Kết quả trận Hertha Berlin vs Bayern Munchen, 02h00 ngày 06/02

Hertha Berlin
Hertha Berlin
0
Bayern Munchen
Bayern Munchen
1
Kết quả bóng đá Bundesliga

Hertha Berlin vs Bayern Munchen


02:00 ngày 06/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Hertha Berlin vs Bayern Munchen


TLCA
2.43 : 0:0 : 0.33
TL bàn thắng:
8.33 : 1 1/2 : 0.04
TL Thắng - Hòa - Bại
300.00 : 14.00 : 1.02
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Hertha Berlin vs Bayern Munchen

 21'    0-1   goalKingsley Coman (Assist:Thomas Muller)
 31'      yellow_cardBenjamin Pavard
 41'    Vladimir Darida yellow_card  
 46'    Omar Federico Alderete Fernandez↑Jordan Torunarigha↓ substitution  
 56'    Matteo Guendouzi↑Vladimir Darida↓ substitution  
 63'    Nemanja Radonjic↑Krzysztof Piatek↓ substitution  
 73'      substitutionCorentin Tolisso↑Serge Gnabry↓
 73'      substitutionDouglas Costa de Souza↑Leroy Sane↓
 81'    Mathew Leckie↑Dodi Lukebakio Ngandoli↓ substitution  
 81'    Sami Khedira↑Santiago Ascacibar↓ substitution  
 86'      substitutionEric Maxim Choupo-Moting↑Kingsley Coman↓
 90'    Sami Khedira yellow_card  

Đội hình thi đấu Hertha Berlin vs Bayern Munchen

Hertha Berlin Bayern Munchen
22 Rune Jarstein
17 Maximilian Mittelstadt
25 Jordan Torunarigha
5 Niklas Stark
2 Peter Pekarik
18 Santiago Ascacibar
29 Lucas Tousart
10 Matheus Cunha
6 Vladimir Darida
11 Dodi Lukebakio Ngandoli
9 Krzysztof Piatek
1 Manuel Neuer
5 Benjamin Pavard
4 Niklas Sule
27 David Alaba
21 Lucas Hernandez
6 Joshua Kimmich
10 Leroy Sane
7 Serge Gnabry
25 Thomas Muller
29 Kingsley Coman
9 Robert Lewandowski
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
31 Marton Dardai
28 Sami Khedira
13 Lukas Klunter
1 Alexander Schwolow
7 Mathew Leckie
8 Matteo Guendouzi
24 Nemanja Radonjic
14 Omar Federico Alderete Fernandez
23 Eduard Lowen
39 Ron Ron Hoffmann
17 Jerome Boateng
24 Corentin Tolisso
22 Marc Roca
11 Douglas Costa de Souza
13 Eric Maxim Choupo-Moting
19 Alphonso Davies
42 Jamal Musiala
20 Bouna Sarr

Số liệu thống kê Hertha Berlin vs Bayern Munchen

Hertha Berlin   Bayern Munchen
0
 
Giao bóng trước
 
3
 
Phạt góc
 
11
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
2
 
Thẻ vàng
 
1
10
 
Tổng cú sút
 
14
7
 
Sút trúng cầu môn
 
6
2
 
Sút ra ngoài
 
6
1
 
Cản sút
 
2
17
 
Sút Phạt
 
19
38%
 
Kiểm soát bóng
 
62%
39%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
61%
342
 
Số đường chuyền
 
534
76%
 
Chuyền chính xác
 
84%
12
 
Phạm lỗi
 
15
6
 
Việt vị
 
3
20
 
Đánh đầu
 
20
7
 
Đánh đầu thành công
 
13
7
 
Cứu thua
 
7
14
 
Rê bóng thành công
 
10
10
 
Đánh chặn
 
14
14
 
Ném biên
 
24
14
 
Cản phá thành công
 
10
17
 
Thử thách
 
10
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
85
 
Pha tấn công
 
141
30
 
Tấn công nguy hiểm
 
72

02:15 Wolves 1-0 Sheffield United

18:30 Newcastle United 3-2 West Ham United 1

23:30 Bayer Leverkusen 3-0 FC Koln

20:30 Union Berlin 2-1 VfB Stuttgart

20:30 SC Freiburg 4-0 Schalke 04

20:30 Monchengladbach 4-0 Eintracht Frankfurt

20:30 Augsburg 0-0 Arminia Bielefeld

20:30 VfL Wolfsburg 2-3 Bayern Munchen

01:45 Cagliari 4-3 Parma

22:59 Sassuolo 3-1 Fiorentina

20:00 Sampdoria 3-1 Verona

20:00 Crotone 1-2 Udinese 1

22:00 Marseille 3-2 Lorient

17:45 Angers 0-3 Rennes

19:15 1 Sài Gòn FC 0-0 Hải Phòng FC

17:00 Bình Định 0-1 Thanh Hóa FC

17:00 Sông Lam Nghệ An 0-2 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

23:30 Chelsea 1-0 Manchester City

17:00 Gwangju Football Club 0-1 Pohang Steelers

14:30 Incheon United 0-3 Jeju United

14:30 FC Seoul 0-1 Daegu FC

12:00 Suwon City 2-1 Gangwon FC

13:00 Shonan Bellmare 0-0 Vissel Kobe

12:00 Yokohama FC 2-2 Vegalta Sendai

12:00 Avispa Fukuoka 1-0 FC Tokyo

12:00 Tokushima Vortis 0-1 Kashima Antlers

12:00 Oita Trinita 0-1 Kashiwa Reysol

02:20 Orlando City 0-0 Atlanta United

01:00 Montreal Impact 4-2 Toronto FC

16:10 Melbourne City 7-0 Melbourne Victory 1

14:05 Western United FC 1-0 Central Coast Mariners

01:00 Tractor S.C. 0-0 Al-Sharjah

01:00 Foolad Khozestan 1-0 Al Wihdat Amman

01:00 Al-Nasr(KSA) 3-1 Al-Sadd

00:00 Al Rayyan 1-3 Persepolis

22:00 Al Quwa Al Jawiya 0-0 Pakhtakor

21:30 Al Wehda(UAE) 0-0 FC Goa

03:00 Tulsa Roughneck 1-1 Austin Bold

03:00 Birmingham Legion 4-1 Chattanooga Red Wolves

02:00 Omaha 2-1 Sporting Kansas City(R)

02:00 Louisville City FC 2-0 Pittsburgh Riverhounds

00:00 Indy Eleven 3-0 Forward Madison FC

00:00 New Mexico United 3-1 FC Tucson

22:30 HJK Helsinki 1-2 Lahti

22:00 Jerv 3-2 Sandnes Ulf

21:30 Valerenga (w) 7-0 Grei (w)

21:00 Viking 1-1 Asane Fotball

21:00 Inter Turku 1-0 IFK Mariehamn

21:00 Odd Grenland 0-0 Sandefjord

21:00 SJK Seinajoen 3-0 KPV

20:30 Kristiansund BK 0-3 Ranheim IL

20:00 Sogndal 4-1 Brann

20:00 ZESCO United Ndola 4-0 Konkola Blades

20:00 UKS SMS II Lodz (w) 2-6 Tarnovia Tarnow (w) 1

19:30 Molde 2-1 Stjordals Blink

19:00 Sportowa Czworka Radom (w) 1-1 Pogon Tczew (w) 1

19:00 Amazon Grimstad (w) 1-2 Lyn (w)

19:00 Gnistan Helsinki 0-1 HIFK

19:00 Start Kristiansand 2-3 Bryne

19:00 Roa (w) 5-0 Honefoss (w)

19:00 Ovrevoll Hosle(w) 1-0 Fart (w)

19:00 Jaro 1-0 Ilves Tampere II

19:00 Mjondalen IF 5-2 Grorud

18:00 Rosenborg 3-0 Raufoss

18:00 Rosenborg BK (w) 4-1 KIL/Hemne (w)

17:30 Lusaka Dynamos 3-0 Zanaco

02:00 1 Norwich City 1-3 Bournemouth AFC

18:30 Middlesbrough 1-2 Queens Park Rangers (QPR) 1

18:30 Sheffield Wednesday 1-1 Bristol City 1

18:30 Nottingham Forest 0-2 Huddersfield Town

18:30 Luton Town 1-0 Watford 1

18:30 1 Stoke City 0-0 Preston North End

18:30 Swansea City 2-2 Wycombe Wanderers

18:30 Brentford 0-0 Millwall

02:30 1 Rio Ave 0-0 Sporting Braga

00:00 Benfica 1-2 Gil Vicente

00:00 Belenenses 2-0 Maritimo

21:30 Vitoria Guimaraes 1-0 Santa Clara

21:30 1 Moreirense 2-3 CD Tondela

20:00 Hammarby 2-0 Mjallby AIF

23:15 Kriens 0-1 Schaffhausen

23:15 1 Grasshopper 1-0 FC Wil 1900

02:30 Athletic Bilbao 0-4 Barcelona

01:30 St. Gallen 0-0 Luzern

23:15 FC Sion 2-2 FC Zurich

22:59 Goztepe 1-3 Galatasaray

20:00 Yeni Malatyaspor 1-0 Alanyaspor

20:00 Trabzonspor 1-1 Hatayspor

17:30 Denizlispor 2-3 Erzurum BB

18:00 Pho Hien 0-1 TTBD Phu Dong

17:00 Quang Nam 5-2 Can Tho

01:00 Wisla Krakow 0-1 Warta Poznan

22:30 Rakow Czestochowa 3-1 Lech Poznan

20:00 Lechia Gdansk 2-2 Piast Gliwice

22:59 FC Krasnodar 2-2 Zenit St. Petersburg

20:30 Lokomotiv Moscow 4-1 Rostov FK 1

20:30 Rotor Volgograd 0-3 Dynamo Moscow

18:00 Terek Grozny 3-1 Khimki

22:00 SKF Sered 2-0 Michalovce

22:00 1 Nitra 0-3 FK Senica

22:00 Dunajska Streda 2-0 Trencin

20:30 MFK Ruzomberok 1-0 Sokol Dolna Zdana 1

20:30 Slovan Bratislava 1-2 Spartak Trnava

01:45 Royal Antwerp 3-2 Racing Genk

00:00 Charleroi 2-3 KAS Eupen

00:05 Rijeka 3-0 NK Lokomotiva Zagreb

22:59 Pordenone Calcio SSD 2-0 Frosinone

21:00 Cittadella 1-0 Chievo

19:00 Salernitana 2-1 Venezia

19:00 Reggina 2-1 Reggio Audace FC

19:00 Pisa 3-0 Cosenza Calcio 1914

19:00 Monza 2-1 Cremonese

19:00 Vicenza 1-2 Lecce

19:00 Empoli 4-2 Brescia

23:15 Las Palmas 1-1 Malaga

23:15 Sporting Gijon 0-1 Real Oviedo

21:00 Castellon 1-0 Mallorca

19:00 CD Lugo 1-3 AD Alcorcon

17:00 Feirense 1-0 Varzim

01:00 Sochaux 1-1 Pau FC

01:00 Rodez Aveyron 2-2 Paris FC

01:00 USL Dunkerque 1-1 Grenoble 2

01:00 Chambly FC 2-0 Amiens

01:00 AJ Auxerre 3-2 Nancy

01:00 Ajaccio 3-0 Chamois Niortais

01:00 Valenciennes 0-1 Guingamp

01:00 Toulouse 1-0 Chateauroux

20:00 1 Clermont 1-1 Le Havre

20:00 Troyes 1-0 Caen

18:00 St. Pauli 4-0 Wurzburger Kickers

15:00 FC Ryukyu 2-0 Tokyo Verdy 1

14:00 Fagiano Okayama 1-2 Mito Hollyhock

12:00 Kyoto Sanga 6-1 Giravanz Kitakyushu

12:00 Albirex Niigata 1-0 Zweigen Kanazawa FC

12:00 JEF United Ichihara Chiba 0-0 Tochigi SC

12:00 Omiya Ardija 0-1 Ehime FC

12:00 V-Varen Nagasaki 0-3 Machida Zelvia

12:00 Matsumoto Yamaga FC 3-3 Ventforet Kofu

12:00 Renofa Yamaguchi 1-0 Thespa Kusatsu

00:00 Dundalk 1-1 St. Patricks Athletic

00:00 Shamrock Rovers 2-1 Longford Town

00:00 Sligo Rovers 1-0 Finn Harps

01:00 Go Ahead Eagles 3-0 Almere City FC

01:00 FC Koper 1-0 Tabor Sezana

22:15 ND Gorica 0-1 NK Olimpija Ljubljana

20:00 ASK Bravo Publikum 2-2 Domzale

00:30 CS Universitatea Craiova 0-0 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

21:30 Gaz Metan Medias 1-1 FC Voluntari

19:00 Chindia Targoviste 2-0 Hermannstadt

00:00 Arda 1-0 Beroe Stara Zagora

21:45 Botev Plovdiv 0-1 Slavia Sofia

04:00 Boca Juniors 3-1 Atletico Tucuman 1

01:45 San Lorenzo 1-1 Argentinos juniors

23:30 Sarmiento Junin 1-0 Lanus

21:00 2 Sandecja Nowy Sacz 3-1 Widzew lodz

20:00 Resovia Rzeszow 1-0 OKS Stomil Olsztyn

17:40 Gornik Leczna 0-0 Puszcza Niepolomice

21:00 Luki Energiya 2-1 Torpedo Vladimir

21:00 Dnepr Smolensk 0-2 Rodina Moskva

20:00 1 FC Murom 0-2 Dolgiye Prudy

20:00 Zvezda Irkutsk 0-3 Zenit-2 St.Petersburg

18:00 Znamya Truda 1-1 Dinamo Moscow B

17:00 Sibir-M Novosibirsk 3-1 Volga Ulyanovsk

17:00 Dinamo Barnaul 1-0 FK Volna Nizhegorodskaya

17:00 FK Kolomna 1-1 FK Leningradets

13:00 1 FK Chita 0-2 Zvezda Sint Petersburg

16:30 Gyeongnam FC 1-2 Busan I Park

14:00 Bucheon FC 1995 0-1 Ansan Greeners FC

01:00 Boulogne 2-1 Stade Briochin

01:00 Red Star FC 93 3-0 Cholet So

00:00 Concarneau 3-1 Bastia Borgo

00:00 Sete FC 1-0 Stade Lavallois MFC

23:30 Colchester United 2-1 Walsall

18:30 Harrogate Town 2-1 Bradford City

18:30 Forest Green Rovers 3-2 Scunthorpe United

18:30 Carlisle United 0-0 Port Vale

18:30 Newport County 0-1 Cambridge United

18:30 Morecambe 4-3 Oldham Athletic

18:30 Leyton Orient 2-0 Barrow

18:30 Grimsby Town 2-1 Bolton Wanderers

18:30 Tranmere Rovers 0-0 Salford City

18:30 Stevenage Borough 0-1 Mansfield Town

18:30 Exeter City 0-0 Southend United

19:00 1 Magdeburg 0-0 Zwickau

19:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 0-2 TSV 1860 Munchen

19:00 Kaiserslautern 2-1 Saarbrucken

19:00 Viktoria koln 2-0 Hallescher FC

19:00 SC Verl 3-0 Uerdingen KFC 05 1

03:00 Caracas FC 2-0 Universidad Central de Venezuela 1

18:00 Dunfermline Athletic 3-1 Queen of South

18:00 Arbroath 4-0 Ayr United

18:00 1 Alloa Athletic 1-2 Raith Rovers

22:59 Adana Demirspor 3-0 Giresunspor

20:00 Keciorengucu 0-1 Tuzlaspor

22:00 Brommapojkarna 2-0 Umea FC

21:00 Skovde AIK 1-0 Osterlen FF

21:00 IFK Lulea 0-2 Sandvikens IF 1

21:00 Lunds BK 1-1 Atvidabergs

21:00 FC Linkoping City 1-3 Utsiktens BK

20:00 Oskarshamns AIK 5-1 Torns IF

18:00 Gefle IF 1-2 Dalkurd FF

18:00 IFK Malmo FK 2-0 Lindome GIF

18:00 Tvaakers IF 2-2 Qviding FIF

18:00 Orebro Syrianska IF 1-0 Hudiksvalls ABK

18:00 Assyriska Turab IK JKP 1-4 Vanersborgs IF

16:30 Petrolul Ploiesti 1-1 Gloria Buzau

15:00 Scolar Resita 2-0 Concordia Chiajna

15:00 Metaloglobus 1-0 CSS Islla Te Nagh

15:00 Farul Constanta 3-1 ACS Comuna Recea

14:55 CS Aerostar Bacau 1-5 Luceafarul Oradea 1

21:00 Olimpia Elblag 3-1 Lech II Poznan

21:00 Wigry Suwalki 4-1 Bytovia Bytow 1

21:00 Skra Czestochowa 0-1 Hutnik Krakow

20:00 Garbarnia Krakow 2-1 Sokol Ostroda

18:45 Ierapetra 1-2 SKODA Xanthi

18:45 Levadiakos 1-2 Ionikos

18:45 Diagoras 2-0 Trikala

16:00 Kalamata AO 0-0 Niki Volou

21:00 Radnicki Pirot 2-1 FK Loznica

21:00 Kabel Novi Sad 1-0 Zemun

21:00 Sloga Kraljevo 0-0 Jagodina

19:00 FC Cahul-2005 0-0 Real Succes

19:00 FC Tighina 3-3 Glodeni

19:00 FC Sireti 3-7 Victoria Bardar

19:00 Iskra Stal Ribnita 1-2 CSF Baliti

19:00 Flacara Falesti 2-0 FC Sucleia

19:00 CSF Sparta 1-1 FC Sheriff B

22:59 Dire Dawa 1-1 Bahir Dar Kenema FC

20:00 Hadiya Hossana 2-0 Welkite Ketema

22:59 Samger FC 2-0 Red Hawks FC

22:59 Jam City 1-0 Falcons FC

21:00 Perak 1-1 Kedah

20:15 Sabah 4-0 Pahang UiTM FC

17:55 KS Dinamo Tirana 2-1 FK Vora

18:00 Greve Fodbold 0-3 Herlev IF

18:00 IF Skjold Birkerod 2-1 Otterup

17:00 BK Fremad Valby 1-2 KFUM

17:00 Taastrup FC 1-3 Allerod

20:00 Kariana Erden 0-3 Litex Lovech

22:59 Young Africans 1-0 Biashara United FC

20:00 Mtibwa Sugar 1-1 Kagera Sugar

18:00 Coastal Union 2-1 Ruvu Shooting

13:00 1 FC Namdong 0-2 Gangwon II

13:00 1 Siheung City 2-1 Chungju Citizen 1

12:00 Jeonju Citizen FC 0-4 Pocheon FC

12:00 Yangpyeong 1-1 Yeoju Sejong 1

12:00 Jinju Citizen 4-0 Pyeongchang FC

16:30 Brisbane City (w) 4-1 The Gap NPL (w)

15:45 Logan Lightning (w) 3-0 Dare southwest Queensland (w)

15:30 Peninsula Power NPL (w) 0-8 Gold Coast city (w)

15:15 Mitchelton (w) 3-1 Virginia United SC (w)

14:00 Queensland Lions(w) 4-0 Capalaba (w)

18:00 Szeged-Csanad Grosics U19 0-0 Dunaujvaros PASE U19

18:00 Bekescsaba U19 0-2 Budai FC U19

16:00 1 ZalaegerzsegTE U19 3-2 KaposvarU19

21:30 NK Osijek II 1-0 NK Opatija

21:30 NK Croatia Zmijavci 4-2 Medjimurje

21:30 Rudes 2-2 NK Solin

21:30 HNK Cibalia 2-0 Radnik Sesvete

21:30 NK Junak 1-0 Kustosija

21:30 NK Dugopolje 1-1 Inter Zapresic

21:30 NK Orijent Rijeka 0-0 Bijelo Brdo

17:00 VIFK Vaasa (w) 1-1 RoPS (w)

14:30 Bunyodkor Tashkent(w) 4-0 PFK Qizilqum (w)

14:30 FK Buxoro (w) 0-0 Lokomotiv Tashkent (w)

14:30 Metallurg(w) 1-4 Sogdiana (w)

14:30 AGMK (w) 7-1 Pakhtakor Tashkent (w)

14:30 Sevinch (w) 0-0 Navbahor (w)

00:00 Crvena Zvezda 2-1 Radnik Surdulica

15:30 Adelaide Olympic 1-3 Adelaide Panthers

14:30 Adelaide City FC 1-0 Adelaide Blue Eagles

12:30 Sturt Lions 1-1 Campbelltown City SC

12:30 Adelaide Raiders SC 1-4 Adelaide Comets FC

12:00 Inglewood United U20 4-3 Sorrento F.C. U20

12:00 Bayswater U20 3-1 FloreatAthena U20

12:00 ECU Joondalup U20 5-2 Rockingham City FC U20

12:00 Cockburn City U20 1-1 Pires U20

12:00 Armadale SC U20 1-1 Balcatta U20

21:30 FK Kosice 5-0 MFK Dubnica nad Vahom

21:30 MSK Puchov 1-1 MFK Skalica

21:30 Tatran LM 1-1 Sport Podbrezova 1

21:30 KFC Komarno 2-1 Slavoj Trebisov

21:30 Poprad 1-6 MSK Zilina B

16:00 Partizan Bardejov 2-1 Slovan Bratislava B

20:00 Tapajos 0-1 SC Paysandu Para

03:30 America MG 2-0 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)

03:30 Leones 3-3 Cortulua

03:00 Valledupar FC 3-0 Atletico FC 1

20:05 Uniao Inhumas U20 2-2 Atletico Cerrado U20

20:00 Aigle Noir 1-0 Inter Stars

20:00 Bumamuru 2-0 Rukinzo FC

20:00 Athletico Olympic 0-3 Bujumbura City

14:00 1 Stirling Macedonia 3-3 FC Ashfield

14:00 Forrestfield United 1-2 Fremantle City

14:00 Subiaco AFC 0-4 Olympic Kingsway SC

14:00 UWA-Nedlands FC 4-3 Quinns FC

14:00 Joondalup United 2-1 Mandurah City

22:30 Altrincham 0-4 Sutton United

18:30 Woking 0-4 Wrexham

18:30 Barnet 3-1 Aldershot Town

18:30 Wealdstone FC 2-7 Hartlepool United

18:30 Stockport County 2-2 Maidenhead United

18:30 Notts County 0-1 Eastleigh

18:30 Dagenham Redbridge 3-2 Solihull Moors 1

18:30 Yeovil Town 1-0 Boreham Wood

18:30 Chesterfield 1-2 Bromley

18:15 Halifax Town 4-2 Kings Lynn

17:30 FC Ilbirs 4-1 FK Kara-Balta 1

04:00 Cobaneras FC (w) 0-1 Fray (W)

04:00 Marquense (w) 4-1 CDF Patulul (W)

00:00 Antigua GFC (W) 0-2 CSD Municipal (W)

02:00 Fluminense RJ 1-0 Botafogo RJ

01:15 Madureira 4-2 Macae

03:30 Santa Tecla U20 0-2 CD Aguila Reserves

01:30 Atletico Marte Reserves 2-2 CD Sonsonate U20

13:30 White City Woodville 3-0 Adelaide Hills

12:30 Eastern United 0-1 Fulham United FC

12:30 Para Hills Knlghts SC 0-1 Adelaide Cobras FC

12:30 Western Strikers SC 2-1 Playford City Patriots

12:00 West Bay 1-2 Adelaide Victory

21:00 KS Perparimi Kukesi 2-2 KF Tirana

21:00 Partizani Tirana 3-1 Kastrioti Kruje

16:05 Ted Reiter Mountain City Rovers 0-0 Sydney United

15:05 Marconi Stallions 0-0 Sydney Olympic

12:30 Sutherland Sharks 0-4 Rockdale City Suns

12:10 Northbridge Bulls 3-4 Manly United

19:30 SKU Amstetten 0-3 FC Liefering 1

19:30 FC Superfund Pasching 2-3 FAC Team Fur Wien

19:30 FC Blau Weiss Linz 5-0 SK Vorwarts Steyr

19:30 Austria Wien (Youth) 0-2 FC Wacker Innsbruck

14:20 St.George Saints U20 5-2 SD Raiders U20 1

14:20 Blacktown Spartans U20 2-0 Hakoah Sydney City East U20

14:00 Mt Druitt Town Rangers U20 0-5 Sydney United 58 U20

13:00 Marconi Stallions U20 2-0 Sydney Olympic U20

20:30 Lecce U20 2-0 Cosenza Calcio Youth

20:00 Pescara U20 4-0 Reggina U19

20:00 Verona U19 4-3 Brescia U20

20:00 Pisa U19 1-2 Spezia U19

20:00 Cittadella U20 0-3 Venezia F.C. Youth

19:30 Chievo U19 2-2 S.S.D. Monza 1912 Youth

19:00 US Cremonese U20 2-3 Udinese U20

17:00 Virtus Entella U20 3-2 Frosinone U20

21:00 HB Koge (w) 3-0 Thisted FC (w)

19:00 Sundby BK (w) 3-5 AGF Kvindefodbold APS (w) 1

19:00 Nordsjaelland (w) 1-0 Kolding BK (w)

19:00 Aalborg (w) 1-2 Odense BK (w)

19:00 Brondby IF (w) 4-1 Fortuna Hjorring (w)

18:00 ASA Aarhus (w) 2-0 Boldklubben AF 1893 (w)

00:00 Unam Pumas (w) 3-2 Queretaro (w)

22:00 Atlas (w) 3-1 Club Necaxa (w)

22:00 1 Mazatlan FC (w) 0-2 Pachuca (w)

21:30 Zvijezda Gradacac 5-1 NK Slaven Zivinice

21:30 Bratstvo Gracanica 1-0 NK TOSK Tesanj

21:00 Drina Zvornik 2-0 Sutjeska Foca 1

22:00 1 NK Nask Nasice 1-2 HNK Vukovar 91

22:00 Bjelovar 3-1 NK Rudar Mursko Sredisce

22:00 Crikvenica NK 3-0 NK Uljanik

22:00 Vuteks Sloga 3-3 NK Vihor

21:30 NK Zagorec Krapina 1-2 GAJ Mace

21:30 NK Vrapce 0-2 NK Lucko

21:30 NK Vodice 2-0 Jadran LP

21:30 NK Maksimir 3-2 Bistra 1

18:30 Biedrzychowice (w) 2-3 Row Rybnik (w)

18:00 GKS Katowice (w) 2-1 WKS Slask Wroclaw (w)

17:15 Czarni Sosnowiec (w) 1-3 KKPK Medyk Konin (w)

17:00 MKS Olimpia Szczecin (w) 1-2 UKS Lodz (w)

01:30 CA San Miguel 2-0 Club Atletico Acassuso

01:30 Villa San Carlos 3-2 Colegiales 1

01:30 UAI Urquiza 1-2 Uhl Que Sa

01:30 Deportivo Merlo 2-1 Canuelas FC 1

00:00 Deportivo Armenio 1-0 Los Andes

19:00 Riga FC 4-0 BFC Daugavpils

01:00 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 3-1 Otzma FC Holon

19:30 Tzeirei Sakhnin 1-2 Hapoel Tuba-Zangariyye

17:30 Kerala Blasters II 1-4 KSEB FC

13:00 Goulburn Valley Suns 1-2 Kingston City

12:15 Manningham United Blues 0-2 Pascoe Vale SC

12:00 Langwarrin 1-3 Werribee City

12:00 Moreland City 1-1 North Geelong Warriors 1

22:00 Elmina Sharks 1-0 WAFA

22:00 King Faisal 0-0 Ashanti Gold

17:15 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 6-0 AS Ramat Elyahu U19 1

16:15 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 1-1 Beitar Jerusalem Oren U19

16:00 Ashdod MS U19 3-5 Maccabi Haifa U19 2

15:00 Hapoel Ramat Gan U19 3-1 Beitar Nes Tubruk U19 1

15:00 1 Hapoel Beer Sheva U19 1-2 Hapoel Tel Aviv U19 1

15:00 Hapoel Hod Hasharon U19 1-0 Beitar Tel Aviv Bat Yam U19

15:00 Ironi Nesher U19 0-2 Hapoel Raanana Roei U19

15:00 Ironi Modiin U19 0-3 Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19

14:30 Bnei Sakhnin U19 1-0 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

14:30 Gadna Tel Aviv U19 4-1 Maccabi Ein Mahal Jamal U19

14:10 1 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 2-2 Football Club Nave Yosef U19 1

17:30 1 University Azzurri FC 1-0 Darwin Olympics

13:40 Hellenic AC 5-1 Darwin Hearts

04:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 1-1 Coban Imperial

01:00 CD Puerto de Iztapa 4-0 CSyD Sacachispas

16:00 Palm Beach 1-2 Nerang

15:05 Tweed United 8-1 Palm Beach SC B

14:20 Musgrave Mustangs B 1-1 Legends

14:20 1 Mudgeeraba 0-0 Ormeau White 1

14:00 Kingscliff FC 7-1 Runaway Bay Green

13:00 Broadbeach United 1-3 Southport Warriors

17:00 DFK Dainava Alytus B 3-1 BFA Vilnius II

18:00 Lyngby Fodbold Club U19 2-2 BrondbyU19

17:30 Horsens U19 4-1 Sonderjyske U19

17:30 Odense BK U19 3-1 Aarhus AGF U19

17:00 FC Kobenhavn U19 2-2 Vejle U19

17:00 Esbjerg U19 2-1 Randers Freja U19

04:00 New England Revolution B 0-3 Richmond Kickers

20:00 Fremad Amager 0-0 Hobro

19:00 Vendsyssel 1-0 Hvidovre IF

18:15 Herfolge Boldklub Koge 0-3 Silkeborg

23:30 Anorthosis Famagusta FC 0-2 Omonia Nicosia FC

21:00 Ermis Aradippou 2-0 APOEL Nicosia

18:00 FK Sloga 1934 Vinica 1-1 FC Plackovica

18:00 FK Kadino 2-1 FK Drita Bogovinje 1

18:00 Kamenica-Sasa 2-1 Pobeda Prilep

18:00 Vlazrimi Kicevo 0-1 FK Teteks Tetovo

18:00 Pehchevo 1-0 FK Kozuv

18:00 FK Tikves Kavadarci 3-0 FK Osogovo

18:00 FK Rinija Gostivar 1-1 FK Ohrid 2004

18:00 Bregalnica Stip 5-1 FK Roseman

18:00 KF Veleshta 3-2 Korab Debar

20:00 IK Uppsala (w) 4-1 Lidkopings FK (w)

19:00 Umea IK (w) 7-1 Bollstanas Sk (w)

19:00 Jitex DFF (w) 3-0 Sundsvalls DFF (w)

18:00 Borgeby FK (w) 2-3 Alvsjo AIK FF (w)

01:15 AS Douanes Ouagadougou 3-1 RC Kadiogo

22:59 AS Police Ouagadougou 0-1 US Forces Armees

22:59 RC Bobo Dioulasso 0-0 KOZAF

18:30 Khujand 2-0 CSKA Pamir Dushanbe

18:30 Dushanbe-83 1-0 FC Khatlon

19:30 Tanjong Pagar Utd 0-6 Albirex Niigata FC

19:30 Hougang United FC 1-1 Young Lions

20:00 ZFK Masinac (w) 1-0 LASK Crvena Zvezda (w)

14:05 Cockburn City 0-3 Perth SC

14:00 Willip 1-1 Perth Glory (Youth)

14:00 ECU Joondalup 2-0 Rocking ham City

14:00 Bayswater City 1-4 Floreat Athena

14:00 Armadale SC 1-1 Balcatta FC 1

14:00 Inglewood United 1-2 Sorrento F.C.

03:00 Coruripe Al 0-1 Murici

02:00 1 Nacional de Patos PB 1-1 Perilima PB

00:30 Jeunesse Esch 2-1 Rodange 91

22:59 Racing Union Luxemburg 0-2 Hostert

21:00 Hamm RM Benfica FC 5-0 Victoria Rosport

20:00 Proline FC 1-0 Luweero United

03:00 1 Macara 1-0 Orense SC 1

19:26 Rukh Brest Reserves 1-1 Smorgon 2

19:00 Hrvatski Dragovoljac U19 3-1 NK Istra 1961 U19 1

18:30 Slaven Belupo U19 2-1 ZNK Osijek U19

18:00 Rijeka U19 1-2 Sesvete U19

16:00 Hajduk Split U19 6-1 Inter Zapresic U19

19:00 Slavia Praha (w) 9-1 Pardubice (w)

18:00 Dukla Prague (w) 1-7 Sparta Praha (w)

17:00 Horni Herspice (w) 0-3 FC Viktoria Plzen (w)

14:30 1 Monaro Panthers 1-2 Woden Valley

12:00 Canberra Olympic 3-0 Belconnen United

13:25 The Gap FC Reserve 1-1 Western Spirit Reserves 1

20:30 Neos Asteras Rethymno 1-2 Atsalenios

00:30 Vilamarxant CF 2-2 Novelda CF

00:00 Atletico Saguntino 1-0 Elche CF Ilicitano

00:00 1 CD Roda 1-2 CF Intercity

23:30 CD Bezana 2-1 SD Torina

23:30 UD Collerense 1-3 Mallorca B

22:59 CD Genova 3-1 Llosetense

22:59 Manchego Ciudad 0-0 CD Guadalajara

22:59 Acero 2-2 Crevillente 1

22:59 Atletico Astorga 4-0 Numancia B

22:30 CD La Virgen Del Camino 0-5 Arandina

22:00 Atletico Albericia 2-0 Selaya FC

22:00 Andratks 2-1 San Jodie 1

22:00 Salmantino II 0-0 CD La Granja

22:00 CD Ardoi Draw 2-0 Valle de Egues

22:00 Pena Sport 3-2 Beti Kozkor KE

21:30 CD Penaranda 0-2 Almazan

21:30 Bidzala 3-1 CD River Ega 1

21:00 Comillas 3-0 CCD Alberite

17:45 Real Jaen CF 1-0 Melilla CD

17:00 1 Portmany 1-2 Santanyi

20:00 Pretoria Callies 0-1 Chippa United

21:00 FC Gomel (w) 1-13 FK Minsk (w)

19:00 Dinamo Brest (W) 0-9 Energetik-BGU Minsk (w)

22:00 FK Zalgiris Vilnius B 5-0 Atomsfera Mazeikiai 1

18:00 Babrungas 5-1 FK Neptunas Klaipeda

18:00 FK Minija 3-4 FK Kauno Zalgiris II

17:30 1 FK Trakai II 0-1 Siauliai

23:30 Saint Johnstone 2-0 Clyde

23:30 Aberdeen 1-1 Livingston

17:45 Kilmarnock 3-1 Montrose

16:00 UTA Arad U19 4-1 Universitaea Cluj U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 1-1 AFC Botosani U19

16:00 ASU Politehnica Timisoara U19 2-0 LPS Bihorul Oradea U19

16:00 CFR Cluj U19 2-1 Academia Gica Popescu U19

00:00 Shakhter Soligorsk 4-1 Slavia Mozyr 1

22:00 BATE Borisov 2-1 Energetik-BGU Minsk

20:00 Neman Grodno 0-2 FC Minsk

18:00 FC Torpedo Zhodino 0-2 Dinamo Brest

21:00 Dila Gori 2-1 Dinamo Batumi

19:00 Samgurali Tskh 2-1 Torpedo Kutaisi

17:00 FC Shukura Kobuleti 2-0 FC Telavi

22:59 Fcf Rapid Lugano (w) 0-1 St Gallen (w)

22:00 Servette (w) 1-2 FC Zurich Frauen (w)

02:30 AL Salt 3-2 Al-Jazeera

00:00 LHospitalet 0-1 Atzeneta UE

00:00 Marino 1-2 Yeclano Deportivo

23:30 SD Laredo 2-0 SD Tarazona

22:59 Real Madrid Castilla 2-2 CF Talavera de la Reina

22:59 Leioa 1-0 CD Izarra

22:00 CF Rayo Majadahonda 0-2 Villanovense

22:00 Racing de Ferrol 2-0 Marino luanco 1

22:00 coruxo FC 4-0 Real Oviedo B

21:30 SD Amorebieta 0-0 Calahorra

21:00 Unionistas de Salamanca 3-1 Real Valladol B

20:45 Athletic Bilbao B 2-0 SD Logrones

18:00 2 Las Palmas Atletico 0-1 Ejido

20:00 Omonia Aradippou 4-5 Ahironas Liopetriou

20:00 Kouris Erimi 0-1 Othellos Athienou

20:00 Digenis Morphou 0-2 Aris Limassol

20:00 Agia Napa 2-1 Onisilos Sotiras

20:00 Asil Lysi 3-1 Dignis Yepsonas

20:00 AE Zakakiou 0-2 Xylotympou

20:00 PAEEK 3-1 Anagennisi FC Deryneia

15:15 Rochedale Rovers 4-3 SWQ Thunder

14:15 Brisbane City 6-0 Ipswich knights SC

04:15 Real Sociedad Tocoa 1-1 Marathon

18:00 FC Gagra 1-0 FC Sioni Bolnisi

18:00 FC Metalurgi Rustavi 0-0 Baia Zugdidi

17:00 FC Merani Tbilisi 0-0 FC Shevardeni

22:15 Nordsjaelland U17 6-1 AalborgU17

20:15 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 2-3 Brondby IFU17

20:00 Odense BK U17 7-0 AGF Viby U17

19:45 Horsens U17 0-1 Sonderjyske U17

19:15 Esbjerg FB U17 1-0 Randers FC U17

03:05 Manaus (AM) 0-0 Princesa AM

00:00 DLR Waves (w) 2-1 Galway LFC (w)

00:00 Peamount Utd (w) 2-1 Shelbourne (w)

20:00 Bohemians Dublin (w) 3-3 Cork City (w)

21:00 3 De Febrero 2-2 Deportivo Capiata

21:00 Rubio nu 2-2 Sportivo Trinidense

21:00 Guarani de Trinidad 0-0 Club Fernando de la Mora

23:15 FC Neftci Baku 4-0 Zira FK

21:00 Keshla FK 0-0 Sabah FK Baku

19:30 CO Medenine 1-1 CS.Hammam-Lif

19:30 1 E.Gawafel.S.Gafsa 2-1 Jerba Midoun 1

17:27 NRB Teleghma U21 1-0 HB Chelghoum Laid U21

17:00 MO Constantine U21 1-2 AS Khroub U21

17:00 Tadjenant U21 1-2 MC EI Eulma U21

17:00 1 WA Boufarik U21 1-0 ES Ben Aknoun U21

17:00 RC Kouba U21 1-0 WR MSila U21

17:00 SKAF Khemis Miliana U21 2-0 Ain Defla U21

17:00 JSM Bejaia U21 4-2 MO Bejaia U21

17:00 RC Arba U21 1-2 USM El Harrach U21

17:00 1 OM Arzew U21 1-2 MCB Oued Sly U21

17:00 RCB Oued Rhiou U21 0-0 ASM Oran U21

02:00 Bahia 4-0 CRB AL

02:00 Fortaleza 2-1 Centro Sportivo Alagoano

22:59 FK Buducnost Podgorica 1-2 FK Podgorica

22:00 FK Iskra Danilovgrad 0-0 FK Sutjeska Niksic 1

21:00 OFK Petrovac 0-0 OFK Titograd

19:00 Jezero Plav 1-0 Decic Tuzi

19:00 FK Rudar Pljevlja 0-1 FK Zeta

15:30 Kaohsiung Sunny Bank (w) 0-2 Taichung Blue Whale (w)

14:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-4 Hualien (w)

14:00 Taipei Xiongzan (w) 0-0 Hang Yuan FC (w)

20:00 Spal U19 2-2 Bologna U20

18:00 Atalanta U20 1-1 AS Roma U20

18:00 AC Milan U20 3-1 Torino U20

16:00 Juventus U20 5-0 Ascoli U20

01:00 Arbil 0-1 Al Karkh

20:00 Al Qasim Sport Club 1-1 AI Kahrabaa

20:00 Zakho 1-2 Naft Al Junoob

02:00 AD Atletica Gloriense 1-1 AD Confianca

20:00 1 Atletico Tucuman U20 3-2 CA Huracan U20

20:00 CA Platense U20 0-3 River Plate U20

20:00 Belgrano U20 4-0 Estudiantes Rio Cuarto U20

17:00 1 Tuzlaspor U19 2-2 Keciorengucu U19

17:00 Menemenspor U19 0-2 Istanbulspor U19

17:00 Ankaraspor U19 1-1 Umraniyespor U19

17:00 Giresunspor U19 0-6 Adana Demirspor U19

17:00 Orlando Pirates Reserves 2-1 Bloem Celtic Reserves

14:30 Supersport United Reserves 1-2 TS Galaxy Reserves

21:00 Hanshely 0-0 CA Batna

21:00 MO Constantine 2-2 AS Khroub 1

21:00 RC Oued Rhiou 0-2 ASM Oran

21:00 MSP Batna 0-1 USM Annaba

21:00 SKAF Khemis Melina 3-1 SC Ain Defla

21:00 CRB Ouled Djellal 2-2 US Chaouia

21:00 WA Boufarik 2-2 ES Ben Aknoun

21:00 IRB El Kerma 1-1 CRB Ain Ouessara

21:00 NRB Teleghma 2-0 HB Chelghoum Laid 1

21:00 MC Saida 0-1 CRB Temouchent

21:00 OM Arzew 2-2 MCB Oued Sly

21:00 DRB Tadjenant 3-1 MC El Eulma

21:00 1 RC Kouba 1-0 WRB Msila

21:00 JSM Bejaia 1-0 MO Bejaia

21:00 A Bou Saada 3-2 USM Blida

21:00 RC Arba 2-0 USM EL HARRACH

21:00 CR Beni Thour 0-0 IRB Lakhdaria

18:00 Akademiya Ontustik 0-1 FK Aksu

17:00 2 Lashyn Karatau 2-2 Okzhetpes

17:00 Bulat Temirtau 0-1 Maktaaral

17:00 Baikonur 3-0 FK Igilik

16:00 Ekibastuzets 1-3 Tarlan

15:00 1 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1-1 Kairat Academy

01:00 Hapoel Iksal 1-1 Beitar Tel Aviv Ramla

19:00 aalborg Freja (w) 2-3 JAI Fodbold (w)

18:00 Romalt Woman's 0-0 Varde (w)

17:00 FC Damso (w) 0-1 Herlufsholm GF (w)

16:30 Solrod (w) 1-3 Naesby BK (w)

16:00 Fredensborg (w) 0-5 Skovlunde IF (w)

01:30 FC Lincoln 5-1 Mons Calpe SC 1

21:00 Europa FC 3-0 Lynx FC

02:10 Al Wehda Mecca 0-1 Al-Ettifaq

01:35 Al-Fateh 1-1 Dhamk

20:00 Tadamon Sour 1-1 Shabab Al Ghazieh

20:00 Shabab El-Bourj 4-0 Salam Zgharta

20:00 Al Bourj 1-0 Trables Sports Club

20:00 1 Nykobing FC 2-1 KFUM Roskilde

19:00 Naesby 1-1 B93 Copenhagen

19:00 Middelfart G og 0-1 Dalum

19:00 Jammerbugt 3-0 Aarhus Fremad

19:00 AB Tarnby 1-3 Roskilde

19:00 Holbaek 3-0 BK Frem

19:00 Hillerod Fodbold 1-0 Skovshoved 2

18:30 VSK Arhus 1-0 FC Sydvest

18:00 SfB Oure 3-2 Holstebro BK

14:00 Eastern A.A Football Team 3-2 LeeMan

13:00 Ulsan Citizens 2-0 Yangju Citizen

13:00 Mokpo City 2-1 Cheonan City