Kết quả trận Huddersfield Town vs Blackburn Rovers, 01h45 ngày 29/09

Huddersfield Town
Huddersfield Town
3
Blackburn Rovers
Blackburn Rovers
2
Kết quả bóng đá Hạng nhất Anh

Huddersfield Town vs Blackburn Rovers


01:45 ngày 29/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 0

Tỷ lệ Huddersfield Town vs Blackburn Rovers


TLCA
0.96 : 0:0 : 0.96
TL bàn thắng:
7.69 : 5 1/2 : 0.07
TL Thắng - Hòa - Bại
1.07 : 7.20 : 121.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Huddersfield Town vs Blackburn Rovers

 21'      substitutionTyler Magloire↑Ryan Nyambe↓
 36'    Alex Vallejo (Assist:Sorba Thomas) goal 1-0  
 56'    Scott High↑Alex Vallejo↓ substitution  
 57'    1-1   goalBen Brereton (Assist:Joe Rothwell)
 60'    Denny Ward (Assist:Sorba Thomas) goal 2-1  
 64'    Mahamadou-Naby Sarr yellow_card  
 65'    2-2   goalBen Brereton
 75'      substitutionIan Carlo Poveda↑Joe Rothwell↓
 79'      substitutionLeighton Clarkson↑Sam Gallagher↓
 79'      substitutionReda Khadra↑Tyrhys Dolan↓
 81'    Duane Holmes↑Josh Koroma↓ substitution  
 81'    Oliver Turton↑Sorba Thomas↓ substitution  
 84'    Denny Ward (Assist:Harry Toffolo) goal 3-2  
 88'    Josh Ruffels↑Daniel Sinani↓ substitution  
 90'    Lee Nicholls yellow_card  

Đội hình thi đấu Huddersfield Town vs Blackburn Rovers

Huddersfield Town Blackburn Rovers
21 Lee Nicholls
23 Mahamadou-Naby Sarr
32 Tom Lees
4 Matty Pearson
5 Alex Vallejo
3 Harry Toffolo
16 Sorba Thomas
8 Lewis OBrien
10 Josh Koroma
25 Denny Ward
24 Daniel Sinani
1 Thomas Kaminski
2 Ryan Nyambe
24 Hayden Carter
5 Daniel Ayala
3 Harry Pickering
27 Lewis Travis
8 Joe Rothwell
9 Sam Gallagher
21 John Buckley
22 Ben Brereton
10 Tyrhys Dolan
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
22 Fraizer Campbell
20 Oliver Turton
11 Rolando Aarons
42 Nicholas Bilokapic
19 Duane Holmes
14 Josh Ruffels
15 Scott High
13 Aynsley Pears
19 Leighton Clarkson
20 Tayo Edun
36 Tyler Magloire
7 Reda Khadra
14 Daniel Butterworth
30 Ian Carlo Poveda

Số liệu thống kê Huddersfield Town vs Blackburn Rovers

Huddersfield Town   Blackburn Rovers
5
 
Phạt góc
 
3
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
0
13
 
Tổng cú sút
 
13
8
 
Sút trúng cầu môn
 
3
4
 
Sút ra ngoài
 
6
1
 
Cản sút
 
4
7
 
Sút Phạt
 
7
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
47%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
53%
412
 
Số đường chuyền
 
421
73%
 
Chuyền chính xác
 
76%
6
 
Phạm lỗi
 
5
2
 
Việt vị
 
2
36
 
Đánh đầu
 
36
18
 
Đánh đầu thành công
 
18
1
 
Cứu thua
 
5
20
 
Rê bóng thành công
 
12
4
 
Đánh chặn
 
10
21
 
Ném biên
 
19
1
 
Woodwork
 
0
20
 
Cản phá thành công
 
12
10
 
Thử thách
 
9
3
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
100
 
Pha tấn công
 
97
36
 
Tấn công nguy hiểm
 
53

17:00 Urawa Red Diamonds 5-1 Kashiwa Reysol

20:30 Zwolle (w) 1-2 PSV Eindhoven (w)

22:00 1 SKF Sered 1-1 MSK Zilina

21:30 Universitatea Craiova 2-0 Gaz Metan Medias 1

21:15 Ajman 1-3 Al-Dhafra

21:15 Al-Sharjah 0-3 Al Nasr Dubai

20:30 ZalaegerzsegTE 2-1 Gyirmot SE

21:15 1 Tsarsko Selo 2-0 Lokomotiv Sofia

18:00 FC Yessentuki 0-3 Stavropolye-2009

12:00 Dinamo Vladivostok 1-1 Dinamo Briansk 1

21:00 Radnik Surdulica 1-3 FK Vozdovac Beograd

19:30 Gloria Buzau 1-1 FC Unirea 2004 Slobozia

19:00 Sporting Trestieni 0-2 Real Succes

19:00 Olimp Comrat 0-3 Dacia-Buiucani

21:00 Desna Chernihiv 1-1 PFC Oleksandria

22:00 FC Pisek 2-1 Slavia Prague B

20:00 Marek Dupnitza 0-1 Livstrom

20:00 Kagera Sugar 1-0 Mtibwa Sugar

20:45 Madura United 2-3 Persija Jakarta

20:45 Pusamania Borneo FC 2-1 PSM Makassar

18:15 Persib Bandung 4-2 PSS Sleman

15:15 Persita Tangerang 2-1 Pstni

20:00 Radnik Sesvete 4-0 NK Solin

16:00 Adelaide City FC 0-0 Adelaide Comets FC

19:15 Santa Rosa PA 2-1 Capitao Poco EC

21:40 Foolad Khozestan 1-3 Persepolis

18:30 Gumushanespor 0-2 Dai Lin Jissbon

18:30 Cankaya FK 2-3 Modafen Spor 1

18:00 Elazig Belediyespor 1-1 Yeni Orduspor

20:00 Vitoria Guimaraes B 1-0 Anadia

19:20 Al-Shabab (Youth) 0-3 Al-Faisaly Harmah Youth

19:05 Al-Jeel Youths 2-1 Al-Ittihad (Youth)

21:30 Lahti 0-0 AC Oulu

19:00 Danubio U19 1-3 Nacional De Football U19

19:00 River Plate U19 2-1 Fenix U19

21:35 Mazatlan U20 4-0 Queretaro U20

19:55 Al-Suwaiq 2-0 Al Ittehad Salalah

17:30 Ironi Modiin 2-1 Maccabi Ironi Sderot

17:30 MS Hapoel Lod 2-1 SC Beer Sheva

17:00 Hapoel Mahane Yehuda 2-1 Ironi Beit Dagan

17:00 Beitar Petah Tikva 4-0 Beitar Kfar Saba Shlomi 1

16:00 1 Beitar Ramat Gan 1-0 Moadon Sport Roch Tel Aviv

15:30 1 Hapoel Qalansawe 2-1 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

15:15 1 Maccabi Neve Shaanan Eldad 2-2 Tzeirey Um El Fahem 1

15:00 MS Tirat HaCarmel 3-2 MS Pardes Hana Karkur

20:00 Khor Fakkan Reserves 4-2 Banni Yas U21

19:15 Shimshon Tel Aviv 4-2 Shimshon Kafr Qasim

19:00 Hapoel Bnei Arrara Ara 1-3 Maccabi Tamra

18:30 Ironi Nesher 2-2 Tzeirey Kafr Kana 1

18:30 Moadon Sport Tira 3-4 Hapoel Bnei Zalfa

18:15 SC Maccabi Ashdod 3-1 Agudat Sport Nordia Jerusalem

18:00 Rubi Shapira 3-2 Maccabi Tzur Shalom

17:55 1 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-0 Hapoel Bikat Hayarden 1

17:50 Hapoel Holon Yaniv 6-2 MS Ironi Kuseife

17:45 Sport Club Dimona 1-1 Maccabi Kabilio Jaffa

17:00 Hapoel Migdal HaEmek 1-1 Ironi Tiberias

17:00 Hapoel Herzliya 4-0 Hapoel Bnei Pardes

17:00 Hapoel Ashkelon 1-1 Maccabi Yavne

15:45 Bnei Eilat 0-1 Maccabi Shaarayim

17:00 Jaguar FC 0-1 CISF New Delhi

17:00 National United SC 0-2 Tarun Sangha FC

14:30 Youngmen SC 4-2 Friends United

14:30 Uttarakhand FC 1-0 Ahbab FC

18:10 Ararat-Armenia B 2-0 Alashkert B Martuni

18:00 Gandzasar Kapan 0-0 BKMA II

21:00 1 Agua Santa SP Youth 1-0 Nacional AC SP (Youth)

19:00 FC Slutsk Reserves 3-0 Smorgon 2

18:00 Dinamo Brest Reserves 1-2 FC Isloch Reserves

17:00 FC Gomel Reserves 2-1 Energetik-BGU Minsk Reserves

17:00 1 FC Vitebsk Reserves 1-1 Shakhter Soligorsk Reserves

20:00 Sao Tome Principe (W) 0-5 Togo(w)

21:00 AS Vita Club 1-1 Futuro Kings

21:30 CS Constantine 0-1 MC Oran

19:15 Al-Riyadh 0-1 Al-Washm

15:15 Changchun Masses Properties (w) 3-0 HeNan Huishang (w)

15:15 Beijing Beikong (w) 3-1 Zhejiang Hangzhou (w)

15:00 Wuhan Jianghan (w) 1-1 Jiangsu Suning (w)

13:00 Shanghai RCB (w) 4-0 Sichuan (w)

13:00 Guangdong Meizhou Huijun (w) 1-0 Shandong Ticai (w)

22:00 WA Tlemcen U21 3-1 NC Magra U21

22:00 NA Hussein Dey U21 3-2 USM Alger U21

20:30 FK Krasnodar Youth 2-3 Lokomotiv Moscow Youth

18:00 CSKA Moscow (R) 1-3 Dinamo Moscow Youth

18:00 Spartak Moscow Youth 4-1 Konopliev Youth

17:55 FC Terek Groznyi Youth 3-3 FK Rostov Youth

17:00 Khimki Youth 3-1 PFC Sochi Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 1-2 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

16:30 FK Ural Youth 2-1 FK Nizhny Novgorod Youth

16:00 Krylya Sovetov Samara Youth 2-1 Strogino Youth

16:00 Rubin Kazan (R) 6-0 Ufa Youth

20:30 Wolfsberger AC Amateure 5-1 SC Weiz

19:30 Petrojet 1-0 Wadi Degla SC

19:30 ZED FC 2-0 Telecom Egypt

19:30 Al Nasr Cairo 3-0 Belbeis FC

19:30 El Sekka El Hadid 0-0 Olympic El Qanal

21:30 1 Sassuolo U20 1-1 Torino U20

19:30 1 Spal U19 1-3 Genoa U20

20:00 Hapoel Rishon Lezion 1-1 Sectzya Nes Ziona

20:00 Hapoel Ramat Gan 1-1 Maccabi Ahi Nazareth

20:00 Hapoel Kfar Saba 2-0 AS Ashdod

20:00 Hapoel Petah Tikva 0-2 Ironi Nir Ramat HaSharon

20:00 Hapoel Akko 0-0 Kafr Qasim

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 5-0 Hapoel Afula

20:00 Beitar Tel Aviv Ramla 0-0 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Maccabi Bnei Raina 2-0 Hapoel Raanana

22:05 Al-Faisaly Harmah 2-2 Al-Taawon

17:00 Busan Transportation Corporation 1-3 Gyeongju KHNP

17:00 Daejeon Korail 0-2 Changwon City

17:00 Civil Aviation Authority FC 0-2 Pakistan Navy

18:00 Zimbru Chisinau 1-2 Dinamo-Auto

22:00 Hungary U17 3-0 Estonia U17

22:00 Georgia U17 1-1 Iceland U17

21:00 Slovakia U17 2-2 England U17

21:00 Armenia U17 0-2 Belarus U17

22:00 Czech (w) U19 2-1 Slovakia (w) U19

22:00 Spain (w) U19 4-0 Portugal (w) U19

20:30 Croatia (w) U19 3-1 Latvia (w) U19

19:30 Montenegro (w) U19 4-0 Armenia (w) U19

19:30 Bosnia (w) U19 4-0 Estonia (w) U19

17:00 Wales (w) U19 4-0 Moldova (w) U19

17:00 Albania U19(w) 1-0 Andorra U19 (W)

16:00 Kosovo U19(w) 2-1 Liechtenstein (w) U19

17:00 Veres Rivne U21 0-2 FC Mariupol U21

16:00 Chernomorets Odessa U21 1-2 Lviv U21

21:30 Vysocina jihlava 0-0 Sparta Praha B

22:00 Metalurh Zaporizhya 2-2 MFK Mikolaiv 1

22:00 Vittoriosa Stars 2-1 San Gwann

17:00 Diosgyor VTK U19 5-3 Debrecin VSC U19 1

19:10 Indonesia U23 2-0 Nepal U23

18:00 Kazakhstan (w) 0-1 Greece (w)

19:00 Steaua Bucuresti 2 6-1 Arges Pitesti B

19:00 CSC Dumbravita 1-1 Frontiera Curtici

19:00 CSM Slatina 0-3 CS Universitatea Craiova B

19:00 CS Sanatatea Cluj 1-3 Unirea Ungheni

19:00 Ghiroda SI Giarmata VII 3-1 Gloria Lunca Teuz Cermei

19:00 CSM Flacara Moreni 0-2 Rapid Bucuresti II

19:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 1-1 CS Gilortul Targu Carbunesti

19:00 Unirea Bascov 1-1 FC Academica Clinceni II

19:00 FCM Alexandria 0-2 CS Viitorul Daesti

22:00 Ahli Al Khalil 1-1 Silwan

18:00 MFK Karvina U19 2-3 Banik Ostrava U19

22:10 Belize U17 (w) 2-1 Barbados U17(w)

22:00 1 Suriname U17(w) 0-2 St. Kitts and Nevis U17(w) 1

21:00 FC Noah 2-2 Ararat Yerevan

18:00 FK Van Charentsavan 0-0 Se Wan Boy

21:00 Rio Ave U23 0-0 Braga U23

20:00 Al Ain SCC Reserves 2-1 Al-Wasl (R)

16:30 Punjab Police Jalandhar 1-0 Punjab FC

16:30 CRPF 0-1 BSF FC

19:40 Tiradentes PA 0-2 Villariga pa

22:00 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 3-1 Dynamo Samarra Futsal

21:00 MFK CPRF Futsal 2-1 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal

19:55 Hatta 1-1 Masfut

19:55 Al Taawon 1-3 Dabba Al-Fujairah

19:55 1 Al-Rams 0-5 Ahli Al-Fujirah

19:55 Al Bataeh 1-0 Al-Thaid

20:15 1 Kuruvchi Bunyodkor 3-1 Turon Nukus 1

17:30 Termez Surkhon 1-0 Qizilqum Zarafshon

21:30 Volyn 3-2 Kremin Kremenchuk

20:00 2 Charlton U23 2-1 Millwall U23 1

19:00 Bright Stars 0-1 Onduparaka FC

19:00 BUL FC 2-1 Uganda Police FC

19:00 Vipers 5-0 Wakiso Giants FC 1

20:00 Defensa y Justicia Reserves 1-0 Platense Reserves

20:00 Huracan Reserves 0-1 San Lorenzo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657