Kết quả trận Guatemala Futsal vs Russia Indoor Soccer, 22h00 ngày 18/09

Guatemala Futsal
Guatemala Futsal
1
Russia Indoor Soccer
Russia Indoor Soccer
4
Kết quả bóng đá Vô địch trong nhà thế giới

Guatemala Futsal vs Russia Indoor Soccer


22:00 ngày 18/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Guatemala Futsal vs Russia Indoor Soccer


TLCA
0.28 : 1/2:0 : 2.08
TL bàn thắng:
1.35 : 5 1/2 : 0.54
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 3

Diễn biến chính Guatemala Futsal vs Russia Indoor Soccer

 2'    0-1   goalAfanasyev
 10'    0-2   goalAsadov
 15'    0-3   goalAbramov
 25'    Alvarado goal 1-3  
 27'    1-4   goalAntoshkin

Đội hình thi đấu Guatemala Futsal vs Russia Indoor Soccer

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Guatemala Futsal vs Russia Indoor Soccer

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

22:30 1 Manchester United 0-5 Liverpool

20:00 Brentford 1-2 Leicester City

20:00 West Ham United 1-0 Tottenham Hotspur

01:45 Marseille 0-0 PSG 1

22:00 Monaco 3-1 Montpellier

20:00 Rennes 1-0 Strasbourg

20:00 1 Reims 1-2 Troyes

20:00 Lens 4-1 Metz

20:00 Lorient 1-1 Bordeaux 1

18:00 Nice 3-2 Lyon 1

02:00 Atletico Madrid 2-2 Sociedad

23:30 Betis 3-2 Rayo Vallecano

21:15 Barcelona 1-2 Real Madrid

19:00 Sevilla 5-3 Levante

01:45 Inter Milan 1-1 Juventus

22:59 AS Roma 0-0 Napoli

20:00 Verona 4-1 Lazio

20:00 Fiorentina 3-0 Cagliari

17:30 Atalanta 1-1 Udinese

00:30 VfL Bochum 2-0 Eintracht Frankfurt

22:30 1 VfB Stuttgart 1-1 Union Berlin

20:30 FC Koln 2-2 Bayer Leverkusen

17:00 Cerezo Osaka 2-1 Yokohama Marinos

15:00 Kawasaki Frontale 1-0 Shimizu S-Pulse

13:00 Nagoya Grampus 2-2 Vissel Kobe

12:00 Consadole Sapporo 0-0 Avispa Fukuoka

13:00 Gangwon FC 1-4 FC Seoul 1

13:00 Suwon City 1-3 Gwangju Football Club

13:00 Pohang Steelers 0-1 Incheon United

13:00 Jeju United 2-2 Jeonbuk Hyundai Motors

13:00 Seongnam FC 2-1 Ulsan Hyundai FC

13:00 Daegu FC 0-2 Suwon Samsung Bluewings

19:00 BG Pathum United 1-0 Bangkok United FC

18:30 Nong Bua Lamphu 2-1 Suphanburi FC

18:00 Ratchaburi FC 1-2 Buriram United

18:00 Port FC 2-0 Prachuap Khiri Khan

23:30 Oman U23 1-2 U23 Ấn Độ

19:50 U23 UAE 1-2 Kyrgyzstan U23

21:00 Nottingham Forest 0-4 Fulham

18:30 Barnsley 2-3 Sheffield United

00:00 Vizela 0-1 Benfica

21:30 1 Pacos de Ferreira 0-0 FC Arouca

01:00 Groningen 2-0 AZ Alkmaar

21:45 AFC Ajax 5-0 PSV Eindhoven

19:30 SC Cambuur 2-3 Feyenoord

19:30 Vitesse Arnhem 1-2 Go Ahead Eagles

17:15 FC Twente Enschede 1-2 NEC Nijmegen

00:00 Pumas U.N.A.M. 3-1 Club Tijuana

02:00 1 Leones 1-0 Bogota FC 1

22:30 AIK Solna 1-0 IFK Norrkoping FK

22:30 Varbergs BoIS FC 1-1 Malmo FF

20:00 Hammarby 4-3 Ostersunds FK 1

20:00 1 Elfsborg 3-0 IK Sirius FK

20:00 1 Mjallby AIF 1-3 IFK Goteborg

18:00 Saint Mirren 1-2 Glasgow Rangers

21:30 Basel 2-0 Lugano

21:30 Servette 1-2 FC Sion

19:15 Luzern 2-0 St. Gallen

22:59 Fenerbahce 1-2 Alanyaspor

20:00 1 Sivasspor 1-1 Adana Demirspor 1

20:00 Antalyaspor 1-2 Istanbul BB

17:30 1 Karagumruk 1-1 Hatayspor

22:30 NK Lokomotiva Zagreb 0-2 Rijeka

20:00 Dinamo Zagreb 1-1 Istra 1961 Pula

02:00 Oud Heverlee 4-1 Sint-Truidense 1

23:30 Racing Genk 0-3 KAA Gent

21:00 Anderlecht 4-2 Beerschot Wilrijk

18:30 1 Royal Antwerp 1-1 Club Brugge 1

22:59 Zenit St. Petersburg 7-1 Spartak Moscow 1

20:30 Terek Grozny 1-0 Ural Sverdlovsk Oblast

18:00 FC Ufa 1-1 Rubin Kazan

22:00 Dunajska Streda 1-0 Michalovce

20:00 Slovan Bratislava 4-0 Tatran LM 1

22:00 Radomlje 2-2 NK Mura 05

20:00 Tabor Sezana 0-1 Maribor

22:00 Melipilla 3-0 Universidad de Chile

20:00 Drogheda United 1-0 Derry City

02:00 1 Internacional RS 2-2 Corinthians Paulista (SP) 1

02:00 Atletico Mineiro 2-1 Cuiaba

22:59 Midtjylland 3-2 Sonderjyske

21:00 Randers FC 1-0 Aarhus AGF

19:00 Silkeborg 1-1 Odense BK

19:00 Brondby IF 2-1 FC Copenhagen

01:45 Godoy Cruz Antonio Tomba 2-1 Banfield

01:45 Colon de Santa Fe 2-1 Estudiantes La Plata

19:30 FC Torpedo Zhodino 3-3 FC Rukh Brest

17:30 FC Minsk 0-6 Slavia Mozyr

02:00 1 Independiente Petrolero 1-0 Real Tomayapo

01:00 Piast Gliwice 4-1 Legia Warszawa

22:30 Warta Poznan 0-0 Stal Mielec

20:00 Zaglebie Lubin 1-1 Cracovia Krakow

00:00 Odd Grenland 3-3 Brann

22:00 Stromsgodset 1-1 Bodo Glimt

22:00 Kristiansund BK 1-3 Sarpsborg 08

22:00 Valerenga 2-1 Haugesund

22:00 Rosenborg 4-1 Sandefjord

22:00 Tromso IL 1-0 Mjondalen IF

23:30 FC Saburtalo Tbilisi 0-1 Dinamo Tbilisi

21:30 FC Telavi 1-3 Torpedo Kutaisi

19:30 Dila Gori 2-0 Samgurali Tskh

17:30 FC Shukura Kobuleti 0-1 Lokomotiv Tbilisi

17:30 1 Samtredia 1-0 Dinamo Batumi

22:59 Ferencvarosi TC 0-0 MTK Hungaria

20:45 Budapest Honved 2-3 Mezokovesd Zsory 1

18:30 1 Debrecin VSC 0-3 Videoton Puskas Akademia

00:30 Olympiakos Piraeus 2-1 PAOK Saloniki

22:15 OFI Crete 0-0 Lamia

20:00 Aris Thessaloniki 5-1 Panaitolikos Agrinio

20:00 Volos NFC 1-3 AEK Athens

01:30 Spal 1-1 Como

21:15 Reggina 2-1 Parma

19:00 Pisa 1-1 Pordenone Calcio SSD

02:00 Las Palmas 3-0 AD Alcorcon 1

23:15 Burgos CF 3-1 SD Huesca

23:15 Ponferradina 1-2 Real Oviedo

19:00 SD Amorebieta 1-2 Real Sociedad B

19:00 Mirandes 1-4 Almeria

01:30 Clube Desportivo Trofense 3-0 SC Covilha

20:00 Nacional da Madeira 1-1 CD Mafra

17:00 Feirense 1-2 Estrela da Amadora

18:30 Jahn Regensburg 3-1 Hannover 96

18:30 SV Sandhausen 2-2 Werder Bremen

18:30 St. Pauli 4-0 Hansa Rostock

13:00 Matsumoto Yamaga FC 1-2 FC Ryukyu

13:00 SC Sagamihara 1-1 Zweigen Kanazawa FC

12:00 Tokyo Verdy 1-5 JEF United Ichihara Chiba

12:00 Machida Zelvia 0-0 Tochigi SC

12:00 Kyoto Sanga 1-1 Renofa Yamaguchi 1

12:00 Mito Hollyhock 1-1 Fagiano Okayama 1

01:15 Univ.Cesar Vallejo 3-1 Alianza Universidad

22:59 Deportivo Municipal 1-3 FBC Melgar

22:59 Beroe Stara Zagora 0-0 CSKA Sofia

20:30 Olympique de Beja 1-0 AS Slimane

20:30 Rejiche 0-1 U.S.Monastir

22:59 Widzew lodz 2-2 LKS Lodz 1

20:00 Odra Opole 2-2 GKS Jastrzebie

17:40 Zaglebie Sosnowiec 2-2 Podbeskidzie Bielsko-Biala

19:00 Spartak Nalchik 0-1 FK Makhachkala

18:00 Anzhi Makhachkala 0-1 FK Kuban Kholding

19:00 1 Havelse 0-4 Eintracht Braunschweig

18:00 Borussia Dortmund (Youth) 0-1 Viktoria koln

23:45 Crvena Zvezda 1-0 Radnicki Nis

22:00 Vojvodina Novi Sad 3-1 Radnicki 1923 Kragujevac

18:30 Backa Topola 1-3 Partizan Belgrade

22:59 1 Kocaelispor 1-2 Genclerbirligi

20:00 1 Balikesirspor 0-2 Bursaspor

17:30 Altinordu 0-2 Umraniyespor

21:00 IF Sylvia 2-1 IFK Lulea

21:00 Dalkurd FF 5-0 Assyriska 1

20:00 Haninge 2-3 Umea FC

20:00 FC Linkoping City 0-2 FC Trollhattan

19:00 Skovde AIK 3-0 IFK Malmo FK

18:00 Pitea IF 1-2 IF Karlstad Fotboll

16:30 Universitaea Cluj 3-1 Unirea Dej

19:00 Radunia Stezyca 5-2 Hutnik Krakow

22:00 Macva Sabac 1-1 IMT Novi Beograd

19:00 1 FK Backa Backa Palanka 2-0 Zlatibor Cajetina

01:00 Krka 1-0 Roltek Dob

20:00 ND Beltinci 2-2 Jadran Dekani

20:00 1 NK Fuzinar 3-1 NK Rudar Velenje

01:15 Liverpool URU 2-2 Boston River

20:15 1 Deportivo Maldonado 2-1 Torque

23:30 Zorya 1-0 Kolos Kovalyovka

21:00 Dynamo Kyiv 2-0 Dnipro-1

18:00 Rukh Vynnyky 2-2 FC Mynai

19:30 Sokol Hostoun 3-4 FK Pribram B

19:30 Sokol Brozany 2-1 Dukla Praha B

16:00 Bohemians1905 B 2-2 FK Prepere

15:30 Karlovy Vary Dvory 3-2 Benesov

15:30 Zlin B 1-2 Slavia Kromeriz

15:30 Slovan Liberec II 3-1 Hradec Kralove B

15:15 SC Znojmo 4-2 Slovacko II

15:15 Unicov 0-4 Hlucin

19:00 Sidama Bunna 3-0 Dire Dawa

18:00 AaB 2 6-2 ASA Aarhus

18:00 Holstebro BK 2-1 Kjellerup

20:30 Etar 4-1 Septemvri Sofia

22:59 Dodoma Jiji FC 2-1 Tanzania Prisons

20:00 Ruvu Shooting 0-1 Polisi Tanzania FC

13:00 Siheung City 4-0 Yeoju Sejong

12:00 Pyeongchang FC 1-1 Chungju Citizen

12:00 Jeonju Citizen FC 1-5 Jungnang Chorus Mustang FC

20:00 1 Kaisar Kyzylorda 0-1 FC Zhetysu Taldykorgan

18:00 FK Kaspyi Aktau 2-2 Akzhayik Oral

16:00 Tobol Kostanai 4-1 FC Shakhtyor Karagandy

16:00 FK Taraz 1-2 Ordabasy

16:00 FC Kairat Almaty 1-0 Lokomotiv Astana

16:00 FK Atyrau 0-0 Kyzylzhar Petropavlovsk

16:00 FK Arys 1-2 FK Aktobe Lento

01:00 Atletico Ottawa 1-1 York 9 FC

20:00 NK Osijek II 0-0 NK Varteks Varazdin

20:00 NK Orijent Rijeka 0-3 Kustosija

17:00 Sogdiana (w) 2-1 Metallurg(w)

17:00 Pakhtakor Tashkent (w) 1-1 Navbahor (w)

17:00 Bunyodkor Tashkent(w) 7-0 AGMK (w)

17:00 Lokomotiv Tashkent (w) 5-0 FK Buxoro (w)

22:00 Szombathelyi Haladas 2-1 FC Ajka 1

22:00 Bekescsaba 1-1 Kecskemeti TE 1

22:00 Szegedi AK 0-0 Vasas

18:00 Nyiregyhaza 2-0 Szolnoki MAV FC

18:00 III.Keruleti TUE 2-0 Bodajk FC Siofok 1

18:00 Gyori ETO 0-1 Pecsi MFC

18:00 1 Dorogi FC 0-2 Csakvari TK

18:00 Dafuji cloth MTE 0-0 Budaorsi SC

18:00 Duna-Tisza 1-2 Diosgyor VTK

18:00 SOROKSAR 0-1 Szentlorinc SE

02:00 Sportivo Norte 1-2 Ferrocarril del Estado

19:30 Naft Masjed Soleyman FC 0-3 Sepahan

20:00 Amazon Grimstad (w) 3-2 Grei (w)

16:00 FC Rohoznik 2-1 Namestovo

15:30 FC Artmedia Petrzalka 2-2 KFC Komarno

22:59 Uniao Leiria 2-0 Oriental Dragon

21:00 Montalegre 1-3 Sanjoanense 1

21:00 Oliveira Hospital 1-1 Amora FC

17:00 FC Caldas 2-0 SCU Torreense

20:00 Aigle Noir 1-1 Kayanza Utd

20:00 New Oil 2-2 Olympique Star

20:00 Musongati FC 0-0 Rukinzo FC

22:00 1 CF Uniao Madeira 0-3 Forjaes

22:00 GD Fontinhas 1-0 Praiense

21:00 Limianos 2-2 Maritimo B 1

21:00 Salgueiros 2-1 Sp. Espinho

21:00 Vilaverdense 3-0 Camacha

21:00 2 Pinhalnovense 1-1 Imortal DC

21:00 Benfica C.Branco 1-1 Peniche

21:00 Merelinense 1-2 Maria da Fonte

21:00 Santa Marta de Penaguiao 0-1 Vila Real

21:00 1 Sacavenense 0-1 Operario Desportivo Lagoa

21:00 Gondomar 1-2 Leca

21:00 Coruchense 1-1 Sintrense 1

21:00 Vila Mea 0-1 USC Paredes

21:00 Tirsense 0-1 Amarante 1

21:00 1 Ferreira de Aves 2-1 Uniao de Coimbra

21:00 Valadares Gaia FC 0-0 CD Gouveia

21:00 AD Castro Daire 2-0 GDSC Alvarenga

21:00 Marr Tino 2-0 Mirandela

21:00 Lusitano GC Moncarapachense 4-1 Montemor

21:00 Belenenses 2-0 Loures

17:00 Ideal 2-2 O.Elvas

17:00 CSD Camara Lobos 1-2 Vianense

01:00 St Lucia (w) 4-0 CSD Barcena FF (w)

21:30 Wydad Fes 3-1 Kawkab de Marrakech

21:30 UTS Union Touarga Sport Rabat 2-1 Racing Casablanca

21:30 Chabab Ben Guerir 0-2 Olympique Dcheira

22:30 HJK Helsinki 2-1 Inter Turku

00:00 Once Deportivo de Ahuachapán U20 2-3 CD Platense Zacatecoluca Reserves

21:45 Skenderbeu Korca 0-1 Tirana De Namo

18:45 KS Perparimi Kukesi 2-0 Vllaznia Shkoder 1

15:30 Kapfenberg 2-0 St.Polten

00:00 2 Sirens 3-2 Birkirkara FC

22:00 Hibernians FC 1-1 Valletta FC

20:00 Santa Lucia 0-0 Sliema Wanderers FC 1

19:25 Sofapaka FC 1-2 KCB SC

19:00 1 Bandari 2-1 AFC Leopards

17:15 Nairobi Star City 2-0 Bidco United

17:00 Nzoia United 1-2 Mathare United

17:00 Kariobangi Sharks 1-1 Wazito FC

17:00 Kakamega Homeboyz 2-0 Posta Rangers

19:30 NK TOSK Tesanj 1-0 FK Rudar Kakanj

22:00 San Luis U20 0-2 Atlas U20

21:00 Pumas U20 4-0 Club Tijuana U20

20:00 Urania 1-1 Hrvace

20:00 Nk Neretvanac Opuzen 1-1 NK Vodice

20:00 2 NK Kutjevo 3-0 Oriolik 2

20:00 Bistra 1-1 Trnje

20:00 NK Bedem Ivankovo 1-0 NK Marsonia 1909

20:00 GAJ Mace 0-0 DUGO SELO

01:10 Villa San Carlos 4-2 CA San Miguel

01:00 1 Defensores Unidos 2-1 Deportivo Merlo 1

01:00 EC Juventude (W) 0-5 Flamengo Sao Pedro (W)

22:00 Chinese Taipei (w) 2-0 Bahrain (w)

18:00 1 Guam (w) 0-3 Lebanon (w)

13:00 Myanmar (w) 2-0 UAE (nữ)

01:00 Anama U23 4-2 Codajas U23

02:00 General VelAsquez 3-2 AC Colina

02:00 D. Concepcion 0-1 Deportes Recoleta

22:30 Deportes Valdivia 0-1 Lautaro de Buin

21:30 Hapoel Kaukab 4-0 Hapoel Iksal

00:30 Nueva Concepcion 1-0 Antigua GFC

00:00 C.S.D. Comunicaciones 2-1 Malacateco

20:00 Nykobing FC 0-3 Fremad Amager

19:00 Vendsyssel 2-2 Helsingor

16:30 Hindustan Aeronautics Limited 3-1 Delhi United 1

21:55 1 ASC Tevragh Zeine 0-1 AS Garde Nationale 1

22:59 Aris Limassol 0-1 APOEL Nicosia

20:00 Green Warriors 1-0 Ihefu SC

18:00 Pan African 2-0 Pamba SC

22:30 AS Sonabel 0-1 Etoile Filante Ouagadougou

22:30 RC Kadiogo 0-0 US Forces Armees

22:30 RC Bobo Dioulasso 1-0 Vitesse Delft

00:00 Puntarenas 2-1 Marineros de Puntarenas

16:00 Caps United FC 2-1 ZPC Kariba

21:00 F91 Dudelange 4-1 Victoria Rosport

21:00 Rodange 91 2-3 Swift Hesperange

21:00 Jeunesse Esch 0-0 Red Boys Differdange

01:30 Olmedo Riobamba 1-3 Delfin SC

17:00 Pogon Szczecin(Youth) 6-0 Zha Buse U19

23:30 Zamora CF 1-0 Calahorra

23:30 UE Cornella 1-0 Albacete

17:00 Celta vigo b 1-2 CF Internacional De Madrid

17:00 Baleares 3-1 Sabadell

17:00 UD San Sebastian Reyes 0-0 Badajoz

17:00 Atletico Sanluqueno 3-1 Real Madrid Castilla

17:00 Gimnastic Tarragona 3-1 CD Linares Deportivo

17:00 Racing Santander 0-0 Deportivo La Coruna

16:00 Dinamo Zagreb U19 1-1 Hajduk Split U19

22:59 Benin (w) 1-3 Burkina Faso (w)

22:59 1 Ghana (w) 1-0 Nigeria (w) 1

21:30 Cameroon (w) 2-0 Central African Republic (w)

21:30 Congo DR (w) 0-3 Equatorial Guinea (w)

18:00 FSV Frankfurt U17 1-2 Greuther Furth U17

19:00 Agios Matthaios 3-2 Thiella Sarakinon

19:00 Diagoras Vrachneikon 0-1 Tilikratis

19:00 Atromitos Palamas 1-2 Ypato

19:00 Anagennisi Giannitsa 0-0 Asteras Kalirachis

19:00 Panthrakikos 2-0 Agios Ierotheos

19:00 1 Thermaikos Thermis 0-1 Anagennisi Plagias

19:00 Atsalenios 2-0 Anagennisi Ierapetras

19:00 Mykonos 3-1 Ilioupoli

19:00 Rouf FC 2-1 AE Neapolis

19:00 Acheron Kanalaki 3-1 Panachaiki FC

00:30 Real Jaen CF 0-1 UD Marbella

00:00 CD El Palo 0-0 Torredonjimeno

00:00 Motril 1-1 CD Alhaurino 1

00:00 Atletico Porcuna CF 1-1 Juventud Torremolinos CF

00:00 Manchego Ciudad 2-0 Miguelturreno 1

00:00 Lucena CF 1-0 CD Rota

00:00 Callosa Deportiva CF 0-1 Jove Espanol

23:30 Caudal 3-1 CD Praviano

23:30 AD Hogar Alcarreno 1-2 CP Villarrobledo

23:30 Vianes 1-3 Alfaro

23:30 Gimnastica Torrelavega 4-0 Selaya FC

23:15 Lorca Deportiva FC 2-0 UCAM Murcia CF B

23:15 AD Llerenense 1-1 Arroyo Club Polideportivo

22:59 Urraca 1-0 CD Covadonga

22:59 Villarreal C 2-1 Hercules II

22:59 Real Avila CF 0-1 CD La Virgen Del Camino

22:00 UCAM Cartagena 1-0 EG El Palmar

22:00 Bell Bridget 4-0 Giner Torrero

22:00 Torrent C.F 0-1 Acero

22:00 Racing Villalbes 4-0 Atletico Arnoia

22:00 Deportivo La Coruna B 2-0 Sofan

22:00 Beti Gazte 2-4 CD Vitoria(SPA)

22:00 Leioa 0-0 Tolosa

22:00 CD Anguiano 2-2 CD Arnedo

21:45 CD Tuilla 2-2 CD Colunga

21:30 UP Langreo B 0-1 CD Roces

21:30 CD Galapagar 2-0 AD Villaviciosa De Odon

21:30 CD Naval 1-0 CD Colindres

21:00 CD Robres 3-0 Biescas

21:00 Alcorcon B 6-1 ED Moratalaz 1

19:00 UD Gran Tarajal ST 1-2 Marino

18:00 CD Vera 2-2 Arucas CF

18:00 CD Buzanada 4-0 Union Viera

18:00 Lanzarote 0-1 CD Union Sur Yaiza

18:00 La Quadra 2-4 Tenerife B

17:45 Mallorca B 2-1 San Jodie

17:30 CD Serverense 1-2 San Rafael

17:30 SP Villafranca 1-3 Jerez Industrial CF

17:30 EE Guineueta 1-2 UE Sants

17:30 EC Granollers 1-0 Sant Andreu

17:15 UD Los Garres 1-0 Deportiva Minera

17:15 CD Bullense 1-0 CD Bala Azul

17:15 CD Binefar 3-0 CD Caspe 1

17:00 CDFC La Calzada 0-1 CD Varea

17:00 CD Azuaga 2-1 EMD Aceuchal

17:00 CD Mosconia 1-0 SD Navarro CF

17:00 CD Pozoblanco 1-1 CD Cabecense

17:00 CD Lealtad 0-0 Sporting de Gijon B

17:00 Recreativo Huelva 2-0 CD Gerena

17:00 Albacete B 1-0 Quintanar Del Rey

17:00 1 Atletico de Madrid B 1-1 RSD Alcala Henares

17:00 UB Conquense 1-1 CD Azuqueca

17:00 Viveiro CF 0-1 UD Somozas

17:00 AD Cartaya 1-1 UD Los Barrios

17:00 Silla CF 1-1 Orihuela CF

17:00 CD Utrera 4-1 Xerez Deportivo 1

17:00 CD Cuarte Industrial 2-1 Real Zaragoza B

17:00 CD Huetor Vega 2-0 CD Torreperogil

17:00 UD Gijon Industrial 0-1 SD Lenense

17:00 FC Cartagena B 1-0 Mazarron CF

17:00 Olivenza FC 1-1 Extremadura B

17:00 UD Tomares 0-1 Conil CF

17:00 CD Ribert 3-0 Salamanca B

17:00 Las Rozas 3-0 AD Complutense Alcala

17:00 CF Calamocha 0-3 CA Monzon

17:00 CD Miajadas 1-1 CD Badazus II

17:00 Cordoba B 1-0 Sevilla C

17:00 CP San Cristobal 3-1 UE Castelldefels

17:00 CD Diocesano 4-0 CD Don Alvaro

17:00 EI San Martin 0-0 L Entregu CF

17:00 CD Roda 4-0 CD Olimpic Xativa

17:00 CD Calamonte 2-1 UP Plasencia

16:45 Barbastro 0-2 CD Carinena

16:45 AD Siete Villas 3-1 UC Cartes 1

16:45 Grama 3-1 UE Olot

16:30 La Union CF 3-2 Caravaca CF

16:30 Calahorra B 4-1 Haro Deportivo

16:30 Parla Escuela 1-1 Ursaria 1

16:30 RCD Carabanchel 1-0 CD Paracuellos Antamira

16:30 Casalarreina 4-1 Cenicero

16:30 Getafe B 4-0 Villaverde Boetticher CF

16:30 Yeclano Deportivo 1-1 Ciudad de Murcia

16:30 Urduliz FT 1-3 SD San Ignacio 1

16:30 Torrejon CF 2-1 Rayo Vallecano B

16:30 CD Colonia Moscardo 0-2 CF Pozuelo Alarcon

16:30 Portugalete 2-1 CD Lagun Onak

16:15 Murcia B 2-2 Archena Sport

16:15 CD Basconia 1-1 Amurrio

16:00 1 Fuenlabrada B 3-1 CF Trival Valderas

14:30 Malaga B 4-2 Intergym Melilla

01:00 JS kabylie 2-1 FAR Forces Armee Royales

01:00 Renaissance Sportive de Berkane 4-0 US Ben Guerdane

22:30 Orlando Pirates 1-0 Diables Noirs

22:00 Primeiro de Agosto 0-0 Red Arrows

21:30 Enyimba 3-0 Diambars 1

21:00 Daring Club Motema Pembe 2-1 AS Kigali

12:10 Marist FC 2-1 Laugu United

21:00 Lietava Jonava 0-1 Siauliai

21:00 FK Panevezys-2 1-0 Suduva Marijampole II

21:00 FK Minija 4-2 Banga Gargzdai B

21:00 Babrungas 1-3 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

21:00 Atomsfera Mazeikiai 3-0 FK Trakai II

21:00 FK Zalgiris Vilnius B 1-3 FK Neptunas Klaipeda

21:00 FK Kauno Zalgiris II 1-4 Kazlu Ruda FK Silas

22:59 Tartu JK Maag Tammeka 3-0 Tartu Kalev

16:00 CSM Politehnica lasi U19 2-3 Dinamo Bucharest U19

16:00 CSA Steaua Bucuresti U19 0-0 Concordia Chiajna U19

16:00 UTA Arad U19 6-0 LPS Banatul Timisoara U19

16:00 ACS Kids Tampa Brasov U19 0-3 CS U Craiova U19

16:00 CS Luceafarul Oradea U19 2-0 CS Giroc Chisoda U19

16:00 1 LPS Buzau U19 0-1 AFC Botosani U19

16:00 CFR Cluj U19 2-0 ACS Viitorul Cluj U19

19:00 TJ Rovinka 3-0 Tomasov 1

19:00 Mladost Kalsa 1-1 Poprad

19:00 MFK Rusovce 0-1 FK Slovan Ivanka pri Dunaji

19:00 Liptovska Stiavnica 0-2 Fomat Martin

19:00 SK Crystal Lednicke Rovne 1-0 Nitra

19:00 1 Pokrok SEZ Krompachy 2-1 OFK-SIM Raslavice

19:00 Malacky 0-2 FK Raca Bratislava

15:30 Slavia TU Kosice 6-0 Spisske Podhradie

21:00 Savedalens IF 2-3 IK Tord

20:00 KSF Prespa Birlik 0-3 FC Rosengard

20:00 FC Stockholm Internazionale 5-2 IFK Stocksund 1

19:00 Varmbols FC 2-7 Nykopings BIS

19:00 Yxhults IK 2-2 Karlstad BK B

19:00 IK Oddevold 3-1 Grebbestads IF 1

19:00 BK Forward 3-1 Stenungsunds IF

19:00 Huddinge IF 2-1 Karlslunds IF HFK

19:00 Eskilstuna City FK 1-3 Assyriska United IK

18:30 Ullared 1-2 Eskilsminne IF

22:00 Lillestrom U19 1-3 Ullensaker U19

20:00 Sandefjord U19 0-1 Kristiansund BK U19

23:30 UD Alzira 0-0 Atletico Mancha real

22:59 Real Sociedad C 5-0 Club Deportivo Tropezon 1

22:59 Mar Menor 2-0 Toledo

22:59 CF La Nucia 1-0 Eldense

22:00 Arenas Club de Getxo 1-3 UD Mutilve

22:00 Rio Sports 4-3 SD Gernika

22:00 G. Segoviana 0-2 Pontevedra

21:45 CD Cayon 1-1 Racing B

18:00 1 Panaderia Pulido 0-1 CD Coria

18:00 Las Palmas Atletico 1-4 Don Benito

17:00 SD Tarazona 2-0 Cerdanyola del Valles

17:00 Ejido 0-1 Hercules

17:00 Merida AD 6-1 UD Tamaraceite

17:00 AE Prat 1-1 Brea 1

17:00 AD Ceuta 2-0 Cadiz B

17:00 Cacereno 1-1 CD Mensajero

17:00 Villanovense 2-0 UD San Fernando

17:00 Numancia 2-1 Formentera

17:00 Real Aviles 2-1 Arosa SC

17:00 Ibiza Islas Pitiusas 3-0 Terrassa

17:00 CD Artistico Navalcarnero 1-0 Union Langreo

17:00 Marino luanco 0-1 Mostoles 1

17:00 Suokuaili Moss 1-3 Aguilas CF 1

17:00 CE Europa 2-3 SD Ejea

17:00 1 Atletico Pulpileno 1-3 UD Melilla

17:00 Andratks 4-3 SCR Pena Deportiva

17:00 UD Levante B 1-1 Real Murcia 1

17:00 Velez CF 5-2 Xerez Deportivo FC 1

17:00 Teruel 3-2 RCD Espanyol B 2

17:00 Granada CF B 2-1 CS Puertollano 1

16:30 CF Intercity 3-0 CD Marchamalo

16:00 AD Union Adarve 2-1 UC Ceares

19:30 Olympiada Lympion 0-0 Onisilos Sotiras

19:30 Omonia Aradippou 1-1 Omonia 29is Maiou 1

21:00 Grasshoppers U21 2-2 solothurn

20:30 FC Kosova Zurich 0-0 Wohlen

19:30 FC Winterthur U21 1-3 Uzi

19:30 FC Munsingen 3-1 Langenthal

17:30 FC Sioni Bolnisi 4-0 WIT Georgia Tbilisi

17:30 FC Merani Tbilisi 1-1 FC Gagra

17:30 1 FC Metalurgi Rustavi 1-0 Chikhura Sachkhere 1

17:30 Baia Zugdidi 0-3 Merani Martvili

17:30 FC Shevardeni 5-0 Gareji Sagarejo

18:00 Midtjylland U17 2-3 Nordsjaelland U17

20:00 Angers SCO U19 0-0 Bordeaux U19

20:00 Toulon U19 1-2 Monaco U19

20:00 Bourg Peronnas U19 0-0 Torcy U.S U19

20:00 Feignies U19 2-0 Caen U19

20:00 Amiens U19 4-1 Le Havre U19

20:00 Marseille U19 5-0 Pieve di Lota U19

20:00 Cannes AS U19 3-2 Istres U19 1

20:00 Concarneau U19 6-1 Le Mans U19

20:00 Laval U19 0-1 Guingamp U19

20:00 Evreux U19 0-0 LensU19 1

20:00 Lyon U19 2-0 Troyes U19

20:00 AuxerreU19 1-0 Dijon U19

20:00 Montpellier U19 2-2 Ajaccio U19

20:00 Tours U19 3-3 Nantes U19

20:00 Avenir Sportif Beziers U19 2-1 Colomiers U19

20:00 St Pryve St Hilaire U19 2-1 Valenciennes US U19

20:00 Lille U19 0-0 Chambly FC U19

20:00 Drancy U19 3-3 U19 PSG

19:30 StrasbourgU19 3-0 Nancy U19

18:00 ASPTT Dijon U19 0-3 Paris FC U19

16:00 Chateauroux U19 0-1 USSA Vertou (U19)

21:00 Olympiakos Piraeus U19 2-0 PAOK Saloniki U19

17:00 Apollon Smirnis U19 1-2 PAS Giannina U19

16:30 1 Atromitos U19 1-1 Ionikos U19 1

20:00 Aberystwyth (w) 4-2 Port Talbot (w) 1

20:00 The New Saints (W) 1-5 Swansea City (w)

19:00 Keshla FK 2-3 FK Gilan Gabala 1

02:00 Remo Belem (PA) 0-1 Ponte Preta

02:00 Nautico (PE) 2-2 Vasco da Gama

18:00 Aarhus 1900 (w) 3-1 JAI Fodbold (w)

17:30 City FC 0-2 Gospel Friends FC

14:30 WSE 0-0 Convoy Sun Hei

14:30 Tsuen Wan 2-0 New fair Kuitan

12:30 Heng Wah FC 0-4 Wing Go FC

12:30 Fukien AC 0-0 Kowloon Cricket Club

12:30 KCDRSC 1-1 Tuen Mun FC

21:00 Bischofshofen 3-1 Salzburger AK 1914 1

21:00 RW Rankweil 5-0 SC Austria Lustenau B

21:00 SV Wals-Grunau 0-3 SV Kuchl

22:30 Supersport United 1-2 Kaizer Chiefs

20:30 Chippa United 0-0 Moroka Swallows

18:15 Al-Mabarrah 0-0 AL Nabi Sheet

17:45 Juventus U20 3-2 Bologna U20

16:00 AS Roma U20 2-2 Empoli U20

15:45 Napoli U20 1-0 Atalanta U20

20:00 Brda 2-2 NK Skofja Loka

20:00 SD Cirkulane 0-2 NK Zrece

20:00 Sampion Celje 1-3 Zavrc 1

15:30 SD Videm 0-3 Smartno

20:00 PPJ Akatemia 1-2 P-Iirot

18:00 Stuttgarter Kickers Sv U19 1-1 FC Astoria Walldorf U19

18:00 Saarbrucken U19 0-1 VfB Stuttgart U19

16:00 FC Viktoria 1889 Berlin U19 2-2 VfL Osnabruck U19

16:00 SSV Ulm U19 4-0 Kassel U19

16:00 Wuppertaler SV Borussia U19 0-4 Koln U19

16:00 Bayern Munchen U19 1-1 Hoffenheim U19

16:00 Augsburg U19 3-3 Eintracht Frankfurt U19

16:00 Rot-Weiss Essen U19 1-0 RW Oberhausen U19

16:00 Borussia Dortmund U19 4-0 Schalke 04 U19

16:00 VfL Bochum U19 1-0 Fortuna Koln U19

15:30 FC Heidenheim U19 0-3 FSV Mainz 05 U19

22:15 Al-Jabalain 2-1 Al-Shoalah

01:00 Ypiranga PE 1-1 Caruaru City FC

01:00 America PE 1-0 Ipojuca AC

18:00 Rigas Futbola skola 1-0 FK Liepaja

21:30 1 IF Fuglafjordur 2-5 NSI Runavik

21:30 07 Vestur Sorvagur 0-5 HB Torshavn

21:30 KI Klaksvik 2-1 EB Streymur

21:30 Toftir B68 6-1 TB/FCS/Royn

00:00 Juventud Pinulteca FC 1-1 C.S.D. Comunicaciones B

00:00 Deportivo Sanarate 0-2 CSD Agua Blanca

00:00 1 CD Zacapa 1-0 Deportivo Mixco 2

00:00 Marquense 3-0 Coatepecano IB

19:30 FK Mladost DG 2-0 OFK Titograd

14:40 South China AA 0-1 Kai Jing 1

14:30 Yuen Long FC 1-2 Shatin SA

14:30 Happy Valley 2-5 Wofoo Tai Po

14:30 1 Wong Tai Sin 0-2 North District FC

14:30 Sham Shui Po 0-1 Wing Yee FT

12:30 Metro Gallery 0-1 Eastern District SA

12:30 Central Western District RSA 1-1 Citizen

21:00 Grazies Union 1-0 Mons Calpe SC 1

22:00 Al-Nasr(KSA) 0-1 Al-Ettifaq

02:00 Wydad Casablanca 6-1 Accra Hearts of Oak

01:00 CR Belouizdad 2-0 ASEC MIMOSAS

00:00 ES Setif 2-0 F.C. Nouadhibou

00:00 Al-Hilal Omdurman 1-0 Rivers United

23:30 Horoya AC 2-1 Stade Malien de Bamako

22:59 Esperance Sportive de Tunis 1-0 Al ittihad(LBY) 1

21:00 Mamelodi Sundowns 2-0 Maniema Union

20:00 Simba Sports Club 1-3 Galaxy

20:00 Thisted FC 0-1 Kolding FC

17:00 2 Tai Chung FC 3-5 Biu Chun Rangers

14:30 Southern District 3-0 Hong Kong FC 1

22:30 1 Mantova 0-1 SudTirol

22:30 Legnago Salus 1-0 Trento

22:30 Carrarese 1-1 ACD Virtus Entella

22:30 Albinoleffe 0-1 Seregno

22:30 Francavilla 3-0 Bari

22:30 USD Virtus Verona 2-1 US Fiorenzuola

22:30 Renate AC 2-1 Triestina

22:30 Pro Patria 1-1 Pro Vercelli

22:30 Pistoiese 2-0 Montevarchi

22:30 Us Pergolettese 1-0 Lecco

19:30 1 Olbia 0-3 Modena

19:30 Foggia 1-1 Taranto Sport

19:30 A.S Andria Bat 1-0 Turris Neapolis

19:30 Catanzaro 1-2 AC Monopoli

19:30 JuventusU23 1-1 Pro Sesto

19:30 Nuovo Campobasso 1-1 AZ Picerno ASD

19:30 Avellino 3-0 Paganese 1

19:30 Vibonese 1-3 Palermo

19:30 Potenza 2-1 Latina

19:30 Nuova Monterosi 1-4 Catania

19:30 Piacenza 1-1 Giana

19:30 Juve Stabia 1-0 Messina

01:30 1 Cruzeiro (Youth) 1-1 America MG (Youth)

20:00 1 Oldenburg 3-1 FC Oberneuland 1

20:00 FC Hansa Luneburg 1-0 HSC Hannover

20:00 1 BSV Rehden 1-1 Werder Bremen (Youth)

19:00 FC Teutonia 05 2-2 Phonix Lubeck

19:00 Eintracht Norderstedt 0-0 SV Drochtersen/Assel

19:00 Holstein Kiel II 3-0 Heider SV 1

18:30 ZFC Meuselwitz 1-1 Eilenburg

18:25 BSG Chemie Leipzig 2-1 FSV Union Furstenwalde

18:00 Hamburger SV (Youth) 2-2 St Pauli II

18:00 Berliner FC Dynamo 5-0 VfB Auerbach

18:00 SV Tasmania Berlin 2-1 Energie Cottbus

22:00 Red Bull Salzburg 4-1 Sturm Graz

19:30 LASK Linz 0-1 Rheindorf Altach

19:30 TSV Hartberg 1-1 Rapid Wien

23:30 FC Santa Coloma 1-3 Sant Julia

21:00 FC Ordino 0-2 UE Santa Coloma

18:30 UE Engordany 0-2 Atletic Club D Escaldes 1

16:00 CE Carroi 0-2 Inter Club Escaldes

19:00 Olimpus Skopje Balashikha 2-1 FK Tikves Kavadarci

19:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 1-1 FC Struga Trim Lum

19:00 FK Shkendija 79 2-0 Rabotnicki Skopje

19:00 Pelister Bitola 0-3 Bregalnica Stip

19:00 Borec Veles 1-2 Academy Pandev

19:00 Domzale U19 3-0 NK Bravo U19

01:00 Red Star Waasland 2-1 KVSK Lommel

21:00 Westerlo 2-0 Excelsior Virton

00:00 Deportivo Tiquisate 0-1 Pajapita FC

00:00 CSYD Carcha 2-1 Manati FC 1

00:00 Deportivo Santa Cruz A.V 0-0 CD Salama 1

19:30 AL-Sareeh 2-0 Kufer Soom

19:30 Blama 0-4 Amman FC 1

22:59 Srbija C.Gora U17 0-2 Bulgaria U17

17:00 Croatia U17 3-0 Liechtenstein U17

20:00 Derthona 4-2 ASD Imperia

20:00 Nardo 2-1 USD Lavello

20:00 Recanatese 2-1 Trastevere Calcio

20:00 Citta di Fasano 0-1 Rotonda

20:00 ASD Flaminia Civita Castellana 2-1 Scandicci 1

20:00 Montespaccato 4-0 San Donato Tavarnelle

20:00 Correggese Calcio 3-3 ASD Fanfulla

20:00 Arconatese 2-1 Real Calepina FC

20:00 1 ASD Cascina Valdera 1-1 ASD Cannara

20:00 USD Casatese 2-0 A.C. Crema 1908

20:00 FC Vado 2-2 Fossano Calcio 1

20:00 Tritium 0-2 ASD Seravezza Calcio

20:00 Real Forte Querceta 1-1 ASD Alcione

20:00 Mezzolara 0-1 Aglianese

20:00 Azy based nano Bo 4-2 ASD Caldiero Terme 2

20:00 1 Casarano 0-1 USD Bitonto

20:00 Sammaurese 1-0 Ghivizzano

20:00 San Nicolo Notaresco 1-2 Vastese

20:00 1 US Folgore Caratese 2-2 Villa dAlme Valbrembana 2

20:00 AS Ostia Mare 1-2 Sassari Torres

20:00 SCD Progresso Calcio 1-1 Carpi

20:00 ASD Lornano Badese 2-1 US Pianese

20:00 US Casertana 1908 2-2 Audace Cerignola

20:00 Sestri Levante 1-1 Novara

20:00 Rieti 0-1 Tiferno Lerchi

20:00 Ravenna 2-1 Bagnolese

20:00 1 A.S.D. Bra 1-3 Chieri

20:00 Ligorna 0-2 Borgosesia

20:00 SC Caronnese 2-2 ACSD Saluzzo

20:00 As Casale Calcio 1-0 USD Pont Donnaz

20:00 Chieti 0-2 Castelfidardo

20:00 Foligno Calcio 2-2 Sangiovannese

20:00 1 ASD Molfetta 1-1 Sorrento 1

20:00 ASD Brusaporto 1-0 Sangiuliano City Nova

20:00 Desenzano Calvina 4-0 Legnano

20:00 Cattolica SM Calcio 0-1 Delta Porto Tolle

19:30 Prato 2-0 ASD Sasso Marconi

19:30 Atletico Uri 1-0 Gladiator

20:30 Brattvag 1-1 Eidsvold Turn

20:00 Levanger FK 2-1 Sotra

19:00 Skeid Oslo 2-2 Notodden FK

19:00 Alta 3-1 Asker

18:00 Vard Haugesund 2-0 Nardo FK

17:00 Dinamo KyivU21 3-0 Dnipro-1 U21

16:00 FC Vorskla U21 2-1 FC Shakhtar Donetsk U21 1

20:00 Derry City U19 1-3 Cork City U19

20:00 Finn Harps U19 3-0 Bray Wanderers U19

18:00 Shelbourne U19 2-3 UCD U19

18:00 Umlazi Arsenal FC (w) 0-1 Makhansi FC (W)

18:00 Lindelani FC (W) 1-1 Westville United (W)

18:00 1 VIFK 1-4 JS Hercules

18:00 SJK Akatemia 2-1 RoPS 2

18:00 OTP 0-1 FC Vaajakoski

18:00 PS Kemi Kings 2-4 Narpes Kraft

18:00 Jyvaskyla JK 4-0 Jakobstads Bollklubb 1

18:00 GBK Kokkola 3-3 OLS Oulu

18:00 Kaarinan Pojat 1-0 FC Ilves-Kissat

18:00 SalPa 0-2 EPS Espoo

18:00 Honka Akatemia 4-2 Ilves Tampere II

18:00 TPV Tampere 0-3 Vantaa

18:00 HJS Akatemia 4-3 PIF Parainen

18:00 Jazz Pori 3-3 GrIFK Kauniainen

20:00 SP Libertas 2-3 Tre Penne

20:00 Folgore/Falciano 0-0 Faetano

20:00 SP Cosmos 0-2 Murata

20:30 Palmeiras (Youth) 3-3 Internacional RS (Youth)

20:00 Szczakowianka Jaworzno 2-3 Polonia Laziska Gorne

20:00 1 Garbarnia Krakow II 1-3 Wislanie Jaskowice

20:00 Gornik II Zabrze 1-1 Zaglebie Lubin B

18:00 Sokol Sieniawa 1-0 Podhale Nowy Targ

16:00 Chrobry Glogow II 0-2 KS Pogon Swierzawa

16:00 Chojniczanka Chojnice II 1-1 Bytovia Bytow

16:00 Arka Gdynia II 0-2 Czarni Pruszcz Gdanski

01:00 Escuela Macul 1-4 Municipal Santiago

22:30 1 Recreativo Huelva U19 1-1 UD Tomares U19

18:15 Valladolid U19 5-0 Alcorcon U19

18:00 Lugo U19 2-0 Real Aviles CF U19

17:00 Real Zaragoza U19 1-0 UD Unificacion Bellvitge U19

16:30 Real Betis U19 1-0 Atletico Sanluqueno U19

00:15 Deportivo Alexis Garcia 0-0 E.D.P IND. Medellin

19:30 Stara Rise 4-0 Zdar nad Sazavou 1

19:30 Tatran Vsechovice 4-1 Sumperk

19:30 So Bruntal 0-0 Rymarov 1

19:30 SK Poricany 0-0 Velke Hamry

19:30 Sokol Tasovice 2-0 SK Zdirec Nad Doubravou

15:15 MFK Karvina B 1-2 Opava II

15:15 Slavicin 2-0 FC Strani

15:15 MFK Havirov 1-1 FK Bohumin

15:15 Brno B 0-1 Havlickuv Brod

15:15 Meteor Praha 1-3 Banik Sous

00:00 Sparta Praha 1-0 Mlada Boleslav

21:00 Hradec Kralove 3-0 Teplice

21:00 1 Dynamo Ceske Budejovice 2-2 Slavia Praha

21:00 FC Viktoria Plzen 5-0 Baumit Jablonec

15:00 Sunshine Coast Wanderers FC 1-1 Peninsula Power

14:00 Brisbane Roar (Youth) 2-2 Logan Lightning

14:00 Brisbane Strikers 0-2 Brisbane Olympic United FC

14:00 Capalaba Bulldogs 1-0 Redlands United FC 1

14:00 Gold Coast Knights 0-4 Gold Coast United

01:00 Deportes Temuco 2-1 Fernandez Vial

20:00 Strommen 0-2 Sogndal

20:00 Ham-Kam 3-0 Ranheim IL

20:00 Stjordals Blink 0-0 Ullensaker/Kisa IL

20:00 Aalesund FK 2-2 Sandnes Ulf

20:00 Bryne 3-1 Raufoss

20:00 Asane Fotball 3-0 KFUM Oslo

20:00 Grorud 1-2 Fredrikstad

22:45 Muaidar SC 1-4 Al Markhiya

22:45 Al Mesaimeer Club 0-2 Russell City

02:00 Sarmiento Resistencia 1-0 Sportivo Belgrano

02:00 Club Circulo Deportivo 0-2 Huracan Las Heras

02:00 Estudiantes de San Luis 0-1 Olimpo Bahia Blanca

02:00 Boca Unidos 5-1 Union Sunchales

02:00 Juventud U.Gualeguaychu 1-1 Defensores Belgrano (VR)

21:00 Douglas Haig 0-0 Central Norte Salta

16:30 Nakhon Si Thammarat FC 3-0 Surat Thani FC

15:30 Siam FC 1-3 Nonthaburi United

15:30 Nakhon Mae Sot United FC 0-3 See Kwae FC

15:30 Banbueng FC 2-1 Maptaphut Rayong FC

15:30 ACDC FC 1-1 Royal Thai Fleet

15:30 Nakhonratchasima United FC 4-0 Yasothon FC

15:30 Thonburi United FC 0-1 Bangkok

15:30 Grakcu Sai Mai United 1-2 North Bangkok College

20:00 Oxford United (w) 5-1 London Bees (w)

20:00 Milton Keynes Dons (w) 1-2 Gillingham (w)

20:00 Keynsham Town (w) 3-1 Crawley Wasps (w)

20:00 Ipswich Town (w) 1-0 Bridgwater Town women (W)

20:00 Portsmouth (w) 3-0 Queens Park Rangers (w)

21:30 Sporting de Benguela 1-2 Kabuscorp do Palanca

21:00 Cuando Cubango 1-0 Recreativo Caala

15:45 Lucky Mile FC 4-0 Yau Tsim Mong

14:30 Tung Sing FC 0-1 Kowloon City

14:30 Sao Jose(AP) 2-1 Mutual Football Club

12:30 1 Fu Moon FC 3-4 Kwai Tsing District FA

12:30 Kwun Tong 3-2 Wan Chai

12:30 Kwong Wah AA 0-3 Tuen Mun Football Team

20:30 1 FK MAS Taborsko 1-0 SK Prostejov

18:00 Niva Vinica 0-2 FC Livyi Bereh

21:00 Dnepr Mogilev 1-0 Kommunalnik Slonim

19:00 Naftan Novopolock 0-0 Krumkachy Minsk

17:00 FC Belshina Babruisk 0-3 Arsenal Dzyarzhynsk

20:00 1 St. Andrews 2-2 Swieqi United 1

16:00 Melita FC Saint Julian 2-1 Lija Athletic

22:59 Ecuador (w) 1-4 Venezuela (w)

02:00 1 Deportivo Shalon 2-1 CD Torre Fuerte

21:30 SV Elversberg II 2-2 FV Diefflen

20:30 SV Deutz 05 1-2 SpVg Frechen 20

20:30 DJK Teutonia St.Tonis 0-2 Bocholt FC

20:30 1 FC Pesch 1956 2-2 Blau-Weib Friesdorf

20:30 Siegburger SV 04 2-1 VfL Vichttal

20:30 FSV Duisburg 1-2 SC Union Nettetal

20:30 TuRU Dusseldorf 0-1 TSV Meerbusch

20:30 1 VfB Hilden 3-1 Cronenberger SC

20:30 Fortuna Cologne II 1-2 Hennef 05

20:00 Duren 5-2 Hurth

20:00 FC Eintracht Rheine 1-2 TSV Victoria Clarholz

20:00 DJK Ammerthal 3-2 TSV Abtswind

20:00 Union 60 Bremen 4-0 BSC Hastedt

20:00 1 SC Velbert 1-3 SpVg Schonnebeck

20:00 Germania Egestorf 2-0 HSC BW Schwalbe Tundern

20:00 1 FC Kray 0-3 SSVg Velbert

20:00 SV Rochling Volkling 2-1 FSV Jagersburg

20:00 TSV Sasel 4-1 Bramfelder SV

20:00 Gutersloh 2-1 SV Westfalia Rhynern

20:00 Schwarz-Weiss Essen 5-1 TVD Velbert

20:00 FC Hagen/Uthlede 1-1 Kickers Emden

20:00 MTV Gifhorn 3-1 SVG Gottingen 07

20:00 TSV Schwabmünchen 1-1 TSV Dachau 1865 1

20:00 VfL Alfter 3-1 Borussia Freialdenhoven

20:00 TSG Sprockhovel 1-6 FC Kaan-Marienborn

20:00 1 Ratingen SV 0-4 FC Kleve

20:00 Erndtebruck 1-0 RSV Meinerzhagen

20:00 1 Siegen Sportfreunde 1-1 ASC 09 Dortmund

18:00 TuS Schwachhausen 1-2 TuS Komet Arsten

18:00 SFC Stern 1900 0-2 Rostocker FC

15:45 HEBC Hamburg 2-3 SC Victoria Hamburg

15:45 Uhlenhorster SC Paloma 2-0 HSV Barmbek Uhlenhorst

14:00 Nagoya oceans Futsal 4-2 Bardral Urayasu Futsal

20:00 RFC de Liege 2-0 KSK Heist

20:00 Sint-Eloois-Winkel 3-1 Tienen

22:15 AS Police (Niamey) 0-0 ASN Nigelec

20:00 Crvena Zvezda Youth 6-0 Spartak Subotica U19

18:00 Mladost Lucani U19 1-0 FK Vozdovac U19

15:05 Cukaricki U19 3-2 Vojvodina U19

13:55 FK Rad Belgrade U19 2-0 FK Brodarac U19

20:00 IK Brage 0-0 GIF Sundsvall

18:00 Akropolis IF 1-0 Landskrona BoIS

22:00 Fatima U17 1-0 Loures U17

21:00 Vitoria FC Setubal U17 2-0 Portimonense U17

20:00 Bad Vilbel 0-3 Viktoria Griesheim

20:00 TSV Rudow 2-1 Sparta Lichtenberg

20:00 Turk Gucu Friedberg 3-0 TuS Dietkirchen 1

15:30 Berlin Hilalspor 0-1 Reinickendorfer Fuchse

20:00 Nkwazi 1-0 Power Dynamos

20:00 Indeni FC 1-1 Konkola Blades

18:00 Lusaka Dynamos 1-1 Kafue Celtic FC

02:00 Claypole 2-0 Central Cordoba De Rosario

01:00 Ferrocarril Midland 0-2 Club Lujan

01:00 1 Sportivo Dock Sud 1-2 Berazategui

01:00 Ituzaingo 1-0 Leandro N Alem

22:10 Barbados U17(w) 0-2 Curacao U17(w)

22:00 US Virgin Islands U17(w) 1-3 Suriname U17(w)

00:15 Beitar Jerusalem 2-1 Hapoel Haifa 1

16:00 Andernach (w) 3-1 Henstedt-Ulzburg (w)

01:30 Gimnasia Jujuy 1-0 San Martin San Juan

01:10 Quilmes 3-1 Nueva Chicago

22:59 FC Avan Academy 2-1 Alashkert

12:30 Queensland Lions SC 0-4 Brisbane Roar

23:15 Pescara Futsal 3-2 L84 Futsal

20:00 Cormar Polistena Indoor Soccer 3-5 Romania Indoor Soccer

20:00 St Michael Bleiburg 1-0 SAK Klagenfurt

18:30 ASKO Kottmannsdorf 2-3 SVG Bleiburg

15:30 SV Strass 1-1 SU Rebenland

15:30 Waf Brigittenau 1-4 SC Ostbahn XI

15:30 FC Volders 0-2 SC Mils 05

15:15 Favoritner AC 1-4 Sportunion Mauer

23:30 CD Vendaval 2-2 CD Racing Junior de Armenia

22:59 Municipal FC 2-1 CD Titan

19:00 Sporting Lisbon Sad U23 1-3 Benfica U23

20:30 Pretoria Univ 0-0 Tshakhuma Tsha Madzivhandila

20:30 Cape Town Spurs 0-0 Platinum City

20:30 Black Leopards 0-1 Free State Stars

19:20 1 Lamphun Warrior 1-1 Phrae United FC

19:00 Udon Thani 0-2 Rayong FC

18:30 Chiangmai FC 1-3 Chainat FC

18:00 Ayutthaya United 2-0 Raj Pracha FC

01:00 Liniers 2-2 Puerto Nuevo 1

20:00 Emirates Club (R) 2-3 Al Wahda Abu Dhabi Reserves

20:00 Bretigny Foot C.S 0-1 Paris FC II

20:00 St Jean Le Blanc 4-2 FC Ouest Tourangeau

20:00 Bourges Foot II 2-1 Deols

02:00 NC Paraiso U20 0-2 Palmas FR U20

02:00 1 Capital TO U20 2-5 Taquarussu EC U20

01:10 Dinamo EC U20 2-6 CRB (Youth)

01:00 1 Brasil de Pelotas U20 3-2 FBC Riograndense U20 1

20:00 Nomme JK Kalju II 2-0 Tabasalu Charma

17:00 Kohtla Jarve JK Jarve 1-5 Tallinna JK Legion B

20:00 Matonense SP 1-0 Vocem SP

12:00 FC Gifu 3-2 AC Nagano Parceiro

12:00 Roasso Kumamoto 0-0 Kamatamare Sanuki

02:00 Goiatuba 1-0 Inhumas

02:00 Aparecidense GO 4-2 ABC RN

01:30 Menina Olimpica (w) 7-2 Tiangua (w)

01:30 1 Rolandia EC 5-3 Arapongas EC

01:30 Guanabara City FC 3-1 America FC Natal RN

01:00 Batistense 0-1 Caravaggio FC

01:00 Cacador AC 1-2 Figueirense

01:00 Avai 0-2 Juventus Jaragua Do Sul

01:00 SEP Patrocinense 4-0 Araguari AC

01:00 CA Itajai 1-3 CFZ Imbituba SC

01:00 Itarema EC 1-3 Crateus

01:00 Cruzeiro U23 1-0 Zumbi EC U23

19:30 Bela Vista 2-0 ABD FC 1

19:00 FC Flora Tallinn 2-2 FC Kuressaare

17:00 1 Kilnamanagh AFC 1-2 Crumlin United

17:00 Drumcondra FC 2-0 Dublin University FC 1

21:00 DFK Dainava Alytus 3-2 Dziugas Telsiai

22:00 Olympique de Safi 0-0 SCCM Chabab Mohamedia

01:00 Noroeste 1-2 Botafogo B SP

21:00 1 EC Sao Bernardo/SP 0-0 Sao Bernardo

21:00 Ukhta Tyumen Futsal 2-9 MFK Torpedo Futsal

18:00 Sogdiana Jizak 1-0 Pakhtakor 1

20:00 VJS Vantaa U20 4-2 TPVTampereU20

01:00 1 CGI April 7 0-4 Serra Macaense

01:00 1 Sao Paulo RJ 0-0 Goytacaz RJ 1

01:00 Campos RJ 0-1 Ceres/RJ

18:30 KF Ballkani 2-0 Prishtina

18:00 KF Drenica Skenderaj 2-0 KF Dukagjini 1

00:30 FK Tuzla City 1-1 Borac Banja Luka

18:00 Posusje 2-0 FK Zeljeznicar

18:00 1 Radnik Bijeljina 1-2 NK Siroki Brijeg

22:45 Metalist Kharkiv 3-0 Podillya Khmelnytskyi 1

19:30 FC Uzhgorod 1-3 Olimpic Donetsk

17:15 FK Avanhard Kramatorsk 2-0 Nyva Ternopil

18:30 Dalian Pro 0-3 Shanghai Port

14:30 Shanghai Shenhua 1-0 Shenzhen FC

18:00 Balatonfuredi FC 2-4 Beech Sigit

18:00 1 Kelen SC 0-0 Gyirmot SE II

18:00 BKV Elore 4-1 Bekescsabai Elore SE II

16:00 Diosgyori VTK II 2-1 Salgotarjani Baratok TC

16:00 Budapest Honved II 0-3 Balassagyarmat SE

16:00 ETO Akademia 1-3 MTE Mosonmagyarovar

20:00 Derby County (w) 0-0 West Bromwich WFC (w)

20:00 Brighouse Town (w) 2-1 Loughborough Lightning (W)

20:00 Fylde LFC (w) 4-1 Sheffield (w)

20:00 Wolves (w) 2-2 Burnley (w)

20:00 Nottingham Forest (w) 3-2 Middlesbrough (w)

20:00 Hull City (w) 1-4 Stoke City (w)

01:00 Avenida RS 0-0 Veranopolis RS 1

21:00 Queen's Park 3-4 Alloa Athletic

20:00 Rosario Central Reserves 1-2 Racing Club Reserves 1

19:00 Godoy Cruz Reserves 2-0 Banfield Reserves

01:30 CA Bella Vista 0-0 Colon CF 1

20:00 La Luz 1-1 Salus 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657