Kết quả trận Gawin Sleza Wroclaw vs Gornik Zabrze, 18h30 ngày 27/10

Gawin Sleza Wroclaw
Gawin Sleza Wroclaw
1
Gornik Zabrze
Gornik Zabrze 1
2
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan

Gawin Sleza Wroclaw vs Gornik Zabrze


18:30 ngày 27/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 2 - 2

Tỷ lệ Gawin Sleza Wroclaw vs Gornik Zabrze


TLCA
0.48 : 0:0 : 1.72
TL bàn thắng:
7.14 : 3 1/2 : 0.02
TL Thắng - Hòa - Bại
69.00 : 5.10 : 1.12
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Gawin Sleza Wroclaw vs Gornik Zabrze

 15'    0-1   goalSanogo
 41'    0-2   goalToshevski
 53'      red_cardGryszkiewicz
 81'    Pisarczuk goal 1-2  

Đội hình thi đấu Gawin Sleza Wroclaw vs Gornik Zabrze

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Gawin Sleza Wroclaw vs Gornik Zabrze

Gawin Sleza Wroclaw   Gornik Zabrze
4
 
Phạt góc
 
4
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
2
0
 
Red card
 
1
17
 
Tổng cú sút
 
11
9
 
Sút trúng cầu môn
 
5
8
 
Sút ra ngoài
 
6
54%
 
Kiểm soát bóng
 
46%
45%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
55%
110
 
Pha tấn công
 
111
85
 
Tấn công nguy hiểm
 
62

03:00 Osasuna 1-1 Elche

03:30 Colon Chivilcoy 0-1 Compania General

02:45 Derby County 1-2 Queens Park Rangers (QPR)

03:15 Estoril 2-2 Santa Clara

01:10 Elfsborg 2-4 AIK Solna

01:00 IK Sirius FK 3-0 Hacken

01:00 Mjallby AIF 0-0 Orebro

00:00 Goztepe 1-1 Fenerbahce 1

22:59 Arsenal Tula 3-1 Lokomotiv Moscow

21:00 FC Ufa 1-1 Spartak Moscow 1

00:00 Slovan Bratislava 2-0 SKF Sered

01:30 CFR Cluj 2-0 Academica Clinceni

22:30 Gaz Metan Medias 1-1 Farul Constanta

05:00 Atletico Clube Goianiense 2-1 Bahia 1

01:00 Vejle 1-1 Midtjylland

05:15 Racing Club 3-1 Lanus

03:00 Union Santa Fe 3-0 Atletico Tucuman

16:30 FC Shukura Kobuleti 1-2 FC Saburtalo Tbilisi

16:30 Samgurali Tskh 0-3 Dinamo Batumi

02:30 1 Ternana 1-0 Crotone

03:00 Eibar 4-2 Girona 1

01:00 2 Estrela da Amadora 3-6 SL Benfica B

02:00 Emmen 3-0 Almere City FC

19:00 MVV Maastricht 1-1 Roda JC

22:15 Ludogorets Razgrad 2-0 CSKA Sofia

01:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 2-2 Zwickau

22:59 Vojvodina Novi Sad 3-1 Mladost Lucani

21:00 Novi Pazar 2-0 Proleter

19:00 1 Mladost Novi Sad 1-1 IMT Novi Beograd

17:00 1 Sagadam FK 0-1 Nebitchi

17:00 Kopetdag Asgabat 1-1 FC MERW

17:00 HTTU Asgabat 5-0 Energetik Mary 1

02:30 Cerro Largo 1-1 Torque

00:30 PFC Oleksandria 0-1 Zorya

22:00 Sebeta City 2-4 Wolaita Dicha

19:00 Bahir Dar Kenema FC 0-2 Mekelakeya

21:20 1 Pusamania Borneo FC 2-1 Persija Jakarta

02:00 Kecskemeti TE 0-1 Szombathelyi Haladas

02:00 Rampla Juniors Reserves 0-3 Defensor Sporting Reserve

22:00 Persepolis 1-0 Naft Masjed Soleyman FC

19:30 Sanat-Naft 1-1 Esteghlal Tehran

19:30 Sepahan 2-0 Nassaji Mazandaran

18:30 Mes Rafsanjan 1-0 Persepolis Pakdasht

18:30 Peykan 0-1 Gol Gohar FC

02:00 Wolves U23 0-5 Norwich City U23

02:00 Reading U23 2-1 Middlesbrough U23

02:00 1 Manchester City U23 3-2 Leeds United U23

18:00 Nepal Army FC 0-0 Machhindra FC

14:15 Brigade Boys FC 0-0 New Road Team

23:30 Thies FC 0-1 Mbour

23:30 US Ouakam Dakar 0-0 Oslo FA

04:00 Deportes Limache 3-3 Independiente de Cauquenes

00:00 Maccabi Kabilio Jaffa 0-0 SC Maccabi Ashdod

01:00 NSI Runavik 2-2 HB Torshavn

01:00 B36 Torshavn 3-0 Vikingur Gotu

22:45 Anorthosis Famagusta FC 1-1 Apollon Limassol FC 1

20:50 DTB FC 2-1 Ndanda FC

19:00 FC Nordsjaelland Reserve 1-3 Brondby Reserve

21:20 Al-Nasr(OMA) 0-1 Dhufar

19:40 Alrstak 3-2 Al-Msnaa

19:35 Oman Club 3-1 Al-Seeb

17:00 Pyunik B 1-1 Alashkert B Martuni

19:00 Proline FC 1-3 Kataka FC 1

01:30 AD Tarma 0-0 CD Alfonso Ugarte de Puno

17:15 Kodagu FC 0-4 FC Bengaluru United

15:15 Bangalore Dream United FC 1-1 Student Union FC

13:15 ASC 2-2 Bangalore Eagles

02:45 Brechin City 1-1 Darvel FC

03:00 Glentoran Reserves 4-1 Coleraine Reserves

02:45 Glenavon Reserves 2-2 Dungannon Swifts Reserves

02:45 Carrick Rangers Reserves 1-3 Linfield Reserves

19:00 FK Gilan Gabala 0-0 Qarabag

14:30 Shandong Ticai (w) 1-0 HeNan Huishang (w)

14:30 Sichuan (w) 0-2 Beijing Beikong (w)

16:20 NRB Teleghma U21 1-1 MC EI Eulma U21

16:15 JSM Bejaia U21 0-2 USM Khenchela U21

16:15 USMM Hadjout U21 0-1 MC El Bayadh U21

16:15 MO Constantine U21 3-0 MO Bejaia U21

16:10 1 CA Bordj Bou Arreridj U21 1-4 IRB Ouargla U21 3

16:10 CR Temouchent U21 1-0 ES Ben Aknoun U21

16:10 USM Bel Abbes U21 2-2 Ain Defla U21

16:10 USM El Harrach U21 4-2 JSM Tiaret U21 1

16:10 WA Boufarik U21 0-1 RC Kouba U21

16:00 GC Mascara U21 3-1 MC Saida U21 1

19:30 Kafr El Shaikh 1-0 EI Raja Marsa Matruh

21:30 AL-jeel 0-0 Al-Kawkab

19:35 Bisha FC 1-3 Al-Shoalah

19:15 Al Kholood 3-1 Al-Jabalain

18:00 Goztepe U19 4-5 Fenerbahce U19

19:00 FK Mladost DG 1-0 FK Berane

21:00 USM Bel Abbes 1-0 SC Ain Defla

21:00 MO Constantine 1-1 MO Bejaia

21:00 GC Mascara 2-1 MC Saida

21:00 JSM Skikda 2-0 IRB Lakhdaria

21:00 USM EL HARRACH 0-0 JSM Tiaret

21:00 1 USM Annaba 1-1 AS Ain Mlila 1

21:00 JSM Bejaia 0-1 Hanshely

21:00 CA Bordj Bou Arreridj 2-2 IRB Ouargla

21:00 NRB Teleghma 2-1 MC El Eulma

21:00 US Chaouia 1-1 CA Batna

21:00 SKAF Khemis Melina 1-1 CRB Ain Ouessara

21:00 CRB Temouchent 0-0 ES Ben Aknoun

21:00 ASM Oran 2-2 MCB Oued Sly

21:00 USMM Hadjout 0-2 El Bayadh

21:00 WA Boufarik 0-0 RC Kouba

21:00 JS Bordj Menaiel 1-0 Hamra Annaba

21:00 Bolivar Reserves 3-4 The Strongest Reserves 3

18:45 Swadhinata KS 1-2 Abahani Limited

00:00 1 Hapoel Umm Al Fahm 1-2 Bnei Yehuda Tel Aviv

00:00 Sectzya Nes Ziona 1-1 Hapoel Kfar Saba

00:00 Kafr Qasim 3-1 Hapoel Afula 1

15:45 1 Chandigarh 0-2 Services

03:00 Juve Stabia 3-2 Taranto Sport

20:30 Albinoleffe 2-3 Piacenza

20:00 Hamburger SV (Youth) 0-3 Holstein Kiel II

01:20 Lafia Club de Bamako 0-0 AS Bakaridjan

22:59 Yeelen 1-0 Djoliba

18:35 1 Guizhou Hengfeng F.C. 0-4 Kunshan FC

14:00 Bei Li Gong 2-2 Xinjiang Tianshan Leopard

02:45 Hashtag United 3-2 Sudbury

02:45 CA Regional 0-2 Estudiantes de Resistencia

00:10 Ferrovalvulas FC 0-6 Total Soccer FC

22:59 Independiente Sabaneta 4-5 FC Leones Reserves

22:59 Al Ahli Benghzi 3-1 Shah Bob Chyba

20:30 Al-Shat 0-1 Al-Madina

20:00 Al Sadaqa FC 0-1 AlHilal

19:00 Persidafon 2-1 Persid Jember

16:00 PSPK Pasuruan Kota 2-1 Persemag Magetan

14:15 Persidago Gorontalo 7-1 Kreasindo FC

13:00 Sumbersari FC 3-0 AFA Syailendra

13:00 PSIR Rembang 2-1 PSISa Salatiga

12:15 Panipi Raya FC 6-2 Rajawali FC

22:59 Pieta Hotspurs 1-0 Senglea Athletic

01:40 Hà Lan nữ 0-0 Nhật Bản nữ

00:00 Gibraltar(w) 2-3 Liechtenstein (w)

22:00 Portugal (w) U23 0-0 Italy (w) U23

20:00 Netherlands (w) U19 1-0 England (w) U19

01:00 Arminia Ludwigshafen 3-2 TSG Pfeddersheim 1

20:15 Sahel SC 1-2 Akokana FC

02:00 Northern Ireland (w) 9-0 North Macedonia (w)

20:30 1 PSPS Pekanbaru 1-0 BaBel United

18:15 Persis Solo FC 1-2 PSCS Cilacap 1

15:15 Semen Padang 1-0 AS Abadi

17:00 Cukaricki U19 1-2 Red Star Belgrade U19

21:00 Northeast United 1-2 Chennai Titans

07:10 Ferrol Carril Oeste 0-1 San Martin Tucuman

03:00 Almirante Brown 1-0 Independiente Rivadavia

00:45 ASI Abengourou 1-0 LYS Sassandra 1

22:30 Racing Club Abidjan 1-2 Stella Club d'Adjame

18:00 Estoril U23 2-0 Sporting Lisbon Sad U23

03:00 Sportivo Barracas 0-1 Puerto Nuevo

17:55 Al-Shorta Damascus 5-1 Shorta Hama 1

17:55 Hutteen FC 1-2 Al-Mohafza

17:55 1 AI Nabk 1-6 Al-Horiyah 1

01:00 CRB (Youth) 3-1 Azzurra U20 1

22:30 Al-Khuraitiat 2-2 Al Shahaniya

22:30 Al Nasa(QAT) 2-0 Al Markhiya

20:00 Aias Salaminas 1-1 Eolikos Mytilinis 1

13:30 Wuxi Wugou 4-0 Dantong Tengyue

13:30 Shaanxi Beyond 1-5 Hubei Istar

13:00 Inner Mongolia Caoshangfei F.C 2-2 Kunming Zheng He Shipman

13:00 Shaoxing Keqiao Yuejia 1-0 Quanzhou Yaxin

19:00 KF Drita Gjilan 4-0 KF Dukagjini 1

22:30 Obolon Kiev 1-2 Metalist Kharkiv

18:15 1 FK Avanhard Kramatorsk 0-2 Alians Lypova Dolyna

19:40 Union Santa Fe Reserves 0-0 Atletico Tucuman Reserve 1

19:00 Estudiantes LP Reserves 2-3 Velez Sarsfield Reserves

19:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-2 Arsenal de Sarandi Reserves

02:30 RWD Molenbeek U21 1-3 Excelsior Virton U21

02:00 Beerschot Wilrijk U21 2-2 Excelsior Mouscron U21

02:00 KV Mechelen U21 1-1 Royal Charleroi U21

02:00 Oud Heverlee Leuven U21 0-2 Anderlecht U21

02:00 Westerlo U21 2-2 Lierse U21

01:30 Kortrijk U21 3-2 Seraing U21 1

01:30 Standard Liege U21 3-1 St.-Truidense U21

01:30 KAA GentU21 2-1 Club Brugge U21 1

01:30 Racing Genk U21 4-2 Zulte-Waregem U21

01:30 KV Oostende U21 0-3 AS Eupen U21

01:30 RS Waasland Beveren U21 3-0 Lommel SK U21

01:30 Cercle Brugge U21 3-2 Royal Antwerp FC U21 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657