Kết quả trận Gamba Osaka vs Kashiwa Reysol, 17h00 ngày 26/09

Gamba Osaka
Gamba Osaka
2
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
1
Kết quả bóng đá J-League 1

Gamba Osaka vs Kashiwa Reysol


17:00 ngày 26/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Gamba Osaka vs Kashiwa Reysol


TLCA
1.78 : 0:0 : 0.48
TL bàn thắng:
5.55 : 3 1/2 : 0.11
TL Thắng - Hòa - Bại
1.11 : 6.10 : 88.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Gamba Osaka vs Kashiwa Reysol

 3'    Takashi Usami goal 1-0  
 25'    Shinya Yajima↑Shu Kurata↓ substitution  
 26'    Shunya Suganuma (Assist:Takashi Usami) goal 2-0  
 46'      substitutionYuki Muto↑Kengo Kitazume↓
 65'      substitutionYuta Kamiya↑Mao Hosoya↓
 66'      substitutionSachiro Toshima↑Yusuke Segawa↓
 76'    Ryu Takao↑Ko Yanagisawa↓ substitution  
 76'    Yosuke Ideguchi↑Ju Se Jong↓ substitution  
 81'    Dai Tsukamoto↑Wellington Alves da Silva↓ substitution  
 82'      substitutionMasatoshi MIHARA↑Matheus Goncalves Savio↓
 86'    2-1   goalYuta Kamiya

Đội hình thi đấu Gamba Osaka vs Kashiwa Reysol

Gamba Osaka Kashiwa Reysol
1 Higashiguchi Masaki
4 Hiroki Fujiharu
19 KIM Young-Kwon
13 Shunya Suganuma
26 Ko Yanagisawa
17 Kohei Okuno
6 Ju Se Jong
28 Wellington Alves da Silva
39 Takashi Usami
10 Shu Kurata
18 Anderson Patrick Aguiar Oliveira
17 Kim Seoung-Gyu
13 Kengo Kitazume
5 Emerson Raymundo Santos Moreno
25 Takuma Ominami
4 Taiyo Koga
20 Hiromu Mitsumaru
9 Christiano Da Silva
11 Matheus Goncalves Savio
26 Keiya Shiihashi
18 Yusuke Segawa
35 Mao Hosoya
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
25 Kei Ishikawa
16 Yota Sato
24 Keisuke Kurokawa
27 Ryu Takao
15 Yosuke Ideguchi
21 Shinya Yajima
30 Dai Tsukamoto
21 Masato Sasaki
15 Someya Yuta
24 Naoki Kawaguchi
28 Sachiro Toshima
27 Masatoshi MIHARA
39 Yuta Kamiya
19 Yuki Muto

Số liệu thống kê Gamba Osaka vs Kashiwa Reysol

Gamba Osaka   Kashiwa Reysol
3
 
Phạt góc
 
9
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
7
 
Tổng cú sút
 
21
5
 
Sút trúng cầu môn
 
5
2
 
Sút ra ngoài
 
16
1
 
Cản sút
 
5
12
 
Sút Phạt
 
9
40%
 
Kiểm soát bóng
 
60%
42%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
58%
324
 
Số đường chuyền
 
468
8
 
Phạm lỗi
 
10
1
 
Việt vị
 
2
26
 
Đánh đầu thành công
 
19
4
 
Cứu thua
 
3
20
 
Rê bóng thành công
 
18
6
 
Đánh chặn
 
14
0
 
Woodwork
 
1
20
 
Cản phá thành công
 
18
13
 
Thử thách
 
21
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
63
 
Pha tấn công
 
94
54
 
Tấn công nguy hiểm
 
100

17:00 Urawa Red Diamonds 5-1 Kashiwa Reysol

20:30 Zwolle (w) 1-2 PSV Eindhoven (w)

20:30 ZalaegerzsegTE 2-1 Gyirmot SE

18:00 FC Yessentuki 0-3 Stavropolye-2009

12:00 Dinamo Vladivostok 1-1 Dinamo Briansk 1

21:00 Radnik Surdulica 1-3 FK Vozdovac Beograd

19:30 Gloria Buzau 1-1 FC Unirea 2004 Slobozia

19:00 Sporting Trestieni 0-2 Real Succes

19:00 Olimp Comrat 0-3 Dacia-Buiucani

21:00 Desna Chernihiv 1-1 PFC Oleksandria

20:00 Marek Dupnitza 0-1 Livstrom

20:00 Kagera Sugar 1-0 Mtibwa Sugar

20:45 Madura United 2-3 Persija Jakarta

20:45 Pusamania Borneo FC 2-1 PSM Makassar

18:15 Persib Bandung 4-2 PSS Sleman

15:15 Persita Tangerang 2-1 Pstni

20:00 Radnik Sesvete 4-0 NK Solin

16:00 Adelaide City FC 0-0 Adelaide Comets FC

19:15 Santa Rosa PA 2-1 Capitao Poco EC

18:30 Gumushanespor 0-2 Dai Lin Jissbon

18:30 Cankaya FK 2-3 Modafen Spor 1

18:00 Elazig Belediyespor 1-1 Yeni Orduspor

20:00 Vitoria Guimaraes B 1-0 Anadia

19:20 Al-Shabab (Youth) 0-3 Al-Faisaly Harmah Youth

19:05 Al-Jeel Youths 2-1 Al-Ittihad (Youth)

19:00 Danubio U19 1-3 Nacional De Football U19

19:00 River Plate U19 2-1 Fenix U19

19:55 Al-Suwaiq 2-0 Al Ittehad Salalah

17:30 Ironi Modiin 2-1 Maccabi Ironi Sderot

17:30 MS Hapoel Lod 2-1 SC Beer Sheva

17:00 Hapoel Mahane Yehuda 2-1 Ironi Beit Dagan

17:00 Beitar Petah Tikva 4-0 Beitar Kfar Saba Shlomi 1

16:00 1 Beitar Ramat Gan 1-0 Moadon Sport Roch Tel Aviv

15:30 1 Hapoel Qalansawe 2-1 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

15:15 1 Maccabi Neve Shaanan Eldad 2-2 Tzeirey Um El Fahem 1

15:00 MS Tirat HaCarmel 3-2 MS Pardes Hana Karkur

20:00 Khor Fakkan Reserves 4-2 Banni Yas U21

19:15 Shimshon Tel Aviv 4-2 Shimshon Kafr Qasim

19:00 Hapoel Bnei Arrara Ara 1-3 Maccabi Tamra

18:30 Ironi Nesher 2-2 Tzeirey Kafr Kana 1

18:30 Moadon Sport Tira 3-4 Hapoel Bnei Zalfa

18:15 SC Maccabi Ashdod 3-1 Agudat Sport Nordia Jerusalem

18:00 Rubi Shapira 3-2 Maccabi Tzur Shalom

17:55 1 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-0 Hapoel Bikat Hayarden 1

17:50 Hapoel Holon Yaniv 6-2 MS Ironi Kuseife

17:45 Sport Club Dimona 1-1 Maccabi Kabilio Jaffa

17:00 Hapoel Migdal HaEmek 1-1 Ironi Tiberias

17:00 Hapoel Herzliya 4-0 Hapoel Bnei Pardes

17:00 Hapoel Ashkelon 1-1 Maccabi Yavne

15:45 Bnei Eilat 0-1 Maccabi Shaarayim

17:00 Jaguar FC 0-1 CISF New Delhi

17:00 National United SC 0-2 Tarun Sangha FC

14:30 Youngmen SC 4-2 Friends United

14:30 Uttarakhand FC 1-0 Ahbab FC

18:10 Ararat-Armenia B 2-0 Alashkert B Martuni

18:00 Gandzasar Kapan 0-0 BKMA II

21:00 1 Agua Santa SP Youth 1-0 Nacional AC SP (Youth)

19:00 FC Slutsk Reserves 3-0 Smorgon 2

18:00 Dinamo Brest Reserves 1-2 FC Isloch Reserves

17:00 FC Gomel Reserves 2-1 Energetik-BGU Minsk Reserves

17:00 1 FC Vitebsk Reserves 1-1 Shakhter Soligorsk Reserves

20:00 Sao Tome Principe (W) 0-5 Togo(w)

21:00 AS Vita Club 1-1 Futuro Kings

19:15 Al-Riyadh 0-1 Al-Washm

15:15 Changchun Masses Properties (w) 3-0 HeNan Huishang (w)

15:15 Beijing Beikong (w) 3-1 Zhejiang Hangzhou (w)

15:00 Wuhan Jianghan (w) 1-1 Jiangsu Suning (w)

13:00 Shanghai RCB (w) 4-0 Sichuan (w)

13:00 Guangdong Meizhou Huijun (w) 1-0 Shandong Ticai (w)

20:30 FK Krasnodar Youth 2-3 Lokomotiv Moscow Youth

18:00 CSKA Moscow (R) 1-3 Dinamo Moscow Youth

18:00 Spartak Moscow Youth 4-1 Konopliev Youth

17:55 FC Terek Groznyi Youth 3-3 FK Rostov Youth

17:00 Khimki Youth 3-1 PFC Sochi Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 1-2 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

16:30 FK Ural Youth 2-1 FK Nizhny Novgorod Youth

16:00 Krylya Sovetov Samara Youth 2-1 Strogino Youth

16:00 Rubin Kazan (R) 6-0 Ufa Youth

20:30 Wolfsberger AC Amateure 5-1 SC Weiz

19:30 Petrojet 1-0 Wadi Degla SC

19:30 ZED FC 2-0 Telecom Egypt

19:30 Al Nasr Cairo 3-0 Belbeis FC

19:30 El Sekka El Hadid 0-0 Olympic El Qanal

19:30 1 Spal U19 1-3 Genoa U20

20:00 Hapoel Rishon Lezion 1-1 Sectzya Nes Ziona

20:00 Hapoel Ramat Gan 1-1 Maccabi Ahi Nazareth

20:00 Hapoel Kfar Saba 2-0 AS Ashdod

20:00 Hapoel Petah Tikva 0-2 Ironi Nir Ramat HaSharon

20:00 Hapoel Akko 0-0 Kafr Qasim

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 5-0 Hapoel Afula

20:00 Beitar Tel Aviv Ramla 0-0 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Maccabi Bnei Raina 2-0 Hapoel Raanana

17:00 Busan Transportation Corporation 1-3 Gyeongju KHNP

17:00 Daejeon Korail 0-2 Changwon City

17:00 Civil Aviation Authority FC 0-2 Pakistan Navy

18:00 Zimbru Chisinau 1-2 Dinamo-Auto

21:00 Slovakia U17 2-2 England U17

21:00 Armenia U17 0-2 Belarus U17

20:30 Croatia (w) U19 3-1 Latvia (w) U19

19:30 Montenegro (w) U19 4-0 Armenia (w) U19

19:30 Bosnia (w) U19 4-0 Estonia (w) U19

17:00 Wales (w) U19 4-0 Moldova (w) U19

17:00 Albania U19(w) 1-0 Andorra U19 (W)

16:00 Kosovo U19(w) 2-1 Liechtenstein (w) U19

17:00 Veres Rivne U21 0-2 FC Mariupol U21

16:00 Chernomorets Odessa U21 1-2 Lviv U21

17:00 Diosgyor VTK U19 5-3 Debrecin VSC U19 1

19:10 Indonesia U23 2-0 Nepal U23

18:00 Kazakhstan (w) 0-1 Greece (w)

19:00 Steaua Bucuresti 2 6-1 Arges Pitesti B

19:00 CSC Dumbravita 1-1 Frontiera Curtici

19:00 CSM Slatina 0-3 CS Universitatea Craiova B

19:00 CS Sanatatea Cluj 1-3 Unirea Ungheni

19:00 Ghiroda SI Giarmata VII 3-1 Gloria Lunca Teuz Cermei

19:00 CSM Flacara Moreni 0-2 Rapid Bucuresti II

19:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 1-1 CS Gilortul Targu Carbunesti

19:00 Unirea Bascov 1-1 FC Academica Clinceni II

19:00 FCM Alexandria 0-2 CS Viitorul Daesti

18:00 MFK Karvina U19 2-3 Banik Ostrava U19

21:00 FC Noah 2-2 Ararat Yerevan

18:00 FK Van Charentsavan 0-0 Se Wan Boy

21:00 Rio Ave U23 0-0 Braga U23

20:00 Al Ain SCC Reserves 2-1 Al-Wasl (R)

16:30 Punjab Police Jalandhar 1-0 Punjab FC

16:30 CRPF 0-1 BSF FC

19:40 Tiradentes PA 0-2 Villariga pa

21:00 MFK CPRF Futsal 2-2 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal

19:55 Hatta 1-1 Masfut

19:55 Al Taawon 1-3 Dabba Al-Fujairah

19:55 1 Al-Rams 0-5 Ahli Al-Fujirah

19:55 Al Bataeh 1-0 Al-Thaid

20:15 1 Kuruvchi Bunyodkor 3-1 Turon Nukus 1

17:30 Termez Surkhon 1-0 Qizilqum Zarafshon

20:00 2 Charlton U23 2-1 Millwall U23 1

19:00 Bright Stars 0-1 Onduparaka FC

19:00 BUL FC 2-1 Uganda Police FC

19:00 Vipers 5-0 Wakiso Giants FC 1

20:00 Defensa y Justicia Reserves 1-0 Platense Reserves

20:00 Huracan Reserves 0-1 San Lorenzo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657