Kết quả trận Hamilton Olympic vs Charleston City Blues, 11h30 ngày 01/08

Hamilton Olympic
Hamilton Olympic
1
Charleston City Blues
Charleston City Blues
3
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Úc bắc bang NSW

Hamilton Olympic vs Charleston City Blues


11:30 ngày 01/08/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 4 - 2

Tỷ lệ Hamilton Olympic vs Charleston City Blues


TLCA
0.87 : 0:0 : 0.97
TL bàn thắng:
3.84 : 4 1/2 : 0.14
TL Thắng - Hòa - Bại
150.00 : 8.10 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Hamilton Olympic vs Charleston City Blues

 6'    0-1   goalSmith
 53'    Muller goal 1-1  
 54'    1-2   goalBizzarri
 74'    1-3   goalSmith

Đội hình thi đấu Hamilton Olympic vs Charleston City Blues

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Hamilton Olympic vs Charleston City Blues

Hamilton Olympic   Charleston City Blues
5
 
Phạt góc
 
1
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
4
 
Thẻ vàng
 
2
25
 
Tổng cú sút
 
7
8
 
Sút trúng cầu môn
 
4
17
 
Sút ra ngoài
 
3
54%
 
Kiểm soát bóng
 
46%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
131
 
Pha tấn công
 
145
101
 
Tấn công nguy hiểm
 
98

23:30 Brentford 0-1 Chelsea

21:00 Southampton 1-0 Leeds United

21:00 Aston Villa 2-3 Wolves

21:00 Manchester City 2-0 Burnley

21:00 Norwich City 0-0 Brighton Hove Albion

21:00 Leicester City 4-2 Manchester United

18:30 Watford 0-5 Liverpool

02:00 Lyon 2-0 Monaco

22:00 Clermont 1-0 Lille

02:00 1 Sociedad 1-0 Mallorca

23:30 Levante 0-0 Getafe

01:45 AC Milan 3-2 Verona

22:59 1 Lazio 3-1 Inter Milan

20:00 Spezia 2-1 Salernitana

23:30 Monchengladbach 1-1 VfB Stuttgart

20:30 SC Freiburg 1-1 RB Leipzig

20:30 Eintracht Frankfurt 1-2 Hertha Berlin

20:30 Union Berlin 2-0 VfL Wolfsburg

20:30 Borussia Dortmund 3-1 FSV Mainz 05

20:30 Greuther Furth 0-1 VfL Bochum

17:00 Yokohama Marinos 2-1 Consadole Sapporo

14:00 Vissel Kobe 1-0 Avispa Fukuoka

14:00 Yokohama FC 5-3 Tokushima Vortis

13:00 Urawa Red Diamonds 1-1 Gamba Osaka

13:00 Shimizu S-Pulse 0-1 Kashiwa Reysol

12:00 Sagan Tosu 1-1 Shonan Bellmare

06:00 New England Revolution 2-2 Chicago Fire

05:05 Columbus Crew 4-0 Inter Miami

02:50 Los Angeles FC 3-1 San Jose Earthquakes

00:00 Montreal Impact 2-2 Philadelphia Union

21:00 Ebbsfleet United 2-0 Hampton Richmond Borough

21:00 Barnet 0-1 Boreham Wood

21:00 Marine 1-1 Wrexham

21:00 Torquay United 2-2 Havant Waterlooville

21:00 Yeovil Town 1-1 Weymouth

21:00 King's Lynn Town 2-1 Peterborough Sports

21:00 York City 1-1 Morpeth Town

21:00 Dorking 2-2 Hayes Yeading United

21:00 Eastleigh 3-3 Folkestone

21:00 Wealdstone FC 1-2 Dagenham Redbridge 1

21:00 1 Boston United 1-1 Stratford Town

21:00 Hereford United 0-1 Solihull Moors

21:00 Southport FC 2-3 Altrincham

21:00 Southend United 4-1 Chertsey Town

21:00 Maidenhead United 3-1 Hastings United

21:00 Dover Athletic 1-1 Yate Town

21:00 1 Pontefract Collieries 0-0 Halifax Town

21:00 Marske United 0-0 Gateshead

21:00 Horsham 1-0 Woking

21:00 Stockport County 3-0 Stamford

21:00 Hungerford Town 1-2 Bromley

21:00 Bowers Pitsea 2-1 Aldershot Town

21:00 Kettering Town 2-2 Buxton FC

21:00 Harrow Borough 4-2 Chelmsford City

21:00 Tamworth 0-0 Notts County

21:00 Sudbury 3-1 Dartford 1

21:00 Corinthian Casuals 1-0 St Albans City

21:00 Bedfont Sports 0-1 Kidderminster Harriers

21:00 Brackley Town 1-1 Guiseley

21:00 Banbury United 1-0 Bath City

21:00 Curzon Ashton FC 0-4 Chesterfield

18:30 bromsgrove 0-5 Grimsby Town

19:00 JL Chiangmai United FC 0-1 Prachuap Khiri Khan

18:00 Suphanburi FC 0-2 BG Pathum United

18:00 Khonkaen United 1-0 Nong Bua Lamphu

17:30 Samut Prakan City 2-2 Port FC

01:00 Persepolis 0-3 Al Hilal

22:00 Al Wehda(UAE) 1-5 Al-Nasr(KSA)

19:06 SV Empor Berlin 5-1 FC Neubrandenburg 04

21:00 Sheffield United 2-1 Stoke City

21:00 Bristol City 0-2 Bournemouth AFC

21:00 Reading 1-0 Barnsley

21:00 Nottingham Forest 2-1 Blackpool

21:00 Blackburn Rovers 2-2 Coventry City

21:00 Middlesbrough 2-0 Peterborough United

21:00 Preston North End 0-0 Derby County

21:00 Millwall 0-2 Luton Town

21:00 Huddersfield Town 2-0 Hull City

18:30 Fulham 4-1 Queens Park Rangers (QPR)

02:00 PSV Eindhoven 3-1 PEC Zwolle

02:00 Fortuna Sittard 1-0 SC Cambuur

23:45 SC Heerenveen 0-2 AFC Ajax

23:45 2 Go Ahead Eagles 4-2 Heracles Almelo

21:30 Feyenoord 2-2 RKC Waalwijk

05:05 Monterrey 0-1 Club Leon 1

22:30 IK Sirius FK 2-1 Varbergs BoIS FC

20:00 Degerfors IF 2-1 Halmstads

20:00 Ostersunds FK 0-3 Malmo FF

00:00 Dundee 2-1 Aberdeen

21:00 Saint Johnstone 0-3 Livingston

21:00 Ross County 2-3 Saint Mirren

21:00 Glasgow Rangers 1-1 Heart of Midlothian

21:00 Motherwell 0-2 Celtic FC

21:00 Hibernian 0-3 Dundee United

01:30 FC Zurich 1-0 Lugano

22:59 1 Young Boys 1-1 Luzern

22:59 Adana Demirspor 0-2 Yeni Malatyaspor

20:00 Sivasspor 2-2 Antalyaspor

17:30 Giresunspor 2-0 Caykur Rizespor 1

22:05 Rijeka 3-3 Dinamo Zagreb

20:00 HNK Gorica 1-1 Istra 1961 Pula

01:45 Standard Liege 2-2 Oud Heverlee

23:30 Oostende 2-1 Cercle Brugge

23:30 Zulte-Waregem 2-1 Royal Antwerp

21:15 1 Saint Gilloise 4-2 Seraing United

22:59 Spartak Moscow 2-2 Dynamo Moscow

22:59 FK Sochi 3-2 Rostov FK

20:30 Rubin Kazan 2-2 Lokomotiv Moscow

18:00 Arsenal Tula 2-1 Zenit St. Petersburg

22:59 Zlate Moravce 2-2 SKF Sered

22:59 1 FK Senica 1-1 Michalovce 1

22:59 Sokol Dolna Zdana 2-2 MFK Ruzomberok

21:00 MSK Zilina 0-2 Dunajska Streda

01:15 Maribor 1-0 Radomlje

22:00 NK Mura 05 3-2 NK Aluminij

06:00 Melipilla 1-1 Deportes La Serena

03:30 Union Espanola 2-1 Curico Unido

01:00 Santiago Wanderers 2-1 Everton CD

21:00 1 Cobresal 1-3 Univ Catolica

00:30 FC Steaua Bucuresti 3-0 CS Mioveni 1

21:30 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 1-2 FC Voluntari

05:00 Chapecoense SC 1-2 Fortaleza

06:15 CA Huracan 0-3 Boca Juniors

04:00 Lanus 1-1 Banfield

01:45 Gimnasia La Plata 1-0 Newells Old Boys

23:30 Sarmiento Junin 3-4 Union Santa Fe 1

21:00 Slavia Mozyr 3-1 BATE Borisov

19:00 Smorgon FC 2-0 FK Vitebsk 1

17:00 FK Isloch Minsk 2-0 Slutsksakhar Slutsk 1

22:59 Kriens 0-0 Schaffhausen

22:59 Yverdon 3-0 FC Wil 1900

01:00 Slask Wroclaw 1-2 Rakow Czestochowa

22:30 Gornik Zabrze 0-1 Wisla Krakow

20:00 LKS Nieciecza 0-2 Lechia Gdansk

17:30 Gornik Leczna 1-1 Piast Gliwice

22:59 Molde 3-0 Tromso IL

22:59 1 Lillestrom 0-0 Kristiansund BK

23:30 Dinamo Tbilisi 1-0 Torpedo Kutaisi

21:30 Dila Gori 3-1 Samtredia

20:30 FC Saburtalo Tbilisi 2-1 Samgurali Tskh

19:30 FC Telavi 2-1 Lokomotiv Tbilisi

17:30 FC Shukura Kobuleti 0-2 Dinamo Batumi

00:30 Fehervar Videoton 2-1 Budapest Honved

22:00 Ferencvarosi TC 1-2 ZalaegerzsegTE

19:45 Gyirmot SE 2-1 Paksi SE Honlapja

00:30 Panathinaikos 4-1 Ionikos 1

22:15 Apollon Smirnis 0-1 Asteras Tripolis

23:30 Como 2-0 Alessandria

21:15 Perugia 1-0 Brescia

21:15 Cosenza Calcio 1914 1-1 Frosinone

19:00 Vicenza 0-1 Reggina

19:00 Ascoli 1-1 Lecce

19:00 Crotone 2-1 Pisa

19:00 Pordenone Calcio SSD 1-3 Ternana

02:00 Sporting Gijon 1-0 AD Alcorcon 1

01:30 Malaga 1-1 Zaragoza

23:15 Las Palmas 2-1 Tenerife

21:00 SD Amorebieta 2-3 FC Cartagena

21:00 Girona 1-3 SD Huesca

00:00 1 Nancy 2-1 Guingamp

00:00 Caen 2-2 Le Havre

00:00 Pau FC 1-0 Paris FC

00:00 Bastia 0-0 Grenoble

00:00 Quevilly 0-3 Chamois Niortais

00:00 1 Dijon 1-0 Amiens

00:00 Valenciennes 1-3 USL Dunkerque

00:00 Rodez Aveyron 0-1 Sochaux

20:00 Toulouse 6-0 AJ Auxerre 1

01:30 Hamburger SV 1-1 Fortuna Dusseldorf 1

18:30 Heidenheimer 2-4 St. Pauli

18:30 Ingolstadt 1-1 Holstein Kiel

18:30 1 Karlsruher SC 2-1 Erzgebirge Aue

16:30 FC Ryukyu 0-1 Ehime FC

12:00 SC Sagamihara 0-1 Montedio Yamagata

12:00 Giravanz Kitakyushu 2-2 Tokyo Verdy

12:00 1 V-Varen Nagasaki 1-1 Albirex Niigata

03:30 Carlos Manucci 0-1 Alianza Lima

01:15 UTC Cajamarca 1-1 Sport Boys

22:59 Alianza Atletico Sullana 3-1 Academia Deportiva Cantolao

00:00 Lokomotiv Sofia 1-2 Levski Sofia

21:30 Ludogorets Razgrad 4-0 Tsarsko Selo

21:00 Club Africain 1-1 Rejiche

20:00 Esperance Sportive Zarzis 0-2 Olympique de Beja

01:30 Skra Czestochowa 0-0 GKS Katowice

22:59 Miedz Legnica 4-0 Zaglebie Sosnowiec

22:59 1 Podbeskidzie Bielsko-Biala 0-1 Sandecja Nowy Sacz

20:00 GKS Jastrzebie 3-1 Gornik Polkowice 1

17:40 Resovia Rzeszow 3-0 Chrobry Glogow

16:30 FK Ural-2 4-2 Zvezda Perm

23:45 Qatar SC 2-2 Umm Salal

21:30 Al-Sailiya 0-1 Al-Wakra

21:30 Al Shamal 1-3 Al-Arabi SC

05:30 FC Nacional Asuncion 0-0 Sportivo Luqueno

16:30 Gyeongnam FC 0-2 Ansan Greeners FC

14:00 Chungnam Asan 3-4 Daejeon Citizen

21:00 Oldham Athletic 3-0 Stevenage Borough

21:00 Northampton Town 2-0 Mansfield Town

21:00 Leyton Orient 0-0 Walsall

21:00 Exeter City 2-2 Newport County

21:00 Crawley Town 0-1 Sutton United

21:00 Colchester United 1-0 Harrogate Town

21:00 Swindon Town 2-2 Rochdale

21:00 Carlisle United 0-1 Tranmere Rovers

21:00 Scunthorpe United 0-2 Forest Green Rovers

21:00 Bradford City 2-2 Bristol Rovers

21:00 Salford City 2-0 Hartlepool United

21:00 Port Vale 3-1 Barrow

19:00 Hallescher FC 2-3 Saarbrucken

19:00 Eintracht Braunschweig 4-2 Borussia Dortmund (Youth)

19:00 Zwickau 3-2 MSV Duisburg 1

19:00 SV Meppen 2-3 Magdeburg

19:00 Kaiserslautern 3-0 SC Freiburg (Youth)

06:05 Deportivo Pereira 3-0 Deportiva Once Caldas

04:00 America de Cali 1-1 Deportivo Cali

02:00 1 La Equidad 1-3 Patriotas FC

05:15 1 Deportivo La Guaira 0-2 Deportivo Lara

03:00 Aragua FC 3-0 Yaracuyanos

22:59 Cukaricki Stankom 1-1 Vojvodina Novi Sad

20:55 Kolubara 1-7 Crvena Zvezda

21:00 Raith Rovers 2-1 Arbroath

21:00 Inverness 2-0 Greenock Morton

21:00 Dunfermline Athletic 2-2 Kilmarnock

21:00 Ayr United 2-1 Queen of South

22:59 Menemen Belediye Spor 3-2 Samsunspor 1

20:00 Denizlispor 2-1 Balikesirspor

17:30 Bandirmaspor 1-2 Ankaragucu

17:30 Umraniyespor 2-2 Eyupspor

21:00 Sandvikens IF 2-2 Haninge

21:00 Hudiksvalls ABK 1-0 Taby

21:00 Utsiktens BK 5-1 Osterlen FF

21:00 Atvidabergs 1-2 FC Linkoping City

21:00 Lunds BK 1-0 Oskarshamns AIK

19:00 IFK Malmo FK 0-2 Assyriska Turab IK JKP

18:00 Lindome GIF 1-2 Vanersborgs IF

18:00 Umea FC 2-1 Gefle IF 1

18:00 Torns IF 1-3 Tvaakers IF

18:00 Sollentuna United 1-0 IF Sylvia

19:00 CSA Steaua Bucuresti 1-1 Astra Giurgiu

15:00 Dunarea Calarasi 0-1 Metaloglobus

15:00 Dacia Unirea Braila 0-7 Gloria Buzau

15:00 2 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 2-1 Unirea Constanta

15:00 ACS Viitorul Selimbar 1-0 Concordia Chiajna

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 1-0 FC Timisoara

22:59 Motor Lublin 1-1 Wigry Suwalki

22:15 Ruch Chorzow 2-4 Wisla Pulawy

20:00 Pogon Siedlce 3-0 Sokol Ostroda 1

20:00 Hutnik Krakow 1-2 Stal Rzeszow

20:00 GKS Belchatow 2-1 KP Calisia Kalisz

19:00 Garbarnia Krakow 2-1 Pogonmazovik

18:00 Lech II Poznan 3-2 Chojniczanka Chojnice

20:00 FK Zeleznicar Pancevo 2-1 FK Rad Beograd

20:00 FK Buducnost Dobanovci 0-0 Habitpharm Javor 1

20:00 1 Mladost Novi Sad 2-3 Indjija

20:00 Timok 0-1 Macva Sabac

19:00 Drochia 0-1 Olimp Comrat

19:00 Real Succes 4-0 FC Cahul-2005

20:00 NK Rudar Velenje 4-1 NK Brezice

20:00 NK Primorje 3-0 NK Fuzinar

20:00 Krsko Posavlje 0-3 ND Beltinci

20:00 Jadran Dekani 2-0 NK Rogaska

20:00 Roltek Dob 0-2 ND Gorica

04:00 Nacional Montevideo 3-2 Boston River 1

01:00 Liverpool URU 0-1 Plaza Colonia

22:45 Torque 1-2 Rentistas 1

20:30 CA River Plate 5-1 IA Sud America

23:30 Dnipro-1 2-0 Kolos Kovalyovka

21:00 FC Lviv 1-4 Dynamo Kyiv

18:00 FC Mariupol 1-2 Metalist 1925 Kharkiv

20:30 Domazlice 3-1 Sokol Hostoun

19:30 Uhersky Brod 1-0 FC Vratimov

19:30 Zivanice 3-1 Mlada Boleslav B

15:30 1 FK Prepere 3-1 Slovan Liberec II 1

15:15 Loko Vltavin 2-1 SK Motorlet Praha

15:15 Velke Mezirici 0-2 Unicov

15:15 SK Rakovnik 3-1 Povltava FA

15:15 Benesov 3-0 FK Banik Sokolov

15:15 FK Zbuzany 1953 3-3 Sokol Brozany

15:15 Otrokovice 2-0 Vysocina Jihlava B

15:15 Hlucin 0-0 Slovan Rosice

15:15 Frydek-Mistek 1-0 Zlin B

19:00 Bronshoj 1-1 BK Avarta

19:00 Vejgaard B 0-0 Holstebro BK

18:00 FC Sydvest 2-2 Hedensted

18:00 ASA Aarhus 1-1 Norresundby

18:00 Rishoj 2-1 Allerod

18:00 Tarup Paarup IF 0-1 B 1909 Odense

17:00 KFUM 1-0 Skovshoved

17:00 Union 0-2 Greve Fodbold

20:00 Sportist Svoge 2-0 Marek Dupnitza

20:00 Strumska Slava 1-4 Etar

20:00 1 Spartak Varna 1-1 Yantra Gabrovo

20:00 Neff supporting Simic 1-1 FC Sozopol

20:00 FC Dobrudzha 3-0 Livstrom

19:00 FC Maritsa 1921 3-1 FC Hebar Pazardzhik

20:00 Geita Gold 1-1 Mtibwa Sugar

18:00 Kagera Sugar 0-0 Mbeya City

13:00 Gangwon II 2-0 Goyang FC

13:00 Jinju Citizen 1-1 Dangjin Citizen

12:00 Jungnang Chorus Mustang FC 0-3 FC Namdong

12:00 Seoul United 0-1 Geoje Citizen

20:45 Bhayangkara Surabaya United 0-2 Persib Bandung

18:15 1 Persipura Jayapura 1-3 Persebaya Surabaya 1

15:15 Persita Tangerang 1-1 Persiraja Aceh

15:15 1 Persela Lamongan 2-2 Madura United

14:45 Mitchelton (w) 0-6 Weston Pud(w)

14:00 Virginia United SC (w) 0-0 The Gap NPL (w)

13:45 Logan Lightning (w) 8-1 Dare southwest Queensland (w)

20:00 Ordabasy 2-1 FK Atyrau

20:00 FK Aktobe Lento 1-2 FC Kairat Almaty 1

18:00 FC Shakhtyor Karagandy 1-0 FK Kaspyi Aktau

16:00 Akzhayik Oral 1-1 FK Arys

05:10 Pacific FC 3-2 Valour

02:30 Forge FC 2-0 Atletico Ottawa

21:00 AFC Telford United 2-0 Farsley Celtic

21:00 AFC Fylde 1-0 Gloucester City

21:00 Chorley FC 2-1 Darlington

19:00 FK Smiltene BJSS 1-6 Tukums-2000

18:00 FK Dinamo Riga 0-0 JDFS Alberts

18:00 FK Auda Riga 2-0 Albatroz

20:00 HNK Cibalia 1-0 NK Osijek II

20:00 NK Opatija 2-2 NK Varteks Varazdin

20:00 Kustosija 0-0 NK Dubrava Zagreb

18:00 NK Solin 1-1 NK Jarun

18:00 Pendikspor 4-1 Akhisar Bld.Geng

18:00 Etimesgut Belediye Spor 1-0 Sariyer

18:00 Ankarademirspor 1-0 Anadolu Selcukluspor

01:00 Minas Brasilia DF (W) 0-1 Real Brasilia FC (w)

06:00 Hartford Athletic 1-0 Loudoun United

06:00 Memphis 901 4-2 Atlanta United FC II

06:00 Indy Eleven 1-0 Louisville City FC

06:00 Charlotte Independence 5-1 Charleston Battery

04:00 Las Vegas Lights 3-6 Phoenix Rising FC

02:00 2 Real Monarchs 4-3 Austin Bold 1

21:00 Brightlingsea Regent 1-3 Wingate Finchley

21:00 Bishop's Stortford 1-0 Margate

21:00 Merstham 5-0 Haringey Borough

21:00 Hornchurch 1-1 Leatherhead

21:00 Enfield Town 2-2 Worthing

21:00 Carshalton Athletic FC 4-1 East Thurrock United

18:00 KIL/Hemne (w) 1-1 Roa (w)

03:00 Cuiaba (W) 0-0 Mixto EC (W)

01:00 Botafogo RJ(w) 5-0 Boavista S.C.

01:00 Perolas Negras (W) 3-0 Barcelona EC RJ (W)

01:00 Bangu (w) 2-1 Duque de Caxias (w)

22:59 MFK Skalica 2-0 Partizan Bardejov

19:30 MSK Puchov 1-1 FC Artmedia Petrzalka

19:30 Namestovo 0-2 KFC Komarno

19:30 FK Kosice 2-1 MFK Dubnica nad Vahom

19:30 Dukla Banska Bystrica 1-0 Slovan Bratislava B

20:00 Sporting Braga II 2-0 Montalegre

01:30 Manchester City U23 5-0 Leicester City U23

22:59 Brighton U23 2-1 Crystal Palace U23 1

22:00 Liverpool U23 3-0 Arsenal U23

19:00 Chelsea U23 2-0 Derby County U23 1

18:00 Birmingham City U23 1-2 Aston Villa U23

18:00 Manchester United U23 3-0 Blackburn Rovers U23

22:00 Skala Itrottarfelag 3-2 KI Klaksvik II

19:00 B36 Torshavn II 1-1 AB Argir

21:00 BS Dynamic 2-1 Flambeau du Centre

20:00 Bumamuru 1-0 Musongati FC

16:30 Dordoi-Dynamo Naryn 3-0 FC Ilbirs

04:00 Deportivo Amatitlan (w) 0-3 Club Deportivo Xela (w)

03:29 Fray (W) 0-1 FC Moralense (W)

00:00 Suchitepequez (w) 0-1 Marquense (w)

22:30 Chabab Atlas Khenifra 1-1 UTS Union Touarga Sport Rabat

22:30 TAS de Casablanca 0-1 USM Oujda

22:00 JSM Jeunesse Sportive El Massi 1-1 Raja de Beni Mellal

22:40 Al-Ittihad (Youth) 1-1 Al-Fath (Youth)

22:10 Al-Nasr (Youth) 4-1 Ohud Medina Youths

19:45 Al-Tai (Youth) 0-0 Al Raed U20

19:10 Al-Qadasiya (Youth) 1-1 Al Khaleej Youths

12:00 NTV Beleza (w) 4-1 AS Elfen Sayama (w)

21:00 HIFK 2-2 SJK Seinajoen

21:00 KTP Kotka 2-0 Honka Espoo

21:00 AC Oulu 1-2 IFK Mariehamn

21:00 FC Haka 1-1 Lahti 1

21:00 Inter Turku 2-3 KuPs

19:00 Ilves Tampere 2-3 HJK Helsinki

01:00 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 2-1 Jocoro FC Reserves

00:00 CD Luis Angel Firpo Reserves 0-0 Municipal Limeno Reserves

18:45 Kastrioti Kruje 2-0 Skenderbeu Korca

18:45 KF Laci 0-1 Egnatia

19:30 Lafnitz 2-0 FC Dornbirn 1913

19:30 SV Horn 0-3 SKU Amstetten

19:30 Rapid Vienna (Youth) 0-3 FC Wacker Innsbruck

22:00 Akranes 0-3 Vikingur Reykjavik

21:00 Vicenza U20 5-1 Alessandria U19

20:00 Brescia U20 2-0 Pordenone Youth

20:00 Udinese U20 4-1 Venezia F.C. Youth

20:00 Reggiana U20 0-4 Parma U20

19:30 Como U20 1-2 S.S.D. Monza 1912 Youth

19:30 Cesena U20 3-2 Pisa U19

19:30 US Cremonese U20 0-3 Virtus Entella U20

19:00 Ternana u20 0-2 Spezia U20

16:00 1 Benevento (Youth) 1-2 Crotone U19

16:00 Sha LAN U19 2-3 Perugia U20

16:00 Reggina U19 0-3 Lazio U20

16:00 Cosenza Calcio Youth 1-5 Frosinone U20

20:15 Brondby IF (w) 5-2 Aalborg (w)

19:30 AGF Kvindefodbold APS (w) 2-3 Thisted FC (w)

18:45 Nordsjaelland (w) 2-2 Fortuna Hjorring (w)

00:00 1 Birkirkara FC 2-0 Gudja United 1

22:00 Hamrun Spartans 0-1 Gzira United

20:00 1 Balzan FC 1-2 Floriana F.C. 1

20:38 Defensor Sporting U19 6-0 Deportivo Maldonado U19

19:15 Mathare United 0-1 Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Kenya Police FC 0-2 Nairobi Star City

17:00 KCB SC 0-0 AFC Leopards

00:00 Cruz Azul (w) 2-0 Mazatlan FC (w)

20:00 FK Rudar Kakanj 0-2 FK Radnik Hadzici

19:30 1 FK Podrinje 1-1 FK Modrica

19:30 Zvijezda Gradacac 2-0 FK Tekstilac

00:00 1 Pachuca U20 2-2 Santos Laguna U20

21:00 Monterrey U20 1-1 Leon U20

20:00 NK Vodice 1-0 Urania

18:00 AZS UJ Krakow (w) 0-0 Czarni Sosnowiec (w) 1

01:45 Flandria 2-0 Colegiales

01:00 Club Atletico Acassuso 1-0 Argentino de Quilmes

01:00 UAI Urquiza 1-2 Deportivo Armenio

01:00 CA San Miguel 1-1 Defensores Unidos

01:00 Deportivo Merlo 3-1 CA Fenix Pilar

23:05 Sacachispas 1-0 Uhl Que Sa

20:00 Rigas Futbola skola 1-1 FK Spartaks Jurmala

18:00 FK Valmiera 1-0 FK Liepaja

21:00 Annagh United 1-4 Ballyclare Comrades

21:00 Institute FC 1-2 Newry City

21:00 HW Welders 1-1 Knockbreda

21:00 Dundela 1-3 Ballinamallard United

21:00 Dergview FC 1-0 Loughgall FC

21:00 Ards FC 2-0 Queen's University 1

23:15 Sohar Club 1-1 Al-Suwaiq

20:05 Al-Nahda Muscat 3-1 Al-Msnaa

20:00 Saham 1-1 Al-Seeb

20:00 Nizwa Club 0-1 Al-Nasr(OMA)

05:00 Colchagua CD 1-2 Iberia Los Angeles

03:00 Rodelindo Roman 1-1 D. Concepcion

03:00 Deportes Limache 1-3 General VelAsquez

22:30 Deportes Recoleta 2-0 Deportes Valdivia

00:30 Maccabi Ashdod U19 1-1 Maccabi Ein Mahal Jamal U19

20:15 Hapoel Kiryat Shmona U19 2-0 Hapoel Kfar Saba U19

20:00 Sectzya Nes Ziona U19 0-4 Bnei Yehuda Tel Aviv U19

16:00 Hapoel Tel Aviv U19 0-2 Maccabi Petah Tikva Asis Dabid U19

15:30 FC Kfar Qasim U19 3-0 Hapoel Jerusalem Malka U19

15:30 Hapoel Beer Sheva U19 3-4 Bnei Sakhnin U19

15:00 Maccabi Yaffo Kabilio U19 2-1 Beitar Shimshon Tel Aviv U19

15:00 Ironi Nesher U19 0-1 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

15:00 Maccabi Netanya U19 1-1 Beitar Jerusalem Oren U19

15:00 Hapoel Ramat Gan U19 1-1 Maccabi Tel Aviv U19

15:00 Maccabi Haifa U19 3-0 Hapoel Raanana Roei U19

15:00 1 Hapoel Nof HaGalil U19 4-0 Maccabi Achi Nazareth U19

15:00 Hapoel Akko U19 0-0 SC Haifa Robi Shapira U19

14:45 Beitar Nes Tubruk U19 1-0 Hapoel Herzliya U19

14:30 Maccabi Herzliya U19 2-0 Hapoel Qiryat Ono U19

14:00 Gadna Tel Aviv U19 1-1 Hapoel Ashkelon U19

14:00 Hapoel Umm al-Fahm U19 1-5 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19

13:00 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 6-1 Hapoel Hod Hasharon U19

02:15 Clube Desportivo Trofense 1-1 Benfica

00:00 Louletano 1-2 Estrela da Amadora

22:00 Uniao Leiria 0-2 Santa Clara

21:00 Vilafranquense 1-1 Real Sport Clube Queluz

21:00 Sp. Espinho 0-0 FC Caldas

21:00 Oriental Dragon 2-2 Moreirense 1

21:00 Leixoes 5-1 Vilaverdense

21:00 1 Berco SC 1-1 Belenenses

21:00 Valadares Gaia FC 1-3 Casa Pia AC

21:00 1 Camacha 1-2 CD Tondela

21:00 Paredes 3-1 Viseu

17:00 Oliveira Hospital 0-1 Vitoria Guimaraes

22:59 Santa Lucia Cotzumalguapa 3-3 CD Puerto de Iztapa

04:30 San Judas 1-0 Real Granada FC

22:00 1 CD El 26 3-3 Tipitapa

18:00 Randers Freja U19 3-0 BrondbyU19

18:00 Silkeborg U19 3-2 Esbjerg U19

18:00 Lyngby Fodbold Club U19 5-1 Vejle U19

17:30 Odense BK U19 2-1 Midtjylland U19

17:30 Sonderjyske U19 1-1 Aarhus AGF U19

17:30 Horsens U19 1-1 Aalborg BK U19

19:00 Kheybar Khorramabad 1-0 Shahrdari Astara

18:45 Saipa 1-1 Esteghlal Khozestan

18:30 Malavan 2-0 Arman Gohar Sirjan

06:00 Omaha 4-1 North Carolina

06:00 Greenville Triumph 1-0 New England Revolution B 1

06:00 Chattanooga Red Wolves 1-2 Toronto FC II

05:35 Richmond Kickers 3-2 Forward Madison FC

19:00 Jammerbugt 0-2 Hvidovre IF

18:30 Herfolge Boldklub Koge 1-0 Nykobing FC

16:30 North Pine United 0-3 Logan Metro

17:00 Friends United 0-0 Ahbab FC

17:00 Tarun Sangha FC 4-2 Jaguar FC

14:30 1 Youngmen SC 1-2 CISF New Delhi

14:30 Royal Rangers FC 2-0 Uttrakhand 1

22:59 AEP Paphos 1-1 Olympiakos Nicosia FC

21:00 AEK Larnaca 3-0 PAEEK

20:00 Ken Gold FC 1-0 Green Warriors

20:00 Fountain Gate FC 3-1 Kitayosce FC

20:00 DTB FC 2-0 African Sports

20:00 Ndanda FC 0-1 Pamba SC

19:00 Pehchevo 1-2 FK Sloga 1934 Vinica

19:00 Detonit Junior 2-1 FK Lokomotiva Gradsko

19:00 Belasica Strumica 0-2 FK Osogovo

19:00 Voska Sport 5-0 FK Kadino

19:00 KF Veleshta 1-1 KF Besa Doberdoll

19:00 FC Vardar Skopje 2-0 FK Ohrid 2004

19:00 FK Rinija Gostivar 2-2 Sileks

19:00 Korab Debar 3-3 FK Teteks Tetovo

19:00 Pobeda Prilep 5-0 Bratstvo 07

19:00 FK Kozuv 0-0 Kamenica-Sasa

22:30 1 Royal FC 2-1 Kiko FC

22:30 AS Koupela 1-1 AS Sonabel

22:30 Etoile Filante Ouagadougou 1-0 ASEC Koudougou

03:00 Municipal Liberia 0-2 Puntarenas

18:00 Shirak 1-2 Gandzasar Kapan

18:00 Alashkert B Martuni 0-5 Lernayin Artsakh

16:00 Black Rhinos FC 1-1 Manica Diamond

16:00 ZPC Kariba 1-0 Yadah FC

05:30 Sociedad Deportiva Aucas 1-2 Universidad Catolica

03:00 1 Guayaquil City 4-2 Olmedo Riobamba

17:15 Polonia Warszawa (Youth) 5-1 Zaglebie Lubin (Youth)

17:00 Wisla Krakow (Youth) 3-1 Arka Gdynia (Youth)

02:00 Real Madrid Castilla 0-0 Barcelona B

00:00 Deportivo La Coruna 1-0 UD San Sebastian Reyes

00:00 Real Betis B 1-2 Villarreal B

22:00 SD Logrones 2-0 Zamora CF

22:00 Cultural Leonesa 2-1 Extremadura

22:00 1 CD Linares Deportivo 0-3 Algeciras

22:00 1 Castellon 1-1 Gimnastic Tarragona

01:00 Velo Clube Youth 0-5 Corinthians Paulista (Youth)

20:15 Energetik-BGU Minsk Reserves 2-3 Dinamo Brest Reserves

18:50 Rukh Brest Reserves 2-3 Dinamo Minsk Reserves 1

18:00 1 FC Minsk Reserves 1-2 FK Gomel Reserves

21:00 Zagreb locomotive U19 2-0 NK Dugopolje U19

16:00 Slaven Belupo U19 2-3 Inter Zapresic U19

16:00 NK Rudes U19 1-4 Dinamo Zagreb U19

15:00 Rijeka U19 3-0 NK Orijent U19

15:00 Bjelovar U19 3-5 Sesvete U19

15:30 Pardubice (w) 0-16 Sparta Praha (w)

20:00 Banni Yas 1-2 Al-Wasl

20:00 Al-Dhafra 1-3 Al Nasr Dubai

19:30 HB Torshavn (w) 2-1 EBS/Skala (w)

17:00 Dynamo DresdenU17 5-0 Energie Cottbus U17

16:30 Bayern Munchen U17 6-1 Stuttgarter Kickers U17

00:00 1 Marino 2-0 Las Palmas C

23:30 CD Gerena 2-1 Cordoba B

22:59 Villarrubia CF 3-1 CD Villacanas

22:59 CD Tarancon 4-0 AD Hogar Alcarreno

22:59 UF Beniganim 0-4 Elche CF Ilicitano

22:59 CD Azuqueca 2-3 Almansa

22:30 UD Rotlet Molinar 0-1 CD Serverense

22:30 Uritarra 1-1 Cultural de Durango

22:00 UD Poblense 0-1 Llosetense 1

22:00 CD Manacor 2-0 CE Felanitx

22:00 Jove Espanol 0-2 Villajoyosa

22:00 1 UDC Txantrea KKE 3-2 Murchante

22:00 CD Santa Ursula 1-3 UD Gran Tarajal ST

21:30 UD Santa Marta 1-1 Atletico Astorga

21:00 Colegios Diocesanos 1-1 CD Guijuelo

21:00 CD Paracuellos Antamira 1-0 Rayo Vallecano B

17:00 Arucas CF 3-0 UD Las Zocas

01:00 FAR Forces Armee Royales 0-1 JS kabylie

00:00 Diambars 0-1 Enyimba

22:59 Concorde 1-2 JS Saoura

22:30 US Ben Guerdane 0-1 Renaissance Sportive de Berkane

20:00 Red Arrows 1-0 Primeiro de Agosto

20:00 URA Kampala 0-0 EL Masry

20:00 Mangasport 2-1 Coton Sport

19:00 Azam 0-0 Pyramids FC

12:00 Real Kakamora 2-3 Kossa FC

22:00 FK Neptunas Klaipeda 7-1 FK Minija

22:00 Siauliai 2-2 Babrungas

19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 0-1 FK Trakai II

18:00 Suduva Marijampole II 2-1 FK Zalgiris Vilnius B

18:00 Kazlu Ruda FK Silas 4-1 Atomsfera Mazeikiai

16:00 1 Gaz Metan Medias U19 2-1 CS U Craiova U19 1

15:00 AFC Botosani U19 4-0 FC Voluntari U19

19:00 Slovan Duslo Sala 3-0 TJ Druzstevnik Vrakun

19:00 FK Podkonice 1-0 Novohrad Lucenec

19:00 Fomat Martin 5-1 MFK Zarnovica

19:00 Nove Mesto 0-0 KFC Kalna nad Hronom

19:00 Nitra 4-2 OFK Malzenice 1

19:00 2 Slovan Giraltovce 2-3 Lipany 1

20:30 Llanidloes Town 3-2 Llangefni town

20:30 Holyhead 2-1 Llanrhaeadr

21:00 FC Arlanda 0-1 Kvarnsvedens IK

20:00 Yxhults IK 0-2 IK Oddevold

20:00 Vanersborg FK 4-1 Kumla 1

20:00 Lidkopings FK 2-1 IFK Skovde FK 1

20:00 Gamla Upsala SK 2-3 IFK Stocksund

20:00 1 Husqvarna 4-3 Dalstorps IF 1

20:00 Gottne IF 1-1 Ytterhogdal IK

20:00 Mjolby AI FF 0-2 Syrianska FC

20:00 Varmbols FC 4-0 Rynninge IK

20:00 Smedby AIS 4-1 Syrianska Botkyrka IF

20:00 Rappe GOIF 2-2 FBK Balkan

20:00 Friska Viljor FC 1-1 Bodens BK

19:00 Umea FC Academy 1-1 Notvikens IK

19:00 Eslovs BK 2-0 IFK Karlshamn

19:00 Taftea IK 2-1 Sandviks IK

19:00 Asarums IF FK 3-3 Solvesborgs GoIF 1

19:00 Nordvarmland FF 8-0 IFK Tidaholm

19:00 Grebbestads IF 6-1 Karlstad BK B

19:00 Angered BK 5-0 Stenungsunds IF

19:00 1 IFK Osterakers Fk 4-2 Sandvikens AIK FK

19:00 BK Astrio 1-1 IK Tord

19:00 Ahlafors IF 1-4 BK Forward

19:00 Angelholms FF 1-0 Vinbergs IF

19:00 Huddinge IF 1-2 Motala AIF FK

19:00 1 Trosa Vagnhärad SK 1-1 Eskilstuna City FK

19:00 Nykopings BIS 6-1 Tyreso FF

19:00 1 FC Rosengard 3-1 IFK Berga

18:30 Ullared 2-3 Varbergs GIF FK

18:00 1 Savedalens IF 2-5 Assyriska BK

18:00 IFK Ostersund 4-1 Storfors AIK

18:00 Froso IF 1-4 Skelleftea FF

18:00 FC Gute 2-3 Enskede IK

18:00 Hoganas BK 3-1 Onsala BK

17:00 Vastra Frolunda 2-0 Torslanda IK

00:30 Maan 0-4 Ramtha Club

00:30 Shabab AlOrdon 2-0 Al Aqaba SC

22:00 Al Wihdat Amman 1-1 Al-Jazeera 1

15:00 Kawana 2-0 Woombye 2

00:00 SD Gernika 1-1 Burgos Promesas

00:00 Pontevedra 3-0 UD Llanera

22:59 1 Racing B 0-0 Pena Sport 1

22:59 Union Langreo 1-1 AD Union Adarve 1

22:30 SD Ejea 0-2 CF Badalona

22:00 UC Ceares 1-0 coruxo FC

22:00 Osasuna B 2-2 Rio Sports

22:00 Terrassa 0-1 Andratks

22:00 UD Mutilve 2-1 AD San Juan 1

21:00 UD Logrones B 1-1 Arenas Club de Getxo

19:30 Alki Oroklini 1-2 Akritas Chloraka

19:30 Omonia 29is Maiou 0-0 Xylotympou

19:30 E.N.Paralimniou 0-1 Olympiada Lympion

19:30 Anagennisi FC Deryneia 3-0 Othellos Athienou

01:00 Chiasso 1-1 Bruhl SG

01:00 Biel Bienne 0-1 Breitenrain

21:00 Bavois 2-1 FC Rapperswil-Jona

21:00 FC Tuggen 1-0 FC Paradiso

20:30 Basuli B team 0-0 Zurich B team

20:00 FC Sion U21 0-0 Etoile Carouge

22:00 JIPPO 2-0 PK-35 Vantaa

20:00 Gnistan Helsinki 1-4 Vaasa VPS

19:00 1 KPV 4-1 MuSa 1

19:00 Jaro 3-6 RoPS Rovaniemi

20:00 Wanda NH Krakow (w) 0-3 Ostrovia 1909 (w)

17:00 UKS SMS Lodz III (W) 10-0 AZS KU Uniwersytetu Warsaw (w)

14:30 Kitchee 5-2 Tai Chung FC

19:00 Eutin 08 1-0 Oldenburger SV 2

19:00 TSV Altenholz 3-2 SV Frisia 03

18:30 TSB Flensburg 5-1 TSV Kronshagen

20:30 Silkeborg IF U17 1-0 Esbjerg FB U17

20:15 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 0-1 VejleU17

19:45 Sonderjyske U17 4-2 AGF Viby U17

19:45 Horsens U17 6-1 AalborgU17

22:00 Nice U19 4-3 Saint Etienne U19

20:00 1 Bordeaux U19 0-0 Nantes U19

20:00 Monaco U19 2-2 Avenir Sportif Beziers U19

20:00 Rennes U19 5-1 Tours U19

19:30 Orleans US 45 U19 3-1 LensU19

20:00 Al-Ansar 1-0 Al Qaisoma

19:45 Hottain (KSA) 2-1 Al-Rayyan

19:40 Al-Jndal 3-3 Al Najma(KSA)

19:25 Afief 0-1 Arar FC

19:25 Al-Sadd FC(SA) 1-2 Al Dahab

19:10 Taraggi 1-0 Al-Taqdom

19:10 Al Nairyah 0-0 Al-Thuqbah

20:00 PAOK Saloniki U19 3-0 Volos Nps U19

17:00 PAS Lamia U19 0-4 Aris Thessaloniki U19

16:30 Apollon Smirnis U19 1-2 Asteras Tripolis U19

00:00 Peamount Utd (w) 4-0 Yalong City (w)

20:00 DLR Waves (w) 1-0 Bohemians Dublin (w)

20:00 Cork City (w) 0-1 Wexford Youths (w)

19:30 General Caballero 2-0 Fulgencio Yegros

20:00 FK Gilan Gabala 1-1 Zira FK

18:00 Sabail 1-2 Keshla FK

04:30 Operario Ferroviario PR 0-0 Londrina PR

02:30 Vasco da Gama 2-1 Coritiba PR

02:00 Ponte Preta 2-3 Nautico (PE)

01:00 Brasil de Pelotas 2-2 Vila Nova

16:00 Allerod (w) 0-2 FC Damso (w)

01:00 CFRJ Marica RJ 2-0 Madureira

02:00 River PI 5-0 Lagarto

22:00 Decic Tuzi 2-0 Jezero Plav

21:00 FK Sutjeska Niksic 2-0 FK Zeta 1

22:00 FC Lauterach 2-0 VfB Hohenems

22:00 Wiener Viktoria 4-0 Neusiedl

21:00 FC Pinzgau Saalfelden 2-0 Bischofshofen

21:00 WSC Hertha Wels 3-1 FC Wels

20:30 SV Stripfing Weiden 3-0 Mauerwerk

20:30 SV Ried B 1-1 Union Gurten

20:30 FC Wolfurt 2-0 SC Bregenz

20:00 ATSV Stadl Paura 3-3 Santa Ana

20:00 SV Innsbruck 1-1 SC Imst

20:00 Wolfsberger AC Amateure 2-1 SV Spittal

19:00 Worgl Obi SV 3-1 FC Wacker Innsbruck Amateure

22:30 Kaizer Chiefs 4-0 Chippa United

22:00 Supersport United 2-0 Baroka FC

20:30 Sekhukhune United 1-0 Cape Town City

19:30 Fayoum 1-1 Al Madina Al Monawara SC

20:00 Empoli U20 1-1 Inter Milan U20

18:00 1 Bologna U20 1-2 Spal U19

18:00 Juventus U20 1-0 Sampdoria Youth

16:00 Atalanta U20 2-2 Lecce U20

16:00 Genoa U20 2-2 Torino U20

16:00 FK Zeleziarne Podbrezova U19 1-2 Slovan Bratislava U19

16:00 FC Nitra U19 3-3 FK Poprad U19

16:00 Spartak Trnava U19 1-1 FC Kosice U19

16:00 FK Senica U19 0-3 MSK Zilina U19

15:00 DAC Dunajska Streda U19 2-3 Dukla Banska Bystrica U19

20:00 NK Svoboda Ljubljana 1-1 Brda

23:30 Al Talaba 2-0 Al Zawraa

21:15 AL Minaa 0-0 Al-Naft

19:00 AI Kahrabaa 2-0 Al Diwaniya

19:00 Zakho 2-1 Baghdad

19:00 Al Qasim Sport Club 1-1 Samarra

01:00 Aracaju FC 3-3 Santa Cruz SE

21:00 Matlock Town 0-1 South Shields

21:00 FC United of Manchester 0-1 Grantham Town

21:00 Atherton Collieries 1-2 Mickleover Sports

21:00 Ashton United 2-1 Nantwich Town

21:00 Warrington Town AFC 0-0 Whitby Town

21:00 Stalybridge Celtic 1-2 Bamber Bridge

21:00 Basford Utd 2-0 Hyde F.C.

21:00 Stafford Rangers 0-0 Gainsborough Trinity

21:00 Scarborough 3-2 Witton Albion

21:00 Radcliffe Borough 2-0 Lancaster City 1

18:00 VfB Stuttgart U19 1-1 Augsburg U19

18:00 Hannover 96 U19 2-0 MagdeburgU19

18:00 Hamburger SV U19 0-1 VfL Wolfsburg U19

18:00 Hoffenheim U19 5-2 SSV Ulm U19

18:00 RB LeipzigU19 0-1 Chemnitzer U19

17:00 Paderborn U19 1-2 VfL Bochum U19

17:00 Nurnberg U19 3-0 Kickers Offenbach U19

16:00 Energie Cottbus U19 1-6 Werder Bremen U19

16:00 Ingolstadt U19 1-2 SpVgg Unterhaching U19

16:00 St. Pauli U19 3-2 Hallescher FC U19

16:00 Eintracht Frankfurt U19 2-3 Bayern Munchen U19

16:00 Fortuna Koln U19 1-1 Monchengladbach U19 1

16:00 Arminia Bielefeld U19 1-2 Borussia Dortmund U19 1

01:00 1 Ipojuca AC 1-1 Caruaru City FC 1

19:35 CA Tigre U20 0-0 Quilmes U20

19:00 1 CD Moron U20 1-2 Deportivo Camioneros U20

19:00 1 Defensores de Belgrano U20 1-3 Chacarita Juniors U20 1

19:00 Belgrano U20 4-0 Atletico Rafaela U20

19:00 Tristan Suarez U20 1-2 Barracas Central U20

19:00 All Boys U20 2-0 Almirante Brown U20

19:00 Sportivo Estudiantes U20 0-2 Estudiantes Rio Cuarto U20

19:00 Gimnasia Mendoza U20 1-0 Deportivo Maipu U20

00:00 KI Klaksvik 3-1 B36 Torshavn 1

22:00 HB Torshavn 5-0 Toftir B68

21:00 1 EB Streymur 5-2 TB/FCS/Royn

04:30 Deportivo Mixco 2-1 Sacachispas GT

04:00 Club Aurora 0-0 Chimaltenango FC

22:00 C.S.D. Comunicaciones B 3-2 CSD Agua Blanca

17:00 Akademiya Ontustik 1-2 Kairat Academy

16:00 FK Igilik 0-4 FK Aksu

19:00 Odense BK (w) 4-0 ASA Aarhus (w)

19:00 Boldklubben AF 1893 (w) 1-3 Sundby BK (w)

18:30 Vildbjerg SF (w) 1-0 Herlufsholm GF (w)

17:00 Naesby BK (w) 4-2 Varde (w)

23:30 Manchester 62 FC 2-0 College 1975 FC

21:00 St Joseph's FC 4-1 Lynx FC

00:10 Al Ahli Jeddah 4-0 Al-Ettifaq

22:20 Al-Tai 0-1 Abha

22:05 Al-Feiha 1-0 Al Raed

22:00 Al-Baten 0-3 Al-Shabab(KSA)

00:00 Al Merreikh 3-0 Zanaco

00:00 Stade Malien de Bamako 0-1 Horoya AC

22:30 US Gendarmerie Nationale 1-1 Al Ahly SC

22:00 ASEC MIMOSAS 3-1 CR Belouizdad

21:00 Sagrada Esperanca 3-1 Royal Leopards

20:00 APR FC 1-1 ES du Sahel

19:00 Tusker 0-1 Zamalek

20:00 Al-Hikma 0-3 Al-Ahed

20:00 Kolding FC 1-1 HIK Hellerup

19:00 Brabrand 0-3 Thisted FC

18:45 FA 2000 3-5 Hillerod Fodbold

13:00 Hwaseong FC 3-2 Yangju Citizen

22:30 Ancona 2-0 Montevarchi 1

22:30 Teramo 1-1 Gubbio 1

22:30 Robur Siena S.S.D. 1-0 ACD Virtus Entella

22:30 Pescara 2-1 Fermana

19:30 Olbia 0-2 Imolese

19:30 Modena 2-0 Viterbese 1

19:30 Grosseto 0-0 A.C. Reggiana 1919

19:30 Carrarese 1-0 Pistoiese

19:30 Pontedera 2-3 Lucchese

19:00 Vis Pesaro 1-1 Cesena

20:00 Djurgardens (w) 1-4 Kristianstads DFF (w)

19:00 Vittsjo GIK (w) 3-1 Hammarby (w)

17:00 JK Tallinna Kalev 1-0 Flora Tallinn II

17:00 Civil Aviation Authority FC 0-1 Karachi United

20:00 SV Atlas Delmenhorst 4-0 FC Oberneuland

19:00 TSV Steinbach 3-1 FSV Frankfurt

19:00 TSV Schott Mainz 1-1 TSG Hoffenheim (Youth)

19:00 FK Pirmasens 0-0 Rot-Weiss Koblenz

19:00 FSV Mainz 05 (Youth) 1-3 Hessen Kassel

19:00 Nurnberg (Youth) 1-1 FC Memmingen

19:00 SV Rodinghausen 1-1 Alemannia Aachen

19:00 Heider SV 1-1 FC Teutonia 05

19:00 FV Illertissen 1-1 Schweinfurt 05 FC 2

19:00 Sportfreunde Lotte 0-2 Bonner

19:00 VFB Homberg 2-2 Preuben Munster

19:00 Werder Bremen (Youth) 0-0 Oldenburg

19:00 Greuther Furth (Youth) 2-2 SV Schalding Heining 1

19:00 Fortuna Koln 4-2 SV Lippstadt

19:00 FC Giessen 0-2 FC 08 Hombrug

19:00 FC Augsburg II 2-0 VfB Eichstatt

19:00 TSV Aubstadt 4-1 FC Pipinsried

19:00 Wuppertaler 1-1 Rot-Weiss Oberhausen

19:00 Bahlinger 0-2 SSV Ulm 1846

19:00 St Pauli II 1-0 VFB Lubeck

19:00 SV Straelen 2-0 Uerdingen KFC 05 1

19:00 TSV Rain Am Lech 2-1 Unterhaching

19:00 1 Rot-Weiss Essen 0-0 Wiedenbruck 1

18:00 VfB Auerbach 1-0 FSV luckenwalde

18:00 VSG Altglienicke 1-1 SV Babelsberg 03 1

18:00 Phonix Lubeck 1-1 Eintracht Norderstedt

18:00 FSV Optik Rathenow 1-2 Chemnitzer

18:00 FC Lokomotive Leipzig 5-0 SV Tasmania Berlin

18:00 Energie Cottbus 3-0 ZFC Meuselwitz

22:00 Austria Wien 2-2 Trenkwalder Admira Wacker

22:00 Rheindorf Altach 1-1 Red Bull Salzburg

22:00 1 SG Austria Klagenfurt 1-1 Rapid Wien

19:00 Academy Pandev 2-1 FK Shkendija 79

19:00 FK Tikves Kavadarci 0-1 FK Shkupi

19:00 FC Struga Trim Lum 1-1 Borec Veles 1

19:00 Renova Cepciste 2-0 Pelister Bitola 1

19:00 Bregalnica Stip 4-1 FK Makedonija Gjorce Petrov

22:00 Ấn Độ 3-0 Nepal

22:00 Sheriff Tiraspol 4-0 FC Sfintul Gheorghe

19:00 FC Floresti 1-3 CSF Baliti

01:45 Excelsior Virton 2-1 Lierse

21:15 Club Brugge (w) 5-0 Eendracht Aalst (w)

21:00 Standard Liege (w) 2-0 Zulte Waregem VV (w)

19:00 Oud Heverlee Leuven (w) 2-0 Racing Genk (w)

21:00 Belarus U17 0-0 Slovakia U17

19:00 England U17 7-0 Armenia U17

21:00 Lincoln City 2-1 Charlton Athletic

21:00 Cambridge United 2-2 Ipswich Town

21:00 AFC Wimbledon 2-2 Sheffield Wednesday

21:00 Rotherham United 4-1 Portsmouth

21:00 Shrewsbury Town 1-0 Milton Keynes Dons

21:00 Cheltenham Town 1-0 Accrington Stanley

21:00 Gillingham 1-2 Sunderland A.F.C 1

21:00 Oxford United 1-3 Plymouth Argyle

21:00 Bolton Wanderers 0-4 Wigan Athletic

21:00 Doncaster Rovers 0-2 Wycombe Wanderers

21:00 Fleetwood Town 3-0 Crewe Alexandra

01:00 1 Arconatese 1-1 AC Leon Monza Brianza

20:00 ASD Molfetta 3-1 FB Brindisi 1912

20:00 A.S.D. Bra 0-2 Gozzano

20:00 AC Dolomiti Bellunesi 2-2 AC Este

20:00 FC Vado 4-4 USD Pont Donnaz

20:00 Borgo San Donnino 1-1 Aglianese

20:00 PEPO Lappeenranta 3-2 SJK Akatemia

21:00 Asker 2-1 Moss

21:00 IF Floya 1-2 Baerum SK

21:00 Eidsvold Turn 2-2 Tromsdalen

20:30 Nardo FK 0-4 Skeid Oslo

20:15 Notodden FK 1-0 Oygarden FK

20:00 Kjelsas 3-1 Vard Haugesund

20:00 Kongsvinger 7-0 Kvik Halden

19:30 Sotra 4-1 Egersunds IK

19:00 Floro 1-2 Brattvag

20:00 Monopoli U19 0-0 Virtus Francavilla U19

20:00 CartanU19 1-1 Foggia U19

20:00 Lecco U19 2-2 Pro Sesto U19

20:00 1 Merwe United ladies FC (w) 0-1 Morning Stars Lacoste FC (W)

20:00 Nicko Taurus (w) 1-0 NWU Vaal FC (w)

19:59 Blue Birds FC (w) 2-3 Soweto Fabulous (w)

19:00 MTK Hungaria FC (w) 1-7 Ferencvarosi TC (w)

17:00 Gyori Dozsa (w) 4-0 Viktoria FC Szombathely (w)

16:00 Queensland Lions(w) 5-1 Eastern Suburbs SC (w)

15:15 Brisbane Olympic (w) 5-0 Brisbane City (w)

21:00 GrIFK Kauniainen 3-2 TPV Tampere

20:00 PK Keski Uusimaa 0-4 JaPS

19:00 NJS 1-0 Kiffen Helsinki

19:00 1 Mypa 2-3 PeKa

19:00 MiPK Mikkeli 3-2 KaPa

19:00 PIF Parainen 0-3 Jazz Pori

19:00 Vantaa 0-1 SalPa

19:00 EPS Espoo 0-3 Kaarinan Pojat

18:00 FC Vaajakoski 1-0 VIFK

18:00 Narpes Kraft 1-2 Jyvaskyla JK

21:00 Sporting Lisbon U19 3-0 Belenenses U19

21:00 Alverca U19 1-3 Benfica U19

21:00 Amora FC U19 1-1 Nacional U19

21:00 Oliveirense U19 1-4 Rio Ave U19

21:00 Gil Vicente U19 2-1 FC Famalicao U19

21:00 Vizela U19 0-0 Braga U19

21:00 GD Estoril-Praia U19 2-2 Academica Coimbra U19

21:00 Pacos Ferreira U19 2-1 FC Porto U19

21:00 Vitoria FC Setubal U19 4-1 Vilafranquense U19

17:00 Uniao Leiria U19 1-2 Sacavenense U19

16:30 Vitoria SC Guimaraes U19 3-1 Feirense U19

20:00 SS Virtus 1-2 SP Domagnano

20:00 S.S Pennarossa 0-0 AC Juvenes

20:00 SP Cosmos 0-3 Faetano

20:00 SP Libertas 2-0 San Giovanni

03:00 Vitoria ES U20 2-1 CA Itapemirim U20

01:00 3-0

05:00 Sporting Canamy 2-1 Escorpiones FC

04:15 Catedraticos Elite 1-0 Atletico Saltillo 1

04:00 Lobos Huerta FC 2-2 Ciervos FC

04:00 Leviatan FC 0-7 Cafetaleros de Tapachula

04:00 CD Inter Queretaro 0-0 Intel Paja

04:00 Aguacateros CDU 3-2 Calor de San Pedro

22:59 Chivas Guadalajara II 2-0 Coras Tepic 1

19:00 FC Flora Tallinn (w) 4-0 Vaprus Parnu (w)

18:00 Ajax Tallinna (w) 0-3 FC Lootos Polva (w)

23:15 Bytovia Bytow 0-0 Jaguar Gdansk

22:00 Bron Radom 2-1 Polonia Warszawa

20:30 Jarota Jarocin 1-3 KP Starogard Gdanski

20:30 Korona Rzeszow 1-0 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska

20:00 Kotwica Kolobrzeg 1-3 KS Pogon Nowe Skalmierzyce

20:00 Olimpia Grudziadz 4-0 Baltyk Koszalin

20:00 1 Baltyk Gdynia 2-3 Swit Skolwin

20:00 Gwarek Tarnowskie Gory 0-1 Miedz Legnica II

20:00 1 Pilica Bialobrzegi 2-8 Jagiellonia Bialystok II 1

19:30 Rekord Bielsko-Biala 2-0 LKS Goczalkowice Zdroj

19:00 1 Avia Swidnik 1-2 KSZO Ostrowiec

19:00 MLKS Znicz Biala Piska 1-3 Ursus Warszawa

19:00 ZKS Kluczevia 1-2 Unia Janikowo

19:00 Kaszubia Koscierzyna 2-1 Arka Gdynia II

18:00 Zaglebie Lubin B 1-0 MKP Carina Gubin 1

16:00 Czarni Pruszcz Gdanski 4-0 Sparta Sycewice

16:00 Legia Warszawa B 2-0 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

02:00 ProvincialTalagante 4-0 Municipal Salamanca

02:00 Deportes Rengo 0-0 Linares Unido 1

02:00 Osorno 4-3 CD Provincial Ranco

22:59 UD Unificacion Bellvitge U19 1-2 UD Cornella U19

22:00 CE Europa U19 1-1 Gimnastic Tarragona U19

22:00 UD La Cruz Villanovense U19 4-0 Union Adarve U19 1

21:00 Torre Levante U19 1-1 CF Inter San Jose U19

21:00 CP Flecha Negra U19 2-2 Real Madrid U19

20:30 Compostela U19 0-0 CD Arenal U19

19:00 Arucas CF U19 2-1 CD La Oliva U19

18:30 Cultural Leonesa U19 2-1 Trival Valderas U19

18:00 Tenerife U19 4-1 RC Victoria U19

18:00 CD Marino U19 0-1 Atletico Gran Canaria CF U19

18:00 CF Juventud Laguna U19 1-1 AD Huracan U19

17:30 Deportivo La Coruna U19 2-1 Pontevedra U19

17:30 Sevilla U19 14-0 Sporting Atletico U19

17:30 Mutilvera U19 2-1 Danok Bat U19

17:00 Malaga U19 3-1 Castilleja CF U19

03:00 Defensores Potrero Funes 2-2 CSD Cruz de Piedra

02:00 CA Argentino de San Carlos 3-1 CCD El Pozo

01:30 Tiro Federal 2-0 Huracan de Ingeniero White

00:00 Estudiantes de Medellin 3-0 CD Gallegol S.A.S.

20:30 2 Buckley Town 0-2 Taffs Well 1

20:30 Swansea University 1-2 Guilsfield

20:30 1 Pen-y-Bont FC 0-0 Caernarfon 1

20:30 Carmarthen 0-0 The New Saints 1

20:30 Haverfordwest County 1-3 Bala Town F.C.

20:00 Saul Courtney FC 0-0 Aberystwyth Town

18:45 Colwyn Bay 1-0 UWIC Inter Cardiff

19:30 Hermanice 0-1 SK Detmarovice

19:30 Banik Sous 0-1 Tachov

15:30 1 Havlickuv Brod 1-2 AFC Humpolec

15:30 Ceske Budejovice B 0-1 Preddie J

15:30 MSK Breclav 2-2 Sokol Tasovice

15:15 Ceska Lipa 2-1 SK Slany

15:15 Marianske Lazne 1-4 SK Senci Doubravka

15:15 Aritma Praha 3-2 FK Olympie Brezova

15:15 SK Kladno 0-2 Meteor Praha

00:00 Slavia Praha 3-1 Slovan Liberec

21:00 Baumit Jablonec 2-2 Dynamo Ceske Budejovice

21:00 Banik Ostrava 1-2 Synot Slovacko

21:00 Mlada Boleslav 4-1 Bohemians 1905

16:00 Sunshine Coast Wanderers FC 5-0 Magpies Crusaders

15:00 Peninsula Power 3-5 Gold Coast United

05:00 Fernandez Vial 0-1 CD Magallanes

01:00 Cobreloa 2-0 CD Copiapo S.A.

20:00 Asane Fotball 3-3 Ullensaker/Kisa IL

20:00 Strommen 2-2 Sandnes Ulf

20:00 Grorud 2-1 Raufoss

20:00 Ham-Kam 3-0 KFUM Oslo

20:00 Stjordals Blink 2-2 Start Kristiansand

20:00 Bryne 0-1 Fredrikstad

20:00 Jerv 2-1 Ranheim IL

04:30 Union Sunchales 1-2 Sportivo Las Parejas

02:00 Huracan Las Heras 2-3 Club Cipolletti

02:00 Defensores Belgrano (VR) 1-0 Boca Unidos 1

01:30 Deportivo Madryn 3-1 Estudiantes de San Luis

01:30 Sol de Mayo 0-0 Independiente Chivilcoy

01:00 Deportivo Camioneros 2-0 Club Circulo Deportivo

01:00 Crucero del Norte 0-0 Douglas Haig

16:00 Maejo United 1-1 Uttaradit

15:30 Kasem Bundit University FC 2-0 Grakcu Sai Mai United 1

15:30 Bangkok 2-1 Royal Thai Army FC

15:30 Kohkwang 1-1 Bankhai United 1

15:30 Watbot FC 0-8 Uthai Thani FC

15:30 Marines Eureka FC 2-2 Chanthaburi FC

15:30 North Bangkok College 2-0 Thonburi United FC 1

15:30 1 Mahasarakham United FC 0-1 Nakhonratchasima United FC

15:30 1 Ubon Krua Napas FC 1-3 Sisaket FC

15:30 Singha GB Kanchanaburi 3-1 Samut Songkhram FC

21:00 CRD Libolo 3-0 Cuando Cubango

21:00 Bravos do Maquis 0-0 Sporting Cabinda

20:00 Elpides Karditsas (w) 1-0 Aris Salonika (w) 1

20:00 Giannina (w) 0-3 Amazones Dramas (w)

17:00 Ergotelis (w) 2-1 Olympiada Imitou (W)

12:45 Peninsula Power U23 4-0 Gold Coast United U23

19:00 Neulengbach (w) 7-1 Bergheim/Hof (w)

17:00 Sudburgenland (w) 0-5 SKV Altenmarkt (w)

20:30 SK Prostejov 2-1 Vysocina jihlava

20:30 Marila Pribram 2-0 Opava

05:00 CD Universitario 0-2 Costa Del Este

04:00 Tauro FC 2-0 Veraguas FC

04:00 San Francisco FC 1-0 CD Arabe Unido

19:00 SC Poltava 1-3 SC Tavriya

19:00 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 0-4 FC Karpaty Lviv 1

19:00 MFK Mikolaiv 1-2 Balkany Zorya

19:00 Krystal 2-2 FC Trostianets

19:00 FC Vovchansk 2-0 Nikopol-NPGU

18:00 FC Lyubomyr Stavyshe 0-3 FC Chernigiv

18:00 FK Epitsentr Dunayivtsi 1-0 FC Bukovyna chernivtsi

21:00 Arsenal Dzyarzhynsk 2-0 FC Baranovichi 1

19:00 Kommunalnik Slonim 1-2 Naftan Novopolock

17:00 Krumkachy Minsk 1-3 FC Belshina Babruisk

00:00 1 San Gwann 0-1 Naxxar Lions 1

00:00 Marsaxlokk FC 1-3 Zejtun Corinthians

20:00 Swieqi United 0-3 Zebbug Rangers

20:00 Qrendi 2-3 Senglea Athletic

19:00 Puskas Akademia FehervarU19 3-1 Diosgyor VTK U19

17:00 Ferencvarosi U19 2-3 Illes Akademia Haladas U19

16:30 Vasas U19 0-2 Gyori ETO U19

16:00 Fehervar Videoton U19 0-2 Ujpesti TE U19

15:00 Budapest Honved U19 1-3 MTK Budapest U19

21:00 Orkla 5-2 Kolstad

21:00 Orn-Horten 0-1 Oppsal

21:00 Sandvikens 3-1 Fjora

21:00 Madla IL 1-3 Sola

21:00 Byasen Toppfot 2-2 Tiller

21:00 Elverum 1-2 Brumunddal

20:30 Lokomotiv Oslo 4-2 Spike 1

19:00 Flint 1-3 Pors Grenland

19:00 Lyn Oslo 3-1 Ready

19:00 Volda 2-2 Melhus

18:00 Sogndal B 1-11 Frigg

22:59 SC Union Nettetal 3-0 FC Monchengladbach 1894

22:59 FC Suderelbe 0-5 SC Victoria Hamburg

21:00 ASV Cham 2-2 SpVgg Ansbach

21:00 Grossbardorf 1-0 DJK Ammerthal

21:00 TSV Kottern 0-1 FC Ismaning

21:00 Arminia Hannover 3-0 Eintracht Northeim

21:00 TSV Abtswind 1-2 ATSV Erlangen

21:00 SpVgg Hankofen-Hailing 3-0 FC Ingolstadt 04 Am

21:00 1. FC Sand 1-1 TSV Karlburg

21:00 Sportfreunde Eisbachtal 4-4 Eintracht Trier

20:30 SSV Reutlingen 05 1-0 Pforzheim

20:30 TB Uphusen 4-1 Eintracht Celle

20:30 Villingen 2-0 SV Linx

20:30 Nottingen 4-1 Goppinger SV 1

20:30 Hertha Wiesbach 0-2 VfR Wormatia Worms

20:30 FV Dudenhofen 4-2 SV Rochling Volkling

20:30 FC Karbach 2-0 TSV Emmelshausen

20:00 Rotenburger SV 4-1 FC Hagen/Uthlede

20:00 Gundelfingen 0-0 TSV Schwaben Augsburg

20:00 Bayern Hof 0-1 DJK TEUTONIA SCHALKE

20:00 SV Curslack Neuengamme 7-3 HSV Barmbek Uhlenhorst

19:00 Meiendorfer SV 3-2 Bramfelder SV

19:00 Bischofswerdaer FV 3-1 Budissa Bautzen

19:00 Rostocker FC 7-0 MSV Neuruppin

19:00 FC Oberlausitz 0-1 VFC Plauen

19:00 1 SV Pullach 1-5 SSV Jahn Regensburg II

19:00 TSG Backnang 3-0 Neckarsulmer Sport-Union

19:00 Brandenburger SC Sud 05 2-1 Ludwigsfelder FC

19:00 TSV Dachau 1865 3-3 FC Deisenhofen 1

19:00 TSV Landsberg 1-1 VfR Garching

19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen 2-2 FV Lorrach-Brombach

19:00 Stuttgarter Kickers 3-0 FC Bruchsal

19:00 FC Mecklenburg Schwerin 3-1 Hertha Zehlendorf

19:00 FC Astoria Walldorf II 3-0 TSV Ilshofen

19:00 1 Würzburger FV 1-1 DJK Gebenbach

19:00 TuS Koblenz 2-1 Engers

19:00 Hallen 2-2 SG Union Sandersdorf 2

19:00 international Leipzig FC 4-3 FC Einheit Wernigerode

19:00 SC Staaken 1-1 Torgelower SV Greif 1

19:00 Hansa Rostock II 4-0 MSV Pampow

19:00 Aumund-Vegesack 2-3 OSC Bremerhaven

19:00 SV 09 Arnstadt 0-2 VfB 1921 Krieschow

19:00 FV Ravensburg 1-1 Rielasingen Arlen

17:00 Brinkumer SV 3-1 LTS Bremerhaven 1

13:15 Bardral Urayasu Futsal 6-2 Nagano Futsal 1

01:00 1 FCV Dender EH 0-0 RFC de Liege

01:00 1 La Louviere Centre 1-2 Patro Eisden

01:00 KSK Heist 1-0 URS Lixhe-Lanaye

00:30 Dessel Sport 1-1 Olympic Charleroi

20:00 Stabaek (w) 1-3 LSK Kvinner (w)

20:00 Kolbotn (w) 1-0 Lyn (w)

20:00 Klepp (w) 0-3 Rosenborg BK (w)

21:00 Melksham Town 4-3 Plymouth Parkway

21:00 Highworth Town 5-1 Evesham United

22:59 Sevilla FC (w) 3-0 Real Madrid (w)

18:00 Colegio Aleman Valencia (w) 1-0 Rayo Vallecano (w)

19:00 Bucovina Radauti 0-4 CS Dante Botosani

19:00 Real Bradu 0-1 Tunari

19:00 AFC Metalul Buzau 1-3 FC Otelul Galati

19:00 Pobeda Star Bisnov 2-0 CSC Dumbravita

19:00 FC Voluntari II 4-0 CS Gloria Albesti 1

19:00 CSO Petrolul Potcoava 1-1 Alexandria

19:00 CSM Satu Mare 2-2 Baile Felix

19:00 CS Blejoi 1-2 ACS Olimpic Cetate Rasnov

19:00 1 Armata Aurul Brad 0-1 ACS Viitorul Simian

19:00 ACS Somuz Falticeni 1-0 Husana Husi

21:00 Strathspey Thistle 1-2 Nairn County

21:00 Rothes 3-0 Deveronvale

21:00 Inverurie Loco Works 2-2 Forres Mechanics

21:00 Huntly 0-2 Buckie Thistle FC

21:00 fraserburgh 7-0 Keith

21:00 Fort William 0-2 Lossiemouth

21:00 Formartine United 5-0 Turriff United

21:00 Clachnacuddin 0-4 Brora Rangers

21:00 Wick Academy 1-3 Brechin City

21:11 Zemun FK U19 1-0 OFK Belgrade U19

18:00 Cukaricki U19 2-0 FK Radnicki 1923 U19

16:15 IMT Novi Beograd U19 1-0 FK Brodarac U19

15:32 Mladost Lucani U19 2-0 Spartak Subotica U19

22:00 Shabab Althahrea 0-0 Thaqafi Tulkarm

21:00 Royston Town 1-2 Stourbridge

21:00 Nuneaton Borough 2-0 Lowestoft Town

21:00 Leiston FC 2-1 Barwell

21:00 Hitchin Town 1-6 Needham Market

21:00 Hednesford Town 2-2 Redditch United

21:00 Biggleswade Town 0-1 Rushall Olympic

21:00 Rushden Diamonds 1-2 Alvechurch

20:00 1 AFC Eskilstuna 0-1 Vasteras SK FK

18:00 GAIS 1-2 IFK Varnamo

18:00 SC Freiburg (w) 1-2 Bayer Leverkusen (w)

21:00 Coleshill Town 4-2 Corby Town

21:00 Hebburn Town 2-1 Lincoln United 1

21:00 Cleethorpes Town 3-1 Sheffield FC

21:00 Runcorn Linnets 4-0 Ramsbottom United

21:00 Carlton Town 4-1 Loughborough Dynamo 1

21:00 Dunston UTS 3-0 Yorkshire Amateur

21:00 TuS Dietkirchen 0-2 Hessen Dreieich

20:00 FC Hanau 93 3-1 Buchonia Flieden

20:00 Bayern Alzenau 0-0 Hünfelder SV

20:00 Kafue Celtic FC 1-0 Kansanshi Dynamos 1

20:00 Nkana FC 1-0 ZESCO United Ndola

18:45 Hradec Kralove U19 0-4 MFK Karvina U19

18:30 Tescoma Zlin U19 4-5 Dynamo Ceske Budejovice U19

18:00 Sparta Praha U19 1-1 Brno U19 1

17:00 Meteor Praha(U19) 2-1 Slovacko U19

16:00 Slavia Praha U19 2-0 Viktoria Plzen U19

15:15 Pardubice U19 1-0 Mlada Boleslav U19

15:00 Banik Ostrava U19 3-1 Opava U19

00:30 1 Maccabi Netanya 4-2 Maccabi Tel Aviv 1

22:59 1 Hapoel Haifa 3-1 Hapoel Natzrat Illit

22:45 Ashdod MS 0-1 Hapoel Bnei Sakhnin FC

22:00 Hapoel Jerusalem 1-4 Maccabi Haifa

19:00 FFC Frankfurt II (w) 4-2 TSG 1899 Hoffenheim II (w)

02:00 Santa Marina Tandil 1-1 Almagro

01:00 CA Brown Adrogue 1-1 Gimnasia Jujuy

18:00 1 FK Van Charentsavan 1-1 Urartu

00:00 Petrarca Padova C5 Futsal 3-2 Pessah Lo Fano

23:30 CMB Matera Futsa 1-0 Napoli Futsal

23:30 Pescara Futsal 3-3 Romania Indoor Soccer

22:59 Royal Saint Giuseppe Futsal 6-3 Carme Dawson

20:00 Cormar Polistena Indoor Soccer 5-3 Lido Di Ostiav Meta Futsal

20:00 Phil diae Bolley 3-2 Catania Futsal

04:30 Velez Sarsfield (W) 7-1 Lujan (W)

01:10 Almirante Brown (W) 2-0 CD Moron (w)

01:00 CA Atlas (W) 1-3 Argentino Quilmes (W)

01:00 Argentinos Jrs (W) 9-1 Deportivo Armenio (W)

01:00 Argentino Rosario (W) 11-0 CA Atlanta (w)

00:00 Banfield (W) 9-1 Lima FC (W)

00:00 SV Lafnitz II 4-2 Rottenmann

19:00 1 Stadlau 1-2 SV Schwechat

04:00 1 CD Topiltzin 0-0 CD Marte Soyapango

04:00 CD Gerardo Barrios 1-2 CD Aspirante

19:00 VSK Arhus 1-0 Herlev IF

19:00 Naesby 4-0 Karlslunde IF 1

19:00 BK Frem 3-2 KFUM Roskilde 1

18:00 Vanlose 3-2 B 73 Slagelse

21:00 Coimbra EC U23 0-1 Leixoes U23

17:00 Portimonense U23 2-1 Maritimo U23 1

17:00 Estoril U23 2-0 Belenenses U23

20:30 Platinum City 0-0 Jomo Cosmos

20:30 Free State Stars 1-2 Pretoria Univ

20:30 Cape Town All Stars 0-0 Richards Bay

20:30 Black Leopards 0-1 JDR Stars

01:00 Madrid CFF II (w) 2-1 Real Betis B (w)

21:30 Granada CF(w) 1-1 CD Castellon (W)

21:00 1 Cordoba (w) 2-1 Elche (w)

17:30 Cacereno (W) 3-2 Santa Teresa CD (w)

01:30 Manzanares FS Futsal 3-3 Inter Movistar Futsal

23:30 Jaen Paraiso Interior Futsal 2-1 Real Betis Futsal 1

23:30 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 2-3 Vaidepenas Futsal

22:59 1 DKV Seguros Zaragoza Indoor So 3-11 Catgas Energia Futsal

22:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 3-3 Xota Navarra Futsal

18:00 Cordoba Futsal 4-2 Palma Futsal

19:30 Inter Milan (w) 1-0 Roma CF (w)

21:00 Tiverton Town 1-0 Wimborne Town

21:00 Taunton Town 7-1 Beaconsfield SYCOB

21:00 Poole Town 2-1 Hendon

21:00 Metropolitan Police 1-2 Merthyr Town

21:00 Farnborough Town 4-1 Kings Langley 1

21:00 Weston Super Mare 1-3 Salisbury FC

21:00 Chesham United 5-1 Dorchester Town

21:00 Walton Casuals 1-1 Swindon Supermarine

19:00 Raj Pracha FC 3-3 Rayong FC

19:00 Lampang FC 3-0 Ayutthaya United

18:30 Muangkan FC 3-3 Khonkaen FC

18:00 Trat FC 1-0 Kasetsart FC 1

17:00 Phrae United FC 1-2 Sukhothai

19:30 Paris FC (w) 4-0 ASJ Soyaux (w)

19:30 Guingamp (w) 1-1 Issy FF (w)

19:30 Fleury 91 (w) 0-1 Dijon w

18:00 Reims (w) 5-2 Bordeaux (w)

02:00 Aquidauanense U20 3-0 Maracaju AC U20

02:00 SE Pontaporanense U20 1-2 Dourados AC U20

01:30 Morrinhos U20 1-2 Goiania (Youth)

01:30 Floresta CE Youth 1-2 Pague Menos U20

01:30 Itumbiara U20 1-3 Atletico Goianiense U20

01:00 Santa Cruz PE U20 3-0 bis SC U20

01:00 Chapecoense (Youth) 1-2 Criciuma SC (Youth)

01:00 Novo Hamburgo RS U20 0-2 SC Ivoti U20 1

01:00 Vilavelhense ES (Youth) 1-0 Rio Branco AC (Youth)

01:00 Olaria RJ U20 1-1 Serra Macaense U20

01:00 Sao Jose EC U20 3-2 Brasil de Pelotas U20

00:20 Al-Najma 0-1 Al-Budaiya

21:45 East Riffa 1-1 Al-Hadd

22:59 1 Viimsi MRJK 2-2 Halliu football College

17:00 Tallinna JK Legion B 0-7 Tallinna FC Ararat TTU

17:00 Laanemaa Haapsalu 1-3 Tabasalu Charma

14:00 Taringa Rovers (w) 2-1 Ipswich knights SC W

22:15 AFC U21 7-2 VV Alexandria 66 U21

20:00 1 ADO Den Haag U21 0-2 Almere City FC U21

19:45 NAC U21 1-1 NEC U21

18:00 De Treffers U21 2-1 Quick Boys U21

17:30 RKVV Westlandia U21 1-1 MVV Maastricht U21 1

17:30 FC Dordrecht U21 2-5 Cambuur Leeuwarden U21

17:00 Excelsior Maassluis U21 4-0 ASV De Dijk U21

03:30 Campinense 0-0 America FC Natal RN

02:30 Sul America EC 2-4 Rio Negro AM

01:30 Rolandia EC 2-1 Portuguesa Londrinense PR

01:30 EC Timon 0-0 CAB Tuntum 1

01:30 1 Cordino 1-0 Maranhao 1

01:15 EC Bahia (w) 4-0 Doce Mel EC (W)

01:00 Aparecidense GO 1-1 Uberlandia MG

01:00 Bostong 0-1 Manchester Futbol Club

01:00 1 Santarritense FC 0-0 AC Tres Coracoes

01:00 Araguari AC 1-5 Araxa EC MG

01:00 Joinville SC 2-1 Juventus SC

01:00 Marcilio Dias SC 2-0 Hercilio Luz SC

01:00 Cruzeiro U23 0-1 Agrimaq Pilarense U23

19:00 Inter De Minas 0-1 SEP Patrocinense

22:59 Tartu JK Maag Tammeka 2-1 Trans Narva 1

20:00 Viljandi Tulevik 3-2 Levadia Tallinn

17:00 Vaprus Parnu 1-4 Nomme JK Kalju

20:00 Zenit St Petersburg (w) 0-3 FK Ryazan (w)

20:00 Rubin Kazan (w) 1-0 Chertanovo Moscow (w)

19:00 1 Krasnodar FK (w) 0-3 Lokomotiv Moscow (w)

18:00 FK Rostov (w) 0-1 CSKA Moscow (w)

15:00 Zvezda 2005 (w) 2-1 Yenisey Krasnoyarsk (w)

19:00 Dziugas Telsiai 1-1 DFK Dainava Alytus

17:00 Hegelmann Litauen 1-2 Kauno Zalgiris

00:15 DHJ Difaa Hassani Jadidi 3-2 Club Salmi

22:00 RCOZ Oued Zem 0-2 Maghreb Fez

22:59 1 MFK Torpedo Futsal 2-7 TTG-Ugra Yugorsk Futsal

19:00 Dynamo Samarra Futsal 7-3 MFK CPRF Futsal

16:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 5-3 Norilsky Nickel Futsal

16:00 MFK Tyumen Futsal 2-1 Ukhta Tyumen Futsal 1

21:00 Stirling Albion 1-1 Stranraer

21:00 Forfar Athletic 2-0 Annan Athletic

21:00 Cowdenbeath 0-2 Stenhousemuir

21:00 Albion Rovers 2-0 Elgin City

20:05 Masfut 2-3 Al Arabi(UAE) 1

20:05 Gulf Heroes FC 3-1 City Club

20:00 Al-Thaid 2-1 Hatta

00:15 CE Europa (w) 9-0 SD Casablanca (w)

22:59 CD Achaman Santa Lucia (w) 1-3 Atletico Union Guimar (w)

22:30 CPM Friol (w) 0-0 Sporting Gijon II (W)

22:00 CF Extremadura (w) 0-2 Atleico Malaga (w)

21:30 Rayo Vallecano II (w) 1-3 Real Madrid II (W)

20:45 Bizkerre (w) 1-0 San Ignacio (w)

05:00 Aguilas UP 1-1 Veraguas FC Reserves

05:00 1 Plaza Amador Reserves 1-1 Champions FC Academy 1

05:00 Herrera FC Reserves 2-2 SD Panama Oeste

04:00 Atletico Chiriqui Reserves 1-2 SD Atletico Nacional

04:00 CD Arabe Unido Reserves 1-2 Alianza FC Panama Reserves

21:00 Tauro FC II 1-2 Colon C 3

20:30 Sogdiana Jizak 1-1 Kuruvchi Kokand Qoqon

19:00 Turon Nukus 1-1 Termez Surkhon

18:15 Pakhtakor 4-2 Qizilqum Zarafshon

20:15 TPS Turku U20 1-5 VJS Vantaa U20

18:00 KaPa U20 2-4 HJK Helsinki U20

17:00 KaaPo U20 2-1 Ilves U20

16:15 PPJ U20 4-1 Haka Youth

16:00 IF Gnistan U20 2-1 PK-35 Vantaa U20

05:00 2 Criciuma 0-0 Botafogo PB

03:00 Ituano SP 3-1 SC Paysandu Para

17:00 Karpaty Lviv (w) 3-4 Pantery Uman (w)

16:30 Ateks Kiev (W) 0-5 Kolos Kovalivka (W)

15:00 Voskhod Stara Mayachka (w) 1-2 Mariupolchanka Mariupol (w)

20:30 Katwijk 2-0 GVVV Veenendaal

20:30 HHC Hardenberg 3-3 Spakenburg

20:30 Koninklijke HFC 1-1 Scheveningen

20:00 IJsselmeervogels 2-0 Jong Sparta Rotterdam (Youth) 1

20:00 Excelsior Maassluis 2-0 Kozakken Boys

20:00 ASWH 1-1 Quick Boys

19:30 Noordwijk 2-0 Rijnsburgse Boys

19:30 AFC 1-3 Volendam (Youth)

17:00 PK-35 Vantaa (w) 1-1 Aland United (w)

01:00 1 Rosario Central (w) 4-0 Excursionistas (w)

20:30 River Plate (w) 2-2 UAI Urquiza (w)

21:00 Welling United 1-0 Braintree Town

21:00 Eastbourne Borough 2-2 Chippenham Town 1

21:00 Billericay Town 2-1 Slough Town

18:00 1 Prishtina 1-2 KF Llapi

18:00 1 Gjilani 1-1 KF Ballkani

18:00 KF Dukagjini 2-0 Malisheva 1

22:00 FK Zeljeznicar 2-1 FK Tuzla City

22:00 Sloboda 3-0 Radnik Bijeljina

19:00 1 Leotar 1-1 Borac Banja Luka

19:30 Kryvbas 3-0 FK Avanhard Kramatorsk 1

17:15 Podillya Khmelnytskyi 0-2 Prykarpattya Ivano Frankivsk

05:00 Cibao FC 4-1 Atletico Pantoja

19:00 1 Kisvarda II 4-3 Tiszaujvaros 1

18:00 1 Tatabanya 1-2 Veszprem

22:59 Bollstanas Sk (w) 2-4 IFK Norrkoping DFK (w)

20:00 Borgeby FK (w) 0-4 IFK Kalmar (w)

20:00 Alvsjo AIK FF (w) 2-1 Alingsas (w)

19:00 Mallbackens IF (w) 1-0 Sundsvalls DFF (w)

19:00 Jitex DFF (w) 0-2 Umea IK (w)

23:30 1 Glentoran FC 2-2 Coleraine

21:00 Warrenpoint Town 0-3 Linfield FC

21:00 2 Portadown 0-1 Ballymena United

21:00 Glenavon Lurgan 4-2 Dungannon Swifts

21:00 Cliftonville 2-1 Larne FC

21:00 Falkirk 0-3 Airdrie United

21:00 East Fife 4-2 Cove Rangers

21:00 Dumbarton 0-3 Queen's Park

21:00 Clyde 0-5 Montrose

21:00 1 Alloa Athletic 2-4 Peterhead

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657