Kết quả trận Kaya FC vs Bali United, 16h00 ngày 30/06

Kaya FC
Kaya FC
0
Bali United
Bali United
1
Kết quả bóng đá Cúp AFC

Kaya FC vs Bali United


16:00 ngày 30/06/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 2

Tỷ lệ Kaya FC vs Bali United


TLCA
0.51 : 1/4:0 : 1.49
TL bàn thắng:
1.36 : 1 1/2 : 0.55
TL Thắng - Hòa - Bại
84.00 : 5.60 : 1.08
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Kaya FC vs Bali United

 25'    0-1   goalJajang Mulyana

Đội hình thi đấu Kaya FC vs Bali United

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Kaya FC vs Bali United

Kaya FC   Bali United
1
 
Phạt góc
 
8
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
0
 
Thẻ vàng
 
2
9
 
Tổng cú sút
 
14
4
 
Sút trúng cầu môn
 
5
5
 
Sút ra ngoài
 
9
47%
 
Kiểm soát bóng
 
53%
40%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
60%
105
 
Pha tấn công
 
101
72
 
Tấn công nguy hiểm
 
103

02:00 Bodo Glimt 1-0 Dinamo Zagreb

02:00 Glasgow Rangers 2-2 PSV Eindhoven

02:00 FC Copenhagen 2-1 Trabzonspor

18:30 Shanghai Port 2-0 Shenzhen FC

02:00 Paris Saint Germain (w) 0-1 Manchester United (w)

00:00 CyDL Jupiter Leones 2-3 CD Cristo Atletico

00:00 UD Melilla 1-0 Mar Menor

00:00 SD Huesca 1-0 Sabadell

00:00 Bruhl SG 2-4 St. Gallen

22:59 Barcelona (w) 1-2 Bayern Munchen (w)

15:00 Astra Giurgiu 0-7 Tunari

02:00 Queens Park Rangers (QPR) 0-1 Blackpool

01:45 Preston North End 0-0 Rotherham United

01:45 1 Bristol City 2-0 Luton Town

01:45 Swansea City 2-2 Millwall

01:45 Norwich City 2-1 Huddersfield Town 1

01:45 Birmingham City 1-1 Watford

01:45 Burnley 1-1 Hull City

05:00 Atletico Huila 1-1 Boyaca Chico

05:00 San Lorenzo 2-0 CA Platense

02:30 Sarmiento Junin 1-2 Godoy Cruz Antonio Tomba

02:30 Central Cordoba SDE 3-0 Colon de Santa Fe

17:00 Yokohama FC 1-0 Thespa Kusatsu

23:35 1 Al Duhail 2-1 Al Rayyan

21:25 Al-Arabi SC 2-0 Al Markhiya

17:00 Busan I Park 1-0 Seoul E-Land FC

17:00 FC Anyang 4-2 Bucheon FC 1995

01:45 Gillingham 0-2 Harrogate Town

01:45 Crawley Town 2-3 Northampton Town

01:45 Newport County 2-3 Salford City

01:45 Stevenage Borough 1-0 Rochdale

01:45 Swindon Town 1-1 Leyton Orient

01:45 Hartlepool United 0-0 Tranmere Rovers

01:45 Barrow 2-1 Walsall

01:45 Colchester United 1-0 Bradford City

01:45 Doncaster Rovers 2-1 Stockport County 1

01:45 Crewe Alexandra 1-0 Sutton United

01:45 Mansfield Town 5-2 AFC Wimbledon 1

05:05 Mineros de Zacatecas 2-1 Atletico La Paz 1

22:00 Dinamo Bucuresti 1-3 FC Otelul Galati

20:15 Nebitchi 3-2 FC MERW

20:00 FC Altyn Asyr 3-0 Kopetdag Asgabat

20:00 FC Ahal 1-0 Sagadam FK

20:00 Energetik Mary 1-0 HTTU Asgabat

00:00 Vinder Vatanspor-VRI 1-0 Viby IF

22:00 Strumska Slava 1-0 FK Levski Krumovgrad

20:00 1 Polisi Tanzania FC 1-2 Young Africans

18:00 Singida United 1-0 Tanzania Prisons

17:15 FQ QAS (w) 3-0 Capalaba (w)

02:00 Banbury United 0-0 Boston United 1

01:45 Scarborough 2-2 Bradford Park Avenue

01:45 Kings Lynn 2-1 Brackley Town

01:45 Kidderminster Harriers 1-2 Curzon Ashton FC

01:45 Kettering Town 2-0 AFC Telford United

01:45 Gloucester City 3-1 Peterborough Sports

01:45 Farsley Celtic 1-2 AFC Fylde

01:45 Chorley FC 1-1 Blyth Spartans

01:45 Chester FC 0-1 Hereford United

01:45 Spennymoor Town 0-0 Alfreton Town 1

01:45 Buxton FC 1-1 Leamington

01:45 1 Southport FC 1-0 Darlington

01:45 Bowers Pitsea 0-2 Margate

01:45 Potters Bar Town 0-1 Bishop's Stortford

01:45 lewes 2-0 Carshalton Athletic FC

01:45 Horsham 5-0 Corinthian Casuals

01:45 Hornchurch 3-2 Enfield Town

01:45 Haringey Borough 2-4 Herne Bay

01:45 Folkestone 0-0 Hastings United

01:45 Brightlingsea Regent 1-5 Canvey Island

01:50 Vianopolis U20 2-1 Aseev U20

17:45 Rangers SC 0-4 Vatika FC 1

01:45 Yeovil Town 1-2 Barnet

01:45 Bromley 1-0 Torquay United 1

01:45 Woking 2-0 Scunthorpe United

01:45 Boreham Wood 1-2 Aldershot Town

01:45 Oldham Athletic 1-2 Wealdstone FC

01:45 1 Maidstone United 2-4 Dorking

01:45 Maidenhead United 2-0 Altrincham

01:45 Gateshead 1-1 Notts County

01:45 Halifax Town 0-0 Southend United

01:45 Eastleigh 1-1 Dagenham Redbridge

01:45 Chesterfield 2-0 Wrexham

19:15 Millwall U21 4-0 Barnsley U21

19:00 Ipswich U21 3-1 Wigan U21

19:00 Bristol City U21 4-2 Hull U21

18:00 Cardiff City U21 2-1 Peterborough U21

17:00 Colchester United U21 3-1 Sheffield Wed U21

00:00 Jonkopings Sodra U21 2-3 Utsiktens BK U21

22:59 Norrkoping IFK U21 3-1 Athletic FC United U21

22:59 IFK Goteborg U21 5-0 Orgryte U21

22:00 Varbergs BoIS U21 3-3 Skowad U21

22:00 HackenU21 2-0 Elfsborg U21

22:00 Trelleborg U21 1-2 Mjallby AIF U21

21:00 Landskrona BoIS U21 2-1 Helsingborg U21

22:00 Mazatlan U20 0-1 Queretaro U20

21:00 Atlas U20 4-1 FC Juarez U20

17:00 Maitland FC Reserves 2-1 Charlestown Azzurri Reserves

15:15 Lambton Jaffas Reserves 2-0 Lake Macquarie Reserves

00:30 Qviding Fif (w) 0-11 Alingsas (w)

00:05 Bergdalens IK (w) 3-2 Ulricehamns IFK (W)

00:00 Rimbo (w) 0-6 IK Uppsala (w)

00:00 Orebro Soder (w) 1-4 Ravasens IK Karlskoga (w)

00:00 Ope IF (w) 4-5 Sundsvalls DFF (w)

16:30 Football NSW Institute (w) 0-3 Apia L Tigers (w)

00:00 Vendsyssel 1-0 Hobro

00:00 Herfolge Boldklub Koge 4-0 Nykobing FC

23:30 Hvidovre IF 5-1 Fremad Amager

23:30 Sonderjyske 0-4 Helsingor

19:00 Fleetwood Town Reserve 0-1 Bolton (R)

18:30 Armadale SC 3-5 Bayswater City

01:00 Penapolense (Youth) 1-1 Sao Paulo U20

16:00 Dnepr Mogilev Reserves 0-3 Shakhter Soligorsk Reserves

16:00 Dnepr Mogilev Reserves 0-3 Shakhter Soligorsk Reserves

00:00 VfR Mannheim 7-0 TS Mosbach 1993 1

23:05 Ingolstadt 3-0 Türkspor Augsburg

05:05 Sporting San Miguelito 0-1 Tauro FC

00:30 2 Tallinna Wolves 0-10 Maksatransport)

00:00 Tallinna FC Olympic 3-0 JK Saare Latte

23:30 Tartu JK Maag Tammeka 8-0 Parnu JK

23:15 JK Tallinna Kalev 15-0 FC Soccernet

22:59 Farense U23 0-0 Benfica U23

22:59 Portimonense U23 0-1 Estoril U23

20:00 Sogndal U19 3-1 Rosenborg U19

05:25 Audax Italiano 0-2 Univ Catolica

02:00 1 Santiago Morning 0-0 Cobreloa

22:30 MP MIKELI 3-0 KTP Kotka

01:00 FCV Dender EH 4-0 RFC Wetteren

01:00 FH Hafnarfjordur U19 2-1 KR KV U19

00:15 Breidablik UBK U19 2-4 Stjarnan SkinandiU19

22:00 OFK Tovarniky 0-3 TJ Spartak Myjava

01:00 Arsenal Tivat 2-1 Mornar

01:00 OFK Petrovac 2-2 Decic Tuzi

00:00 FK Sutjeska Niksic 3-0 FK Iskra Danilovgrad

00:00 1 Jedinstvo Bijelo Polje 0-1 Jezero Plav

22:59 FK Rudar Pljevlja 0-1 FK Buducnost Podgorica

00:30 Cape Town City 0-0 Maritzburg United

01:45 Bamber Bridge 2-2 Marske United

01:45 Atherton Collieries 1-2 Stafford Rangers

01:45 Whitby Town 2-3 Liversedge

01:45 Ashton United 1-1 South Shields

01:45 Stalybridge Celtic 0-1 Warrington Town AFC

01:45 Radcliffe Borough 1-0 Matlock Town

01:45 1 Nantwich Town 2-2 Warrington Rylands

01:45 Morpeth Town 1-3 Guiseley

01:45 Marine 0-0 Lancaster City

01:45 Gainsborough Trinity 1-1 Hyde F.C.

01:45 1 Belper Town 1-4 FC United of Manchester

23:15 Malmin Palloseura Helsinki 6-0 Spartak Helsinki

22:59 Lietava Jonava 0-2 Hegelmann Litauen

23:30 2 Eintracht Norderstedt 3-3 Hamburger SV (Youth)

21:00 Al-Ahly 1-0 Kufer Soom

21:00 Al Hashemeya 1-3 Sama Al Sarhan

21:00 1 Al-Tora 0-1 Al-Baq's

00:30 1 Eintracht Stadtallendorf 0-4 Turk Gucu Friedberg

01:45 Fleetwood Town 0-0 Cheltenham Town

01:45 Exeter City 3-1 Wycombe Wanderers

01:45 Burton Albion 0-1 Ipswich Town

01:45 Barnsley 3-0 Bristol Rovers

01:45 Peterborough United 2-0 Sheffield Wednesday 1

01:45 Shrewsbury Town 0-0 Derby County

01:45 Portsmouth 4-1 Cambridge United

01:45 Charlton Athletic 5-1 Plymouth Argyle 1

01:45 Oxford United 1-2 Lincoln City

01:45 Milton Keynes Dons 2-1 Port Vale

01:45 Bolton Wanderers 1-0 Morecambe

17:30 Strathmore 0-2 Sydenham Park

21:00 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 2-6 FC Flora Tallinn U19

21:00 Tallinna JK Legion U19 13-0 JK Tallinna Kalev U19

18:30 Zibo Cuju F.C. 2-1 Heilongjiang Lava Spring 1

14:30 Shanghai Jiading Huilong 3-1 Bei Li Gong

22:30 FC Vaajakoski 2-3 Komeetat

01:45 Chichester City 1-0 Burgess Hill Town

22:10 FC Leones Reserves 2-7 Lula FC

22:59 SK Rapid Plzen 1-1 TJ Sokol Cernice

05:00 Santiago Wanderers 3-0 Deportes Temuco

16:30 Centenary Stormers U23 2-1 Pine HillsU23

16:30 Peninsula Power U23 0-1 Logan Lightning U23

00:30 Ashdod MS 0-1 Hapoel Jerusalem

00:30 Sectzya Nes Ziona 1-3 Hapoel Tel Aviv

21:00 U23 Thổ Nhĩ Kỳ 1-0 U23 Ả Rập Xê-út

18:00 Azerbaijan U23 0-0 Algeria U23

01:00 Raufoss IL B 1-3 Kongsvinger IL B

00:00 Nordstrand 4-2 Grorud B

22:59 1 Pors Grenland 4-2 Start Kristiansand B

06:00 Mexico (w) U20 1-0 Germany (w) U20

01:50 Royston Town 1-1 Leiston FC

01:50 Mickleover Sports 2-4 Coalville

01:50 Hednesford Town 0-0 Stourbridge

01:50 Tamworth 3-1 Rushall Olympic

01:45 Needham Market 4-2 St Ives Town

01:45 Bromsgrove Sporting FC 3-1 Alvechurch

01:45 Basford Utd 0-4 Nuneaton Borough

01:45 Rushden Diamonds 1-2 Hitchin Town

00:00 Vasteras SK FK 4-4 Trelleborgs FF

00:00 Osters IF 1-1 Orebro 1

01:05 2 CA Estudiantes Caseros (W) 5-1 Defensores de Belgrano (w)

01:45 Shepshed Dynamo 2-2 Dereham

01:45 Shildon 0-2 Dunston UTS

01:45 Halesowen Town 2-0 Bedworth United

01:45 1 Hinckley LR 0-1 Corby Town 1

20:30 Mohammedan SC 3-1 FC Goa

00:00 SC Eltersdorf 0-3 SpVgg Bayreuth

22:59 FC Coburg 1-2 TSV Aubstadt

02:15 Afturelding (w) 2-3 Keflavik (w)

01:00 Trottur Reykjavik (w) 5-1 IBV Vestmannaeyjar (w)

01:00 UMF Selfoss (w) 2-0 Thor KA Akureyri (w)

18:30 Tescoma Zlin U19 1-1 Slavia Praha U19

00:30 Zwettl SC 1-0 St.Polten Amateure

00:09 KAC 1909 1-2 ASK Klagenfurt

02:25 Hayes Yeading United 1-0 Hendon

01:45 Weston Super Mare 3-2 Yate Town

01:45 Salisbury FC 1-3 Hartley Wintney

01:45 North Leigh 2-4 Winchester City

01:45 Metropolitan Police 2-3 Beaconsfield SYCOB

01:45 Merthyr Town 2-0 Tiverton Town

01:45 Hanwell Town 2-0 Chesham United

01:45 Dorchester Town 3-1 Plymouth Parkway

22:59 FC Amkal Moscow 1-1 Zorkyi Krasnogorsk

01:00 Gremio (Youth) 2-3 Juventude U20(RS)

23:50 Marupes SC 1-4 FK Beitar

23:30 Vejle (w) 0-8 Naesby BK (w)

17:05 Runaway Bay Green 2-2 Southport Warriors

05:30 Noroeste 2-0 Botafogo B SP

22:00 Lokomotiv Tashkent 0-0 Kuruvchi Bunyodkor 1

21:00 Kuruvchi Kokand Qoqon 1-1 Navbahor Namangan

00:00 1 FC Kangasala U20 1-4 FC Ilves II U20 1

01:45 Farnborough Town 1-0 Taunton Town

01:45 Eastbourne Borough 2-3 Ebbsfleet United 1

01:45 Dover Athletic 1-2 Tonbridge Angels

01:45 Dartford 1-2 Havant Waterlooville

01:45 Braintree Town 3-1 Hemel Hempstead Town

01:45 Concord Rangers 1-1 Dulwich Hamlet

01:45 Weymouth 0-3 Worthing

01:45 Welling United 2-1 Cheshunt 1

01:45 St Albans City 0-0 Hungerford Town

01:45 Slough Town 0-2 Chelmsford City

01:45 Hampton Richmond Borough 1-1 Bath City

22:59 Aritma Praha 2-2 FK Olympie Brezova

22:00 Hranice KUNZ 2-2 MFK Karvina

22:00 Uhersky Brod 1-3 Vyskov

15:45 OConnor Knights U23 3-1 Canberra Olympic U23 1

01:05 1 Defensores Unidos Reserves 1-1 JJ Urquiza Reserves 1

00:30 1 Real Pilar Reserves 2-2 Berazategui Reserves

00:10 CS Dock Sud Reserves 1-1 Los Andes Reserves 2

00:00 Leandro N. Alem Reserves 2-2 Sportivo Italiano Reserves

22:00 Acassuso Reserves 5-3 CA Ituzaingo Reserves

21:30 1 Lujan Reserves 2-2 Excursionistas Reserves

21:00 Velez Sarsfield Reserves 2-1 CA Aldosivi Reserves

21:00 Rosario Central Reserves 0-6 Boca Juniors Reserve

21:00 Victoriano Arenas Reserves 0-0 El Porvenir Reserves

21:00 Defensa y Justicia Reserves 3-1 Barracas Central Reserves 1

20:00 River Plate R 0-0 Arsenal de Sarandi Reserves

19:10 CA Claypole Reserves 1-1 San Martin Burzaco Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657