Kết quả trận Hamburger SV vs Nurnberg, 18h30 ngày 26/09

Hamburger SV
Hamburger SV
2
Nurnberg
Nurnberg
2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đức

Hamburger SV vs Nurnberg


18:30 ngày 26/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Hamburger SV vs Nurnberg


TLCA
0.40 : 0:0 : 2.08
TL bàn thắng:
9.09 : 4 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
7.20 : 1.14 : 16.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Hamburger SV vs Nurnberg

 6'      yellow_cardNikola Dovedan
 21'    Mario Vuskovic yellow_card  
 22'    0-1   goalEnrico Valentini
 26'      yellow_cardEnrico Valentini
 34'    Robert-Nesta Glatzel (Assist:Jonas Meffert) goal 1-1  
 46'    1-2   goalLino Tempelmann (Assist:Enrico Valentini)
 58'    Jan Gyamerah yellow_card  
 64'    Manuel Wintzheimer↑Bakery Jatta↓ substitution  
 65'      substitutionLukas Schleimer↑Mats Moller Daehli↓
 69'      substitutionErik Shuranov↑Nikola Dovedan↓
 80'    Robert-Nesta Glatzel (Assist:Sonny Kittel) goal 2-2  
 90'    Anssi Suhonen↑David Kinsombi↓ substitution  
 90'    Sonny Kittel yellow_card  
 90'      substitutionKilian Fischer↑Fabian Nuernberger↓

Đội hình thi đấu Hamburger SV vs Nurnberg

Hamburger SV Nurnberg
1 Daniel Heuer Fernandes
21 Tim Leibold
44 Mario Vuskovic
34 Jonas David
2 Jan Gyamerah
6 David Kinsombi
23 Jonas Meffert
3 Moritz Heyer
10 Sonny Kittel
9 Robert-Nesta Glatzel
18 Bakery Jatta
26 Christian Mathenia
22 Enrico Valentini
16 Christopher Schindler
4 Asger Sorensen
29 Tim Handwerker
15 Fabian Nuernberger
14 Tom Krauss
5 Johannes Geis
6 Lino Tempelmann
24 Mats Moller Daehli
10 Nikola Dovedan
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
14 Ludovit Reis
19 Manuel Wintzheimer
16 MARKO JOHANSSON
36 Anssi Suhonen
22 Robin Meissner
48 Faride Alidou
8 Thomas Glyn Doyle
28 Miro Muheim
18 Dennis Borkowski
33 Mario Suver
34 Konstantin Rausch
21 Tim Latteier
11 Erik Shuranov
8 Taylan Duman
31 Carl Klaus
2 Kilian Fischer
36 Lukas Schleimer

Số liệu thống kê Hamburger SV vs Nurnberg

Hamburger SV   Nurnberg
12
 
Phạt góc
 
3
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
3
 
Thẻ vàng
 
2
16
 
Tổng cú sút
 
8
6
 
Sút trúng cầu môn
 
2
5
 
Sút ra ngoài
 
5
5
 
Cản sút
 
1
8
 
Sút Phạt
 
14
70%
 
Kiểm soát bóng
 
30%
56%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
44%
605
 
Số đường chuyền
 
250
87%
 
Chuyền chính xác
 
67%
12
 
Phạm lỗi
 
9
3
 
Việt vị
 
0
33
 
Đánh đầu
 
33
23
 
Đánh đầu thành công
 
10
0
 
Cứu thua
 
5
18
 
Rê bóng thành công
 
22
6
 
Đánh chặn
 
13
25
 
Ném biên
 
15
18
 
Cản phá thành công
 
22
6
 
Thử thách
 
15
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
153
 
Pha tấn công
 
51
73
 
Tấn công nguy hiểm
 
22

19:00 Indonesia U23 2-3 U23 Australia

20:00 El Mokawloon El Arab 1-0 El Sharqia Dokhan

18:30 Unia Skierniewice 0-2 Lech Poznan

18:30 Lechia Zielona Gora 0-1 Arka Gdynia

19:00 Sebeta City 0-1 Mekelakeya

19:00 CSF Baliti 3-0 FC Cahul-2005

17:00 CSF Sparta 1-3 Dinamo-Auto

17:00 CS Petrocub 6-0 Olimp Comrat

17:00 FC Sfintul Gheorghe 1-0 Victoria Bardar

20:00 Botev Plovdiv II 2-1 Neff supporting Simic

18:15 PSIS Semarang 0-1 Persib Bandung

15:15 PSM Makassar 0-0 Pstni

20:00 1 Torque Reserves 2-1 CA River Plate Reserves

19:00 Lokomotiv Sofia 0-2 Lokomotiv Plovdiv

19:30 Goiania (Youth) 5-2 Anapolina U20 1

16:00 FC Ilbirs 0-1 FC Abdish-Ata Kant 1

19:00 GIF Sundsvall U21 6-0 Orebro U21

19:00 Levadiakos 1-0 Asteras Tripolis

19:00 Anagenisi Karditsa 0-0 Kallithea

19:50 Oman Club 0-0 Dhufar

16:30 Garhwal Diamon 0-2 Delhi United

14:00 Sudeva Moonlight FC 0-1 Rangers SC

19:00 Preston (R) 3-0 Bolton (R)

19:00 Fleetwood Town Reserve 3-1 Accrington Stanley Reserves

17:00 FK Gomel Reserves 0-0 Shakhter Soligorsk Reserves

20:10 South Africa (w) 6-0 Mozambique (w)

20:10 Swaziland (w) 0-3 Zimbabwe (w)

20:10 Burundi (w) 1-0 Eritrea (w)

20:00 Zambia nữ 3-2 Malawi (w)

20:00 Ethiopia (w) 2-0 Uganda (w)

16:30 US Chaouia U21 2-0 JSM Skikda U21

16:30 CA Batna U21 2-0 JSM Bejaia U21

16:20 MO Bejaia U21 2-0 CA Bordj Bou Arreridj U21

16:20 Hamra Annaba U21 1-1 IRB Ouargla U21

16:20 WA Boufarik U21 2-0 USM Bel Abbes U21

16:15 MC EI Eulma U21 0-0 USM Khenchela U21

16:00 RC Kouba U21 0-1 ES Ben Aknoun U21

16:00 MCB Oued Sly U21 1-0 CRB Ain Oussera U21

20:00 SV Hall 1-1 FC Wacker Innsbruck Amateure

19:00 SC Schwaz 2-0 Kufstein 1

16:00 Worgl Obi SV 6-2 SV Innsbruck

15:30 SVG Reichenau 4-2 SV Fugen

19:00 Naft Misan 2-1 Samarra

19:00 Zakho 0-1 AL Najaf

19:00 Naft Al Junoob 2-1 Al Diwaniya

17:00 Kairat Academy 1-0 Lashyn Karatau

20:15 Pakistan Navy 0-3 PAF FC

17:00 1 Muslim FC 1-2 Civil Aviation Authority FC

17:30 Shurtan Guzor 2-1 Yangiyer

19:30 Mansheiat Bani Hasan 0-3 Moghayer Al Sarhan

19:30 Ethad Al-Ramtha 1-0 Al Yarmouk

19:00 Cyprus U17 0-3 Greece U17

18:00 France U17 3-0 Moldova U17

20:00 Italy (w) U19 1-1 Norway (w) U19

20:00 Azerbaijan (w) U19 0-2 Poland (w) U19

19:00 1 Turkey (w) U19 0-3 Hungary (w) U19 1

19:00 England (w) U19 1-0 Switzerland (w) U19

19:00 Denmark (w) U19 2-1 Finland (w) U19

19:00 Ireland (w) U19 2-0 Northern Ireland (w) U19 1

18:30 Kazakhstan (w) U19 0-1 Lithuania (w) U19

18:30 Bulgaria (w) U19 2-0 Greece (w) U19

18:00 Faroe Islands (w) U19 0-5 Belarus (w) U19

18:00 Cyprus (w) U19 2-4 North Macedonia (w) U19

16:00 malta (w) (U19) 0-1 Georgia (w) U19

19:30 1 SC Weiz 1-1 SG Austria Klagenfurt

16:30 Lafnitz 3-3 Wolfsberger AC

19:30 Al-Arabi 1-1 Al Kiswa

19:00 Al-Yaqdhah 1-0 Al-Nabek

19:00 Al-Dumair FC 1-2 Al-Mohafza

16:05 Australia nữ 2-2 Brazil nữ

18:00 FC Achva Kfar Manda 2-1 SC Maccabi Ashdod

18:00 Maccabi Ironi Tirat HaCarmel 2-2 Maccabi Kabilio Jaffa

18:00 Maccabi Shaarayim 1-0 Maccabi Bnei Raina

18:00 Maccabi Yavne 0-2 Kafr Qasim

18:00 MS Tseirey Taybe 1-1 Maccabi Tzur Shalom

18:00 Bnei Eilat 0-4 Hapoel Kfar Saba

18:00 Moadon Sport Tira 2-1 Tzeirey Tira

18:00 Rubi Shapira 0-5 Ironi Tiberias

18:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Hapoel Bikat Hayarden

19:00 Bosnia and Herzegovina (w) 0-4 Russia (w)

18:30 North Macedonia (w) 2-3 Luxembourg (w)

18:15 PSKC Cimahi 1-2 Cilegon United

15:15 PSCS Cilacap 0-2 Persis Solo FC

18:45 Se Wan Boy 0-0 Urartu 1

16:45 Ararat Yerevan 1-0 FK Van Charentsavan

20:00 Horitschon 2-6 Parndorf

19:00 SV Frauental 3-2 Leoben

19:00 Annabichler SV 1-1 SK Austria Klagenfurt Amateure

15:30 Slovan HAC 4-0 Favoritner AC

20:30 JDR Stars 1-0 Venda

20:30 Richards Bay 1-0 Pretoria Callies

19:30 Altay Spor Kulubu 5-1 Dai Lin Jissbon

18:00 Boluspor 1-0 Carsambaspor

18:00 Akhisar Bld.Geng 2-2 Bergama Belediyespor

18:00 Eyupspor 2-0 Bukaspor

18:00 Amedspor 3-2 Tarsus Idman Yurdu

17:00 Ankaragucu 2-0 Somaspor

19:00 Gazovik Orenburg 0-3 Dynamo Moscow

20:30 Viktoria Bregenz 2-1 RW Rankweil

19:00 Liesing Atzgersdorf 4-2 SC Ostbahn XI

19:00 Wiener Akademik 3-1 1210 Wien

19:00 SU Tillmitsch 3-0 Deutschlandsberger SC

18:30 1 Post SV Wien 2-1 SV Gerasdorf Stammer

16:00 SV Aspern 1-0 Ask Ober Sankt Veit

16:00 Lustenau 2-3 SC Bregenz

15:30 Gersthofer SV 1-3 SV Donau

15:30 FC 1980 Wien 0-3 SV Wienerberger

15:15 LAC Inter 6-0 FC Brigittenau

15:00 UFK Schwemm 2-5 DSV Fortuna 05

16:40 Punjab FC 0-0 Khalsa FC Chandigarh

19:15 Villariga pa 3-2 Tiradentes PA

17:30 FK Qabala II 6-0 Zira FK II

17:30 Sabah II 1-3 FK MOIK Baku

17:00 Qaradag Lokbatan 2-0 Sabayi II 1

13:00 Qingdao Youth Island 1-0 Hebei Gongfu

13:00 Guangxi Pingguo Haliao 0-0 Xiamen Ludao

20:00 NK Belisce 1-5 Hajduk Split

18:00 Rudes 0-2 ZNK Osijek

16:00 Mandala (w) 0-2 Ugyen Academy (W)

19:30 Verona U20 2-1 Udinese U20

19:00 Bristol City U23 0-2 Queens Park Rangers U23

18:00 Ipswich U23 1-2 Cardiff City U23

19:00 Filiasi 1-1 Hermannstadt

19:30 Arua Hill SC 0-0 Onduparaka FC

19:00 Tooro United 1-1 Gaddafi FC

19:00 Uganda Police FC 0-1 Wakiso Giants FC

19:00 1 BUL FC 0-1 Express FC

20:00 Acassuso Reserves 2-0 Villa San Carlos Reserves

20:00 River Plate R 0-3 Argentinos Jrs Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657