Kết quả trận Houston Dynamo vs FC Dallas, 08h35 ngày 19/09

Houston Dynamo
Houston Dynamo
3
FC Dallas
FC Dallas
2
Kết quả bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS

Houston Dynamo vs FC Dallas


08:35 ngày 19/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Houston Dynamo vs FC Dallas


TLCA
1.21 : 0:0 : 0.74
TL bàn thắng:
14.28 : 5 1/2 : 0.02
TL Thắng - Hòa - Bại
1.06 : 8.80 : 42.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Houston Dynamo vs FC Dallas

 5'    Griffin Dorsey goal 1-0  
 20'    Pabrice Picault (Assist:Griffin Dorsey) goal 2-0  
 35'    Sam Junqua↑Adam Lundqvist↓ substitution  
 40'    Zarek Valentin yellow_card  
 45'      substitutionBryan Acosta↑Facundo Tomas Quignon↓
 45'      substitutionEddie Munjoma↑Justin Che↓
 45'      substitutionFranco Daniel Jara↑Paxton Pomykal↓
 59'    Carlos Darwin Quintero Villalba goal 3-0  
 60'    Joe Corona↑Maximiliano Urruti Mussa↓ substitution  
 60'    Corey Baird↑Zarek Valentin↓ substitution  
 71'      substitutionAndres Ricaurte Velez↑Brandon Servania↓
 78'      substitutionSzabolcs Schon↑Emmanuel Twumasi↓
 79'    Memo Rodriguez↑Carlos Darwin Quintero Villalba↓ substitution  
 86'    3-1   goalJader Rafael Obrian (Assist:Jesus Ferreira)
 90'    3-2   goalJader Rafael Obrian (Assist:Eddie Munjoma)
 90'      yellow_cardSzabolcs Schon

Đội hình thi đấu Houston Dynamo vs FC Dallas

Houston Dynamo FC Dallas
26 Michael Nelson
3 Adam Lundqvist
18 Teenage Hadebe
5 Tim Parker
4 Zarek Valentin
24 Darwin Adelso Ceren Delgado
22 Matias Gabriel Vera
10 Pabrice Picault
23 Carlos Darwin Quintero Villalba
25 Griffin Dorsey
37 Maximiliano Urruti Mussa
99 Phelipe Megiolaro Alves
32 Justin Che
14 Nkosi Burgess
24 Matt Hedges
22 Emmanuel Twumasi
18 Brandon Servania
5 Facundo Tomas Quignon
7 Jader Rafael Obrian
9 Jesus Ferreira
19 Paxton Pomykal
16 Ricardo Pepi
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
14 Joe Corona
15 Maynor Alexis Figueroa Rochez
29 Sam Junqua
27 Oscar Boniek Garcia Ramirez
12 Corey Baird
31 Kyle Morton
8 Memo Rodriguez
11 Ariel Lassiter
21 Derrick Jones
10 Andres Ricaurte Velez
4 Matheus Simonete Bressaneli
29 Franco Daniel Jara
30 Kyle Zobeck
2 Eddie Munjoma
6 Edwin Javier Cerrillo
11 Szabolcs Schon
3 Jose Antonio Martinez
8 Bryan Acosta

Số liệu thống kê Houston Dynamo vs FC Dallas

Houston Dynamo   FC Dallas
4
 
Phạt góc
 
6
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
1
8
 
Tổng cú sút
 
10
5
 
Sút trúng cầu môn
 
4
3
 
Sút ra ngoài
 
6
4
 
Cản sút
 
6
11
 
Sút Phạt
 
12
42%
 
Kiểm soát bóng
 
58%
45%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
55%
353
 
Số đường chuyền
 
476
77%
 
Chuyền chính xác
 
85%
12
 
Phạm lỗi
 
10
0
 
Việt vị
 
2
27
 
Đánh đầu
 
27
11
 
Đánh đầu thành công
 
16
2
 
Cứu thua
 
2
11
 
Rê bóng thành công
 
16
3
 
Đánh chặn
 
7
21
 
Ném biên
 
18
11
 
Cản phá thành công
 
16
5
 
Thử thách
 
16
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
87
 
Pha tấn công
 
96
49
 
Tấn công nguy hiểm
 
57

02:00 Glasgow Rangers 2-0 Brondby IF

02:00 Lokomotiv Moscow 0-1 Galatasaray

02:00 Eintracht Frankfurt 3-1 Olympiakos Piraeus

02:00 West Ham United 3-0 Racing Genk

02:00 Napoli 3-0 Legia Warszawa

02:00 1 Sturm Graz 0-1 Sociedad

02:00 PSV Eindhoven 1-2 Monaco

02:00 Sparta Praha 3-4 Lyon 1

23:45 Ludogorets Razgrad 0-1 Sporting Braga

23:45 Lazio 0-0 Marseille

23:45 Fenerbahce 2-2 Royal Antwerp

23:45 Rapid Wien 2-1 Dinamo Zagreb

23:45 Betis 1-1 Bayer Leverkusen

23:45 Midtjylland 1-1 Crvena Zvezda

02:00 CFR Cluj 0-1 AZ Alkmaar

02:00 Baumit Jablonec 2-2 Randers FC

02:00 Basel 3-1 Omonia Nicosia FC

02:00 1 CSKA Sofia 0-1 Zorya

02:00 Slovan Bratislava 2-0 FC Lincoln

02:00 Partizan Belgrade 0-1 KAA Gent

23:45 1 FC Copenhagen 1-2 PAOK Saloniki

23:45 Alashkert 0-3 LASK Linz

23:45 Maccabi Haifa 1-0 Slavia Praha

23:45 Feyenoord 3-1 Union Berlin

23:45 Qarabag 2-1 FC Kairat Almaty

23:45 Bodo Glimt 6-1 AS Roma

23:45 Vitesse Arnhem 1-0 Tottenham Hotspur

23:45 NK Mura 05 1-2 Rennes

23:45 Anorthosis Famagusta FC 2-2 FC Flora Tallinn

21:30 HJK Helsinki 0-5 Maccabi Tel Aviv

01:15 Koninklijke HFC 8-0 JOS Watergraafsmeer

22:59 Cordoba (w) 0-0 Real Betis (w)

16:00 Mandala (w) 0-3 Sunrise FC (w)

07:00 Union La Calera 1-2 Cobresal

04:30 Universidad de Chile 0-1 Palestino

02:00 CSD Antofagasta 1-2 Union Espanola

06:00 Internacional RS 1-1 Bragantino

07:15 Talleres Cordoba 0-2 River Plate 1

05:00 Independiente 1-1 Sarmiento Junin

02:45 Newells Old Boys 0-0 Aldosivi Mar del Plata

00:30 Argentinos juniors 3-1 Colon de Santa Fe 1

23:30 Al-Wasl 0-2 Al Ain

21:15 Banni Yas 2-2 Khor Fakkan 1

21:15 Ittihad Kalba 2-1 Al Oruba (UAE)

02:00 Mirandes 1-2 Girona

02:00 Real Oviedo 1-3 Burgos CF

00:00 Zaragoza 1-1 Ponferradina

23:45 Almeria 3-1 Real Sociedad B

23:10 1 OKS Stomil Olsztyn 2-4 Podbeskidzie Bielsko-Biala

23:30 Al-Wakra 4-1 Al Duhail

06:00 Deportiva Once Caldas 2-1 La Equidad

07:00 Portuguesa FC 1-1 Zulia FC

07:00 Zamora Barinas 0-0 Estudiantes Merida FC

03:00 Atletico Venezuela 2-4 Monagas SC 1

03:00 CD Hermanos Colmenares 2-1 Trujillanos

22:00 Universidad Central de Venezuela 4-1 Mineros de Guayana

21:30 FK Napredak Krusevac 1-1 Novi Pazar 1

05:00 Club Chivas Tapatio 1-3 CSyD Dorados de Sinaloa

23:30 Petrolul Ploiesti 2-0 CSA Steaua Bucuresti

06:30 Wanderers FC 1-0 Nacional Montevideo

01:30 Club Atletico Progreso 2-0 Deportivo Maldonado

23:15 Boston River 3-2 CS Cerrito

21:00 1 IA Sud America 0-0 Cerro Largo

08:00 Atletico Nacional Medellin 1-0 Deportivo Cali

20:30 Persebaya Surabaya 1-1 Persela Lamongan

18:15 Persik Kediri 4-2 Persipura Jayapura

08:10 Cavalry FC 2-1 Pacific FC

16:00 FC Kaganat 0-2 FC Ilbirs

03:00 1 Jocoro FC Reserves 4-2 CD FAS U20 1

16:00 White City Woodville 2-0 West Torrens Birkalla

19:00 Nairobi Star City 3-1 Wazito FC

07:00 San Francisco Reserves 0-2 Aguilas UP

06:00 Plaza Amador Reserves 4-1 Tauro Reserves 2

22:00 Bahrain (w) 0-0 Laos (w)

18:00 Guam (w) 0-8 Myanmar (w)

13:00 Lebanon (w) 1-0 UAE (nữ)

22:59 Al-Seeb 3-0 Muscat 1

20:15 Dhufar 1-0 Nizwa Club

20:00 Al-Nahda Muscat 4-0 Saham 1

19:55 Al-Msnaa 3-1 Sohar Club

22:00 1 Hapoel Segev Shalom 0-1 Hapoel Ironi Gedera

21:30 Hapoel Kfar Shalem 2-1 Hapoel Azor

21:00 Hapoel Bnei Lod 0-2 Maccabi Herzliya

17:15 Salgaocar Sports Club 1-1 Sesa Football Academy

17:00 Rangers SC 5-1 Garhwal Diamon

17:00 Garhwal FC 4-0 Sudeva Moonlight FC

14:30 Shastri FC 1-7 Hindustan Aeronautics Limited

18:00 Lernayin Artsakh 1-0 Shirak

01:00 1 Marilia (Youth) 2-2 Monte Azul SP (Youth)

01:00 Guarani SP (Youth) 2-1 Santos (Youth)

01:00 Ponte Preta (Youth) 0-1 Tanabi SP (Youth)

01:00 Desportiva Ferroviaria U20 1-0 Fernando Boris U20 1

01:00 Desportivo Brasil Youth 3-3 Portuguesa Santista U20

21:00 Juventus-AC (Youth) 1-2 Sao Bernardo (Youth)

21:00 XV de Piracicaba (Youth) 0-0 Capivariano FC SP Youth

21:00 1 Palmeira FC RN (Youth) 1-1 Osasco Audax Youth

21:00 Taubate (Youth) 2-1 Amparo U20

21:00 XV de Jau (Youth) 1-1 Velo Clube Youth

21:00 Sao Paulo (Youth) 4-1 AA Flamengo Guarulhos U20

20:00 Neman Grodno Reserves 1-2 Bate Borisov Reserves

09:00 Marathon 0-2 CD Motagua

07:00 Deportivo Saprissa 4-3 C.S.D. Comunicaciones

00:30 Sahab SC 0-2 Al Wihdat Amman

22:00 Ramtha Club 4-2 Shabab AlOrdon

22:00 Al Aqaba SC 4-0 Al-Jazeera

01:00 Moss U19 0-1 Follo U19

22:00 Tromso U19 3-0 Sandnes UlfU19

20:00 Aalesund FKU19 5-2 Asane Fotball U19

19:00 Brann u19 2-2 Stabaek U19

18:30 Haugesund U19 2-1 Molde U19

05:30 Vila Nova 3-0 Rio Branco VN 1

04:00 Atletico Acreano 1-1 Aquidauanense

00:30 VfR Krefeld-Fischeln 4-2 SC Union Nettetal

19:25 Al-Saqer 0-0 Al-Arabi(KSA)

01:30 Sportivo Trinidense 2-1 Guarani de Trinidad

21:30 CS Constantine U21 3-1 MC Oran U21

07:30 CRB AL 2-1 River PI

05:00 America FC Natal RN 1-1 Moto Club Sao Luis MA

19:30 Abo Qair Semads 1-0 EI Raja Marsa Matruh

19:30 Haras El Hedoud 2-2 Sporting Alexandria

19:30 Baladiyet El Mahallah 1-0 Dekernes

19:30 El Hammam 2-2 Al Zarka

19:30 El Olympi 1-0 Petrojet

23:30 Naft Alwasat 2-0 AL Minaa

21:15 Al Shorta 3-2 Zakho

19:00 Baghdad 2-2 Al-Naft

19:00 Al Diwaniya 3-1 Arbil

19:00 Samarra 0-1 Al Zawraa

01:00 Atletico PE 1-1 1 de Maio FC

21:00 TB/FCS/Royn 0-1 EB Streymur

00:00 Al-Tai 1-2 Al Ahli Jeddah

21:55 Al-Baten 2-0 Al-Feiha

02:00 Lecco 2-3 Renate AC

22:30 Pro Vercelli 2-1 Giana

20:15 Pakistan Army 1-1 WAPDA FC

17:00 Khan Research Laboratories 0-3 SSGC

18:00 Aral Nukus 1-1 Shurtan Guzor

18:00 Xorazm Urganch 1-1 Yangiyer

22:59 Srbija C.Gora U17 11-0 Liechtenstein U17

17:00 Bulgaria U17 1-0 Croatia U17

21:30 Flekkeroy 2-2 Kjelsas

01:00 Ibis SC 0-1 Petrolina PE

18:00 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 2-0 Inhulets Petrove U21 1

17:00 Desna Chernihiv U21 0-1 PFC Oleksandria U21

16:00 Sunshine Coast Wanderers U23 3-0 Peninsula Power U23

07:00 Mỹ nữ 0-0 Korea Rep (w)

02:30 Trinidad Tobago (w) 0-0 Panama (w)

01:00 Spain (w) 3-0 Morocco (w)

23:00 Costa Rica (w) 0-1 Jamaica (w)

21:05 Honduras U20 3-1 NicaraguaU20

20:30 Italy (w) U23 1-4 Spain (w) U23

20:30 Qatar U17 2-2 Saudi ArabiaU17

20:00 Boca Juniors (w) 0-3 Uruguay (w)

16:00 Czech Republic U16 2-1 Slovakia U16

01:00 Ireland (w) 0-1 Thụy Điển nữ

01:00 Belgium (w) 7-0 Kosovo (w)

00:15 Poland (w) 0-0 Norway (w)

00:00 Portugal (w) 2-1 Serbia (w)

22:59 Ukraine (w) 4-0 Faroe Islands (w)

22:59 Israel (w) 0-1 Germany (w)

22:59 Denmark (w) 8-0 Bosnia and Herzegovina (w)

22:00 Georgia (w) 0-3 Finland (w)

22:00 Turkey (w) 1-0 Bulgaria (w)

22:00 Latvia (w) 1-4 North Macedonia (w)

22:00 Albania (w) 5-0 Armenia (w)

21:00 Russia (w) 3-0 malta (w)

19:00 Montenegro (w) 2-0 Azerbaijan (w)

15:15 Sriwijaya FC 2-0 AS Abadi

00:00 GAIS 2-3 AFC Eskilstuna 1

19:15 Hapoel Shfaram U19 4-2 Neve Yosef U19

21:00 BKMA 0-1 FC Pyunik

18:00 1 Noravank 0-1 Urartu

01:00 Argentino de Rosario 1-2 Deportivo Muniz

01:30 Bela Vista U20 1-1 Independente AP(U20)

01:10 Riopardense RS 0-1 GE Bage 1

01:30 Guanabara City FC 1-2 ABD FC

01:30 Arapongas EC 0-1 Rolandia EC

00:30 Al Orthodoxi (w) 6-0 Al Istiqlal (W)

22:00 Amman (W) 19-0 Al Qadisiyah (W)

08:00 Real Madriz FC 0-1 UNAN Managua

08:00 Diriangen 3-0 Deportivo Ocotal

02:30 Wydad Casablanca 1-0 Olympique de Safi

21:00 MFK Tyumen Futsal 4-4 Novali Futsal

05:00 1 San Martin FC 1-2 Costa Del Este Reserves

04:40 1 Veraguas FC Reserves 2-0 CD Universitario Reserves

04:00 CD Centenario 0-4 Sporting San Miguelito Reserves

03:00 UMECIT 3-1 Colon C 3

20:15 Metallurg Bekobod 0-1 OTMK Olmaliq

02:00 Ceara U23 2-1 Gremio RS U23

01:15 Deportivo Armenio Reserves 1-0 Canuelas FC Reserves

01:10 Deportivo Merlo Reserves 1-1 CA San Miguel Reserves

01:00 JJ Urquiza Reserves 0-1 UAI Urquiza Reserves

01:00 1 CSD Flandria Reserves 3-1 Los Andes Reserves

01:00 Club Comunicaciones Reserves 1-1 CA Colegiales Reserves 1

01:00 1 CA Atlas Reserves 1-0 El Porvenir Reserves

01:00 Villa San Carlos Reserves 1-1 Talleres Remedios Reserves

22:10 1 Excursionistas Reserves 1-3 Berazategui Reserves

22:00 Sportivo Italiano Reserves 0-0 CA Ituzaingo Reserves

20:00 Deportivo Moron Reserves 3-2 Chacarita Juniors Reserves

20:00 Argentinos Jrs Reserves 2-1 Colon Reserves

19:00 1 Almagro Reserves 0-2 Almirante Brown Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657