Kết quả trận Italy U17 vs France U17, 20h30 ngày 07/12

Italy U17
Italy U17
3
France U17
France U17
1
Kết quả bóng đá Giao Hữu Quốc Tế

Italy U17 vs France U17


20:30 ngày 07/12/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Italy U17 vs France U17

 8'    Carboni goal 1-0  
 14'    Bolzan goal 2-0  
 64'    2-1   goalKumbedi
 87'    goal 3-1  

Đội hình thi đấu Italy U17 vs France U17

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Italy U17 vs France U17

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

22:00 Manchester United 1-0 West Ham United

22:00 Brentford 1-2 Wolves

22:00 Leeds United 0-1 Newcastle United

19:30 Everton 0-1 Aston Villa

22:59 Stade Brestois 2-0 Lille

22:15 Villarreal 3-0 Mallorca 1

20:00 Levante 0-2 Cadiz

00:00 Inter Milan 2-1 Venezia

21:00 1 Genoa 0-0 Udinese

21:30 Monchengladbach 1-2 Union Berlin

21:30 Greuther Furth 2-1 FSV Mainz 05

21:30 Bayer Leverkusen 5-1 Augsburg

21:30 SC Freiburg 2-0 VfB Stuttgart

21:30 TSG Hoffenheim 2-3 Borussia Dortmund

15:45 Sydney FC 1-2 Perth Glory

19:00 BG Pathum United 1-1 Nong Bua Lamphu

18:00 1 Samut Prakan City 1-1 BEC Tero Sasana

18:00 Prachuap Khiri Khan 1-3 Chiangrai United

00:00 Treaty United 0-2 Finn Harps

22:59 Lokomotiv Moscow 1-1 Baumit Jablonec

22:59 Dynamo Kyiv 4-0 Racing Union Luxemburg

22:00 Chlumec nad Cidlinou 1-0 FK Kolin

22:00 Sparta Praha 2-0 Rostov FK

21:30 Lech Poznan 4-1 NK Mura 05

21:30 Jeunesse Esch 1-1 Swift Hesperange

21:00 Maribor 2-1 LASK Linz

21:00 Orleta Radzyn Podlaski 4-2 Chelmianka Chelm

21:00 Drogheda United 1-1 Derry City

21:00 FC Salzburg 0-1 Trenkwalder Admira Wacker

21:00 Wiener SC 2-3 SK Vorwarts Steyr

21:00 TSV 1860 Rosenheim 0-0 TuS Holzkirchen

21:00 Basel 3-1 Neuchatel Xamax

21:00 FC Wels 0-0 FC Blau Weiss Linz

21:00 Gornik Zabrze 1-2 Baltika Kaliningrad

21:00 Krylya Sovetov 1-1 NK Publikum Celje

21:00 Jagiellonia Bialystok 1-1 Mladost Lucani

21:00 Pogon Szczecin 2-1 Rapid Wien

21:00 Terek Grozny 1-2 Lechia Gdansk

21:00 Chernomorets Odessa 4-0 Prishtina

21:00 Slask Wroclaw 0-0 Floridsdorfer AC

20:45 Szentlorinc SE 0-1 Kozarmisleny SE

20:30 St Pauli II 0-0 VfR Neumunster

20:30 FK Zarkovo 2-1 NK Lokomotiva Zagreb

20:30 Luzern 2-2 Rheindorf Altach

20:30 Vaduz 4-0 Austria Lustenau

20:30 Chiasso 0-1 Lugano

20:30 NK Bedem Ivankovo 1-2 NK Zrinski Jurjevac

20:25 Skra Czestochowa 1-5 Garbarnia Krakow

20:15 FC Wacker Innsbruck 0-0 SC Imst

20:00 Ovrevoll Hosle(w) 1-0 Valerenga (w)

20:00 Heider SV 0-0 Eckernforder SV

20:00 FK Krasnodar 2 5-2 FC Hebar Pazardzhik

20:00 FC Rosengard (w) 0-1 Brondby IF (w)

20:00 FC 08 Hombrug 2-0 UNA Strassen

20:00 HNK Gorica 2-1 ASK Bravo Publikum

20:00 Koln (w) 0-0 Andernach (w)

20:00 FC Zurich 1-0 FC Wil 1900

20:00 SG Austria Klagenfurt 5-1 NK Rogaska

20:00 SV Stripfing Weiden 0-0 SV Horn

20:00 Schweinfurt 05 FC 8-0 Bayern Alzenau

20:00 Voska Sport 0-0 Bratstvo 07

20:00 Rielasingen Arlen 0-1 TSG Balingen

20:00 IK Sirius FK 2-1 Orebro

20:00 Slaven Koprivnica 1-0 Inter Zapresic

20:00 Diosgyori VTK II 4-1 Salgotarjani Baratok TC

20:00 SV Ried 6-0 FC Superfund Pasching

20:00 Zenit St. Petersburg 2-2 Botev Plovdiv

20:00 FV Illertissen 1-2 FC Memmingen

20:00 LKS Nieciecza 0-0 Kolubara

20:00 FC Dornbirn 1913 0-0 SV Telfs

20:00 Rot-Weiss Erfurt 1-1 Hessen Kassel

20:00 Hamburger SV (Youth) 0-0 Eintracht Norderstedt

20:00 Nurnberg (Youth) 0-1 SG Sonnenhof Grossaspach

20:00 HJK Helsinki 3-0 Ilves Tampere

20:00 Cobh Ramblers 0-5 Waterford United

19:45 FA 2000 3-2 Vanlose

19:30 Chemnitzer 1-1 SpVgg Bayreuth

19:30 Znicz Pruszkow 0-1 GKS Belchatow

19:30 NK Opatija 1-3 Kustosija

19:00 Peresvet Podolsk 5-2 Kvant Obninsk

19:00 Lokomotiv Plovdiv 3-1 FC Maritsa 1921

19:00 SC Znojmo 0-3 MFK Skalica

19:00 VSK Arhus 1-4 Young Boys FD

19:00 Landskrona BoIS 2-3 Helsingor

19:00 Djurgardens 3-0 Vasteras SK FK

19:00 Lech II Poznan 3-3 Slask Wroclaw II

19:00 AC Oulu 3-0 Jaro

19:00 Slavia Sofia 0-5 Metalist Kharkiv

19:00 FK Zalgiris Vilnius 2-2 Rigas Futbola skola

19:00 Hajduk Split 1-1 FK Velez Mostar

19:00 Gyori ETO 3-2 Rapid Vienna (Youth)

19:00 KP Starogard Gdanski 1-2 Gedania Gdansk

19:00 Shelbourne 2-0 Wexford (Youth)

19:00 Young Boys 3-1 Lausanne Sports

19:00 1 LKS Lodz 2-1 Motor Lublin

19:00 Gyori ETO FC II 3-2 Rapid Vienna (Youth)

19:00 OKS Stomil Olsztyn 2-0 Sokol Ostroda

19:00 Michalovce 3-2 Slavoj Trebisov

19:00 FC Tundzha 1915 1-1 FC Sozopol

19:00 Kriens 6-0 Hergiswil

19:00 Neman Grodno 3-3 Dinamo Brest

19:00 Wanderers FC 0-0 Rentistas

19:00 CA River Plate 2-1 Deportivo Maldonado

19:00 Bayern Munchen (Youth) 1-0 FC Ismaning

19:00 Longford Town 1-1 Shamrock Rovers

19:00 Cukaricki Stankom 0-1 PFK Kuban

19:00 Brondby IF 1-4 Lyngby

19:00 Halmstads 2-0 Falkenberg

19:00 Deutschlandsberger SC 1-2 Grazer AK

18:30 Resovia Rzeszow 2-0 Hutnik Krakow

18:30 FC Koper 2-0 Kapfenberg

18:30 Naestved 3-1 Roskilde

18:30 1 Hertha Zehlendorf 2-2 Tennis Borussia Berlin

18:30 GKS Jastrzebie 1-2 GKS Katowice

18:00 KP Calisia Kalisz 1-0 Mieszko Gniezno

18:00 Unia Janikowo 0-0 Hermannstadt

18:00 SG Essen-Schonebeck (w) 8-0 Herforder SV (w)

18:00 FC Dunav Ruse 2-2 FC Dobrudzha

18:00 SC Gleisdorf 2-1 Weinland Gamlitz

18:00 Unirea Dej 0-1 Hermannstadt

18:00 Ruckersdorf 2-2 ATUS Ferach 1

18:00 Korona Kielce 2-1 Wisla Pulawy

18:00 Nykobing FC 2-1 Hillerod Fodbold

18:00 Odra Opole 7-1 Polonia Bytom

18:00 FC Wacker Innsbruck 4-2 Kufstein

18:00 Fremad Amager 4-1 AB Copenhagen

18:00 Widzew lodz 1-2 Chojniczanka Chojnice

18:00 Zaglebie Sosnowiec 0-1 Puszcza Niepolomice

18:00 HNK Gorica 1-3 Rudes

18:00 Herfolge Boldklub Koge 3-0 KFUM Roskilde

18:00 GKS Tychy 0-2 LKS Goczalkowice Zdroj

17:30 Chrobry Glogow 1-3 Miedz Legnica

17:30 FC Gomel 4-0 FC Belshina Babruisk

17:30 BATE Borisov 3-0 Slutsksakhar Slutsk

17:30 Dila Gori 2-2 FC Sioni Bolnisi

17:00 Vysocina jihlava 2-1 Zivanice

17:00 FC Viktoria Plzen 0-1 Mlada Boleslav

17:00 Astoria Walldorf 2-1 Pforzheim

17:00 Lisen 1-0 Slovan Bratislava

17:00 Tescoma Zlin 2-0 Slavia Kromeriz

17:00 Silkeborg 3-0 Middelfart G og

17:00 NK Olimpija Ljubljana 2-3 Szombathelyi Haladas

17:00 Slavoj Vysehrad 0-2 Viktoria Zizkov

17:00 Slovan Velvary 3-3 FK Graffin Vlasim

17:00 Banik Most Sous 0-3 Usti nad Labem

17:00 MFK Dubnica nad Vahom 1-0 Jednota Banova

17:00 FC Artmedia Petrzalka 2-3 Sokol Dolna Zdana

17:00 Ceska Lipa 6-6 Velke Hamry

17:00 Istra 1961 Pula 1-0 NK Dugopolje

17:00 Dinamo Minsk 1-1 FK Isloch Minsk

17:00 NK Dubrava Zagreb 3-2 Radnik Sesvete

17:00 Arka Gdynia 2-1 Olimpia Elblag

17:00 ZNK Osijek 3-0 Tabor Sezana

17:00 MSK Zilina B 0-3 Trinec

16:45 SJK Seinajoen 2-0 Flora Paide

16:15 FC Pisek 0-4 Dukla Prague

16:00 Uhersky Brod 5-0 Valasske Mezirici

16:00 Opava 1-3 Hlucin

16:00 Legia Warszawa B 0-3 LKS Lagow

16:00 Etar 3-1 FC Zagorets

16:00 SK Zapy 3-3 Admira Praha

15:00 Surfers Paradise 16-2 Tallebudgera Valley FC

15:00 Blacktown City Demons 4-0 SD Raiders FC

15:00 Sigma Olomouc B 1-1 Unicov

22:00 West Brom 3-0 Peterborough United

22:00 Swansea City 1-0 Preston North End

22:00 Stoke City 2-3 Fulham

22:00 Reading 3-4 Huddersfield Town

22:00 Birmingham City 2-1 Barnsley

22:00 Sheffield United 2-0 Luton Town 1

22:00 Bournemouth AFC 0-1 Hull City

22:00 Blackpool 1-0 Millwall

22:00 Coventry City 1-2 Queens Park Rangers (QPR)

19:30 Nottingham Forest 2-1 Derby County 1

19:30 Bristol City 3-2 Cardiff City

22:30 1 Moreirense 0-2 Santa Clara

22:59 Istanbul BB 1-2 Goztepe

20:00 Adana Demirspor 5-0 Karagumruk 1

20:00 Sivasspor 1-1 Fenerbahce

17:30 Yeni Malatyaspor 1-1 Besiktas JK

22:15 Kortrijk 1-1 KAS Eupen

19:30 Chindia Targoviste 0-0 FC Voluntari

22:15 OFI Crete 2-4 Panaitolikos Agrinio

22:15 Perugia 0-1 Pordenone Calcio SSD

20:00 Como 1-1 Crotone 1

20:00 Monza 1-0 Reggina

20:00 Brescia 1-1 Ternana

20:00 Alessandria 2-0 Benevento

20:00 Spal 0-0 Pisa

20:00 1 Cosenza Calcio 1914 1-3 Ascoli

22:00 Zaragoza 0-0 Valladolid 1

22:30 Varzim 1-0 Academica Coimbra

18:00 Vilafranquense 4-3 Nacional da Madeira

19:30 SC Paderborn 07 3-4 Werder Bremen

19:30 Ingolstadt 0-2 Darmstadt

19:30 Hansa Rostock 0-0 Heidenheimer

22:30 Emmen 2-0 NAC Breda

23:15 Al-Sadd 2-4 Al-Arabi SC

20:30 1 Al Duhail 0-4 Al-Wakra

20:30 Al Khor SC 1-1 Al-Sailiya

22:00 Leyton Orient 0-0 Port Vale

22:00 Hartlepool United 1-1 Stevenage Borough

22:00 Harrogate Town 3-0 Oldham Athletic

22:00 Forest Green Rovers 3-0 Carlisle United

22:00 1 Walsall 0-2 Exeter City

22:00 Crawley Town 0-1 Tranmere Rovers

22:00 Barrow 1-3 Mansfield Town 1

22:00 1 Sutton United 0-0 Northampton Town

22:00 Scunthorpe United 0-1 Newport County

22:00 Salford City 0-3 Colchester United

22:00 Rochdale 0-0 Bradford City

20:00 Swindon Town 1-1 Bristol Rovers

20:00 Eintracht Braunschweig 1-0 Hallescher FC

20:00 Wurzburger Kickers 1-2 SV Waldhof Mannheim

20:00 SV Wehen Wiesbaden 0-0 VfL Osnabruck

20:00 Viktoria koln 5-2 SC Verl

20:00 Kaiserslautern 2-0 BFC Viktoria 1889

22:00 Dunfermline Athletic 1-1 Inverness

22:59 Ankaragucu 2-1 Denizlispor

20:00 Altinordu 0-5 Istanbulspor

17:30 Manisa BB Spor 3-1 Genclerbirligi

17:30 Umraniyespor 2-1 Menemen Belediye Spor 1

22:00 SKODA Xanthi 0-3 Veria FC

19:45 Niki Volou 0-2 Apollon Larissas

19:45 Almopos Arideas 3-0 Olympiakos Piraeus B

20:00 Mtibwa Sugar 0-0 Simba Sports Club

18:00 Tanzania Prisons 0-4 Azam

22:00 Spennymoor Town 1-1 Boston United

22:00 AFC Fylde 2-1 Guiseley 1

22:00 Kidderminster Harriers 3-0 York City

22:00 1 Gloucester City 0-1 Southport FC

22:00 Gateshead 3-1 Leamington

22:00 Farsley Celtic 0-4 Hereford United

22:00 Curzon Ashton FC 4-3 Chester FC

22:00 1 Bradford Park Avenue 2-1 Kettering Town

22:00 Brackley Town 0-0 Chorley FC

22:00 Alfreton Town 0-1 Blyth Spartans

22:00 AFC Telford United 5-0 Darlington 1

19:15 Kalongo Utd 1-0 Adjumani Town Center

17:00 1 S.Urfaspor 2-0 Eskisehirspor

17:00 Kirklarelispor 1-0 Ankarademirspor

17:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 2-1 Serik Belediyespor

17:00 Sariyer 4-1 Sakaryaspor

17:00 Kahramanmarasspor 0-0 Etimesgut Belediye Spor

17:00 Hekimoglu Trabzon 1-0 Inegolspor

17:00 Amedspor 1-1 Kirsehir Koyhizmetleri

17:00 Corum Belediyespor 1-2 Ergene Velimese

17:00 Erzincanspor 2-1 Tarsus Idman Yurdu

17:00 1 Bodrumspor 1-0 Diyarbakirspor

17:00 Bukaspor 2-2 Akhisar Bld.Geng

17:00 Anadolu Selcukluspor 0-4 Ispartaspor

17:00 Ankaraspor FK 1-1 Nigde Belediyespor

16:55 Bayburt Ozel Idare 0-0 Turgutluspor

16:30 Pazarspor 1-0 Nazillispor

21:30 Persepolis 1-0 Foolad Khozestan

18:30 Mes Rafsanjan 3-1 Sepahan

22:00 lewes 2-2 Brightlingsea Regent

22:00 Kingstonian 3-5 Enfield Town

22:00 1 Haringey Borough 2-3 Leatherhead

22:00 Folkestone 1-0 Wingate Finchley 1

22:00 Cray Wanderers 4-4 Carshalton Athletic FC

22:00 Cheshunt 1-1 Horsham

22:00 2 Bowers Pitsea 0-1 Merstham 1

22:00 Bognor Regis Town 2-0 Potters Bar Town

22:00 Worthing 1-1 Hornchurch

22:00 Bishop's Stortford 4-1 East Thurrock United

22:00 Margate 3-1 Corinthian Casuals 1

21:00 AS Kigali 0-0 APR FC

19:00 The Winners FC 0-0 La Jeunesse FC

19:00 Garhwal Heroes FC 2-0 UR FC

19:00 Nyanza FC 0-0 Sunrise FC

17:00 Catalca Spor 1-0 Kelkit Belediye Hurriyet

17:00 Sile Yildizspor 1-1 Yesilyurt Belediyespor

20:30 Masitaoka FC 1-3 Galaxy

00:00 Sporting CP B 2-1 Cova Piedade

22:00 Pevidem SC 1-2 Fafe

18:00 FC Felgueiras 2-1 CF Canelas 2010

18:25 1 RC Kouba U19 3-2 Ain Defla U19

15:40 CS Constantine U19 2-2 CA Batna U19

15:40 USM El Harrach U19 1-2 JS Bordj Menaiel U19

15:35 Olympique Medea U19 2-0 RC Arba U19

15:30 1 NA Hussein Dey U19 3-0 ES Setif U19

15:20 MC Oran U19 1-1 MC Saida U19

15:15 JS Saoura U19 2-0 WA Tlemcen U19

15:00 ASM Oran U19 5-2 USM Bel Abbes U19

20:00 Musongati FC 0-1 Aigle Noir

22:00 Yeovil Town 1-2 Wrexham

22:00 Altrincham 1-2 Torquay United

22:00 Woking 2-0 Wealdstone FC 1

22:00 Solihull Moors 5-0 Dover Athletic

22:00 Maidenhead United 1-0 Halifax Town

22:00 Grimsby Town 1-2 Bromley

22:00 Chesterfield 0-0 Aldershot Town

22:00 Boreham Wood 1-1 Weymouth

22:00 1 Sp. Espinho 0-2 Salgueiros

18:00 Clube Condeixa 1-0 ARC Oleiros

20:10 Ohud Medina Youths 3-2 Al Wehda (Youth)

00:00 CHAMALIERES 1-2 Montpellier B

00:00 Lorient B 1-1 Versailles 78

00:00 Marignane Gignac 2-0 GFA Rumilly Vallieres

00:00 FC Rouen 1-1 Poissy As

00:00 Louhans-Cuiseaux 1-0 Lyon Duchere

00:00 St Pryve St Hilaire 2-1 Plabennec

00:00 1 Guingamp B 0-5 Vitre

00:00 Voltigeurs Chateaubriant 1-1 Granville

00:00 GRACES 0-0 Monaco B

00:00 Bobigny A.C. 1-0 Schiltigheim

00:00 Blois 1-0 Saint Malo

22:59 1 Andrezieux 1-2 Les Herbiers

22:59 Stade Reims II 0-0 Sainte Genevieve Sports

22:59 Lens B 0-1 St. Maur Lusi

22:59 Auxerre B 1-2 ASM Belfortaine 1

22:00 Lyonnais II 0-1 Martigues

22:00 Haguenau 3-2 Epinal 1

19:45 Teuta Durres 2-4 KF Laci

19:45 Partizani Tirana 0-0 Kastrioti Kruje

00:00 Gudja United 1-0 Sliema Wanderers FC 1

22:00 Mosta FC 1-1 Hibernians FC

20:00 Balzan FC 2-2 Hamrun Spartans 1

22:00 Dergview FC 3-1 Institute FC 1

22:00 Ballinamallard United 0-2 Newry City

22:00 HW Welders 1-2 Queen's University

22:00 Dundela 0-0 Loughgall FC

21:00 Knockbreda 2-2 Ballyclare Comrades

22:00 Sara FC 0-4 ASC Kara

22:00 Entente 2 0-1 Gomido FC

22:00 Accra Lions 0-1 Ashanti Gold

22:00 Karela United FC 1-0 Accra Hearts of Oak

20:00 Ihud Bnei Baqa U19 3-0 Hapoel Akko U19 2

17:30 Hapoel Raanana Roei U19 1-3 Maccabi Petach Tikva U19

17:15 Hapoel Ramat Gan U19 2-0 Ironi Nesher U19

17:00 Ashdod MS U19 2-1 Beitar Jerusalem Oren U19 1

16:55 Maccabi Tel Aviv U19 3-0 Maccabi Netanya U19

16:50 Maccabi Haifa U19 3-0 Hapoel Hadera U19 1

16:00 Hapoel Haifa U19 1-2 Football Club Nave Yosef U19 1

16:00 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 6-1 Hapoel Kfar Saba U19 1

16:00 Beitar Nes Tubruk U19 3-0 Hapoel Afula U19

16:00 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 0-3 Hapoel Tel Aviv U19

16:00 FC Kfar Qasim U19 0-0 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19

16:00 1 Bnei Sakhnin U19 2-4 Hapoel Kiryat Shmona U19

15:30 Beitar Shimshon Tel Aviv U19 3-0 Hapoel Qiryat Ono U19 1

15:15 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 0-0 Maccabi Achi Nazareth U19

19:15 Kisumu All Stars 1-0 Shabana FC

19:00 Kibera Black Stars 1-0 Vihiga United

19:00 Kericho 3-1 Silibwet Leons FC

19:00 Fortune Sacco 3-1 Migori Youth

19:00 Mwatate United 1-2 Dandora Love 1

17:10 Coastal Heroes 1-1 MCF FC

00:00 AEL Limassol 1-0 Ethnikos Achnas FC

22:00 1 AEP Paphos 0-1 Apollon Limassol FC

22:59 CD Alcoyano 1-1 Real Madrid Castilla 1

22:59 UE Cornella 2-0 C.D. San Fernando Isleno

22:59 UD San Sebastian Reyes 0-7 Celta vigo b

22:59 1 Cultural Leonesa 1-1 Real Union Irun

22:30 Ajman 1-0 Al Nasr Dubai

20:00 Ittihad Kalba 1-0 Al-Wasl

23:30 Las Palmas C 2-0 La Quadra

22:59 FC Asco 2-0 EC Granollers

22:59 1 Sevilla C 1-1 UD Los Barrios 1

22:59 FC Vilafranca 0-1 UE Castelldefels

22:59 UD Poblense 4-0 Portmany

22:59 CF Platges De Calvia 1-1 CD Manacor

22:59 Amurrio 1-2 Santutxu FC

22:15 CA Bembibre 0-0 Atletico Astorga

22:00 San Rafael 1-2 CE Felanitx

22:00 CD Beti Onak 4-0 Pamplona 1

22:00 Sporting de Gijon B 2-0 CD Llanes 1

22:00 Llosetense 3-0 CD Serverense

22:00 San Jodie 2-0 Inter Ibiza 1

22:00 Valle de Egues 2-1 Avance Ezcabarte 1

22:00 Samanod 2-1 AD Siete Villas

22:00 1 Salamanca B 2-2 Ciudad Rodrigo

21:45 1 CF Rapid De Murillo 2-4 Casalarreina

18:00 Ursaria 2-1 Las Rozas

16:00 Yabancilar (w) 0-6 Galatasaray SK (W)

13:05 Sydney FC (w) 3-0 Melbourne City (w)

22:00 Aberdeen 3-0 Edinburgh City

22:00 Clydebank FC 2-2 Annan Athletic

22:00 Kilmarnock 1-1 Dundee United

22:00 Peterhead 2-2 East Kilbride

22:00 Motherwell 0-0 Greenock Morton

22:00 1 Dumbarton 0-1 Dundee

22:00 Arbroath 3-0 Darvel FC

22:00 1 Partick Thistle 1-0 Airdrie United

22:00 Banks o Dee 0-3 Raith Rovers

22:00 Livingston 1-0 Ross County

22:00 Ayr United 0-2 Saint Mirren

22:00 Kelty Hearts 0-0 Saint Johnstone

19:30 Auchinleck Talbot 0-5 Heart of Midlothian

00:00 SD Laredo 0-1 Sestao

22:59 Marino luanco 0-0 Real Aviles

22:59 Bergantinos CF 0-1 Union Langreo

22:30 Burgos Promesas 2-0 CD Ardoi Draw

22:30 UD Mutilve 1-0 UD Logrones B

22:00 Granada CF B 0-0 Hercules

22:00 Leganes B 4-0 UC Ceares 1

19:40 Alki Oroklini 2-0 Othellos Athienou 1

19:30 E.N.Paralimniou 1-0 Nea Salamis

19:30 Asil Lysi 1-1 Akritas Chloraka

19:30 Onisilos Sotiras 1-2 Ermis Aradippou

20:30 Nice U19 1-2 Montpellier U19

20:00 Laval U19 2-1 Chateauroux U19

20:10 Al Entesar 1-1 Al-Washm 1

19:35 Al-Nojoom 2-0 Al Liwaa

19:30 Al-Riyadh 1-1 Al-Sharq

20:00 Asteras Tripolis U19 1-1 Apollon Smirnis U19 1

19:30 Volos Nps U19 0-3 PAOK Saloniki U19

19:30 Aris Thessaloniki U19 5-0 PAS Lamia U19

18:00 Ionikos U19 1-2 Panathinaikos U19

17:00 Olympiakos Piraeus U19 2-3 PAS Giannina U19

16:55 OFI Crete U19 1-2 Panaitolikos U19

23:30 Tallinna FC Ararat TTU 0-3 Viimsi MRJK

22:00 Tartu JK Maag Tammeka 5-0 Vaprus Parnu

21:30 JK Tallinna Kalev 1-2 FC Kuressaare

19:30 1 Levadia Tallinn 2-0 Tallinna JK Legion

17:30 Parnu JK 1-1 Flora Tallinn II

22:00 FC United of Manchester 2-1 Stalybridge Celtic

22:00 Basford Utd 1-0 Nantwich Town

22:00 Atherton Collieries 1-1 Stafford Rangers

22:00 Warrington Town AFC 1-2 South Shields

22:00 Ashton United 1-0 Lancaster City

22:00 Scarborough 2-0 Grantham Town

22:00 Radcliffe Borough 2-0 Gainsborough Trinity

22:00 Morpeth Town 3-0 Buxton FC

22:00 Mickleover Sports 2-1 Witton Albion

22:00 Matlock Town 2-1 Bamber Bridge

22:00 Hyde F.C. 1-2 Whitby Town

17:00 Sivasspor U19 4-0 Fenerbahce U19

16:00 1 Adana Demirspor U19 3-2 Fatih Karagumruk U19

16:00 Manisa Belediyespor U19 1-0 Genclerbirligi U19

15:30 Antalyaspor U19 4-1 Gazisehir Gaziantep FK U19

15:00 Maritzburg United Reserves 2-3 Supersport United Reserves

22:00 Europa Point 1-5 FC Lincoln

22:20 Al-Hazm 2-0 Al Raed

19:35 Al-Feiha 2-0 Al-Tai

19:15 Al-Hikma 0-0 Al Akhaahli Alay

19:15 Al-Ahed 2-1 Al-Safa

21:00 Pontedera 0-5 Ancona

20:30 Modena 2-0 Fermana

20:30 ACD Virtus Entella 4-0 Gubbio

20:30 Cesena 0-0 Viterbese

20:30 1 Vis Pesaro 0-2 Teramo

20:30 A.C. Reggiana 1919 3-1 Pistoiese

20:30 Pescara 4-2 Montevarchi

21:30 Koln Am 1-0 Rot-Weiss Oberhausen

20:05 Carl Zeiss Jena 2-3 FC Lokomotive Leipzig

20:00 Monchengladbach AM. 1-4 Schalke 04 (Youth)

20:00 Alemannia Aachen 3-0 SV Lippstadt

20:00 Wiedenbruck 5-1 Uerdingen KFC 05

20:00 SV Straelen 0-0 Bonner

23:30 1 Monrovia Black Star 0-1 AS Bakaridjan

22:59 Stade Malien de Bamako 2-2 Lafia Club de Bamako

22:30 CS Duguwolofila 1-1 Cercle de Bamako

22:00 Eendracht Aalst (w) 2-3 White Star Bruxelles (w)

20:00 Standard Liege (w) 0-2 Anderlecht (w)

22:00 Wigan Athletic 3-2 Gillingham

22:00 Sunderland A.F.C 1-0 Portsmouth

22:00 Shrewsbury Town 0-1 Bolton Wanderers

22:00 Oxford United 3-2 Sheffield Wednesday

22:00 Morecambe 3-2 Wycombe Wanderers

22:00 Charlton Athletic 2-0 Fleetwood Town

22:00 Ipswich Town 2-1 Accrington Stanley

22:00 Plymouth Argyle 1-2 Lincoln City

22:00 Milton Keynes Dons 0-1 Doncaster Rovers

22:00 Rotherham United 1-0 Cheltenham Town

22:00 Burton Albion 1-1 AFC Wimbledon

22:00 Cambridge United 1-0 Crewe Alexandra

20:30 Lucchese U19 1-2 Vis Pesaro U19

20:30 ADC Viterbese U19 1-0 Olbia U19

20:30 1 Pro Vercelli U19 1-1 Pro Sesto U19

22:00 1 Vitoria SC Guimaraes U19 2-2 FC Famalicao U19 1

22:00 GD Estoril-Praia U19 1-0 Sacavenense U19

22:00 Sporting Lisbon U19 4-0 Vilafranquense U19

22:00 Gil Vicente U19 1-1 Rio Ave U19

22:00 FC Porto U19 4-1 Leixoes U19

22:00 Amora FC U19 0-3 Benfica U19

22:00 Oliveirense U19 0-3 Tondela U19

22:00 1 Vizela U19 3-1 Feirense U19 1

22:00 Alverca U19 3-0 Belenenses U19

22:00 Vitoria FC Setubal U19 1-1 Academica Coimbra U19

22:00 Nacional U19 1-0 Uniao Leiria U19 2

22:00 Hastings United 2-3 Burgess Hill Town

00:00 Universidad Guadalajara II 0-1 Mazorqueros FC

00:00 Real Sociedad U19 2-2 Tolosa CF U19

00:00 Real Aviles CF U19 1-3 Racing Santander U19

23:15 CE Europa U19 0-1 Girona U19

22:45 Seneca CF U19 1-0 Coria CF U19

22:00 Villegas U19 1-4 Mutilvera U19

22:00 Atletico Madrileno U19 1-1 La Nucia U19

22:00 Conquense U19 1-3 Valencia U19

19:00 Recreativo Huelva U19 3-0 Sporting Ceuta U19

18:40 Arucas CF U19 3-0 CD Marino U19

18:00 Barcelona U19 5-0 Lleida Esportiu U19

22:59 Morocco (w)U20 1-1 Senegal (w)U20

21:30 Cameroon (w)U20 0-0 Nigeria (w) U20

20:00 Uganda (w) U20 1-2 Ghana (w) U20

18:00 Bankhai United 3-0 Chanthaburi FC

17:00 Chiangrai FC 1-0 Nakhon Mae Sot United FC

15:30 Muang Loei United 1-0 Sisaket United

15:30 Chamchuri United FC 2-1 North Bangkok College

15:30 Surat Thani FC 0-2 Nakhon Si Thammarat FC

15:30 See Kwae FC 1-0 Nan FC

15:30 Muangnont Bankunmae FC 1-1 Bangkok

15:30 1 Mahasarakham United FC 1-0 Udon United

15:30 Royal Thai Air Force FC 3-1 Nonthaburi United

22:59 FC Guerreros de la Plata 1-3 Faraones Texcoco

00:00 St. Andrews 0-0 Pieta Hotspurs

18:00 San Gwann 4-1 Lija Athletic

22:00 Biggleswade FC 2-1 Waltham Abbey

22:15 AS GNN 0-2 AS Police (Niamey)

20:15 SONIDEP 1-0 Racing FC de Boukoki

22:00 Clachnacuddin 0-1 Keith

22:00 Stratford Town 1-0 Tamworth

22:00 Stourbridge 1-0 Royston Town

22:00 Rushall Olympic 4-1 Biggleswade Town

22:00 Lowestoft Town 0-2 Nuneaton Borough

22:00 Hednesford Town 3-0 Peterborough Sports

22:00 Coalville 4-0 Bromsgrove Sporting FC 1

22:00 Barwell 2-0 Leiston FC 1

22:00 Banbury United 1-2 Redditch United

22:00 Alvechurch 1-2 Rushden Diamonds

21:00 Needham Market 3-1 Hitchin Town 1

20:00 Lun Lok 1-0 CF Benfica Macau

18:00 Casa De Portugal 0-6 CD Monte Carlo

22:00 Workington 4-0 Newcastle Town FC

22:00 Kidsgrove Athletic 1-0 Warrington Rylands

22:00 Stocksbridge Park Steels 2-1 Worksop Town

20:40 Red Arrows 3-0 Nkana FC

20:10 Chambishi FC 0-1 ZESCO United Ndola

20:00 Power Dynamos 0-0 Prison Leopards FC

20:00 Zanaco 1-1 Green Buffaloes

19:55 Kabwe Warriors 0-0 Kansanshi Dynamos

18:00 Indeni FC 2-1 Kafue Celtic FC

21:00 Chennai Titans 2-1 Northeast United

22:59 Hapoel Hadera 2-0 Hapoel Kiryat Shmona

22:20 Maccabi Tel Aviv 2-2 Maccabi Netanya

20:00 Hapoel Natzrat Illit 0-1 Hapoel Haifa

16:15 Afak Relizane(w) 3-0 FC Bejaia(w)

22:00 1 Belenenses U23 1-3 Famalicao U23

22:00 Vitoria Guimaraes U23 1-2 Coimbra EC U23

18:00 Vizela U23 3-1 Farense U23

22:00 Atletico Madrid B (w) 1-2 Seccio Esportiva AEM (w) 1

19:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 1-2 Elche (w)

18:00 RCD Espanyol (w) 2-2 Osasuna (w)

18:00 Alhama CF (w) 3-0 Real Union de Tenerife (W)

20:00 LIWA FC 1-3 LaLiga Academy HPC

20:30 Juventus (w) 2-2 Fiorentina (w)

20:30 Empoli (w) 1-2 Pomigliano (w)

18:30 Sassuolo (w) 4-0 AGSM Verona (w)

22:00 Gosport Borough 3-0 Harrow Borough

22:00 Dorchester Town 1-1 Chesham United

22:00 Yate Town 2-1 Hartley Wintney

22:00 Beaconsfield SYCOB 0-1 Taunton Town

22:00 1 Wimborne Town 1-0 Tiverton Town

22:00 Truro City 2-1 Hayes Yeading United

22:00 Swindon Supermarine 6-1 Walton Casuals

22:00 Salisbury FC 0-0 Weston Super Mare

22:00 Merthyr Town 2-3 Metropolitan Police

22:00 Kings Langley 1-1 Farnborough Town

22:00 Hendon 3-2 Poole Town

19:00 Phrae United FC 2-2 Ayutthaya United

19:00 Nakhon Pathom FC 3-2 Navy FC

18:30 Lampang FC 5-1 Kasetsart FC

18:00 Lamphun Warrior 1-1 Sukhothai 1

17:00 Trat FC 1-0 Raj Pracha FC

22:59 Banjul Hawks FC 1-3 WAA Banjul

21:00 IR Reykjavik 1-2 Throttur Reykjavik

22:59 Montpellier (w) 2-3 Lyon (w)

20:30 ASJ Soyaux (w) 1-3 Paris FC (w)

20:30 Issy FF (w) 0-2 Guingamp (w)

20:30 Bordeaux (w) 3-1 Reims (w)

21:30 Newtown AFC 1-1 Haverfordwest County

21:30 UWIC Inter Cardiff 0-0 Bala Town F.C.

21:30 Barry Town United 0-1 Flint Town

19:00 Dublin University FC 1-0 Portlaoise AFC

19:35 Rambura (w) 1-0 ES Mutunda (w)

19:00 FK MAS Taborsko 1-0 SK Slovan Varnsdorf

16:30 Vyskov 1-3 Brno

16:30 Zlate Moravce 1-2 FK Senica

22:00 Zamalek 0-3 Ghazl El Mahallah

19:30 1 Ceramica Cleopatra FC 1-2 Enppi

19:30 1 Pharco 0-0 Talaea EI-Gaish

22:00 Cowdenbeath 0-1 Stranraer

20:10 Gulf Heroes FC 1-1 Al-Jazira Al-Hamra

20:05 Masfut 0-1 Dubba Al-Husun

20:05 Masafi 1-2 City Club 1

00:00 CD Achaman Santa Lucia (w) 1-4 Las Majoreras (w)

22:59 UD Geneto Del Teide (w) 4-0 Puerto del Carmen (W) 1

22:00 Athletic Bilbao C (W) 6-0 Mutilvera (W)

21:30 Arratia CD (w) 1-1 Oiartzun KE (w)

20:30 Keflavik 1-2 Leiknir Reykjavik

20:00 Breidablik 2-0 HK Kopavogs

22:00 Welling United 0-1 Oxford City

22:00 Tonbridge Angels 1-1 Hemel Hempstead Town

22:00 St Albans City 0-0 Maidstone United

22:00 Hungerford Town 2-1 Chelmsford City

22:00 Dulwich Hamlet 4-1 Concord Rangers

22:00 Dorking 5-1 Ebbsfleet United 1

22:00 Dartford 2-2 Hampton Richmond Borough

22:00 Billericay Town 1-1 Havant Waterlooville

22:00 Bath City 2-1 Eastbourne Borough

20:10 1 Al Wasl SC U19 2-1 Ajman SCC U19

20:05 Khor Fakkan U19 2-2 Al Hamriyah U19

22:00 Coleraine 3-0 Carrick Rangers

22:00 Ballymena United 1-0 Warrenpoint Town

22:00 Linfield FC 2-0 Glenavon Lurgan

22:00 Dungannon Swifts 3-1 Portadown

22:00 1 East Fife 0-2 Falkirk

22:00 Clyde 1-1 Queen's Park

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657