Kết quả trận Incheon United vs Pohang Steelers, 14h30 ngày 28/11

Incheon United
Incheon United
0
Pohang Steelers
Pohang Steelers
0
Kết quả bóng đá Hàn Quốc

Incheon United vs Pohang Steelers


14:30 ngày 28/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Incheon United vs Pohang Steelers


TLCA
1.28 : 0:0 : 0.70
TL bàn thắng:
3.84 : 1/2 : 0.18
TL Thắng - Hòa - Bại
10.00 : 1.17 : 7.70
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Incheon United vs Pohang Steelers

 33'      yellow_cardKim Sung Ju
 45'      yellow_cardKim Yong Hwan
 46'    Kang Yun Koo↑Kim Jun Yub↓ substitution  
 46'    Kim Bo-Seob↑Kim Chae-Woon↓ substitution  
 46'      substitutionKang Sangwoo↑Jae-hun Cho↓
 48'    Kang Yun Koo yellow_card  
 58'      substitutionLim Sang Hyub↑Kim Ho Nam↓
 58'      substitutionLee Ho jae↑Jun-ho Kim↓
 65'    Guilherme Ferreira Pinto,Negueba↑Song Si Woo↓ substitution  
 75'      substitutionLee Soo Bin↑Kyung-ho Roh↓
 85'      substitutionKim Ryun sung↑Kim Sung Ju↓
 85'    Kim Do Hyuk yellow_card  
 86'      yellow_cardKim Ryun sung

Đội hình thi đấu Incheon United vs Pohang Steelers

Incheon United Pohang Steelers
21 Lee Tae Hee
20 Harrison Andrew Delbridge
4 Kang Min Soo
26 Oh Ban Suk
28 Jung Hyuk
32 Kim Chae-Woon
7 Kim Do Hyuk
10 Elias Aguilar Vargas
22 Kim Jun Yub
9 Stefan Mugosa
19 Song Si Woo
41 Cho Sung Hun
18 Kim Yong Hwan
3 Kwang-jun Lee
13 Kwon Wan Kyu
34 Sang-Min Sim
23 Kyung-ho Roh
25 Kim Sung Ju
28 Jae-hun Cho
66 Jun-ho Kim
37 Kim Ho Nam
16 Lee Seung Mo
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
77 Guilherme Ferreira Pinto,Negueba
37 Kim Yu Sung
16 Kang Yun Koo
27 Kim Bo-Seob
2 Kim Chang-Soo
15 Dae-Jung Kim
17 Yu Dong Gyu
20 Lee Ho jae
91 Ji-hun No
57 Lee Soo Bin
10 Kang Sangwoo
77 Lim Sang Hyub
30 Kim Ryun sung
14 Oh Beom Seok

Số liệu thống kê Incheon United vs Pohang Steelers

Incheon United   Pohang Steelers
9
 
Phạt góc
 
4
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
3
10
 
Tổng cú sút
 
16
4
 
Sút trúng cầu môn
 
5
6
 
Sút ra ngoài
 
11
3
 
Cản sút
 
2
15
 
Sút Phạt
 
22
46%
 
Kiểm soát bóng
 
54%
45%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
55%
330
 
Số đường chuyền
 
396
23
 
Phạm lỗi
 
18
0
 
Việt vị
 
1
30
 
Đánh đầu thành công
 
15
5
 
Cứu thua
 
4
18
 
Rê bóng thành công
 
14
3
 
Đánh chặn
 
4
14
 
Thử thách
 
14
75
 
Pha tấn công
 
94
56
 
Tấn công nguy hiểm
 
60

21:00 Korea Rep (w) 3-0 Vietnam (w)

19:00 Thái Lan (nữ) 0-1 Philippines (w)

17:00 Australia nữ 18-0 Indonesia (w)

15:00 Nhật Bản nữ 5-0 Myanmar (w)

15:45 Wellington Phoenix 2-1 Western United FC 1

21:00 Radomiak Radom 1-2 Hradec Kralove

21:00 Grasshopper 1-1 Winterthur

20:30 Wolfsberger AC 3-3 Ludogorets Razgrad

20:15 CSM Ramnicu Sarat 1-5 Gloria Buzau

20:00 Levski Sofia 1-1 Bohemians 1905

20:00 CSKA Sofia 1-1 Stal Mielec

20:00 AC Horsens 2-1 Randers FC

20:00 Rot-Weiss Koblenz 0-7 SV Elversberg

20:00 Pirin Blagoevgrad 1-3 Sportist Svoge

19:30 MTK Hungaria 3-0 FC Shakhtar Donetsk

19:30 Energie Cottbus 2-1 Hertha BSC Berlin Youth

19:30 NK Aluminij 0-0 Dafuji cloth MTE

19:30 FK Gilan Gabala 1-0 Borec Veles

19:00 Warta Poznan 2-4 Slovan Liberec

19:00 FK Zeta 0-1 Jezero Plav

19:00 Yverdon 0-1 Gjilani

19:00 MFK Ruzomberok 2-1 Podbeskidzie Bielsko-Biala

19:00 Rijeka 1-1 Synot Slovacko

18:55 Midtjylland 5-1 Esbjerg

17:30 ACS Foresta Suceava 0-1 FK Iskra Danilovgrad

17:30 Ruch Chorzow 5-3 Sandecja Nowy Sacz

17:00 FC Rukh Brest 0-0 Slavia Mozyr

17:00 HNK Sibenik 2-0 NK Opatija

16:30 Qarabag 0-1 Backa Topola

16:00 FC Olimp Odintsovo 2-3 Peresvet Podolsk

16:00 Stade Ouchy 0-0 Servette

15:00 Radomiak Radom 2-3 MTK Hungaria

15:00 Wisla Krakow 1-3 Banik Ostrava

15:00 Rodina Moskva 3-1 Saturn Moscow

20:00 Mbeya Kwanza 1-1 KMC FC

20:00 Kisugu United 1-4 Busoga United

19:10 Basere FC 1-2 Luweero United

17:00 Kireka United 1-1 Airtel Kitara FC

17:00 Zonguldak 2-3 Pendikspor

21:00 Botswana Police XI SC 4-0 Gilport Lions

21:30 Oliveira Hospital 1-2 Alverca

21:00 Brighton U23 1-2 Manchester United U23

17:10 MO Bejaia U19 1-1 JSM Bejaia U19

15:00 CRB Ain Oussera U19 2-1 MCB Oued Sly U19

20:05 Al-Msnaa 0-1 Muscat

18:45 Hapoel Ramat Israel 0-1 Hapoel Kiryat Ono

18:30 Hapoel Ihud Bnei Gat 1-1 Hapoel Ramot Menashe

18:00 1 FC Ironi Or Yehuda 0-0 SC Shicun Hamizrah

17:30 Hapoel Hod HaSharon 1-3 Beitar Kfar Saba Shlomi

17:15 Hapoel Merhavim 4-0 Beitar Ironi Maale Adumim

17:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 2-1 Beitar Ramat Gan

16:45 Maccabi Ironi Netivot 1-1 MS Hapoel Lod

16:40 Shimshon Bnei Tayibe 3-6 SC Bnei Yaffo Ortodoxim

15:45 1 Maccabi Ironi Sderot 1-2 Maccabi Beer Sheva

19:30 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-3 Gadna Tel Aviv U19

19:10 SS Assad 2-2 Gusii FC

19:00 Muranga Seal 1-0 Mombasa Elite

17:20 Muhoroni Youth 2-1 Naivas FC

19:30 Hapoel Bueine 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara

19:00 MS Tseirey Taybe 1-0 Tzeirey Kafr Kana

18:30 Maccabi Shaarayim 0-0 Hapoel Bnei Lod

18:30 Hapoel Kaukab 1-2 Moadon Sport Tira

18:00 Maccabi Yavne 2-1 Shimshon Tel Aviv 1

18:00 Hapoel Azor 1-2 Shimshon Kafr Qasim

17:30 SC Maccabi Ashdod 0-0 Hapoel Holon Yaniv

17:30 Maccabi Herzliya 1-2 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

17:30 Ironi Tiberias 1-0 Ironi Nesher 1

17:30 Hapoel Iksal 1-0 Hapoel Herzliya

17:00 Agudat Sport Nordia Jerusalem 0-3 Hapoel Kfar Shalem

17:00 MS Ironi Kuseife 0-0 Sport Club Dimona

17:00 Hapoel Bnei Zalfa 6-0 Rubi Shapira

17:00 Maccabi Tamra 1-0 Maccabi Tzur Shalom

17:00 Hapoel Bikat Hayarden 1-4 Maccabi Kabilio Jaffa

16:45 Bnei Eilat 1-0 Hapoel Ashkelon

16:30 Hapoel Bnei Pardes 1-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

14:35 Adelaide United (w) 1-0 Wellington Phoenix (W)

21:00 MC Magra 2-0 ASO Chlef

21:00 ES Setif 3-1 RC Arba

21:00 CR Belouizdad 3-0 MC Oran

21:00 WA Tlemcen 0-1 JS kabylie

21:00 RC Relizane 2-1 NA Hussein Dey

21:00 Paradou AC 1-0 Biskra

21:00 OM Medea 0-3 JS Saoura

20:30 1 CS Constantine 1-1 USM Alger

19:45 Al Najma(KSA) 2-1 Al-Jndal

19:20 Al-Rawdhah 1-4 Wajj 1

19:20 Al Safa(KSA) 1-0 Al-Zlfe

19:20 Al-Thuqbah 1-2 Al Nairyah

20:25 Al-Salibikhaet 1-0 Burgan SC

16:10 Olympique Medea U21 2-2 JS Saoura U21

19:40 Al Amiria (w) 0-3 Suez Montakhab (W)

19:30 Wadi Degla (w) 0-1 El Gounah (W)

19:30 Ahli Bank (W) 8-1 Said El Mahalla (w)

17:00 Umraniyespor U19 0-1 Menemenspor U19

16:00 Samsunspor U19 0-0 Gaokaerlishibang U19

20:00 Ironi Nir Ramat HaSharon 1-2 Maccabi Ahi Nazareth 1

20:00 Maccabi Bnei Raina 0-2 Hapoel Kfar Saba

20:00 1 Hapoel Rishon Lezion 1-1 AS Ashdod 1

20:00 Hapoel Akko 0-0 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-2 Kafr Qasim

19:55 1 Dhamk 1-1 Al Ahli Jeddah

19:40 Al-Taawon 0-1 Al-Nasr(KSA)

19:30 Al-Baten 1-1 Al Hilal

19:15 Al Bourj 2-1 Sporting Club Beirut

19:15 Tadamon Sour 1-0 Trables Sports Club

20:00 Tottenham Hotspur U18 6-1 West Bromwich U18

18:00 Moldova 0-4 Hàn Quốc

20:00 Sporting de Macau 1-2 Windsor Arch Ka I 1

15:30 Tiffy Army FC 0-1 Phnom Penh FC

17:15 AS Surete Nationale (w) 2-0 FC Constantine(w)

16:25 AS Intissar Oran (w) 1-4 CF Akbou(w)

21:00 Baynounah SC 5-2 Regional Sports Club

20:45 Al-Hadd 0-2 East Riffa

19:30 Smouha SC 2-1 El Gounah

19:30 Ismaily 1-1 NBE SC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657