Kết quả trận Fulham vs Sheffield United, 03h00 ngày 21/02

Fulham
Fulham
1
Sheffield United
Sheffield United
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Fulham vs Sheffield United


03:00 ngày 21/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Fulham vs Sheffield United


TLCA
0.70 : 0:0 : 1.28
TL bàn thắng:
7.69 : 1 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
1.04 : 12.00 : 300.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Fulham vs Sheffield United

 45'    Andre Zambo Anguissa yellow_card  
 51'      substitutionOliver Norwood↑Chris Basham↓
 61'    Ademola Lookman goal 1-0  
 74'      substitutionDavid McGoldrick↑John Lundstram↓
 78'    Kenny Tete↑Ivan Ricardo Neves Abreu Cavaleiro↓ substitution  
 79'      yellow_cardGeorge Baldock
 80'      substitutionJayden Bogle↑Phil Jagielka↓
 86'    Mario Lemina↑Josh Maja↓ substitution  
 90'    Bobby Reid↑Ademola Lookman↓ substitution  
 90'      yellow_cardDavid McGoldrick

Đội hình thi đấu Fulham vs Sheffield United

Fulham Sheffield United
1 Alphonse Areola
33 Antonee Robinson
16 Oluwatosin Adarabioyo
5 Joachim Andersen
34 Ola Aina
21 Harrison Reed
29 Andre Zambo Anguissa
19 Ademola Lookman
15 Ruben Loftus Cheek
17 Ivan Ricardo Neves Abreu Cavaleiro
27 Josh Maja
1 Aaron Ramsdale
22 Ethan Ampadu
15 Phil Jagielka
29 Kean Bryan
2 George Baldock
6 Chris Basham
7 John Lundstram
4 John Fleck
3 Enda Stevens
9 Oliver McBurnie
10 Billy Sharp
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
3 Michael Hector
12 Marek Rodak
4 Denis Odoi
2 Kenny Tete
18 Mario Lemina
25 Joshua Onomah
23 Joe Bryan
13 Tim Ream
14 Bobby Reid
14 Oliver Burke
13 Max Josef Lowe
17 David McGoldrick
20 Jayden Bogle
18 Wes Foderingham
23 Ben Osborne
24 Rhian Brewster
16 Oliver Norwood
31 Zak Brunt

Số liệu thống kê Fulham vs Sheffield United

Fulham   Sheffield United
 
Giao bóng trước
 
0
6
 
Phạt góc
 
4
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
2
15
 
Tổng cú sút
 
4
6
 
Sút trúng cầu môn
 
2
6
 
Sút ra ngoài
 
2
3
 
Cản sút
 
0
17
 
Sút Phạt
 
11
65%
 
Kiểm soát bóng
 
35%
73%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
27%
592
 
Số đường chuyền
 
315
83%
 
Chuyền chính xác
 
66%
11
 
Phạm lỗi
 
14
1
 
Việt vị
 
3
53
 
Đánh đầu
 
53
25
 
Đánh đầu thành công
 
28
2
 
Cứu thua
 
5
7
 
Rê bóng thành công
 
20
26
 
Đánh chặn
 
2
22
 
Ném biên
 
30
7
 
Cản phá thành công
 
20
7
 
Thử thách
 
8
144
 
Pha tấn công
 
91
64
 
Tấn công nguy hiểm
 
39

16:30 Shanghai Port 2-0 Guangzhou City

16:00 FC Minsk 5-0 Osipovichy

16:00 Tochigi SC 0-0 FC Ryukyu

15:00 Tokushima Vortis 1-1 Mito Hollyhock

12:00 Blaublitz Akita 2-1 Machida Zelvia

12:00 Albirex Niigata 1-0 Omiya Ardija

12:00 Grulla Morioka 1-3 Zweigen Kanazawa FC

12:00 JEF United Ichihara Chiba 0-1 Roasso Kumamoto

17:00 FK Biolog 1-2 Chernomorets Novorossiysk

14:00 Seoul E-Land FC 3-2 FC Anyang

16:00 Hutnik Krakow 1-3 Motor Lublin

17:00 FC Mynai 0-1 FC Lviv 1

15:30 Zlin B 2-4 SC Znojmo

15:30 1 Viktoria Plzen B 3-1 FC Pisek 1

15:15 Dukla Praha B 3-1 Bohemians1905 B

15:15 Admira Praha 1-1 Preddie J

15:15 Velke Mezirici 0-3 Slovan Rosice

15:15 Unicov 3-0 Uhersky Brod

15:15 Slovacko II 3-3 Slavia Kromeriz

15:15 Viktoria Zizkov 0-0 Slovan Velvary

15:00 Yangpyeong 1-0 Goyang KH FC)

13:00 Chuncheon Citizen 2-1 Daejeon Hana Citizen II

16:00 GAJ Mace 1-1 Tekstilac Ravnice 1

16:00 NK Dinamo Odranski Obrez 2-0 NK Samobor

17:00 KKP Bydgoszcz (w) 0-2 GKS Katowice (w) 1

15:00 FK Pribram B 4-0 Komarov

15:00 Piros Security (w) 3-3 CSM Alexandria (w)

14:00 FCM Targu Mures (w) 3-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w) 1

17:00 ZNK Osijek (w) 2-0 ZNK Hajduk Split (W)

17:00 Zaglebie Lubin (Youth) 3-1 Korona Kielce U19

17:00 Slask Wroclaw U21 2-1 Wisla Krakow (Youth)

17:00 SD Logrones 1-0 CF Intercity 1

17:00 1 Sabadell 1-0 Calahorra

17:00 Real Union Irun 1-2 CD Alcoyano

17:00 1 Baleares 1-2 UD Logrones

17:00 Real Madrid Castilla 3-1 Badajoz

17:00 CF Rayo Majadahonda 1-2 AD Ceuta 1

17:00 CD Linares Deportivo 1-0 AD Alcorcon

15:30 FC Viktoria Plzen (w) 1-3 Sparta Praha (w)

17:30 UE Sants 1-1 CP San Cristobal

17:30 UE Tona 0-0 UE Vilassar de Mar

17:00 Mostoles 1-1 Rayo Vallecano B 1

17:00 Aviles Stadium CF 0-3 Sporting de Gijon B

17:00 CF Talavera B 1-1 UB Conquense

17:00 Olivenza FC 1-1 Moralo CP

17:00 UE Rapitenca 1-2 CF Badalona B

17:00 CD La Virgen Del Camino 0-0 CD Becerril

17:00 CD Azuqueca 1-1 CD Torrijos

17:00 Pobla De Mafumet CF 2-1 LHospitalet

17:00 CD Cuarte Industrial 2-1 CD Binefar

17:00 UE Castelldefels 1-0 Girona B

17:00 Ayamonte CF 2-0 Bollullos CF

17:00 Portmany 0-2 UD Poblense

17:00 UD Somozas 2-0 Viveiro CF

17:00 Malaga City 1-1 Motril

17:00 Racing Villalbes 2-2 Rapido de Bouzas

17:00 CD Huetor Vega 3-0 Almeria B

17:00 Deportivo La Coruna B 2-1 Arosa SC

17:00 CD El Palo 2-0 Real Jaen CF

17:00 Ursaria 1-1 RSD Alcala Henares 1

17:00 CD Llanes 2-4 Real Titanico Laviana

17:00 1 CD Varea 1-0 Haro Deportivo

17:00 CF Pozuelo Alarcon 3-1 Flat Earth FC

17:00 CD Azuaga 2-0 CD Don Alvaro

17:00 CD Rota 1-0 AD Cartaya 1

16:45 Fundacio Esportiva Grama 2-2 CF Montanesa 1

16:30 Torrejon CF 3-2 CD Galapagar

16:30 CD Subiza 4-1 UDC Txantrea KKE

16:30 CU Collado Villalba 1-2 CF Trival Valderas

16:30 CD Canillas 0-1 Real Aranjuez CF

16:00 La Union CF 3-0 Alcantarilla

15:00 Murcia B 2-4 Racing Murcia 1

15:00 RSC International 0-1 Getafe B

15:00 CD Paracuellos Antamira 2-1 Las Rozas

16:00 Slavia 0-1 Spisska Nova Ves

16:00 Marseille U19 (w) 1-3 Toulouse U19 (w)

17:00 Ibiza Islas Pitiusas 2-0 AE Prat

17:00 CD Estebona 0-1 CD Coria 1

17:00 UD Logrones B 0-1 Sestao

17:00 UCAM Murcia 2-2 Juventud Torremolinos CF

17:00 CD Diocesano 2-1 UD Melilla

17:00 Cacereno 1-0 CD Atletico Paso

17:00 Cadiz B 1-3 Mar Menor

17:00 Terrassa 1-2 Formentera

17:00 Real Betis B 1-0 Sevilla Atletico 1

17:00 Mallorca B 1-0 CF Badalona

17:00 1 Suokuaili Moss 0-1 CD Artistico Navalcarnero

17:00 Lleida 0-0 SCR Pena Deportiva

16:30 Real Zaragoza B 2-1 CD Ebro

16:00 AD Union Adarve 2-0 Cerdanyola del Valles

12:00 Setagaya Sfida (w) 2-1 Ehime FC (w)

17:30 1 Hertha Zehlendorf 1-3 Berliner FC Dynamo

16:30 Niendorfer TSV II 5-1 HNT Hamburg

17:00 Saint Etienne U19 0-1 Cannes AS U19

16:00 Toulouse U19 3-1 Ajaccio U19

15:00 OFI Crete U19 1-2 Panaitolikos U19

16:15 Mohammedan SC 3-0 Aryan

17:00 Supersport United Reserves 0-1 Moroka Swallows Reserves

15:00 1 Sekhukhune United Reserves 0-0 Maritzburg United Reserves

12:00 1 Suzuka unlimited 1-1 Yokogawa Musashino

16:30 Greece (w) U17 0-1 Belgium (w) U17

17:00 Gimhae City 1-1 Yangju Citizen

15:00 Gyeongju KHNP 2-1 Paju Citizen FC

13:00 Hwaseong FC 1-0 Cheongju Jikji

13:00 Dangjin Citizen 1-1 Siheung City

14:30 1 Shenyang City Public 1-2 Shanxi Chang An Athletic FC 1

14:30 Nanjing City 2-3 Zibo Cuju F.C.

14:30 Shijiazhuang Kungfu 1-0 Sichuan Jiuniu

17:30 Brattvag 3-2 Ullensaker/Kisa IL

16:00 Vasco Da Gama(w) 4-1 Golden Ladies (w)

15:00 AS Elfen Sayama (w) 0-2 Urawa Red Diamonds (w)

13:30 INAC (w) 2-1 Hiroshima Sanfrecce (W)

16:00 Saku Sporting (w) 0-2 FC Flora Tallinn (w)

17:00 Seneca CF U19 0-1 Malaga U19

17:05 Vasas Odorhei 2 (w) 0-4 Vulpitele Galbene Roman (w) 1

15:10 Olimpia Cluj II (w) 3-1 CFR 1907 Cluj (W)

15:15 TJ KRUPKA 4-3 FK Nestemice

17:00 Ubon Krua Napat FC 1-2 Muang Loei United

15:35 Khonkaen Mordindang FC 5-1 Nakhon Ratchasima United FC

15:30 Kasem Bundit University FC 1-0 Samut Sakon FC

15:30 Samut Prakan FC 1-4 Bangkok

15:30 Chainat United 1-1 Kanjanapat Group 1

15:30 Pluakdaeng United 1-1 Bankhai United

15:30 Mueang Kon D United 0-1 Muang Trang United

15:30 Samut Songkhram FC 2-0 Kanchanaburi City 1

15:30 Maptaphut Rayong FC 1-1 Kohkwang

15:30 Thonburi United FC 0-1 North Bangkok College 1

15:30 1 Assumption Thonburi 2-1 IPE Samut Sakhon

14:15 Panua GFC 1-2 Mahardika FC

16:00 SKV Altenmarkt (w) 0-6 Vorderland (w)

16:00 Wacker Innsbruck (w) 0-4 Neulengbach (w)

17:30 Thái Lan 2-1 Trinidad Tobago

16:00 FK Graffin Vlasim 2-2 Czech Republic U20

16:00 1 Malta U19 1-2 Croatia U19

16:00 Finland U18 3-1 Slovakia U18

16:00 Czech Republic U18 1-4 USA U18

16:00 Germany U18 0-1 Mexico U18

16:05 ESC Geestemunde 0-3 Aumund-Vegesack

17:00 Atletico de Madrid (w) 1-0 CD Alaves (w)

16:00 Stejarul Dobrovat 4-3 Stejarul Sinesti

13:00 Yamato Sylphid (w) 1-1 JFA Academy Fukushima (w)

17:15 Fortuna Sittard (W) 0-1 Feyenoord Rotterdam (W)

16:00 Carl Zeiss Jena (w) 1-0 SC Sand (w) 1

16:00 Ingolstadt 04 (w) 0-1 RB Leipzig (w)

16:00 Koln II (w) 3-3 Wolfsburg II (w)

16:00 Bayern Munich II (w) 2-1 TSG 1899 Hoffenheim II (w)

16:00 1 Oberperfuss 2-1 FC Wacker Innsbruck

16:00 PD Koblach 2-2 FC Nenzing

15:30 Waf Brigittenau 3-2 Post SV Wien

15:30 SV Frauental 4-1 SC Liezen

15:30 1 Grossklein 2-1 ATUS Barnbach

17:00 Osasuna (w) 0-0 Cacereno (W)

16:30 Eibar (w) 2-0 Rayo Vallecano (w)

14:30 Canberra FC (w) 3-3 Belconnen United (w)

17:00 She Corporate (w) 1-2 Kampala Queens (w)

14:00 SKA Khabarovsk 2-0 PFK Kuban 1

16:00 AC Nagano Parceiro 2-1 Azul Claro Numazu

13:00 Fukushima United FC 2-1 Giravanz Kitakyushu

13:00 Matsumoto Yamaga FC 0-1 Yokohama SCC

12:00 Kamatamare Sanuki 0-4 Kataller Toyama

12:00 Miyazaki 2-3 Imabari FC

12:00 SC Sagamihara 0-2 Vanraure Hachinohe FC

17:00 Greystones 3-1 Collinstown

17:00 1 Kilnamanagh AFC 2-2 Bangor Celtic

17:30 CD Monte (w) 2-0 CDEF Logrono II (W)

17:15 Victoria CF Coruna (W) 1-2 Lostrego (W)

17:00 Zaragoza CFF II (W) 1-2 Talarrubias (W) 1

17:00 CD Atletico Lince (W) 1-0 CP San Miguel (w)

17:00 Victoria FC Santiago (W) 3-0 UD Llanera (W)

17:00 San Vicente (W) 0-3 Aldaia (w)

16:30 Cadiz (w) 5-0 Ciudad de Murcia (w)

16:00 Plaza Argel (w) 2-4 Levante C (W)

13:00 Fiji U19 0-3 New Zealand U19

16:00 FC Chernigiv 0-2 LNZ Lebedyn

16:00 Puskas Academy II 3-1 RCO Agde 1

16:00 Diosgyori VTK II 3-0 Tiszaujvaros

16:00 Kecskemeti TE II 0-1 Majosi SE

16:00 Debreceni VSC II 1-2 Hatvan

16:00 1 Gyori ETO FC II 1-2 UFC Nagykanizsa

15:00 Urawa Red Diamonds 0-4 Cerezo Osaka

15:00 Hiroshima Sanfrecce 0-0 Avispa Fukuoka

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657