Kết quả trận Korona Kielce vs Skra Czestochowa, 22h00 ngày 26/01

Korona Kielce
Korona Kielce
1
Skra Czestochowa
Skra Czestochowa 1
0
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ

Korona Kielce vs Skra Czestochowa


22:00 ngày 26/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 3 - 4

Tỷ lệ Korona Kielce vs Skra Czestochowa


TLCA
0.54 : 0:0 : 1.42
TL bàn thắng:
2.70 : 1 1/2 : 0.25
TL Thắng - Hòa - Bại
1.05 : 6.20 : 150.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Korona Kielce vs Skra Czestochowa

 36'      red_cardAdam Olejnik
 83'    Szykawka goal 1-0  

Đội hình thi đấu Korona Kielce vs Skra Czestochowa

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Korona Kielce vs Skra Czestochowa

Korona Kielce   Skra Czestochowa
10
 
Phạt góc
 
5
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
3
 
Thẻ vàng
 
4
0
 
Red card
 
1
7
 
Tổng cú sút
 
5
2
 
Sút trúng cầu môn
 
3
5
 
Sút ra ngoài
 
2
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
58%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
42%
101
 
Pha tấn công
 
90
68
 
Tấn công nguy hiểm
 
34

02:00 Clermont 1-2 Lyon

02:00 Lens 2-2 Monaco

02:00 PSG 5-0 Metz 1

02:00 Angers 2-0 Montpellier

02:00 Lorient 1-1 Troyes 1

02:00 Marseille 4-0 Strasbourg

02:00 Nantes 1-1 Saint Etienne

02:00 Reims 2-3 Nice

02:00 Lille 2-2 Rennes

02:00 Stade Brestois 2-4 Bordeaux

22:30 Valencia 2-0 Celta Vigo

01:45 Fiorentina 2-0 Juventus

01:45 Atalanta 0-1 Empoli

01:45 Lazio 3-3 Verona

22:15 Genoa 0-1 Bologna

17:00 Avispa Fukuoka 1-0 Yokohama Marinos 1

15:00 Urawa Red Diamonds 1-1 Kashima Antlers

15:00 Sagan Tosu 0-0 Kawasaki Frontale 1

13:00 Shonan Bellmare 2-1 Vissel Kobe

13:00 FC Tokyo 0-0 Kashiwa Reysol

12:00 Shimizu S-Pulse 1-2 Nagoya Grampus

12:00 Cerezo Osaka 3-1 Gamba Osaka

17:00 Gimcheon Sangmu 0-2 Ulsan Hyundai FC

16:00 Pohang Steelers 2-0 Incheon United

14:30 FC Seoul 0-1 Seongnam FC 1

06:55 Columbus Crew 0-2 Los Angeles FC

06:30 FC Cincinnati 2-3 New England Revolution

05:35 DC United 2-2 Toronto FC

14:15 Melbourne Victory 1-4 Western United FC

02:00 2 East Riffa 2-0 Teshrin SC

02:00 Jableh SC 1-0 Al-Ansar (LIB)

02:00 Dhufar 2-3 Al-Riffa

22:00 Hilal AL Quds 0-2 Al-Nejmeh

22:00 Al Kuwait SC 2-1 Al-Seeb

22:00 Maziya 1-0 Gokulam Kerala FC

22:00 CD Arabe Unido 1-0 Shbab Alkhaleel

18:00 ATK Mohun Bagan 4-0 Bashundhara Kings

22:59 2 Maritimo B 2-3 Paredes

17:00 Druk Lhayul FC 1-1 Paro FC

22:30 Helsingborg 1-4 IFK Varnamo

20:00 AIK Solna 2-2 IK Sirius FK

22:59 Besiktas JK 1-1 Konyaspor

22:59 1 Yeni Malatyaspor 0-5 Fenerbahce

20:00 Altay Spor Kulubu 2-4 Kasimpasa

20:00 Sivasspor 2-1 Kayserispor

01:00 Dinamo Zagreb 3-1 Hajduk Split

22:05 HNK Gorica 1-1 ZNK Osijek 1

20:00 Rijeka 1-0 Hrvatski dragovoljac

01:45 Mechelen 0-0 Racing Genk

01:45 KAA Gent 1-2 Charleroi

21:00 Rubin Kazan 1-2 FC Ufa

21:00 CSKA Moscow 4-0 Rostov FK

21:00 Krylya Sovetov 0-1 Lokomotiv Moscow

21:00 Khimki 2-1 Spartak Moscow

21:00 FK Nizhny Novgorod 1-0 Zenit St. Petersburg

21:00 1 Dynamo Moscow 1-5 FK Sochi

21:00 1 Arsenal Tula 1-2 Ural Sverdlovsk Oblast

21:00 FC Krasnodar 1-1 Terek Grozny

22:00 Spartak Trnava 1-0 Dunajska Streda

22:00 Sokol Dolna Zdana 1-0 FK Senica

22:00 Trencin 2-2 Michalovce 1

22:00 Tatran LM 0-2 Zlate Moravce

22:00 MFK Ruzomberok 3-1 SKF Sered 1

22:00 Slovan Bratislava 2-2 MSK Zilina

01:15 NK Aluminij 2-2 Tabor Sezana

20:00 Radomlje 3-3 Domzale

07:00 Union La Calera 1-1 Deportes La Serena 1

04:30 Universidad de Chile 3-2 Huachipato 1

02:00 CSD Antofagasta 2-2 Everton CD

02:00 Audax Italiano 3-2 Univ Catolica 1

00:30 1 Universitaea Cluj 2-0 Dinamo Bucuresti

19:30 Concordia Chiajna 2-1 Chindia Targoviste

07:00 1 Cuiaba 1-1 Internacional RS

07:00 America MG 1-1 Botafogo RJ

05:00 Juventude 0-3 Palmeiras

04:30 Santos 0-0 Ceara 1

02:30 Atletico Clube Goianiense 2-0 Coritiba PR 2

02:30 Flamengo 1-0 Goias

22:00 Sonderjyske 0-2 Viborg

22:00 Vejle 2-1 Odense BK

22:00 Aarhus AGF 2-2 Nordsjaelland

00:00 1 Al-Jazira(UAE) 1-2 Al Wehda(UAE)

21:15 Al Oruba (UAE) 1-1 Al-Wasl

21:15 Al Nasr Dubai 1-2 Al-Dhafra

21:15 1 Al-Sharjah 2-1 Emirates Club 1

19:00 FC Belshina Babruisk 2-1 FK Isloch Minsk

04:15 Independiente Petrolero 0-0 Royal Pari FC

02:00 The Strongest 1-0 Aurora

02:00 Real Santa Cruz 1-2 Atletico Palmaflor Vinto

02:00 Nacional Potosi 4-2 Oriente Petrolero 1

01:15 Stade Ouchy 1-2 Schaffhausen

01:15 Thun 2-1 Yverdon

01:15 Kriens 0-5 Winterthur

01:15 Neuchatel Xamax 5-2 FC Wil 1900

01:15 Aarau 1-2 Vaduz

02:00 1 Enppi 1-2 Al Ahly SC

21:00 Talaea EI-Gaish 1-0 El Mokawloon El Arab

21:00 El Sharqia Dokhan 2-2 Smouha SC

01:00 SC Freiburg 1-1 RB Leipzig 1

22:30 Gornik Leczna 0-1 Jagiellonia Bialystok

22:30 Wisla Krakow 0-1 Warta Poznan

22:30 Slask Wroclaw 3-4 Gornik Zabrze

22:30 Rakow Czestochowa 3-0 Lechia Gdansk

22:30 Pogon Szczecin 2-2 LKS Nieciecza

22:30 Piast Gliwice 1-1 Radomiak Radom

22:30 Legia Warszawa 3-0 Cracovia Krakow

22:30 Lech Poznan 2-1 Zaglebie Lubin

22:30 Wisla Plock 3-0 Stal Mielec

22:59 Molde 2-1 Kristiansund BK

21:00 Sandefjord 1-4 Lillestrom

23:00 FC Telavi 0-2 Dinamo Batumi

20:00 Lokomotiv Tbilisi 0-2 Dinamo Tbilisi

20:00 Samgurali Tskh 3-0 Torpedo Kutaisi

22:59 Pisa 1-0 Benevento

03:00 Almeria 1-1 AD Alcorcon

03:00 Ponferradina 0-3 Leganes

03:00 Eibar 2-0 Tenerife

03:00 Las Palmas 2-1 Real Oviedo 1

03:00 Girona 2-0 Mirandes 1

03:00 1 Ibiza Eivissa 1-2 Valladolid

01:00 SD Huesca 3-2 Real Sociedad B

01:00 Malaga 0-1 Burgos CF

01:00 FC Cartagena 5-0 SD Amorebieta

01:00 Fuenlabrada 0-0 Sporting Gijon

02:00 GD Chaves 2-0 Moreirense

17:00 FC Ryukyu 1-1 Ventforet Kofu

16:00 Fagiano Okayama 1-0 Oita Trinita

14:00 Mito Hollyhock 3-0 Grulla Morioka

12:00 Tokushima Vortis 0-1 Tochigi SC

12:00 Omiya Ardija 2-4 Vegalta Sendai

12:00 Zweigen Kanazawa FC 1-1 Montedio Yamagata

12:00 Blaublitz Akita 3-3 Tokyo Verdy

12:00 Albirex Niigata 3-0 Yokohama FC

01:00 Heracles Almelo 1-3 Excelsior SBV

21:30 FC Eindhoven 1-2 ADO Den Haag

07:00 Universitario De Deportes 1-1 Sporting Cristal

03:30 Cienciano 3-2 UTC Cajamarca

01:15 Dep.San Martin 3-1 FC Carlos Stein

23:15 Tsarsko Selo 1-1 Lokomotiv Sofia

23:15 Pirin Blagoevgrad 3-5 Botev Vratsa

22:00 Club Africain 2-1 U.S.Monastir

21:00 Volga Ulyanovsk 1-1 Torpedo Miass

20:00 Tyumen 1-0 Amkar Perm

20:00 FC Lada Togliatti 2-1 FK Spartak Tuymazy

18:00 1 Irtysh 1946 Omsk 4-0 Nosta Novotroitsk

18:00 1 FK Znamya Noginsk 1-0 FK Fakel Voronezh Youth

18:00 Kvant Obninsk 0-1 Arsenal Tula II 1

17:00 FK Kolomna 1-2 FK Kaluga

17:00 Dinamo Barnaul 3-0 FK Orenburg-2

14:00 SY Sakhalinsk 2-0 Saturn Moscow 1

13:00 FK Chita 3-1 Khimik Dzerzhinsk

06:00 General Caballero 0-4 Guarani CA

03:30 resistencia SC 0-0 Sol de America

16:30 Jeonnam Dragons 2-3 Ansan Greeners FC

14:00 Daejeon Citizen 1-0 Bucheon FC 1995

05:15 Dep.Independiente Medellin 2-0 La Equidad

03:15 2 Envigado FC 1-4 Deportes Tolima 1

06:30 Mineros de Guayana 1-2 Deportivo Tachira

04:15 Zulia FC 1-0 Caracas FC 1

02:00 Universidad Central de Venezuela 0-0 Deportivo Lara

22:59 Kocaelispor 4-1 Adanaspor

22:59 Bursaspor 1-0 Menemen Belediye Spor

20:00 Keciorengucu 1-2 Ankaragucu

20:00 Genclerbirligi 2-4 Umraniyespor

21:00 FC Trollhattan 3-1 Atvidabergs

21:00 Vasalunds IF 2-0 Hammarby TFF

21:00 Vanersborgs IF 1-2 IFK Malmo FK

21:00 Oskarshamns AIK 0-3 BK Olympic

21:00 Ljungskile 2-1 Lunds BK

21:00 IF Karlstad Fotboll 3-2 Sollentuna United

21:00 Pitea IF 1-2 Sandvikens IF

21:00 Orebro Syrianska IF 1-2 Haninge

18:00 Motala AIF FK 4-1 Umea FC

18:00 IK Oddevold 2-1 Tvaakers IF

17:00 Qviding FIF 0-4 Falkenberg

16:30 Tampines Rovers FC 0-4 Lion City Sailors

21:00 Vikingur Olafsvik 1-3 UMF Njardvik

21:00 Haukar Hafnarfjordur 2-2 KF Fjallabyggdar

16:30 SR Brasov 1-0 FC Timisoara

00:00 Macva Sabac 1-1 FK Graficar Beograd

22:30 Habitpharm Javor 1-0 FK Loznica

22:30 FK Zeleznicar Pancevo 1-0 FK Zarkovo 1

22:30 Mladost Novi Sad 2-3 IMT Novi Beograd

22:30 Indjija 2-0 FK Radnicki Sremska Mitrovica

01:00 NK Rudar Velenje 2-0 ND Gorica

22:59 Triglav Gorenjska 1-1 MNK FC Ljubljana

22:00 Krsko Posavlje 2-1 NK Brezice

22:00 Drava 1-3 NK Rogaska

05:30 CA Penarol 1-0 Boston River 1

03:00 1 Nacional Montevideo 2-0 Albion FC

00:30 Rentistas 2-0 Cerro Largo

22:00 Vrchovina 1-7 Sigma Olomouc B

22:00 FK Pribram B 1-2 FK Banik Sokolov

22:00 Zivanice 2-1 Jablonec B

15:30 FK Prepere 3-2 Slovan Velvary

15:15 Slovan Rosice 2-0 Hlucin 1

15:15 FC Vratimov 1-2 Uhersky Brod

15:15 Vysocina Jihlava B 0-2 Otrokovice

15:15 FK Zbuzany 1953 3-0 Chlumec nad Cidlinou 1

15:15 1 Loko Vltavin 1-1 Sokol Hostoun

15:15 SK Rakovnik 0-3 FK Kraluv Dvur

20:00 Awassa Kenema 1-3 Ethiopia Bunna

14:00 Addis Ababa Ketema 1-1 Jimma Aba Jifar

14:00 Ulinzi Starlets (W) 4-0 Kisumu All Starlets (W)

00:00 FC Sfintul Gheorghe 0-1 Sheriff Tiraspol

19:00 Odder IGF 1-3 ASA Aarhus

19:00 Bronshoj 4-1 Herstedoster 1

18:30 Hedensted 1-0 B 1909 Odense

18:00 Ledoje-Smorum Fodbold 1-1 Skovshoved

18:00 OKS 2-4 SfB Oure

18:00 Allerod 2-2 Greve Fodbold

18:00 Rishoj 7-1 Union

17:00 GVI 4-1 B1908

20:45 Botev Plovdiv II 2-2 FC Maritsa 1921

20:45 Sportist Svoge 4-4 CSKA 1948 Sofia II

20:45 1 FC Sozopol 0-4 Litex Lovech

20:45 Septemvri Simitli 1-2 FC Hebar Pazardzhik

20:45 PFK Montana 1-1 Spartak Varna

20:45 1 Marek Dupnitza 4-2 Strumska Slava

20:45 Etar 3-2 FC Dobrudzha

01:00 Kagera Sugar 0-0 Ruvu Shooting

20:00 Mtibwa Sugar 1-2 Azam

14:00 Daegu FC II 0-1 Seoul United

13:00 FC Namdong 3-4 Geoje Citizen

13:00 Chuncheon Citizen 2-1 Chungju Citizen

13:00 Jinju Citizen 0-1 Jeonbuk Hyundai Motors II)

12:00 Jeonju Citizen FC 2-4 Pyeongchang FC

15:00 Souths United SC (w) 1-1 Gold Coast city (w)

20:00 FK Atyrau 1-1 Lokomotiv Astana 1

20:00 FC Kairat Almaty 2-0 FC Shakhtyor Karagandy

02:30 Cavalry FC 2-1 Valour

21:00 York City 2-0 Boston United

22:59 Skanstes SK 1-1 Rigas Futbola skola II

21:00 Saldus SS/Leevon 0-1 Tukums-2000 II

20:00 Salaspils 0-4 Riga FC II

19:00 Olaine 0-9 Valmieras FK II

02:00 NK Opatija 0-2 NK Dubrava Zagreb

22:30 NK Jarun 3-0 NK Osijek II

22:30 1 NK Solin 2-4 HNK Cibalia

22:30 Rudes 3-0 Radnik Sesvete

19:00 1 Bunyodkor Tashkent(w) 7-0 Lokomotiv Tashkent (w)

15:30 Adelaide Olympic 0-2 Adelaide City FC

12:30 White City Woodville 1-1 Sturt Lions

12:30 Adelaide Panthers 1-0 Metrostars SC 2

12:30 Campbelltown City SC 4-2 Cumberland United FC

12:30 Adelaide Comets FC 2-0 Croydon Kings

12:00 West Torrens Birkalla 2-1 Adelaide United FC (Youth)

12:00 Sorrento F.C. U20 1-1 FloreatAthena U20

12:00 Inglewood United U20 2-0 Stirling Macedonia U20

12:00 Bayswater U20 2-1 Armadale SC U20

12:00 Perth RedStar FC U20 0-4 Perth Glory FC U20

12:00 Cockburn City U20 2-1 Balcatta U20

12:00 Gwelup Croatia U20 2-1 Pires U20

06:45 Detroit City 3-1 Atlanta United FC II 1

06:30 Tampa Bay Rowdies 3-1 Pittsburgh Riverhounds

06:30 Louisville City FC 0-2 Monterey Bay FC

06:00 Indy Eleven 2-0 New York Red Bulls B

06:00 1 Charleston Battery 0-4 Miami FC

00:00 Barcelona (w) 1-3 Lyon (w)

21:00 Amazon Grimstad (w) 1-0 Fortuna Alesund (w)

17:00 Grand Bodo (w) 4-1 Medkila (w)

20:00 KF Liria Prizren 1-1 KF Vushtrria

21:00 Fjardab Hottur Leiknir (w) 1-2 Hafnarfjordur (W)

22:59 Alverca 0-0 SC Covilha

21:00 IF Fuglafjordur 2-5 TB/FCS/Royn

01:00 EC Metropol U20 0-1 Hercilio Luz U20

01:00 Brusque U20 2-1 Carlos Renaux U20

20:00 Barra FC U20 4-1 EC Prospera U20

18:15 Punjab 0-4 Hops FC

16:00 Goodwill FC 5-0 Victory FC

16:00 Dianella White Eagles 0-2 Fremantle City

16:00 Forrestfield United 2-1 UWA-Nedlands FC

14:00 1 Western Knights 1-1 Rockingham City FC

00:45 Al-Nasr (Youth) 2-0 Al-Fath (Youth)

00:45 Al-Qadasiya (Youth) 4-4 Al Wehda (Youth)

00:45 Al-Hilal (Youth) 1-0 Al Ahli Jeddah (Youth)

00:45 Arar (Youth) 5-2 Al Khaleej Youths

00:45 Ohud Medina Youths 3-0 Al-Orubah Youths

00:45 Al-Shabab (Youth) 0-2 Al-Ittihad (Youth)

22:30 Al-Jeel Youths 2-2 Al-Tai (Youth)

20:00 Al-Faisaly Harmah Youth 5-0 Al Raed U20

21:00 SJK Seinajoen 1-0 IFK Mariehamn

20:00 Thimphu City 2-3 Transport United FC 1

22:59 CHAMALIERES 1-0 Angers II

22:59 Guingamp B 1-2 Romorantin

22:59 Jura Sud Foot 3-1 GFA Rumilly Vallieres

22:59 Canet Roussillon 4-1 Avenir Sportif Beziers

22:59 Voltigeurs Chateaubriant 0-0 Caen II

22:59 GRACES 4-2 Hyeres

22:59 Angouleme 0-0 Yzeure AS

22:59 Chasselay M.D. Azergues 0-1 Frejus St-Raphael

22:59 Andrezieux 0-1 Le Puy Foot 43 Auvergne

22:59 Aubagne 1-3 Saint-Priest

22:59 Lens B 2-2 Beauvais

22:59 Haguenau 4-1 Schiltigheim

22:59 Chartres FC 1-1 Vannes

22:59 Bobigny A.C. 2-2 St. Maur Lusi

22:59 Blois 5-4 Vitre 1

22:59 Auxerre B 4-1 Entente Sannois

22:59 St Pryve St Hilaire 1-0 Versailles 78

22:59 1 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B 1-2 Martigues

22:59 Saint Quentin 0-2 Fleury Merogis U.S.

22:59 Trelissac 0-4 FC Bergerac

22:59 Poissy As 0-0 Granville

22:59 Marignane Gignac 0-3 Monaco B

22:59 Sainte Genevieve Sports 3-3 ASM Belfortaine

22:59 FC Nantes B 2-2 Mont-de-Marsan 1

22:59 Plabennec 0-6 Saint Malo

22:59 Lyonnais II 0-4 Lyon Duchere

22:59 Stade Reims II 1-2 Epinal

22:59 Montpellier B 1-0 Les Herbiers

22:59 Lorient B 1-1 FC Rouen

22:59 Louhans-Cuiseaux 0-1 Toulon

22:59 Gobelins 1-0 Metz B

22:59 Colomiers 1-4 Bourges

12:30 Adelaide Hills 3-1 Playford City Patriots

12:30 West Adelaide SC 1-1 Adelaide University SC

12:30 Modbury Jets 4-2 Eastern United

12:30 1 Adelaide Victory 0-1 Adelaide Blue Eagles

12:30 Poet Adelarde Pirates 1-0 Fulham United FC

12:30 Adelaide Raiders SC 1-1 Para Hills Knlghts SC

22:00 Teuta Durres 2-1 KF Laci

22:00 Vllaznia Shkoder 3-1 Egnatia

22:00 Partizani Tirana 4-0 Kastrioti Kruje

22:00 KS Perparimi Kukesi 1-0 Skenderbeu Korca

22:00 KS Dinamo Tirana 2-1 KF Tirana

16:00 1 Marconi Stallions 2-1 Sutherland Sharks

12:00 Northbridge Bulls 2-6 Sydney FC (Youth)

15:30 Wollongong Wolves U20 3-1 Sydney United 58 U20

14:30 APIA Leichhardt Tigers U20 1-4 Mt Druitt Town Rangers U20

14:00 Manly United U20 2-1 Sydney Olympic U20

14:00 Marconi Stallions U20 1-0 Sutherland Sharks U20

20:00 1 S.S.D. Monza 1912 Youth 0-2 Parma U20

20:00 Frosinone U20 4-2 Brescia U20

20:00 Odense BK (w) 0-0 Boldklubben AF 1893 (w)

19:00 Sundby BK (w) 4-0 Aalborg (w)

19:00 Nordsjaelland (w) 4-0 Fortuna Hjorring (w)

18:00 Varde (w) 1-6 AGF Kvindefodbold APS (w)

19:00 Posta Rangers 1-1 Sofapaka FC

19:00 KCB SC 3-2 Nairobi Star City

19:00 Gor Mahia 1-1 Kakamega Homeboyz

19:00 AFC Leopards 3-2 FC Talanta

19:00 Bidco United 0-1 Kenya Police FC

02:00 1 Comercial-SP 2-2 Noroeste 1

00:30 Panathinaikos 1-0 PAOK Saloniki

04:30 Uberaba MG 0-1 Tupi Juiz de Fora MG

01:30 Nacional AC MG 2-0 Boa

01:30 Uniao Luziense 1-0 Democrata SL/MG

22:00 Club America U20 3-1 Tigres UANL U20

22:30 NK Marsonia 1909 3-1 NK Gardiska

22:30 NK Lukavec 0-3 Trnje

22:30 NK Zagorec Krapina 2-2 Zagreb Hask

22:30 NK Junak 3-1 NK Uskok

22:30 NK Vinodol 0-1 Crikvenica NK

22:30 NK Naprijed Hreljin 1-4 Pomorac

22:30 HNK Vukovar 91 1-1 NK Granicar Zupanja

22:30 HNK Dakovo Croatia 2-0 NK Cepin

22:30 NK Maksimir 4-5 Tekstilac Ravnice

22:30 NK Split 1-0 NK GOSK Dubrovnik

16:00 NK Tresnjevka 4-0 NK Udarnik Kurilovec

17:00 Slask Wroclaw (w) 4-2 KKP Bydgoszcz (w)

16:00 MKS Olimpia Szczecin (w) 3-1 Tarnovia Tarnow (w)

03:10 1 Los Andes 2-0 CA Fenix Pilar

01:30 Colegiales 1-0 Defensores Unidos

01:30 Canuelas FC 5-0 Deportivo Armenio

01:30 Argentino de Quilmes 1-2 UAI Urquiza

01:30 Club Atletico Acassuso 0-1 Villa San Carlos

01:30 Uhl Que Sa 0-0 Sportivo Dock Sud

22:59 Deportivo Merlo 0-0 Talleres Rem de Escalada

05:00 Portland Thorns FC (w) 0-2 Houston Dash (w)

05:00 1 Lota Schwager 2-0 CD Rancagua Sur

03:00 Independiente de Cauquenes 0-3 CD Trasandino de Los Andes

01:00 1 Municipal Santiago 2-2 Municipal Salamanca 1

12:00 FC Bulleen Lions 2-3 North Geelong Warriors

12:00 Langwarrin 1-2 Brunswick City

12:00 1 Goulburn Valley Suns 1-4 Kingston City 1

12:00 Moreland City 3-1 Pascoe Vale SC

22:00 Great Olympics 1-2 Medeama SC

21:15 Hapoel Tel Aviv U19 3-4 Ashdod MS U19

21:15 Hapoel Beer Sheva U19 1-0 Beitar Jerusalem Oren U19

21:15 Hapoel Ramat Gan U19 1-0 Maccabi Petach Tikva U19

20:00 Maccabi Tel Aviv U19 2-1 Bnei Yehuda Tel Aviv U19

20:00 Maccabi Haifa U19 4-1 Maccabi Netanya U19

22:00 Enugu Rangers International 1-0 Akwa Starlets

22:00 Abia Warriors 2-0 Plateau United

07:00 C.S.D. Comunicaciones 0-0 Malacateco

06:00 Tailevu Naitasiri 2-1 Nasinu FC

21:00 Throttur Vogum 1-1 Vestri

17:00 DFK Dainava Alytus B 2-3 Utenis Utena

18:30 Aarhus AGF U19 2-1 BrondbyU19

18:00 Aalborg BK U19 1-1 Horsens U19

18:00 Silkeborg U19 0-4 FC Kobenhavn U19

18:00 Randers Freja U19 3-1 Nordsjaelland U19

18:00 Midtjylland U19 4-0 Lyngby Fodbold Club U19

17:30 Sonderjyske U19 1-3 Esbjerg U19

17:30 Odense BK U19 3-1 Vejle U19

07:00 AHFC Royals 3-5 Round Rock SC

07:00 Forward Madison FC 1-2 Charlotte Independence

07:00 Houston FC 3-2 Barrasso valley

07:00 AFC Mobile 1-2 Florida Roots

06:45 North Carolina 1-0 Greenville Triumph

06:30 Peachtree City 0-2 SC United Bantams

06:30 Tormenta FC 0-4 Central Valley Fuego

06:30 Miami Beach CF 1-0 Central Florida Panthers

06:00 Tallahassee SC 0-2 Southern States SC

05:00 Hartford City FC 2-1 Syracuse

04:30 South Bend Lions 1-2 Fort Wayne FC

04:00 Kaw Valley 1-3 St. Louis Lions

01:40 ASC Tevragh Zeine 2-2 ASC Tidjikja

22:59 1 Anorthosis Famagusta FC 0-3 Aris Limassol

22:00 Doxa Katokopias 0-0 PAEEK

14:00 Sorrento F.C. 1-3 Floreat Athena

14:00 Perth RedStar 5-0 Perth Glory (Youth)

14:00 Inglewood United 1-2 Stirling Macedonia

14:00 Willip 0-7 Perth SC

14:00 Cockburn City 0-0 Balcatta FC 1

14:00 Bayswater City 1-1 Armadale SC

02:00 Campinense 1-0 Botafogo PB

05:30 Club Sport Emelec 0-1 Universidad Catolica

03:00 Delfin SC 1-0 Gualaceo SC

22:30 Arka Gdynia (Youth) 3-0 Polonia Warszawa (Youth)

21:00 SMS Lodz Youth 7-1 Zha Buse U19

17:00 Cracovia Krakow (Youth) 0-1 Zaglebie Lubin (Youth)

17:00 Pogon Szczecin(Youth) 3-2 Warta Poznan Youth

17:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 2-2 Gornik Zabrze (Youth)

17:00 Slask Wroclaw U21 2-1 Rakow Czestochowa (Youth)

16:00 Legia Warszawa (Youth) 3-2 Wisla Krakow (Youth)

16:00 Lech Poznan (Youth) 7-0 Stal Rzeszow Youth

01:30 Celta vigo b 0-1 Racing de Ferrol

01:30 Athletic Bilbao B 2-1 Racing Santander

01:30 1 Real Valladol B 0-4 Deportivo La Coruna

01:30 Unionistas de Salamanca 3-0 Calahorra

01:30 CF Rayo Majadahonda 3-2 Zamora CF 1

01:30 UD Logrones 1-0 Badajoz

01:30 Andorra CF 1-0 UCAM Murcia

01:30 Algeciras 1-1 Real Madrid Castilla 2

01:30 Villarreal B 0-0 Real Balompedica Linense

01:30 UE Llagostera 1-1 C.D. San Fernando Isleno 1

01:30 CD Linares Deportivo 2-0 Sabadell 1

01:30 Gimnastic Tarragona 1-0 Sevilla Atletico 1

01:30 UE Cornella 2-0 CD Alcoyano

01:30 CF Internacional De Madrid 3-1 SD Logrones

01:30 Real Betis B 0-2 Albacete

01:30 Extremadura 0-2 Real Union Irun

01:30 Barcelona B 5-0 Castellon

01:30 CF Talavera de la Reina 0-5 Cultural Leonesa

01:30 Baleares 0-0 Atletico Sanluqueno

00:00 CD Tudelano 0-2 UD San Sebastian Reyes

17:00 FC Flora Tallinn (w) 7-1 JK Tallinna Kalev (w)

01:00 Santacruzense U20 2-0 Vocem SP Youth

01:00 Comercial FC Tiete U20 2-5 Inter de Limeira (Youth)

20:00 1 XV de Piracicaba (Youth) 1-0 Desportivo Brasil Youth 1

19:00 FC Minsk Reserves 2-1 Shakhter Soligorsk Reserves

18:30 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves 1-5 Energetik-BGU Minsk Reserves

00:00 Smari 2020 0-6 Ymir

12:00 1 Cooma Tigers 0-1 Monaro Panthers

12:00 Canberra Olympic 0-1 Gungahlin United

12:00 Belconnen United 7-1 OConnor Knights

03:00 Ourense CF 4-0 AD Llerenense 2

00:00 Utebo FC 1-1 Almeria B

00:00 Alfaro 0-0 CD Lealtad

17:00 CD Manacor 0-2 Alcorcon B

17:00 1 CD Utrera 1-1 Atletico Tordesillas

20:00 Fenerbahce SK (W) 3-0 Hakkarigucu SK (w)

19:00 MFK Ruzomberok (w) 0-2 Slovan Bratislava (w)

16:00 Northern Tigers 0-2 Bonnyrigg White Eagles

16:00 Mounties Wanderers 1-2 Spirit FC 1

16:00 Western Sydney Wanderers AM 7-1 Blacktown Spartans

16:00 St George Saints 1-2 Central Coast Mariners (Youth)

14:30 Hills Brumbies 2-6 St George City FA

20:00 Lokomotiv Vitebsk (w) 0-9 FK Minsk (w)

18:00 Dnepr Mogilev (w) 9-0 FC Gomel (w)

22:00 Garr and Ava 0-1 FK Riteriai B

19:00 Kazlu Ruda FK Silas 0-0 Banga Gargzdai B

19:00 Siauliai B 0-3 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

19:00 Nevezis Kedainiai 1-0 Atomsfera Mazeikiai

19:00 Ekranas Panevezys 1-1 FK Minija

22:59 Nomme JK Kalju 0-0 Paide Linnameeskond

21:00 Glasgow Rangers 0-0 Heart of Midlothian

22:00 1 MFK Vranov nad Topou 2-4 TeslaStropkov

22:00 Rudnany 1-2 Mladost Kalsa

22:00 Tatran Presov 4-0 Poprad

22:00 Rakytovce 0-1 Jednota Banova

22:00 Lipany 1-0 MFK Snina

22:00 Fomat Martin 2-1 SKM Liptovsky Hradok

18:00 KFC Kalna nad Hronom 2-2 Nove Mesto

22:59 Pogon Skotniki 2-1 Kaszowianka Kaszow

22:00 FC Gute 0-5 Skiljebo SK

22:00 Syrianska Eskilstuna IF 3-2 IFK Lidingo FK

21:00 IFK Uppsala 3-2 IFK Osterakers Fk

21:00 IFK Stocksund 1-0 Kungsangens IF

21:00 Ytterhogdal IK 0-4 Friska Viljor FC

21:00 Varmbols FC 3-2 Enskede IK

21:00 Osterlen FF 2-1 Eslovs BK

21:00 Husqvarna 2-0 Ullared

21:00 Kristianstads FF 1-0 Rappe GOIF

21:00 Mjolby AI FF 1-1 Nordvarmland FF

20:00 IFK Lulea 2-1 Sandviks IK 1

20:00 Huddinge IF 3-3 Assyriska

19:00 Karlslunds IF HFK 1-2 Ahlafors IF

19:00 Grebbestads IF 0-1 Kumla

19:00 Hassleholms IF 2-0 IFK Berga

19:00 Umea FC Academy 1-1 Sund IF

19:00 IF Algarna 1-0 Bodens BK

19:00 Smedby AIS 5-1 Karlbergs BK

19:00 Torslanda IK 4-1 Assyriska BK

19:00 1 Karlskrona AIF 0-1 IFK Hassleholm 1

19:00 Vastra Frolunda 3-0 Varbergs GIF FK

19:00 Sifhalla 1-0 Angered BK

18:00 Landvetter IS 2-3 Hittarps IK

18:00 Skelleftea FF 2-0 IFK Ostersunds

16:00 1 Gottne IF 1-0 Kiruna FF

01:15 Basel (w) 2-0 Servette (w)

22:00 Grasshopper (w) 0-1 FC Zurich Frauen (w)

21:00 Aarau (W) 0-3 St Gallen (w)

21:00 Young Boys (w) 1-5 FC Luzern (w)

01:00 Al Wihdat Amman 1-0 Sahab SC

21:00 Shabab AlOrdon 3-2 Maan

00:00 JS Saoura 4-1 OM Medea

23:45 JS kabylie 2-0 WA Tlemcen

22:05 NA Hussein Dey 3-5 RC Relizane

22:00 ASO Chlef 0-0 MC Magra

22:00 HB Chelghoum Laid 2-0 MC Alger

21:00 Kormakur 3-0 Kari Akranes

21:00 Dalvik Reynir 4-3 IH Hafnarfjordur

20:00 KFS Vestmannaeyjar 2-3 Sindri

02:30 AD Union Adarve 1-1 Hercules

02:30 CF La Nucia 2-0 CD Coria

02:30 Merida AD 2-1 CD Cristo Atletico

00:30 Sestao 0-0 Lleida

00:30 RCD Espanyol B 2-4 Arenas Club de Getxo

12:00 Ehime FC (w) 0-1 Setagaya Sfida (w)

22:00 Stade Nyonnais 3-1 Zurich B team

21:00 Freienbach 3-2 Thalwil

21:00 FC Thun U21 2-2 Meyrin

21:00 US Terre Sainte 3-2 FC Martigny Sports

21:00 Monthey 2-1 Chenois

21:00 Lausanne SportsU21 1-3 La Sarraz-Eclepens

21:00 Uzi 1-2 FC Tuggen

21:00 FC Balzers 1-2 Lugano U21

21:00 FC Winterthur U21 2-2 FC Linth 04

21:00 FC Wettswil Bonstetten 0-1 Baden

21:00 FC St.Gallen U21 4-1 USV Eschen Mauren

21:00 Langenthal 1-1 solothurn

21:00 SV Hongg 1-2 FC Kosova Zurich

21:00 Delemont 1-4 Wohlen

21:00 Grand-Lancy 3-5 FC Naters

21:00 Vevey Sports 0-1 Bulle

21:00 FC Paradiso 1-4 FC Gossau

21:00 Echallens 2-1 La Chaux-de-Fonds

21:00 SC Cham 4-6 Basuli B team

21:00 FC Rapperswil-Jona 3-2 Biel Bienne 1

21:00 Young Boys U21 1-2 Bavois

21:00 Zug 94 5-3 Bassecourt

21:00 Bruhl SG 2-0 YF Juventus Zurich

21:00 FC Schotz 5-0 SC Buochs

21:00 FC Munsingen 1-1 Koniz

21:00 Chiasso 3-0 Breitenrain

21:00 FC Luzern U21 4-0 Grasshoppers U21

20:00 FC Sion U21 2-1 FC Black Stars Basel

22:59 Gnistan Helsinki 1-0 PIF Parainen

21:00 MP MIKELI 3-0 Jaro

21:00 TPS Turku 0-0 PEPO Lappeenranta

21:00 1 KPV 0-3 SJK Akatemia

21:00 Ekenas IF Fotboll 2-1 PK-35 Vantaa

17:15 Ipswich knights SC 1-4 Magpies Crusaders

15:10 Caboolture FC 1-3 Western Pride

18:00 Row Rybnik (w) 2-2 SWD Wodzislaw Slaski (w)

18:00 UKS SMS II Lodz (w) 3-3 Zabkovia Zabki (w)

19:00 TSV Pansdorf 2-3 TSV Bordesholm 1

01:00 Yalong City (w) 4-1 FC Treaty United (w)

00:00 Galway LFC (w) 1-1 Bohemians Dublin (w)

00:00 Wexford Youths (w) 3-3 Peamount Utd (w) 1

20:00 Sligo Rovers (W) 2-0 Cork City (w)

20:00 Shelbourne (w) 4-0 DLR Waves (w)

21:00 1 Atletico Colegiales 1-2 Sportivo Iteno

21:00 2 de Mayo PJC 1-2 Deportivo Santani

22:30 Qarabag 4-1 FC Neftci Baku

22:00 Standard Sumgayit 5-0 Sabail

20:00 FK Gilan Gabala 1-1 Sabah FK Baku

20:00 1 Zira FK 0-0 Keshla FK

21:00 Operario Ferroviario PR 3-2 Ituano SP 1

20:30 IF Lyseng (w) 2-0 Aarhus 1900 (w)

22:00 RC Arba U21 1-2 ES Setif U21

17:30 MO Constantine U21 7-2 CA Bordj Bou Arreridj U21

17:30 WA Boufarik U21 3-0 GC Mascara U21

17:30 CA Batna U21 3-1 IB Lakhdaria U21

17:20 2 ASM Oran U21 3-2 SKAF Khemis Miliana U21

17:10 MC EI Eulma U21 3-1 AS Ain Mlila U21

17:00 JS Bordj Menaiel U21 3-0 JSM Skikda U21

22:00 SV Hall 6-1 SV Fugen

22:00 SV Wals-Grunau 0-2 Bischofshofen

22:00 FC Lauterach 2-1 SC Austria Lustenau B

21:30 SV Stripfing Weiden 3-1 Traiskirchen

21:00 Wiener Viktoria 2-0 Mauerwerk

21:00 Admira Dornbirn 4-2 VfB Hohenems

20:30 AmaZulu 1-1 Lamontville Golden Arrows

20:00 Stellenbosch FC 1-0 Cape Town City

20:00 Marumo Gallants FC 2-2 Sekhukhune United

20:00 Maritzburg United 1-0 Baroka FC

20:00 1 Kaizer Chiefs 2-2 Moroka Swallows

20:00 Chippa United 0-1 TS Galaxy

21:00 Tamiya Youth Center 0-2 Fayoum

17:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) 0-1 Hualien (w)

15:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-6 Taichung Blue Whale (w)

15:00 Taipei Xiongzan (w) 1-1 Hang Yuan FC (w)

01:30 Longford Town 0-3 Waterford United

16:00 FC Petrzalka U19 0-4 FC Kosice U19

01:30 Al Quwa Al Jawiya 2-1 Arbil

20:00 Al Shorta 2-3 Newroz SC(IRQ)

23:30 TuPS 2-1 PKKU II

21:00 Aland 4-1 TPK

21:00 LehPa Kontiolahti 5-0 SaPa Pieksamaki

19:00 KoPa 1-3 Edustus IPS

19:00 Peimari United 0-0 PaiHa

18:30 EsPa 2-1 EBK

18:00 ToTe 3-1 FC POHU

17:30 KoiPS 1-2 HPS

17:00 ToVe Pori 3-3 PIF Parainen II

00:00 Skala Itrottarfelag 1-4 NSI Runavik

16:30 Altay Spor KulubuU19 0-1 Kasimpasa U19

16:00 Balikesirspor U19 3-1 Genclerbirligi U19

16:00 Yeni Malatyaspor U19 1-2 Fenerbahce U19

16:00 Adanaspor U19 0-2 Bandirmaspor U19

16:00 Samsunspor U19 2-1 Umraniyespor U19

16:00 Tuzlaspor U19 3-0 Keciorengucu U19

16:00 Boluspor U19 7-1 Denizlispor U19

16:00 Eyupspor U19 1-3 Manisa Belediyespor U19

16:00 Ankaragucu U19 2-1 Erzurum BB U19

20:45 MO Constantine 3-0 CA Bordj Bou Arreridj

20:30 USMM Hadjout 0-1 USM EL HARRACH

20:30 JS Bordj Menaiel 1-2 JSM Skikda

20:30 SC Ain Defla 2-5 ES Ben Aknoun

20:30 RC Kouba 4-2 CRB Ain Ouessara

20:30 El Bayadh 3-0 MC Saida

20:30 US Chaouia 0-0 USM Annaba

20:30 NRB Teleghma 4-4 JSM Bejaia

20:30 USM Bel Abbes 1-4 CRB Temouchent

20:30 ASM Oran 0-0 SKAF Khemis Melina

20:30 MO Bejaia 5-1 IRB Ouargla

20:30 Hamra Annaba 0-2 USM Khenchela

20:30 MC El Eulma 3-1 AS Ain Mlila

20:30 WA Boufarik 5-1 GC Mascara

20:30 1 CA Batna 2-0 IRB Lakhdaria

19:00 Zhenis 1-2 Ekibastuzets 1

03:00 Atletico Trujillo W 1-2 Deportivo Municipal (W)

13:00 Veertien Kuwana 1-1 Osaka FC

01:00 Al Raed 0-3 Al-Nasr(KSA)

22:59 Al-Ettifaq 5-2 Al-Hazm

19:00 Thisted FC 0-3 Naestved

19:00 1 Brabrand 1-4 Aarhus Fremad

19:00 Middelfart G og 1-1 Skive IK

18:45 FA 2000 1-2 Kolding FC

15:00 Cheonan City 1-2 Daejeon Korail 1

15:00 Paju Citizen FC 2-1 Gyeongju KHNP 1

12:00 Siheung City 2-1 Dangjin Citizen

12:00 Busan Transportation Corporation 1-1 Pocheon FC

02:00 Palermo 2-2 ACD Virtus Entella

01:30 Padova 0-1 JuventusU23

22:59 Catanzaro 1-0 AC Monopoli

20:00 IFK Kalmar (w) 3-2 Umea IK (w)

21:00 Aland United (w) 1-0 PK-35 Vantaa (w)

18:00 ONS (w) 0-0 HPS (w)

18:00 Ilves Tampere (w) 0-4 HJK Helsinki (w)

18:00 Honka Espoo (w) 1-2 KuPs (w)

00:00 2 Minas Boca/MG Youth 0-0 EC Futgol U20 3

20:00 Coimbra EC U20 1-1 Atletico Mineiro U20

20:00 Santarritense U20 2-1 Pouso Alegrense U20

19:00 Inter De Minas U20 0-2 Cruzeiro (Youth)

20:00 Oldenburg 1-1 Holstein Kiel II

20:00 Werder Bremen (Youth) 3-0 ETSV Weiche Flensburg

19:00 Eintracht Norderstedt 1-0 FC Hansa Luneburg

19:00 SV Schalding Heining 0-5 Greuther Furth (Youth)

19:00 SV Heimstetten 2-1 VfB Eichstatt

19:00 Wacker Burghausen 2-3 FC Pipinsried

19:00 TSV Buchbach 5-2 SpVgg Bayreuth

19:00 FC Augsburg II 3-1 FC Memmingen

19:00 TSV Rain Am Lech 5-0 TSV 1860 Rosenheim

22:00 Wolfsberger AC 2-1 Rapid Wien

22:00 Red Bull Salzburg 1-1 SG Austria Klagenfurt

22:00 Austria Wien 4-2 Sturm Graz

01:30 CE Carroi 1-1 FC Ordino

20:00 Aral Nukus 1-4 Yangiyer

19:00 Mashal Muborak 0-2 Shurtan Guzor

22:59 US Bourgouni 0-2 USC Kita

03:30 L.D.U.Portoviejo 4-1 Danubio SC 3

01:00 Deportivo Estudiantes 0-3 Club Leones del Norte

22:00 CD Vargas Torres 3-0 CD Puerto Quito

20:00 Hünfelder SV 3-0 SV Zeilsheim

20:00 FC Hanau 93 2-0 Rot-Weiss Walldorf

19:00 ASV Cham 1-1 DJK Gebenbach 1

19:00 Wurzburger FV 5-1 ATSV Erlangen 1

19:00 Bayern Hof 0-2 TSV Karlburg

19:00 DJK Don Bosco Bamberg 3-1 Eintracht Bamberg

19:00 1. FC Sand 6-2 ASV Neumarkt

19:00 TSV Abtswind 2-2 DJK Ammerthal 1

19:00 Feucht SC 2-4 SpVgg Ansbach

15:45 Respect FC 2-1 PIB FC

15:45 Kijang Rangers FC 0-1 Tok Janggut Warriors FC 1

06:00 National Defense Forces 3-0 Real West Fort

21:00 Wycombe Wanderers 2-0 Sunderland A.F.C

01:30 Arezzo 0-2 US Follonica Gavorrano

15:15 Fitzroy City 1-0 Richmond

20:00 JK Tallinna Kalev U19 2-1 FC Flora Tallinn U19 1

19:00 Akademia Ontustyk Reserves 2-1 Turan Turkistan Reserves

18:00 Kaisar Kyzylorda Reserves 0-4 FK Aktobe Reserves

18:00 FC Aqtobe City 1-0 Academy 05

15:05 FK Kaspyi Aktau Reserves 1-1 FK Maktaaral Reserves

21:00 Orn-Horten 3-1 Kvik Halden

20:00 Tromsdalen 1-0 Eidsvold Turn

04:00 Rio Branco AC 2-2 Amazonas FC 1

04:00 Sao Raimundo/RR 2-2 Porto Velho/RO

03:00 Ferroviaria SP 0-1 Pouso Alegre

03:00 1 America FC Natal RN 0-0 Sao Paulo Crystal FC 1

02:00 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT 1-0 Real Noroeste

02:00 Reet 3-0 Icasa CE

02:00 Sao Raimundo 5-1 Nautico (RR)

02:00 Sousa PB 3-2 Afogados da Ingazeira FC

02:00 4 de Julho 2-2 Tocantinopolis

01:30 Castanhal PA 0-0 Juventude MA

01:30 Ceilandia DF 0-0 Ipora EC

01:00 Lagarto 2-0 Juazeirense

01:00 Crato CE 2-1 Globo

01:00 Caxias RS 3-1 Marcilio Dias SC

01:00 Juventus SC 1-1 Cascavel PR

01:00 Santo Andre 1-0 Portuguesa RJ 1

01:00 Nova Iguacu 2-1 Oeste

22:15 MTK Hungaria FC (w) 0-1 Gyori Dozsa (w)

21:00 Puskas Akademia (W) 1-1 Viktoria FC Szombathely (w)

19:00 Ferencvarosi TC (w) 2-1 Diosgyori VTK (w)

00:00 AS Dakar Sacre Coeur 1-0 Toure Kunda Footpro

00:00 Guediawaye 1-1 ASC Jaraaf

22:30 FC Ilves-Kissat 3-2 MuSa

22:00 Kiffen Helsinki 1-1 PeKa

22:00 JS Hercules 2-2 Narpes Kraft

21:00 LaPa 0-1 KaPa

21:00 1 Futura Porvoo 1-3 JIPPO

21:00 1 Jazz Pori 1-1 EPS Espoo

20:00 Tampere United 3-2 Ilves Tampere II

20:00 PK Keski Uusimaa 2-3 NJS

19:00 Vantaa 1-0 Klubi 04 Helsinki

18:30 Lahden Reipas 1-0 PPJ Akatemia

22:59 1 Alverca U19 1-2 Benfica U19

22:59 Uniao Leiria U19 1-2 Amora FC U19

22:59 Pacos Ferreira U19 2-1 Vizela U19 1

22:59 Braga U19 0-1 FC Porto U19

22:59 Marinhas FC U19 1-2 Chaves U19

22:59 1 Oliveirense U19 1-2 FC Famalicao U19

22:59 Belenenses U19 3-1 Vitoria FC Setubal U19

22:59 Vilafranquense U19 1-1 Sacavenense U19

22:59 1 GD Estoril-Praia U19 0-4 Vitoria SC Guimaraes U19

22:59 Academica Coimbra U19 3-1 Nacional U19 1

22:59 Gil Vicente U19 5-1 Leixoes U19

22:59 Ad Barroselas U19 1-3 Amarante U19

22:59 Feirense U19 3-1 Tondela U19 1

22:59 Merelinense U19 5-0 Atletico Arcos U19

17:00 Rio Ave U19 1-2 Sporting Lisbon U19

04:00 Titanes de Queretaro 3-1 Real Animas Sayula CF

22:59 KS Legionovia Legionowo 2-1 Wikielec

22:30 Piast Zmigrod 0-2 Karkonosze Jelenia Gora

22:30 Wisloka Debica 1-1 Unia Tarnow

22:00 Unia Janikowo 3-1 ZKS Kluczevia

22:00 Huragan Morag 5-0 Granica Ketrzyn

22:00 Polonia Bytom 1-1 MKS Kluczbork

22:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 3-4 Lechia Tomaszow Mazowiecki

21:00 KP Starogard Gdanski 1-3 Jarota Jarocin

21:00 Sokol Kocmyrzow 3-0 LKS Wislanka Grabie

21:00 Stolem Gniewino 1-1 Zawisza Bydgoszcz SA 1

18:00 KS Polonia Sroda Wlkp 1-1 Sokol Kleczew

18:00 Baltyk Koszalin 0-2 Olimpia Grudziadz

18:00 LKS Goczalkowice Zdroj 0-3 Rekord Bielsko-Biala

16:00 MKS Trzebinia 2-4 Wislanie Jaskowice

16:00 Unia Oswiecim 0-1 Pcimianka Pcim

16:00 Warta Zawiercie 2-2 Polonia Laziska Gorne

16:00 Drukarz Warszawa 3-2 KS Sokol Serock

16:00 1 Gedania Gdansk 0-0 Bytovia Bytow 1

16:00 Jaguar Gdansk 5-0 Arka Gdynia II

16:00 Rozwoj Katowice 2-1 Gwarek Ornontowice 1

17:00 Indian Arrows (W) 1-2 Pifa FC (W)

17:00 Valencia U19 3-2 Albacete U19

17:00 Union Viera CF U19 8-1 CD Aguilas Atletico U19

17:00 Calavera CF U19 4-2 Tiro Pichon U19

00:00 Universidad de Antioquia 1-2 Ferrovalvulas FC

22:00 FC Prerov 1-1 Bzenec

15:15 SK Kladno 0-0 Tachov

15:15 Marianske Lazne 1-3 Hvezda Cheb

15:15 Aritma Praha 2-1 SK Mondi Steti

13:00 Peninsula Power 7-3 Capalaba Bulldogs 1

03:00 2 CD Coopsol 0-1 Deportivo Union Comercio

23:30 Union San Felipe 2-0 Municipal Iquique

23:30 CD Copiapo S.A. 5-0 Puerto Montt

01:00 Brann 3-0 Fredrikstad

02:00 Crucero del Norte 0-0 Defensores Pronunciamiento

01:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico 0-1 CA Juventud Unida San Luis

04:00 Aguacateros CDU 4-1 Alebrijes de Oaxaca II

04:00 CD Aguila Reserves 1-4 Santa Tecla U20

21:00 Smorgon FC 1-0 Osipovichy

18:00 Diosgyor VTK U19 3-2 Fehervar Videoton U19

17:00 Debrecin VSC U19 5-0 Kecskemeti TE U19

17:00 Ferencvarosi U19 2-1 Illes Akademia Haladas U19

16:00 ZalaegerzsegTE U19 0-3 Kisvarda FC U19

15:00 MTK Budapest U19 3-2 Puskas Akademia FehervarU19

14:30 Vasas U19 2-2 Ujpesti TE U19

21:00 Skjetten Fotball 0-4 Mjondalen IF B

21:00 Oppsal 4-1 Grorud B

20:00 Tromso B 0-2 Gjelleraasen IL

19:00 Start Kristiansand B 2-2 Uraedd FK

19:00 Nardo FK 1-0 Orkla

18:00 Bossekop 2-3 Mjolner

22:00 1 SpVg Schonnebeck 3-3 SSVg Velbert

21:00 FC 1906 Erlensee 1-4 Hessen Dreieich

20:30 FSV 08 Bissingen 0-4 SSV Reutlingen 05

20:30 FC Bruchsal 1-4 TSG Backnang

20:30 FSV Jagersburg 3-3 Sportfreunde Eisbachtal

20:00 Bayern Alzenau 4-1 Viktoria Griesheim

20:00 Buchonia Flieden 1-3 Turk Gucu Friedberg

20:00 FSV Fernwald 3-2 Waldgirmes

19:30 Freiburger FC 1-3 Villingen

19:00 VFB Hallbergmoos 1-2 SV Donaustauf

19:00 2 Eintracht Stadtallendorf 2-2 FC Eddersheim

19:00 Pforzheim 0-4 SV Linx

19:00 Neckarsulmer Sport-Union 4-0 Rielasingen Arlen 1

19:00 SpVgg Hankofen-Hailing 3-3 FC Deisenhofen

19:00 Torgelower SV Greif 3-0 SC Staaken

19:00 SV Pullach 2-2 TSV Schwaben Augsburg

19:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 0-2 SSV Jahn Regensburg II

19:00 Goppinger SV 0-4 Freiberg

19:00 Gundelfingen 2-2 FC Ismaning

19:00 Brandenburger SC Sud 05 1-1 Ludwigsfelder FC

19:00 SG Barockstadt 4-1 Rot-Weiss Hadamar

19:00 TSV Dachau 1865 2-0 TSV Schwabmunchen

19:00 TSV 1880 Wasserburg 0-0 Türkspor Augsburg

19:00 SV Kirchanschoring 2-1 TSV Landsberg

19:00 TSV Ilshofen 2-3 FV Ravensburg

19:00 TSV Kottern 2-3 FC Ingolstadt 04 Am

18:00 1 Budissa Bautzen 2-1 Bischofswerdaer FV 1

18:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin 7-0 1. FC Lok Stendal

00:30 Dessel Sport 3-3 Royal Knokke

05:00 Vancouver Whitecaps Reserve 2-2 MINNESOTA United B

05:00 1 Rochester New York 3-0 Philadelphia Union II

05:00 Orlando City B 6-0 International Miami B 1

03:10 New York City Team B 3-0 Chicago flame B

22:00 CS Sanatatea Servicii Publice Cluj 5-0 CS Ocna Mures

04:00 Libertador FC 0-0 Academia Anzoategui

04:00 Angostura FC 2-2 Bolivar Sport Club

03:00 1 Real Frontera 2-3 Deportivo Rayo Zuliano 1

02:30 1 Yaracuyanos 1-3 Atletico La Cruz

02:00 Deportivo Nueva Esparta 1-0 Deportivo Petare FC

14:00 Forrestfield Utd Reserves 6-1 UWA-Nedlands FC Reserves

14:00 Dianella White Eagles Reserves 1-4 Fremantle City FC Reserves

14:45 Adelaide Olympic Reserve 2-1 Adelaide City Reserve

12:00 Tsukuba FC (w) 1-0 JFA Academy Fukushima (w)

21:40 FV Illertissen 1-1 TSV Aubstadt

21:40 Bremer SV 1-0 Leher TS 1

21:40 Preuben Munster 1-1 SV Rodinghausen

21:15 FC Viktoria Koln 2-0 Fortuna Koln

21:15 1 Stuttgarter Kickers 0-0 SSV Ulm 1846

21:15 Chemnitzer 2-1 BSG Chemie Leipzig

21:15 SV Straelen 1-0 Wuppertaler 1

19:15 FC 08 Hombrug 1-1 SV Elversberg

19:15 Carl Zeiss Jena 1-0 ZFC Meuselwitz

19:15 TSV Schott Mainz 3-0 FK Pirmasens

19:15 SV Waldhof Mannheim 3-0 FC Turkspor Mannheim

19:00 SV Empor Berlin 0-0 Frohnauer SC

19:00 FC Neubrandenburg 04 1-3 Berlin Hilalspor

17:15 TSV Steinbach Haiger 0-1 Kickers Offenbach

17:15 1 VSG Altglienicke 1-2 BFC Viktoria 1889

17:15 Engers 1-0 FC Karbach

06:56 Municipal Perez Zeledon (W) 2-2 Municipal Pococi (w)

06:05 Ferrocarril Midland 1-1 El Porvenir

01:30 Liniers 2-1 San Martin Burzaco

01:30 Central Cordoba De Rosario 1-3 Sportivo Italiano

18:00 Hradec Kralove U19 0-1 Opava U19

18:00 Brno U19 2-1 Viktoria Plzen U19

17:45 Sparta Praha U19 4-0 Banik Ostrava U19

17:30 Meteor Praha(U19) 1-5 Sigma Olomouc U19

16:00 Slavia Praha U19 4-2 Mlada Boleslav U19

16:00 Marila Pribram U19 2-2 Dynamo Ceske Budejovice U19

16:00 Tescoma Zlin U19 2-1 MFK Karvina U19

00:50 Hapoel Tel Aviv 0-2 Maccabi Tel Aviv

00:30 Maccabi Haifa 4-0 Maccabi Netanya

00:30 Hapoel Beer Sheva 3-1 Hapoel Bnei Sakhnin FC

04:00 1 Atletico Bucaramanga U19 0-3 Cucuta FC U19

01:00 Alberto Zamora U19 1-1 Deportes Tolima U19

22:59 BATE Borisov 1-2 FC Gomel

05:10 Estudiantes de Caseros 2-1 Quilmes

02:00 San Martin San Juan 3-1 Nueva Chicago

01:30 Villa Dalmine 3-0 Gimnasia Jujuy

01:30 Santa Marina Tandil 0-3 Independiente Rivadavia

01:10 Defensores de Belgrano 0-0 Agropecuario de Carlos Casares

01:10 CA Brown Adrogue 2-1 Instituto

19:45 FK Van Charentsavan 1-0 FC Noah

01:00 WAC d'Adjame 2-2 SOL FC Abobo

22:30 ES Bafing 1-1 Societe Omnisports De L'Armee

17:15 Sanepa Club 1-2 RC32 Football Academy

14:00 Planning Boys United 3-1 Khalibari Youth FC

22:59 SV Lebring 0-4 ASK Voitsberg

22:59 SC Ortmann 0-1 USV Scheiblingkirchen-Warth

22:30 SK Maria Saal 3-1 ASK Klagenfurt 1

22:30 SV St Margarethen 3-4 SV Oberwart/Rotenturm 1

22:00 SC Landskron 1-0 Villacher SV

21:00 SV Wienerberger 2-1 Post SV Wien

20:00 ASV 13 Vienna 2-3 Stadlau

20:00 Helfort 15 0-2 FV Austria XIII

07:00 AD Inter San Salvador 2-0 CD Racing Junior de Armenia 1

18:00 FC Ulaanbaatar 9-2 Khovd

15:00 Erchim 11-1 BCH Lions

19:00 Naesby 2-1 BK Frem

18:30 KFUM Roskilde 2-1 Karlslunde IF

18:15 IF Lyseng 0-2 Roskilde

18:00 B 73 Slagelse 0-0 Young Boys FD

18:00 Dalum 2-0 VSK Arhus

01:30 Jaen Paraiso Interior Futsal 4-3 Vaidepenas Futsal

00:00 Manzanares FS Futsal 6-3 Palma Futsal

23:30 Inter Movistar Futsal 4-4 Cordoba Futsal

21:00 FM Zaibas U19 4-1 Banga Gargzdai U19

13:40 Devonport City Reserves 6-1 Ulverstone FC

13:30 Riverside Olympic Reserves 1-7 Northern wandering

13:30 Olympia FC Warriors Reserves 1-2 Metro Claremont SC

18:00 Lampang FC 2-2 Trat FC

23:30 Real Banjul 0-1 WAA Banjul

15:15 TJ Tatran Bohunice 4-0 FC Ivancice 1

01:30 Portuguesa Londrinense U20 2-3 Rolandia EC U20

01:00 Nova Cidade U20 2-0 Duque de Caxias RJ U20

01:00 ABB U20 3-0 Catuense BA U20

01:00 Vasco (Youth) 0-0 Volta Redonda U20

01:00 Bangu U20 0-0 Boavista (RJ) Youth

01:00 1 Jacuipense U20 1-2 Vitoria Salvador (Youth)

20:00 1 Nova Iguacu Youth 2-2 Portuguesa RJ U20

16:00 West Torrens Birkalla (W) 1-0 Flinders United (W)

15:30 Metropolis United (w) 5-0 Adelaide Comets Reserves (W)

16:45 Bentleigh greens 1-1 Avondale FC

16:00 Hume City 3-0 Altona Magic

12:00 St Albans Saints 0-1 Port Melbourne

12:00 Eastern Lions SC 0-1 Dandenong Thunder

19:00 Volgar-Gazprom Astrachan 2-2 Gazovik Orenburg

19:00 Torpedo moskva 2-2 PFK Kuban

19:00 Dolgiye Prudy 2-4 Neftekhimik Nizhnekamsk

19:00 Baltika Kaliningrad 0-1 Fakel

19:00 1 Alania Vladikavkaz 3-2 KAMAZ Naberezhnye Chelny

19:00 Yenisey Krasnoyarsk 3-2 Veles

18:00 Tekstilshchik Ivanovo 1-3 Rotor Volgograd

18:00 Tom Tomsk 2-2 Metallurg Lipetsk

16:00 1 FK Krasnodar 2 1-3 Spartak Moscow II

14:00 SKA Khabarovsk 0-3 Akron Togliatti

01:00 Itapirense/SP 0-0 Paulista(SP)

01:00 SKA Brasil 0-1 Maua FC

01:00 America SP 0-1 Catanduva FC

01:00 1 Sao Jose Dos Campos/SP 1-0 Uniao Mogi

01:00 Guarulhos SP 1-1 Manthiqueira/SP

01:00 Amparo SP 1-0 Independente SP

01:00 Vitoria ES 5-0 Gremio Esportivo Laranjeiras

01:00 SC Brasil Capixaba 0-2 Desportiva Ferroviaria ES

14:30 1 Bentleigh greens U21 0-2 Avondale FC U21 1

13:00 Hume City U21 2-1 Altona Magic U21

12:00 1 Melbourne Knights U21 1-1 Dandenong City U21

12:00 Green Gully Cavaliers U21 0-2 Oakleigh Cannons U21

18:30 FK Ryazan (w) 0-1 Rubin Kazan (w)

17:00 Lokomotiv Moscow (w) 5-1 Yenisey Krasnoyarsk (w)

16:00 Chertanovo Moscow (w) 0-4 Zvezda 2005 (w)

01:00 Sampaio Correa (RJ) 1-1 Artsul RJ

01:00 1 Olaria 2-1 Cabofriense(RJ) 1

01:00 Americano RJ 3-1 Macae

22:59 Suduva 2-1 FK Panevezys

19:00 Hegelmann Litauen 2-0 Dziugas Telsiai

22:59 1 IBV Vestmannaeyjar 0-0 Akranes 1

22:59 KA Akureyri 0-2 Stjarnan Gardabaer

22:59 KR Reykjavik 1-1 Leiknir Reykjavik

12:30 Bayside United (w) 2-5 Heidelberg United (w)

12:00 Calder United SC (w) 2-0 Box Hill (w)

12:00 Alamein (w) 1-0 Emerging Athlete Program (w)

19:00 Thái Lan (nữ) 0-1 Vietnam (w)

16:00 Philippines (w) 2-1 Myanmar (w)

18:15 Inter Turku U20 2-3 LoPa U20

20:00 PDRM 1-0 FAM-MSN Project Squad

19:15 Perak 0-2 UiTM FC

04:00 Brasil de Pelotas 0-1 Figueirense

03:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 0-1 ABC RN 1

01:00 Ferroviario CE 1-0 Botafogo SP

04:00 Paraguay Beach Soccer 2-1 Chile Beach Soccer

02:30 Brazil Beach Soccer 5-3 Peru Beach Soccer

01:00 Colombia Beach Soccer 2-2 Argentina Islands Beach Soccer

23:30 Venezuela Beach Soccer 4-2 Bolivia Soccer

22:59 De Treffers 2-1 Jong Sparta Rotterdam (Youth)

20:30 TEC 2-0 Volendam (Youth)

20:30 Koninklijke HFC 2-3 Spakenburg

20:00 Rijnsburgse Boys 1-1 Kozakken Boys

20:00 Quick Boys 2-0 GVVV Veenendaal 1

20:00 1 IJsselmeervogels 1-2 Noordwijk

20:00 Excelsior Maassluis 1-0 Katwijk

20:00 ASWH 3-3 AFC

19:30 Scheveningen 2-1 HHC Hardenberg

01:00 Boca Juniors (w) 8-0 Huracan (w)

22:59 Ferro Carril Oeste (W) 3-2 Platense (w)

21:00 UAI Urquiza (w) 1-0 Gimnasia LP (w)

00:00 AS Fortuna Mfou 2-1 APEJES Academy

22:00 Colombe du Dja et Lobo 0-1 Union Douala

22:00 Stade Renard de Melong 0-0 Canon Yaounde

22:00 PWD de Bamenda 2-0 Avion Academy

22:00 Eding Sport FC 0-0 UMS de Loum

21:30 OFTA of Kribi 1-2 Bamboutos de

20:00 The dragon of Yaounde 0-2 Yafoot FC

20:00 Yong Sports Academy 3-2 Racing de Bafoussam

20:00 Fovu Baham 0-2 New Star De Douala

20:00 Djiko FC de Bandjoun 3-2 Fauve Azur Elite

20:00 Tonnerre Yaounde 1-1 Panthere Sportive du Nde

19:30 ACV Assen 3-1 VVOG

19:30 Odin 59 2-2 VV Sint Bavo

17:00 Ruch Chorzow U19 1-2 Miedz Legnica Youth

21:00 Dorking 2-2 Eastbourne Borough

00:00 HSK Zrinjski Mostar 1-0 Leotar

06:00 Maryland Bobcats FC 1-4 Bay Cities FC

05:00 Huacheng Union 1-5 Chattanooga

03:00 Delfines Del Este 1-1 UniversidadO M

13:30 Maitland 4-2 Hamilton Olympic 1

22:00 HNK Sibenik U19 3-1 Rijeka U19

22:00 NK Dugopolje U19 2-4 NK Rudes U19

19:00 ZNK Osijek U19 6-2 Sesvete U19

16:00 NK Orijent U19 1-1 Inter Zapresic U19

15:00 NK Varazdin U19 1-3 Hajduk Split U19

13:30 West Canberra Wanderers FC U23 1-3 Canberra Croatia FC U23

20:00 Vaxjo (w) 7-1 Gamla Upsala SK (w)

20:00 IK Uppsala (w) 8-1 Sundsvalls DFF (w)

20:00 IFK Norrkoping DFK (w) 2-0 Alvsjo AIK FF (w)

20:00 Jitex DFF (w) 2-1 Ifo Bromolla IF (w)

20:00 Alingsas (w) 3-0 Mallbackens IF (w)

01:00 Veranopolis RS 3-1 Gloria RS

01:00 Esportivo RS 0-0 Tres Passos RS

01:00 Santa Cruz RS 3-1 Sao Paulo RS

20:00 Tooro United 0-7 URA Kampala

20:00 Kampala City Council FC 0-1 Wakiso Giants FC

20:00 Busoga United 1-2 Gaddafi FC

20:00 BUL FC 1-0 SC Villa

20:00 Bright Stars 2-0 Mbarara City

20:00 Arua Hill SC 1-0 Express FC

20:00 Vipers 5-0 Uganda Police FC

20:00 defense forces 1-2 Onduparaka FC

22:00 SL Benfica (w) 2-0 Vilaverdense (w)

17:00 Braga (w) 1-0 Famalicao (w)

01:00 IA Sud America 2-1 Central Espanol

20:00 1 Rampla Juniors FC 1-2 Uruguay Montevideo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657