Sandefjord

00:30 Asteras Tripolis 0-1 PAOK Saloniki

00:30 Lamia 1-2 Olympiakos Piraeus

22:15 1 Atromitos Athens 1-2 Panaitolikos Agrinio

22:15 OFI Crete 3-3 AEK Athens 1

20:00 Apollon Smirnis 1-3 Volos NFC

01:30 1 Parma 1-2 Cremonese

23:15 Eibar 3-2 Sporting Gijon

23:15 Tenerife 1-2 Mirandes

21:00 Ponferradina 4-0 Malaga 1

19:00 1 SD Huesca 0-0 Fuenlabrada

20:00 GD Chaves 4-2 Porto B

17:00 1 SC Farense 2-2 SL Benfica B

17:00 Nacional da Madeira 1-2 Casa Pia AC

18:30 1 Darmstadt 1-0 Dynamo Dresden 1

18:30 St. Pauli 4-1 Ingolstadt

18:30 Erzgebirge Aue 1-4 SC Paderborn 07

17:00 Zweigen Kanazawa FC 1-1 Matsumoto Yamaga FC 1

16:00 Tokyo Verdy 1-3 Albirex Niigata

15:00 SC Sagamihara 2-0 Renofa Yamaguchi

13:00 Blaublitz Akita 1-1 Giravanz Kitakyushu

03:30 Universitario De Deportes 0-2 Deportivo Municipal

22:59 Sport Huancayo 3-1 Dep.San Martin

00:30 1 Slavia Sofia 1-0 Ludogorets Razgrad

22:15 Botev Vratsa 2-4 CSKA Sofia

22:59 Puszcza Niepolomice 2-2 Chrobry Glogow

20:00 Odra Opole 2-0 OKS Stomil Olsztyn

17:40 GKS Tychy 1-1 Widzew lodz

20:00 Shinnik Yaroslavl 5-0 Khimik Dzerzhinsk

07:15 Guairena 1-2 Sportivo Luqueno

05:00 Sol de America 0-1 12 de Octubre

16:30 Seoul E-Land FC 2-1 Daejeon Citizen

14:00 Chungnam Asan 0-1 Ansan Greeners FC

19:00 SC Verl 0-2 Kaiserslautern

18:00 SC Freiburg (Youth) 2-0 BFC Viktoria 1889

08:10 Aguilas Doradas 3-0 Atletico Bucaramanga

06:05 Deportivo Pasto 0-1 Independiente Santa Fe

04:00 1 Deportes Tolima 1-1 Deportivo Cali 1

07:30 Deportivo Lara 2-1 Carabobo FC

05:15 Estudiantes Merida FC 1-2 CD Hermanos Colmenares

22:59 Partizan Belgrade 1-1 Crvena Zvezda

22:59 Adanaspor 0-0 Umraniyespor

22:59 1 Altinordu 2-1 Denizlispor

20:00 Samsunspor 2-2 Genclerbirligi

17:30 1 Tuzlaspor 0-0 Bursaspor

00:00 CF Atlante 1-1 Celaya FC

22:00 Sandvikens IF 5-2 Assyriska

21:00 IFK Lulea 0-1 Umea FC

21:00 1 Dalkurd FF 2-2 Sollentuna United

21:00 Hammarby TFF 1-1 Hudiksvalls ABK

18:00 Orebro Syrianska IF 0-1 Pitea IF

21:00 Hutnik Krakow 1-0 Chojniczanka Chojnice

20:00 Radunia Stezyca 3-0 Olimpia Elblag

19:00 Pogon Siedlce 1-2 Pogonmazovik 1

21:00 NK Rogaska 1-3 ND Gorica

21:00 Krsko Posavlje 2-1 Krka

03:45 Torque 2-2 Plaza Colonia

01:30 Nacional Montevideo 0-1 Club Atletico Progreso

22:30 1 Liverpool URU 3-1 CA River Plate

23:30 FC Lviv 0-0 Metalist 1925 Kharkiv

23:30 Zorya 3-0 Chernomorets Odessa

21:00 FC Vorskla Poltava 2-0 FC Mynai

20:30 Sokol Brozany 1-0 Bohemians1905 B

20:30 SK Zapy 0-0 Jiskra Usti nad Orlici

15:30 Viktoria Plzen B 1-0 Povltava FA

15:15 1 Slavia Prague B 4-1 Sokol Hostoun

15:15 1 SC Znojmo 2-2 Vysocina Jihlava B

15:15 Slovacko II 2-0 Zlin B

15:15 Admira Praha 2-0 FK Banik Sokolov

15:15 Pardubice B 3-1 Chlumec nad Cidlinou 1

15:15 Dukla Praha B 0-0 Slovan Liberec II 1

15:00 Banik Ostrava B 3-0 Vrchovina

14:00 Chuncheon Citizen 3-1 Jeonju Citizen FC 1

13:00 Gangwon II 0-0 Pocheon FC

13:00 Goyang FC 1-10 Siheung City

20:45 Persipura Jayapura 0-0 Persija Jakarta

18:15 PSS Sleman 2-1 Arema Malang

13:15 Sunshine Coast Wanderers (W) 1-2 Gold Coast city (w)

12:50 Brisbane City (w) 2-0 Dare southwest Queensland (w)

22:00 Kaisar Kyzylorda 1-2 FC Shakhtyor Karagandy 1

20:00 FC Kairat Almaty 1-0 Kyzylzhar Petropavlovsk

18:00 FK Taraz 0-0 Tobol Kostanai

04:10 Pacific FC 1-1 Atletico Ottawa

20:00 Super Nova 0-3 Rezekne/BJSS

19:00 1 JDFS Alberts 1-1 Grobina

22:00 NK Varteks Varazdin 1-1 Dinamo Zagreb II

20:30 NK Osijek II 1-2 NK Croatia Zmijavci

22:59 Bukaspor 0-1 Pendikspor

22:59 S.Urfaspor 3-2 Bursa Niluferspor AS

22:59 1 Corum Belediyespor 0-0 Sakaryaspor

22:59 Ankaraspor FK 6-1 Adiyamanspor 1

21:00 Amedspor 1-0 Nazillispor

20:00 Somaspor 3-3 Afjet Afyonspor

20:00 Inegolspor 0-2 Etimesgut Belediye Spor

20:00 Kirklarelispor 3-2 Eskisehirspor

20:00 Bodrumspor 3-0 Ergene Velimese

19:30 Anadolu Selcukluspor 1-2 Akhisar Bld.Geng

19:30 Zonguldak 0-1 Usakspor 1

19:00 Belediye Vanspor 3-1 Diyarbakirspor

19:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 4-0 Kahramanmarasspor

19:00 Pazarspor 3-2 Ankarademirspor 1

19:00 Bayburt Ozel Idare 2-0 Serik Belediyespor

19:00 1 Erzincanspor 1-3 Ispartaspor

19:00 VIFK Vaasa (w) 1-0 FC Ilves II (w)

05:00 San Diego loyalty 1-0 Tacoma Defiance

00:00 1 New York Red Bulls B 0-3 Memphis 901

01:00 Lusaca BA (w) 0-2 EC Vitoria (w)

19:00 Guerreiras Esporte Clube (w) 1-1 Uniao Desportiva Alagoana/AL (w)

22:59 Orduspor 4-0 Cankaya FK

20:00 Kutahyaspor 0-0 Fatsa Belediyespor

20:00 Hendek Spor 0-0 Mamak FK

20:00 Utkoi 2-1 Yldrm Belediyesispor

20:00 Sile Yildizspor 1-0 Duzcespor

20:00 Kusadasispor 3-0 Yomraspor

20:00 1 Kizilcabolukspor 0-4 Erzin Belediyespor

20:00 Darica Genclerbirligi 0-1 Yesilyurt Belediyespor

19:30 1 Kardemir Karabukspor 0-3 Modafen Spor 1

19:30 Celspor 2-4 Fethiyespor

19:30 Erbaaspor S 1-1 Catalca Spor

19:30 1 Nevsehirspor Genclik 0-0 Osmaniyespor

19:30 Aksarayspor 1-0 Yeni Altindag BS

19:30 1 Ceyhanspor 2-6 Tepecik Bld

19:30 Kestel 2-0 Elazig Belediyespor

19:30 Hacettepe SK 1-2 Yeni Orduspor

19:00 Kahta 02 Spor 3-3 Karaman Belediyespor

19:00 Elazigspor 2-2 Artvin Hopaspor 1

19:00 Batman Petrolspor 1-1 Bergama Belediyespor

19:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-1 Bayrampasa 1

19:00 Ofspor 1-2 Agri 1970 Spor

19:00 Mardin BB 2-2 Karsiyaka

19:00 Gumushanespor 2-0 Karaman Belediyesi Spor

18:00 EdirnesporGenclik 0-0 Turk Metal Kirikkale

16:00 FC Rohoznik 1-2 MFK Dubnica nad Vahom

22:59 UD Santarem 1-3 SCU Torreense

22:59 CF Canelas 2010 2-2 Sporting Braga II

22:59 Sporting CP B 0-1 Vitoria Setubal

22:59 Vitoria Guimaraes B 3-1 Montalegre

17:00 Real Sport Clube Queluz 1-0 FC Caldas

20:00 1 Southampton U23 0-2 Burnley U23

20:00 Liverpool U23 0-4 Leeds United U23

18:00 Chelsea U23 1-6 Arsenal U23 1

01:00 Camboriu SC 1-2 Barra FC 1

18:00 Shakhtar Donetsk U19 1-4 Inter Milan U19

20:00 Aigle Noir 2-1 Musongati FC

20:00 Rukinzo FC 1-2 Flambeau de LEst

14:15 Joondalup United 3-1 Quinns FC

22:00 Ideal 1-0 Belenenses

22:00 Maritimo B 2-0 Sal gadacz

21:00 Leca 1-0 GDSC Alvarenga

21:00 Coruchense 3-2 O.Elvas 1

21:00 Gondomar 5-0 CD Gouveia

21:00 Valadares Gaia FC 4-1 Ferreira de Aves 1

21:00 1 Forjaes 1-6 Vera Cloud Dinse

21:00 Sintrense 1-1 Pero pinheiro

21:00 Tirsense 0-0 USC Paredes

21:00 Lusitanos 3-1 CSD Camara Lobos 1

21:00 Pinhalnovense 1-0 Mokala Pancheners

21:00 Salgueiros 1-0 Vila Mea

21:00 1 Benfica C.Branco 1-1 CG Vitoria Sernache

21:00 Sacavenense 2-0 Loures

21:00 AD Castro Daire 0-0 Sp. Espinho

21:00 2 Merelinense 1-1 Limianos

21:00 Marinhense 1-3 Sertanense FC

21:00 Marr Tino 1-0 Vila Mea

21:00 Louletano 2-1 Esp. Lagos

20:30 GD Fontinhas 2-2 Aidan Heinus

19:00 1 Barreirense 1-2 Olhanense SC 1

16:00 ARC Oleiros 1-0 Praiense 1

22:59 Antigua GFC (W) 3-0 CSD Barcena FF (w)

22:59 UTS Union Touarga Sport Rabat 0-2 Chabab Ben Guerir

22:59 TAS de Casablanca 1-1 JSM Jeunesse Sportive El Massi

22:59 Kawkab de Marrakech 2-3 Stade Marocain du Rabat

19:45 Al-Hilal (Youth) 2-1 Al-Faisaly Harmah Youth

13:00 JEF United Ichihara Chiba (w) 1-1 AS Elfen Sayama (w)

12:00 Omiya Ardija (W) 1-1 Albirex Niigata (w)

19:00 Honka Espoo 0-0 HJK Helsinki

00:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves 0-0 Jocoro FC Reserves 1

21:45 KS Perparimi Kukesi 3-1 Kastrioti Kruje

18:45 KF Tirana 1-1 Egnatia

15:30 Rapid Vienna (Youth) 2-1 Grazer AK

02:00 Hamrun Spartans 0-1 Balzan FC

00:00 Sliema Wanderers FC 2-3 Gudja United

22:00 Birkirkara FC 1-1 Floriana F.C.

19:00 Kenya Police FC 1-0 Vihiga United

04:00 Tupynambas 0-0 Democrata

02:00 1 Villa Nova-MG 2-0 Nacional AC MG 2

21:00 GOSK Gabela 2-0 FK Radnik Hadzici

22:59 Santos Laguna U20 4-2 Puebla U20

21:00 Monterrey U20 0-1 Tigres UANL U20

21:00 CDSyC Cruz Azul U20 1-1 Queretaro U20

22:00 Bistra 4-0 NK Vrbovec

21:30 Urania 0-3 Nk Neretvanac Opuzen

21:30 NK Bedem Ivankovo 2-1 NK Slavonac Bukovlje

16:00 Trnje 3-2 NK Tresnjevka

19:30 Malaysia (w) 0-4 Thái Lan (nữ)

17:00 Bangladesh (w) 0-5 Jordan (w)

01:15 SC Maccabi Ashdod 2-0 Hapoel Ashkelon

21:00 Maccabi Herzliya 0-2 Shimshon Kafr Qasim

21:00 Hapoel Kaukab 2-1 Hapoel Herzliya

20:30 Bnei Eilat 2-3 Hapoel Bnei Lod

20:30 Maccabi Yavne 1-1 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

20:30 Ironi Tiberias 2-1 Rubi Shapira

20:15 Hapoel Holon Yaniv 1-1 Hapoel Bikat Hayarden

20:00 Maccabi Shaarayim 0-0 Hapoel Kfar Shalem

22:00 CSD Solola 3-0 Nueva Concepcion 1

04:00 2 Matagalpa FC 0-1 Gutierrez Nicaragua 1

04:00 1 FC Cofradia 4-2 CD El 26

21:00 CS Municipal 4-3 Tipitapa

21:00 Deportivo Masaya 3-0 Sapoa FC Cardenas

21:00 1 IBV Vestmannaeyjar 1-2 Vestri

06:30 Fort Lauderdale Strikers 2-2 Tormenta FC

06:00 North Texas SC 2-2 Omaha

06:00 Greenville Triumph 3-3 FC Tucson

06:00 North Carolina State 0-3 Duke 1

20:00 Nykobing FC 4-1 Jammerbugt

18:00 Hvidovre IF 3-2 Vendsyssel

15:00 Newmarket SFC 2-1 Ripley Valley FC

22:59 Apollon Limassol FC 2-1 APOEL Nicosia

02:30 CD Barrio Mexico 0-1 Puerto Golfito

19:00 Ararat-Armenia B 0-0 Gandzasar Kapan

19:00 Alashkert B Martuni 0-2 Shirak

21:00 UNA Strassen 2-2 Fola Esch 1

21:00 Rodange 91 1-4 Red Boys Differdange

07:00 Liga Dep. Universitaria Quito 3-2 Club Sport Emelec

04:30 Tecnico Universitario 0-0 Manta FC

02:00 1 Olmedo Riobamba 2-5 Mushuc Runa

18:00 Gornik Zabrze (Youth) 4-1 SMS Lodz Youth

17:00 Stal Rzeszow Youth 1-3 Polonia Warszawa (Youth)

17:00 Slask Wroclaw U21 2-0 Arka Gdynia (Youth)

22:00 UD Logrones 1-0 Real Union Irun

22:00 Sabadell 1-3 Barcelona B

22:00 Real Balompedica Linense 0-4 Algeciras

22:00 CF Talavera de la Reina 0-0 Calahorra

17:00 Celta vigo b 2-1 Racing Santander

17:00 Sevilla Atletico 1-3 CD Alcoyano

17:00 CF Internacional De Madrid 3-2 Cultural Leonesa

17:00 Real Madrid Castilla 2-1 Gimnastic Tarragona

13:00 Centenary Stormers Reserves 0-3 Albany Creek Reserve

12:00 Mount Gravatt Hawks SC (R) 0-2 The Lakes Reserves

19:00 FSV Frankfurt U17 2-2 Reutlingen(U17)

18:00 SG Unterrath U17 1-5 Bochum U17

17:30 Hamburger SV U17 3-0 Werder Bremen U17

17:00 SC Paderborn 07 U17 3-0 FC Hennef 05 U17

16:00 FSV Mainz 05 U17 1-1 Eintracht Frankfurt U17

16:00 RW Essen U17 2-0 Fortuna Koln U17

16:00 Hannover 96 U17 2-1 FC Erzgebirge Aue U17

16:00 SV Wehen Wiesbaden U17 2-4 FC Heidenheim U17

00:00 UD San Pedro 2-0 Atletico Porcuna CF

00:00 CD Don Alvaro 2-1 CF Trujillo

00:00 CD Torreperogil 0-1 UD Marbella

00:00 UE Sants 0-1 Girona B

00:00 1 CD Guadalajara 0-0 CD Torrijos

00:00 CD Roda 1-0 Torrent C.F

23:30 Miguelturreno 4-0 AD Hogar Alcarreno

23:30 CD Badazus II 1-1 CD Azuaga

23:30 Ciudad Rodrigo 1-0 Salmantino II

23:30 Jerez Industrial CF 1-0 EMD Aceuchal

23:30 Arroyo Club Polideportivo 0-0 UP Plasencia

23:30 UE Vilassar de Mar 0-0 CE Manresa

23:15 ED Moratalaz 3-3 Rayo Vallecano B

23:15 Deportiva Minera 3-1 Mazarron CF

23:15 CD El Palo 0-1 Juventud Torremolinos CF

22:59 1 Real Avila CF 0-0 Almazan 1

22:59 Mallorca B 2-1 CD Serverense

22:59 CD Colindres 1-0 UC Cartes

22:59 Epila CF 3-1 Biescas

22:59 CD Guijuelo 2-0 Arandina

22:59 UCAM Cartagena 0-1 CD Bala Azul

22:59 UD Los Garres 0-0 Huercal

22:59 UD Los Barrios 0-0 Conil CF

22:59 Racing Murcia 1-4 Yeclano Deportivo

22:59 La Union CF 1-2 FC Cartagena B

22:59 Quintanar Del Rey 2-1 Manchego Ciudad

22:59 Haro Deportivo 1-0 Vianes

22:59 CF Vimenor 1-0 Atletico Albericia

22:59 RSD Alcala Henares 0-0 CF Pozuelo Alarcon

22:59 SD Textil Escudo 0-0 Barreda Balompie

22:59 CA Monzon 0-0 CD Robres

22:59 Gimnastica Torrelavega 3-1 Associacao Naval 1

22:59 Sant Andreu 2-0 Pobla De Mafumet CF

22:59 CF Noia 0-3 Deportivo La Coruna B

22:59 CD Arnedo 5-0 Cenicero

22:30 Tudelano 1-2 Casalarreina

22:30 Atletico Arnoia 1-1 UD Somozas

22:30 Racing Villalbes 3-2 Sofan

22:30 CDFC La Calzada 1-0 Yague CF

22:30 Utebo FC 2-2 CD Binefar

22:30 SD Deusto 2-4 CD Victoria

22:30 CA Cirbonero 0-0 Azkoyen

22:30 AD San Clemente 0-1 CP Villarrobledo

22:30 Huracan Balazote 3-4 CD Tarancon 1

22:30 Barbastro 1-0 Bell Bridget

22:30 Viveiro CF 0-0 Deportivo Ourense

22:15 CD Mosconia 1-0 CD Lealtad

22:00 SD Torina 1-0 U.M. Escobedo

22:00 Selaya FC 0-0 AD Siete Villas

22:00 CF Rapid De Murillo 0-2 CD Anguiano

22:00 CF Peralada 2-1 Grama

22:00 SD Noja 1-1 CD Guarnizo

22:00 UE Olot 4-3 Figueres

22:00 Portugalete 6-0 Tolosa

22:00 Beti Gazte 0-1 Leioa

22:00 Aurrera Ondarroa 1-0 SD San Ignacio

22:00 Silla CF 2-1 Villarreal C 1

21:00 Ursaria 1-1 Alcorcon B

20:45 Numancia B 2-0 Colegios Diocesanos

18:30 Tenisca 1-1 Villa Santa Brigida

18:00 Lanzarote 3-0 UD Gran Tarajal ST

18:00 La Quadra 1-2 Las Palmas C

18:00 UD Las Zocas 0-1 CD Atletico Paso

18:00 CD Vera 1-0 Marino 1

17:30 Silva SD 1-0 CF Alondras

17:30 EC Granollers 2-3 FC Asco

17:00 LHospitalet 0-0 CP San Cristobal

17:00 UD Tomares 1-3 CD Utrera

17:00 CF Soller 2-0 Inter Ibiza

17:00 CD Azuqueca 0-0 Albacete B

17:00 Rapido de Bouzas 1-1 Juvenil Ponteareas

17:00 Recreativo Huelva 2-0 AD Ceuta FC B

17:00 Malaga B 1-1 UD Torre del Mar

17:00 Olivenza FC 2-2 AD Llerenense

17:00 1 CD Estradense 2-4 CD Barco

17:00 CD Berceo 0-4 Alfaro

17:00 CD Binissalem 3-1 Portmany

17:00 AD Cartaya 0-1 CA Antoniano 1

17:00 SD Navarro CF 0-3 CD Tuilla

17:00 Real Titanico Laviana 0-1 Luarca CF

17:00 CD Covadonga 3-2 the Sith

17:00 Almeria B 2-1 CD Alhaurino

17:00 Villaviciosa Odon 3-1 RCD Carabanchel 1

17:00 CD Huetor Vega 2-2 Huetor Tajar

17:00 Puente Genil 1-2 CD Gerena

17:00 CD Pozoblanco 1-1 Xerez Deportivo

17:00 Ibiza Sant Rafel 2-3 CD Manacor

17:00 CD Llanes 2-1 Sporting de Gijon B

17:00 UD Gijon Industrial 3-2 EI San Martin

17:00 CD Diocesano 0-3 Moralo CP

17:00 UE Castelldefels 0-2 FC Vilafranca

16:30 CD Miajadas 1-2 SP Villafranca

16:30 Extremadura B 0-0 CD Calamonte

16:30 Cultural de Durango 3-0 Anaitasuna

16:30 Alaves B 2-1 Uritarra

16:30 Real Zaragoza B 1-1 CF Illueca

16:30 Calahorra B 4-2 CA River Ebro

16:30 Cordoba B 1-0 Lucena CF

16:30 Giner Torrero 1-1 CD Caspe

16:30 CD Carinena 0-2 Santa Anastasia

16:30 SD Borja 0-1 CD Cuarte Industrial

16:30 Villaverde Boetticher CF 0-1 Atletico de Madrid B

16:30 1 CF Trival Valderas 0-1 Las Rozas 1

16:30 Lorca Deportiva FC 2-0 CD Bullense

16:30 Getafe B 3-1 Torrejon CF

16:30 Parla Escuela 6-0 CD Galapagar 1

16:30 CD Illescas 3-1 Almansa

16:30 Real Oviedo B 6-1 UP Langreo B

16:15 CD Basconia 0-2 Urduliz FT

16:00 Santutxu FC 1-1 Amurrio

16:00 Murcia B 1-0 Ciudad de Murcia

16:00 Fuenlabrada B 1-1 CDF Tres Cantos

00:00 Concorde 4-0 ASC Kara

00:00 Al-Ahli tripoli 4-0 Hay Al Wadi

22:30 MC Breweries 0-2 Binga

22:00 Ashanti Golden Boys 2-4 Bayelsa United

21:05 Interclube Luanda 3-0 Mafunzo FC 1

21:00 Calor de San Pedro 1-2 ASFA-Yennega

20:00 Kabwe Warriors 1-2 CFFA

19:00 Ethiopia Bunna 1-3 Revenue Authority

12:10 Honiara City FC 1-3 FC Isabel United

18:00 FK Kauno Zalgiris II 0-1 Lietava Jonava

21:00 Lothian Hutchison 2-2 Edinburgh University FC

16:00 UTA Arad U19 4-0 LPS Bihorul Oradea U19

16:00 1 Concordia Chiajna U19 4-5 Steaua Bucuresti U19

16:00 CFR Cluj U19 2-1 ACS Kids Tampa Brasov U19

16:00 ACS Bucharest U19 0-2 LPS Buzau U19

21:00 MFK Rusovce 2-0 Malacky

21:00 Dunajska Luzna 5-1 SFM Senec 1

21:00 FK Slovan Most pri Bratislave 1-6 Tomasov

20:00 FK Belusa 3-3 OFK Malzenice

20:00 Rakytovce 3-1 MFK Zarnovica

20:00 TJ Tatran Oravske Vesele 3-1 Dolny Kubin 1

20:00 Mladost Kalsa 1-1 Slavia TU Kosice

20:00 Spisske Podhradie 0-3 Pokrok SEZ Krompachy 1

20:00 Liptovska Stiavnica 2-0 Tatran Krasno nad Kysucou

19:37 TeslaStropkov 3-1 Tatran Presov

15:30 Poprad 3-0 OFK-SIM Raslavice

21:00 Syrianska Eskilstuna IF 1-4 Motala AIF FK

20:00 Karlstad BK B 0-1 IK Oddevold

19:00 2 Nykopings BIS 4-5 Syrianska FC 1

18:00 Vinbergs IF 2-2 BK Astrio

18:00 KSF Prespa Birlik 4-1 Eslovs BK

18:00 FC Gute 0-2 IFK Osterakers Fk

00:00 Atletico Mancha real 2-0 Toledo 1

00:00 CF La Nucia 0-0 Suokuaili Moss

00:00 Ejido 0-1 Atletico Pulpileno

00:00 Eldense 1-1 UD Alzira

00:00 Aguilas CF 2-0 CD Marchamalo

00:00 Don Benito 0-0 CD San Roque de Lepe

00:00 Lleida 0-2 CE Europa

00:00 CS Puertollano 0-0 UD Levante B 1

23:30 Real Murcia 2-0 CF Intercity

23:30 CD Coria 0-3 Cordoba

22:59 CD Artistico Navalcarnero 1-0 coruxo FC

22:59 Xerez Deportivo FC 2-0 Villanovense

22:59 Sestao 2-1 AD San Juan

22:59 Cerdanyola del Valles 2-1 AE Prat

22:59 Velez CF 0-0 Merida AD

22:59 Terrassa 1-1 Numancia

22:59 Naxara 0-1 CD Ardoi Draw

22:00 Compostela 3-1 Mostoles

22:00 Arosa SC 0-0 UD Llanera

22:00 Pena Sport 1-3 Rio Sports

22:00 SD Gernika 2-3 SD Laredo

22:00 CF Salmantino 0-0 Bergantinos CF 1

22:00 CD Cayon 0-1 Burgos Promesas

22:00 1 Pontevedra 1-2 Leganes B

18:00 UD Tamaraceite 0-2 Antequera CF

18:00 UD San Fernando 0-1 CD Mensajero

17:30 Osasuna B 1-1 Real Sociedad C

17:00 CD Cristo Atletico 1-1 AD Union Adarve 1

17:00 SD Ejea 1-1 SD Huesca II

17:00 CD Ebro 1-1 Andratks

17:00 Teruel 2-2 Ibiza Islas Pitiusas

17:00 SCR Pena Deportiva 3-0 Brea

17:00 AD Ceuta 0-0 Las Palmas Atletico

17:00 Formentera 1-1 SD Tarazona

17:00 Real Aviles 1-1 G. Segoviana

17:00 RCD Espanyol B 1-0 CF Badalona

16:00 CD Montijo 0-0 Panaderia Pulido

22:59 Olympiada Lympion 0-1 Ahironas Liopetriou

22:59 Karmiotissa Polemidion 0-1 Omonia 29is Maiou

22:59 Ermis Aradippou 1-1 Onisilos Sotiras

11:00 Nippon Sport Science Universit (w) 0-5 Setagaya Sfida (w)

13:00 Orca Kamogawa FC (w) 2-2 Cerezo Osaka Sakai (w)

20:00 Stade Nyonnais 1-1 Breitenrain

19:30 SC Cham 1-2 FC Rapperswil-Jona

20:00 PK-35 Vantaa 3-1 MP MIKELI

20:00 RoPS Rovaniemi 3-3 KPV

20:00 Ekenas IF Fotboll 2-3 Vaasa VPS

20:00 MuSa 1-5 Jaro

20:00 Gnistan Helsinki 1-0 JIPPO

20:00 Klubi 04 Helsinki 2-4 TPS Turku

13:15 Southside Eagles 1-1 SWQ Thunder

13:15 Sunshine Coast FC 2-1 Souths United

08:00 CD Vida 1-0 Honduras Progreso 1

07:00 1 Real Espana 0-1 Marathon

05:00 Platense 2-3 Real Sociedad Tocoa

05:00 Lobos UPNFM 2-2 CD Motagua

19:00 FC Metalurgi Rustavi 5-1 WIT Georgia Tbilisi

19:00 Gareji Sagarejo 3-2 Merani Martvili

19:00 FC Sioni Bolnisi 2-0 Chikhura Sachkhere

19:00 FC Shevardeni 1-1 FC Gagra

19:00 Baia Zugdidi 1-4 FC Merani Tbilisi

14:30 1 Hong Kong FC 1-2 Southern District

20:00 SV Preussen 09 Reinfeld 1-0 Eutin 08 1

20:00 SV Frisia 03 2-1 TSB Flensburg

19:00 SV Todesfelde 1-1 SV Eichede

21:10 Argentino Mendoza (W) 0-1 Andes Talleres (W)

20:00 1 Guingamp U19 0-3 Nantes U19

20:00 Feignies U19 2-3 Evreux U19

20:00 Lyon U19 2-3 StrasbourgU19

20:00 Amiens U19 1-2 Lille U19

20:00 Drancy U19 2-0 St Pryve St Hilaire U19

20:00 Marseille U19 0-2 Saint Etienne U19

20:00 Chambly FC U19 0-1 Valenciennes US U19

20:00 Cannes AS U19 3-2 Toulon U19

20:00 Concarneau U19 2-1 Tours U19 1

20:00 U19 PSG 2-0 Montfermeil U19

20:00 Laval U19 0-0 Avranches U19

20:00 Caen U19 2-1 Orleans US 45 U19

20:00 Le Havre U19 1-0 LensU19

20:00 Toulouse U19 2-0 Montpellier U19

20:00 Pontarlier U19 0-1 Nancy U19

20:00 Dijon U19 0-2 Paris FC U19

20:00 SochauxU19 1-0 Torcy U.S U19

20:00 SPA Merignacais U19 3-1 USSA Vertou (U19)

20:00 Pieve di Lota U19 1-3 Ajaccio U19

20:00 Istres U19 5-1 NimesU19

20:00 AuxerreU19 2-1 Bourg Peronnas U19

16:00 Monaco U19 1-1 Colomiers U19 1

16:00 Brest Stade U19 2-2 Angers SCO U19

16:00 Le Mans U19 2-2 Bordeaux U19

16:00 Metz U19 2-2 Clermont U19

16:00 Volos Nps U19 1-4 Atromitos U19

02:00 Guarani de Trinidad 1-0 Fulgencio Yegros

21:00 resistencia SC 2-1 Atyra FC

21:00 Deportivo Capiata 0-0 2 de Mayo PJC

16:00 Kidderpore SC 0-5 Calcutta Customs

16:00 George Telegraph FC 2-0 Peerless SC

21:30 Al-Tadhmon 1-3 Qalali

21:30 Al-Shabbab 0-0 Sitra

21:30 FC Neftci Baku 3-0 Keshla FK

02:00 Vasco da Gama 1-1 Cruzeiro (MG)

21:15 KoldingQ II (w) 3-4 IF Lyseng (w)

20:30 Vejle (w) 0-1 Aarhus 1900 (w)

00:00 Decic Tuzi 0-1 Mornar

22:59 FK Sutjeska Niksic 0-0 OFK Petrovac

22:00 SC Austria Lustenau B 3-3 Sc Rothis

21:00 FC Brauerei Egg 1-3 Dornbirner SV

21:00 SV Ried B 1-0 Sturm Graz (Youth)

21:00 RW Rankweil 1-3 Rotenberg

21:00 FC Kitzbuhel 3-2 SV Hall

19:30 Trenkwalder Admira (Youth) 2-2 FC Magna Wiener Neustadt

15:30 WSG Swarovski Tirol B 0-1 SV Fugen

22:00 Mamelodi Sundowns 3-0 TS Galaxy

20:00 Moroka Swallows 0-3 Supersport United

23:30 Al Rayyan Reserves 1-3 Al Wakra Reserves

23:30 Al-Ahli Doha U23 0-0 Al Gharafa U23

23:30 Umm Salal U23 4-1 Al Khor Reserves

18:00 Bologna U20 1-3 Inter Milan U20

15:45 Sampdoria Youth 2-2 Atalanta U20

15:45 Cagliari U19 2-1 Fiorentina U20

16:00 FK Humenne U19 3-1 Spisska Nova VesU19

16:00 Trencin U19 5-0 MFK Zemplin Michalovce U19

21:00 NK Podvinci 2-0 NK Smarje pri Jelsah

21:00 NK Fama Vipava 4-0 Postojna

19:00 TuPS 1-1 FC Kuusysi

19:00 Saaksjarven Loiske 1-2 Pato

19:00 Stuttgarter Kickers Sv U19 1-3 Nurnberg U19

19:00 Kaiserslautern U19 3-0 Greuther Furth U19

16:00 Wuppertaler SV Borussia U19 2-1 Fortuna Koln U19

16:00 Viktoria koln U19 2-2 RW Oberhausen U19

16:00 Fortuna Dusseldorf U19 0-1 Schalke 04 U19

16:00 Borussia Dortmund U19 3-1 Paderborn U19

16:00 SpVgg Unterhaching U19 2-1 FSV Mainz 05 U19

16:00 1 Werder Bremen U19 2-4 Union Berlin U19

16:00 RB LeipzigU19 4-0 VfL Osnabruck U19

16:00 VfL Bochum U19 1-1 Preuben Munster U19

16:00 Monchengladbach U19 0-1 Rot-Weiss Essen U19

20:10 Deportivo Espanol U20 3-1 Canuelas FC U20

20:00 Sacachispas U20 0-3 Talleres Remedios U20

20:00 Deportivo Laferrere U20 1-3 San Martin Burzaco U20

20:00 Los Andes U20 1-0 UAI Urquiza U20

20:00 3 Club Comunicaciones U20 1-1 Villa San Carlos U20

22:00 Rigas Futbola skola 1-1 Riga FC 1

19:00 FK Liepaja 2-0 FK Valmiera

00:00 HB Torshavn 4-1 EB Streymur

21:00 KI Klaksvik 4-0 07 Vestur Sorvagur

21:00 NSI Runavik 7-2 TB/FCS/Royn

21:00 B36 Torshavn 5-0 IF Fuglafjordur

21:00 Vikingur Gotu 3-1 Toftir B68

07:00 Deportivo Xinabajul 2-0 Puerto San Jose

04:00 Chimaltenango FC 1-1 CSD Agua Blanca

03:00 Plataneros La Blanca 2-1 Coatepecano IB

00:00 Deportivo Sanarate 1-2 Juventud Pinulteca FC

00:00 Bokelj Kotor 2-0 FK Grbalj Radanovici

00:00 OFK Titograd 1-2 FK Berane

22:30 FK Mladost DG 1-1 Jedinstvo Bijelo Polje

21:30 OSK Igalo 3-0 Cetinje

21:30 Arsenal Tivat 2-2 KOM Podgorica

14:40 Wofoo Tai Po 2-2 Sham Shui Po

14:30 North District FC 0-1 Yuen Long FC

14:30 Metro Gallery 0-4 Wing Yee FT

14:30 South China AA 4-5 Shatin SA

12:30 Kai Jing 3-0 Central Western District RSA

12:30 Happy Valley 1-2 Wong Tai Sin

12:30 Citizen 1-4 Eastern District SA

23:30 Hapoel Afula 0-0 Hapoel Iksal

23:30 Bnei Yehuda Tel Aviv 2-4 Hapoel Rishon Lezion

23:30 AS Ashdod 5-1 Hapoel Ramat Gan 1

23:30 Sectzya Nes Ziona 2-0 Ironi Nir Ramat HaSharon

23:30 Kafr Qasim 2-1 Maccabi Bnei Raina

23:30 Hapoel Raanana 1-3 Hapoel Akko

23:30 Hapoel Umm Al Fahm 3-1 Maccabi Ahi Nazareth

23:30 Hapoel Kfar Saba 1-1 Beitar Tel Aviv Ramla

22:00 Portugal Indoor Soccer 3-3 Morocco Futsal

22:00 1 Solomon Islands Soccer 4-9 Thailand Futsal

20:00 Czech Republic Indoor Soccer 1-1 Viet Nam Futsal

20:00 Brazil Futsal 5-1 Panama Futsal

13:00 Ban Di Tesi Iwaki 1-5 Honda FC

03:00 ES Setif 3-0 Fortune FC Gambia 1

03:00 CR Belouizdad 2-0 Akwa United

00:00 ASEC MIMOSAS 1-0 Teunhueth FC

00:00 Al Merreikh 1-0 Express FC

22:59 Al ittihad(LBY) 2-0 Kmka

22:30 Asokara 2-1 LPRC Oilers

22:00 Accra Hearts of Oak 2-0 CI Kamsar

22:00 Al-Hilal Omdurman 1-1 Fasil Kenema

22:00 Rivers United 1-0 Young Africans

21:30 AS Otoho 1-0 UD Songo 1

20:15 Maniema Union 2-0 Bouenguidi Sports

20:00 APR FC 2-1 Mogadishu City

15:00 Khovd 4-0 Khukh Chononuud

20:00 Trables Sports Club 0-0 Al-Nejmeh

19:30 Al Bourj 1-1 Tadamon Sour

18:00 Naestved 4-0 Middelfart G og

19:30 1 Ferroviario Beira 2-0 CD Matchedje

01:30 USD Virtus Verona 1-1 Legnago Salus

22:30 A.S Andria Bat 1-1 Vibonese

22:30 Lecco 1-0 Feralpisalo

22:30 JuventusU23 0-2 Pro Vercelli

22:30 1 Albinoleffe 1-0 Mantova

22:30 Imolese 0-0 Robur Siena S.S.D.

22:30 Fermana 0-4 Modena

22:30 Carrarese 2-1 Grosseto

22:30 Ancona 2-0 Pontedera

22:30 Viterbese 0-1 Cesena

22:30 Teramo 1-2 Vis Pesaro

22:30 Seregno 0-1 Renate AC

22:30 Montevarchi 1-2 Pescara

22:30 Lucchese 2-1 Olbia

19:30 Latina 1-1 Foggia 1

19:30 1 Piacenza 1-1 Pro Patria

19:30 Padova 2-0 Triestina

19:30 Catania 1-2 Bari

19:30 Messina 1-0 Francavilla 1

19:30 Potenza 1-1 Nuova Monterosi

19:30 1 Turris Neapolis 0-1 AZ Picerno ASD

19:30 Trento 1-0 Giana 1

19:30 Palermo 0-0 Catanzaro

19:30 SudTirol 1-0 Us Pergolettese

19:30 Paganese 2-1 Taranto Sport

17:00 HPS (w) 3-1 PK-35 RY (w)

20:00 SV Atlas Delmenhorst 1-2 Oldenburg

20:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 3-1 HSC Hannover

19:00 Altona 93 2-4 Phonix Lubeck

19:00 SG Sonnenhof Grossaspach 1-4 TSG Balingen

19:00 1 Fortuna Koln 0-0 Fortuna Dusseldorf (Youth)

19:00 Bonner 1-1 Alemannia Aachen

19:00 SSV Ulm 1846 2-1 Hessen Kassel

19:00 1 Kickers Offenbach 2-0 Astoria Walldorf

18:30 ZFC Meuselwitz 1-3 Berliner AK 07

18:00 SV Tasmania Berlin 3-3 FSV Union Furstenwalde

18:00 Eilenburg 1-1 FC Lokomotive Leipzig

22:00 Red Bull Salzburg 2-0 Rapid Wien

19:30 SG Austria Klagenfurt 1-1 LASK Linz

19:30 Sturm Graz 5-0 WSG Wattens

23:30 FC Ordino 0-4 Inter Club Escaldes

21:00 Atletic Club D Escaldes 1-1 Sant Julia 1

18:30 UE Santa Coloma 2-1 FC Santa Coloma

16:00 UE Engordany 3-1 CE Carroi

20:00 Bregalnica Stip 2-0 FK Tikves Kavadarci

20:00 Pelister Bitola 0-0 Academy Pandev

20:00 FK Shkupi 3-0 Borec Veles

20:00 Renova Cepciste 1-0 FC Struga Trim Lum 1

20:00 Olimpus Skopje Balashikha 0-2 FK Shkendija 79

20:00 1 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-2 Rabotnicki Skopje

22:59 Zimbru Chisinau 1-1 Sheriff Tiraspol

18:30 Paktako 79 3-0 FC Neftgazmontaj

18:30 Zaamin 5-1 Lokomotiv BFK

18:30 FC Zhomboy 1-2 Jizak

18:00 FC Lochin 0-5 FC Bunyodkor II Chrichik

01:00 KVSK Lommel 3-1 Lierse

21:00 Westerlo 2-2 KMSK Deinze

04:00 Manati FC 1-1 CSYD Carcha

20:05 Sama Al Sarhan 3-0 Ethad Al-Ramtha

20:00 AL-Sareeh 2-0 AL-Karmel

20:00 Sona 1-0 A.C. Crema 1908

20:00 Franciacorta 1-3 Ponte San Pietro

20:00 Carbonia 1-1 USD Latte Dolce

20:00 Rimini 3-0 Prato

20:00 Fossano Calcio 0-2 Ligorna

20:00 ASD Seravezza Calcio 1-2 Lentigione

20:00 ACD Campodarsego 4-1 AC Este 1

20:00 Recanatese 0-4 Tolentino

20:00 FC Lamezia Terme 2-0 ASD Troina

20:00 GSD Ambrosiana 0-3 Azy based nano Bo

20:00 Real Calepina FC 1-1 ASD Brusaporto

20:00 FBC Gravina 1-2 Casarano

20:00 Asd Pineto Calcio 1-2 Castelnuovo

20:00 SC Caronnese 1-1 Sanremese

20:00 Novara 1-1 Asti

20:00 Correggese Calcio 1-1 SCD Progresso Calcio

20:00 ASD Muravera 3-2 Atletico Uri

20:00 Vastogirardi 1-2 Castelfidardo

20:00 Montebelluna 1-3 San Martino Speme

20:00 Citta Di S. Agata 1-2 Trapani

20:00 AS Ostia Mare 0-0 Cynthiabalonga 1

20:00 Vis Nova Giussano 0-1 US Breno

20:00 Mezzolara 0-0 Borgo San Donnino

20:00 Chieri 3-1 Borgosesia

20:00 US Folgore Caratese 2-0 Olginatese

20:00 1 Lavagnese 1-2 A.S. Varese 1

20:00 USD Bitonto 2-2 Rotonda

20:00 US Pianese 1-0 Scandicci

20:00 Arconatese 2-1 USD Casatese

20:00 USD Pont Donnaz 1-0 Sestri Levante

20:00 Gozzano 1-1 ASD Imperia

20:00 ASD Licata 1-0 FC Messina

20:00 Vis Artena 0-2 Afragolese 1944

20:00 ACSD Saluzzo 1-1 A.S.D. Bra

20:00 ASD San Luca 2-1 ASD Biancavilla

20:00 Portici 1906 3-2 Giarre

20:00 Caravaggio 3-2 Desenzano Calvina

20:00 Gelbison 2-0 Castrovillari

20:00 Ghivizzano 2-5 ASD Sasso Marconi

20:00 1 Nardo 4-2 Team Altamura 1

20:00 Foligno Calcio 0-1 Montespaccato

20:00 Alma Juventus Fano 2-2 Vastese

20:00 Cavese 2-0 Rende

20:00 Athletic Carpi 0-2 Bagnolese

20:00 Aglianese 4-0 Tritium 1

20:00 Tiferno Lerchi 1-1 ASD Lornano Badese

20:00 Gladiator 3-3 Aprilia

20:00 1 Sangiovannese 2-2 Rieti

20:00 Real Forte Querceta 0-3 Ravenna

20:00 Arezzo 2-1 ASD Sporting Trestina

20:00 Sassari Torres 0-1 Giugliano

20:00 Gavorrano 2-0 ASD Cascina Caclio

20:00 Bisceglie 1913 0-0 Nocerina

20:00 As Casale Calcio 3-0 ASD RG Ticino

20:00 Audace Cerignola 3-1 Citta di Fasano

21:30 Tromsdalen 2-0 Asker

21:00 Flekkeroy 2-1 Odd Grenland 2

21:00 Nardo FK 2-2 FK Arendal

21:00 Kongsvinger 5-0 Senja

19:30 Levanger FK 0-1 Egersunds IK

18:00 IF Floya 2-6 Hodd

03:00 1 Sao Raimundo/RR 1-2 Paragominas FC PA 1

02:00 Olimpico EC Itabaianinha 0-2 America FC Natal RN

02:00 1 Nova Mutum EC 0-2 Uberlandia MG

02:00 ABC RN 3-2 Retro/PE 1

01:00 1 Ferroviario do Cabo 1-1 Ibis SC

01:00 Barreiros 3-0 Pesqueira FC

01:00 1 Castanhal PA 1-2 Moto Club Sao Luis MA 1

22:59 UCD U19 1-1 Cobh Ramblers U19

20:00 St. Patricks U19 6-1 Derry City U19

19:05 Luso Africa (w) 0-1 Wits University FC (w)

18:10 Soweto Fabulous (w) 2-3 Kempton Park FC (W)

12:30 Adelaide Comets Reserve (w) 2-4 Adelaide University Reserve (w)

04:15 CD FAS 3-0 A.D. Isidro Metapan

04:15 CD Platense Municipal Zacatecoluca 1-1 Jocoro FC

04:00 Once Municipal 0-0 Atletico Marte

04:00 Luis Angel Firpo 0-0 Santa Tecla

22:30 SJK Akatemia 2-0 FC Vaajakoski

22:30 PEPO Lappeenranta 2-0 NJS

22:30 Kiffen Helsinki 2-0 Mypa

19:00 PeKa 1-2 PK Keski Uusimaa

22:59 Nyiregyhaza 1-5 Budapest Honved

22:59 Bodajk FC Siofok 0-3 Videoton Puskas Akademia

22:00 FC Ajka 0-1 Gyirmot SE

20:00 Karancslapujto 0-5 Nagykanizsai TE 1866

20:00 Zalaszentgroti VFC 0-2 III.Keruleti TUE

20:00 Felsozsolca 0-10 Kecskemeti TE

20:00 Bonyhad Volgyseg 0-1 Pecsi MFC

20:00 Hatvan 0-9 Ferencvarosi TC

20:00 Sarosd NKSC 1-1 ESMTK Budapest

20:00 Tre Penne 2-0 Entai Ravi Tucci

20:00 San Giovanni 4-0 AC Juvenes

20:00 1 Faetano 0-1 S.S Pennarossa

02:00 Corinthians Paulista (Youth) 3-1 Santos (Youth)

01:30 1 Cruzeiro (Youth) 2-1 Fluminense RJ (Youth)

01:00 1 Fortaleza (Youth) 1-1 Atletico Mineiro (Youth) 1

01:00 1 CR Flamengo (RJ) (Youth) 3-1 Bahia (Youth)

01:00 Chapecoense (Youth) 4-2 Atletico Paranaense (Youth)

20:00 Vasco da Gama (Youth) 4-0 Ceara (Youth)

20:00 1 America MG (Youth) 0-1 Palmeiras (Youth)

21:00 1 Podlasie Biala Podlaska 1-0 LKS Lagow

21:00 Wisla Sandomierz 1-3 Cracovia II

21:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 3-0 Ursus Warszawa 1

19:00 Jagiellonia Bialystok II 2-0 Sokol Aleksandrow Lodzki 1

16:00 Blonianka Blonie 1-2 KS Kutno

22:59 Castilleja CF U19 1-1 Seneca CF U19

22:00 1 Cordoba U19 0-3 Sevilla U19

17:00 Real Betis U19 6-0 Recreativo Huelva U19

17:00 CD Roda U19 2-0 Kelme CF U19

02:30 Deportiva Koslay 0-4 EFI Juniors

02:30 1 Deportivo Rodeo Del Medio 1-1 CEC Mendoza

01:15 Arsenal Bogota 0-0 Tigres FC Reserves

00:00 Deporcauca 2-1 Deportivo Independiente Popayan

22:30 CD Academia Italiana 2-1 Deportivo JM

20:10 Club Cachorros 2-1 Estudiantes de la Provincia

20:30 FK Kolin 2-1 Horky Nad Jizerou

20:30 Stara Rise 0-2 TJ Start Brno

20:30 So Bruntal 1-3 Frydlant Nad Ostravici

20:30 Benatky Nad Jizerou 1-1 Dvur Kralove nad Labem

20:30 FC Zenit Caslav 0-2 SK Vysoke Myto

20:30 Sokol Lom 3-1 Spartak Sobeslav

20:30 Slavoj Myto 5-1 FK Horovicko

20:30 SK Zdirec Nad Doubravou 0-3 Velka Bites

20:30 Kozlovice 3-0 Sumperk

15:15 Opava II 3-1 Novy Jicin

15:15 MFK Havirov 3-2 SK Detmarovice 1

15:15 Brno B 7-1 Sokol Tasovice

00:00 Bohemians 1905 1-5 Slavia Praha

21:00 MFK Karvina 1-1 Teplice

21:00 Sparta Praha 1-1 Baumit Jablonec

15:00 1 Brisbane Roar (Youth) 4-2 Moreton Bay United

15:00 Brisbane Strikers 0-3 Sunshine Coast Wanderers FC

15:00 Capalaba Bulldogs 0-1 Peninsula Power

15:00 2 Logan Lightning 0-3 Brisbane Olympic United FC 1

14:45 Redlands United FC 1-1 Gold Coast United

13:00 Gold Coast Knights 5-2 Eastern Suburbs Brisbane

20:00 Fredrikstad 2-0 Ullensaker/Kisa IL

20:30 AS Trencin (w) 0-1 FC Petrzalka (w)

15:00 FC Banik Horna Nitra (w) 2-5 MSK Zilina (w)

02:00 Sportivo Penarol 1-2 CA Juventud Unida San Luis

02:00 Club Cipolletti 1-0 Villa Mitre

02:00 Boca Unidos 3-0 Juventud U.Gualeguaychu

02:00 Independiente Chivilcoy 0-0 Desamparados 1

01:30 Central Norte Salta 3-2 Union Sunchales

01:00 Club Circulo Deportivo 0-2 Ferro Carril Oeste Gral Pico

01:00 1 Douglas Haig 2-1 Sarmiento Resistencia

01:00 Sportivo Las Parejas 1-1 Gimnasia yTiro 1

01:00 Club Ciudad de Bolivar 1-1 Sol de Mayo

01:00 Estudiantes de San Luis 1-2 Sansinena

01:00 Racing de Cordoba 3-2 Defensores Pronunciamiento 2

01:00 Deportivo Madryn 2-0 Huracan Las Heras 2

15:30 Chachoengsao 0-0 Chanthaburi FC

20:00 Ipswich Town (w) 11-2 Keynsham Town (w)

20:00 London Bees (w) 1-5 Crawley Wasps (w)

20:00 Gillingham (w) 4-1 Chichester City (w)

12:50 Brisbane Roar U23 3-3 Moreton Bay United U23

12:50 Brisbane Strikers U23 0-1 Sunshine Coast Wanderers U23

12:45 Logan Lightning U23 1-0 Brisbane Olympic FC U23

12:30 Redlands United U23 3-0 Gold Coast United U23

01:00 Brno 2-1 Viktoria Zizkov

21:00 Naftan Novopolock 5-1 FC Baranovichi

19:00 FC Belshina Babruisk 1-2 Volna Pinsk

17:00 Arsenal Dzyarzhynsk 4-0 Shakhter Soligorsk II

02:00 Mqabba FC 2-1 Vittoriosa Stars

02:00 Pembroke Athleta 4-1 Melita FC Saint Julian

22:00 Marsa 1-1 Luqa St. Andrew's

22:00 Pieta Hotspurs 3-1 St. Andrews 1

22:00 Morocco (w) 0-0 Mali (w)

21:00 Italy (w) U19 4-3 Austria (w) U19

21:00 Portugal (w) U17 3-1 Republic of Ireland (w) U17

21:00 Holland U23 (w) 3-0 Sweden (w) U23

19:00 Portugal U16 2-0 Belgium U16

21:30 Lokomotiv Oslo 3-5 Junkeren

21:00 Aalesund FK B 0-0 Kolstad

21:00 Skeid Fotball B 5-1 Skjervoy

20:00 Stabaek B 0-1 Melbo

20:00 Lorenskog 4-2 Funnefoss/Vormsund

19:00 Grorud B 3-1 Lillestrom B

03:00 2 CD Villa Real Sociedad 2-4 CD Los Almendros

22:00 TSV Karlburg 0-2 Feucht SC

20:30 Bocholt FC 1-1 SSVg Velbert

20:30 SFL Bremerhaven 4-8 Werder Bremen III

20:30 Blau-Weib Friesdorf 1-1 FC Viktoria Arnoldsweiler

20:30 SC Dusseldorf West 1-0 FC Kray

20:15 Westfalia Herne 1-1 TSG Sprockhovel

20:00 Borussia Freialdenhoven 3-1 Siegburger SV 04

20:00 Erndtebruck 3-0 Gutersloh

20:00 SG Finnentrop/Bamenohl 3-3 TuS Ennepetal

20:00 Gonsenheim 0-2 FSV Salmrohr

20:00 TSV Meerbusch 2-1 TVD Velbert

20:00 SC Paderborn 07 II 3-1 Siegen Sportfreunde

20:00 SpVg Schonnebeck 0-2 Ratingen SV

20:00 RSV Meinerzhagen 2-0 Hammer SpVg

20:00 TuS Komet Arsten 3-4 LTS Bremerhaven

20:00 SC Borgfeld 2-5 Blumenthaler SV

20:00 Holzwickeder SC 1-3 Wattenscheid 09

20:00 DJK Don Bosco Bamberg 4-1 DJK Ammerthal

20:00 VfB Ginsheim 1-1 TuS Dietkirchen

20:00 Bergisch Gladbach 09 7-0 SV Eilendorf

20:00 ASC 09 Dortmund 2-2 Adams Sam Beek 1

20:00 SV Zeilsheim 1-5 Waldgirmes

20:00 Rot-Weiss Walldorf 3-4 Turk Gucu Friedberg

20:00 Hurth 2-0 SV Breinig

20:00 Cronenberger SC 0-3 TuRU Dusseldorf

20:00 FC Eddersheim 2-1 Hessen Dreieich

20:00 SVG Gottingen 07 0-0 Lupo-Martini Wolfsburg

20:00 MTV Gifhorn 0-3 Germania Egestorf

20:00 SV Westfalia Rhynern 3-0 FC Eintracht Rheine

19:30 1 FC Astoria Walldorf II 3-2 Rielasingen Arlen

19:00 Grimma 3-0 Einheit Rudolstadt

19:00 2 international Leipzig FC 0-1 SV 09 Arnstadt

19:00 Carl Zeiss Jena II 2-1 FC An der Fahner Hohe

19:00 SV Hemelingen 5-2 Habenhauser

19:00 1. FC Lok Stendal 0-3 Rostocker FC

18:00 SFC Stern 1900 2-1 Brandenburger SC Sud 05

18:00 TuS Schwachhausen 0-2 BTS Neustadt

17:00 1 TuS Makkabi Berlin 5-1 Vfb Fortuna Biesdorf

15:45 Uhlenhorster SC Paloma 1-0 Meiendorfer SV

22:00 La Louviere Centre 0-2 RFC de Liege

20:00 Rupel Boom 0-0 KSK Heist

18:30 FC Achva Kfar Manda 1-1 Hapoel Ironi Karmiel

22:59 Israel (w) 0-4 Portugal (w)

20:55 FK Macva Sabac U19 0-0 FK Radnicki 1923 U19 1

20:10 Mladost Lucani U19 1-1 FK Brodarac U19

18:10 Spartak Subotica U19 0-1 Partizan Belgrade U19

15:00 IMT Novi Beograd U19 2-0 Zemun FK U19

02:15 Real Frontera 0-1 Univ Los Andes 1

12:00 Stirling Macedonia Reserves 2-2 Subiaco AFC Reserves

20:00 1 Falkenberg 0-2 Osters IF

18:00 Akropolis IF 0-2 Vasteras SK FK

15:10 Centenary Stormers 1-2 Albany Creek

14:00 Mount Gravatt Hawks 0-3 The Lakes

20:00 Power Dynamos 1-2 Green Eagles

01:00 Leandro N Alem 2-1 San Martin Burzaco 1

01:00 Berazategui 0-0 Central Cordoba De Rosario

01:00 Real Pilar 4-0 CA Atlas

01:00 Claypole 0-0 Ferrocarril Midland

01:00 Deportivo Laferrere 2-2 Club Lujan

23:30 2 Ituzaingo 2-1 El Porvenir

00:15 Beitar Jerusalem 1-1 Maccabi Netanya

23:30 Hapoel Haifa 1-0 Hapoel Kiryat Shmona

22:59 Hapoel Hadera 0-0 Hapoel Jerusalem 1

21:00 Porrentruy 0-3 Chiasso

21:00 FC Iliria 1-7 Young Boys

20:00 Chenois 2-7 St. Gallen

19:30 FC Rorschach 0-3 Basel

04:05 Alvarado Mar del Plata 0-1 Quilmes

02:00 Independiente Rivadavia 1-2 Tristan Suarez

01:00 1 San Telmo 0-0 Defensores de Belgrano

01:00 Atletico Atlanta 1-1 Temperley

01:00 Banfield (W) 1-0 Defensa y Justicia (W)

01:00 Argentino Quilmes (W) 2-4 Sarmiento (W)

21:00 CA Estudiantes Caseros (W) 4-1 Puerto Nuevo (w)

20:00 Lima FC (W) 0-2 Lujan (W)

22:00 SK Ebbs 1-2 FC Volders 1

15:30 Slovan HAC 2-2 Sportunion Mauer

15:30 ASK Klagenfurt 2-0 WAC St Andra II

04:00 AD Inter San Salvador 2-3 Atletico Sonsonate

00:00 Once Lobos Chalchuapa 3-1 AD Santa Rosa Guachipilin

00:00 Municipal FC 5-1 CD Vendaval

01:00 Benfica U23 1-0 Farense U23

20:00 Venda 0-0 Polokwane City FC

20:00 Pretoria Callies 0-1 Free State Stars

19:00 Khonkaen FC 1-1 Chiangmai FC

19:00 Phrae United FC 2-1 Ayutthaya United

18:00 Rayong FC 0-1 Ranong FC

17:30 Navy FC 2-3 Nakhon Pathom FC

17:00 Customs Department FC 1-3 Chainat FC

20:30 Al-Sharjah (R) 0-3 Al Ahli Dubai Reserves

20:30 Al Wahda Abu Dhabi Reserves 2-0 Al Wasl SC Reserves

01:00 CA Itapemirim U20 2-3 Sport Clube Capixaba U20

20:00 JK Tallinna Kalev II 0-0 Viimsi MRJK

20:00 Tallinna JK Legion B 3-2 Laanemaa Haapsalu

17:00 Vandra JK Vaprus 0-1 Tallinna FC Ararat TTU 1

22:00 1 PFK Kuban 0-4 Fakel

22:00 Alania Vladikavkaz 5-0 Metallurg Lipetsk

21:00 1 Torpedo moskva 2-1 Gazovik Orenburg

21:00 FK Krasnodar 2 2-0 Akron Togliatti 1

21:00 KAMAZ Naberezhnye Chelny 0-1 Neftekhimik Nizhnekamsk

20:00 Tekstilshchik Ivanovo 1-2 Volgar-Gazprom Astrachan

19:00 Spartak Moscow II 1-2 Baltika Kaliningrad

18:00 Dolgiye Prudy 1-1 SKA Khabarovsk

17:00 Yenisey Krasnoyarsk 2-3 Tom Tomsk

01:00 America SP 2-2 Catanduva FC

01:00 Santacruzense SP 1-0 Osvaldo Cruz/SP

01:00 Uniao Mogi 5-0 Atletico Mogi SP 1

01:00 Itapirense/SP 0-0 Mogi Mirim EC

01:00 Gremio Prudente/SP U23 1-0 Oswald kruz SPU23

01:00 Flamengo (AA) 1-0 Guarulhos SP

01:00 CA Taquaritinga SP 5-2 Fernandopolis

20:00 Vocem SP 0-1 Assisense SP

20:00 Rio Branco(SP) 2-0 Independente SP

20:00 Matonense SP 1-0 Inter Bebedouro/SP

20:00 GD Saocarlense 1-1 Sao Carlos

16:00 AC Nagano Parceiro 0-2 Roasso Kumamoto

15:00 Grulla Morioka 0-1 Miyazaki

13:00 Azul Claro Numazu 0-2 Kamatamare Sanuki

02:00 2 Piaui(PI) 1-3 Comercial-SP 1

01:30 Imperial FC (w) 0-4 Athletico Paranaense (w)

01:00 Sport Clube Capixaba 4-1 Aster Brasil FC

01:00 EC Bahia (w) 0-0 Doce Mel EC (W)

01:00 Avai FC SC 0-2 Marcilio Dias SC

22:59 Tartu JK Maag Tammeka 2-5 Flora Paide 1

19:00 FC Flora Tallinn 2-0 Nomme JK Kalju 1

17:00 Newtown Rangers AFC 7-1 Tullamore Town 1

17:00 Bangor Celtic 1-0 Cherry Orchard

15:30 Tiffy Army FC 3-1 Kirivong Sok Sen Chey

15:00 Asia Euro University 1-4 Prey Veng

09:00 Juventus Managua 3-1 Jalapa

07:00 Deportivo Ocotal 1-2 UNAN Managua 1

06:00 Managua FC 1-1 Real Madriz FC

00:00 Al-Nasar 1-1 Kazma

19:00 FK Riteriai 4-0 Nevezis Kedainiai

17:00 Hegelmann Litauen 1-0 Baltija Panevezys

03:30 RCOZ Oued Zem 0-2 Wydad Casablanca

01:15 Renaissance Sportive de Berkane 1-1 Olympique de Safi

22:59 Raja Casablanca Atlhletic 2-1 OCK Olympique de Khouribga

01:30 Valur Reykjavik 1-4 KA Akureyri

23:15 Hafnarfjordur 1-0 Breidablik

23:15 1 KR Reykjavik 1-2 Vikingur Reykjavik 1

21:00 Leiknir Reykjavik 0-1 Keflavik

21:00 Akranes 5-0 Fylkir 1

17:00 Olimpico de Leon (W) 1-1 Gijon FF (w)

16:00 Aldaia (w) 0-0 CD Toledo (W)

16:00 AD Son Sardina (w) 3-1 Huesca (w)

05:00 SD Panama Oeste 4-0 CD Universitario Reserves 2

05:00 Plaza Amador Reserves 2-1 CD Centenari

04:00 Champions FC Academy 1-0 Panama City FC

20:30 Metallurg Bekobod 0-1 Kuruvchi Kokand Qoqon

18:00 FK Andijon 1-0 Pakhtakor

20:30 TPVTampereU20 2-3 FC Lahti U20

19:30 KuPS U20 4-0 VJS Vantaa U20

19:00 Haka Youth 2-2 Inter Turku U20

18:15 PPJ U20 4-2 Komeetat U20

07:00 Santos De Guapiles 3-3 Deportivo Saprissa

04:00 Guadalupe FC 0-2 Herediano 1

04:00 Cartagines Deportiva SA 1-1 AD Grecia 1

06:00 Botafogo PB 1-0 EC Jacuipense 1

04:00 1 Tombense 2-1 Santa Cruz PE 1

02:00 Manaus (AM) 1-1 Ferroviario CE

21:00 Ypiranga(RS) 0-0 Ituano SP

01:00 1 Serra Macaense 2-1 Serrano BA 1

01:00 Duque de Caxias RJ 1-1 Perolas Negras

14:00 Hebei Gongfu 3-1 Dongguan Guanlian

14:00 Qingdao Manatee 5-1 Xiamen Ludao

19:30 AFC 2-1 TEC

21:00 AS Fortuna Mfou 1-2 APEJES Academy

19:00 Eding Sport FC 3-2 Tonnerre Yaounde

21:00 Gjilani 2-3 KF Ulpiana

21:00 KF Drenica Skenderaj 0-2 KF Drita Gjilan

20:00 1 KF Dukagjini 1-2 Prishtina

19:30 Ahrobiznes TSK Romny 0-2 Olimpic Donetsk

17:15 Podillya Khmelnytskyi 4-1 Kremin Kremenchuk

05:00 Cibao FC 3-1 UniversidadO M

22:00 Aberdeen (w) 1-0 Hamilton FC (w)

19:00 Forfar Farmington (w) 3-2 Motherwell (w)

20:00 NK Orijent U19 1-1 Slaven Belupo U19

01:00 Guarany de Bage 2-1 CE Lajeadense

01:00 1 GA Farroupilha/RS 0-1 Uniao Frederiquense RS

21:00 Gloria RS 3-2 Veranopolis RS

01:30 Los Halcones 0-1 Bella Vista

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657