Kết quả trận Go Ahead Eagles vs FC Twente Enschede, 20h30 ngày 05/12

Go Ahead Eagles
Go Ahead Eagles
1
FC Twente Enschede
FC Twente Enschede
2
Kết quả bóng đá Hà Lan

Go Ahead Eagles vs FC Twente Enschede


20:30 ngày 05/12/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 1

Tỷ lệ Go Ahead Eagles vs FC Twente Enschede


TLCA
1.14 : 0:0 : 0.79
TL bàn thắng:
3.70 : 3 1/2 : 0.19
TL Thắng - Hòa - Bại
167.00 : 7.30 : 1.07
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Go Ahead Eagles vs FC Twente Enschede

 39'    Iago Cordoba Kerejeta goal 1-0  
 44'      yellow_cardRamiz Zerrouki
 58'      substitutionVirgil Misidjan↑Dimitrios Limnios↓
 58'      substitutionVaclav Cerny↑Daan Rots↓
 75'      substitutionManfred Alonso Ugalde Arce↑Giovanni Troupee↓
 76'    Jacob Mulenga↑Isac Lidberg↓ substitution  
 76'    Giannis Fivos Botos↑Iago Cordoba Kerejeta↓ substitution  
 79'    1-1   goalRicky van Wolfswinkel (Assist:Manfred Alonso Ugalde Arce)
 83'    1-2   goalRamiz Zerrouki (Assist:Manfred Alonso Ugalde Arce)
 87'      substitutionJesse Bosch↑Michel Vlap↓
 87'    Frank Ross↑Ragnar Oratmangoen↓ substitution  
 87'    Martijn Berden↑Philippe Rommens↓ substitution  
 88'      substitutionDario Dumic↑Robin Propper↓

Đội hình thi đấu Go Ahead Eagles vs FC Twente Enschede

Go Ahead Eagles FC Twente Enschede
1 Warner Hahn
20 Mats Deijl
4 Joris Kramer
3 Gerrit Nauber
6 Jay Idzes
2 Boyd Lucassen
11 Ragnar Oratmangoen
8 Luuk Brouwers
10 Philippe Rommens
9 Isac Lidberg
21 Iago Cordoba Kerejeta
1 Lars Unnerstall
2 Giovanni Troupee
35 Mees Hilgers
3 Robin Propper
17 Jayden Oosterwolde
19 Ramiz Zerrouki
23 Michal Sadilek
14 Michel Vlap
39 Daan Rots
13 Ricky van Wolfswinkel
18 Dimitrios Limnios
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
14 Zakaria Eddahchouri
23 Andries Noppert
15 Cuco Martina
17 Frank Ross
30 Giannis Fivos Botos
7 Martijn Berden
22 Quiermo Dumay
26 Justin Bakker
27 Jacob Mulenga
31 Job Schuurman
40 Casper Staring
38 Max Bruns
32 Jesse Bosch
26 Denilho Cleonise
10 Virgil Misidjan
5 Gijs Smal
43 Dario Dumic
22 Jeffrey de Lange
27 Manfred Alonso Ugalde Arce
7 Vaclav Cerny
30 Ennio Van der Gouw

Số liệu thống kê Go Ahead Eagles vs FC Twente Enschede

Go Ahead Eagles   FC Twente Enschede
7
 
Phạt góc
 
3
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
0
 
Thẻ vàng
 
1
12
 
Tổng cú sút
 
11
5
 
Sút trúng cầu môn
 
2
1
 
Sút ra ngoài
 
7
6
 
Cản sút
 
2
5
 
Sút Phạt
 
7
38%
 
Kiểm soát bóng
 
62%
43%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
57%
385
 
Số đường chuyền
 
643
76%
 
Chuyền chính xác
 
85%
9
 
Phạm lỗi
 
6
1
 
Việt vị
 
0
44
 
Đánh đầu
 
44
26
 
Đánh đầu thành công
 
18
0
 
Cứu thua
 
4
11
 
Rê bóng thành công
 
17
10
 
Đánh chặn
 
9
22
 
Ném biên
 
17
1
 
Woodwork
 
1
11
 
Cản phá thành công
 
17
11
 
Thử thách
 
7
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
81
 
Pha tấn công
 
168
49
 
Tấn công nguy hiểm
 
64

21:00 India (w) 0-0 Iran (w)

17:00 Trung Quốc nữ 4-0 Chinese Taipei (w)

01:00 Getafe 4-2 Granada CF

02:45 1 Arsenal 0-2 Liverpool

01:30 Falkensee Finkenkrug 2-0 SC Charlottenburg

01:10 1 Botafogo RJ 4-0 Sport Lagoa Seca

00:00 SK Treibach 0-4 SG Austria Klagenfurt

21:30 Lech Poznan 1-2 Dinamo Batumi

21:00 ZNK Osijek 3-1 Szombathelyi Haladas

20:00 FK Sochi 4-0 Tom Tomsk

20:00 Gornik Leczna 2-2 Zira FK

19:00 Eintracht Frankfurt (w) 0-1 SC Sand (w)

19:00 Kickers Offenbach 3-1 ZFC Meuselwitz

19:00 Rubin Kazan 4-4 Fakel

19:00 Odense BK 2-1 Fredericia

19:00 Legia Warszawa 2-0 Riga FC

19:00 NK Orijent Rijeka 3-0 Domzale

17:00 Tsarsko Selo 6-0 Slivnishki Geroy

16:30 CSKA 1948 Sofia 7-0 FC Tundzha 1915

16:00 Energetik-BGU Minsk 4-2 Shakhter Soligorsk

10:00 1 Atletico San Luis 0-1 FC Juarez

03:30 Athletic Bilbao 2-2 Barcelona

01:00 1 Elche 0-0 Real Madrid 1

00:00 Galatasaray 1-3 Kasimpasa

21:00 Alanyaspor 6-0 Hatayspor

21:00 Caykur Rizespor 2-1 Antalyaspor 1

02:00 Mali 2-0 Mauritania

02:00 Gambia 1-0 Tunisia 1

22:59 1 Sierra Leone 0-1 Guinea Xích Đạo

22:59 Bờ Biển Ngà 3-1 Algeria

03:00 AS Roma 3-1 Lecce 1

08:05 America de Cali 1-0 Envigado FC

06:00 Aguilas Doradas 1-1 Real Bucaramanga

06:00 Club Chivas Tapatio 1-0 Venados FC 1

19:45 Diagoras 0-2 Ergotelis

20:00 Mbeya City 1-0 Ruvu Shooting 1

20:10 Police(RWA) 1-1 Rutsiro FC

20:10 Gicumbi FC 1-1 Mukura

20:00 Musanze FC 1-0 Gasogi Utd

19:00 Kirehe FC 0-0 Vision FC

19:00 Alpha FC 5-1 Impessa FC

06:00 River PI 3-0 AA Corisabba

02:30 Vitoria Setubal 3-1 UD Santarem

19:00 Bandari 0-1 Wazito FC 1

19:00 Kakamega Homeboyz 4-4 Nairobi Star City

19:00 1 AFC Leopards 3-1 Mathare United 1

19:00 Tusker 2-0 Vihiga Bullets

02:30 Aris Thessaloniki 0-0 Lamia

22:00 San Luis U20 7-1 FC Juarez U20 1

22:00 Remo Stars 1-0 Abia Warriors

22:00 Kwara United 1-0 Kano Pillars

06:00 Centro Sportivo Alagoano 3-1 Desportiva Alianca AL 1

02:45 Hibernian 0-0 Cove Rangers

08:05 1 Marathon 1-0 Platense

20:00 Arar FC 2-2 Afief

01:30 Bnot Netanya (w) 1-3 Ironi Ramat Hasharon (w)

01:00 1 Hapoel Beer Sheva (w) 3-2 Hapoel Raanana (w)

22:00 Maccabi Kiryat Gat (w) 5-2 Maccabi Hadera (w)

23:25 Khaitan 1-1 Kazma

20:25 Al-Sahel 1-1 Al-Nasar

17:20 ES Setif U21 1-0 RC Arba U21

17:20 CS Constantine U21 1-0 USM Alger U21

17:10 Paradou AC U21 7-0 US Biskra U21

17:10 1 RC Relizane U21 1-1 NA Hussein Dey U21 1

17:00 MC Alger U21 2-0 HB Chelghoum Laid U21

16:55 NC Magra U21 1-2 ASO Chlef U21

17:00 Galatasaray U19 0-0 Kasimpasa U19

16:00 Alanyaspor U19 3-1 Hatayspor U19

02:00 Valur (w) 3-0 Vikingur Reykjavik (w)

22:10 Al-Shabab(KSA) 1-1 Al-Fateh

21:50 1 Al-Ettifaq 1-2 Abha

01:30 Levante UD (w) 2-3 Atletico de Madrid (w)

02:30 Italy Indoor Soccer 3-3 Finland Indoor Soccer

23:30 Kazakhstan Indoor Soccer 4-4 Slovenia Indoor Soccer

02:45 UE Santa Coloma 1-0 FC Ordino

22:00 Atletic Club D Escaldes 3-1 UE Engordany 1

20:00 Al Khmes 4-2 Al-Shat

20:00 Abu Salim 0-2 Al-Ahli tripoli

20:00 Shah Bob Chyba 0-0 AlHilal

03:00 AFC Ajax 9-0 Excelsior Maassluis

00:45 PSV Eindhoven 2-1 SC Telstar

21:45 Al Shahaniya 2-2 Al-Khuraitiat

21:45 Al Mesaimeer Club 3-3 Muaidar SC

03:00 1 Tarxien Rainbows F.C 3-3 Senglea Athletic

03:00 Qrendi 2-1 Luqa St. Andrew's

22:59 Marsaxlokk FC 0-2 Melita FC Saint Julian

08:00 Peru 3-0 Jamaica

22:00 Xylotympou 0-5 Omonia Nicosia FC

20:25 Al-Nasr(OMA) 2-0 Fnjaa

20:00 Nizwa Club 0-2 Al Rustaq

22:00 Bibiani Gold Stars 1-1 Bechem United

00:30 Al-Ahli(BHR) 2-1 Najma Manama

21:55 Al Khaldiya 1-0 Al-Muharraq 1

07:00 Avai 1-3 Figueirense

02:45 St. Mochtas 2-0 Booth Road Celtic

22:00 Future FC 1-0 Misr Elmaqasah

19:30 Pyramids FC 0-1 Al Masry

19:30 El Sharqia Dokhan 0-1 Al-Ittihad Alexandria

06:00 ASC Remire 2-2 CSC de Cayenne

01:00 Santa Cruz RN 2-2 ASSU RN

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657