Kết quả trận Jordan vs Tajikistan, 21h00 ngày 05/02

Jordan
Jordan
0
Tajikistan
Tajikistan
1
Kết quả bóng đá Giao Hữu ĐTQG

Jordan vs Tajikistan


21:00 ngày 05/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Jordan vs Tajikistan

 79'    0-1   goalAlisher Dzhalilov

Đội hình thi đấu Jordan vs Tajikistan

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Jordan vs Tajikistan

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

02:15 Wolves 1-0 Sheffield United

18:30 Newcastle United 3-2 West Ham United 1

23:30 Bayer Leverkusen 3-0 FC Koln

20:30 Union Berlin 2-1 VfB Stuttgart

20:30 SC Freiburg 4-0 Schalke 04

20:30 Monchengladbach 4-0 Eintracht Frankfurt

20:30 Augsburg 0-0 Arminia Bielefeld

20:30 VfL Wolfsburg 2-3 Bayern Munchen

01:45 Cagliari 4-3 Parma

22:59 Sassuolo 3-1 Fiorentina

20:00 Sampdoria 3-1 Verona

20:00 Crotone 1-2 Udinese 1

22:00 Marseille 3-2 Lorient

17:45 Angers 0-3 Rennes

19:15 1 Sài Gòn FC 0-0 Hải Phòng FC

17:00 Bình Định 0-1 Thanh Hóa FC

17:00 Sông Lam Nghệ An 0-2 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

23:30 Chelsea 1-0 Manchester City

17:00 Gwangju Football Club 0-1 Pohang Steelers

14:30 Incheon United 0-3 Jeju United

14:30 FC Seoul 0-1 Daegu FC

12:00 Suwon City 2-1 Gangwon FC

13:00 Shonan Bellmare 0-0 Vissel Kobe

12:00 Yokohama FC 2-2 Vegalta Sendai

12:00 Avispa Fukuoka 1-0 FC Tokyo

12:00 Tokushima Vortis 0-1 Kashima Antlers

12:00 Oita Trinita 0-1 Kashiwa Reysol

02:20 Orlando City 0-0 Atlanta United

01:00 Montreal Impact 4-2 Toronto FC

16:10 Melbourne City 7-0 Melbourne Victory 1

14:05 Western United FC 1-0 Central Coast Mariners

01:00 Tractor S.C. 0-0 Al-Sharjah

01:00 Foolad Khozestan 1-0 Al Wihdat Amman

01:00 Al-Nasr(KSA) 3-1 Al-Sadd

00:00 Al Rayyan 1-3 Persepolis

22:00 Al Quwa Al Jawiya 0-0 Pakhtakor

21:30 Al Wehda(UAE) 0-0 FC Goa

03:00 Indy Eleven 3-0 Forward Madison FC

03:00 New Mexico United 3-1 FC Tucson

02:30 Birmingham Legion 4-1 Chattanooga Red Wolves

02:00 Omaha 2-1 Sporting Kansas City(R)

02:00 Tulsa Roughneck 1-1 Austin Bold

02:00 Louisville City FC 2-0 Pittsburgh Riverhounds

22:30 HJK Helsinki 1-2 Lahti

22:00 Jerv 3-2 Sandnes Ulf

21:30 Valerenga (w) 7-0 Grei (w)

21:00 Viking 1-1 Asane Fotball

21:00 Inter Turku 1-0 IFK Mariehamn

21:00 Odd Grenland 0-0 Sandefjord

21:00 SJK Seinajoen 3-0 KPV

20:30 Kristiansund BK 0-3 Ranheim IL

20:00 Sogndal 4-1 Brann

20:00 ZESCO United Ndola 4-0 Konkola Blades

20:00 UKS SMS II Lodz (w) 2-6 Tarnovia Tarnow (w) 1

19:30 Molde 2-1 Stjordals Blink

19:00 Sportowa Czworka Radom (w) 1-1 Pogon Tczew (w) 1

19:00 Amazon Grimstad (w) 1-2 Lyn (w)

19:00 Gnistan Helsinki 0-1 HIFK

19:00 Start Kristiansand 2-3 Bryne

19:00 Roa (w) 5-0 Honefoss (w)

19:00 Ovrevoll Hosle(w) 1-0 Fart (w)

19:00 Jaro 1-0 Ilves Tampere II

19:00 Mjondalen IF 5-2 Grorud

18:00 Rosenborg 3-0 Raufoss

18:00 Rosenborg BK (w) 4-1 KIL/Hemne (w)

17:30 Lusaka Dynamos 3-0 Zanaco

02:00 1 Norwich City 1-3 Bournemouth AFC

18:30 Middlesbrough 1-2 Queens Park Rangers (QPR) 1

18:30 Sheffield Wednesday 1-1 Bristol City 1

18:30 Nottingham Forest 0-2 Huddersfield Town

18:30 Luton Town 1-0 Watford 1

18:30 1 Stoke City 0-0 Preston North End

18:30 Swansea City 2-2 Wycombe Wanderers

18:30 Brentford 0-0 Millwall

02:30 1 Rio Ave 0-0 Sporting Braga

00:00 Benfica 1-2 Gil Vicente

00:00 Belenenses 2-0 Maritimo

21:30 Vitoria Guimaraes 1-0 Santa Clara

21:30 1 Moreirense 2-3 CD Tondela

20:00 Hammarby 2-0 Mjallby AIF

23:15 Kriens 0-1 Schaffhausen

23:15 1 Grasshopper 1-0 FC Wil 1900

02:30 Athletic Bilbao 0-4 Barcelona

01:30 St. Gallen 0-0 Luzern

23:15 FC Sion 2-2 FC Zurich

22:59 Goztepe 1-3 Galatasaray

20:00 Yeni Malatyaspor 1-0 Alanyaspor

20:00 Trabzonspor 1-1 Hatayspor

17:30 Denizlispor 2-3 Erzurum BB

18:00 Pho Hien 0-1 TTBD Phu Dong

17:00 Quang Nam 5-2 Can Tho

01:00 Wisla Krakow 0-1 Warta Poznan

22:30 Rakow Czestochowa 3-1 Lech Poznan

20:00 Lechia Gdansk 2-2 Piast Gliwice

22:59 FC Krasnodar 2-2 Zenit St. Petersburg

20:30 Lokomotiv Moscow 4-1 Rostov FK 1

20:30 Rotor Volgograd 0-3 Dynamo Moscow

18:00 Terek Grozny 3-1 Khimki

22:00 SKF Sered 2-0 Michalovce

22:00 1 Nitra 0-3 FK Senica

22:00 Dunajska Streda 2-0 Trencin

20:30 MFK Ruzomberok 1-0 Sokol Dolna Zdana 1

20:30 Slovan Bratislava 1-2 Spartak Trnava

01:45 Royal Antwerp 3-2 Racing Genk

00:00 Charleroi 2-3 KAS Eupen

00:05 Rijeka 3-0 NK Lokomotiva Zagreb

22:59 Pordenone Calcio SSD 2-0 Frosinone

21:00 Cittadella 1-0 Chievo

19:00 Salernitana 2-1 Venezia

19:00 Reggina 2-1 Reggio Audace FC

19:00 Pisa 3-0 Cosenza Calcio 1914

19:00 Monza 2-1 Cremonese

19:00 Vicenza 1-2 Lecce

19:00 Empoli 4-2 Brescia

23:15 Las Palmas 1-1 Malaga

23:15 Sporting Gijon 0-1 Real Oviedo

21:00 Castellon 1-0 Mallorca

19:00 CD Lugo 1-3 AD Alcorcon

17:00 Feirense 1-0 Varzim

01:00 Sochaux 1-1 Pau FC

01:00 Rodez Aveyron 2-2 Paris FC

01:00 USL Dunkerque 1-1 Grenoble 2

01:00 Chambly FC 2-0 Amiens

01:00 AJ Auxerre 3-2 Nancy

01:00 Ajaccio 3-0 Chamois Niortais

01:00 Valenciennes 0-1 Guingamp

01:00 Toulouse 1-0 Chateauroux

20:00 1 Clermont 1-1 Le Havre

20:00 Troyes 1-0 Caen

18:00 St. Pauli 4-0 Wurzburger Kickers

15:00 FC Ryukyu 2-0 Tokyo Verdy 1

14:00 Fagiano Okayama 1-2 Mito Hollyhock

12:00 Kyoto Sanga 6-1 Giravanz Kitakyushu

12:00 Albirex Niigata 1-0 Zweigen Kanazawa FC

12:00 JEF United Ichihara Chiba 0-0 Tochigi SC

12:00 Omiya Ardija 0-1 Ehime FC

12:00 V-Varen Nagasaki 0-3 Machida Zelvia

12:00 Matsumoto Yamaga FC 3-3 Ventforet Kofu

12:00 Renofa Yamaguchi 1-0 Thespa Kusatsu

00:00 Dundalk 1-1 St. Patricks Athletic

00:00 Shamrock Rovers 2-1 Longford Town

00:00 Sligo Rovers 1-0 Finn Harps

01:00 Go Ahead Eagles 3-0 Almere City FC

01:00 FC Koper 1-0 Tabor Sezana

22:15 ND Gorica 0-1 NK Olimpija Ljubljana

20:00 ASK Bravo Publikum 2-2 Domzale

00:30 CS Universitatea Craiova 0-0 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

21:30 Gaz Metan Medias 1-1 FC Voluntari

19:00 Chindia Targoviste 2-0 Hermannstadt

00:00 Arda 1-0 Beroe Stara Zagora

21:45 Botev Plovdiv 0-1 Slavia Sofia

04:00 Boca Juniors 3-1 Atletico Tucuman 1

01:45 San Lorenzo 1-1 Argentinos juniors

23:30 Sarmiento Junin 1-0 Lanus

21:00 2 Sandecja Nowy Sacz 3-1 Widzew lodz

20:00 Resovia Rzeszow 1-0 OKS Stomil Olsztyn

17:40 Gornik Leczna 0-0 Puszcza Niepolomice

21:00 Luki Energiya 2-1 Torpedo Vladimir

21:00 Dnepr Smolensk 0-2 Rodina Moskva

20:00 1 FC Murom 0-2 Dolgiye Prudy

20:00 Zvezda Irkutsk 0-3 Zenit-2 St.Petersburg

18:00 Znamya Truda 1-1 Dinamo Moscow B

17:00 Sibir-M Novosibirsk 3-1 Volga Ulyanovsk

17:00 Dinamo Barnaul 1-0 FK Volna Nizhegorodskaya

17:00 FK Kolomna 1-1 FK Leningradets

13:00 1 FK Chita 0-2 Zvezda Sint Petersburg

16:30 Gyeongnam FC 1-2 Busan I Park

14:00 Bucheon FC 1995 0-1 Ansan Greeners FC

01:00 Boulogne 2-1 Stade Briochin

01:00 Red Star FC 93 3-0 Cholet So

00:00 Concarneau 3-1 Bastia Borgo

00:00 Sete FC 1-0 Stade Lavallois MFC

23:30 Colchester United 2-1 Walsall

18:30 Harrogate Town 2-1 Bradford City

18:30 Forest Green Rovers 3-2 Scunthorpe United

18:30 Carlisle United 0-0 Port Vale

18:30 Newport County 0-1 Cambridge United

18:30 Morecambe 4-3 Oldham Athletic

18:30 Leyton Orient 2-0 Barrow

18:30 Grimsby Town 2-1 Bolton Wanderers

18:30 Tranmere Rovers 0-0 Salford City

18:30 Stevenage Borough 0-1 Mansfield Town

18:30 Exeter City 0-0 Southend United

19:00 1 Magdeburg 0-0 Zwickau

19:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 0-2 TSV 1860 Munchen

19:00 Kaiserslautern 2-1 Saarbrucken

19:00 Viktoria koln 2-0 Hallescher FC

19:00 SC Verl 3-0 Uerdingen KFC 05 1

03:00 Caracas FC 2-0 Universidad Central de Venezuela 1

18:00 Dunfermline Athletic 3-1 Queen of South

18:00 Arbroath 4-0 Ayr United

18:00 1 Alloa Athletic 1-2 Raith Rovers

22:59 Adana Demirspor 3-0 Giresunspor

20:00 Keciorengucu 0-1 Tuzlaspor

22:00 Brommapojkarna 2-0 Umea FC

21:00 Skovde AIK 1-0 Osterlen FF

21:00 IFK Lulea 0-2 Sandvikens IF 1

21:00 Lunds BK 1-1 Atvidabergs

21:00 FC Linkoping City 1-3 Utsiktens BK

20:00 Oskarshamns AIK 5-1 Torns IF

18:00 Gefle IF 1-2 Dalkurd FF

18:00 IFK Malmo FK 2-0 Lindome GIF

18:00 Tvaakers IF 2-2 Qviding FIF

18:00 Orebro Syrianska IF 1-0 Hudiksvalls ABK

18:00 Assyriska Turab IK JKP 1-4 Vanersborgs IF

16:30 Petrolul Ploiesti 1-1 Gloria Buzau

15:00 Scolar Resita 2-0 Concordia Chiajna

15:00 Metaloglobus 1-0 CSS Islla Te Nagh

15:00 Farul Constanta 3-1 ACS Comuna Recea

14:55 CS Aerostar Bacau 1-5 Luceafarul Oradea 1

21:00 Olimpia Elblag 3-1 Lech II Poznan

21:00 Wigry Suwalki 4-1 Bytovia Bytow 1

21:00 Skra Czestochowa 0-1 Hutnik Krakow

20:00 Garbarnia Krakow 2-1 Sokol Ostroda

18:45 Ierapetra 1-2 SKODA Xanthi

18:45 Levadiakos 1-2 Ionikos

18:45 Diagoras 2-0 Trikala

16:00 Kalamata AO 0-0 Niki Volou

21:00 Radnicki Pirot 2-1 FK Loznica

21:00 Kabel Novi Sad 1-0 Zemun

21:00 Sloga Kraljevo 0-0 Jagodina

19:00 FC Cahul-2005 0-0 Real Succes

19:00 FC Tighina 3-3 Glodeni

19:00 FC Sireti 3-7 Victoria Bardar

19:00 Iskra Stal Ribnita 1-2 CSF Baliti

19:00 Flacara Falesti 2-0 FC Sucleia

19:00 CSF Sparta 1-1 FC Sheriff B

22:59 Dire Dawa 1-1 Bahir Dar Kenema FC

20:00 Hadiya Hossana 2-0 Welkite Ketema

22:59 Samger FC 2-0 Red Hawks FC

22:59 Jam City 1-0 Falcons FC

21:00 Perak 1-1 Kedah

20:15 Sabah 4-0 Pahang UiTM FC

17:55 KS Dinamo Tirana 2-1 FK Vora

18:00 Greve Fodbold 0-3 Herlev IF

18:00 IF Skjold Birkerod 2-1 Otterup

17:00 BK Fremad Valby 1-2 KFUM

17:00 Taastrup FC 1-3 Allerod

20:00 Kariana Erden 0-3 Litex Lovech

22:59 Young Africans 1-0 Biashara United FC

20:00 Mtibwa Sugar 1-1 Kagera Sugar

18:00 Coastal Union 2-1 Ruvu Shooting

13:00 1 FC Namdong 0-2 Gangwon II

13:00 1 Siheung City 2-1 Chungju Citizen 1

12:00 Jeonju Citizen FC 0-4 Pocheon FC

12:00 Yangpyeong 1-1 Yeoju Sejong 1

12:00 Jinju Citizen 4-0 Pyeongchang FC

16:30 Brisbane City (w) 4-1 The Gap NPL (w)

15:45 Logan Lightning (w) 3-0 Dare southwest Queensland (w)

15:30 Peninsula Power NPL (w) 0-8 Gold Coast city (w)

15:15 Mitchelton (w) 3-1 Virginia United SC (w)

14:00 Queensland Lions(w) 4-0 Capalaba (w)

18:00 Szeged-Csanad Grosics U19 0-0 Dunaujvaros PASE U19

18:00 Bekescsaba U19 0-2 Budai FC U19

16:00 1 ZalaegerzsegTE U19 3-2 KaposvarU19

21:30 NK Osijek II 1-0 NK Opatija

21:30 NK Croatia Zmijavci 4-2 Medjimurje

21:30 Rudes 2-2 NK Solin

21:30 HNK Cibalia 2-0 Radnik Sesvete

21:30 NK Junak 1-0 Kustosija

21:30 NK Dugopolje 1-1 Inter Zapresic

21:30 NK Orijent Rijeka 0-0 Bijelo Brdo

17:00 VIFK Vaasa (w) 1-1 RoPS (w)

14:30 Bunyodkor Tashkent(w) 4-0 PFK Qizilqum (w)

14:30 FK Buxoro (w) 0-0 Lokomotiv Tashkent (w)

14:30 Metallurg(w) 1-4 Sogdiana (w)

14:30 AGMK (w) 7-1 Pakhtakor Tashkent (w)

14:30 Sevinch (w) 0-0 Navbahor (w)

00:00 Crvena Zvezda 2-1 Radnik Surdulica

15:30 Adelaide Olympic 1-3 Adelaide Panthers

14:30 Adelaide City FC 1-0 Adelaide Blue Eagles

12:30 Sturt Lions 1-1 Campbelltown City SC

12:30 Adelaide Raiders SC 1-4 Adelaide Comets FC

12:00 Inglewood United U20 4-3 Sorrento F.C. U20

12:00 Bayswater U20 3-1 FloreatAthena U20

12:00 ECU Joondalup U20 5-2 Rockingham City FC U20

12:00 Cockburn City U20 1-1 Pires U20

12:00 Gwelup Croatia U20 1-1 Perth Glory FC U20

12:00 Armadale SC U20 1-1 Balcatta U20

21:30 FK Kosice 5-0 MFK Dubnica nad Vahom

21:30 MSK Puchov 1-1 MFK Skalica

21:30 Tatran LM 1-1 Sport Podbrezova 1

21:30 KFC Komarno 2-1 Slavoj Trebisov

21:30 Poprad 1-6 MSK Zilina B

16:00 Partizan Bardejov 2-1 Slovan Bratislava B

20:00 Tapajos 0-1 SC Paysandu Para

03:30 America MG 2-0 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)

03:30 Leones 3-3 Cortulua

03:00 Valledupar FC 3-0 Atletico FC 1

20:05 Uniao Inhumas U20 2-2 Atletico Cerrado U20

20:00 Aigle Noir 1-0 Inter Stars

20:00 Bumamuru 2-0 Rukinzo FC

20:00 Athletico Olympic 0-3 Bujumbura City

14:00 1 Stirling Macedonia 3-3 FC Ashfield

14:00 Forrestfield United 1-2 Fremantle City

14:00 Subiaco AFC 0-4 Olympic Kingsway SC

14:00 UWA-Nedlands FC 4-3 Quinns FC

14:00 Joondalup United 2-1 Mandurah City

22:30 Altrincham 0-4 Sutton United

18:30 Woking 0-4 Wrexham

18:30 Barnet 3-1 Aldershot Town

18:30 Wealdstone FC 2-7 Hartlepool United

18:30 Stockport County 2-2 Maidenhead United

18:30 Notts County 0-1 Eastleigh

18:30 Dagenham Redbridge 3-2 Solihull Moors 1

18:30 Yeovil Town 1-0 Boreham Wood

18:30 Chesterfield 1-2 Bromley

18:15 Halifax Town 4-2 Kings Lynn

17:30 FC Ilbirs 4-1 FK Kara-Balta 1

04:00 Cobaneras FC (w) 0-1 Fray (W)

04:00 Marquense (w) 4-1 CDF Patulul (W)

00:00 Antigua GFC (W) 0-2 CSD Municipal (W)

02:00 Fluminense RJ 1-0 Botafogo RJ

01:15 Madureira 4-2 Macae

03:30 Santa Tecla U20 0-2 CD Aguila Reserves

01:30 Atletico Marte Reserves 2-2 CD Sonsonate U20

13:30 White City Woodville 3-0 Adelaide Hills

12:30 Eastern United 0-1 Fulham United FC

12:30 Para Hills Knlghts SC 0-1 Adelaide Cobras FC

12:30 Western Strikers SC 2-1 Playford City Patriots

12:00 West Bay 1-2 Adelaide Victory

21:00 KS Perparimi Kukesi 2-2 KF Tirana

21:00 Partizani Tirana 3-1 Kastrioti Kruje

16:05 Ted Reiter Mountain City Rovers 0-0 Sydney United

15:05 Marconi Stallions 0-0 Sydney Olympic

12:30 Sutherland Sharks 0-4 Rockdale City Suns

12:10 Northbridge Bulls 3-4 Manly United

19:30 SKU Amstetten 0-3 FC Liefering 1

19:30 FC Superfund Pasching 2-3 FAC Team Fur Wien

19:30 FC Blau Weiss Linz 5-0 SK Vorwarts Steyr

19:30 Austria Wien (Youth) 0-2 FC Wacker Innsbruck

14:20 St.George Saints U20 5-2 SD Raiders U20 1

14:20 Blacktown Spartans U20 2-0 Hakoah Sydney City East U20

14:00 Mt Druitt Town Rangers U20 0-5 Sydney United 58 U20

13:00 Marconi Stallions U20 2-0 Sydney Olympic U20

20:30 Lecce U20 2-0 Cosenza Calcio Youth

20:00 Pescara U20 4-0 Reggina U19

20:00 Verona U19 4-3 Brescia U20

20:00 Pisa U19 1-2 Spezia U19

20:00 Cittadella U20 0-3 Venezia F.C. Youth

19:30 Chievo U19 2-2 S.S.D. Monza 1912 Youth

19:00 US Cremonese U20 2-3 Udinese U20

17:00 Virtus Entella U20 3-2 Frosinone U20

21:00 HB Koge (w) 3-0 Thisted FC (w)

19:00 Sundby BK (w) 3-5 AGF Kvindefodbold APS (w) 1

19:00 Nordsjaelland (w) 1-0 Kolding BK (w)

19:00 Aalborg (w) 1-2 Odense BK (w)

19:00 Brondby IF (w) 4-1 Fortuna Hjorring (w)

18:00 ASA Aarhus (w) 2-0 Boldklubben AF 1893 (w)

00:00 Unam Pumas (w) 3-2 Queretaro (w)

22:00 Atlas (w) 3-1 Club Necaxa (w)

22:00 1 Mazatlan FC (w) 0-2 Pachuca (w)

21:30 Zvijezda Gradacac 5-1 NK Slaven Zivinice

21:30 Bratstvo Gracanica 1-0 NK TOSK Tesanj

21:00 Drina Zvornik 2-0 Sutjeska Foca 1

22:59 Club America U20 3-1 CDSyC Cruz Azul U20

22:00 San Luis U20 1-2 Puebla U20

21:00 Chivas Guadalajara U20 2-1 Club Tijuana U20

22:00 1 NK Nask Nasice 1-2 HNK Vukovar 91

22:00 Bjelovar 3-1 NK Rudar Mursko Sredisce

22:00 Crikvenica NK 3-0 NK Uljanik

22:00 Vuteks Sloga 3-3 NK Vihor

21:30 NK Zagorec Krapina 1-2 GAJ Mace

21:30 NK Vrapce 0-2 NK Lucko

21:30 NK Vodice 2-0 Jadran LP

21:30 NK Maksimir 3-2 Bistra 1

18:30 Biedrzychowice (w) 2-3 Row Rybnik (w)

18:00 GKS Katowice (w) 2-1 WKS Slask Wroclaw (w)

17:15 Czarni Sosnowiec (w) 1-3 KKPK Medyk Konin (w)

17:00 MKS Olimpia Szczecin (w) 1-2 UKS Lodz (w)

01:30 CA San Miguel 2-0 Club Atletico Acassuso

01:30 Villa San Carlos 3-2 Colegiales 1

01:30 UAI Urquiza 1-2 Uhl Que Sa

01:30 Deportivo Merlo 2-1 Canuelas FC 1

00:00 Deportivo Armenio 1-0 Los Andes

19:00 Riga FC 4-0 BFC Daugavpils

01:00 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 3-1 Otzma FC Holon

19:30 Tzeirei Sakhnin 1-2 Hapoel Tuba-Zangariyye

17:30 Kerala Blasters II 1-4 KSEB FC

13:00 Goulburn Valley Suns 1-2 Kingston City

12:15 Manningham United Blues 0-2 Pascoe Vale SC

12:00 Langwarrin 1-3 Werribee City

12:00 Moreland City 1-1 North Geelong Warriors 1

22:00 Elmina Sharks 1-0 WAFA

22:00 King Faisal 0-0 Ashanti Gold

21:00 Maccabi Yaffo Kabilio U19 2-3 Hapoel Qiryat Ono U19

17:15 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 6-0 AS Ramat Elyahu U19 1

16:15 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 1-1 Beitar Jerusalem Oren U19

16:00 Ashdod MS U19 3-5 Maccabi Haifa U19 2

15:00 Hapoel Ramat Gan U19 3-1 Beitar Nes Tubruk U19 1

15:00 1 Hapoel Beer Sheva U19 1-2 Hapoel Tel Aviv U19 1

15:00 Hapoel Hod Hasharon U19 1-0 Beitar Tel Aviv Bat Yam U19

15:00 Ironi Nesher U19 0-2 Hapoel Raanana Roei U19

15:00 Ironi Modiin U19 0-3 Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19

14:30 Bnei Sakhnin U19 1-0 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

14:30 Gadna Tel Aviv U19 4-1 Maccabi Ein Mahal Jamal U19

14:10 1 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 2-2 Football Club Nave Yosef U19 1

17:30 1 University Azzurri FC 1-0 Darwin Olympics

13:40 Hellenic AC 5-1 Darwin Hearts

04:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 1-1 Coban Imperial

01:00 CD Puerto de Iztapa 4-0 CSyD Sacachispas

16:00 Palm Beach 1-2 Nerang

15:05 Tweed United 8-1 Palm Beach SC B

14:20 Musgrave Mustangs B 1-1 Legends

14:20 1 Mudgeeraba 0-0 Ormeau White 1

14:00 Kingscliff FC 7-1 Runaway Bay Green

13:00 Broadbeach United 1-3 Southport Warriors

17:00 DFK Dainava Alytus B 3-1 BFA Vilnius II

18:00 Lyngby Fodbold Club U19 2-2 BrondbyU19

17:30 Horsens U19 4-1 Sonderjyske U19

17:30 Odense BK U19 3-1 Aarhus AGF U19

17:00 FC Kobenhavn U19 2-2 Vejle U19

17:00 Esbjerg U19 2-1 Randers Freja U19

04:00 New England Revolution B 0-3 Richmond Kickers

03:00 Treasure Coast Tritons 1-1 Miami FC

20:00 Fremad Amager 0-0 Hobro

19:00 Vendsyssel 1-0 Hvidovre IF

18:15 Herfolge Boldklub Koge 0-3 Silkeborg

04:15 King Nouakchott 0-0 Medine Trarza

23:30 Anorthosis Famagusta FC 0-2 Omonia Nicosia FC

21:00 Ermis Aradippou 2-0 APOEL Nicosia

18:00 FK Sloga 1934 Vinica 1-1 FC Plackovica

18:00 FK Kadino 2-1 FK Drita Bogovinje 1

18:00 Kamenica-Sasa 2-1 Pobeda Prilep

18:00 Vlazrimi Kicevo 0-1 FK Teteks Tetovo

18:00 Pehchevo 1-0 FK Kozuv

18:00 FK Tikves Kavadarci 3-0 FK Osogovo

18:00 FK Rinija Gostivar 1-1 FK Ohrid 2004

18:00 Bregalnica Stip 5-1 FK Roseman

18:00 KF Veleshta 3-2 Korab Debar

20:00 IK Uppsala (w) 4-1 Lidkopings FK (w)

19:00 Umea IK (w) 7-1 Bollstanas Sk (w)

19:00 Jitex DFF (w) 3-0 Sundsvalls DFF (w)

18:00 Borgeby FK (w) 2-3 Alvsjo AIK FF (w)

01:15 AS Douanes Ouagadougou 3-1 RC Kadiogo

22:59 AS Police Ouagadougou 0-1 US Forces Armees

22:59 RC Bobo Dioulasso 0-0 KOZAF

18:30 Khujand 2-0 CSKA Pamir Dushanbe

18:30 Dushanbe-83 1-0 FC Khatlon

19:30 Tanjong Pagar Utd 0-6 Albirex Niigata FC

19:30 Hougang United FC 1-1 Young Lions

03:00 Futbol Consultants Moravia 0-1 AD Guanacasteca

20:00 ZFK Masinac (w) 1-0 LASK Crvena Zvezda (w)

14:05 Cockburn City 0-3 Perth SC

14:00 Willip 1-1 Perth Glory (Youth)

14:00 ECU Joondalup 2-0 Rocking ham City

14:00 Bayswater City 1-4 Floreat Athena

14:00 Armadale SC 1-1 Balcatta FC 1

14:00 Inglewood United 1-2 Sorrento F.C.

03:00 Coruripe Al 0-1 Murici

02:00 1 Nacional de Patos PB 1-1 Perilima PB

00:30 Jeunesse Esch 2-1 Rodange 91

22:59 Racing Union Luxemburg 0-2 Hostert

21:00 Hamm RM Benfica FC 5-0 Victoria Rosport

20:00 Proline FC 1-0 Luweero United

03:00 1 Macara 1-0 Orense SC 1

19:26 Rukh Brest Reserves 1-1 Smorgon 2

20:00 NK Varazdin U19 3-2 NK Rudes U19

19:00 Hrvatski Dragovoljac U19 3-1 NK Istra 1961 U19 1

18:30 Slaven Belupo U19 2-1 ZNK Osijek U19

18:00 Rijeka U19 1-2 Sesvete U19

16:00 Hajduk Split U19 6-1 Inter Zapresic U19

19:00 Slavia Praha (w) 9-1 Pardubice (w)

18:00 Dukla Prague (w) 1-7 Sparta Praha (w)

17:00 Horni Herspice (w) 0-3 FC Viktoria Plzen (w)

14:30 1 Monaro Panthers 1-2 Woden Valley

12:00 Canberra Olympic 3-0 Belconnen United

13:25 The Gap FC Reserve 1-1 Western Spirit Reserves 1

20:30 Neos Asteras Rethymno 1-2 Atsalenios

00:30 Vilamarxant CF 2-2 Novelda CF

00:00 Atletico Saguntino 1-0 Elche CF Ilicitano

00:00 1 CD Roda 1-2 CF Intercity

23:30 CD Bezana 2-1 SD Torina

23:30 UD Collerense 1-3 Mallorca B

23:15 Cultural de Durango 1-1 SD Balmaseda FC

22:59 CD Genova 3-1 Llosetense

22:59 Racing Villalbes 0-1 CD Estradense

22:59 Almagro CF 2-0 CD Madridejos

22:59 Manchego Ciudad 0-0 CD Guadalajara

22:59 Acero 2-2 Crevillente 1

22:59 Atletico Astorga 4-0 Numancia B

22:30 Urduliz FT 1-2 SD Gernika

22:30 CD La Virgen Del Camino 0-5 Arandina

22:00 Atletico Albericia 2-0 Selaya FC

22:00 Tuoer De Cilliers 0-1 Real Avila CF

22:00 Andratks 2-1 San Jodie 1

22:00 Salmantino II 0-0 CD La Granja

22:00 Samano 1-0 UC Cartes

22:00 Ribamontan Al Mar CF 1-1 Solares Medio Cudeyo

22:00 CD Ardoi Draw 2-0 Valle de Egues

22:00 Pasaia KE 1-2 Sestao

22:00 Pena Sport 3-2 Beti Kozkor KE

22:00 Lourdes 1-4 CD Beti Onak

22:00 CD Cortes 2-0 CD Huarte

22:00 CD Cantolagua 2-3 MRA Navarra

22:00 CyDL Jupiter Leones 0-1 Burgos Promesas

21:30 CD Penaranda 0-2 Almazan

21:30 Bidzala 3-1 CD River Ega 1

21:30 Santurtzi CD 0-0 JD Somorrostro

21:30 CD Lagun Onak 1-5 Urgatz

21:30 Anaitasuna 2-0 SD Deusto

21:30 Fontellas 1-2 CD Corellano

21:30 CD Baztan 0-6 UDC Txantrea KKE

21:15 CD Manacor 2-1 San Rafael

21:00 Comillas 3-0 CCD Alberite

21:00 Suodu Pei 0-2 Aurrera Ondarroa

20:30 CD Vitoria(SPA) 1-2 Real Sociedad C

20:30 SD San Ignacio 0-1 SD Beasain

17:45 Real Jaen CF 1-0 Melilla CD

17:00 1 Portmany 1-2 Santanyi

20:00 Pretoria Callies 0-1 Chippa United

21:00 FC Gomel (w) 1-13 FK Minsk (w)

19:00 Dinamo Brest (W) 0-9 Energetik-BGU Minsk (w)

22:00 FK Zalgiris Vilnius B 5-0 Atomsfera Mazeikiai 1

18:00 Babrungas 5-1 FK Neptunas Klaipeda

18:00 FK Minija 3-4 FK Kauno Zalgiris II

17:30 1 FK Trakai II 0-1 Siauliai

23:30 Saint Johnstone 2-0 Clyde

23:30 Aberdeen 1-1 Livingston

17:45 Kilmarnock 3-1 Montrose

16:00 UTA Arad U19 4-1 Universitaea Cluj U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 1-1 AFC Botosani U19

16:00 ASU Politehnica Timisoara U19 2-0 LPS Bihorul Oradea U19

16:00 CFR Cluj U19 2-1 Academia Gica Popescu U19

00:00 Shakhter Soligorsk 4-1 Slavia Mozyr 1

22:00 BATE Borisov 2-1 Energetik-BGU Minsk

20:00 Neman Grodno 0-2 FC Minsk

18:00 FC Torpedo Zhodino 0-2 Dinamo Brest

21:00 Dila Gori 2-1 Dinamo Batumi

19:00 Samgurali Tskh 2-1 Torpedo Kutaisi

17:00 FC Shukura Kobuleti 2-0 FC Telavi

22:59 Fcf Rapid Lugano (w) 0-1 St Gallen (w)

22:00 Servette (w) 1-2 FC Zurich Frauen (w)

02:30 AL Salt 3-2 Al-Jazeera

00:00 LHospitalet 0-1 Atzeneta UE

00:00 Marino 1-2 Yeclano Deportivo

23:30 SD Laredo 2-0 SD Tarazona

22:59 Real Madrid Castilla 2-2 CF Talavera de la Reina

22:59 Leioa 1-0 CD Izarra

22:00 CF Rayo Majadahonda 0-2 Villanovense

22:00 Racing de Ferrol 2-0 Marino luanco 1

22:00 coruxo FC 4-0 Real Oviedo B

21:30 SD Amorebieta 0-0 Calahorra

21:00 Unionistas de Salamanca 3-1 Real Valladol B

20:45 Athletic Bilbao B 2-0 SD Logrones

18:00 2 Las Palmas Atletico 0-1 Ejido

20:00 Omonia Aradippou 4-5 Ahironas Liopetriou

20:00 Kouris Erimi 0-1 Othellos Athienou

20:00 Digenis Morphou 0-2 Aris Limassol

20:00 Agia Napa 2-1 Onisilos Sotiras

20:00 Asil Lysi 3-1 Dignis Yepsonas

20:00 AE Zakakiou 0-2 Xylotympou

20:00 PAEEK 3-1 Anagennisi FC Deryneia

15:15 Rochedale Rovers 4-3 SWQ Thunder

14:15 Brisbane City 6-0 Ipswich knights SC

04:15 Real Sociedad Tocoa 1-1 Marathon

18:00 FC Gagra 1-0 FC Sioni Bolnisi

18:00 FC Metalurgi Rustavi 0-0 Baia Zugdidi

17:00 FC Merani Tbilisi 0-0 FC Shevardeni

22:15 Nordsjaelland U17 6-1 AalborgU17

20:15 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 2-3 Brondby IFU17

20:00 Odense BK U17 7-0 AGF Viby U17

19:45 Horsens U17 0-1 Sonderjyske U17

19:15 Esbjerg FB U17 1-0 Randers FC U17

03:05 Manaus (AM) 0-0 Princesa AM

00:00 DLR Waves (w) 2-1 Galway LFC (w)

00:00 Peamount Utd (w) 2-1 Shelbourne (w)

20:00 Bohemians Dublin (w) 3-3 Cork City (w)

21:00 3 De Febrero 2-2 Deportivo Capiata

21:00 Rubio nu 2-2 Sportivo Trinidense

21:00 Guarani de Trinidad 0-0 Club Fernando de la Mora

23:15 FC Neftci Baku 4-0 Zira FK

21:00 Keshla FK 0-0 Sabah FK Baku

19:30 CO Medenine 1-1 CS.Hammam-Lif

19:30 1 E.Gawafel.S.Gafsa 2-1 Jerba Midoun 1

17:27 NRB Teleghma U21 1-0 HB Chelghoum Laid U21

17:00 MO Constantine U21 1-2 AS Khroub U21

17:00 Tadjenant U21 1-2 MC EI Eulma U21

17:00 1 WA Boufarik U21 1-0 ES Ben Aknoun U21

17:00 RC Kouba U21 1-0 WR MSila U21

17:00 SKAF Khemis Miliana U21 2-0 Ain Defla U21

17:00 JSM Bejaia U21 4-2 MO Bejaia U21

17:00 RC Arba U21 1-2 USM El Harrach U21

17:00 1 OM Arzew U21 1-2 MCB Oued Sly U21

16:00 RCB Oued Rhiou U21 0-0 ASM Oran U21

04:30 Vitoria BA 2-1 Altos/PI

02:00 Bahia 4-0 CRB AL

02:00 Fortaleza 2-1 Centro Sportivo Alagoano

22:59 FK Buducnost Podgorica 1-2 FK Podgorica

22:00 FK Iskra Danilovgrad 0-0 FK Sutjeska Niksic 1

21:00 OFK Petrovac 0-0 OFK Titograd

19:00 Jezero Plav 1-0 Decic Tuzi

19:00 FK Rudar Pljevlja 0-1 FK Zeta

15:30 Kaohsiung Sunny Bank (w) 0-2 Taichung Blue Whale (w)

14:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-4 Hualien (w)

14:00 Taipei Xiongzan (w) 0-0 Hang Yuan FC (w)

20:00 Spal U19 2-2 Bologna U20

18:00 Atalanta U20 1-1 AS Roma U20

18:00 AC Milan U20 3-1 Torino U20

16:00 Juventus U20 5-0 Ascoli U20

01:00 Arbil 0-1 Al Karkh

20:00 Al Qasim Sport Club 1-1 AI Kahrabaa

20:00 Zakho 1-2 Naft Al Junoob

02:00 AD Atletica Gloriense 1-1 AD Confianca

20:00 San Martin de San Juan U20 1-4 Independiente Rivadavia U20

20:00 1 Atletico Tucuman U20 3-2 CA Huracan U20

20:00 San Lorenzo U20 2-1 Central Cordoba SdE U20

20:00 Almirante Brown U20 1-2 Quilmes U20

20:00 Rosario Central U20 3-1 Godoy Cruz U20

20:00 Almagro U20 0-2 CA Atlanta U20

20:00 Nueva Chicago U20 3-0 CD Moron U20

20:00 Estudiantes La Plata U20 1-0 Racing Club U20

20:00 1 Defensores de Belgrano U20 2-3 Deportivo Camioneros U20

20:00 CA Talleres de Cordoba U20 0-2 Newells U20

20:00 Chacarita Juniors U20 3-2 CA Estudiantes Caseros U20

20:00 Argentinos Jrs U20 0-2 Velez Sarsfield U20 1

20:00 San Telmo U20 1-1 CA Brown de Adrogue U20

20:00 CA Platense U20 0-3 River Plate U20

20:00 Club Atlético Independiente U20 0-1 Gimnasia LP U20

20:00 Belgrano U20 4-0 Estudiantes Rio Cuarto U20

17:00 1 Tuzlaspor U19 2-2 Keciorengucu U19

17:00 Menemenspor U19 0-2 Istanbulspor U19

17:00 Ankaraspor U19 1-1 Umraniyespor U19

17:00 Giresunspor U19 0-6 Adana Demirspor U19

17:00 Orlando Pirates Reserves 2-1 Bloem Celtic Reserves

14:30 Supersport United Reserves 1-2 TS Galaxy Reserves

21:00 Hanshely 0-0 CA Batna

21:00 MO Constantine 2-2 AS Khroub 1

21:00 RC Oued Rhiou 0-2 ASM Oran

21:00 MSP Batna 0-1 USM Annaba

21:00 SKAF Khemis Melina 3-1 SC Ain Defla

21:00 CRB Ouled Djellal 2-2 US Chaouia

21:00 WA Boufarik 2-2 ES Ben Aknoun

21:00 IRB El Kerma 1-1 CRB Ain Ouessara

21:00 NRB Teleghma 2-0 HB Chelghoum Laid 1

21:00 MC Saida 0-1 CRB Temouchent

21:00 OM Arzew 2-2 MCB Oued Sly

21:00 DRB Tadjenant 3-1 MC El Eulma

21:00 1 RC Kouba 1-0 WRB Msila

21:00 JSM Bejaia 1-0 MO Bejaia

21:00 A Bou Saada 3-2 USM Blida

21:00 RC Arba 2-0 USM EL HARRACH

21:00 CR Beni Thour 0-0 IRB Lakhdaria

18:00 Akademiya Ontustik 0-1 FK Aksu

17:00 2 Lashyn Karatau 2-2 Okzhetpes

17:00 Bulat Temirtau 0-1 Maktaaral

17:00 Baikonur 3-0 FK Igilik

16:00 Ekibastuzets 1-3 Tarlan

15:00 1 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1-1 Kairat Academy

01:00 Hapoel Iksal 1-1 Beitar Tel Aviv Ramla

19:00 aalborg Freja (w) 2-3 JAI Fodbold (w)

18:00 Romalt Woman's 0-0 Varde (w)

17:00 FC Damso (w) 0-1 Herlufsholm GF (w)

16:30 Solrod (w) 1-3 Naesby BK (w)

16:00 Fredensborg (w) 0-5 Skovlunde IF (w)

01:30 FC Lincoln 5-1 Mons Calpe SC 1

23:30 St Joseph's FC 2-0 Lions Gibraltar

21:00 Europa FC 3-0 Lynx FC

02:10 Al Wehda Mecca