Kết quả trận Independiente Santa Fe vs Fluminense RJ, 07h00 ngày 29/04

Independiente Santa Fe
Independiente Santa Fe
1
Fluminense RJ
Fluminense RJ 1
2
Kết quả bóng đá Cúp Libertadores Nữ

Independiente Santa Fe vs Fluminense RJ


07:00 ngày 29/04/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Independiente Santa Fe vs Fluminense RJ


TLCA
0.39 : 0:0 : 2.04
TL bàn thắng:
6.66 : 3 1/2 : 0.07
TL Thắng - Hòa - Bại
156.00 : 6.00 : 1.08
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Independiente Santa Fe vs Fluminense RJ

 5'    0-1   goalFrederico Chaves Guedes, Fred (Assist:Anderson Luiz de Carvalho Nene)
 38'    Jorge Luis Ramos Sanchez yellow_card  
 46'    0-2   goalFrederico Chaves Guedes, Fred (Assist:Egidio de Araujo Pereira Junior)
 46'    Diego Valdes Giraldo↑Jhon Arias↓ substitution  
 51'    Daniel Eduardo Giraldo Cardenas (Assist:Jeisson Andres Palacios Murillo) goal 1-2  
 56'      yellow_cardEgidio de Araujo Pereira Junior
 61'      substitutionJuan Ramon Cazares Sevillano↑Anderson Luiz de Carvalho Nene↓
 61'      substitutionGabriel Teixeira Aragao↑Kayky↓
 66'    Johan Caballero↑Luis Manuel Seijas Gunther↓ substitution  
 68'      substitutionRaul Bobadilla↑Frederico Chaves Guedes, Fred↓
 69'      substitutionCaio Paulista↑Luiz Henrique Andre Rosa da Silva↓
 71'      yellow_cardyellow_cardEgidio de Araujo Pereira Junior
 72'      substitutionDanilo Carvalho Barcelos↑Gabriel Teixeira Aragao↓
 75'    Jersson Gonzalez↑Kelvin Osorio Antury↓ substitution  
 79'    Daniel Eduardo Giraldo Cardenas yellow_card  
 90'      yellow_cardRaul Bobadilla
 90'    Fabio Delgado↑Dairon Mosquera Chaverra↓ substitution  

Đội hình thi đấu Independiente Santa Fe vs Fluminense RJ

Independiente Santa Fe Fluminense RJ
22 Andres Leandro Castellanos
30 Dairon Mosquera Chaverra
24 Jeisson Andres Palacios Murillo
2 Fainer Torijano Cano
27 Ciro Porras
18 Daniel Eduardo Giraldo Cardenas
14 Ruben Leonardo Pico Carvajal
11 Jhon Arias
20 Luis Manuel Seijas Gunther
13 Kelvin Osorio Antury
9 Jorge Luis Ramos Sanchez
1 Marcos Felipe de Freitas Monteiro
6 Egidio de Araujo Pereira Junior
4 Luccas Claro dos Santos
33 Marcilio Florencia Mota Filho, Nino
31 Lucas Felipe Calegari
20 Yago Felipe da Costa Rocha
38 Matheus Martinelli Lima
34 Luiz Henrique Andre Rosa da Silva
11 Anderson Luiz de Carvalho Nene
37 Kayky
9 Frederico Chaves Guedes, Fred
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
23 Johan Caballero
21 Fabio Delgado
6 Jersson Gonzalez
25 Alejandro Moralez
16 Auli Oliveros
8 Juan Sebastian Pedroza
5 Andres Eduardo Perez Gutierrez
44 David Ramirez Pisciotti
1 Omar Rodriguez
28 Enrique Serje
19 Diego Valdes Giraldo
10 John Velázquez
14 Danilo Carvalho Barcelos
19 Raul Bobadilla
18 Juan Ramon Cazares Sevillano
3 Matheus Henrique Cassini de Paula
10 Paulo Henrique Chagas de Lima,Ganso
32 Abel Hernandez
26 Manoel Messias Silva Carvalho
27 Muriel Gustavo Becker
17 Caio Paulista
39 Gabriel Teixeira Aragao
8 Wellington Aparecido Martins
2 Samuel Xavier Brito

Số liệu thống kê Independiente Santa Fe vs Fluminense RJ

Independiente Santa Fe   Fluminense RJ
5
 
Phạt góc
 
3
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
3
0
 
Red card
 
1
14
 
Tổng cú sút
 
8
6
 
Sút trúng cầu môn
 
4
8
 
Sút ra ngoài
 
4
61%
 
Kiểm soát bóng
 
39%
67%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
33%
26
 
Phạm lỗi
 
15
2
 
Việt vị
 
0
3
 
Cứu thua
 
4
102
 
Pha tấn công
 
77
72
 
Tấn công nguy hiểm
 
44

02:00 Phần Lan 0-2 Bỉ

02:00 Đan Mạch 4-1 Nga

22:59 Ukraine 0-1 Áo

22:59 Hà Lan 3-0 Macedonia

07:00 Argentina 1-0 Paraguay

04:00 Uruguay 1-1 Chile

00:00 SG Einheit Zepernick 0-11 BFC Viktoria 1889

22:59 NK Olimpija Ljubljana 1-1 FC Neftci Baku

22:00 FK Shkendija 79 2-0 FK Shkupi

22:00 FK Sochi 2-3 FK Krasnodar 2

21:00 Fakel 2-0 Torpedo moskva

15:00 Fakel 3-1 Torpedo moskva 1

17:00 Blaublitz Akita 0-2 Albirex Niigata

01:45 St. Patricks Athletic 4-1 Finn Harps

01:45 Bohemians 1-0 Shamrock Rovers

01:45 Drogheda United 0-1 Dundalk

01:45 Derry City 1-1 Sligo Rovers

01:45 1 Longford Town 1-2 Waterford United

06:00 Atletico Mineiro 1-1 Chapecoense SC

00:00 Taby 3-2 Hammarby TFF

20:05 Namungo FC 0-0 Azam

18:00 KMC FC 1-1 Mtibwa Sugar

08:00 Utah Arrows SC (w) 1-2 Utah Surf (W)

16:05 ARB Sporting Club (W) 7-0 Kumilla Utd (w)

12:05 FC Brahmanbaria (W) 3-1 Jamalpur Kacharipara Akadas (w)

21:45 Esteghlal Tehran 2-0 Shahr Khodrou

04:00 Cortulua 0-1 Deportes Quindio

01:00 CE Bento Goncalves RS U20 2-0 Atletico Clube Sulbrasil U20

00:00 Jordan 3-0 Nam Sudan

19:05 Kenya Police FC 2-2 Modern Coast

00:15 FC Inter Nouakchott 0-2 AS Douanes Nouakchott

22:15 FC Souvara Riadh 0-1 Etoile Nouakchott

00:00 Riga FC 1-0 FK Valmiera

00:00 Rigas Futbola skola 5-0 Noah

21:30 FK Liepaja 0-0 BFC Daugavpils

00:00 Hapoel Ramot Menashe 1-4 Hapoel Sandala Gilboa

21:00 FC Achva Kfar Manda 0-0 Maccabi Ma'alot Tarshiha

14:00 MFM FC 1-0 Wikki Tourist

19:00 Vilnius FK Zalgiris C 8-0 FK Dziugas Telsiai II

23:20 Esteghlal Khozestan 0-0 Fajr Sepasi

23:05 Pars Jonoubi Jam 1-2 Baderan Tehran FC

22:30 Chooka Talesh 2-1 Esteghlal Mollasani

22:25 Kheybar Khorramabad 0-1 Shahin Bushehr

22:20 Persepolis Pakdasht 4-1 Oxin Alborz

22:00 Qashqai Shiraz 0-0 Khooshe Talaee Sana Saveh

21:45 Arman Gohar Sirjan 4-1 Navad Urmia

21:30 Khouneh Be Khouneh 1-0 Shahrdari Astara

21:30 Malavan 1-0 Mes krman

00:00 Saudi Arabia U20 2-0 Uzbekistan U20

00:00 Iraq U20 3-4 Comoros U20 1

21:00 Senegal U20 5-1 Lebanon U20

21:00 Tunisia U20 2-0 Yemen U20

21:00 FC Istiklol Dushanbe 4-1 Khujand

19:30 FC Istaravshan 2-1 CSKA Pamir Dushanbe

19:30 FC Kuktosh 1-2 Ravshan Kulob

03:30 Bjorninn 0-1 KA Asvellir 1

20:05 Farashganj SC 2-0 Dhaka City FC

18:00 Nofel Sporting Club 0-0 Wari Club

03:00 Vidir Gardur 0-4 Ellidi

07:30 Curico Unido 1-1 Rangers Talca

00:30 SC Vahr Blockdiek 3-2 VfL Bremen 1

00:30 ESC Geestemunde 3-3 OSC Bremerhaven 1

02:00 Stade Malien de Bamako 2-2 Yeelen 1

01:30 AL Minaa 3-1 Zakho

23:15 Al Shorta 1-1 Al-Naft

20:45 Al Diwaniya 0-1 Al Zawraa

20:45 AI Kahrabaa 0-0 AL Najaf

20:45 Baghdad 0-1 Al Qasim Sport Club

00:00 FC Rosengard (w) 3-1 Vittsjo GIK (w)

00:00 Eskilstuna United (w) 1-0 Linkopings (w)

17:00 Sdushor-8 4-1 FK Aksu Pavlodar

00:00 Odd Grenland 2 2-2 Fram Larvik

00:00 Oygarden FK 1-1 Rosenborg B

22:59 Valerenga B 2-3 Baerum SK

01:30 Deportivo Guaymallen 4-0 Lujan Sport Club Mendoza

00:00 Politecnico J.I.C. 4-0 Inder Girardota 1

23:45 CD Los Del Sur 2-2 Sellos Colombianos

20:10 Molino Viejo 0-1 Envigado FC Reserves

07:00 1 Centro Social Dep Barber 2-1 SV SUBT

18:30 Ajesaia 2-1 Five FC

16:00 COSFA FC 1-0 AS Adema

00:30 1. FC Burg 0-7 Aumund-Vegesack

00:30 FC Roland Bremen 2011 0-11 Brinkumer SV

00:00 GIF Sundsvall 1-0 Vasteras SK FK

03:00 UMF Selfoss (w) 0-4 Breidablik (w)

03:00 Trottur Reykjavik (w) 2-4 Fylkir (w)

01:00 1 Stjarnan (w) 3-0 IBV Vestmannaeyjar (w)

01:00 Valur (w) 1-1 Thor KA Akureyri (w)

00:30 Blumenthaler SV 2-3 Union 60 Bremen

01:30 Phil diae Bolley 3-2 Catania Futsal

23:00 Wallidan 2-1 Elite United

21:00 Vaprus Parnu 0-1 Viljandi Tulevik

21:00 Tartu JK Maag Tammeka 0-3 FC Flora Tallinn

20:00 Renaissance de Guider (W) 0-1 Eding Sport (w)

22:30 1 Hvidovre IF U21 1-5 Vanlose U21

02:15 Vikingur Reykjavik 1-1 KR Reykjavik

17:15 FC Bulleen Lions (w) 5-0 Alamein (w)

06:00 Santa Cruz PE 2-2 EC Jacuipense

01:00 1 Santa Cruz RJ 0-3 Buzios

20:00 Uni Souza 2-1 Barcelona EC

01:30 Portugal Beach Soccer 7-3 Kazakh beach foot

01:30 Kazakh beach foot 3-7 Portugal Beach Soccer

00:15 Romania Beach Soccer 2-4 Italy Beach Soccer

22:45 1 Norway Beach Soccer 0-8 Spain Beach Soccer

21:30 Estonia Beach Soccer 4-12 Switzerland Beach Soccer

20:00 Ukraine Beach Soccer 7-5 Turkey Beach Soccer

18:45 Germany Beach Soccer 8-0 Denmark Beach Soccer

17:15 Belarus Beach Soccer 8-2 Poland Beach Soccer

16:00 France Beach Soccer 0-2 Azerbaijan Beach Soccer

00:30 UAI Urquiza (w) 2-1 River Plate (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657